LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 28/11/2020

Lịch bóng đá trong ngày 28/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

12:00 - [3] Nagano Parceiro vs FC Imabari [7] -

NHAT3

12:00 - [10] Fujieda MYFC vs Gamba Osaka U23 [14] -

NHAT3

12:00 - [2] Sagamihara vs Gainare Tottori [6] -

NHAT3

12:00 - [15] Vanraure Hachinohe vs Yokohama SCC [17] -

NHAT3

12:00 - [13] Grulla Morioka vs Kagoshima [9] -

NHAT3

12:00 - [11] Fukushima Utd vs Azul Claro Numazu [12] -

NHAT3

12:00 - [5] Roas. Kumamoto vs Blaublitz Akita [1] -

NHAT3

12:00 - [8] Kataller Toyama vs Cerezo Osaka U23 [18] -

NHAT3

12:00 - [16] Kamatamare San. vs FC Gifu [4] -

HKGA

14:00 - [2] Southern District vs HK Ranger [3] -

HKGA

16:30 - [8] Resources Capital vs Pegasus [7] -

SINA

16:30 - [1] Alb. Niigata (SIN) vs Tanjong Pagar [8] -

SINA

16:30 - [3] Lion City Sailors vs Tampines Rovers [2] -

ACL

17:00 - [G-1] Vissel Kobe vs Guangzhou Ever. [G-3] -

BULA

17:00 - [3] Arda Kardzhali vs PFK Montana [11] -

CZEU19

17:00 - [4] Brno U19 vs Meteor Praha U19 [16] -

BDNB

18:00 - [16] Academico Viseu vs Penafiel [7] -

NGA

18:00 - [13] Arsenal-Tula vs Zenit [2] -

ESTA

18:00 - [10] Tallinna Kalev vs Kuressaare [9] -

ESTA

18:00 - [8] Trans Narva vs TJK Legion [7] -

NHATA

18:00 - [4] Kashima Antlers vs Urawa Red [9] -

NHATA

18:00 - [3] Nagoya Grampus vs Oita Trinita [11] -

NHATA

18:00 - [17] Shimizu S-Pulse vs Shonan Bellmare [16] -

NHATA

18:00 - [8] Sanf Hiroshima vs Consa. Sapporo [13] -

NHATA

18:00 - [6] Cerezo Osaka vs Yokohama FC [14] -

NHATA

18:00 - [2] Gamba Osaka vs Sagan Tosu [15] -

NHATB

18:00 - [12] Tochigi SC vs Renofa Yamaguchi [22] -

NHATB

18:00 - [16] JEF United Chiba vs Jubilo Iwata [11] -

NHATB

18:00 - [6] Ventforet Kofu vs Montedio Yama. [9] -

NHATB

18:00 - [2] Avispa Fukuoka vs Omiya Ardija [15] -

NHATB

18:00 - [21] Ehime FC vs Mito Hollyhock [10] -

NHATB

18:00 - [4] Giravanz Kita. vs Okayama [13] -

NHATB

18:00 - [18] Machida Zelvia vs Thespa Kusatsu [20] -

NHATB

18:00 - [14] Zweigen Kan. vs Tokushima Vortis [1] -

NHATB

18:00 - [19] Ryukyu vs Tokyo Verdy [7] -

NHATB

18:00 - [3] V-Varen Nagasaki vs Alb. Niigata (JPN) [5] -

NHATB

18:00 - [17] Matsumoto Yama. vs Kyoto Sanga [8] -

THA

18:00 - [16] Rayong FC vs Sukhothai [5] -

THA

18:00 - [7] Chonburi vs Port FC [3] -

THA

18:30 - [10] Suphanburi vs Ratchaburi [4] -

DUB

19:00 - [13] Jahn Regensburg vs Wurzburger [18] -

DUB

19:00 - [15] Sandhausen vs Erzgebirge Aue [7] -

DUB

19:00 - [9] Karlsruher vs Paderborn 07 [3] -

BULA

19:15 - [6] Beroe vs Levski Sofia [12] -

