LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 28/11/2020

Lịch bóng đá trong ngày 28/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [10] Fujieda MYFC vs Gamba Osaka U23 [14] - 1/2 -

NHAT3

11:00 - [16] Kamatamare San. vs FC Gifu [6] +1/4 -

NHATA

12:00 - [3] Nagoya Grampus vs Oita Trinita [11] - 1/2 -

NHATA

12:00 - [8] Sanf Hiroshima vs Consa. Sapporo [12] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [3] V-Varen Nagasaki vs Alb. Niigata (JPN) [11] - 3/4 -

HQ3

12:00 - [A-2] Gyeongju KHNP vs Gimhae City [A-1] -

NHATB

13:00 - [5] Giravanz Kita. vs Okayama [17] +0 -

TQC

13:30 - [38] Wuhan Zall vs Taizhou Yuanda - 1/4 -

HKGA

14:00 - [2] Southern District vs HK Ranger [4] -

NHAT3

15:00 - [2] Sagamihara vs Gainare Tottori [5] +0 -

TNU21

15:00 - [D-3] Bến Tre U21 vs Đồng Tháp U21 [D-1] -

RMNC

16:00 - Turris-Oltul vs Sepsi OSK -

AUSQSL

16:30 - [2] Olympic FC QLD vs Queensland Lion [3] - 1/4 -

HKGA

16:30 - [8] Resources Capital vs Pegasus [3] +1 1/4 -

SINA

16:30 - [5] Balestier Kh. vs Geylang Intl [4] -

SINA

16:30 - [6] Hougang Utd vs Tanjong Pagar [8] -

ACL

17:00 - [G-1] Vissel Kobe vs Guangzhou Ever. [G-3] +1/2 -

ARMA

17:30 - [4] Lori Vanadzor vs Ararat-Armenia [2] +1/2 -

TNKA

17:30 - [7] Gaziantep B.B vs Malatyaspor [13] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [11] Umraniyespor vs Menemen Bld [12] - 3/4 -

