KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 13/03/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 13/03/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSVPL

11:00 FT [10] Heidelberg Utd 2 - 0 Oakleigh Cannons [2] +1/4 1-0

NHATB

11:00 FT [9] Blaublitz Akita 1 - 0 Alb. Niigata (JPN) [3] +1/2 0-0

NHAT3

11:00 FT [8] FC Imabari 0 - 1 Fukushima Utd [2] - 1/4 0-1

NHAT3

11:00 FT [6] Tegevajaro Miyazaki 2 - 0 Vanraure Hachinohe [16] - 1/2 1-0

NHAT3

11:00 FT [1] Kagoshima 1 - 1 Iwaki FC [3] 1-1

NHATJFL

11:00 FT [15] MIO Biwako 0 - 1 Nara Club [6] 1 0-1

NHATJFL

11:00 FT [10] Verspah Oita 1 - 0 Sony Sendai [13] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [7] FC Osaka 3 - 1 Criacao Shinjuku [16] 1-1

NHATJFL

11:00 FT [8] Veertien Mie 3 - 1 Honda Lock [3] 2-0

NHATJFL

11:00 FT [11] Kochi United SC 1 - 1 Tokyo Musashino [4] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [12] Suzuka Point Getters 2 - 0 Reinmeer Aomori [5] 1 0-0

NHATJFL

11:00 FT [2] Honda FC 2 - 0 TIAMO Hirakata [9] 0-0

HQB

11:30 FT 2 [8] Gyeongnam 1 - 2 Jeonnam Dragons [7] +0 1-2

AUSNSW

12:00 FT [4] Sydney Olympic 1 - 1 Rockdale City [2] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [2] Yokohama FC 3 - 2 Mito Hollyhock [17] +0 0-2

NHATB

12:00 FT [19] Tochigi SC 1 - 1 Omiya Ardija [20] +1/4 0-1

NHATB

12:00 FT [11] Thespa Kusatsu 0 - 1 Tokyo Verdy [10] +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [6] Machida Zelvia 3 - 1 Okayama [4] - 1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [16] Zweigen Kan. 0 - 1 JEF United Chiba [18] +0 0-1