KSAA

19:15 - [11] Al Taawon (KSA) vs Al Ettifaq [10] -

ANHA

19:30 - [16] Brighton vs Liverpool [2] -

ACL

20:00 - [H-1] Yokohama FM vs Shanghai SIPG [H-2] -

ANHU23

20:00 - [1-1] Liverpool U23 vs Man City U23 [1-5] -

DUC3

20:00 - [15] Zwickau vs Magdeburg [19] -

DUC3

20:00 - [4] Munchen 1860 vs Turkgucu-Ataspor [7] -

DUC3

20:00 - [12] Lubeck vs Waldhof Man. [11] -

DUC3

20:00 - [10] Uerdingen vs Verl [6] -

DUC3

20:00 - [20] Meppen vs Ingolstadt [2] -

DUC3

20:00 - [14] Hallescher vs Vik.Koln [5] -

DUC3

20:00 - [18] Duisburg vs Dynamo Dresden [3] -

DUC3

20:00 - [8] Hansa Rostock vs Bayern Munich II [13] -

DUC3

20:00 - [1] Saarbrucken vs Kaiserslautern [16] -

DUC3

20:00 - [17] Unterhaching vs Wehen [9] -

DUC4N

20:00 - [14] Stuttgart II vs SSV Ulm [6] -

DUC4N

20:00 - [17] Koblenz vs Offenbach [5] -

DUC4N

20:00 - [4] Homburg vs TSG Balingen [9] -

DUC4N

20:00 - [15] Astoria Walldorf vs Bahlinger [8] -

DUC4N

20:00 - [22] Stadtallendorf vs Freiburg II [2] -

DUC4N

20:00 - [16] TSV Schott Mainz vs Bayern Alzenau [20] -

DUC4N

20:00 - [19] Hessen Kassel vs TSV Steinbach [1] -

DUC4N

20:00 - [10] Aalen vs Mainz II [13] -

DUC4N

20:00 - [3] Elversberg vs Hoffenheim II [12] -

DUC4N

20:00 - [7] FSV Frankfurt vs Sonnenhof [18] -

DUC4T

20:00 - [1] Rodinghausen vs RW Ahlen -

DUC4T

20:00 - Schalke 04 II vs Lippstadt [14] -

DUC4T

20:00 - [5] M.gladbach II vs Fortuna Koln -

DUC4T

20:00 - Bergisch Gladbach vs B.Dortmund II [6] -

DUC4T

20:00 - [9] FC Koln II vs Sportfreunde Lotte -

DUC4T

20:00 - [13] Wuppertaler vs Wiedenbruck [16] -

DUC4T

20:00 - Preussen Munster vs Wegberg-Beeck -

DUC4T

20:00 - Homberg vs Bonner SC [11] -

DUC4T

20:00 - [4] Oberhausen vs Fort.Dusseldorf II [8] -

DUC4T

20:00 - [7] A.Aachen vs Essen [2] -

MLTA

20:00 - [14] Birkirkara vs Gudja United [5] -

MLTA

20:00 - [1] Hibernians vs Sirens [13] -

SVKA

20:00 - [4] Spartak Trnava vs Dunajska Stred [2] -

SVKA

20:00 - [7] Ruzomberok vs Nitra [6] -

SVKA

20:00 - [3] MSK Zilina vs FK Pohronie [11] -

SVKA

20:00 - [5] Zlate Moravce vs Zemplin Michalovce [10] -

SVKA

20:00 - [12] Trencin vs Sered [8] -

SVKA

20:00 - [9] Senica vs Slo. Bratislava [1] -

CYPA

20:00 - [4] Olympiakos Nic. vs Karmiotissa Pol. [10] -

CYPA

20:00 - [6] Omonia Nicosia vs Ermis Aradippou [9] -

CYPA

20:00 - [13] Ethnikos Achnas vs AEK Larnaka [5] -

CYPA

20:00 - [1] Apollon Limassol vs AEL Limassol [3] -

CYPA

20:00 - [12] Nea Salamina vs Apoel FC [11] -

CYPA

20:00 - [7] Pafos FC vs Doxa Katokopia [8] -

CYPA

20:00 - [2] Anorthosis vs EN Paralimni [14] -

KUWA

