KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 03/04/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 03/04/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [9] Roas. Kumamoto 1 - 2 Alb. Niigata (JPN) [2] +1/4 1-1

NHATB

11:00 FT [10] Blaublitz Akita 3 - 1 Grulla Morioka [22] - 1/4 2-1

NHAT3

11:00 FT [15] Sagamihara 1 - 4 Matsumoto Yama. [4] - 1/4 1-2

NHAT3

11:00 FT [2] Fukushima Utd 1 - 1 Nagano Parceiro [5] - 1/4 1-0

NHAT3

11:00 FT [3] Iwaki FC 1 - 1 Kataller Toyama [10] - 1/4 1-0

NHAT3

11:00 FT [6] Tegevajaro Miyazaki 1 - 1 Kagoshima [1] - 1/4 0-0

NHATJFL

11:00 FT [10] Verspah Oita 2 - 3 Nara Club [7] 1-1

NHATJFL

11:00 FT [1] Maruyasu Okazaki 1 - 0 Reinmeer Aomori [6] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [4] Tokyo Musashino 0 - 1 Suzuka Point Getters [12] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [9] TIAMO Hirakata 1 - 1 Kochi United SC [11] 1-1

NHATJFL

11:00 FT [16] Criacao Shinjuku 0 - 1 MIO Biwako [15] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [13] Sony Sendai 0 - 2 FC Osaka [5] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [3] Honda Lock 5 - 1 Kagura Shimane [14] 4-0

NHATW

11:00 FT [2] Iga Kunoichi Nữ 1 - 0 Nittaidai FIELDS (W) [10] 1-0

NHATW

11:00 FT [7] Gunma W. Star Nữ 0 - 1 Orca Kamogawa Nữ [5] 0-1

HQB

11:30 FT 1 [7] Gyeongnam 1 - 2 Gwangju [1] +1/2 1-0

AUSBPL

12:00 FT [6] Samford Rang. 3 - 3 Coomera Colts [12] 3-2

AUSNSW

12:00 FT [4] Blacktown City 1 - 2 Sydney Utd [9] - 1 1-1

AUSVPL

12:00 FT [8] Heidelberg Utd 0 - 2 St Albans Saints [11] - 3/4 0-0

NHATB

12:00 FT [3] Yokohama FC 3 - 1 Ryukyu [20] - 3/4 3-1

NHATB

12:00 FT [19] Tochigi SC 0 - 2 Zweigen Kan. [17] +1/4 0-1

NHATB

12:00 FT [16] Renofa Yamaguchi 1 - 0 Omiya Ardija [21] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [8] Ventforet Kofu 2 - 3 Vegalta Sendai [1] - 1/2 1-1

NHATB

12:00 FT 1 [6] Montedio Yama. 0 - 1 Okayama [4] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [13] Thespa Kusatsu 2 - 1 Mito Hollyhock [12] +1/2 1-0

NHATB

12:00 FT [14] Tokushima Vortis 0 - 0 V-Varen Nagasaki [7] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [5] Machida Zelvia 1 - 1 JEF United Chiba [18] - 1/4 0-0

