KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 08/09/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 08/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

15:00 FT [9] Kagoshima 2 - 1 Vanraure Hachinohe [15] - 1/4 1-1

GHU19

16:00 FT Bỉ U19 1 - 0 Đức U19 0-0

GHU19

16:00 FT 1 Arập Xêut U19 2 - 3 Bulgaria U19 0-1

CZEU19

16:00 FT [16] Meteor Praha U19 1 - 5 Sparta Praha U19 [1] 0-1

TQA

17:00 FT [A-6] Guangzhou Fuli 3 - 1 Henan Jianye [A-8] - 1/4 3-1

GHCLB

18:00 FT FK Khujand 2 - 1 FC Istaravshan - 1 3/4 1-1

TQA

19:00 FT [A-7] Dalian Yifang 1 - 1 Jiangsu Suning [A-2] +1/4 1-0

EU21VL

20:00 FT [6-5] Đảo Faroe U21 1 - 2 North Macedonia U21 [6-2] +1 1/4 0-1

GHCLB

20:00 FT 1 Istiklol Dushanbe 6 - 1 Regar-TadAZ - 3 1/2 4-0

GHCLB

20:00 FT Young Boys 5 - 2 Lausanne Sports 1-0

EU21VL

21:00 FT [9-2] Bỉ U21 4 - 1 Đức U21 [9-1] +1/2 1-1

EU21VL

21:00 FT [5-6] Latvia U21 1 - 1 Estonia U21 [5-5] - 1 3/4 0-0

UZBA

21:00 FT [9] Metallurg Bekabad 0 - 3 Pakhtakor [1] 0-2

CHIA

21:00 FT [10] U.Concepcion 2 - 1 U. La Calera [2] +1/4 1-0

EU21VL

22:00 FT 1 [2-6] Liechtenstein U21 0 - 2 Georgia U21 [2-3] +2 1/4 0-2

EU21VL

22:00 FT [1-6] Luxembourg U21 2 - 1 Armenia U21 [1-5] 1-1

NORB

22:00 FT [14] Grorud IL 1 - 1 Stjordals Blink [12] - 1/4 0-0

QATA

22:15 FT [7] Al Wakra 1 - 0 Al Duhail SC [4] +1 1-0

QATA

22:15 FT [12] Umm salal 0 - 0 Al Khor [11] - 1/2 0-0

EU21VL

22:30 FT [4-5] Lithuania U21 0 - 1 Scotland U21 [4-3] +1 0-0

NORB

22:30 FT [8] KFUM Oslo 1 - 1 Tromso [1] +1/4 1-0

KUWC

22:30 FT 1 Al Quadisiya 2 - 2 Kazma 1-1

TS 90': 2-2; HP: 2-0

UEFA

22:59 FT 3 [C2-1] Armenia 2 - 0 Estonia [C2-4] - 3/4 1-0

UEFA

22:59 FT 3 [C2-3] Georgia 1 - 1 North Macedonia [C2-2] 3 1 +0 1-1

EU21VL

22:59 FT [8-6] Malta U21 0 - 3 Romania U21 [8-2] +2 1/4 0-2

EU21VL

22:59 FT [8-4] Phần Lan U21 0 - 2 Ukraina U21 [8-3] +1/4 0-2

EU21VL

22:59 FT [5-2] Ba Lan U21 1 - 0 Nga U21 [5-1] +1/4 0-0

EU21VL

22:59 FT [9-5] Moldova U21 1 - 1 Bosnia & Herz U21 [9-3] +3/4 0-0

EU21VL

22:59 FT [8-5] Bắc Ireland U21 0 - 1 Đan Mạch U21 [8-1] +1 0-0

NORB

22:59 FT [11] Ullensaker/Kisa 6 - 1 Oygarden FK [15] - 3/4 2-1

NORB

22:59 FT [2] Lillestrom 3 - 1 Ranheim IL [4] - 1/4 -

NORB