BDNB

18:00 - [16] Academico Viseu vs Penafiel [9] +0 -

NGA

18:00 - [14] Arsenal-Tula vs Zenit [1] +1 1/4 -

BLRA

18:00 - [9] Slavia Mozyr vs Energetik-BGU [10] +0 -

BLRA

18:00 - [6] Dinamo Minsk vs Bate Borisov [2] +1/2 -

BLRA

18:00 - [15] Belshina Bobruisk vs Rukh Brest [8] +3/4 -

BLRA

18:00 - [12] Vitebsk vs Torpedo Zhodino [3] +1 -

BLRA

18:00 - [7] Isloch vs FK Gorodeya [13] - 3/4 -

BLRA

18:00 - [1] Shakhter Soligo. vs FK Minsk [11] - 2 -

BLRA

18:00 - [4] Dinamo Brest vs Neman Grodno [5] - 3/4 -

BULA

18:00 - [4] Arda Kardzhali vs PFK Montana [10] - 3/4 -

ESTA

18:00 - [10] Tallinna Kalev vs Kuressaare [9] +1/2 -

ESTA

18:00 - [8] Trans Narva vs TJK Legion [7] - 1/4 -

UKRU21

18:00 - [9] Kolos Kovalivka U21 vs Desna U21 [11] -

UKRU21

18:00 - [12] FC Mynai U21 vs Zorya U21 [7] -

THA

18:00 - [16] Rayong FC vs Sukhothai [13] +1/2 -

THA

18:00 - [12] Chonburi vs Port FC [3] +1/2 -

POLB

18:30 - [9] Puszcza Nie. vs Stomil Olsztyn [13] - 1/4 -

POLB

18:30 - [15] GKS Jastrzebie vs Zaglebie Sosno [17] +1/4 -

RMNC

18:30 - Concordia Chiajna vs Botosani +3/4 -

THA

18:30 - [14] Suphanburi vs Ratchaburi [8] +0 -

TQC

18:35 - [3] Beijing Guoan vs Chengdu Better City +2 3/4 -

POLB

18:40 - [1] Nieciecza vs GKS Tychy [4] - 1 -

DUB

19:00 - [13] Jahn Regensburg vs Wurzburger [18] - 1/2 -

DUB

19:00 - [17] Sandhausen vs Erzgebirge Aue [9] - 1/4 -

DUB

19:00 - [5] Karlsruher vs Paderborn 07 [10] +0 -

AZEA

19:00 - [2] Neftchi Baku vs Zire IK [3] - 1/2 -

BIHA

19:00 - [12] Olimpik Sarajevo vs FK Tuzla City [7] -

BIHA

19:00 - [8] Sloboda Tuzla vs Zrinjski [6] -

MKDA

19:00 - [6] Vardar vs Academy Pandev [11] -

SRBA

19:00 - [19] Macva Sabac vs Indija [17] -

UKRA

19:00 - [4] PFK Aleksandriya vs Rukh Vynnyky [14] - 3/4 -

UKRU21

19:00 - [13] Inhulets Petrove U21 vs Olimpik Donetsk U21 [14] -

DENB

19:00 - [12] Skive IK vs Fredericia [5] +1/2 -

ANHA

19:30 - [16] Brighton vs Liverpool [6] +1 -

ANHB

19:30 - [5] Reading vs Bristol City [12] - 1/4 -

FA

19:30 - Morecambe vs Solihull Moors - 1/4 -

CZEB

19:30 - [10] Jihlava vs Varnsdorf [9] - 3/4 -

CZEB

19:30 - [6] Vik.Zizkov vs Dukla Praha [8] - 3/4 -

CZEB

19:30 - [14] Slavoj Vysehrad vs Sellier&Bellot Vlasim [7] -

CZEB

19:30 - [1] Hradec Kralove vs SK Prostejov [5] - 1 1/2 -

CZEB

19:30 - [4] MFK Chrudim vs FK Blansko [12] - 1/4 -

CZEB

19:30 - [2] Usti & Labem vs Fotbal Trinec [11] +0 -

KSAA

19:35 - [16] Al Ain (KSA) vs Al Raed [14] -

ACL

20:00 - [H-1] Yokohama FM vs Shanghai SIPG [H-2] - 1/2 -

FA

20:00 - Newport vs Salford City - 1/2 -

FA

20:00 - Gillingham vs Exeter City - 1/4 -

ANHL2

20:00 - [20] Port Vale vs Leyton Orient [12] - 1/4 -

ANHU23

20:00 - [1-8] Liverpool U23 vs Man City U23 [1-1] -

TBNA

20:00 - [19] Elche vs Cadiz [14] +0 -

ITB

20:00 - [3] Venezia vs Ascoli [18] - 3/4 -

ITB

20:00 - [11] Pisa vs Cittadella [5] +0 -

ITB

20:00 - [15] Brescia vs Frosinone [9] +1/4 -

ITB

20:00 - [1] Empoli vs Vicenza [13] - 3/4 -

ITB

20:00 - [19] Pescara vs Pordenone [10] +1/4 -

DUC3

20:00 - [11] Zwickau vs Magdeburg [19] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [8] Munchen 1860 vs Turkgucu-Ataspor [5] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [14] Uerdingen vs Verl [6] +0 -

DUC3

20:00 - [10] Hallescher vs Vik.Koln [15] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [3] Hansa Rostock vs Bayern Munich II [13] - 1 -

