KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 11/03/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 11/03/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

15:00 FT [2] APIA Tigers 1 - 0 Manly Utd [7] +0 1-0

AUSW

15:05 FT [1] Sydney FC Nữ 2 - 2 Melbourne City Nữ [2] - 1 0-1

TS 90': 2-2; HP: 2-0

IDNA

15:15 FT [13] PSS Sleman 0 - 0 Persita Tangerang [15] +0 0-0

AUSVPL

15:30 FT [9] Melb. Knights 3 - 2 Bentleigh Greens [6] +0 1-2

NGAU21

16:00 FT 1 [B-5] FK Sochi U21 0 - 1 Kryliya Sov. U21 [A-5] - 1/2 0-0

KAZA

16:00 FT [2] Caspiy Aktau 0 - 0 Tobol Kostanay [5] +1/2 0-0

AUSVPL

16:00 FT [4] Green Gully SC 1 - 0 Dandenong City [13] - 1 1/4 1-0

NGAU21

17:00 FT [B-9] Arsenal Tula U21 1 - 3 Ural U21 [A-8] - 1 1/2 1-2

NGAU21

17:00 FT [B-7] Khimki U21 3 - 5 Strogino Moscow U21 [A-4] +1/4 1-3

NGAU21

17:00 FT [B-6] Chertanovo U21 1 - 2 Din. Moscow U21 [A-3] +1/4 1-1

NGAU21

17:00 FT [B-10] ORS 5 U21 0 - 2 Nizhny Nov U21 [A-6] 0-2

KAZA

17:00 FT [6] Aktobe 2 - 1 Atyrau [3] - 3/4 1-1

NHATA

17:00 FT [18] Vissel Kobe 0 - 2 Kashima Antlers [2] +1/2 0-1

HQA

17:00 FT 1 [6] Daegu 3 - 1 Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 1/4 1-1

HQA

17:00 FT [1] Ulsan Hyundai 2 - 1 FC Seoul [7] - 1/2 0-1

VNA

17:00 FT [9] HA Gia Lai 2 - 2 Viettel [2] - 1/4 2-1

VNB

17:00 FT [3] Quảng Nam 1 - 0 Thừa Thiên Huế [9] - 1 0-0

EUW17VL

18:00 FT [13-2] Azerbaijan U17 Nữ 0 - 3 North Macedonia U17 Nữ [10-3] 0-2

NGAU21

18:00 FT [B-8] Akhmat Gr. U21 1 - 1 Akademiya Konoplev U21 [A-9] 0-0

NGAU21

18:00 FT 1 [B-2] Krasnodar U21 3 - 0 Ufa U21 [A-10] - 2 1/2 0-0

ARMA

18:00 FT [8] Van Yerevan 1 - 1 BKMA Yerevan [9] - 3/4 0-0

KAZA

18:00 FT 1 [14] FK Maktaaral 0 - 1 Kairat Almaty [7] +3/4 0-1

LITA

18:00 FT [1] FK Panevezys 1 - 0 Kauno Zalgiris [6] - 1/4 0-0

IRNA

18:30 FT [7] Zobahan 4 - 0 Aluminium Arak [8] - 1/4 1-0

SINA

18:45 FT [5] Hougang Utd 3 - 2 Geylang Intl [7] 0-1

IRNA

19:30 FT [4] Gol Gohar 0 - 0 Peykan [12] - 1/2 0-0

CAFCL

20:00 FT [Bang A-3] Al Hilal Al Sudani 1 - 0 Merreikh Al Sudan [Bang A-4] - 1/2 0-0

