KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 09/09/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 09/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

13:00 FT [11] Fukushima Utd 0 - 2 FC Gifu [4] +1/4 0-2

GHCLB

15:00 FT Sabadell 1 - 0 Badalona 1-0

NGB

16:00 FT [7] SKA-Khabarovsk 2 - 1 Akron Togliatti [19] 0-0

NGB

16:30 FT [18] Irtysh Omsk 0 - 2 Alania Vla [5] 0-1

AUSQSL

16:30 FT [1] Peninsula Power 4 - 3 Moreton Bay Utd [7] - 1 1/4 2-2

AUSQSL

16:30 FT [4] Queensland Lion 4 - 1 Brisbane Strikers [5] - 1 3/4 2-1

AUSQSL

16:30 FT [12] Capalaba 3 - 3 Gold Coast Utd [8] +1/2 1-2

AUSQSL

16:30 FT [11] Brisbane City 1 - 7 Brisbane Roar U21 [6] +0 1-3

AUSQSL

16:30 FT [2] Olympic FC QLD 4 - 0 Redlands Utd [13] - 2 1/4 1-0

NHATA

16:30 FT [1] Kawasaki Fro. 3 - 2 Vissel Kobe [11] - 1 1/2 1-1

AUSSL

16:45 FT [10] Adelaide Utd U21 0 - 0 Adelaide City [6] +3/4 0-0

NHATA

17:00 FT [5] Kashima Antlers 2 - 1 Vegalta Sendai [18] - 1 1-0

NHATA

17:00 FT [10] Kashiwa Reysol 3 - 0 Gamba Osaka [2] - 1/4 2-0

NHATA

17:00 FT [12] Oita Trinita 2 - 2 Shonan Bellmare [16] - 1/2 0-2

NHATA

17:00 FT [8] Sanf Hiroshima 4 - 1 Shimizu S-Pulse [17] - 1 1-0

NHATA

17:00 FT [6] FC Tokyo 2 - 1 Yokohama FC [14] - 1 1-1

NHATB

17:00 FT [12] Tochigi SC 0 - 1 Tokushima Vortis [1] +1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [22] Renofa Yamaguchi 2 - 2 Matsumoto Yama. [17] +0 0-0

NHATB

17:00 FT [14] JEF United Chiba 1 - 3 Alb. Niigata (JPN) [6] +1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [7] Montedio Yama. 0 - 1 Avispa Fukuoka [2] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [21] Ehime FC 0 - 1 Giravanz Kita. [4] +1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [20] Thespa Kusatsu 0 - 2 Kyoto Sanga [10] +1/2 0-2

NHATB

17:00 FT [15] Okayama 0 - 1 Tokyo Verdy [8] +0 0-1

NHATB

17:00 FT [16] Zweigen Kan. 1 - 1 Machida Zelvia [18] - 1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [19] Ryukyu 5 - 0 Omiya Ardija [13] +1/4 1-0