NHAT3

12:00 FT [14] Giravanz Kita. 0 - 2 Nagano Parceiro [5] - 1/2 0-0

NHAT3

12:00 FT [12] Kamatamare San. 1 - 2 Matsumoto Yama. [4] +1/4 1-1

HQA

12:00 FT [4] Incheon Utd 1 - 0 Gimcheon Sangmu [7] +0 1-0

HQ3

12:00 FT [10] Yangju Citizen 0 - 1 Cheonan City [15] 0-0

HQ3

12:00 FT [11] Ulsan Citizen 2 - 1 Dangjin Citizen [16] 1-0

AUSW

12:05 FT [3] Adelaide Utd Nữ 1 - 2 Melb. Victory Nữ [4] - 1/2 1-1

AUSNSW

13:00 FT [7] Blacktown City 4 - 2 Mt Druitt Town [11] - 1 1/4 1-2

AUSVPL

13:00 FT 1 [9] St Albans Saints 1 - 4 South Melbourne [1] +3/4 1-2

NHATA

13:00 FT [5] Sagan Tosu 1 - 0 Urawa Red [15] +1/4 0-0

NHAT3

13:00 FT [13] Ehime FC 1 - 2 Kataller Toyama [10] - 1/4 0-0

HQ3

13:00 FT [1] Changwon City 2 - 0 Gimhae City [6] +0 1-0

HQB

14:00 FT [10] Busan I'Park 0 - 1 Bucheon 1995 [2] - 1/4 0-0

AUSNSW

14:30 FT [1] Sydney FC U21 1 - 0 Marconi Stallions [6] +1 1/4 0-0

HQA

14:30 FT [10] Gangwon 0 - 2 Suwon FC [11] +0 0-1

AUSA

15:15 FT [4] Adelaide Utd 2 - 1 Newcastle Jets [9] - 1/2 1-0

NGA

16:00 FT [11] Ural S.r. 0 - 0 Akhmat Groznyi [8] +1/4 0-0

CZEB

16:15 FT 1 [16] Vik.Zizkov 1 - 2 Sparta Praha B [5] - 1/4 1-1

AUTB

16:30 FT [9] Wacker Innsbruck 3 - 0 Aust Lustenau [1] +1/4 3-0

SINA

16:30 FT [1] Lion City Sailors 1 - 0 Tampines Rovers [3] 0-0

EUW17VL

17:00 FT [7-4] Bắc Ireland U17 Nữ 3 - 0 Đảo Faroe U17 Nữ [11-3] 1-0

BLRC

17:00 FT [7] Dnepr Mogilev 0 - 0 Neman Grodno [3] +3/4 0-0

VNA

17:00 FT [6] BCM Bình Dương 2 - 2 Hải Phòng [1] 1 +0 1-2

TNKA

17:30 FT [14] Kayserispor 2 - 3 Konyaspor [3] +1/4 2-1

TBN3

18:00 FT [A1-14] Athletic Bilbao B 1 - 0 Inter de Madrid [A1-10] - 1/2 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-19] Real Betis B 2 - 3 Algeciras [A2-9] +1/4 0-1

