KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 02/04/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 02/04/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [18] Yokohama SCC 0 - 1 Ehime FC [13] +0 0-0

NHATJFL

11:00 FT [2] Honda FC 2 - 1 Veertien Mie [8] 1-1

NHATW

11:00 FT [3] Cerezo Osaka Nữ 2 - 2 NGU Loverledge Nữ [4] 1-1

NHATW

11:00 FT [9] Ehime FC Nữ 0 - 0 Sperenza Osaka Nữ [12] 0-0

NHATW

11:00 FT [8] Nippatsu Yokohama Nữ 0 - 0 AS Harima Albion Nữ [6] 0-0

AUSNSW

11:30 FT [10] Sutherland Sharks 3 - 4 Sydney FC U21 [1] - 1/4 1-4

AUSSL

11:30 FT [2] Adelaide City 4 - 2 White City W. [8] - 1 2-2

AUSSL

11:30 FT [1] Campbelltown City 1 - 1 Sturt Lions [5] - 3/4 0-1

AUSSL

11:30 FT [11] Cumberland Utd 0 - 4 Adelaide Utd U21 [9] +0 0-1

AUSSL

11:30 FT [10] Adelaide Olympic 4 - 0 SA Panthers [7] - 1/4 1-0

HQB

11:30 FT 1 [5] Seoul E-Land 1 - 1 Jeonnam Dragons [8] 0-1

NGB

12:00 FT [4] SKA-Khabarovsk 3 - 3 Olim. Dolgiye Prudy [15] - 1 1-1

NHATA

12:00 FT [12] Gamba Osaka 3 - 1 Nagoya Grampus [13] +1/4 1-0

NHAT3

12:00 FT [7] Fujieda MYFC 1 - 0 Kamatamare San. [12] - 3/4 0-0

NHATW

12:00 FT [1] Setagaya Sfida Nữ 3 - 0 Angeviolet Hiroshima Nữ [11] 1-0

HQA

12:00 FT [3] Jeju Utd 0 - 0 Daegu [6] - 1/2 0-0

HQA

12:00 FT [5] Incheon Utd 1 - 1 Ulsan Hyundai [1] +1/4 0-0

HQ3

12:00 FT [14] Pocheon Citizen 1 - 0 Yangju Citizen [7] -

AUSA

12:35 FT [6] Wellington Phoenix 0 - 6 Melbourne City [1] +3/4 0-1

AUSNSW

13:00 FT [7] Manly Utd 3 - 0 North Shore Mariners [12] - 1/4 0-0

NHATA

13:00 FT [1] Kawasaki Fro. 1 - 4 Cerezo Osaka [7] - 1/2 0-3

NHATA

13:00 FT [5] Kashiwa Reysol 2 - 0 Jubilo Iwata [15] - 1/2 1-0

NHATA

13:00 FT [17] Shonan Bellmare 0 - 1 Sanf Hiroshima [4] +1/4 0-0

HQ3

13:00 FT [10] Cheongju FC 2 - 1 Dangjin Citizen [16] -

HQ3

13:00 FT [12] Mokpo City 0 - 0 Paju Citizen [4] -

HQ3

13:00 FT [5] Gyeongju KHNP 3 - 1 Daejeon Korail [13] -

HQ3

13:00 FT [15] Cheonan City 0 - 1 Hwaseong FC [3] -

HQW

13:00 FT [5] Changnyeong Nữ 1 - 0 Sejong Sportstoto Nữ [7] -

HQW

13:00 FT [1] Red Angels Nữ 2 - 0 Suwon Nữ [4] -

HQW

13:00 FT [3] Hwacheon KSPO Nữ 1 - 2 Gyeongju Nữ [2] -

AUSQSL

13:30 FT [4] Gold Coast Knights 3 - 1 Brisbane City [10] - 1 1/4 1-1

AUSVPL

13:30 FT [3] Port Melbourne 1 - 0 Altona City [10] - 1/2 0-0

AUSBPL

14:00 FT [1] Surfers Paradise 4 - 0 Wynnum Wolves [5] 2-0

AUSFWP

14:00 FT [6] Sorrento 2 - 0 Gwelup Croatia [12] - 3/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [1] Perth RedStar 2 - 0 Inglewood Utd [7] - 1/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [9] Cockburn City 1 - 4 Bayswater City [4] +1/2 0-2