NHAT3

17:00 FT [5] Roas. Kumamoto 1 - 2 Nagano Parceiro [3] - 1/4 0-0

TQA

17:00 FT [A-1] Guangzhou Ever. 2 - 0 Shenzhen FC [A-5] - 1 1/2 1-0

NHATA

17:30 FT [9] Urawa Red 2 - 2 Sagan Tosu [15] - 1/4 0-1

NHATA

17:30 FT [3] Nagoya Grampus 2 - 1 Yokohama FM [7] +0 1-1

NHATA

17:30 FT [4] Cerezo Osaka 2 - 0 Consa. Sapporo [13] - 1/2 1-0

NHATB

17:30 FT [9] Jubilo Iwata 0 - 0 Mito Hollyhock [11] - 1/2 0-0

NGB

18:30 FT [21] Tom Tomsk 0 - 2 Tekstilshchik Ivanov [14] - 1/4 0-0

NHATB

18:45 FT [5] Ventforet Kofu 2 - 0 V-Varen Nagasaki [3] +0 1-0

TQA

19:00 FT [A-4] Sh. Shenhua 1 - 1 Shandong Luneng [A-3] +3/4 0-1

GHCLB

20:00 FT Genoa 2 - 1 Carpi 1-0

NGB

20:00 FT [10] Spartak Moscow B 0 - 2 Baltika [9] +1/2 0-1

URUA

20:00 FT [13] Plaza Colonia 1 - 3 Cerro Largo [5] - 1/4 1-1

NPA

20:00 FT [15] Black Leopards 1 - 0 Ajax Cape Town +0 1-0

GHCLB

21:00 FT Cittadella 1 - 0 Virtus Verona 0-0

NGB

21:00 FT [4] FK Orenburg 3 - 0 Shinnik Yaroslavl [22] - 1 2-0

CHIA

21:00 FT [6] Huachipato 1 - 3 Univ. Catolica [1] +1/2 0-1

GHCLB

22:00 FT AC Milan 5 - 1 Vicenza 3-0

NGB

22:00 FT [12] Chayka FK Pesch 1 - 2 Torpedo Moscow [2] +3/4 1-1

NGB

22:00 FT [17] Dinamo Bryansk 0 - 3 Neftekhimik Nizh [8] -

URUA

22:15 FT [11] CA Progreso 2 - 2 CA Rentistas [2] +0 0-1

FINA

22:30 FT [9] IFK Mariehamn 2 - 2 Lahti [6] +0 0-1

FINA

22:30 FT [7] Seinajoen JK 3 - 2 Inter Turku [2] +3/4 2-1

FINA

22:30 FT [4] Honka 3 - 2 Ilves [5] - 1/2 1-1

FINA

22:30 FT [3] KuPS 3 - 0 RoPS Rovaniemi [12] - 2 2-0

FINA

22:30 FT [11] TPS Turku 2 - 3 Haka [10] +0 1-2

KUWC

22:30 FT 1 Al Jahra 1 - 3 Yarmouk (KUW) 1-0

GHCLB

22:59 FT 1 UCAM Murcia 0 - 1 Hercules CF +0 0-1

GHCLB

22:59 FT Frosinone 1 - 4 Roma +1 0-4

NGB

22:59 FT [20] Chertanovo 0 - 1 Krylya Sovetov [3] +1 1/2 0-0

NGB

22:59 FT [6] Veles Moscow 2 - 2 Krasnodar B [15] - 1/2 1-0

NGB

22:59 FT [16] Fakel 1 - 0 Yenisey [11] +0 0-0

NGB

22:59 FT [1] Nizhny Nov 1 - 0 Volgar Astrakhan [13] 1-0

BHRA

22:59 FT [6] Manama 0 - 0 Busaiteen [8] - 1/2 0-0

BHRA

22:59 FT [4] Al Najma (BHR) 1 - 0 Al Ahli (BHR) [7] - 1/4 1-0

CHIA

23:30 FT [9] Cobresal 4 - 0 Curico Unido [7] - 1/2 2-0

GHCLB

23:59 FT Racing Santander 2 - 1 Real Sociedad B - 1/4 0-1

C2

00:00 FT Maccabi Haifa 3 - 1 Zeljeznicar - 1 1/4 1-1

GEOA

00:00 FT [5] Lokomotiv T 4 - 1 Chikhura Sach. [9] - 1 1-1

ICEW

00:00 FT [3] UMF Selfoss Nữ 1 - 2 Valur Nữ [2] 0-1

ICEW

00:00 FT [9] Hafnarfjordur Nữ 3 - 1 Fylkir Nữ [4] +1/2 2-0

ICEW

00:00 FT [10] KR Reykjavik Nữ 3 - 0 Vestmannaeyjar Nữ [8] - 1/4 2-0

TDA

00:00 FT [16] Helsingborg 1 - 1 Kalmar [14] +0 1-0

GHCLB

00:30 FT Cadiz 1 - 1 Almeria - 1/4 1-0

KSAA

00:35 FT [7] Al Taawon (KSA) 1 - 0 Al Feiha - 1/4 0-0

KSAA

00:35 FT [6] Al Faisaly (KSA) 2 - 1 Abha [12] - 1 1-0

KSAA

00:35 FT Hazm 0 - 2 Al Wehda (KSA) [14] +1 1/4 0-1

KSAA

00:35 FT [16] Dhamak 4 - 3 Al Fateh [3] - 1/2 2-1

KSAA

00:35 FT Al Adalah 0 - 2 Al Ittihad (KSA) [10] +1 1/2 0-2

KSAA

00:35 FT [15] Al Nasr (KSA) 3 - 2 Al Ettifaq [11] - 3/4 2-1

KSAA

00:35 FT [5] Al Ahli (KSA) 2 - 0 Al Raed [4] +1/4 0-0

KSAA

