LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 27/11/2020

Lịch bóng đá trong ngày 27/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

KAZA

14:00 - [6] Zhetysu Taldykorgan vs Astana [3] +3/4 -

TQC

14:35 - [12] Tianjin Teda vs Guizhou Zhicheng [30] - 1 1/2 -

KAZA

15:00 - [7] Kaisar Kyzylorda vs FK Kyzylzhar [9] +0 -

KAZA

15:00 - [10] Caspiy Aktau vs Shakhter Kar. [4] +0 -

TNU21

15:55 - [D-2] Vĩnh Long U21 vs ĐT Long An U21 [D-4] -

ACL

17:00 - [E-2] Melb. Victory vs Beijing Guoan [E-1] +1 -

ACL

17:00 - [F-1] Ulsan Hyundai vs Perth Glory [F-4] - 1 1/2 -

UKRU21

17:00 - [6] Dnipro-1 U21 vs Shakhtar Donetsk U21 [2] -

EURWVL

18:00 - [G-5] Kazakhstan Nữ vs North Macedonia Nữ [G-4] -

UKRU21

18:00 - [1] Dinamo Kiev U21 vs Vorskla U21 [10] - 2 1/4 -

UKRU21

18:30 - [3] Oleksandria U21 vs Rukh Vynnyky U21 [4] -

THA

18:30 - [9] Nakhon Ratch. vs BG Pathum United [1] +1 -

TQC

18:35 - [2] Jiangsu Suning vs Meizhou Hakka [28] - 1 3/4 -

BIHA

19:00 - [9] Mladost D. Kakanj vs Zeljeznicar [2] +3/4 -

KAZA

19:00 - [2] Tobol Kostanay vs FK Taraz [8] - 1 1/4 -

EURWVL

20:00 - [E-4] Albania Nữ vs Síp Nữ [E-5] - 1 1/4 -

ACL

20:00 - [E-4] Chiangrai Utd vs FC Seoul [E-3] +1 1/2 -

ACL

20:00 - [F-3] Sh. Shenhua vs FC Tokyo [F-2] +1 -

ANHU23

20:00 - [2-10] Norwich City U23 vs Burnley U23 [2-8] -

ANHU23

20:00 - [2-9] Middlesbrough U23 vs Reading U23 [2-6] -

ISRB

20:00 - [15] H. Petah Tikva vs Hapoel Acre [9] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [5] INR HaSharon vs Hapoel Jerusalem [1] +0 -

ISRB

20:00 - [7] HR Letzion vs Ahi Nazareth [13] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [3] Beitar TA Ramla vs Sektzia Nes Tziona [6] +0 -

ISRB

20:00 - [10] Hapoel Afula vs Hapoel R. Gan [8] +1/2 -

ISRB

20:00 - [11] Hapoel Umm Al Fahm vs Hapoel Iksal [4] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [2] Hapoel Nof HaGalil vs Hapoel Kfar Shalem [16] - 1 -