22:59 FT [9] HamKam 0 - 1 Raufoss IL [6] +0 0-0

NORB

22:59 FT [3] Sogndal 3 - 0 Strommen [10] - 1 3/4 3-0

NORB

22:59 FT [7] Sandnes Ulf 1 - 0 Kongsvinger [16] - 1/2 0-0

NORB

22:59 FT [5] Asane Fotball 5 - 1 FK Jerv [13] - 1/2 2-0

BHRA

22:59 FT [2] Muharraq 3 - 1 East Riffa [5] 1-0

BHRA

22:59 FT [1] Al Hadd 0 - 4 AL Riffa [3] 0-2

PERA

22:59 FT [19] Sport Huancayo 1 - 0 Carlos Stein [13] 0-0

EU21VL

23:30 FT [1-4] Thụy Điển U21 3 - 0 Italia U21 [1-1] +1/2 2-0

ANHFLT

23:30 FT [S.A-4] Southend 1 - 3 West Ham U21 [S.A-1] - 1/4 1-1

ANHFLT

23:30 FT [S.E-1] Exeter City 3 - 2 Forest Green [S.E-2] - 1/2 1-1

ANHFLT

23:30 FT [S.B-2] Gillingham 2 - 1 Crawley Town [S.B-3] - 1/2 1-0

ANHFLT

23:30 FT [N.H-1] Hull City 1 - 2 Leicester City U21 [N.H-2] +0 0-0

CHIB

23:30 FT [5] U. San Felipe 1 - 1 Temuco [12] - 1/4 1-0

EU21VL

23:40 FT [6-3] Israel U21 1 - 2 Kazakhstan U21 [6-4] - 1 0-1

EU21VL

00:00 FT [3-3] Albania U21 3 - 1 Andorra U21 [3-6] - 1 1/2 0-1

ANHFLT

00:00 FT [N.E-3] Mansfield 0 - 3 Man City U21 [N.E-1] - 1/2 0-1

QATA

00:30 FT [1] Ahli Doha 2 - 0 Al Arabi (QAT) [10] +0 0-0

EU21VL

01:00 FT [7-1] Hà Lan U21 2 - 0 Na Uy U21 [7-3] - 1 1/4 0-0

EU21VL

01:00 FT 1 [5-4] Serbia U21 1 - 2 Bulgaria U21 [5-3] - 1/2 0-1

ANHFLT

01:00 FT [N.E-2] Lincoln 1 - 1 Scunthorpe Utd [N.E-4] - 3/4 0-1

TS 90': 1-1; Pen: 4-2

ANHFLT

01:00 FT [S.H-2] Peterborough Utd 3 - 3 Burton Albion [S.H-3] - 1/4 2-1

TS 90': 3-3; Pen: 5-4

ANHFLT

01:00 FT [N.G-1] Accrington 7 - 0 Leeds Utd U21 [N.G-4] - 1 1/2 5-0

ANHFLT

01:00 FT [N.G-2] Blackpool 0 - 0 Barrow [N.G-3] - 1 0-0

TS 90': 0-0; HP: 5-3

ANHFLT

01:00 FT [S.E-3] Swindon 2 - 3 West Brom U21 [S.E-4] - 1/2 0-1

ANHFLT

01:00 FT [S.C-1] Milton Keynes Dons 3 - 1 Northampton [S.C-2] +0 1-1

ANHFLT

01:00 FT [S.F-4] Newport 0 - 1 Cheltenham [S.F-1] +0 0-0

ANHFLT

01:00 FT [N.C-3] Bolton 2 - 3 Crewe Alexandra [N.C-2] +0 0-1

ANHFLT

01:00 FT [S.G-1] Leyton Orient 3 - 2 Brighton U21 [S.G-4] 1-0

ANHFLT

01:00 FT [S.D-1] Oxford Utd 2 - 1 Chelsea U21 [S.D-4] - 3/4 2-0

ANHFLT

01:00 FT [S.A-2] Portsmouth 2 - 0 Colchester Utd [S.A-3] - 1 1/4 2-0

ANHFLT

01:00 FT [N.D-1] Port Vale 0 - 0 Tranmere Rovers [N.D-2] +0 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-3

