KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 12/03/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 12/03/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

11:00 FT [6] Croydon Kings 1 - 2 White City W. [8] - 1/2 0-0

AUSVPL

11:00 FT [14] Eastern Lions 0 - 3 Port Melbourne [3] +3/4 0-2

NHATB

11:00 FT [1] Vegalta Sendai 3 - 0 Grulla Morioka [22] - 1/2 1-0

NHAT3

11:00 FT [18] Yokohama SCC 0 - 0 FC Gifu [9] +1/4 0-0

AUSNSW

11:30 FT [10] Sutherland Sharks 2 - 3 Sydney Utd [9] +1 1-2

AUSSL

11:30 FT [1] Campbelltown City 5 - 2 Adelaide Utd U21 [9] - 1 1/4 2-2

AUSSL

11:30 FT [11] Cumberland Utd 0 - 2 Metro Stars [4] +1 0-1

AUSSL

11:30 FT [7] SA Panthers 2 - 3 Sturt Lions [5] - 1 1-0

HQB

11:30 FT [9] GimPo Citizen 2 - 2 Seoul E-Land [5] +1/4 1-0

HQB

11:30 FT [10] Ansan Greeners 0 - 2 Gwangju [1] +1/2 0-1

NHATA

12:00 FT [16] Shimizu S-Pulse 1 - 3 Cerezo Osaka [7] +1/4 0-1

NHATA

12:00 FT [15] Jubilo Iwata 1 - 1 Gamba Osaka [12] - 1/2 1-0

NHATA

12:00 FT [8] Consa. Sapporo 1 - 1 Yokohama FM [3] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [16] Renofa Yamaguchi 2 - 3 Ryukyu [20] +0 1-1