NHATA

14:00 FT 1 [2] Kashima Antlers 2 - 1 Shimizu S-Pulse [16] - 3/4 0-0

NHATA

14:00 FT [18] Vissel Kobe 1 - 3 Kyoto Sanga [11] - 1/4 0-0

HQB

14:00 FT [4] Anyang 3 - 2 GimPo Citizen [9] - 1/2 2-1

AUSBPL

14:15 FT [4] Magic United 2 - 2 Grange Thistle [11] 0-1

HQA

14:30 FT [9] Gimcheon Sangmu 1 - 1 Suwon Bluewings [8] +0 1-0

AUSVPL

14:45 FT [1] South Melbourne 5 - 0 Eastern Lions [14] - 2 3-0

AUSNSW

15:00 FT [3] Marconi Stallions 1 - 2 Sydney Olympic [5] +0 0-2

AUSVPL

15:00 FT [7] Dandenong Th. 2 - 1 Avondale Heights [5] +3/4 1-0

CZEB

15:15 FT [14] Fotbal Trinec 3 - 1 Taborsko [8] - 1/4 1-0

CZEB

15:15 FT [10] MFK Chrudim 1 - 0 SK Prostejov [11] - 1/2 0-0

CZEB

15:15 FT [12] MFK Vyskov 2 - 1 Vik.Zizkov [16] - 1/4 1-1

AUSBPL

15:30 FT [8] Souths Utd 1 - 2 North Star [7] 0-1

AUSBPL

15:30 FT [3] Holland Park Hawks 3 - 2 Taringa Rovers [10] +0 0-2

AUSQSL

15:30 FT [2] Peninsula Power 5 - 0 Eastern Suburbs [6] 1 - 3/4 0-0

AUSQSL

15:30 FT [8] Moreton Bay Utd 2 - 3 Olympic FC QLD [3] +1 1/4 2-1

AUSA

15:45 FT 1 [8] Sydney FC 3 - 2 WS Wanderers [10] - 1/2 1-1

AUSA

15:45 FT [4] Adelaide Utd 0 - 1 Melb. Victory [2] +1/4 0-1

NGB

16:00 FT 1 [14] Tom Tomsk 0 - 1 Yenisey [5] +1/2 0-0

RMNA

16:00 FT [10] UTA Arad 4 - 0 Gaz Metan Medias [14] - 3 3-0

CZEU19

16:00 FT [11] Hradec Kralove U19 0 - 3 Slavia Praha U19 [1] 0-1

CZEU19

16:00 FT [14] Pribram U19 1 - 2 Meteor Praha U19 [15] - 1 0-1

AUSQSL

16:00 FT [1] Queensland Lion 6 - 1 Sunshine Coast [5] - 1 4-0

HQB

16:30 FT [2] Bucheon 1995 2 - 1 Daejeon Hana Citizen [3] +1/4 0-0

ANHU23

17:00 FT [2-6] Burnley U23 2 - 1 Southampton U23 [2-7] 1-1

BDNB

17:00 FT [9] CD Mafra 2 - 1 Benfica B [5] - 1/4 2-0

ARMA

17:00 FT [5] FC Noah 1 - 0 Alashkert [4] 0-0