NHAT3

12:00 FT [14] Giravanz Kita. 3 - 0 FC Imabari [8] +0 2-0

HQA

12:00 FT [11] Suwon FC 3 - 4 Seongnam Ilhwa Ch. [12] +0 1-2

HQ3

12:00 FT [2] Siheung Citizen 2 - 0 Gimhae City [8] -

HQ3

12:00 FT [6] Busan Transp. 0 - 1 Changwon City [1] -

AUSNSW

13:00 FT [6] Rockdale City 2 - 2 Mt Druitt Town [11] - 1 1-0

HQ3

13:00 FT [9] Gangneung City 2 - 1 Ulsan Citizen [11] -

AUSA

13:05 FT [11] Brisbane Roar 2 - 0 Newcastle Jets [9] - 1/4 0-0

AUSQSL

14:00 FT [12] Capalaba 0 - 5 Brisbane Roar U21 [11] +1 1/4 0-3

HQB

14:00 FT [6] Chungnam Asan 1 - 0 Busan I'Park [11] - 1/2 0-0

HQA

14:30 FT [4] Pohang Steelers 1 - 1 FC Seoul [7] - 1/4 1-0

NHATB

15:00 FT [11] Tokyo Verdy 1 - 0 Oita Trinita [15] - 1/4 1-0

AUSA

15:20 FT 1 [7] Macarthur FC 4 - 2 Perth Glory [12] - 1 1-2

AUTB

15:30 FT [11] Rapid Wien II 2 - 2 Liefering [6] +1/4 0-1

VNB

15:30 FT [2] CA Nhân Dân 3 - 1 Đăk Lăk [11] 1-1

KAZA

16:00 FT [6] Aktobe 1 - 1 Shakhter Kar. [9] - 1/4 0-0

KAZA

16:00 FT [2] Caspiy Aktau 2 - 1 Ordabasy [8] 1 - 1/2 2-1

VNB

16:00 FT [9] Thừa Thiên Huế 1 - 1 Bình Phước [5] +0 1-1

TBN3

17:00 FT [A2-12] Atl. Baleares 0 - 0 Cornella [A2-14] - 3/4 0-0

TBN3

17:00 FT [A2-16] Linense 1 - 2 Barcelona B [A2-11] +1/4 1-0

TBN3

17:00 FT [A2-18] UCAM Murcia 1 - 0 Real Betis B [A2-19] - 3/4 1-0

TBN3

17:00 FT [A1-20] Extremadura UD 0 - 2 Athletic Bilbao B [A1-14] -

TBN3

17:00 FT [A1-5] CD Calahorra 1 - 1 Racing Ferrol [A1-4] +0 0-0

TBN3

17:00 FT [A1-16] SD Logrones 1 - 1 Badajoz [A1-9] +0 0-1

BDNB

17:00 FT [18] Academica Coim 0 - 2 Casa Pia AC [2] +1/2 0-1

BLRA

17:00 FT [13] Vitebsk 1 - 1 FK Minsk [4] - 1/2 1-0

HLA

17:15 FT [18] Zwolle 0 - 1 Go Ahead Eagles [13] - 1/2 0-0

ITA

17:30 FT 1 [7] Fiorentina 1 - 0 Empoli [14] 3 1 - 1 0-0

POLA

17:30 FT [16] Nieciecza 1 - 1 Radomiak Radom [6] +1/4 0-1

TNKA

17:30 FT 1 [11] Kasimpasa 2 - 1 Gaziantep B.B [15] - 1/2 1-1

TNKB

17:30 FT [16] Kocaelispor 1 - 5 Denizlispor [11] - 1/2 1-1

AUTB

17:30 FT [16] Dornbirn 3 - 4 St.Polten [8] +3/4 1-1

POLB

17:40 FT [6] Chrobry Glogow 2 - 2 Puszcza Nie. [14] +0 1-0

DUC3

18:00 FT 1 [10] Zwickau 1 - 1 Waldhof Man. [5] +1/4 0-1

DUC4DB

18:00 FT [11] C. Leipzig 3 - 2 CZ Jena [2] +1/4 1-1

DUC4DB