TBN3

18:00 FT [A2-18] UCAM Murcia 2 - 3 Villarreal B [A2-7] +1/4 1-0

TBN3

18:00 FT [A1-12] Rayo Majada. 2 - 0 Extremadura UD [A1-20] -

TBN3

18:00 FT [A2-2] Albacete 1 - 0 Atl. Baleares [A2-11] - 1/4 1-0

BDNB

18:00 FT [11] SC Farense 2 - 0 Porto B [10] - 1/2 0-0

NGA

18:00 FT [13] Khimki 0 - 0 FK Sochi [2] +3/4 0-0

VNA

18:00 FT [12] HL Hà Tĩnh 1 - 3 Bình Định [5] 1 +0 0-3

HLA

18:15 FT [15] Fortuna Sittard 1 - 0 Willem II [17] - 1/4 0-0

IDNA

18:15 FT [4] Persib Bandung 3 - 2 Madura United FC [14] - 3/4 2-0

ITA

18:30 FT 1 [8] Fiorentina 1 - 0 Bologna [13] 5 1 - 1 0-0

ITA3

18:30 FT [A-15] Mantova 1 - 1 Fiorenzuola [A-14] - 1/4 0-0

POLA

18:30 FT [12] Jagiellonia 0 - 1 Wisla Plock [7] - 1/4 0-1

POLB

18:40 FT [4] Korona Kielce 2 - 1 Resovia [12] - 1/4 1-0

ANHB

19:00 FT [6] Luton Town 1 - 2 QPR [11] - 1/2 1-0

DUC3

19:00 FT [10] Zwickau 1 - 3 Osnabruck [6] +1/4 0-3

PHA

19:00 FT 1 [1] PSG 3 - 0 Bordeaux [20] 2 - 2 1/2 1-0

BIHA

19:00 FT [9] Leotar Trebinje 0 - 0 Zeljeznicar [6] 0-0

BIHA

19:00 FT [12] Radnik Bijeljina 0 - 0 Rudar Prijedor [11] 0-0

ICELC

19:00 FT [C-5] Afturelding 1 - 0 Vestri [C-6] +3/4 1-0

LATA

19:00 FT [6] BFC Daugava 2 - 1 Tukums/Salaspils [8] - 1/4 1-0

MDVA

19:00 FT [6] Dinamo-Auto 0 - 0 Petrocub [2] 0-0

MNEA

19:00 FT [1] Sutjeska 2 - 2 Buducnost [2] 1-1

SRBA

19:00 FT 1 [8] FK Kolubara 0 - 0 FK Radnicki 1923 [14] - 1/4 0-0

OMAA

19:15 FT [4] Mussanah Club 1 - 1 Al Ittihad (OMA) [10] - 3/4 1-0

VNA

19:15 FT [11] Sài Gòn FC 1 - 1 SL Nghệ An [3] - 1/4 0-1

DUB

19:30 FT [18] Ingolstadt 0 - 3 Schalke 04 [1] +1/2 0-0

DUB

19:30 FT [11] Hannover 96 0 - 3 Nurnberg [8] - 1/4 0-1

DUB

19:30 FT [12] Karlsruher 1 - 1 Jahn Regensburg [15] - 1/4 0-1

DUC4DB