BLRA

17:00 FT [8] FK Slutsk 0 - 0 Neman Grodno [9] +1/4 0-0

LATA

17:00 FT [5] FK Auda 1 - 0 Tukums/Salaspils [9] - 1 1/4 0-0

LITA

17:00 FT [1] FK Panevezys 2 - 1 Suduva [4] +0 0-0

NHATA

17:00 FT [3] Yokohama FM 2 - 1 FC Tokyo [9] - 1/4 1-1

NHATA

17:00 FT 1 [8] Consa. Sapporo 1 - 1 Urawa Red [14] +0 0-1

HQA

17:00 FT [10] Gangwon 1 - 2 Jeonbuk H.Motor [2] +1/2 0-2

VNB

17:00 FT 2 [12] ĐT Long An 2 - 3 Bà Rịa Vũng Tàu [1] +1/2 1-2

CZEU19

17:15 FT [3] Banik Ostrava U19 2 - 1 Brno U19 [7] 1-0

TNKA

17:30 FT [16] Giresunspor 2 - 2 Sivasspor [10] - 1/4 0-2

TNKB

17:30 FT [8] Boluspor 1 - 2 Manisa FK [9] +0 0-1

TNKB

17:30 FT [12] Keciorengucu 2 - 1 Bursaspor [17] - 1/4 1-0

SINA

17:30 FT [8] Young Lions 2 - 3 Tanjong Pagar [3] 2-2

SINA

17:30 FT 1 [7] Geylang Intl 2 - 3 Tampines Rovers [4] 2-1

POLB

17:40 FT [1] Miedz Legnica 2 - 1 Resovia [11] - 3/4 2-1

ANHU23

18:00 FT [1-4] Liverpool U23 2 - 2 Chelsea U23 [1-12] 2-0

DUC4DB

18:00 FT [12] Luckenwalde 1 - 1 Optik Rathenow [16] - 1 0-0

NGA

18:00 FT [8] Krylya Sovetov 1 - 2 Ufa [14] - 1/2 0-1

NGA

18:00 FT 1 [16] Arsenal-Tula 0 - 0 Akhmat Groznyi [7] +1/4 0-0

NGB

18:00 FT [3] FK Orenburg 1 - 0 Torpedo Moscow [1] - 1/2 0-0

CZEU19

18:00 FT [8] C. Budejovice U19 0 - 1 Slovacko U19 [13] 0-0

CZEU19

18:00 FT [12] Zlin U19 0 - 1 Pardubice U19 [5] 0-1

DENB

18:00 FT [7] HB Koge 3 - 0 Vendsyssel FF [10] +1/4 1-0

THAA

18:00 FT [10] Khonkaen Utd 0 - 0 Buriram Utd [1] +1 1/2 0-0

THAA

18:00 FT [2] BG Pathum United 2 - 1 Port FC [8] - 3/4 2-0

VNB

18:00 FT [10] Cần Thơ 0 - 1 Khánh Hòa [6] +1/2 0-0

CZEU19

18:15 FT [9] Sigma Olomouc U19 0 - 0 Sparta Praha U19 [2] 0-0

ANHA

18:30 FT 1 [2] Liverpool 2 - 0 Watford [19] 1 - 2 1/4 1-0