18:00 FT [15] FC Eilenburg 1 - 1 E.Cottbus [7] +1 1/2 0-1

PHA

18:00 FT 3 [6] Strasbourg 1 - 0 Lens [7] 1 - 1/2 0-0

SCOA

18:00 FT [2] Rangers 1 - 2 Celtic [1] +0 1-2

NGA

18:00 FT [5] Krasnodar 0 - 1 Din. Moscow [3] +1/2 0-1

AZEA

18:00 FT [3] Gabala FC 1 - 1 Keşla FK [7] - 3/4 0-1

KAZA

18:00 FT [4] FK Taraz 0 - 1 Atyrau [3] 1 - 1/2 0-1

TDB

18:00 FT [10] Norrby 1 - 0 Dalkurd FF [14] - 3/4 0-0

TDB

18:00 FT [9] Trelleborgs 1 - 0 Utsiktens BK [4] - 1/2 1-0

DUB

18:30 FT [6] Heidenheim 3 - 1 Nurnberg [8] - 1/4 2-0

DUB

18:30 FT [2] Wer.Bremen 1 - 1 Sandhausen [14] - 1 1/4 0-0

DUB

18:30 FT [12] Karlsruher 2 - 2 Fort.Dusseldorf [10] +1/4 0-2

BIA

18:30 FT [14] Standard Liege 1 - 3 Union Saint-Gilloise [1] +3/4 1-1

ESTA

18:30 FT [2] Flora Tallinn 1 - 0 Trans Narva [7] - 2 1/2 1-0

TBNA

19:00 FT 2 [8] Athletic Bilbao 2 - 1 Elche [13] 4 - 1 1/4 1-0

TBNB

19:00 FT 3 [9] Cartagena 1 - 2 Real Oviedo [7] - 1/4 1-1

DUC4B

19:00 FT [B-9] Hannoverscher SC 3 - 2 Phonix Lubeck [A-8] 1-0

BLRA

19:00 FT [1] Energetik-BGU 3 - 1 Torpedo Zhodino [12] +3/4 1-1

GEOA

19:00 FT [9] Sioni Bolnisi 2 - 1 Gagra Tbilisi [7] 1-1

KAZA

19:00 FT [14] FK Maktaaral 0 - 3 Astana [1] +1 0-2

MDVA

19:00 FT [6] Dinamo-Auto 0 - 0 Zimbru [7] 0-0

DENA

19:00 FT [8] Odense BK 2 - 1 Nordsjaelland [9] - 1/4 1-0

DENA

19:00 FT [10] Aarhus AGF 0 - 0 Vejle [11] - 1/4 0-0

BULA

19:15 FT [9] CSKA 1948 Sofia 4 - 0 Lok. Plovdiv [7] - 1/2 0-0

TSA

19:15 FT [9] Luzern 2 - 2 Lugano [4] - 1/4 0-1

ITA3

19:30 FT [C-2] Catanzaro 1 - 2 Monterosi FC [C-10] -

ITA3

19:30 FT [B-15] Teramo 2 - 0 Carrarese [B-11] +0 1-0

ITA3

19:30 FT [B-20] Grosseto 0 - 0 Siena [B-13] +0 0-0

ITA3

19:30 FT [B-18] Pistoiese 1 - 0 Modena [B-1] +3/4 1-0

ITA3

19:30 FT [B-16] Viterbese Calcio 2 - 2 Reggiana [B-2] +1/2 0-1

ITA3

19:30 FT [B-17] Imolese Calcio 1 - 1 US Fermana [B-19] +0 1-0

ITA3

19:30 FT [B-12] Pesaro 2 - 0 Montevarchi [B-10] - 1/4 1-0

ITA3

19:30 FT [B-6] Ancona 0 - 2 Gubbio [B-7] +0 0-1

ITA3

19:30 FT [B-3] Cesena 1 - 0 Virtus Entella [B-4] - 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [B-8] Luchese 2 - 1 Pescara [B-5] +1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [C-3] Palermo 4 - 0 AZ Picerno [C-11] - 1 1/4 1-0