19:30 FT [13] Meuselwitz 0 - 0 Union Furstenwalde [20] - 1 1/4 0-0

SCOC

19:30 FT 1 [33] Motherwell 1 - 2 Hibernian [30] +0 1-2

BIA

19:30 FT [3] Anderlecht 2 - 1 Antwerpen [4] - 1 1-1

ESTA

19:30 FT [3] Nomme Kalju 2 - 0 Vaprus Parnu [9] 1-0

TDC

19:30 FT [4] Elfsborg 1 - 0 Goteborg [5] - 1 0-0

DENB

19:30 FT [7] HB Koge 0 - 0 Fremad Amager [11] - 3/4 0-0

ALBA

19:45 FT [10] Dinamo Tirana 0 - 2 Kukesi [5] 0-1

ALBA

19:45 FT 1 [2] KF Laci 0 - 0 Skenderbeu [9] 0-0

ANHU23

20:00 FT [1-14] Derby County U23 0 - 0 Leicester City U23 [1-8] 0-0

TBNA

20:00 FT [12] Rayo Vallecano 1 - 1 Sevilla [4] 1 +1/4 0-0

TBNB

20:00 FT [12] Burgos CF 0 - 0 Real Sociedad B [20] - 1/4 0-0

DUC3

20:00 FT [18] Wurzburger 3 - 1 B.Dortmund II [9] +0 2-1

DUC4N

20:00 FT [13] Koblenz 2 - 2 Hessen Kassel [8] - 1/4 2-1

DUC4T

20:00 FT [9] Schalke 04 II 0 - 4 Wuppertaler [3] +1/2 0-2

BULA

20:00 FT 1 [7] Lok. Plovdiv 2 - 0 Beroe [8] - 1/4 0-0

MNEA

20:00 FT [10] FK Podgorica 2 - 1 Rudar [8] 1-1

MNEA

20:00 FT [9] Zeta 0 - 0 FK Jerezo [7] 0-0

TNKA

20:00 FT [9] Adana Demirspor 2 - 3 Sivasspor [10] - 1/2 0-1

DENA

20:00 FT [6] Randers 2 - 1 Silkeborg IF [3] +1/4 1-0

DENA

20:00 FT [7] Viborg 2 - 0 Vejle [11] - 3/4 1-0

EGYC

20:00 FT 1 [12] Ghazl Al Mahalla 1 - 1 Al Sharqiyah [10] - 3/4 0-0

EGYC

20:00 FT [4] Tala'ea Al Jaish 3 - 1 Helwan Club [28] 2-1

ALGA

20:00 FT [5] MC Alger 8 - 2 RC Relizane [17] - 1 1/2 4-1

TSA

20:15 FT [10] Lausanne Sports 2 - 2 Young Boys [3] +1 1-0

ITA3

20:30 FT [A-13] Aurora Pro Patria 5 - 1 Giana Erminio [A-19] - 1/2 2-0

ITA3

20:30 FT [C-10] Monterosi FC 0 - 1 SS Monopoli [C-5] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [A-8] Juventus U23 0 - 1 Alto Adige [A-1] +1/4 0-1