20:00 - [14] Sulaibikhat vs Al Shabab (KUW) [11] -

NGA

20:30 - [12] Khimki vs Krasnodar [9] -

AUTA

20:30 - [2] Lask vs SCR Altach [11] - 1 3/4 -

AUTA

20:30 - [4] Sturm Graz vs Wattens [6] - 3/4 -

AUTA

20:30 - [12] Admira vs Hartberg [10] +0 -

AUTA

20:30 - [7] Wolfsberger AC vs SV Ried [9] - 1 -

AUTA

20:30 - [3] Rapid Wien vs Austria Wien [8] - 3/4 -

NPA

20:30 - [7] TS Galaxy vs Golden Arrows [6] -

NPA

20:30 - [3] Orlando Pirates vs Baroka FC [4] -

ITA

21:00 - [2] Sassuolo vs Inter Milan [5] +3/4 -

ITB

21:00 - [18] Virtus Entella vs SPAL 1907 [3] -

ITB

21:00 - [9] Monza vs Reggina [13] -

ITB

21:00 - [4] Venezia vs Ascoli [17] -

ITB

21:00 - [12] Cosenza vs Salernitana [5] -

ITB

21:00 - [14] Pisa vs Cittadella [8] -

ITB

21:00 - [15] Reggiana vs Cremonese [20] -

ITB

21:00 - [10] Brescia vs Frosinone [7] -

ITB

21:00 - [6] Chievo vs Lecce [2] - 1/4 -

ITB

21:00 - [1] Empoli vs Vicenza [16] -

ITB

21:00 - [19] Pescara vs Pordenone [11] -

AZEA

21:00 - [4] Sumqayit vs Gabala FC [7] -

AZEA

21:00 - [2] Neftchi Baku vs Zire IK [3] -

POLA

21:00 - [16] Stal Mielec vs Jagiellonia [9] -

CROA

21:00 - [9] NK Varazdin vs Istra 1961 [10] -

MDVA

21:00 - [10] Codru Lozova FC vs Sheriff Tiraspol [1] -

CZEB

21:00 - [11] Jihlava vs Varnsdorf [9] -

CZEB

21:00 - [2] Vik.Zizkov vs Dukla Praha [7] -

CZEB

21:00 - [14] Slavoj Vysehrad vs Sellier&Bellot Vlasim [6] -

CZEB

21:00 - [1] Hradec Kralove vs SK Prostejov [3] -

CZEB

21:00 - [12] Taborsko vs SK Lisen [4] -

CZEB

21:00 - [8] MFK Chrudim vs FK Blansko [10] -

CZEB

21:00 - [5] Usti & Labem vs Fotbal Trinec [13] -

DUA

21:30 - [4] Leipzig vs A.Bielefeld [16] - 2 -

DUA

21:30 - [10] Augsburg vs Freiburg [14] - 1/4 -

DUA

21:30 - [5] Union Berlin vs Ein.Frankfurt [11] +0 -

DUA

21:30 - [2] B.Dortmund vs FC Koln [17] - 1 3/4 -

DUA

21:30 - [8] Stuttgart vs Bayern Munich [1] +1 3/4 -

WALA

21:30 - [1] The New Saints vs Aberystwyth [7] -

WALA

21:30 - [2] Connah's QN vs Barry Town [4] -

WALA

21:30 - [11] Flint Town Utd vs Cardiff Metropolitan [9] -

WALA

21:30 - [5] Penybont vs Cefn Druids AFC [12] -

WALA

21:30 - [6] Caernarfon Town vs Haverfordwest [10] -

ANHA

22:00 - [12] Arsenal vs Wolves [9] - 1/2 -

ANHA

22:00 - [4] Leicester City vs Fulham [18] - 1 -

ANHA

22:00 - [13] Man City vs Burnley [17] - 2 -

ANHA

22:00 - [19] West Brom vs Sheffield Utd [20] +0 -

ANHB

22:00 - [19] Rotherham Utd vs Bournemouth [2] -

ANHB

22:00 - [20] Nottingham Forest vs Swansea City [4] -

ANHB

22:00 - [17] Birmingham vs Millwall [9] -

ANHB

22:00 - [14] Blackburn Rovers vs Barnsley [13] -

ANHB

