KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 01/04/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 01/04/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

15:15 FT [3] APIA Tigers 2 - 0 Wollongong Wolves [8] - 1/4 0-0

AUSVPL

15:30 FT [12] Dandenong City 0 - 4 Oakleigh Cannons [2] +1 0-3

AUSVPL

15:30 FT [11] Melb. Knights 3 - 0 Hume City [13] - 1/4 0-0

NGAU21

16:00 FT 1 [B-8] Akhmat Gr. U21 0 - 4 Ural U21 [A-8] - 1 1/4 0-2

AUSSL

16:00 FT [3] Metro Stars 1 - 1 Adelaide Comets [4] +0 1-0

VNB

16:00 FT [8] Phú Thọ 0 - 1 Quảng Nam [3] +1/2 0-1

AUSVPL

16:30 FT [6] Bentleigh Greens 3 - 0 Green Gully SC [3] - 1/4 0-0

AUSSL

16:45 FT [6] Croydon Kings 0 - 0 West Torrens [12] - 3/4 0-0

NGAU21

17:00 FT [B-3] Lok. Moscow U21 4 - 1 Kryliya Sov. U21 [A-5] - 1 0-1

NGAU21

17:00 FT [B-9] Arsenal Tula U21 1 - 2 Nizhny Nov U21 [A-6] - 3/4 0-1

NGAU21

17:00 FT [B-7] Khimki U21 0 - 1 Ufa U21 [A-10] - 3/4 0-0

NGAU21

17:00 FT [B-5] Chertanovo U21 1 - 2 Rubin Kazan U21 [A-7] +1/4 1-0

NGAU21

17:00 FT [B-10] ORS 5 U21 3 - 4 Strogino Moscow U21 [A-4] 2-2

NHATA

17:00 FT [12] Avispa Fukuoka 0 - 0 Sagan Tosu [5] +0 0-0

AUSQSL

17:30 FT 1 [9] Logan Light. 1 - 0 Gold Coast Utd [7] +3/4 0-0

NGAU21

18:00 FT [B-4] Zenit U21 1 - 0 Din. Moscow U21 [A-2] - 1 0-0

AUSBPL

18:15 FT [2] Albany Creek 5 - 2 Virginia Utd [9] 1-0

AUSFWP

18:30 FT 1 [2] Perth Glory U21 1 - 3 Floreat Athena [5] +1/4 1-1

SINA

18:45 FT [6] Hougang Utd 1 - 1 Alb. Niigata (SIN) [2] 0-1

SINA

18:45 FT [1] Lion City Sailors 4 - 0 Balestier Kh. [5] 3-0

NGAU21

19:00 FT 1 [B-2] Krasnodar U21 3 - 1 Akademiya Konoplev U21 [A-9] - 2 3/4 2-1

CAFCL

20:00 FT [Bang C-3] Etoile Sahel Sousse 3 - 2 Jwaneng Galaxy [Bang C-4] - 1 3/4 1-0