ANHFLT

01:00 FT [N.A-2] Sunderland 8 - 1 Aston Villa U21 [N.A-4] - 1 2-0

KUWC

01:00 FT Al Kuwait 2 - 2 Salmiya 0-1

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 4-5

EU21VL

01:15 FT [2-4] Slovakia U21 1 - 2 Thụy Sỹ U21 [2-2] +1 0-0

PERA

01:15 FT [8] Cusco FC 1 - 1 Academia Cantolao [18] - 1/2 0-0

EU21VL

01:30 FT [3-2] Áo U21 1 - 2 Anh U21 [3-1] +1 0-1

ANHFLT

01:30 FT [S.H-1] Cambridge Utd 2 - 0 Fulham U21 [S.H-4] - 1/4 1-0

ANHFLT

01:30 FT [N.F-4] Doncaster Rovers 0 - 0 Bradford City [N.F-3] - 1 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-1

UEFA

01:45 FT 1 6 [C1-2] Luxembourg 0 - 1 Montenegro [C1-1] 2 +1/4 0-0

UEFA

01:45 FT 5 [D2-3] San Marino 0 - 2 Liechtenstein [D2-2] 3 +3/4 0-2

UEFA

01:45 FT [A2-1] Bỉ 5 - 1 Iceland [A2-4] 1 - 2 2-1

UEFA

01:45 FT 1 [C1-4] Síp 0 - 1 Azerbaijan [C1-3] 3 - 1/4 0-1

UEFA

01:45 FT 1 [A2-3] Đan Mạch 0 - 0 Anh [A2-2] +1/4 0-0

UEFA

01:45 FT 3 [A3-1] Pháp 4 - 2 Croatia [A3-3] 3 - 3/4 2-1

UEFA

01:45 FT 1 2 [A3-4] Thụy Điển 0 - 2 B.D.Nha [A3-2] 2 +3/4 0-1

ANHFLT

01:45 FT [S.D-2] Bristol Rovers 2 - 2 Walsall [S.D-3] +0 1-1

TS 90': 2-2; Pen: 2-4

ANHFLT

01:45 FT [N.B-4] Morecambe 1 - 2 Rochdale [N.B-3] - 1/4 1-0

ANHFLT

01:45 FT 1 [N.H-4] Grimsby 2 - 2 Harrogate Town [N.H-3] +3/4 1-0

TS 90': 2-2; Pen: 5-4

ANHFLT

01:45 FT [S.B-4] Ipswich 1 - 2 Arsenal U21 [S.B-1] - 1/2 1-1

ANHFLT

01:45 FT [S.F-3] Plymouth Argyle 2 - 3 Norwich U21 [S.F-2] - 1 1-1

PERA

03:30 FT [15] Dep. Municipal 2 - 2 Dep. Llacuaba [12] - 1/2 0-1

CHIA

04:30 FT [3] U. Espanola 2 - 1 San. Wanderers [13] - 1/2 2-0

MEXA

05:00 FT [18] San Luis 2 - 1 Necaxa [10] +0 0-1

BRB

05:15 FT [4] Juventude/RS 3 - 1 Confianca/SE [10] - 1/4 0-1

PERA

06:00 FT [6] Carlos A. Mannucci 1 - 1 Cesar Vallejo [4] +1/2 1-1

MEXA

07:00 FT [11] Toluca 0 - 1 Juarez [13] - 1/2 0-0

MEXA

07:06 FT [5] Monterrey 1 - 1 Atlas [16] - 1 0-0

BRB

07:30 FT [5] Cuiaba/MT 0 - 0 Figueirense/SC [18] - 3/4 0-0

COLSC

07:30 FT 1 Junior Barranquilla 1 - 2 America Cali - 1/2 1-0

USB

08:00 FT [D-3] Austin Bold 2 - 2 Tulsa Roughnecks [D-2] - 1/2 1-2

MEXA

09:00 FT [7] Chivas Guad. 1 - 1 Queretaro [17] - 1/4 1-0

MEXA

09:00 FT [12] Puebla 2 - 3 Club America [3] +3/4 2-0

Kết quả bóng đá ngày 08/09/2020

Kết quả bóng đá ngày 08/09/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 08/09/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 08/09/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1