ANHB

18:30 FT [16] Blackpool 1 - 4 Nottingham Forest [4] +1/4 0-3

ANHL1

18:30 FT [1] Wigan 1 - 1 Bolton [9] - 1/2 1-0

DUB

18:30 FT [4] Darmstadt 3 - 1 Holstein Kiel [9] - 1 2-0

DUB

18:30 FT [3] Hamburger 1 - 2 Paderborn 07 [7] - 1 1/4 0-1

DUB

18:30 FT [11] Hannover 96 1 - 1 Jahn Regensburg [15] - 1/4 1-1

DUC4DB

18:30 FT [13] Meuselwitz 0 - 1 VSG Altglienicke [4] +1/2 0-0

ESTA

18:30 FT [8] TJK Legion 2 - 4 Nomme Kalju [3] +1 1/2 1-3

THAA

18:30 FT [6] Chiangrai Utd 0 - 0 Chiangmai United [16] - 1 1/4 0-0

ALBA

18:45 FT [5] Kukesi 0 - 0 KF Tirana [1] 0-0

WALA

18:45 FT [3] Newtown AFC 2 - 1 Flint Town Utd [4] - 3/4 2-0

TBNA

19:00 FT 5 [15] Getafe 1 - 0 Mallorca [17] 6 - 1/2 0-0

ITB

19:00 FT [16] Cosenza 1 - 3 Parma [12] +1/4 0-1

ITB

19:00 FT [6] Ascoli 1 - 0 Pordenone [20] - 3/4 0-0

ITB

19:00 FT [11] Cittadella 1 - 2 Ternana [10] - 1/4 0-1

ITB

19:00 FT 1 [2] Cremonese 1 - 1 Reggina [13] - 1 0-0

ITB

19:00 FT [18] Alessandria 2 - 2 SPAL 1907 [15] +0 1-1

ITB

19:00 FT [1] Lecce 1 - 0 Frosinone [8] - 1/2 1-0

DUC3

19:00 FT [13] Vik.Koln 0 - 2 B.Dortmund II [9] - 1/2 0-1

DUC3

19:00 FT [4] Munchen 1860 1 - 1 Saarbrucken [7] +0 0-0

DUC3

19:00 FT [16] Verl 3 - 1 Freiburg II [11] - 1/4 2-1

DUC3

19:00 FT [2] Ein.Braunschweig 3 - 2 Havelse [19] - 1 1/2 1-1

DUC3

19:00 FT [3] Kaiserslautern 5 - 1 Duisburg [15] - 3/4 1-0

DUC4BA

19:00 FT [11] Nurnberg II 2 - 2 Wacker Burghausen [3] - 1/4 1-2

DUC4N

19:00 FT [5] Mainz II 3 - 2 Hoffenheim II [12] - 3/4 2-2

DUC4N

19:00 FT [10] Astoria Walldorf 0 - 0 Hessen Kassel [8] +0 0-0

DUC4N

19:00 FT [17] TSV Schott Mainz 1 - 2 Koblenz [13] +1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [14] Aalen 4 - 0 Homburg [6] +1/2 1-0