ITA3

20:30 FT [A-10] Pergolettese 0 - 0 AC Trento [A-16] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [A-20] Legnano 1 - 1 AC Renate [A-4] +1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-17] Pro Sesto 2 - 2 US Seregno [A-18] - 1/4 0-1

ITA3

20:30 FT [A-11] Albinoleffe 1 - 2 Padova [A-2] +1/2 1-0

ITA3

20:30 FT 1 [C-4] Avellino 1 - 2 Palermo [C-3] - 1/4 1-1

ITA3

20:30 FT [A-9] Piacenza 0 - 0 Pro Vercelli [A-6] +0 0-0

HLA

20:30 FT [16] Heracles Almelo 0 - 0 Vitesse Arnhem [6] - 1/2 0-0

HLA

20:30 FT [7] Utrecht 0 - 1 PSV Eindhoven [2] +3/4 0-0

NGA

20:30 FT [7] Krylya Sovetov 1 - 1 Zenit [1] +3/4 0-0

HUNA

20:30 FT [2] Kisvarda FC 1 - 0 Gyirmot SE [12] - 1 1/4 1-0

SRBA

20:30 FT [2] FK Partizan 0 - 0 FK Napredak [13] - 2 0-0

CZEB

20:30 FT [6] Varnsdorf 3 - 0 Pribram [13] - 1/2 2-0

CZEB

20:30 FT [8] Taborsko 1 - 1 MFK Vyskov [12] - 1/4 0-1

AUTA

20:30 FT 1 [9] Austria Klagenfurt 1 - 3 Rapid Wien [5] +1/2 1-2

AUTA

20:30 FT [7] Lask 6 - 0 Wattens [6] - 1 3-0

AUTA

20:30 FT [4] Austria Wien 2 - 1 Wolfsberger AC [3] - 1/4 1-1

ALGA

20:30 FT [7] CS Constantine 5 - 0 WA Tlemcen [18] - 1 1/2 1-0

ALGA

20:30 FT [4] Paradou AC 3 - 1 NC Magra [14] - 1 1-1

IDNA

20:45 FT [10] TIRA-Persikabo 0 - 4 Persija Jakarta [7] +1/4 0-1

OMAA

20:45 FT [5] Nasr Salalah 0 - 0 Rustaq Club [7] 0-0

EUW17VL

21:00 FT [11-2] Israel U17 Nữ 5 - 1 Luxembourg U17 Nữ [8-3] 3-0

ANHA

21:00 FT 4 [3] Chelsea 1 - 0 Newcastle [12] 3 - 1 1/4 0-0

ANHA

21:00 FT 1 4 [16] Everton 0 - 1 Wolves [8] 1 - 1/4 0-0

ANHA

21:00 FT 3 [17] Leeds Utd 2 - 1 Norwich [20] 1 - 1 1-0

ANHA

21:00 FT 3 [15] Southampton 1 - 2 Watford [19] 2 - 3/4 1-2

ANHA

21:00 FT 1 [7] West Ham Utd 2 - 1 Aston Villa [14] +0 0-0

ITA

21:00 FT 2 6 [9] Verona 1 - 2 Napoli [3] +1/4 0-1

PHA

21:00 FT 1 [16] Clermont 0 - 2 Lorient [17] 2 - 1/4 0-0

PHA

21:00 FT 1 6 [14] Angers 0 - 1 Stade Reims [12] 3 1 - 1/4 0-1

PHA

21:00 FT 5 [18] Metz 0 - 0 Lens [7] 2 +3/4 0-0

PHA

21:00 FT 1 [6] Strasbourg 1 - 0 Monaco [2] 2 +0 1-0

BDNB

21:00 FT [9] CD Mafra 3 - 2 Nacional Madeira [6] - 1/4 1-1

BDNB

21:00 FT [3] Chaves 4 - 1 Casa Pia AC [2] +0 1-1

POLA

21:00 FT [14] Slask Wroclaw 0 - 1 Radomiak Radom [6] - 1/4 0-0

POLB

21:00 FT [13] Puszcza Nie. 4 - 2 Podbeskidzie [8] +1/2 3-1

BIHA

21:00 FT [10] Sloboda Tuzla 0 - 2 Zrinjski [1] 0-0

MKDA

21:00 FT [7] Bregalnica Stip 3 - 0 Borec Veles [11] 1-0

MKDA

21:00 FT [4] Makedonija 1 - 1 FK Skopje [9] 1-1

MKDA

21:00 FT [2] Academy Pandev 1 - 0 FC Struga [6] 1-0

MKDA

21:00 FT [3] Shkendija 2 - 1 Tikves Kavadarci [10] 1-0

CROA

21:00 FT [10] Hrvatski Dragovoljac 2 - 1 HNK Rijeka [4] +1 1/2 1-0

LATA

21:00 FT [7] METTA/LU Riga 0 - 1 FK Auda [5] 0-1

MDVA

21:00 FT 1 [1] Sheriff Tiraspol 0 - 1 Milsami [3] 0-0

