KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 16/02/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 16/02/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

13:25 FT [6] Wellington Phoenix 3 - 0 Brisbane Roar [11] +0 1-0

GHW

15:00 FT [97] Bulgaria Nữ 1 - 1 Latvia Nữ [42] 0-1

AUSA

15:55 FT [10] WS Wanderers 2 - 0 Melb. Victory [2] +0 0-0

AUSW

16:05 FT [4] Melb. Victory Nữ 2 - 2 Sydney FC Nữ [1] 0-0

GHU16

17:00 FT [12] Síp U16 2 - 1 Romania U16 [24] -

THC

17:00 FT [14] Suphanburi 1 - 0 Songkhla FC [15] 1-0

GHCLB

17:15 FT [1] Bohemians 1905 1 - 1 Varnsdorf [322] +0 1-1

GHCLB

18:00 FT [298] Arka Gdynia 2 - 1 Chojniczanka 2-1

GHW

18:00 FT [68] Belarus U19 Nữ 1 - 0 North Macedonia U19 Nữ [126] -

FINLC

18:00 FT 1 [A-2] HIFK 1 - 3 Helsinki [A-1] +1 1/4 0-1

THC

18:00 FT [16] Uthai Thani FC 0 - 1 Nakhon Ratch. [9] 0-0

IDNA

18:15 FT [6] Borneo FC 1 - 1 Bhayangkara [5] +1/4 0-1

TNKB

18:30 FT [12] Keciorengucu 3 - 1 Balikesirspor [19] - 1 1-0

THC

18:30 FT [3] Buriram Utd 4 - 1 Nong Bua Pitchaya [10] - 1 1/4 2-0

AGCWC

19:00 FT [4] Đan Mạch Nữ 0 - 1 Italia Nữ [1] - 1/4 0-0

AFF23

19:00 FT [C-2] Thái Lan U23 3 - 1 Singapore U23 [C-3] +0 1-1

GHW

19:00 FT [19] Uzbekistan Nữ 1 - 0 Lithuania Nữ [74] 0-0

THC

19:00 FT [11] Police Tero FC 0 - 0 BG Pathum United [1] +1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-0