DUC4T

20:00 - [1] Rodinghausen vs RW Ahlen -

DUC4T

20:00 - Schalke 04 II vs Lippstadt [15] -

DUC4T

20:00 - [4] M.gladbach II vs Fortuna Koln -

DUC4T

20:00 - [9] FC Koln II vs Sportfreunde Lotte -

DUC4T

20:00 - [12] Wuppertaler vs Wiedenbruck [16] -

DUC4T

20:00 - Preussen Munster vs Wegberg-Beeck -

DUC4T

20:00 - Homberg vs Bonner SC [11] -

DUC4T

20:00 - [3] Oberhausen vs Fort.Dusseldorf II [7] -

HLB

20:00 - [6] Roda JC vs SBV Excelsior [10] - 1/4 -

ISRA

20:00 - [6] Maccabi P.Tikva vs Hapoel Hadera [11] +0 -

MLTA

20:00 - [4] Birkirkara vs Gudja United [11] -

MLTA

20:00 - [2] Hibernians vs Sirens [9] -

SVKA

20:00 - [6] Ruzomberok vs Nitra [9] - 3/4 -

SVKA

20:00 - [3] MSK Zilina vs FK Pohronie [10] - 3/4 -

SVKA

20:00 - [5] Zlate Moravce vs Zemplin Michalovce [11] - 3/4 -

CZEA

20:00 - [17] Pribram vs Mlada Boleslav [16] +1/2 -

TNKA

20:00 - [18] Istanbul BB vs Denizlispor [19] - 1 1/4 -

TNKB

20:00 - [16] Akhisar Bld. vs Osmanlispor [17] - 1/2 -

TNKB

20:00 - [3] Istanbulspor AS vs Giresunspor [1] - 1/2 -

DENB

20:00 - [7] HB Koge vs Esbjerg FB [2] +1/2 -

KUWA

20:00 - [15] Sulaibikhat vs Al Shabab (KUW) [7] -

URUA

20:00 - [12] CA Fenix vs Dep. Maldonado [13] - 1/4 -

SLOA

20:15 - [3] Mura vs Koper [6] - 1/4 -

NGA

20:30 - [11] Khimki vs Krasnodar [7] +1 -

WALA

20:30 - [2] Connah's QN vs Barry Town [4] - 1 -

AUTB

20:30 - [13] Vorwarts Steyr vs LASK Juniors [12] +1/2 -

AUTB

20:30 - [4] Wacker Innsbruck vs Rapid Wien II [15] - 1 1/2 -

ALGA

20:30 - [2] O Medea vs JS Saoura [3] +1/2 -

ALGA

20:30 - [18] NC Magra vs ASO Chlef [12] - 1/4 -

NPA

20:30 - [9] TS Galaxy vs Golden Arrows [7] - 1/4 -

NPA

20:30 - [4] Orlando Pirates vs Baroka FC [8] - 3/4 -

HUNA

20:45 - [6] Varda SE vs Budafoki MTE [10] - 3/4 -

GHW

21:00 - Chile Nữ vs Zambia Nữ - 1 1/4 -

ITA

21:00 - [8] Sassuolo vs Inter Milan [1] +3/4 -

ITA3

21:00 - [C-16] Vibonese vs Ternana [C-1] +3/4 -

ITA3

21:00 - [A-14] Pergolettese vs AC Renate [A-2] +1/4 -

PHB

21:00 - [4] Grenoble vs Paris FC [6] - 1/4 -

PHB

21:00 - [3] Toulouse vs Niort [12] - 1/2 -

POLA

21:00 - [16] Stal Mielec vs Jagiellonia [7] +0 -

POLB

21:00 - [11] Chrobry Glogow vs Sandecja [16] - 1/4 -

BIHA

21:00 - [4] Velez Mostar vs Sarajevo [1] -

CROA