NHATB

12:00 FT [8] Ventforet Kofu 1 - 1 Montedio Yama. [6] +0 0-1

NHATB

12:00 FT [14] Tokushima Vortis 2 - 2 Roas. Kumamoto [9] - 1/2 1-1

NHATB

12:00 FT [7] V-Varen Nagasaki 4 - 1 Oita Trinita [15] - 1/4 2-1

NHAT3

12:00 FT [7] Fujieda MYFC 3 - 0 Gainare Tottori [17] - 1/2 3-0

HQA

12:00 FT [3] Jeju Utd 2 - 0 Jeonbuk H.Motor [2] +0 1-0

HQ3

12:00 FT 1 [2] Siheung Citizen 0 - 0 Cheongju FC [10] 0-0

HQ3

12:00 FT [6] Busan Transp. 0 - 1 Gyeongju KHNP [5] 0-0

NHATA

13:00 FT [17] Shonan Bellmare 1 - 1 Kyoto Sanga [11] 1 - 1/4 0-0

NHATA

13:00 FT [9] FC Tokyo 2 - 1 Sanf Hiroshima [4] - 1/4 0-0

HQ3

13:00 FT [4] Paju Citizen 2 - 1 Pocheon Citizen [14] 1-0

HQ3

13:00 FT [9] Gangneung City 2 - 1 Daejeon Korail [13] 0-1

AUSA

13:05 FT [3] Western United 2 - 2 Melbourne City [1] +1/2 2-1

AUSA

13:05 FT [11] Brisbane Roar 2 - 1 Wellington Phoenix [6] +0 1-0

AUSSL

13:30 FT [2] Adelaide City 1 - 1 Adelaide Comets [3] - 1/2 1-1

NHATA

14:00 FT [5] Kashiwa Reysol 1 - 0 Avispa Fukuoka [10] - 1/4 1-0

HQB

14:00 FT [3] Daejeon Hana Citizen 1 - 1 Anyang [4] +0 0-1

HQA

14:30 FT [8] Suwon Bluewings 1 - 1 Pohang Steelers [4] +1/4 0-0

AUSVPL

15:00 FT [12] Hume City 0 - 3 Avondale Heights [5] +1 0-1

AUSVPL

15:00 FT [7] Dandenong Th. 0 - 2 Altona City [10] - 1/4 0-0

NHATA

15:00 FT [1] Kawasaki Fro. 1 - 0 Nagoya Grampus [13] - 1/2 1-0

AUSA

15:05 FT [12] Perth Glory 0 - 2 Sydney FC [8] +1/4 0-1

AUSSL

15:30 FT 1 [10] Adelaide Olympic 2 - 2 West Torrens [12] - 1 0-1

VNB

15:30 FT 1 [11] Đăk Lăk 1 - 1 Cần Thơ [10] 1-1

AUSA

15:45 FT [7] Macarthur FC 3 - 1 WS Wanderers [10] +1/4 1-0

NGB

16:00 FT [14] Tom Tomsk 1 - 0 Kamaz [17] - 1/4 1-0

NGB

16:00 FT [5] Yenisey 2 - 1 Metallurg Lipetsk [19] - 1 1/4 1-1

CZEU19

16:00 FT [1] Slavia Praha U19 4 - 1 Meteor Praha U19 [15] 3-1

CZEU19

16:30 FT [6] Vik. Plzen U19 4 - 0 Zlin U19 [12] 1-0

CZEU19

17:00 FT [10] Mlada Boleslav U19 1 - 0 Hradec Kralove U19 [11] 1-0

CZEU19

17:00 FT [2] Sparta Praha U19 3 - 0 Pardubice U19 [5] - 1/2 2-0

CZEU19

17:00 FT [9] Sigma Olomouc U19 3 - 1 Opava U19 [16] 3-1

CZEU19

17:00 FT [13] Slovacko U19 0 - 1 Banik Ostrava U19 [3] 0-0

CZEU19

17:00 FT [8] C. Budejovice U19 0 - 3 MFk Karvina U19 [4] 0-1

VNA

17:00 FT [7] Thanh Hóa 3 - 0 SHB Đà Nẵng [10] +0 3-0

VNB

17:00 FT [5] Bình Phước 1 - 0 ĐT Long An [12] 1 1-0

VNB

17:00 FT [6] Khánh Hòa 1 - 2 Phù Đổng [7] 1-2

BULA

17:30 FT 1 [12] Lok. Sofia 1 - 0 Botev Vratsa [13] - 1/2 1-0

TNKA

17:30 FT [12] Hatayspor 3 - 0 Fatih Karagumruk [8] - 1/4 2-0

NHAT3

17:30 FT [15] Sagamihara 1 - 0 Azul Claro Numazu [11] - 1/4 1-0

IRNA

17:30 FT [9] Havadar SC 1 - 1 Mes Rafsanjan [6] +1/4 0-1

BDNB

18:00 FT [14] CD Estrela 1 - 2 Feirense [4] +0 1-0

NGA

18:00 FT 1 [14] Ufa 0 - 0 Nizhny Nov [12] - 3/4 0-0

NGB

18:00 FT 1 [1] Torpedo Moscow 2 - 2 Baltika [7] +0 1-0

NGB

18:00 FT [10] Spartak Moscow B 1 - 1 SKA-Khabarovsk [4] +0 0-1

NGB

18:00 FT [13] Veles Moscow 3 - 2 Tekstilshchik Ivanov [20] - 1 2-1

SINA

18:00 FT [6] Balestier Kh. 3 - 5 Tanjong Pagar [3] 3-2

THALC