00:35 FT [1] Al Hilal 2 - 1 Al Shabab (KSA) [2] - 1 3/4 1-0

GHCLB

01:00 FT Fuenlabrada 1 - 2 Getafe +1 1/4 1-0

ICEW

01:00 FT [5] Trottur Rey. Nữ 1 - 1 Thor Akureyri Nữ [7] - 1/4 1-0

KUWC

01:00 FT Al Arabi (KUW) 4 - 1 Burgan SC 3-0

PERA

01:00 FT [1] Sporting Cristal 2 - 0 Uni.San Martin [3] - 1 1/2 1-0

URUA

01:15 FT [12] CA River Plate (URU) 0 - 0 CA Penarol [4] +1/2 0-0

CHIB

01:30 FT 1 [10] San.Morning 1 - 1 CD Magallanes [4] +0 0-1

ANHFLT

01:45 FT [N.B-1] Salford City 0 - 6 Man Utd U21 [N.B-2] - 1/4 0-2

CHIA

02:00 FT [16] Colo Colo 0 - 1 O Higgins [17] - 1/4 0-1

ICEW

02:15 FT [1] Breidablik Nữ 3 - 1 Stjarnan Nữ [6] - 2 3/4 1-1

CHIB

03:00 FT [11] Barnechea 2 - 1 San Marcos A. [7] - 1/4 2-1

BRA

03:30 FT [11] Atletico/PR 1 - 1 Botafogo/RJ [18] - 1/2 0-0

PERA

03:30 FT [14] Atletico Grau 2 - 2 Ayacucho FC [2] +1/2 2-1

URUA

03:30 FT [3] CA Torque 2 - 1 Wanderers [7] 2-0

BRA

04:00 FT [10] Fortaleza/CE 1 - 0 SC Recife/PE [16] - 1/2 0-0

BRA

04:00 FT 1 [20] Goias/GO 3 - 3 Coritiba/PR [19] +0 1-2

USB

04:00 FT [F-3] New York RB II 6 - 0 Philadelphia Union II [F-4] - 1 1/2 2-0

CRCA

04:00 FT [B-6] Sporting (CRC) 2 - 3 Cartagines [B-2] 1-2

CHIA

04:30 FT [14] Coquimbo Unido 1 - 0 Palestino [15] +1/4 0-0

CHIB

04:30 FT [2] Rangers Talca 1 - 2 San Luis Qui. [14] - 3/4 0-2

ECUA

04:30 FT [8] Dep.Cuenca 1 - 3 Independiente JT [12] +1 1-1

MEXA

05:00 FT [1] Club Leon 1 - 1 Tigres UANL [6] - 1/2 1-0

BRA

05:15 FT [3] Sao Paulo/SP 1 - 1 Bragantino/SP [14] - 1/2 0-0

BRB

05:15 FT [15] Parana/PR 0 - 1 America/MG [2] +1/4 0-0

USB

06:00 FT [E-3] Indy Eleven 2 - 1 Sporting Kansas II [E-4] - 1 1-0

ECUA

07:00 FT [6] Macara 1 - 1 Barcelona SC [2] +0 0-0

USA

07:00 FT 1 [Tay-4] Minnesota Utd 3 - 2 Dallas [Tay-5] - 3/4 2-1

USA

07:00 FT [Dong-10] Inter Miami 2 - 1 Atlanta United [Dong-12] - 1/2 2-1

USA

07:00 FT [Dong-9] Montreal Impact 1 - 2 Toronto [Dong-2] +1/2 0-1

MEXA

07:00 FT [4] Cruz Azul 1 - 0 Pachuca [9] - 1/4 0-0

MEXB

07:00 FT [11] Venados 1 - 2 Dorados [12] - 1/2 0-2

BRA

07:30 FT [5] Fluminense/RJ 1 - 2 Flamengo/RJ [2] +3/4 0-2

BRA

07:30 FT [8] Santos/SP 3 - 1 Atl. Mineiro/MG [1] +3/4 2-1

USA

08:00 FT [Tay-8] Colorado Rapids 1 - 1 Houston Dynamo [Tay-12] - 1/4 0-1

USA

08:30 FT [Tay-10] Real Salt Lake 3 - 0 Los Angeles FC [Tay-6] +0 1-0

USB

09:00 FT 1 [B-3] LA Galaxy II 0 - 3 San Diego Loyal [B-2] - 1/4 0-3

USB

09:00 FT [A-4] Portland Timbers II 3 - 0 Tacoma Defiance [A-3] 3-0

USB

09:00 FT [C-4] Real Monarchs 4 - 1 Colorado Springs [C-3] - 1/4 2-1

MEXA

09:00 FT 1 [14] Mazatlan FC 1 - 0 Club Tijuana [15] - 1/4 1-0

MEXB

09:05 FT [16] Correcaminos 2 - 0 Tepatitlan FC [7] 1 +0 1-0

MEXA

09:06 FT [8] Santos Laguna 1 - 2 Pumas UNAM [2] - 1/2 0-1

USB

09:30 FT 1 [A-2] Sacramento 2 - 1 Orange C. Blues [B-4] - 1/4 0-1

KSB

22:25 Hoãn [13] Al Nahda (KSA) - Najran [8] -

Kết quả bóng đá ngày 09/09/2020

Kết quả bóng đá ngày 09/09/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 09/09/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 09/09/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1