21:00 - [7] NK Varazdin vs Istra 1961 [10] +0 -

MDVA

21:00 - [10] Codru Lozova FC vs Sheriff Tiraspol [1] -

NORB

21:00 - [1] Tromso vs Ranheim IL [4] - 3/4 -

CYPA

21:00 - [4] Anorthosis vs EN Paralimni [11] - 1 1/2 -

TDB

21:00 - [10] GAIS vs Akropolis IF [5] - 1/2 -

TDB

21:00 - [4] Osters vs Ljungskile SK [16] - 3/4 -

TDB

21:00 - [15] Umea vs Vasteras [7] +1/4 -

TDB

21:00 - [2] Degerfors IF vs GIF Sundsvall [6] - 1 1/2 -

TDB

21:00 - [3] Jonkopings vs Trelleborgs [13] - 3/4 -

TDB

21:00 - [1] Halmstads vs Orgryte [12] - 3/4 -

JORA

21:00 - [1] Wihdat vs Ma'an SC [7] -

ALGA

21:00 - [17] US Biskra vs JSM Skikda [19] - 1/2 -

DUA

21:30 - [2] Leipzig vs A.Bielefeld [16] - 1 3/4 -

DUA

21:30 - [13] Augsburg vs Freiburg [9] - 1/4 -

DUA

21:30 - [7] Union Berlin vs Ein.Frankfurt [4] - 1/4 -

DUA

21:30 - [6] B.Dortmund vs FC Koln [14] - 2 -

DUA

21:30 - [10] Stuttgart vs Bayern Munich [1] +1 3/4 -

WALA

21:30 - [1] The New Saints vs Aberystwyth [12] - 2 1/2 -

WALA

21:30 - [9] Flint Town Utd vs Cardiff Metropolitan [8] +0 -

WALA

21:30 - [5] Caernarfon Town vs Haverfordwest [7] - 1/2 -

TBN3

21:45 - [B1-1] Amorebieta vs Real Union [B1-3] - 1/4 -

ANHA

22:00 - [1] Man City vs Burnley [15] - 2 1/2 -

ANHB

22:00 - [22] Rotherham Utd vs Bournemouth [7] +3/4 -

ANHB

22:00 - [21] Birmingham vs Millwall [11] +0 -

ANHB

22:00 - [15] Blackburn Rovers vs Barnsley [8] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [6] Cardiff City vs Luton Town [17] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [18] Derby County vs Wycombe [24] - 3/4 -

ANHB

22:00 - [19] Huddersfield vs Middlesbrough [9] +1/4 -

ANHB

22:00 - [1] Norwich vs Coventry [20] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [23] Sheffield Wed. vs Stoke City [10] +0 -

ANHB

22:00 - [3] Watford vs Preston North End [14] - 1/2 -

FA

22:00 - Harrogate Town vs Blackpool +1/2 -

FA

22:00 - Bradford City vs Oldham - 1/4 -

FA

22:00 - Cheltenham vs Crewe Alexandra +1/4 -

FA

22:00 - Plymouth Argyle vs Lincoln +0 -

FA

22:00 - Portsmouth vs Kings Lynn - 1 3/4 -

ANHL1

22:00 - [10] Ipswich vs Charlton Athletic [9] +0 -

ANHL1

22:00 - [8] Oxford Utd vs Swindon [19] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [11] Bolton vs Southend [22] - 1 -