MNEA

21:00 FT [6] OFK Petrovac 0 - 0 Decic Tuzi [3] 0-0

SLOA

21:00 FT [9] Tabor Sezana 1 - 1 Aluminij [10] - 1/4 0-1

CZEA

21:00 FT [10] C. Budejovice 2 - 0 Jablonec [14] - 1/4 2-0

CZEA

21:00 FT [16] MFk Karvina 1 - 2 Sigma Olomouc [8] +1/2 0-1

CZEA

21:00 FT 1 [9] Slovan Liberec 1 - 0 Slavia Praha [1] +3/4 1-0

CYPA

21:00 FT [2] AEK Larnaka 1 - 2 Apoel FC [3] +0 1-0

DENB

21:00 FT [4] AC Horsens 0 - 0 Esbjerg FB [8] - 1 0-0

BRAMG

21:00 FT [4] Caldense/MG 0 - 1 Athletic Club/MG [2] - 1/4 0-0

BRAPR

21:00 FT [7] Londrina/PR 1 - 0 Athletico/PR [4] 1-0

BRARJ

21:00 FT [5] Nova Iguacu/RJ 3 - 0 Madureira/RJ [10] - 1/4 0-0

ITB

21:30 FT [4] Pisa 3 - 0 Cremonese [2] - 1/4 1-0

DUA

21:30 FT 2 [3] B.Leverkusen 0 - 1 FC Koln [7] 2 - 3/4 0-0

TBNB

22:00 FT [2] Eibar 1 - 0 Amorebieta [19] - 1/2 1-0

TBNB

22:00 FT [17] Sporting Gijon 1 - 2 Tenerife [4] - 1/4 0-0

DUC4DB

22:00 FT [11] C. Leipzig 1 - 1 Berliner FC Dynamo [1] +1/2 1-1

NIRLC

22:00 FT [2] Cliftonville 2 - 2 Coleraine [3] - 1/4 0-0

TS 90': 2-2; HP: 2-1

BIA

22:00 FT [8] Genk 0 - 1 Sint Truiden [9] - 1 0-1

BIB

22:00 FT 2 [3] Deinze 3 - 3 Waasland-Beveren [4] - 3/4 1-2

GEOA

22:00 FT [1] Dinamo Batumi 2 - 2 Saburtalo [4] 1-1

ICELC

22:00 FT [B-2] Breidablik 3 - 0 Knat. Vesturbaejar [B-5] -

LUXA

22:00 FT [16] RM Hamm Benfica 0 - 1 Differdange [4] 0-0

LUXA

22:00 FT [2] Swift Hesperange 1 - 1 Fola Esch [3] 1-0

LUXA

22:00 FT 1 [14] Hostert 1 - 4 Racing Union [7] 1-3

LUXA

22:00 FT [15] Rodange 91 0 - 2 Victoria Rosport [9] 0-1

LUXA

22:00 FT [8] Jeunesse Esch 1 - 0 UT Petange [11] 0-0

DENA

22:00 FT [5] Brondby 1 - 1 Aarhus AGF [10] - 1/2 1-0

TBNA

22:15 FT 1 [5] Real Betis 1 - 0 Athletic Bilbao [8] +0 1-0

ESTA

22:15 FT [4] Paide Linname. 1 - 2 Flora Tallinn [1] 0-1

BDNA

22:30 FT [10] Maritimo 0 - 1 Vitoria Guimaraes [6] +0 0-0

BDNB

22:30 FT [16] SC Covilha 2 - 0 Trofense [13] - 1/4 0-0

RMNA

22:30 FT [9] Sepsi OSK 3 - 1 Mioveni [12] - 3/4 0-1

TSA

22:30 FT [9] Luzern 1 - 0 Grasshoppers [7] - 1/4 1-0

TSA

22:30 FT [2] Basel 2 - 0 Servette [6] +0 0-0

TDC

22:30 FT [3] Hammarby 3 - 2 Norrkoping [8] - 1/4 1-2

BHRA

22:30 FT 1 [6] East Riffa 0 - 1 Manama [2] 0-1

OMAA

22:30 FT [9] Al Suwaiq 2 - 2 Bahla Club [11] 1-2

HLA

22:45 FT [18] Zwolle 1 - 2 Feyenoord [3] +1 1/4 1-0

ALBA

22:45 FT [6] Teuta Durres 0 - 1 Kastrioti Kruje [7] 0-1

BULA

22:45 FT [1] Ludogorets 2 - 1 Levski Sofia [5] - 1 0-1

KSAA

22:50 FT [9] Al Raed 0 - 1 Al Hilal [2] +1 1/4 0-0

LITA

22:55 FT [2] Zalgiris 0 - 0 Siauliai [6] - 1 3/4 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-11] Cultural Leonesa 2 - 2 SD Logrones [A1-16] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-1] Racing Santander 2 - 1 Zamora CF [A1-17] - 1 1-1