DUC4T

19:00 FT [5] Fortuna Koln 1 - 1 Oberhausen [4] - 1/4 0-1

DUC4T

19:00 FT [10] Fort.Dusseldorf II 1 - 4 Lippstadt [14] - 1/2 0-2

DUC4T

19:00 FT [2] Preussen Munster 3 - 0 Bonner SC [16] - 1 3/4 2-0

DUC4T

19:00 FT [17] Wegberg-Beeck 1 - 0 Sportfreunde Lotte [18] +0 0-0

DUC4T

19:00 FT [15] SV Straelen 1 - 1 Wiedenbruck [8] - 1/4 0-0

NGB

19:00 FT [9] Akron Togliatti 1 - 0 Krasnodar B [11] - 3/4 1-0

NGB

19:00 FT [19] Metallurg Lipetsk 0 - 3 Alania Vla [6] +1 0-2

NGB

19:00 FT [18] Rotor Volgograd 0 - 3 Veles Moscow [13] - 1/4 0-0

AZEA

19:00 FT [1] Karabakh Agdam 5 - 1 Səbail FK [8] - 2 1/2 2-0

BLRA

19:00 FT [2] Dinamo Minsk 1 - 1 Arsenal Dzyarzhynsk [16] 0-1

LATA

19:00 FT [6] BFC Daugava 0 - 0 Valmiera / BSS [2] +1 1/2 0-0

LITA

19:00 FT [9] Dziugas FC 1 - 1 Hegelmann Litauen [3] +3/4 1-0

MNEA

19:00 FT [7] OFK Petrovac 0 - 2 Buducnost [2] 0-1

FINA

19:00 FT [2] Helsinki 1 - 0 Honka [3] - 1/2 0-0

SRBA

19:00 FT [2] FK Partizan 2 - 0 Backa Topola [7] - 1 1/2 2-0

SRBA

19:00 FT [14] FK Radnicki 1923 3 - 2 FK Vojvodina [10] +0 2-0

CZEU19

19:00 FT [4] MFk Karvina U19 2 - 0 Mlada Boleslav U19 [10] 0-0

DENB

19:00 FT [2] Lyngby 5 - 0 Nykobing [6] - 1 1/4 2-0

DUC4DB

19:05 FT [5] Chemnitzer 1 - 3 Berliner FC Dynamo [1] +0 0-1

ITA3

19:30 FT [A-1] Alto Adige 1 - 1 Lecco [A-5] - 3/4 0-1

ITA3

19:30 FT [A-13] Aurora Pro Patria 0 - 0 Triestina [A-7] +0 0-0

ITA3

19:30 FT [A-12] Virtus Verona 1 - 1 Juventus U23 [A-8] +0 1-1

NGB

19:30 FT [8] Neftekhimik Nizh 1 - 1 Kamaz [17] - 3/4 0-1

CZEB

19:30 FT [9] Dukla Praha 4 - 2 SK Lisen [4] +0 1-2

HUNA

19:45 FT [7] Debreceni 0 - 0 Zalaegerzseg [8] +0 0-0

CAFCL

20:00 FT [Bang A-1] Mamelodi Sun. 3 - 0 Merreikh Al Sudan [Bang A-4] 1-0

ITA

20:00 FT 3 [16] Spezia 1 - 0 Venezia [20] 1 - 1/4 0-0

ITA3

20:00 FT [A-6] Pro Vercelli 0 - 1 Padova [A-2] +1/2 0-0

DUC4B

20:00 FT [B-5] Rehden 5 - 0 St. Pauli II [A-9] - 1/2 2-0

DUC4B

20:00 FT [B-3] SSV Jeddeloh 1 - 1 Drochtersen/Assel [A-6] +1/4 0-1

DUC4B

20:00 FT [B-10] Oberneuland 2 - 2 Altona 93 [A-10] +1/4 0-1

PHB

20:00 FT [1] Toulouse 2 - 1 Paris FC [4] - 3/4 0-1

BDNB

20:00 FT [4] Feirense 2 - 1 Academico Viseu [15] - 3/4 1-0

NGB

20:00 FT 1 [16] Volgar Astrakhan 1 - 1 Tekstilshchik Ivanov [20] - 1 0-1

NGB

20:00 FT 1 [2] Fakel 0 - 0 Kuban [12] - 3/4 0-0

POLA

20:00 FT [11] Warta Poznan 0 - 2 Rakow Czestochowa [2] +1/4 0-1

POLB

20:00 FT 1 [16] Stomil Olsztyn 1 - 2 Odra Opole [5] +0 0-1

BIHA

20:00 FT [9] Leotar Trebinje 1 - 1 Sarajevo [4] 1-1

BIHA

20:00 FT [12] Radnik Bijeljina 2 - 1 Sloboda Tuzla [10] 2-0