TBNB

22:00 - [18] Sabadell vs Fuenlabrada [12] +1/4 -

TBN3

22:00 - [B2-8] Osasuna B vs Izarra [B2-10] - 1/4 -

TBN3

22:00 - [B1-7] Alaves B vs Leioa [B1-11] +0 -

TBN3

22:00 - [A2-8] Numancia vs Valladolid II [A2-7] - 3/4 -

ITB

22:00 - [2] Monza vs Reggina [12] - 3/4 -

SCOLC

22:00 - [D-2] Arbroath vs Dunfermline [E-1] +1/2 -

SCOLC

22:00 - [H-2] Alloa Athletic vs Hearts [A-1] +1 1/2 -

SCOLC

22:00 - [B-1] Hibernian vs Dundee [B-2] - 1 1/2 -

SCOLC

22:00 - [H-1] Livingston vs Ayr Utd [F-2] - 1 -

SCOLC

22:00 - Motherwell vs St. Johnstone [C-1] +0 -

SCO2

22:00 - [4] Airdrieonians vs Cove Rangers [2] +0 -

SCO2

22:00 - [3] Montrose vs Partick Thistle [5] +0 -

SCO2

22:00 - [7] Peterhead vs Forfar Athletic [10] - 1/2 -

BDNB

22:00 - [11] Cova Piedade vs Feirense [2] +3/4 -

NIRA

22:00 - [5] Cliftonville vs Portadown FC [12] - 1 1/2 -

NIRA

22:00 - [6] Glentoran vs Dungannon Swi. [11] - 1 1/4 -

NIRA

22:00 - [2] Coleraine vs Larne [3] +0 -

NIRA

22:00 - [7] Glenavon vs Crusaders Belfast [4] +1/2 -

NORA

22:00 - [6] Viking vs Start Kristiansand [15] - 1/4 -

CZEA

22:00 - [3] Slovacko vs Opava [18] - 1 1/4 -

CZEA

22:00 - [11] MFk Karvina vs Zlin [13] - 1/4 -

UKRA

22:00 - [1] Dinamo Kiev vs Vorskla [5] - 1 -

DENA

22:00 - [2] Midtjylland vs Aalborg BK [8] - 1/2 -

ALGA

22:00 - [10] USM Alger vs ES Setif [1] - 1/4 -

TBNA

22:15 - [12] Valencia vs Atletico Madrid [1] +3/4 -

BIA

22:15 - [15] Sint Truiden vs Waasland-Beveren [18] - 3/4 -

GREA

22:15 - [14] Larissa vs Atromitos [8] +0 -

SVKA

22:15 - [4] Spartak Trnava vs Dunajska Stred [2] +1/2 -

ISRA

22:20 - [14] Bnei Sakhnin vs Ashdod [3] +1/2 -

HLB

22:30 - [19] Dordrecht 90 vs Ajax U21 [12] +1 1/2 -

KUWA

22:30 - [9] Fahaheel vs Al Arabi (KUW) [6] -

TBN3

22:59 - [A1-4] Compostela vs Pontevedra [A1-7] +1/4 -

PHA

22:59 - [7] Marseille vs Nantes [18] - 1/2 -

PH3

22:59 - [17] Annecy FC vs Quevilly [2] +0 -

NGA

22:59 - [10] Akhmat Groznyi vs Lok. Moscow [8] - 1/2 -

NGA

22:59 - [5] Rostov vs Din. Moscow [6] +1/4 -

BIHA

22:59 - [5] Borac Banja Luka vs Siroki Brijeg [3] -

BULA

22:59 - [3] Lok. Plovdiv vs Botev Plovdiv [12] - 3/4 -

HUNA

22:59 - [3] MOL Fehervar FC vs Zalaegerzseg [8] - 1 1/4 -

RMNC

22:59 - Ceahlaul PN vs Petrolul Ploiesti +1 -

TNKA

22:59 - [15] Rizespor vs Galatasaray [1] +1/4 -

TNKB

22:59 - [7] Altay vs Bursaspor [10] - 3/4 -

AUTA

22:59 - [4] Sturm Graz vs Wattens [6] - 3/4 -

AUTA

22:59 - [9] St.Polten vs RB Salzburg [1] +2 1/4 -

AUTA

22:59 - [11] Admira vs Hartberg [7] +1/4 -

PERA

22:59 - [14] Dep. Llacuaba vs Cusco FC [5] +1/4 -

NPA

22:59 - [1] Mamelodi Sun. vs Stellenbosch FC [12] - 1 1/4 -

CROA

23:05 - [3] HNK Gorica vs Lok. Zagreb [9] - 1/2 -

SLOA

23:15 - [1] Maribor vs Tabor Sezana [8] - 1 -

POLA

23:30 - [15] Podbeskidzie vs Slask Wroclaw [6] +1/2 -

CYPA

23:30 - [7] Nea Salamina vs Apoel FC [10] +3/4 -