KUWA

20:00 - [10] Khaitan vs Kazma [4] +3/4 -

CHIB

20:30 - [14] Deportes Valdivia vs Nublense [1] +1/2 -

ALGA

20:30 - [15] CS Constantine vs WA Tlemcen [13] - 1 1/4 -

ALGA

20:30 - [14] Hussein Dey vs MC Oran [5] - 1/4 -

ARMA

21:00 - [1] Ararat Y vs FC Noah [5] +0 -

JORA

21:00 - [3] Ramtha vs Al Salt [4] +0 -

UAEA

21:00 - [5] Al Nasr (UAE) vs Baniyas [3] - 1 -

UAEA

21:00 - [10] Al Dhafra vs Ittihad Kalba [9] +1/4 -

ALGA

21:00 - [11] RC Relizane vs Paradou AC [8] +0 -

QATA

21:30 - [5] Al Garrafa vs Al Khor [11] - 3/4 -

KSAA

21:40 - [1] Al Shabab (KSA) vs Dhamak [15] - 1 1/4 -

EURWVL

22:00 - [H-4] Croatia Nữ vs Lithuania Nữ [H-5] -

EURWVL

22:00 - [I-1] Đức Nữ vs Hy Lạp Nữ [I-4] -

ALGA

22:00 - [6] JS Kabylie vs CA BB Arreridj [20] - 1 -

BULA

22:30 - [7] Cherno More vs Slavia Sofia [13] - 1 -

KUWA

22:30 - [11] Burgan SC vs Al Sahel [8] +0 -

EURWVL

22:59 - [A-6] Estonia Nữ vs T.N.Kỳ Nữ [A-5] +1 -

EURWVL

22:59 - [A-2] Nga Nữ vs Kosovo Nữ [A-4] - 4 -

RMNC

22:59 - Chindia Targoviste vs Hermannstadt +0 -

TNKA

23:30 - [20] Ankaragucu vs Trabzonspor [4] +1/2 -

JORA

23:30 - [9] S.Al.Ordon vs Ahli Amman [12] - 3/4 -

POLB

23:40 - [7] Miedz Legnica vs Odra Opole [8] - 1/4 -

POLB

23:40 - [3] Gornik Leczna vs LKS Lodz [2] +3/4 -

KSAA

23:40 - [4] Al Ittihad (KSA) vs Al Qadisiya [6] - 1 1/4 -

QATA

23:45 - [2] Al Duhail SC vs Al Kharaitiyat FC [12] -

QATA

23:45 - [1] Al Sadd vs Umm salal [9] - 3 -

PH3

00:00 - [14] Stade Briochin vs Boulogne [18] +0 -

PH3

00:00 - [6] Orleans vs Bourg Peronnas [15] - 1/4 -

PH3

00:00 - [16] Lyon Duchere vs SC Bastia [1] +0 -

PH3

00:00 - [12] FC Bastia-Borgo vs Concarneau [11] - 1/4 -

PH3

00:00 - [8] Creteil vs Villefranche [9] +0 -

PH3

00:00 - [7] Stade Lavallois vs Sete [13] - 1/2 -

POLA

00:00 - [11] Wisla Plock vs Cracovia Krakow [9] +1/4 -

CROA

00:00 - [6] Sibenik vs Slaven Belupo [8] +0 -

CZEA

00:00 - [7] Pardubice vs Sigma Olomouc [8] +1/4 -

CYPA

00:00 - [9] Olympiakos Nic. vs Karmiotissa Pol. [13] - 1/2 -

UKRA

00:00 - [12] FC Lviv vs FC Mariupol [9] +1/4 -

UAEA

00:00 - [6] Al Ain vs Al Wahda(UAE) [4] - 3/4 -

DUB

00:30 - [14] Darmstadt vs Ein.Braunschweig [16] - 1/2 -

DUB

00:30 - [11] St. Pauli vs Osnabruck [15] - 1/4 -

AUTB

00:30 - [14] Horn vs Grazer AK [6] +0 -

AUTB

00:30 - [5] Dornbirn vs Liefering [2] +1 1/2 -

AUTB

00:30 - [11] Floridsdorfer AC vs Blau Weiss Linz [3] +0 -

AUTB

00:30 - [16] Austria Wien II vs SV Lafnitz [1] +1/4 -

AUTB

00:30 - [10] Kapfenberg vs SKU Amstetten [9] +1/4 -

DENB

00:30 - [6] Helsingor vs Fremad Amager [4] +1/4 -

GHW

00:35 - Hà Lan Nữ vs Mỹ Nữ +1/2 -

HLB

00:45 - [1] Cambuur vs Den Bosch [20] - 2 1/4 -

HLB

00:45 - [14] TOP Oss vs NAC Breda [4] +3/4 -

TBNB

01:00 - [17] Alcorcon vs Girona [8] +0 -

DUC3

01:00 - [18] Unterhaching vs Wehen [4] +0 -

TSB

01:00 - [4] Aarau vs Winterthur [6] +0 -

TSB

01:00 - [8] SC Kriens vs Stade L. Ouchy [5] +1/2 -

DENA

01:00 - [5] Randers vs Odense BK [7] - 1/4 -

DENB

01:00 - [11] Kolding IF vs Vendsyssel FF [10] - 1/2 -

NPA

01:00 - [16] Maritzburg Utd vs SuperSport Utd [2] +0 -

RMNC

01:45 - AFC Progresul vs FC Uni.Craiova +2 1/2 -

EURWVL

02:00 - [E-2] B.D.Nha Nữ vs Scotland Nữ [E-3] +1/4 -

EURWVL

