LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 27/11/2020

Lịch bóng đá trong ngày 27/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

ACL

17:00 - [E-3] Melb. Victory vs Beijing Guoan [E-1] -

ACL

17:00 - [F-1] Ulsan Hyundai vs Perth Glory [F-4] -

UKRU21

18:00 - [1] Dinamo Kiev U21 vs Vorskla U21 [9] -

UKRU21

18:00 - [6] Dnipro-1 U21 vs Shakhtar Donetsk U21 [2] -

UKRU21

18:00 - [3] Oleksandria U21 vs Rukh Vynnyky U21 [4] -

UKRU21

18:00 - [8] FC Lviv U21 vs Mariupol Youth [11] -

UKRU21

18:00 - [5] Kolos Kovalivka U21 vs Desna U21 [10] -

UKRU21

18:00 - [12] FC Mynai U21 vs Zorya U21 [7] -

UKRU21

18:00 - [13] Inhulets Petrove U21 vs Olimpik Donetsk U21 [14] -

THA

18:30 - [14] Nakhon Ratch. vs BG Pathum United [1] -

EURWVL

18:59 - [C-3] Bắc Ireland Nữ vs Belarus Nữ [C-4] -

EURWVL

18:59 - [H-4] Croatia Nữ vs Lithuania Nữ [H-5] -

EURWVL

18:59 - [D-2] T.B.Nha Nữ vs Moldova Nữ [D-4] -

KSAA

19:35 - [12] Abha vs Al Nasr (KSA) [15] -

ACL

20:00 - [E-4] Chiangrai Utd vs FC Seoul [E-2] -

ACL

20:00 - [F-3] Sh. Shenhua vs FC Tokyo [F-2] -

ANHU23

20:00 - [2-2] Norwich City U23 vs Burnley U23 [2-12] -

KUWA

20:00 - [13] Khaitan vs Kazma [5] -

ANHU23

21:00 - [2-1] Middlesbrough U23 vs Reading U23 [2-9] -

UAEA

21:00 - [3] Al Nasr (UAE) vs Baniyas [6] -

UAEA

21:00 - [7] Al Dhafra vs Ittihad Kalba [9] -

KSAA

21:40 - [1] Al Hilal vs Al Fateh [7] -

BIB

22:00 - [7] Lierse vs Westerlo [3] -

BIB

22:00 - [5] Lommel vs RWD Molenbeek [6] -

BIB

22:00 - [2] RFC Seraing vs Union Saint-Gilloise [1] -

BIB

22:00 - [4] Deinze vs Club Brugge II [8] -

BULA

22:30 - [7] Cherno More vs Slavia Sofia [13] -

KUWA

22:30 - [10] Burgan SC vs Al Sahel [8] -

KSAA

23:40 - [9] Al Ittihad (KSA) vs Al Qadisiya [8] -

POLA

00:00 - [13] Wisla Plock vs Cracovia Krakow [8] -

BIA

00:00 - [12] Gent vs Zulte-Waregem [15] - 1 -

BIA

00:00 - [9] Cercle Brugge vs Genk [3] +1/2 -

BIA

00:00 - [6] Antwerpen vs OH Leuven [8] - 1 -

BIA

00:00 - [16] Sint Truiden vs Waasland-Beveren [17] - 3/4 -

BIA

00:00 - [18] RE Mouscron Peruwelz vs Club Brugge [1] +1 1/2 -

BIA

00:00 - [14] KV Mechelen vs Beerschot-Wilrijk [2] - 1/4 -

BIA

00:00 - [11] Kortrijk vs Oostende [10] - 1/4 -

BIA

00:00 - [13] Eupen vs Charleroi [5] +1/2 -

BIA

00:00 - [7] Anderlecht vs Standard Liege [4] - 1/4 -

CROA

00:00 - [6] Sibenik vs Slaven Belupo [7] -

ISRB

00:00 - [13] H. Petah Tikva vs Hapoel Nof HaGalil [2] -

ISRB

00:00 - [13] H. Petah Tikva vs Hapoel Acre [10] -

ISRB

00:00 - [10] Hapoel Acre vs Hapoel Jerusalem [5] -

ISRB

00:00 - [1] Hapoel R. Gan vs HR Letzion [8] -

ISRB

00:00 - [6] INR HaSharon vs Hapoel Jerusalem [5] -

ISRB

00:00 - [8] HR Letzion vs Ahi Nazareth [12] -

ISRB

00:00 - [9] Hapoel Raanana vs Kafr Qasim [15] -

ISRB

00:00 - [12] Ahi Nazareth vs INR HaSharon [6] -

ISRB

00:00 - [4] Sektzia Nes Tziona vs Hapoel Afula [14] -

ISRB

00:00 - [7] Beitar TA Ramla vs Sektzia Nes Tziona [4] -

ISRB

00:00 - [14] Hapoel Afula vs Hapoel R. Gan [1] -

ISRB

00:00 - [15] Kafr Qasim vs Hapoel Umm Al Fahm [11] -

ISRB

00:00 - [3] Hapoel Iksal vs Beitar TA Ramla [7] -

ISRB

00:00 - [11] Hapoel Umm Al Fahm vs Hapoel Iksal [3] -

ISRB

00:00 - [2] Hapoel Nof HaGalil vs Hapoel Kfar Shalem [16] -

ISRB

00:00 - [16] Hapoel Kfar Shalem vs Hapoel Raanana [9] -

UAEA

00:00 - [5] Al Ain vs Al Wahda(UAE) [2] -

DUB

00:30 - [14] Darmstadt vs Ein.Braunschweig [16] -