ISRB

20:00 FT 1 [13] HR Letzion 0 - 1 H. Petah Tikva [5] +0 0-0

ISRB

20:00 FT [15] Hapoel Raanana 1 - 1 Kafr Qasim [3] +1/2 0-1

ISRB

20:00 FT [6] Hapoel Kfar Saba 0 - 1 Ahi Nazareth [7] - 1/2 0-0

ISRB

20:00 FT [8] Hapoel Afula 1 - 4 Sektzia Nes Tziona [2] +1/4 1-2

ISRB

20:00 FT [1] Maccabi Bnei Raina 1 - 0 Hapoel Acre [9] - 1/4 1-0

LITA

20:00 FT [10] FK Jonava 1 - 4 Hegelmann Litauen [3] +2 1/2 0-3

EGYC

20:00 FT [1] ENPPI Cairo 7 - 1 Dairut SC [30] - 1 1/4 3-0

EUW17VL

20:30 FT [2-4] Scotland U17 Nữ 6 - 0 Albania U17 Nữ [13-3] 0-0

IDNA

20:30 FT [18] Persiraja Banda Aceh 0 - 1 Bali United Pusam [1] +2 0-1

IRNA

20:30 FT 1 [10] Nassaji Mazandaran 1 - 3 Sepahan [2] +1/2 0-2

UZBA

20:30 FT [7] Lok. Tashkent 2 - 1 FK AGMK [3] +1/4 1-1

UZBA

20:30 FT [1] Sogdiana Jizzakh 1 - 0 Dinamo Samarkand [13] - 1 3/4 0-0

ALGA

20:30 FT [9] US Biskra 0 - 0 USM Alger [6] +0 0-0

UAEA

20:45 FT [11] Ittihad Kalba 2 - 2 Al Dhafra [12] - 1/2 1-2

UAEA

20:45 FT [13] Al Oruba (UAE) 0 - 1 Al Jazira [4] +1 1/2 0-0

ANHU23

21:00 FT [2-10] Aston Villa U23 2 - 2 Southampton U23 [2-7] +0 1-2

NGAU21

21:00 FT 1 [B-4] Zenit U21 1 - 3 CSKA Mos. U21 [A-1] +1/2 1-1

QATA

21:00 FT [8] Al Rayyan 3 - 2 Shamal [10] - 3/4 2-1

INDA

21:00 FT [3] Jamshedpur 0 - 1 Kerala Blasters [4] - 1/2 0-1

BHRA

21:15 FT [9] Al Hadd 0 - 1 Al Khaldiya(BHR) [3] +3/4 0-0

CZEB

21:30 FT [7] Jihlava 0 - 3 Brno [1] +3/4 0-1

IRNA

21:30 FT [14] Naft M. Soleyman 1 - 2 Persepolis [3] +1 1/2 0-2

BULA

22:30 FT [9] CSKA 1948 Sofia 2 - 2 Botev Plovdiv [3] - 1/4 1-0

RMNA

22:30 FT [10] UTA Arad 3 - 0 Aca. Clinceni [16] - 2 2-0

KSAA

22:45 FT [6] Al Feiha 1 - 0 Al Baten [15] - 1/4 0-0

CAFCL

22:59 FT [Bang D-3] Zamalek SC 0 - 1 Wydad Casablanca [Bang D-1] - 1/2 0-0

NGAU21

22:59 FT [B-3] Lok. Moscow U21 1 - 0 Spartak Mos. U21 [A-2] - 1/2 1-0

LATA

22:59 FT [3] FK Liepaja 3 - 1 Supernova Riga [10] - 2 3/4 1-1

SVKA

22:59 FT [8] Trencin 2 - 0 FK Pohronie [12] - 1 1/4 0-0

EGYC

22:59 FT [23] Pharco FC 1 - 2 Kafr Al Sheikh [7] 2 - 1/2 1-0

QATA

23:10 FT [1] Al Sadd 2 - 1 Al Wakra [3] - 3 1/2 1-0

UAEA

23:15 FT [14] Emirates Club 2 - 1 Khorfakkan [10] +1/2 1-0

IRNA

23:30 FT [1] Esteghlal Tehran 1 - 0 Sanat Naft [11] - 1 1/4 1-0

BHRA

23:50 FT [5] Al Hala 1 - 0 Budaiya (BHR) [8] +0 0-0

POLA