HLA

19:30 FT [15] Fortuna Sittard 0 - 2 Heracles Almelo [16] - 1/4 0-0

HLA

19:30 FT [14] Sparta Rotterdam 1 - 1 Heerenveen [8] - 1/4 0-0

HUNA

19:30 FT [5] Ujpest 2 - 0 MTK Budapest [11] - 3/4 0-0

AUTA

19:30 FT [4] Austria Wien 1 - 1 Austria Klagenfurt [9] - 1 1/4 0-1

AUTA

19:30 FT [3] Wolfsberger AC 0 - 2 Sturm Graz [2] +1/4 0-1

ANHA

20:00 FT 1 [7] West Ham Utd 2 - 1 Everton [16] 3 1 - 3/4 1-0

ITA

20:00 FT 2 [8] Atalanta 1 - 3 Napoli [3] 3 - 1/4 0-2

ITA

20:00 FT 2 [12] Udinese 5 - 1 Cagliari [18] 4 - 1/2 2-1

DUC4B

20:00 FT [B-7] VfV 06 Hildesheim 0 - 4 Weiche Flensburg [A-1] +1/2 0-1

DUC4B

20:00 FT [B-8] Luneburger SK 0 - 0 Ein. Norderstedt [A-7] +1/4 0-0

PHA

20:00 FT 1 6 [17] Clermont 2 - 3 Nantes [9] 1 +0 0-1

PHA

20:00 FT 2 [18] Saint Etienne 2 - 4 Marseille [2] 1 +1/4 1-1

PHA

20:00 FT [19] Metz 1 - 2 Monaco [3] +1 0-0

PHA

20:00 FT 2 [13] Montpellier 1 - 2 Stade Brestois [11] 4 - 1/2 0-0

PHA

20:00 FT 1 [15] Troyes 1 - 0 Stade Reims [12] 4 1 +0 0-0

BDNB

20:00 FT [11] SC Farense 1 - 0 SC Covilha [16] - 3/4 0-0

BDNB

20:00 FT [3] Chaves 2 - 0 Nacional Madeira [6] - 1 1-0

POLA

20:00 FT [12] Jagiellonia 2 - 1 Zaglebie Lubin [13] - 1/4 0-0

POLB

20:00 FT [2] Widzew Lodz 2 - 1 GKS Tychy [12] - 1/2 0-1

BIHA

20:00 FT [8] NK Posusje 3 - 2 Zeljeznicar [6] 0-0

MKDA

20:00 FT 2 [7] Bregalnica Stip 2 - 2 Renova [5] 1-0

MKDA

20:00 FT [4] Makedonija 2 - 0 Pelister [12] 0-0

MKDA

20:00 FT [1] Shkupi 1 - 0 Tikves Kavadarci [10] 0-0

MKDA

20:00 FT [2] Academy Pandev 1 - 2 FK Skopje [9] 1-0

MKDA

20:00 FT [3] Shkendija 0 - 0 Borec Veles [11] 0-0

NORB

20:00 FT [7] KFUM Oslo 2 - 2 Grorud IL [13] 1-2

NORB

20:00 FT [9] Ranheim IL 0 - 4 Brann [2] 0-2

SLOA

20:00 FT [10] Aluminij 0 - 2 NK Bravo [5] +1/4 0-0

CYPA

20:00 FT [10] Doxa Katokopia 0 - 1 AEL Limassol [8] +0 0-0

TNKA

20:00 FT [3] Konyaspor 3 - 0 Goztepe [19] - 3/4 2-0

TNKA

20:00 FT [5] Alanyaspor 2 - 1 Rizespor [17] - 1 1-0

TNKB

20:00 FT 1 [19] Balikesirspor 1 - 5 Erzurum BB [5] +1 1/4 0-2

TDA

20:00 FT [11] Goteborg 2 - 1 Varnamo [13] - 3/4 1-0

TDA

20:00 FT [9] Sirius 2 - 1 GIF Sundsvall [14] - 3/4 0-1