22:00 - [11] Brentford vs QPR [18] -

ANHB

22:00 - [15] Cardiff City vs Luton Town [10] -

ANHB

22:00 - [24] Derby County vs Wycombe [23] -

ANHB

22:00 - [16] Huddersfield vs Middlesbrough [8] -

ANHB

22:00 - [1] Norwich vs Coventry [22] -

ANHB

22:00 - [6] Reading vs Bristol City [3] -

ANHB

22:00 - [21] Sheffield Wed. vs Stoke City [7] -

ANHB

22:00 - [5] Watford vs Preston North End [12] -

TBNB

22:00 - [20] Sabadell vs Fuenlabrada [10] -

SCO2

22:00 - [9] East Fife vs Clyde [8] -

SCO2

22:00 - [3] Airdrieonians vs Cove Rangers [1] -

SCO2

22:00 - [5] Dumbarton vs Falkirk [2] -

SCO2

22:00 - [6] Montrose vs Partick Thistle [4] -

SCO2

22:00 - [7] Peterhead vs Forfar Athletic [10] -

BDNB

22:00 - [10] Cova Piedade vs Feirense [4] -

NIRA

22:00 - [4] Cliftonville vs Portadown FC [10] -

NIRA

22:00 - [12] Glentoran vs Dungannon Swi. [9] -

NIRA

22:00 - [5] Coleraine vs Larne [2] -

NIRA

22:00 - [6] Glenavon vs Crusaders Belfast [3] -

NIRA

22:00 - [8] Warrenpoint Town vs Linfield [1] -

NIRA

22:00 - [7] Ballymena Utd vs Carrick Rangers [11] -

NORA

22:00 - [7] Viking vs Start Kristiansand [13] -

UKRA

22:00 - [6] PFK Aleksandriya vs Rukh Vynnyky [14] -

UKRA

22:00 - [1] Dinamo Kiev vs Vorskla [3] -

UKRA

22:00 - [5] Kolos Kovalivka vs Desna Chernigiv [7] -

UKRA

22:00 - [12] Inhulets Petrove vs Olimpik Donetsk [4] -

UKRA

22:00 - [11] SK Dnipro-1 vs Shakhtar Donetsk [2] -

UKRA

22:00 - [13] FC Lviv vs FC Mariupol [8] -

UKRA

22:00 - [10] FC Mynai vs Zorya [9] -

KSAA

22:10 - [13] Al Wehda (KSA) vs Al Baten [6] -

BIA

22:15 - [16] Sint Truiden vs Waasland-Beveren [17] - 3/4 -

GREA

22:15 - [11] Larissa vs Atromitos [6] +0 -

KUWA

22:30 - [9] Fahaheel vs Al Arabi (KUW) [6] -

PHA

23:00 - [6] Marseille vs Nantes [14] - 1/2 -

NGA

23:00 - [7] Akhmat Groznyi vs Lok. Moscow [8] -

NGA

23:00 - [5] Rostov vs Din. Moscow [4] -

POLB

23:00 - [1] Nieciecza vs GKS Tychy [7] -

POLB

23:00 - [9] Miedz Legnica vs Odra Opole [5] -

POLB

23:00 - [3] Gornik Leczna vs LKS Lodz [2] -

POLB

23:00 - [10] Puszcza Nie. vs Stomil Olsztyn [14] -

POLB

23:00 - [13] Chrobry Glogow vs Sandecja [18] -

POLB

23:00 - [17] GKS Jastrzebie vs Zaglebie Sosno [15] -

POLB

23:00 - [6] Radomiak Radom vs GKS Belchatow [11] -

POLB

23:00 - [8] Korona Kielce vs Resovia [16] -

POLB

23:00 - [12] Widzew Lodz vs Arka Gdynia [4] -

CZEA

23:00 - [13] Mlada Boleslav vs Banik Ostrava [12] -

CZEA

23:00 - [11] Bohemians 1905 vs Pribram [18] -

CZEA

23:00 - [4] Vik.Plzen vs Teplice [15] -

CZEA

23:00 - [16] Brno vs Slovacko [10] -

CZEA

23:00 - [8] Zlin vs Slavia Praha [1] -