18:00 FT [7] Prachuap FC 2 - 1 Uthai Thani FC [9] 1-1

VNB

18:00 FT [4] Phố Hiến 1 - 1 Phú Thọ [8] 1-0

VNB

18:00 FT [1] Bà Rịa Vũng Tàu 2 - 1 CA Nhân Dân [2] 2-1

SINA

18:15 FT [8] Young Lions 0 - 5 Alb. Niigata (SIN) [2] 0-2

IRNA

18:30 FT [13] Tractor SC 1 - 2 Foolad Khozestan [5] +0 0-2

POLB

18:40 FT [5] Odra Opole 1 - 3 Arka Gdynia [3] +0 0-3

DENB

18:45 FT [3] Hvidovre IF 0 - 4 Helsingor [1] +1/4 0-2

ANHU23

19:00 FT [1-4] Liverpool U23 7 - 1 Tottenham U23 [1-7] 5-0

DUC4BA

19:00 FT [20] Rosenheim 1 - 1 Memmingen [17] +1/2 1-0

DUC4DB

19:00 FT [8] Babelsberg 1 - 1 Auerbach [18] - 1 1-0

DUC4DB

19:00 FT [15] FC Eilenburg 1 - 0 VSG Altglienicke [4] +1 1/4 1-0

BLRC

19:00 FT [1] Gomel 3 - 1 Dinamo Minsk [5] +0 2-1

BIHA

19:00 FT [4] Sarajevo 1 - 1 Borac Banja Luka [3] 1-0

LATA

19:00 FT [4] Riga FC 2 - 1 Valmiera / BSS [2] - 1 1-1

MDVA

19:00 FT [7] Zimbru 2 - 1 FC Balti [5] +1/2 1-1

CZEU19

19:00 FT [7] Brno U19 12 - 1 Pribram U19 [14] 4-0

TDC

19:00 FT [6] Kalmar 0 - 2 Djurgardens [2] +0 0-2

VNA

19:15 FT 1 [4] Hà Nội FC 0 - 0 TP.HCM [8] - 1 0-0

ANHA

19:30 FT 3 [9] Brighton 0 - 2 Liverpool [2] 1 +1 0-1

ANHB

19:30 FT [24] Barnsley 1 - 1 Fulham [1] +1 1/4 1-0

DUB

19:30 FT [16] Dynamo Dresden 1 - 1 St. Pauli [5] +1/4 1-1

DUB

19:30 FT [7] Paderborn 07 1 - 1 Fort.Dusseldorf [10] - 1/2 0-1

NGB

19:30 FT [8] Neftekhimik Nizh 0 - 0 Akron Togliatti [9] - 1/2 0-0

ESTA

19:30 FT [10] Tallinna Kalev 0 - 3 Kuressaare [5] +1 1/4 0-0

CZEB

19:30 FT [10] MFK Chrudim 1 - 1 Dukla Praha [9] - 1/4 1-1

IRNA

19:30 FT [15] Fajr Sepasi 0 - 1 Padideh Khorasan [16] - 1/4 0-0

AZEA

19:45 FT [8] Səbail FK 0 - 3 Keşla FK [7] +1/4 0-2

WALA

19:45 FT [1] The New Saints 3 - 3 Penybont [2] - 1 1/2 0-2

CAFCL

20:00 FT [Bang A-1] Mamelodi Sun. 1 - 0 Ahly Cairo [Bang A-2] 1-0

CAFCL

20:00 FT [Bang C-3] Etoile Sahel Sousse 0 - 2 Esperanse ST [Bang C-1] 0-0

TBNA

20:00 FT 4 [19] Levante 1 - 1 Espanyol [14] 4 - 1/4 0-0

ITB

20:00 FT [13] Reggina 0 - 1 Perugia [9] +1/2 0-0

ITB

20:00 FT 1 [10] Ternana 2 - 0 Cosenza [16] - 3/4 2-0

ITB

20:00 FT [1] Lecce 1 - 1 Brescia [5] - 1/4 1-1

DUC3

20:00 FT [13] Vik.Koln 2 - 1 Wehen [8] +0 0-0

DUC3

20:00 FT [16] Verl 1 - 3 Waldhof Man. [5] +1/4 1-0

DUC3

20:00 FT [2] Ein.Braunschweig 0 - 2 Saarbrucken [7] - 1/2 0-1

DUC3

20:00 FT [3] Kaiserslautern 3 - 0 Havelse [19] - 1 1/2 1-0

DUC4BA

20:00 FT [19] Schalding Hein. 0 - 1 FC Pipinsried [13] - 1/4 0-0

DUC4BA

20:00 FT [5] Schweinfurt 4 - 2 Eltersdorf [16] - 2 2-1

DUC4BA

20:00 FT [1] SpVgg Bayreuth 4 - 1 VfB Eichstatt [10] - 1 3/4 2-1

DUC4BA

20:00 FT [6] TSV Aubstadt 1 - 1 Illertissen [7] - 1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT [1] Elversberg 2 - 0 TSV Schott Mainz [17] - 2 0-0

DUC4N

20:00 FT [15] FSV Frankfurt 1 - 3 Bahlinger [7] - 1/2 1-2

DUC4N

20:00 FT [3] Offenbach 2 - 0 Mainz II [5] - 3/4 1-0

DUC4T

20:00 FT [7] FC Koln II 4 - 1 Wegberg-Beeck [17] - 1 1/4 2-0

DUC4T

20:00 FT [16] Bonner SC 1 - 1 M.gladbach II [13] +1/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [19] Uerdingen 1 - 1 RW Ahlen [11] 1-0