NGAU21

20:00 FT [B-6] FK Sochi U21 1 - 3 CSKA Mos. U21 [A-1] 1-1

ISRB

20:00 FT [9] Hapoel Acre 0 - 0 Hapoel Afula [8] - 1/4 0-0

ISRB

20:00 FT [13] HR Letzion 2 - 2 INR HaSharon [11] +0 1-2

ISRB

20:00 FT [7] Ahi Nazareth 3 - 0 Beitar TA Ramla [16] - 1/4 1-0

ISRB

20:00 FT [12] Hapoel Umm Al Fahm 1 - 2 Sektzia Nes Tziona [2] +1/4 1-2

ISRB

20:00 FT [4] AS Ashdod 3 - 1 Bnei Yehuda [14] +0 0-0

NGAU21

20:30 FT 1 [B-1] Rostov U21 0 - 1 Spartak Mos. U21 [A-3] - 3/4 0-1

IRNA

20:30 FT [12] Sanat Naft 2 - 4 Sepahan [3] +1/4 0-3

IRNA

20:30 FT [10] Nassaji Mazandaran 0 - 2 Foolad Khozestan [5] +1/4 0-1

UZBA

20:30 FT [6] Qyzylqum 3 - 0 Neftchi [14] - 1/2 1-0

UZBA

20:30 FT [13] Surkhon Termiz 1 - 2 FK AGMK [4] +3/4 0-1

LATA

21:00 FT [4] Riga FC 2 - 0 Supernova Riga [10] - 2 3/4 2-0

MDVA

21:00 FT [2] Petrocub 3 - 0 FC Floresti [8] -

UZBA

21:00 FT [5] Pakhtakor 1 - 0 Navbahor [2] - 1 0-0

ALGA

21:00 FT [8] ASO Chlef 2 - 0 US Biskra [10] - 1/2 1-0

ALGA

21:00 FT [7] CS Constantine 1 - 0 Paradou AC [4] - 3/4 0-0

SRBA

21:15 FT [12] FK Novi Pazar 1 - 0 FK Napredak [13] - 1/4 1-0

KUWC

21:15 FT [6] Khaitan 2 - 2 Yarmouk (KUW) [7] 2-0

RMNA

21:30 FT 1 [13] FC U Craiova 1948 1 - 1 Mioveni [12] - 1/4 0-0

ALGA

21:30 FT [5] MC Alger 0 - 0 O Medea [15] - 1 1/2 0-0

ALGA

21:30 FT [14] NC Magra 1 - 0 Hussein Dey [16] - 1/4 1-0

LATA

22:00 FT [9] Spartaks Jurmala 0 - 2 FK Liepaja [3] +1 1/4 0-1

SVKA

22:00 FT [6] MSK Zilina 0 - 2 Ruzomberok [3] - 1/4 0-0

CAFCL

22:59 FT [Bang D-3] Zamalek SC 0 - 0 Sagrada Esperanca [Bang D-4] - 1 1/2 0-0

CAFCL

22:59 FT [Bang B-4] Horoya AC 1 - 1 Amazulu [Bang B-3] - 1/2 1-0

NGA

22:59 FT [14] Rubin Kazan 2 - 3 Khimki [13] +0 0-0

POLA

22:59 FT [13] Stal Mielec 1 - 2 Cracovia Krakow [8] +1/4 0-2

POLB

22:59 FT [7] Sandecja 2 - 2 Korona Kielce [4] +0 0-0

BIHA

22:59 FT 1 [5] Velez Mostar 1 - 0 Siroki Brijeg [7] - 1/4 0-0

ESTA

22:59 FT [10] Tallinna Kalev 0 - 3 Paide Linname. [4] +3 1/2 0-0

CZEB

22:59 FT [3] Opava 1 - 0 Jihlava [7] - 1 0-0

CZEB

22:59 FT [1] Brno 1 - 0 Pribram [13] - 1 1/2 1-0

DUB

23:30 FT [18] Ingolstadt 3 - 2 Erzgebirge Aue [17] +0 2-0

DUB

23:30 FT [16] Dynamo Dresden 1 - 2 Schalke 04 [1] +1/2 0-1

LITA

23:30 FT [4] FK Riteriai 5 - 0 FK Jonava [10] - 2 1/2 2-0

SRBA

23:30 FT [8] FK Kolubara 2 - 2 Mladost Lucani [10] +0 1-1

AUTB

23:30 FT 2 [5] SKU Amstetten 0 - 2 Aust Lustenau [1] +1/4 0-1

AUTB

23:30 FT [4] SV Lafnitz 3 - 2 Kapfenberg [12] - 3/4 2-2