00:00 FT [16] Nieciecza 0 - 2 Zaglebie Lubin [13] +0 0-0

POLB

00:00 FT [13] Skra Czestochowa 0 - 0 Sandecja [7] +1/4 0-0

CROA

00:00 FT 1 [8] Sibenik 1 - 4 Lok. Zagreb [5] +1/2 1-0

CYPA

00:00 FT 1 [9] Olympiakos Nic. 0 - 1 AEL Limassol [8] - 1/4 0-0

AUTB

00:10 FT [7] Grazer AK 0 - 0 Kapfenberg [12] - 3/4 0-0

DUB

00:30 FT 3 [4] Darmstadt 1 - 1 Sandhausen [14] 3 - 3/4 1-0

DUB

00:30 FT 2 [13] Hansa Rostock 3 - 2 Holstein Kiel [9] 2 - 1/4 1-0

AUTB

00:30 FT [11] Rapid Wien II 0 - 3 Blau Weiss Linz [3] +1/4 0-0

AUTB

00:30 FT [6] Liefering 0 - 0 Austria Wien II [14] - 1/4 0-0

AUTB

00:30 FT [4] SV Lafnitz 2 - 0 SKU Amstetten [5] - 1/4 2-0

AUTB

00:30 FT [15] LASK Juniors 3 - 1 Vorwarts Steyr [10] +1/2 1-0

DENB

00:30 FT [9] Hobro I.K. 3 - 1 Fredericia [5] +1/4 1-1

KSAA

00:45 FT 2 [11] Al Ettifaq 2 - 2 Al Nasr (KSA) [3] +3/4 2-0

DUC3

01:00 FT [17] Viktoria Berlin 0 - 2 Munchen 1860 [4] +3/4 0-2

DUC4BA

01:00 FT [8] V. Aschaffenburg 0 - 2 Heimstetten [14] - 1/2 0-1

DUC4BA

01:00 FT [4] Unterhaching 0 - 3 Bayern Munich II [2] +1/2 0-1

DUC4DB

01:00 FT [14] Ger.Halberstadt 1 - 1 Berlin AK 07 [6] +1 0-0

DUC4DB

01:00 FT [10] Hertha Berlin II 2 - 0 Optik Rathenow [16] - 1 1/2 2-0

DUC4DB

01:00 FT [19] Tasmania Berlin 3 - 4 Tennis Borussia B. [9] +1 2-1

DUC4N

01:00 FT [11] Stuttgart II 1 - 2 TSG Balingen [9] - 3/4 1-2

DUC4N

01:00 FT 1 [6] Homburg 2 - 1 Pirmasens [18] - 1 1-0

DUC4N

01:00 FT [4] TSV Steinbach 2 - 1 Giessen [19] - 1 1/4 0-0

DUC4N

01:00 FT [16] Sonnenhof 2 - 1 Aalen [14] - 1/4 2-0

DUC4T

01:00 FT [8] Wiedenbruck 1 - 2 Rodinghausen [6] +1/4 0-0

PH3

01:00 FT [13] SO Cholet 0 - 1 Red Star 93 [11] +1/4 0-1

PH3

01:00 FT [7] Stade Briochin 1 - 0 Bourg Peronnas [6] +0 0-0

PH3

01:00 FT [15] FC Bastia-Borgo 2 - 2 Orleans [9] +0 1-1

PH3

01:00 FT [12] Avranches 1 - 0 Chambly [16] +0 0-0

PH3

01:00 FT [3] Villefranche 1 - 2 Annecy FC [2] - 1/4 0-0

PH3

01:00 FT [18] Creteil 2 - 2 Concarneau [4] +1/2 2-1

PH3

01:00 FT [10] Le Mans 1 - 0 Boulogne [17] - 1/2 1-0

PH3

01:00 FT [14] Sete 1 - 1 Sedan [8] - 1/4 0-0

BDNB

01:00 FT 1 [18] Academica Coim 3 - 4 Benfica B [5] - 1/4 0-1

BDNB

01:00 FT [17] Varzim 1 - 0 Academico Viseu [15] - 1/2 1-0

MLTA

01:00 FT [10] Balzan 0 - 1 Santa Lucia FC [11] - 1/4 0-0

MLTA

01:00 FT [4] Hamrun Spartans 3 - 1 Sliema Wanderers [12] - 3/4 2-0