TDB

20:00 FT [15] Ostersunds 2 - 3 Skovde [3] - 1/4 1-1

DENB

20:00 FT 1 [1] Helsingor 0 - 1 AC Horsens [4] - 1/2 0-0

AZEA

20:15 FT 1 [2] Neftchi Baku 1 - 1 Zire IK [4] - 1/2 0-0

ITB

20:30 FT [14] Como 2 - 0 Monza [3] +1 0-0

ITB

20:30 FT [5] Brescia 2 - 0 Vicenza [17] - 1 2-0

ITB

20:30 FT [19] Crotone 1 - 1 Perugia [9] +0 0-1

DUA

20:30 FT 1 [14] Augsburg 3 - 0 Wolfsburg [12] +0 1-0

NGA

20:30 FT [4] CSKA Moscow 2 - 2 Ural S.r. [11] - 1 1-1

ANHB

21:00 FT [21] Birmingham 1 - 0 West Brom [10] +1/2 0-0

TBNB

21:00 FT [11] Burgos CF 0 - 0 Sporting Gijon [17] +0 0-0

TBNB

21:00 FT 1 [8] SD Ponferradina 1 - 2 Las Palmas [6] +0 1-0

DUC4DB

21:00 FT [14] Ger.Halberstadt 2 - 3 Lok.Leipzig [3] +1 2-2

SCO2

21:00 FT [4] Queen's Park 1 - 1 Cove Rangers [1] +1/4 0-0

ARMC

21:00 FT [2] Urartu 3 - 0 Van Yerevan [5] 0-0

BLRA

21:00 FT [11] Gomel 0 - 2 Slavia Mozyr [6] - 1 0-2

BIA

21:00 FT [10] Cercle Brugge 2 - 2 Gent [5] +1/2 1-2

BIB

21:00 FT [8] Excelsior Virton 2 - 0 RE Mouscron [7] +1/2 0-0

GREA

21:00 FT [4] Aris Salonica 0 - 0 Pas Giannina [6] - 3/4 0-0

KAZA

21:00 FT [12] FK Kyzylzhar 2 - 1 FK Aksu [10] - 1/4 1-1

LUXA

21:00 FT 1 [1] Dudelange 1 - 0 Differdange [4] 0-0

LUXA

21:00 FT [13] Wiltz 1 - 1 Victoria Rosport [9] 0-1

LUXA

21:00 FT [16] RM Hamm Benfica 0 - 7 Fola Esch [3] 0-4

LUXA

21:00 FT [14] Hostert 1 - 1 Mondorf-les. [12] 1-1

LUXA

21:00 FT [15] Rodange 91 1 - 0 UNA Strassen [6] 0-0

LUXA

21:00 FT [8] Jeunesse Esch 5 - 1 Etzella Ettelbruc [10] 1-1

MDVA

21:00 FT [5] FC Balti 0 - 3 Sheriff Tiraspol [1] 0-2

CZEA

21:00 FT [15] Pardubice 1 - 1 Jablonec [14] +1/4 0-1

CZEA

21:00 FT [6] Hradec Kralove 2 - 2 Mlada Boleslav [7] +1/4 1-1

CZEA

21:00 FT [16] MFk Karvina 1 - 1 Bohemians 1905 [13] - 1/4 1-0

DENA

21:00 FT [4] Brondby 0 - 1 Randers [7] - 1/4 0-1

TBNA

21:15 FT 1 [5] Real Betis 4 - 1 Osasuna [10] 3 - 1/2 2-0

ESTA

21:15 FT 1 [5] Kuressaare 3 - 2 Vaprus Parnu [9] - 3/4 3-0

BDNA

21:30 FT [10] Maritimo 1 - 3 Tondela [17] - 1/4 1-1

BULA

21:30 FT [11] Pirin Blagoevgrad 0 - 3 Levski Sofia [5] +1/4 0-2

TSA

21:30 FT [10] Lausanne Sports 4 - 1 Servette [6] +1/2 1-0