BIHA

20:00 FT [11] Rudar Prijedor 2 - 2 Borac Banja Luka [3] 2-1

MKDA

20:00 FT [8] Rabotnicki 1 - 3 FC Struga [6] 0-1

GREA

20:00 FT [13] Lamia FC 1 - 2 OFI Creta [7] - 1/2 0-1

ISRA

20:00 FT [12] Hapoel Jerusalem 0 - 0 Hapoel Nof HaGalil [14] - 1/4 0-0

MNEA

20:00 FT [6] FK Jerezo 3 - 2 Rudar [8] 2-2

TNKA

20:00 FT [14] Kayserispor 0 - 4 Fenerbahce [2] +1/2 0-2

TNKA

20:00 FT [18] Altay 1 - 2 Antalyaspor [7] +0 0-1

TNKB

20:00 FT [4] Istanbulspor AS 0 - 0 Genclerbirligi [13] - 1/2 0-0

TDA

20:00 FT [1] Hammarby 2 - 1 Helsingborg [16] - 1 1/4 1-0

TDB

20:00 FT [8] Brommapojkarna 2 - 1 Vasteras [12] - 1/4 1-1

TDB

20:00 FT [13] Jonkopings 2 - 3 Eskilstuna City [7] - 1/2 1-1

NPA

20:00 FT [4] Stellenbosch FC 1 - 1 Sekhukhune Utd [10] +0 0-1

NPA

20:00 FT [13] TS Galaxy 1 - 4 Royal AM [3] +0 1-2

DUA

20:30 FT 3 [9] Hoffenheim 1 - 2 Bochum [13] 2 - 1 1/4 0-1

DUA

20:30 FT 1 [17] A.Bielefeld 1 - 1 Stuttgart [15] 5 +1/4 0-1

DUA

20:30 FT 1 [11] Ein.Frankfurt 0 - 0 Greuther Furth [18] - 1 3/4 0-0

DUA

20:30 FT 1 [6] Freiburg 1 - 4 Bayern Munich [1] 1 +1 1/4 0-0

DUA

20:30 FT [3] B.Leverkusen 2 - 1 Hertha Berlin [16] 1 - 1 1/4 2-1

NGA

20:30 FT [10] Rostov 1 - 2 Nizhny Nov [12] - 3/4 1-2

WALA

20:30 FT [10] Barry Town 1 - 0 Cefn Druids AFC [12] - 2 0-0

WALA

20:30 FT [8] Cardiff Metropolitan 3 - 2 Haverfordwest [11] - 1/4 1-0

WALA

20:30 FT [2] Penybont 0 - 5 Bala Town [6] +0 0-3

UZBA

20:30 FT [7] Lok. Tashkent 0 - 1 Nasaf Qarshi [2] 0-0

UZBA

20:30 FT 1 [1] Sogdiana Jizzakh 1 - 1 Olympic FK [12] 0-0

ANHA

21:00 FT 1 [9] Brighton 0 - 0 Norwich [20] 1 - 1 0-0

ANHA

21:00 FT 1 [18] Burnley 0 - 2 Man City [1] +2 0-2

ANHA

21:00 FT [3] Chelsea 1 - 4 Brentford [13] - 1 1/4 0-0

ANHA

21:00 FT 1 [17] Leeds Utd 1 - 1 Southampton [15] 1 +0 1-0

ANHA

21:00 FT 4 [10] Wolves 2 - 1 Aston Villa [14] 3 +1/4 2-0

ANHB

21:00 FT [23] Peterborough Utd 0 - 4 Middlesbrough [7] +1 0-1

ANHB

21:00 FT [2] Bournemouth 3 - 2 Bristol City [18] - 1 1/4 1-1

ANHB

21:00 FT [24] Barnsley 1 - 1 Reading [22] +0 1-0

ANHB

21:00 FT [19] Cardiff City 0 - 4 Swansea City [15] - 1/4 0-1

ANHB

21:00 FT [12] Coventry 2 - 2 Blackburn Rovers [8] - 1/4 1-0

ANHB

21:00 FT 1 [17] Derby County 1 - 0 Preston North End [13] +0 0-0

ANHB

21:00 FT [6] Luton Town 2 - 2 Millwall [9] - 1/4 1-1

ANHB

21:00 FT [11] QPR 0 - 2 Fulham [1] +1 0-1

ANHB

21:00 FT [14] Stoke City 1 - 0 Sheffield Utd [5] +1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT 1 [12] Accrington 4 - 4 Cheltenham [15] - 1/4 2-1