CZEA

23:00 - [3] Sigma Olomouc vs C. Budejovice [14] -

CZEA

23:00 - [9] MFk Karvina vs Jablonec [5] -

CZEA

23:00 - [2] Sparta Praha vs Pardubice [7] -

CZEA

23:00 - [6] Slovan Liberec vs Opava [17] -

NPA

23:00 - [1] Mamelodi Sun. vs Stellenbosch FC [9] -

CROA

23:05 - [3] HNK Gorica vs Lok. Zagreb [8] -

POLA

23:30 - [15] Podbeskidzie vs Slask Wroclaw [7] -

BIHA

23:30 - [12] Olimpik Sarajevo vs FK Tuzla City [5] -

BIHA

23:30 - [10] Radnik Bijeljina vs FK Krupa [11] -

BIHA

23:30 - [6] Velez Mostar vs Sarajevo [1] -

BIHA

23:30 - [8] Sloboda Tuzla vs Zrinjski [3] -

BIHA

23:30 - [9] Mladost D. Kakanj vs Zeljeznicar [2] -

BIHA

23:30 - [4] Borac Banja Luka vs Siroki Brijeg [7] -

BULA

23:30 - [2] Lok. Plovdiv vs Botev Plovdiv [9] -

KSAA

23:40 - [4] Al Ahli (KSA) vs Al Faisaly (KSA) [5] -

ITA

00:00 - [14] Benevento vs Juventus [4] +1 1/2 -

BDNB

00:00 - [12] Leixoes vs UD Oliveirense [13] -

HUNA

00:00 - [10] Ujpest vs Paksi [5] -

HUNA

00:00 - [2] MOL Fehervar FC vs Zalaegerzseg [8] -

HUNA

00:00 - [12] Mezokovesdi SE vs Diosgyori [9] -

HUNA

00:00 - [3] Varda SE vs Budafoki MTE [7] -

HUNA

00:00 - [11] Budapest Honved vs Puskas Akademia [6] -

HUNA

00:00 - [1] Ferencvaros vs MTK Budapest [4] -

ISRA

00:00 - [7] Ashdod vs Maccabi TA [6] -

ISRA

00:00 - [12] Hapoel Haifa vs Bnei Sakhnin [13] -

ISRA

00:00 - [8] Beitar Jerusalem vs Hap. Beer Sheva [10] -

ISRA

00:00 - [11] Hapoel Tel Aviv vs Maccabi Netanya [2] -

ISRA

00:00 - [14] Hapoel Hadera vs Hapoel Kfar Saba [9] -

ISRA

00:00 - [1] HIK Shmona vs Maccabi Haifa [3] -

ISRA

00:00 - [4] Maccabi P.Tikva vs Bnei Yehuda [5] -

NORA

00:00 - [12] Brann vs Aalesund [16] -

SLOA

00:00 - [4] Mura vs Koper [3] -

SLOA

00:00 - [10] Aluminij vs Gorica [9] -

SLOA

00:00 - [1] Maribor vs Tabor Sezana [5] -

SLOA

00:00 - [8] NK Bravo vs CM Celje [6] -

SLOA

00:00 - [7] Domzale vs O.Ljubljana [2] -

PERA

00:00 - [2] Uni.San Martin vs Cienciano [9] -

PERA

00:00 - [5] Ayacucho FC vs Carlos A. Mannucci [10] -

PERA

00:00 - [11] Melgar vs Dep. Municipal [12] -

PERA

00:00 - [3] Cesar Vallejo vs Sport Boys [7] -

PERA

00:00 - [1] Sporting Cristal vs Academia Cantolao [16] -

PERA

00:00 - [6] Binacional vs Universitario [13] -

PERA

00:00 - [15] Dep. Llacuaba vs Cusco FC [8] -

PERA

00:00 - [17] Carlos Stein vs UTC Cajamarca [4] -

PERA

00:00 - [19] Atletico Grau vs Alianza Huanuco [14] -

PERA

00:00 - [18] Sport Huancayo vs Alianza Lima [20] -

TBNB

00:15 - [6] Rayo Vallecano vs Cartagena [16] -

MLTA

00:15 - [2] Gzira Utd vs Santa Lucia FC [9] -

MLTA