AUTB

23:30 FT [10] Vorwarts Steyr 1 - 0 Austria Wien II [14] - 1/2 0-0

AUTB

23:30 FT [15] LASK Juniors 2 - 2 Horn [13] +0 0-1

AUTB

23:30 FT 1 [9] Wacker Innsbruck 1 - 1 Floridsdorfer AC [2] +0 1-0

DENB

23:30 FT [5] Fredericia 2 - 1 Hvidovre IF [3] - 1/4 1-0

DUC3

00:00 FT [12] Meppen 0 - 4 Wehen [8] +1/2 0-2

DUC4B

00:00 FT [A-2] Lubeck 1 - 2 Oldenburg 1897 [B-1] +1/2 1-0

DUC4DB

00:00 FT [10] Hertha Berlin II 3 - 0 Auerbach [18] - 1 1-0

DUC4DB

00:00 FT [8] Babelsberg 1 - 2 Union Furstenwalde [20] - 1 1-1

DUC4DB

00:00 FT [19] Tasmania Berlin 1 - 3 Berlin AK 07 [6] +1 1/2 1-2

DUC4N

00:00 FT [18] Pirmasens 0 - 1 SSV Ulm [2] +3/4 0-0

DUC4T

00:00 FT [20] Homberg 0 - 3 Schalke 04 II [9] +3/4 0-1

PH3

00:00 FT [2] Annecy FC 4 - 1 Avranches [12] - 1 3-0

PH3

00:00 FT [9] Orleans 2 - 1 Le Mans [10] - 1/4 2-1

PH3

00:00 FT 1 [15] FC Bastia-Borgo 2 - 1 Stade Briochin [7] +0 0-0

PH3

00:00 FT [4] Concarneau 1 - 1 Bourg Peronnas [6] - 1/4 1-1

PH3

00:00 FT [3] Villefranche 3 - 2 SO Cholet [13] - 1 0-2

PH3

00:00 FT 1 [16] Chambly 0 - 2 Chateauroux [5] +1/2 0-0

PH3

00:00 FT [11] Red Star 93 1 - 1 Creteil [18] - 1/2 0-0

PH3

00:00 FT [17] Boulogne 1 - 0 Sete [14] - 1/2 1-0

BDNB

00:00 FT [8] Leixoes 0 - 1 Penafiel [7] - 1/4 0-0

TNKB

00:00 FT [7] Tuzlaspor 1 - 1 Umraniyespor [2] +1/2 1-0

DENA

00:00 FT [7] Viborg 2 - 1 Sonderjyske [12] - 1/2 2-0

DENB

00:00 FT [11] Fremad Amager 4 - 1 Jammerbugt [12] - 3/4 1-0

ALGA

00:00 FT [2] JS Kabylie 1 - 1 USM Alger [6] 0-1

DUC4T

00:30 FT [1] Essen 2 - 0 FC Koln II [7] - 1 1/4 0-0

RMNA

00:30 FT [11] Chindia Targoviste 0 - 2 Dinamo Bucuresti [15] - 3/4 0-0

TSB

00:30 FT 1 [3] Schaffhausen 2 - 1 Neuchatel Xamax [6] - 1 0-0

TSB

00:30 FT [8] Yverdon 1 - 4 Vaduz [4] - 1/2 0-3

ANHU23

01:00 FT [2-5] Norwich City U23 1 - 1 Sunderland U23 [2-13] - 1 1/4 0-1

ANHU23

01:00 FT [2-12] Middlesbrough U23 4 - 2 Newcastle U23 [2-8] - 1/4 2-0

ANHU23

01:00 FT [2-14] Reading U23 1 - 1 West Brom U23 [2-9] +1/2 1-1

ANHU23

01:00 FT [2-1] Fulham U23 3 - 0 Birmingham U23 [2-11] - 1 1/4 2-0

ANHU23

01:00 FT [2-10] Aston Villa U23 1 - 4 Stoke City U23 [2-3] +0 1-2

ANHU23

01:00 FT [2-4] Nottingham Forest U23 1 - 0 Wolves U23 [2-2] - 1/4 1-0

HLB

01:00 FT [17] Dordrecht 90 0 - 1 Eindhoven [4] +1 0-1

HLB

01:00 FT [2] Volendam 1 - 2 TOP Oss [15] - 1 0-1

HLB

01:00 FT [13] AZ Alkmaar U21 2 - 0 PSV Eindhoven U21 [12] +1/4 1-0

HLB