DUC4T

20:00 FT [20] Homberg 0 - 2 Fort.Dusseldorf II [10] - 1/2 0-1

DUC4T

20:00 FT [14] Lippstadt 1 - 2 SV Straelen [15] - 1/4 1-0

DUC4T

20:00 FT [12] A.Aachen 1 - 0 Sportfreunde Lotte [18] - 1/4 0-0

NGB

20:00 FT [6] Alania Vla 3 - 0 Olim. Dolgiye Prudy [15] - 1 1/2 2-0

NGB

20:00 FT [18] Rotor Volgograd 0 - 3 FK Orenburg [3] +3/4 0-1

BULA

20:00 FT [4] Cherno More 2 - 0 Arda Kardzhali [10] - 3/4 0-0

ICELC

20:00 FT [A-5] Grotta 2 - 3 HK Kopavogur [A-4] +1/2 1-2

ISRA

20:00 FT [5] HIK Shmona 2 - 0 Ashdod [8] +0 1-0

LITA

20:00 FT 1 [9] Dziugas FC 0 - 1 FK Riteriai [5] +1/4 0-1

MLTA

20:00 FT [3] Birkirkara 1 - 1 Valletta [8] - 1/2 1-0

MLTA

20:00 FT [5] Gzira Utd 2 - 1 Sirens [7] - 1/4 0-1

MLTA

20:00 FT [6] Gudja United 1 - 0 Mosta [9] +0 1-0

TNKA

20:00 FT 1 [11] Kasimpasa 3 - 1 Rizespor [17] - 1 1-0

TNKA

20:00 FT [18] Altay 1 - 0 Malatyaspor [20] - 1/2 1-0

DENB

20:00 FT [12] Jammerbugt 0 - 1 Vendsyssel FF [10] +3/4 0-1

EGYC

20:00 FT [2] El Gouna 3 - 1 Banha SC [27] -

DUC4DB

20:05 FT [5] Chemnitzer 4 - 1 Luckenwalde [12] - 3/4 1-0

ITA3

20:30 FT [B-11] Carrarese 2 - 3 Modena [B-1] +1/2 0-1

ITA3

20:30 FT [B-18] Pistoiese 0 - 1 Cesena [B-3] +3/4 0-1

ITA3

20:30 FT [B-17] Imolese Calcio 1 - 1 Virtus Entella [B-4] +1/2 0-1

ITA3

20:30 FT [A-12] Virtus Verona 1 - 0 Lecco [A-5] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [B-6] Ancona 2 - 2 Viterbese Calcio [B-16] - 1/2 2-0