02:00 - [C-3] Bắc Ireland Nữ vs Belarus Nữ [C-4] -

CAFCL

02:00 - [Bang D-3] Zamalek SC vs Ahly Cairo [Bang A-3] -

ANHU23

02:00 - [1-13] West Ham U23 vs Man Utd U23 [1-5] -

ANHU23

02:00 - [1-2] Blackburn U23 vs Everton U23 [1-3] -

ANHU23

02:00 - [1-10] Arsenal U23 vs Derby County U23 [1-7] -

ANHU23

02:00 - [2-7] Aston Villa U23 vs Fulham U23 [2-5] -

BDNA

02:00 - [5] Pacos Ferreira vs Famalicao [17] - 1/4 -

HLA

02:00 - [8] Twente vs RKC Waalwijk [14] - 1 1/4 -

BIB

02:00 - [5] Deinze vs Club Brugge II [8] - 1 1/4 -

HUNA

02:00 - [9] Ujpest vs Paksi [5] +1/4 -

TSB

02:00 - [2] Schaffhausen vs Neuchatel Xamax [9] - 1/2 -

TSB

02:00 - [7] Wil 1900 vs Grasshoppers [1] +1/2 -

BLVA

02:00 - [2] Always Ready vs Nacional Potosi [7] -

DUA

02:30 - [3] Wolfsburg vs Wer.Bremen [12] - 1/2 -

POLA

02:30 - [4] Gornik Zabrze vs Pogon Szczecin [2] - 1/4 -

ANHB

02:45 - [2] Brentford vs QPR [13] - 3/4 -

ANHL1

02:45 - [17] Fleetwood Town vs Sunderland [5] +0 -

BIA

02:45 - [14] Eupen vs Charleroi [11] +1/4 -

WALA

02:45 - [3] Bala Town vs Newtown AFC [11] -

FA

02:55 - Tranmere Rovers vs Brackley Town - 1 -

EURWVL

03:00 - [D-1] T.B.Nha Nữ vs Moldova Nữ [D-5] -

EURWVL

03:00 - [G-1] Pháp Nữ vs Áo Nữ [G-2] - 1 3/4 -

ANHA

03:00 - [13] Crystal Palace vs Newcastle [17] - 1/4 -

TBNA

03:00 - [18] Valladolid vs Levante [8] - 1/4 -

TBNB

03:00 - [11] Malaga vs Lugo [13] - 1/4 -

ITB

03:00 - [6] Chievo vs Lecce [7] +1/4 -

PHA

03:00 - [15] Strasbourg vs Rennes [8] +1/4 -

HLB

03:00 - [8] Volendam vs Almere City [3] +1/4 -

HLB

03:00 - [11] Helmond Sport vs PSV Eindhoven U21 [16] - 1/2 -

BLVA

03:30 - [14] Real Santa Cruz vs Aurora [12] -

BDNA

04:00 - [12] Tondela vs Vitoria Guimaraes [6] +1/2 -

VENA

04:00 - [B-7] Portuguesa vs Metropolitano [B-4] -

ECUA

04:30 - [9] LDU Quito vs Olmedo [14] - 1 -

BRB

05:15 - [7] Operario/PR vs Parana/PR [18] - 1/4 -

BRB

05:15 - [20] Oeste/SP vs America/MG [2] +1 -

BRB

05:15 - [6] Sampaio Correa/MA vs Brasil Pelotas/RS [12] - 3/4 -

BLVA

05:30 - [11] Real Potosi vs CD Guabira [6] -

COLA

06:00 - [7] Inde.Medellin vs Pereira [19] - 1/4 -

PARA

06:30 - [6] Guairena FC vs CS San Lorenzo +0 -

NZLA

07:00 - [8] Wellington Phoenix (R) vs Eastern Suburbs (NZL) [5] +3/4 -

NZLA

07:00 - [4] Waitakare Utd vs Team Wellington [2] +1/2 -

ECUA

07:00 - [13] Mushuc Runa vs Emelec [5] +1/4 -

VENA

07:00 - [B-6] Gran Valencia vs Aragua [B-3] +0 -

GHW

07:30 - Brazil Nữ vs Ecuador Nữ -

BRB

07:30 - [11] Cruzeiro/MG vs Confianca/SE [15] - 1/2 -

BRB

08:30 - [4] Cuiaba/MT vs Avai/SC [9] - 1/4 -

BLVA

08:30 - [10] Oriente Petrolero vs Bolivar [1] - 1/4 -

COLA

09:10 - [8] Millonarios vs Once Caldas [16] - 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 27/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 27/11/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 25 35 59
2 Man Utd 25 21 49
3 Leicester City 25 17 49
4 West Ham Utd 25 10 45
5 Chelsea 25 16 43
6 Liverpool 25 11 40
7 Everton 24 4 40
8 Aston Villa 23 11 36
9 Tottenham 24 10 36
10 Leeds Utd 25 0 35
11 Arsenal 25 5 34
12 Wolves 25 -6 33
13 Crystal Palace 25 -14 32
14 Southampton 25 -12 30
15 Burnley 25 -12 28
16 Brighton 25 -6 26
17 Newcastle 25 -17 25
18 Fulham 25 -11 22
19 West Brom 25 -36 14
20 Sheffield Utd 25 -26 11