01:00 FT [9] De Graafschap 1 - 1 Emmen [1] +0 1-1

HLB

01:00 FT [19] Telstar 1 - 2 Den Bosch [11] - 1/2 0-1

HLB

01:00 FT [10] VVV Venlo 0 - 5 ADO Den Haag [3] - 1/4 0-1

HLB

01:00 FT [14] Almere City 3 - 0 SBV Excelsior [6] +0 0-0

HLB

01:00 FT [8] NAC Breda 0 - 0 Ajax U21 [7] - 1/4 0-0

HLB

01:00 FT [20] Helmond Sport 1 - 2 MVV Maastricht [16] - 1/2 1-0

HLB

01:00 FT [5] Roda JC 2 - 1 Utrecht U21 [18] - 1 3/4 1-0

NGA

01:00 FT [6] Lok. Moscow 0 - 0 Spartak Moscow [9] +1/2 -

BIB

01:00 FT [5] Lierse 2 - 0 Waasland-Beveren [4] +1/2 0-0

HUNA

01:00 FT [10] Mezokovesdi SE 1 - 0 Gyirmot SE [12] - 1/2 1-0

PERA

01:15 FT [3] Sporting Cristal 4 - 1 Uni.San Martin [18] - 1 3/4 1-1

AUTB

01:25 FT [7] Grazer AK 1 - 0 Blau Weiss Linz [3] +1/4 0-0

DUA

01:30 FT [5] Union Berlin 1 - 0 FC Koln [7] - 1/4 0-0

POLA

01:30 FT [14] Slask Wroclaw 0 - 1 Lech Poznan [1] +1 0-0

POLB

01:30 FT [8] Podbeskidzie 1 - 1 LKS Lodz [9] - 1/4 0-0

ANHB

01:45 FT 1 [20] Hull City 0 - 1 Huddersfield [3] +0 0-0

SCOB

01:45 FT [7] Greenock Morton 1 - 1 Kilmarnock [1] +1/2 0-0

SCOB

01:45 FT [8] Ayr Utd 1 - 1 Hamilton [6] +0 0-1

NIRC

01:45 FT [3] Cliftonville 1 - 2 Crusaders Belfast [7] 1-2

BIA

01:45 FT [18] Beerschot-Wilrijk 1 - 3 Club Brugge [2] +2 0-1

IREA

01:45 FT [6] Bohemians 1 - 2 Derry City [2] +0 1-0

IREA

01:45 FT [3] Dundalk 2 - 0 UC Dublin [10] - 1 1/4 1-0

IREA

01:45 FT [4] St. Patrick's 1 - 1 Drogheda Utd [8] - 1 1/4 0-1

IREA

01:45 FT [5] Sligo Rovers 0 - 1 Shelbourne [7] - 1/2 0-1

IREB

01:45 FT [9] Athlone 1 - 1 Bray Wanderers [7] +3/4 0-1

IREB

01:45 FT [3] Waterford Utd 1 - 1 Longford Town [4] - 3/4 0-1

IREB

01:45 FT [6] Wexford Youths 0 - 1 Cork City [1] +1 0-1

IREB

01:45 FT [2] Galway 1 - 0 Cobh Ramblers [8] - 1 1/4 0-0

WALA

01:45 FT [5] Connah's QN 1 - 0 Aberystwyth [9] 0-0

WALA

01:45 FT [7] Caernarfon Town 0 - 3 The New Saints [1] 0-0

TBNB

02:00 FT [6] Girona 1 - 0 Malaga [18] - 3/4 0-0

TBN3

02:00 FT [A1-13] S.S. Reyes 0 - 1 Racing Santander [A1-1] +1/2 0-0

TBN3

02:00 FT [A2-14] Castellon 0 - 0 Alcoyano [A2-12] - 1/4 0-0

IREA

02:00 FT 1 [9] Finn Harps 0 - 3 Shamrock Rovers [1] +3/4 0-1

VENA

02:00 FT 1 [2] Metropolitano 0 - 0 Carabobo [4] - 1/2 0-0

BDNA

02:15 FT [4] Braga 3 - 2 Benfica [3] +0 1-0

ARGLC

02:30 FT [A-5] Gimnasia LP 2 - 1 Talleres Cordoba [A-12] - 1/4 0-1

TSB

02:45 FT [9] Wil 1900 3 - 4 Aarau [1] +1/4 3-2

CHIA

03:30 FT [16] La Serena 1 - 3 Everton CD [8] +1/4 1-0