00:15 - [3] Sliema Wanderers vs Lija Athletic [15] -

TSB

00:15 - [2] Thun vs Chiasso [10] -

ANHA

00:30 - [6] Everton vs Leeds Utd [14] - 1/2 -

DUA

00:30 - [7] M.gladbach vs Schalke 04 [18] - 1 1/4 -

BIA

00:30 - [9] Cercle Brugge vs Genk [3] +1/2 -

GREA

00:30 - [2] Aris Salonica vs Olympiakos [1] +1 -

HLA

00:45 - [17] Emmen vs Ajax [1] -

PHB

01:00 - [6] Clermont vs Nancy [15] -

PHB

01:00 - [18] Rodez vs Guingamp [13] -

PHB

01:00 - [9] Dunkerque vs Pau FC [19] -

PHB

01:00 - [17] Ajaccio vs Chambly [20] -

PHB

01:00 - [3] Auxerre vs Valenciennes [11] -

PHB

01:00 - [2] Caen vs Chateauroux [16] -

PHB

01:00 - [5] Grenoble vs Paris FC [1] -

PHB

01:00 - [12] Sochaux vs Le Havre [10] -

PHB

01:00 - [8] Toulouse vs Niort [7] -

PHB

01:00 - [4] Troyes vs Amiens [14] -

BDNA

01:00 - [6] Santa Clara vs Porto [3] +1 -

TSA

01:00 - [10] Vaduz vs Sion [8] -

TSA

01:00 - [7] Servette vs Luzern [9] -

NPA

01:15 - [12] Amazulu vs Cape Town City [5] -

HLA

02:00 - [16] ADO Den Haag vs Heerenveen [6] -

POLA

02:00 - [12] Wisla Krakow vs Zaglebie Lubin [6] -

TBNB

02:30 - [9] Mirandes vs Castellon [18] -

ITA

02:45 - [7] Atalanta vs Verona [9] - 1 1/2 -

BIA

02:45 - [18] RE Mouscron Peruwelz vs Club Brugge [1] +1 1/2 -

PHA

03:00 - [1] PSG vs Bordeaux [12] - 2 1/4 -

HLA

03:00 - [14] VVV Venlo vs Zwolle [11] -

BRA

03:00 - [6] Palmeiras/SP vs Atletico/PR [10] -

BRA

03:00 - [8] Santos/SP vs SC Recife/PE [16] -

ECUA

03:00 - [11] Tecnico Uni. vs Dep.Cuenca [8] -

ECUA

03:00 - [14] Mushuc Runa vs Emelec [1] -

ECUA

03:00 - [9] SD Aucas vs Orense SC [7] -

ECUA

03:00 - [13] Delfin SC vs Independiente JT [12] -

ECUA

03:00 - [16] Liga de Portoviejo vs Catolica Quito [5] -

ECUA

03:00 - [2] Barcelona SC vs Macara [6] -

ECUA

03:00 - [15] Nacional Quito vs Guayaquil City [4] -

ECUA

03:00 - [3] LDU Quito vs Olmedo [10] -

ARGA

03:10 - [A-4] Racing Club vs Union Santa Fe [A-2] -

BDNA

03:30 - [1] Sporting Lisbon vs Moreirense [11] -

VENA

04:00 - [A-8] Atl.Venezuela vs Yaracuyanos [A-4] -

BRA

05:00 - [11] Bahia/BA vs Sao Paulo/SP [3] -

PARA

05:00 - [2] Olimpia Asuncion vs River Plate (PAR) [11] -

ARGA

05:20 - [B-1] Colon vs Independiente [B-2] -

BRA

07:00 - [12] Atletico/GO vs Internacional/RS [4] -

PARA

07:15 - [6] Libertad vs 12 de Octubre [1] -

ARGA

07:30 - [C-3] Rosario Central vs River Plate [C-2] -

NZLA

08:00 - [6] Auckland City vs Hawke's Bay [7] -

NZLA

10:00 - [8] Canterbury vs Wanderers SC [1] -

Lịch bóng đá trong ngày 28/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 28/11/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1