DUB

00:30 - [17] St. Pauli vs Osnabruck [6] -

AUTB

00:30 - [11] Horn vs Grazer AK [5] -

AUTB

00:30 - [7] Dornbirn vs Liefering [1] -

AUTB

00:30 - [4] Austria Klagenfurt vs Aust Lustenau [9] -

AUTB

00:30 - [12] Vorwarts Steyr vs LASK Juniors [10] -

AUTB

00:30 - [8] Floridsdorfer AC vs Blau Weiss Linz [3] -

AUTB

00:30 - [15] Austria Wien II vs SV Lafnitz [2] -

AUTB

00:30 - [14] Kapfenberg vs SKU Amstetten [13] -

AUTB

00:30 - [6] Wacker Innsbruck vs Rapid Wien II [16] -

NPA

01:00 - [16] Maritzburg Utd vs SuperSport Utd [8] -

ANHU23

02:00 - [1-13] West Ham U23 vs Man Utd U23 [1-6] -

ANHU23

02:00 - [1-3] Blackburn U23 vs Everton U23 [1-9] -

ANHU23

02:00 - [1-10] Arsenal U23 vs Derby County U23 [1-2] -

ANHU23

02:00 - [2-3] Aston Villa U23 vs Fulham U23 [2-13] -

PH3

02:00 - [3] SO Cholet vs Red Star 93 [2] -

PH3

02:00 - [10] Stade Briochin vs Boulogne [15] -

PH3

02:00 - [16] Annecy FC vs Quevilly [4] -

PH3

02:00 - [14] Orleans vs Bourg Peronnas [13] -

PH3

02:00 - [18] Lyon Duchere vs SC Bastia [1] -

PH3

02:00 - [7] FC Bastia-Borgo vs Concarneau [6] -

PH3

02:00 - [9] Avranches vs Le Mans [12] -

PH3

02:00 - [5] Creteil vs Villefranche [17] -

PH3

02:00 - [8] Stade Lavallois vs Sete [11] -

BDNA

02:00 - [10] Pacos Ferreira vs Famalicao [9] - 1/2 -

HLA

02:00 - [5] Twente vs RKC Waalwijk [15] -

HLB

02:00 - [20] Dordrecht 90 vs Ajax U21 [8] -

HLB

02:00 - [6] Volendam vs Almere City [1] -

HLB

02:00 - [10] Go Ahead Eagles vs AZ Alkmaar U21 [19] -

HLB

02:00 - [2] Cambuur vs Den Bosch [18] -

HLB

02:00 - [17] TOP Oss vs NAC Breda [3] -

HLB

02:00 - [11] Eindhoven vs De Graafschap [4] -

HLB

02:00 - [5] NEC Nijmegen vs MVV Maastricht [16] -

HLB

02:00 - [12] Roda JC vs SBV Excelsior [7] -

TSB

02:00 - [4] Schaffhausen vs Neuchatel Xamax [8] -

TSB

02:00 - [9] Wil 1900 vs Grasshoppers [1] -

TSB

02:00 - [7] Aarau vs Winterthur [6] -

TSB

02:00 - [5] SC Kriens vs Stade L. Ouchy [3] -

TSB

02:00 - [2] Thun vs Chiasso [10] -

BRB

02:00 - [11] Operario/PR vs Parana/PR [13] -

BRB

02:00 - [9] CSA/AL vs Ponte Preta/SP [6] -

BRB

02:00 - [5] Cuiaba/MT vs Avai/SC [7] -

BRB

02:00 - [16] Vitoria/BA vs CRB/AL [8] -

BRB

02:00 - [20] Oeste/SP vs America/MG [3] -

BRB

02:00 - [2] Sampaio Correa/MA vs Brasil Pelotas/RS [15] -

BRB

02:00 - [10] Cruzeiro/MG vs Confianca/SE [12] -

BRB

02:00 - [18] Figueirense/SC vs Botafogo/SP [19] -

BRB

02:00 - [14] Guarani/SP vs Chapecoense [1] -

BRB

02:00 - [4] Juventude/RS vs Nautico/PE [17] -

DUA

02:30 - [6] Wolfsburg vs Wer.Bremen [9] - 3/4 -

POLA

02:30 - [3] Gornik Zabrze vs Pogon Szczecin [5] -

ANHL1

02:45 - [7] Fleetwood Town vs Sunderland [8] -

WALA

02:45 - [3] Bala Town vs Newtown AFC [8] -

PHA

03:00 - [19] Strasbourg vs Rennes [7] -

BDNA

04:00 - [12] Tondela vs Vitoria Guimaraes [8] +1/4 -

VENA

04:00 - [B-7] Portuguesa vs Metropolitano [B-4] -

BRA

06:00 - [7] Gremio/RS vs Flamengo/RJ [2] -

NZLA

07:00 - [3] Wellington Phoenix (R) vs Eastern Suburbs (NZL) [5] -

NZLA

07:00 - [4] Waitakare Utd vs Team Wellington [2] -

VENA

07:00 - [B-8] Gran Valencia vs Aragua [B-6] -

SUD

07:30 - Junior Barranquilla vs U. La Calera -

PARA

07:30 - [8] Guairena FC vs CS San Lorenzo [10] -

Lịch bóng đá trong ngày 27/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 27/11/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1