ITA3

20:30 FT [B-13] Siena 1 - 2 Gubbio [B-7] - 1/4 1-0

NGA

20:30 FT [16] Arsenal-Tula 1 - 4 Din. Moscow [3] +3/4 1-1

HUNA

20:30 FT [7] Debreceni 1 - 2 Ujpest [5] +1/2 0-2

SRBA

20:30 FT [16] Proleter NS 0 - 2 Radnik Surdulica [5] - 1/4 0-0

CZEB

20:30 FT [3] Opava 3 - 0 Fotbal Trinec [14] - 3/4 0-0

CZEB

20:30 FT [11] SK Prostejov 0 - 2 Usti & Labem [15] - 1/2 0-1

CZEB

20:30 FT [4] SK Lisen 1 - 3 Sellier&Bellot Vlasim [2] 0-1

AUTB

20:30 FT 1 [16] Dornbirn 2 - 1 Horn [13] +1/4 1-0

IDNA

20:30 FT [9] PSIS Semarang 1 - 1 Bhayangkara [5] +1/4 0-1

OMAA

20:30 FT [12] Muscat Club 2 - 0 Nizwa Club [14] 1-0

ALGA

20:30 FT [16] Hussein Dey 0 - 2 ASO Chlef [7] - 1/4 0-1

ALGA

20:30 FT [11] RC Arbaa 0 - 0 JS Kabylie [2] +1/2 0-0

OMAA

20:35 FT [13] Saham Club 1 - 1 Sohar Club (OMA) [6] 0-1

OMAA

20:40 FT [2] Al Nahda (OMA) 2 - 0 Al Seeb [1] 1-0

OMAA

20:45 FT [3] Dhofar 2 - 2 Oman Club [8] 1-1

UAEA

20:45 FT [5] Al Shabab (UAE) 0 - 2 Al Wasl [6] - 1/2 0-0

ANHU23

21:00 FT [1-5] Crystal Palace U23 1 - 2 Man City U23 [1-1] 1-1

ITA

21:00 FT 1 [16] Spezia 2 - 0 Cagliari [18] 4 +0 0-0

ITA

21:00 FT 2 [17] Salernitana 2 - 2 Sassuolo [11] 4 1 +1/2 1-2

PHB

21:00 FT [2] Ajaccio 0 - 1 SC Bastia [12] - 1/2 0-1

PHB

21:00 FT [3] Auxerre 3 - 2 Sochaux [5] - 1/4 2-1

BDNB

21:00 FT [1] Rio Ave 2 - 0 Penafiel [7] - 1 1-0

NGB

21:00 FT [12] Kuban 1 - 3 Volgar Astrakhan [16] - 3/4 0-2

POLA

21:00 FT [11] Warta Poznan 2 - 1 Gornik Zabrze [8] +0 1-1

BIHA

21:00 FT [5] Velez Mostar 1 - 2 FK Tuzla City [2] 1-1

MKDA

21:00 FT 1 [1] Shkupi 2 - 0 Rabotnicki [8] 0-0

CROA

21:00 FT [7] Slaven Belupo 0 - 0 Istra 1961 [9] - 1/2 0-0

ICELC

21:00 FT [A-1] Vikingur Rey. 2 - 0 Vestmannaeyjar [A-3] -

LATA

21:00 FT [8] Spartaks Jurmala 2 - 3 Rigas Futbola Skola [1] +1 3/4 1-1

SVKA

21:00 FT [5] Sered 1 - 1 MSK Zilina [6] +0 1-0

SVKA

21:00 FT [1] Slo. Bratislava 1 - 1 Ruzomberok [3] - 1 1/4 1-0

SVKA

21:00 FT 1 [11] Zlate Moravce 0 - 1 Liptovsky Mikulas [10] - 1/4 0-0

SVKA

21:00 FT [7] Senica 2 - 1 Zemplin Michalovce [9] +1/4 1-0

SLOA

21:00 FT [7] Domzale 0 - 0 NK Radomlje [6] - 1/4 0-0

CZEA

21:00 FT [6] Hradec Kralove 2 - 1 Zlin [11] - 1/2 2-0

CZEA

21:00 FT [13] Bohemians 1905 2 - 2 Mlada Boleslav [7] +1/4 1-1

CZEA

21:00 FT [4] Slovacko 0 - 0 Banik Ostrava [5] - 1/2 0-0

INDA

21:00 FT [1] Hyderabad 3 - 1 ATK [2] +1/4 1-1

DUA

21:30 FT 4 [9] Hoffenheim 1 - 1 Bayern Munich [1] 1 +1 1/4 1-1

DUA

21:30 FT 2 [5] Union Berlin 1 - 1 Stuttgart [15] 2 - 1/4 1-0

DUA

21:30 FT 2 [6] Freiburg 3 - 2 Wolfsburg [12] - 1/2 2-0

WALA

21:30 FT [9] Aberystwyth 0 - 2 Cardiff Metropolitan [8] +1/4 0-0

WALA

21:30 FT [11] Haverfordwest 6 - 1 Cefn Druids AFC [12] - 1 1/2 0-0

ANHA

22:00 FT 1 [13] Brentford 2 - 0 Burnley [18] 1 - 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [23] Peterborough Utd 2 - 2 Stoke City [14] +1/4 1-1

ANHB

22:00 FT [4] Nottingham Forest 4 - 0 Reading [22] - 1 1-0

ANHB

22:00 FT [2] Bournemouth 2 - 0 Derby County [17] - 1 1-0

ANHB

22:00 FT [16] Blackpool 1 - 0 Swansea City [15] - 1/4 1-0

ANHB

22:00 FT [21] Birmingham 0 - 0 Hull City [20] - 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [8] Blackburn Rovers 0 - 1 Bristol City [18] - 3/4 0-0

ANHB

22:00 FT [19] Cardiff City 0 - 0 Preston North End [13] - 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [12] Coventry 4 - 1 Sheffield Utd [5] +0 1-1

ANHB

22:00 FT [9] Millwall 0 - 0 Middlesbrough [7] +0 0-0

ANHL1

22:00 FT [18] Shrewsbury 1 - 2 Oxford Utd [8] +0 0-1

ANHL1

22:00 FT 1 [12] Accrington 2 - 1 Charlton Athletic [13] - 1/4 2-1

ANHL1

22:00 FT [6] Wycombe 0 - 0 Rotherham Utd [2] +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [19] Morecambe 1 - 3 Cheltenham [15] +0 0-1

ANHL1

22:00 FT [3] Milton Keynes Dons 1 - 1 Wigan [1] - 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [23] Wimbledon 0 - 2 Lincoln [17] +0 0-1