PERA

03:30 FT [15] Ayacucho FC 3 - 2 UTC Cajamarca [14] - 3/4 1-2

CRCA

04:00 FT [12] Guanacasteca 1 - 2 Guadalupe FC [7] +0 0-1

VENA

04:15 FT 1 [3] Zamora Barinas 1 - 1 Mineros Guayana [12] - 1/2 0-1

ARGLC

05:00 FT [A-14] Patronato Parana 2 - 1 Union Santa Fe [A-9] - 1/4 1-0

ARGLC

05:00 FT [B-13] C. Cordoba SdE 2 - 2 CA Huracan [B-7] - 1/2 2-1

BLVA

05:00 FT [A-3] Nacional Potosi 2 - 1 Aurora [A-6] - 3/4 0-1

PARA

05:00 FT [2] Cerro Porteno 2 - 0 12 de Octubre [12] - 1 1/4 0-0

COLB

05:30 FT [4] Real Cartagena 2 - 0 Llaneros FC [7] - 1/4 1-0

URUA

06:00 FT [12] CA Rentistas 0 - 0 CA Penarol [4] +1 0-0

USB

06:00 FT [A-13] Ch. Battery 1 - 2 Las Vegas Lights [B-6] - 3/4 1-1

CHIA

06:30 FT [7] O Higgins 2 - 1 Coquimbo Unido [13] - 1/4 0-0

VENA

06:30 FT [8] Dep.Guaira 1 - 1 Estu.Merida [13] - 1/4 1-0

ARGB

07:00 FT [9] Estudiantes Rio Cuarto 0 - 0 Atletico Rafaela [28] - 1/2 0-0

ECUA

07:00 FT [5] Catolica Quito 1 - 2 Barcelona SC [1] +0 0-2

MEXB

07:00 FT [2] Leones Negros UdeG 1 - 1 Tampico Madero [17] - 1/2 1-1

ARGB

07:10 FT [1] Belgrano 2 - 1 All Boys [5] - 3/4 0-0

PARA

07:15 FT [4] Resistencia SC 2 - 1 Olimpia Asuncion [3] +1/2 2-0

ARGLC

07:30 FT [B-5] Barracas Central 0 - 1 Independiente [B-10] +3/4 0-0

ARGLC

07:30 FT [A-8] Banfield 0 - 2 Argentinos Jun. [A-4] +0 0-2

ARGB

07:30 FT [23] Gimnasia Jujuy 1 - 1 Chaco For Ever [6] +1/4 0-1

BLVA

07:30 FT [B-2] Blooming 1 - 0 Always Ready [B-4] - 3/4 1-0

COLA

07:40 FT [6] La Equidad 0 - 0 Deportivo Cali [19] - 1/4 0-0

CRCA

08:15 FT [1] Alajuelense 0 - 2 Santos Guapiles [8] - 1 0-2

ECUA

09:00 FT [4] Emelec 2 - 0 LDU Quito [2] - 1/4 1-0

MEXA

09:00 FT [10] San Luis 1 - 0 Mazatlan FC [12] - 1/2 0-0

AUSA

10:05 FT [3] Western United 2 - 2 Central Coast [5] - 1/2 0-1

CRCA

10:45 FT [5] Dep. Saprissa 0 - 1 Municipal Grecia [9] - 1 0-0

Kết quả bóng đá ngày 01/04/2022

Kết quả bóng đá ngày 01/04/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 01/04/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 01/04/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24 68
5 Arsenal 37 9 66
6 Man Utd 37 1 58
7 West Ham Utd 37 11 56
8 Wolves 37 -3 51
9 Leicester City 36 0 48
10 Brighton 37 -4 48
11 Brentford 37 -7 46
12 Newcastle 37 -19 46
13 Crystal Palace 36 4 45
14 Aston Villa 36 -1 44
15 Southampton 37 -21 40
16 Everton 36 -20 36
17 Leeds Utd 37 -38 35
18 Burnley 36 -18 34
19 Watford 37 -42 23
20 Norwich 37 -56 22