DENA

01:00 FT [9] Nordsjaelland 1 - 1 Sonderjyske [12] - 1/2 0-1

DENB

01:00 FT [2] Lyngby 1 - 2 Nykobing [6] - 1 1/4 0-1

RMNA

01:30 FT [5] Universitatea Craiova 3 - 0 Arges Pitesti [7] - 1 1/4 1-0

TSB

01:30 FT [2] Schaffhausen 3 - 1 Yverdon [8] - 1/4 2-0

CAFCL

02:00 FT [Bang C-2] CR Belouizdad 4 - 1 Jwaneng Galaxy [Bang C-4] 2-0

ANHU23

02:00 FT [1-10] Brighton U23 4 - 2 Everton U23 [1-11] 1-1

ANHU23

02:00 FT [1-12] Chelsea U23 1 - 1 West Ham U23 [1-2] +0 0-0

ANHU23

02:00 FT [2-1] Fulham U23 1 - 2 Norwich City U23 [2-5] - 1 1/2 1-1

HLA

02:00 FT [9] Cambuur 2 - 3 Ajax [1] +2 1/2 0-2

HLB

02:00 FT [17] Dordrecht 90 3 - 3 Ajax U21 [7] +1 2-1

HLB

02:00 FT [1] Emmen 2 - 0 Utrecht U21 [18] - 1 3/4 2-0

HLB

02:00 FT [2] Volendam 2 - 5 SBV Excelsior [6] - 1/4 1-4

HLB

02:00 FT [11] Den Bosch 3 - 1 MVV Maastricht [16] - 3/4 2-0

HLB

02:00 FT [15] TOP Oss 1 - 2 Roda JC [5] +3/4 0-1

HLB

02:00 FT [14] Almere City 3 - 0 Helmond Sport [20] - 1 1/4 2-0

HLB

02:00 FT [3] Eindhoven 4 - 0 VVV Venlo [10] - 3/4 2-0

HLB

02:00 FT [8] NAC Breda 2 - 0 De Graafschap [9] +1/2 1-0

BIB

02:00 FT [8] Excelsior Virton 1 - 0 Westerlo [1] +1 1/2 1-0

HUNA

02:00 FT [3] Puskas Akademia 2 - 0 Paksi [6] - 1/4 1-0

ICELC

02:00 FT 1 [C-1] KR Reykjavik 3 - 0 Kordrengir [C-4] - 2 1-0

COLB

02:00 FT [8] Bogota FC 2 - 0 Atletico Huila [14] - 1/2 1-0

VENA

02:00 FT 1 [11] Estu.Merida 0 - 0 Carabobo [4] +0 0-0

TSB

02:15 FT [1] Winterthur 4 - 2 Aarau [3] +0 2-2

AUTB

02:25 FT [8] St.Polten 0 - 1 Floridsdorfer AC [2] - 1/4 0-1

ITB

02:30 FT [12] Parma 1 - 1 Cittadella [11] - 1/2 0-1

ITA3

02:30 FT 1 [B-8] Luchese 1 - 0 Reggiana [B-2] +3/4 0-0

POLA

02:30 FT [18] Gornik Leczna 0 - 1 Legia Wars. [10] +3/4 0-0

POLB

02:30 FT [12] GKS Tychy 2 - 1 Zaglebie Sosno [15] - 1/2 0-1

ANHL2

02:45 FT [9] Tranmere Rovers 3 - 2 Mansfield [7] +1/4 1-1

SCOB

02:45 FT 1 [8] Ayr Utd 1 - 3 Kilmarnock [1] +1/2 1-3

NIRA

02:45 FT [1] Linfield 3 - 2 Crusaders Belfast [4] - 3/4 2-1

BIA

02:45 FT [11] OH Leuven 1 - 4 Union Saint-Gilloise [1] +3/4 1-1

IREA

02:45 FT [8] Drogheda Utd 0 - 3 Sligo Rovers [5] +1/4 0-3

IREA

02:45 FT [6] Shelbourne 1 - 1 Dundalk [3] +1/4 0-0

IREB

02:45 FT [2] Cork City 2 - 0 Cobh Ramblers [8] - 1 1/4 1-0

IREB

02:45 FT [7] Bray Wanderers 1 - 3 Galway [1] +1/4 0-0