ANHL1

22:00 FT [9] Bolton 0 - 1 Plymouth Argyle [7] - 1/2 0-1

ANHL1

22:00 FT [16] Burton Albion 3 - 2 Fleetwood Town [20] - 1/2 0-1

ANHL1

22:00 FT [22] Doncaster Rovers 0 - 1 Gillingham [21] +0 0-1

ANHL1

22:00 FT [11] Ipswich 0 - 0 Portsmouth [10] - 1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [4] Sheffield Wed. 6 - 0 Cambridge Utd [14] - 1 1/4 4-0

ANHL1

22:00 FT [5] Sunderland 2 - 0 Crewe Alexandra [24] - 1 1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT [18] Rochdale 0 - 0 Barrow [22] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [17] Hartlepool 0 - 0 Leyton Orient [13] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [3] Bristol Rovers 3 - 0 Harrogate Town [19] - 1/2 2-0

ANHL2

22:00 FT [6] Swindon 1 - 0 Oldham [23] - 3/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [20] Carlisle 2 - 1 Northampton [4] +1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT 1 [1] Forest Green 0 - 2 Bradford City [14] - 3/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [2] Exeter City 0 - 0 Salford City [10] - 1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT [5] Port Vale 4 - 1 Crawley Town [12] - 3/4 2-1

ANHL2

22:00 FT 1 [24] Scunthorpe Utd 1 - 3 Colchester Utd [15] +1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [21] Stevenage 0 - 2 Newport [11] +1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [16] Walsall 1 - 0 Sutton Utd [8] - 1/4 1-0

TBNB

22:00 FT [14] Ibiza-Eivissa 1 - 1 Leganes [12] - 1/4 0-0

TBNB

22:00 FT [15] Mirandes 2 - 1 Cartagena [9] - 1/4 1-0

SCOB

22:00 FT [7] Greenock Morton 2 - 1 Partick Thistle [4] +1/4 0-1

SCOB

22:00 FT [6] Hamilton 2 - 2 Dunfermline [9] +0 1-1

SCOB

22:00 FT [10] Queen of South 0 - 1 Raith Rovers [5] +1/4 0-1

SCOB

22:00 FT [3] Inverness C.T. 3 - 0 Arbroath [2] - 1/4 2-0

SCO2

22:00 FT 1 [1] Cove Rangers 4 - 1 Clyde [8] - 1 3/4 2-1

SCO2

22:00 FT [10] East Fife 2 - 0 Dumbarton [9] - 1/4 1-0

SCO2

22:00 FT [4] Queen's Park 1 - 1 Alloa Athletic [5] - 1/2 0-0

SCO2

22:00 FT [7] Peterhead 0 - 1 Montrose [3] +1/4 0-0

SCO2

22:00 FT [6] Falkirk 1 - 4 Airdrieonians [2] +1/4 0-1

NGB

22:00 FT [11] Krasnodar B 1 - 2 Fakel [2] +1 3/4 1-1

AZEA

22:00 FT [5] Sabah FK 0 - 1 Karabakh Agdam [1] +1 1/4 0-1

NIRA

22:00 FT [11] Portadown FC 1 - 0 Ballymena Utd [7] +1/2 1-0

NIRA

22:00 FT [9] Dungannon Swi. 0 - 1 Glentoran [3] +1 1/4 0-1

NIRA

22:00 FT [6] Glenavon 2 - 0 Carrick Rangers [10] - 3/4 0-0

ESTA

22:00 FT [7] Trans Narva 0 - 2 Tammeka Tartu [6] - 1/4 0-1

LITA

22:00 FT [4] Suduva 3 - 0 Banga [8] - 1 1/2 2-0

LUXA

22:00 FT 2 [1] Dudelange 2 - 1 Mondorf-les. [12] 1-0

LUXA

22:00 FT [13] Wiltz 1 - 2 Etzella Ettelbruc [10] 0-2

LUXA

22:00 FT [5] Progres Niedercorn 0 - 2 UNA Strassen [6] 0-1

MDVA

22:00 FT [8] FC Floresti 0 - 3 Sfintul Gheorghe [4] -

CYPA

22:00 FT [7] Omonia Nicosia 2 - 2 Doxa Katokopia [10] - 1 0-0

CHIA

22:00 FT [14] Coquimbo Unido 0 - 1 Nublense [2] +0 0-0

TBNA

22:15 FT 3 [18] Granada 0 - 1 Elche [13] 6 - 1/4 0-1

ITB

22:15 FT [3] Monza 4 - 0 Vicenza [17] - 1 1-0

ITB

22:15 FT [7] Benevento 3 - 1