JORA

23:30 - [6] Sheikh Hussein vs Faisaly (JOR) [5] -

KSACC

23:45 - Al Hilal vs Al Nasr (KSA) -

TBN3

00:00 - [D1-4] San Fernando vs Algeciras [D1-1] - 1/4 -

TBN3

00:00 - [B1-5] Racing Santander vs Barakaldo [B1-10] - 3/4 -

ITA

00:00 - [12] Benevento vs Juventus [3] +1 1/4 -

PH3

00:00 - [5] SO Cholet vs Red Star 93 [4] +0 -

POLB

00:00 - [12] Korona Kielce vs Resovia [18] - 1/2 -

NORA

00:00 - [10] Brann vs Aalesund [16] - 1 1/2 -

TBNB

00:15 - [6] Rayo Vallecano vs Cartagena [20] - 1/2 -

SCOLC

00:15 - [G-1] St. Mirren vs Aberdeen +1/4 -

MLTA

00:15 - [3] Gzira Utd vs Santa Lucia FC [8] -

MLTA

00:15 - [5] Sliema Wanderers vs Lija Athletic [15] -

TSA

00:15 - [10] Vaduz vs Sion [9] +1/4 -

TSB

00:15 - [3] Thun vs Chiasso [10] - 1 -

ANHA

00:30 - [7] Everton vs Leeds Utd [10] - 1/4 -

FA

00:30 - Peterborough Utd vs Chorley - 2 1/4 -

TBNA

00:30 - [20] Huesca vs Sevilla [4] +1/2 -

DUA

00:30 - [8] M.gladbach vs Schalke 04 [18] - 1 1/4 -

NIRA

00:30 - [9] Warrenpoint Town vs Linfield [1] +1 1/2 -

BIA

00:30 - [16] Cercle Brugge vs Genk [4] +1/2 -

GREA

00:30 - [3] Aris Salonica vs Olympiakos [1] +1 -

CZEA

00:30 - [10] C. Budejovice vs Vik.Plzen [6] +1 1/4 -

UKRA

00:30 - [10] SK Dnipro-1 vs Shakhtar Donetsk [2] +1 1/2 -

HLA

00:45 - [18] Emmen vs Ajax [1] +2 1/4 -

ISRA

00:50 - [13] Bnei Yehuda vs Hapoel Tel Aviv [12] +0 -

PHB

01:00 - [2] Clermont vs Nancy [15] - 3/4 -

PHB

01:00 - [14] Rodez vs Guingamp [17] +1/4 -

PHB

01:00 - [16] Dunkerque vs Pau FC [19] +0 -

PHB

01:00 - [13] Ajaccio vs Chambly [18] - 1/2 -

PHB

01:00 - [5] Auxerre vs Valenciennes [10] - 1/2 -

PHB

01:00 - [8] Caen vs Chateauroux [20] - 1/2 -

PHB

01:00 - [7] Sochaux vs Le Havre [9] - 1/4 -

PHB

01:00 - [1] Troyes vs Amiens [11] - 1/4 -

BDNA

01:00 - [7] Santa Clara vs Porto [2] +1 -

POLB

01:10 - [5] Radomiak Radom vs GKS Belchatow [14] - 3/4 -

NPA

01:15 - [5] Amazulu vs Cape Town City [6] +0 -

HUNA

01:30 - [1] Ferencvaros vs MTK Budapest [4] - 1 1/4 -

RMNC

01:45 - Dinamo Bucuresti vs Viitorul C. +0 -

HLA

02:00 - [17] ADO Den Haag vs Heerenveen [10] +1 -

POLA

02:00 - [14] Wisla Krakow vs Zaglebie Lubin [10] +0 -

BRB

02:00 - [5] CSA/AL vs Ponte Preta/SP [8] - 1/4 -

TBNB

02:30 - [9] Mirandes vs Castellon [22] - 1/2 -

TSA

02:30 - [6] Servette vs Luzern [8] - 1/4 -

ITA

02:45 - [5] Atalanta vs Verona [9] - 1 1/4 -

ITA3

02:45 - [B-15] Imolese Calcio vs Arezzo [B-20] -

BIA

02:45 - [17] RE Mouscron Peruwelz vs Club Brugge [1] +1 3/4 -

BIB

02:45 - [7] Lierse vs Westerlo [3] -

ANHA

03:00 - [19] West Brom vs Sheffield Utd [20] +0 -

TBNA

03:00 - [2] Real Madrid vs Alaves [16] - 1 1/2 -

PHA

03:00 - [3] PSG vs Bordeaux [11] - 2 -

HLA

03:00 - [15] VVV Venlo vs Zwolle [13] +1/4 -

BRA

03:00 - [7] Palmeiras/SP vs Atletico/PR [11] - 3/4 -

BRA

03:00 - [8] Santos/SP vs SC Recife/PE [14] - 3/4 -