TBN3

22:59 FT [A2-5] Real Madrid B 5 - 2 Atl. Sanluqueno [A2-17] - 1 2-2

SCOC

22:59 FT [27] Dundee 0 - 3 Rangers [34] +1 3/4 0-2

NGA

22:59 FT [9] Spartak Moscow 1 - 2 Krasnodar [4] - 3/4 1-1

BLRC

22:59 FT [15] Torpedo Zhodino 0 - 1 Bate Borisov [1] +1/2 0-0

HUNA

22:59 FT [4] MOL Fehervar FC 0 - 2 Ferencvaros [1] +1/2 0-0

ICELC

22:59 FT [D-3] KA Akureyri 2 - 3 UMF Selfoss [D-5] - 2 1-2

MNEA

22:59 FT [5] Mornar Bar 1 - 1 Iskra Danilo [4] 1-0

SVKA

22:59 FT [4] Dunajska Stred 1 - 1 Spartak Trnava [2] +0 1-0

TNKA

22:59 FT [5] Alanyaspor 2 - 5 Fenerbahce [2] +0 0-1

AUTA

22:59 FT [1] RB Salzburg 1 - 0 Sturm Graz [2] - 1 1/4 0-0

EGYC

22:59 FT [8] NBE SC 1 - 0 Aswan FC [24] - 1/2 0-0

PERA

23:00 FT [3] Sporting Cristal 2 - 2 Academia Cantolao [19] 0-0

PHA

23:05 FT 2 [8] Lyon 2 - 4 Rennes [4] 3 - 1/2 0-3

CROA

23:05 FT [3] NK Osijek 0 - 0 HNK Gorica [6] - 1 1/4 0-0

ANHA

23:30 FT [5] Arsenal 2 - 0 Leicester City [9] 3 - 1 1/4 1-0

ITA3

23:30 FT [C-13] Campobasso 2 - 0 Messina [C-15] - 1/4 1-0

ITA3

23:30 FT [C-2] Catanzaro 1 - 2 Bari [C-1] +0 1-1

ITA3

23:30 FT [C-7] Foggia 3 - 2 AZ Picerno [C-11] - 1/2 1-0

ITA3

23:30 FT [C-9] Juve Stabia 3 - 0 Turris Neapolis [C-8] - 1/4 3-0

ITA3

23:30 FT [C-17] Fidelis Andria 1 - 1 Latina [C-12] +0 1-0

ITA3

23:30 FT [C-6] Virtus Francavilla 3 - 3 Paganese [C-18] - 3/4 3-1

ITA3

23:30 FT [C-16] Potenza SC 1 - 1 Taranto [C-14] - 1/4 1-1

DUA

23:30 FT 1 [2] B.Dortmund 1 - 0 A.Bielefeld [17] 1 - 1 1/2 1-0

DUA

23:30 FT 3 [11] Ein.Frankfurt 2 - 1 Bochum [13] 4 - 1 0-1

POLA

23:30 FT [16] Wisla Krakow 1 - 1 Lech Poznan [1] +1 1-0

SLOA

23:30 FT [1] Maribor 1 - 1 Mura [4] - 1/2 0-1

ITA

00:00 FT 2 [7] Atalanta 0 - 0 Genoa [19] - 1 1/2 0-0

ITA

00:00 FT 3 [12] Udinese 1 - 1 Roma [6] 2 +1/4 1-0

POLB

00:00 FT 1 [17] Gornik Polkowice 0 - 0 Widzew Lodz [2] +1/2 0-0

GREA

00:00 FT [1] Olympiakos 2 - 1 Aris Salonica [4] - 3/4 1-0

ISRA

00:00 FT [10] Hapoel Haifa 1 - 2 Hapoel Jerusalem [12] - 1/4 1-1

CZEA

00:00 FT [3] Sparta Praha 3 - 1 Pardubice [15] - 2 0-0

CYPA

00:00 FT [1] Apollon Limassol 1 - 1 Anorthosis [4] - 1/4 0-1

DENA

00:00 FT [2] Midtjylland 0 - 1 Kobenhavn [1] - 1/4 0-0

TBNB

00:15 FT [5] Real Oviedo 3 - 0 Valladolid [3] +1/4 0-0

TBNB

00:15 FT [22] Alcorcon 1 - 0 Huesca [11] +1/4 0-0

TBNA

00:30 FT 1 [6] Real Sociedad 1 - 0 Alaves [20] 1 - 3/4 0-0

BIA

00:30 FT [18] Beerschot-Wilrijk 0 - 2 Gent [5] +1 1/4 0-1

GREA

00:30 FT [5] Panathinaikos 1 - 1 AEK Athens [3] - 1/4 1-1

KSAA

00:45 FT [4] Al Shabab (KSA) 0 - 2 Al Ittihad (KSA) [1] - 1/4 0-1

BDNA

01:00 FT [1] Porto 4 - 0 Tondela [17] - 2 1/4 1-0

SRBA

01:00 FT [5] FK Vozdovac 1 - 1 Spartak Subotica [9] - 1/2 1-0

PERA

01:00 FT [12] Atletico Grau 1 - 1 Cesar Vallejo [10] +0 1-0

MEXA

01:00 FT [15] Toluca 0 - 3 Pachuca [1] +1/2 0-1

ISRA

01:15 FT [14] Hapoel Nof HaGalil 0 - 2 Hap. Beer Sheva [2] +3/4 0-1

PERA

01:15 FT [11] Sport Boys 1 - 2 Dep. Municipal [9] 0-2

DUA

01:30 FT 2 [18] Greuther Furth 1 - 6 Leipzig [4] +1 1/2 1-4

RMNA

01:30 FT [8] Rapid Bucuresti 3 - 1 Dinamo Bucuresti [15]