TSA

21:30 FT [2] Basel 2 - 2 Young Boys [3] +1/4 1-0

HLA

21:45 FT [9] Cambuur 1 - 2 NEC Nijmegen [11] +0 1-1

ALBA

21:45 FT [6] Teuta Durres 0 - 0 Skenderbeu [10] - 1/2 0-0

TBN3

22:00 FT [A2-17] Atl. Sanluqueno 1 - 0 San Fernando [A2-9] +0 1-0

TBN3

22:00 FT [A1-10] Inter de Madrid 1 - 1 Celta Vigo II [A1-3] +1/4 0-1

TBN3

22:00 FT [A2-4] Sabadell 1 - 0 Albacete [A2-2] +0 0-0

TBN3

22:00 FT 1 [A1-6] Real Union 1 - 1 Cultural Leonesa [A1-11] - 1/4 0-0

CROA

22:00 FT [1] Dinamo Zagreb 2 - 0 Hrvatski Dragovoljac [10] - 2 3/4 0-0

HUNA

22:00 FT [3] Puskas Akademia 2 - 2 Ferencvaros [1] +1/2 0-1

LITA

22:00 FT [8] Banga 0 - 0 Siauliai [7] +1/2 0-0

SVKA

22:00 FT 1 [2] Spartak Trnava 0 - 1 Slo. Bratislava [1] +1/4 0-0

AUTA

22:00 FT [1] RB Salzburg 2 - 1 Rapid Wien [5] - 1 1/2 1-0

NPA

22:00 FT 1 [5] Cape Town City 5 - 1 Baroka FC [15] - 1 0-1

PHA

22:05 FT 1 [8] Lyon 3 - 2 Angers [14] 1 - 1 1/4 1-0

ANHA

22:30 FT 2 [4] Tottenham 5 - 1 Newcastle [11] 3 - 1 1-1

ITA3

22:30 FT [C-12] Latina 0 - 1 Bari [C-1] +3/4 0-1

ITA3

22:30 FT [C-14] Taranto 0 - 0 Juve Stabia [C-9] +0 0-0

ITA3

22:30 FT [B-14] Pontedera 1 - 1 US Olbia [B-9] +0 1-0

ITA3

22:30 FT [C-17] Fidelis Andria 0 - 0 Messina [C-15] +0 0-0

ITA3

22:30 FT [C-19] Vibonese 1 - 1 Foggia [C-7] +1 1-1

ITA3

22:30 FT [C-6] Virtus Francavilla 4 - 4 Campobasso [C-13] - 1/2 3-1

DUA

22:30 FT 2 [10] M.gladbach 1 - 1 Mainz [8] 1 - 1/4 1-0

POLA

22:30 FT [17] Wisla Krakow 2 - 2 Piast Gliwice [5] +0 1-0

SLOA

22:30 FT [4] Mura 1 - 2 Koper [2] - 1/4 0-0

TDA

22:30 FT [5] Kalmar 0 - 1 Malmo [6] +1/2 0-0

TDA

22:30 FT [10] Norrkoping 0 - 1 Varbergs BoIS [12] - 1/2 0-0

ITA

22:59 FT 2 [15] Sampdoria 0 - 1 Roma [6] 3 +3/4 0-1

NGA

22:59 FT [2] FK Sochi 0 - 0 Zenit [1] +1/2 0-0

POLB

22:59 FT [3] Arka Gdynia 3 - 2 Skra Czestochowa [13] - 1 2-1

GREA

22:59 FT [5] Panathinaikos 2 - 1 PAOK [2] - 1/4 1-0

ISRA

22:59 FT [9] Hapoel Hadera 1 - 4 HIK Shmona [5] +0 1-2

MLTA

22:59 FT [2] Floriana 0 - 1 Gzira Utd [5] - 1/2 0-1

NORA

22:59 FT [11] Odd Grenland 2 - 0 Tromso [9] - 1/4 1-0

NORA