ARGA

03:10 - [A-11] Racing Club vs Union Santa Fe [B-8] +0 -

ARGB

03:10 - [A-5] Atletico Atlanta vs CA Platense [A-2] -

ARGB

03:10 - [B1-4] Ramon Santamarina vs Quilmes [B1-1] -

ARGB

03:10 - [B1-5] Brown de Adrogue vs All Boys [B1-7] -

ARGB

03:10 - [B1-2] Almagro vs Gimnasia Jujuy [B1-6] -

ARGB

03:10 - [A1-2] Barracas Central vs Ind.Rivadavia [A1-8] -

BDNA

03:30 - [1] Sporting Lisbon vs Moreirense [8] - 2 -

ECUA

03:30 - [16] Tecnico Uni. vs Dep.Cuenca [6] - 1/2 -

PERA

03:30 - [1] Sporting Cristal vs Academia Cantolao [19] - 1/4 -

PERA

03:30 - [13] Carlos Stein vs UTC Cajamarca [6] - 1/4 -

PERA

03:30 - [15] Atletico Grau vs Alianza Huanuco [17] - 3/4 -

PERA

03:30 - [16] Sport Huancayo vs Alianza Lima [20] +1/4 -

VENA

04:00 - [A-8] Atl.Venezuela vs Yaracuyanos [A-5] -

BLVA

04:15 - [9] CA Palmaflor vs San Jose [13] -

BLVA

04:20 - [3] The Strongest vs Blooming [8] -

BRB

04:30 - [13] Vitoria/BA vs CRB/AL [10] - 1/4 -

ARGB

05:00 - [B-2] Sarmiento Junin vs Villa Dalmine [B-7] -

BRA

05:00 - [16] Bahia/BA vs Sao Paulo/SP [4] +1/4 -

PARA

05:00 - [2] Olimpia Asuncion vs River Plate (PAR) [7] - 1 -

ARGB

05:10 - [A1-5] CA Mitre Salta vs Belgrano [A1-3] -

ARGB

05:15 - [B1-3] Instituto vs Chacarita Jrs [B1-8] -

ARGA

05:20 - [A-1] Colon vs Independiente [B-6] +0 -

ARGA

05:20 - [B-2] Velez Sarsfield vs Gimnasia LP [B-3] - 1/4 -

COLA

05:30 - [1] Deportivo Cali vs La Equidad [4] - 3/4 -

ECUA

06:00 - [4] Delfin SC vs Independiente JT [8] +0 -

ARGB

06:30 - [A1-4] Alvarado MDP vs Guillermo [A1-6] -

BLVA

06:30 - [5] Jorge Wilstermann vs Royal Pari [4] - 1 1/4 -

BRA

07:00 - [13] Atletico/GO vs Internacional/RS [2] +1/4 -

BRB

07:00 - [14] Guarani/SP vs Chapecoense [1] +1/4 -

BRB

07:00 - [3] Juventude/RS vs Nautico/PE [16] - 1/2 -

PARA

07:15 - [1] Libertad vs 12 de Octubre [10] - 1 -

NZLA

08:00 - [1] Auckland City vs Hawke's Bay [7] - 2 -

MEXA

08:00 - [12] Club Leon vs Puebla [10] - 1 1/2 -

ECUA

08:30 - Nacional Quito vs Guayaquil City [7] - 1/4 -

ARGA

08:40 - [A-6] Godoy Cruz vs Banfield [A-2] +1/2 -

ARGA

08:40 - [A-9] Rosario Central vs River Plate [A-4] +1/2 -

VENA

09:05 - [A-2] Dep.Guaira vs Estu.Merida [A-6] - 1/4 -

COLA

09:10 - [5] Atl. Nacional vs America Cali [11] +0 -

NZLA

10:00 - [6] Canterbury vs Wanderers SC [3] +1 -

MEXA

10:06 - [1] Club America vs Chivas Guad. [14] - 1/2 -

CZEU19

17:00 Hoãn [4] Brno U19 vs Meteor Praha U19 [16] -

BLRA

18:00 Hoãn [14] FK Slutsk vs FC Smolevichi [16] -

CZEB

19:30 Hoãn [13] Taborsko vs SK Lisen [3] - 1/4 -

SCO2

22:00 Hoãn [6] East Fife vs Clyde [9] - 3/4 -

ITA3

00:30 Hoãn [C-3] Avellino vs Catania [C-6] - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 28/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 28/11/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 25 35 59
2 Man Utd 25 21 49
3 Leicester City 25 17 49