IREB

02:45 FT [3] Waterford Utd 2 - 1 Wexford Youths [6] - 1 1/4 2-1

WALA

02:45 FT [6] Bala Town 3 - 2 Flint Town Utd [4] - 1/2 2-1

ANHB

03:00 FT 3 [10] West Brom 2 - 2 Huddersfield [3] 2 - 1/2 0-1

TBNA

03:00 FT 1 4 [3] Atletico Madrid 2 - 1 Cadiz [16] 1 - 1 1/4 1-1

TBNB

03:00 FT [13] Zaragoza 2 - 1 Fuenlabrada [21] - 1/2 0-1

TBN3

03:00 FT [A1-7] UD Logrones 2 - 1 Salamanca [A1-8] - 1/4 1-0

TBN3

03:00 FT [A2-7] Sevilla B 1 - 0 Cornella [A2-14] +0 0-0

PHA

03:00 FT 1 [10] Lille 0 - 0 Saint Etienne [18] 1 - 3/4 0-0

ICELC

03:00 FT 1 [C-6] Vestri 1 - 3 Keflavik [C-3] +1 1/2 0-2

ICELC

03:00 FT [B-6] Fjolnir 1 - 2 Thor Akureyri [B-4] +0 0-1

IREA

03:00 FT [1] Shamrock Rovers 1 - 0 Bohemians [7] - 3/4 1-0

IREA

03:00 FT [9] Finn Harps 0 - 2 St. Patrick's [4] +1/4 0-0

BDNA

03:15 FT 1 [3] Benfica 1 - 1 Vizela [14] - 1 1/2 0-0

CHIA

04:00 FT [16] La Serena 2 - 3 Cobresal [5] +0 1-1

ARGB

04:05 FT [8] Almagro 1 - 0 Tristan Suarez [36] - 1/2 0-0

VENA

04:15 FT [15] Zulia FC 1 - 2 Metropolitano [2] +0 1-0

PARA

05:00 FT [10] Sportivo Ameliano 0 - 2 Tacuary FBC [8] +0 0-1

ARGLC

05:15 FT 1 [B-8] Arsenal Sarandi 0 - 0 Velez Sarsfield [B-6] +1/4 0-0

URUA

05:15 FT [13] Sportivo Cerrito 2 - 1 CA Rentistas [11] - 1/4 1-0

ARGB

06:10 FT [1] Belgrano 2 - 0 San Martin SJ [17] - 3/4 0-0

CHIB

06:30 FT [17] Deportes Recoleta 1 - 2 Melipilla [7] +0 1-0

VENA

06:30 FT [1] Monagas 2 - 4 Portuguesa [10] - 3/4 2-0

ECUA

07:00 FT [6] SD Aucas 0 - 0 Dep.Cuenca [8] 0-0

ARGLC

07:30 FT [A-13] CA Platense 1 - 2 Patronato Parana [A-14] - 1/4 0-1

ARGB

07:30 FT [12] Estudiantes Rio Cuarto 0 - 2 Def.Belgrano [23] - 1/2 0-2

AUSNSW

08:00 FT [12] North Shore Mariners 0 - 4 Wollongong Wolves [8] +1/4 0-2

MEXA

08:00 FT [9] Necaxa 1 - 0 Queretaro [16] - 1/4 1-0

MEXA

10:00 FT [18] Juarez 1 - 2 Atlas [3] +1/4 0-1

MEXA

10:06 FT [7] Monterrey 2 - 1 Mazatlan FC [12] - 1 2-0

KAZA

15:00 Hoãn [13] Akzhayik Oral - Turan (KAZ) [11] +0 -

UKRA

00:30 Hoãn [16] FC Mariupol - Inhulets Petrove [14] -

WALA

02:45 Hoãn [5] Connah's QN - Newtown AFC [3] -

Kết quả bóng đá ngày 11/03/2022

Kết quả bóng đá ngày 11/03/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 11/03/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 11/03/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22