22:59 FT 1 [13] FK Jerv 1 - 0 Stromsgodset [4] +1/4 0-0

NORA

22:59 FT [6] Aalesund 1 - 0 Kristiansund [16] - 1/4 0-0

NORA

22:59 FT [7] Sarpsborg 0 - 1 Viking [2] - 1/4 0-0

NORA

22:59 FT [15] Haugesund 1 - 3 Sandefjord [14] - 1/2 0-3

RMNA

22:59 FT [2] Steaua Bucuresti 0 - 2 Universitatea Craiova [5] - 1/4 0-1

CYPA

22:59 FT [1] Apollon Limassol 1 - 1 Aris Limassol [6] - 3/4 1-1

DENA

22:59 FT [5] Aalborg BK 0 - 1 Kobenhavn [1] +1/4 0-0

IRNA

22:59 FT [13] Tractor SC 1 - 0 Mes Rafsanjan [6] 1-0

TBNB

23:15 FT [10] Huesca 1 - 1 Almeria [1] +0 1-1

TBNB

23:15 FT [2] Eibar 1 - 1 Mirandes [15] - 1/2 0-0

IRNA

23:15 FT [15] Fajr Sepasi 0 - 0 Aluminium Arak [8] 0-0

TBNA

23:30 FT 4 [18] Granada 2 - 2 Rayo Vallecano [12] 5 1 +0 0-2

TBNA

23:30 FT 3 [9] Valencia 0 - 0 Cadiz [16] 6 1 - 1/2 0-0

BIA

23:30 FT [3] Anderlecht 4 - 0 Charleroi [6] - 1 1/4 1-0

CHIB

23:30 FT 1 [11] Iquique 2 - 2 Deportes Santa Cruz [16] - 1 1-0

CHIB

23:30 FT [14] San. Wanderers 0 - 2 CD Magallanes [1] +1/4 0-1

BDNA

00:00 FT [16] Moreirense 0 - 1 Vitoria Guimaraes [6] +1/4 0-0

BULA

00:00 FT [1] Ludogorets 3 - 0 Botev Plovdiv [3] - 1 1/4 2-0

GREA

00:00 FT [1] Olympiakos 1 - 1 AEK Athens [3] - 1/2 1-1

CZEA

00:00 FT 1 [2] Vik.Plzen 1 - 1 Slavia Praha [1] +1/4 0-0

MEXA

00:00 FT [15] Toluca 2 - 1 Puebla [5] +1/4 2-1

ISRA

00:15 FT [11] Beitar Jerusalem 1 - 0 Ashdod [8] - 1/4 1-0

BLRA

00:30 FT [5] Shakhter Soligo. 4 - 0 Dnepr Mogilev [14] 1-0

CROA

00:30 FT [3] NK Osijek 0 - 0 Hajduk Split [2] +0 0-0

TNKA

00:30 FT [1] Trabzonspor 1 - 1 Besiktas [6] - 1/4 0-0

TNKB

00:30 FT [2] Ankaragucu 2 - 3 Eyupspor [6] - 1/2 2-2

TNKB

00:30 FT [15] Altinordu SK 2 - 0 Adanaspor [14] +0 0-0

OMAA

00:30 FT [8] Oman Club 0 - 0 Muscat Club [12] 0-0

OMAA

00:30 FT [10] Al Ittihad (OMA) 0 - 0 Saham Club [13] 0-0

OMAA

00:30 FT 1 [7] Rustaq Club 0 - 1 Dhofar [3] 0-1

ARGB

00:30 FT [22] Nueva Chicago 0 - 0 Brown de Adrogue [3] +0 0-0

BDNB

01:00 FT [14] CD Estrela 0 - 1 Vilafranquense [12] - 1/2 0-1

BIB

01:00 FT [3] Deinze 3 - 0 RWD Molenbeek [2] +0 1-0

NORA

01:00 FT [5] Bodo Glimt 2 - 2 Rosenborg [8] - 1 0-1

UAEA

01:00 FT