ANHL1

21:00 FT [6] Wycombe 2 - 0 Doncaster Rovers [22] - 1 1/2 1-0

ANHL1

21:00 FT [19] Morecambe 3 - 0 Burton Albion [16] +1/4 2-0

ANHL1

21:00 FT [3] Milton Keynes Dons 2 - 0 Shrewsbury [18] - 1/2 1-0

ANHL1

21:00 FT [24] Crewe Alexandra 1 - 3 Fleetwood Town [20] +0 1-1

ANHL1

21:00 FT 1 [13] Charlton Athletic 1 - 2 Lincoln [17] - 1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [11] Ipswich 0 - 1 Cambridge Utd [14] - 1 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [7] Plymouth Argyle 1 - 0 Oxford Utd [8] +0 0-0

ANHL1

21:00 FT [4] Sheffield Wed. 2 - 1 Wimbledon [23] - 1 1/4 1-1

ANHL1

21:00 FT [5] Sunderland 1 - 0 Gillingham [21] - 1 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT 2 [9] Tranmere Rovers 2 - 2 Carlisle [20] - 3/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [18] Rochdale 0 - 0 Swindon [6] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [17] Hartlepool 0 - 2 Salford City [10] +1/4 0-2

ANHL2

21:00 FT [19] Harrogate Town 1 - 2 Colchester Utd [15] - 1/4 1-2

ANHL2

21:00 FT [3] Bristol Rovers 2 - 1 Bradford City [14] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [11] Newport 0 - 1 Exeter City [2] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT [1] Forest Green 1 - 0 Scunthorpe Utd [24] - 2 0-0

ANHL2

21:00 FT [22] Barrow 1 - 2 Port Vale [5] +1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [7] Mansfield 1 - 0 Northampton [4] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [21] Stevenage 0 - 1 Oldham [23] - 1/2 0-1

ANHL2

21:00 FT [16] Walsall 0 - 2 Leyton Orient [13] - 1/4 0-2

TBNB

21:00 FT 2 [19] Real Sociedad B 2 - 4 Alcorcon [22] - 1/2 2-2

TBNB

21:00 FT [3] Valladolid 4 - 1 Lugo [16] - 1 1/4 1-0

DUC4B

21:00 FT [B-6] Atlas Delmenhorst 1 - 1 Teutonia Ottensen [A-4] +1/2 1-0

SCOA

21:00 FT [11] St. Johnstone 1 - 0 Livingston [8] +0 1-0

SCOA

21:00 FT [5] Ross County 1 - 1 Hearts [3] +1/4 1-1

SCOA

21:00 FT [12] Dundee 2 - 2 Aberdeen [9] +1/2 0-1

SCOA

21:00 FT [7] Hibernian 1 - 1 Dundee Utd [4] - 1/2 1-1

SCOA

21:00 FT [6] Motherwell 4 - 2 St. Mirren [10] - 1/4 3-2

SCOB

21:00 FT [4] Partick Thistle 0 - 0 Arbroath [2] - 1/4 0-0

SCO2

21:00 FT [10] East Fife 0 - 2 Airdrieonians [2] +3/4 0-1

SCO2

21:00 FT [8] Clyde 0 - 3 Peterhead [7] +1/4 0-1

SCO2

21:00 FT [5] Alloa Athletic 2 - 3 Dumbarton [9] - 1/2 0-0

SCO2

21:00 FT [6] Falkirk 0 - 3 Montrose [3] +0 0-1

ARMC

21:00 FT [3] Ararat Y 1 - 2 Noravank SC [1] 0-1

LITA

21:00 FT [6] Kauno Zalgiris 2 - 2 Zalgiris [2] +3/4 0-0

LUXA

21:00 FT [7] Racing Union 0 - 0 UT Petange [11] 0-0

NORA

21:00 FT [12] HamKam 2 - 2 Lillestrom [1] +0 2-0

NORB

21:00 FT [5] Sandnes Ulf 2 - 1 Bryne [14] 2-1

FINA

21:00 FT [7] Haka 2 - 1