GHW

19:30 FT [36] Montenegro U19 Nữ 2 - 2 Bosnia & Herz U19 Nữ [40] +1 1/4 1-2

KSB

19:45 FT [19] Al Kawkab 0 - 1 Jeddah Club [13] +0 0-1

WNP

20:00 FT Zambia Nữ 0 - 0 Namibia Nữ 0-0

WNP

20:00 FT Burundi Nữ 6 - 1 Djibouti Nữ 4-1

CZEC

20:00 FT [7] Jablonec 4 - 0 Mlada Boleslav [2] +0 1-0

EGYA

20:00 FT [8] Pharco FC 1 - 0 ENPPI Cairo [10] - 1/4 0-0

OMAA

20:05 FT [2] Al Nahda (OMA) 1 - 0 Al Suwaiq [9] - 1/4 0-0

KSB

20:15 FT 1 [6] Ohud Medina 2 - 2 Al Shoalah [15] - 1/4 1-2

OMAA

20:20 FT [8] Oman Club 1 - 2 Al Ittihad (OMA) [10] - 1/2 1-1

OMAA

20:25 FT [13] Saham Club 1 - 2 Mussanah Club [4] +1/4 0-1

ITA3

20:30 FT 1 [A-4] AC Renate 0 - 2 Albinoleffe [A-11] - 3/4 0-0

ITA3

20:30 FT [B-20] Grosseto 0 - 1 Viterbese Calcio [B-16] +0 0-1

ITA3

20:30 FT [A-19] Giana Erminio 0 - 2 Alto Adige [A-1] +3/4 0-1

ITA3

20:30 FT [A-7] Triestina 2 - 1 Virtus Verona [A-12] - 1/4 1-1

IDNA

20:45 FT [1] Bali United Pusam 1 - 0 PSS Sleman [13] - 2 1-0

KUWA

20:50 FT [10] Al Shabab (KUW) 1 - 0 Salmiya [3] +1/4 1-0

GHCLB

21:00 FT [218] Baltika 2 - 1 Nizhny Nov [385] 2-0

GHCLB

21:00 FT [76] Ural S.r. 2 - 1 Riga FC [75] 0-0

GREA

21:00 FT [9] Panetolikos 1 - 0 Lamia FC [13] - 1/2 0-0

TNKB

21:00 FT [4] Istanbulspor AS 1 - 2 Boluspor [8] - 1/4 0-0

INDA

21:00 FT [7] Odisha 2 - 2 Chennaiyin FC [8] - 1/4 1-1

GHW

21:30 FT [15] Ireland Nữ 2 - 1 Ba Lan Nữ [130] +1/4 0-0

GHW

21:30 FT [62] Wales Nữ 3 - 1 Scotland Nữ [135] +1/2 1-1

GHU17

21:30 FT [27] Thụy Sỹ U17 2 - 5 Hungary U17 [17] -

GHW

22:00 FT [31] Malta Nữ 3 - 1 Moldova Nữ [140] - 1 1-1

GHW

22:00 FT [122] B.D.Nha U17 Nữ 0 - 2 Áo U17 Nữ [58] 0-0

KSB

22:10 FT 2 [18] Al Nahda (KSA) 0 - 2 Al Wehda (KSA) [4] +1/4 0-1

GHW

22:30 FT [7] Ukraina Nữ 1 - 0 Venezuela Nữ [8] 1-0

EGYA

22:30 FT [2] Pyramids FC 1 - 0 Ismaily SC [16] - 3/4 0-0

NPA

22:30 FT [4] Stellenbosch FC 1 - 1 Moroka Swallows [15] - 1/4 1-0

GREA

22:59 FT [12] Atromitos 2 - 2 OFI Creta [7] - 1/4 2-0

SRBC

22:59 FT [1] Crvena Zvezda 0 - 0 Radnicki Nis [15] - 2 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-2

CYPA

22:59 FT [6] Aris Limassol 0 - 2 Omonia Nicosia [7] +1/4 0-0

KUWA

23:20 FT [6] Al Nasr (KUW) 4 - 0 Fahaheel [7] - 1/4 1-0

WNP

23:30 FT Senegal Nữ 1 - 0 Mali Nữ 0-0

WNP

23:30 FT Guinea Bissau Nữ 0 - 6 Burkina Faso Nữ 0-4

GREA

23:30 FT [14] Apollon Smirnis 0 - 3 Panathinaikos [5] +1 0-2

FINLC

23:30 FT 1 [B-3] Ilves Tampere 1 - 0 Honka [B-2] +1/4 1-0

WNBM

00:00 FT [B-1] Guatemala Nữ 9 - 0 US Virgin Islands Nữ [B-5] 3-0

ITA3

00:00 FT [B-11] Carrarese 0 - 0 Imolese Calcio [B-17] - 1/4 0-0

ITA3

00:00 FT [B-15] Teramo 1 - 1 Pistoiese [B-18] - 1/4 1-0

ITA3

00:00 FT [A-3] Feralpisalo 0 - 3 Pro Vercelli [A-6] - 1/2 0-0

ITA3

00:00 FT [A-13] Aurora Pro Patria 0 - 3 Pro Sesto [A-17] - 1/4 0-0

ITA3

00:00 FT [B-14] Pontedera 0 - 0 Gubbio [B-7] +0 0-0

ITA3

00:00 FT [B-12] Pesaro 2 - 1 Luchese [B-8] - 1/4 2-1

ITA3

00:00 FT [A-10] Pergolettese 1 - 1 Legnano [A-20] - 1/4 0-0

ITA3

00:00 FT [A-2] Padova 2 - 1 Lecco [A-5] - 1 1-0

ITA3

00:00 FT [B-1] Modena 2 - 0 Montevarchi [B-10] - 1 1/2 1-0

ITA3

00:00 FT [A-15] Mantova 3 - 1 US Seregno [A-18] +0 0-1

ITA3

00:00 FT [B-13] Siena 2 - 0 US Fermana [B-19] - 1/2 1-0

TNKB

00:00 FT [11] Denizlispor 1 - 0 Altinordu SK [15] - 1/4 0-0

TNKB

00:00 FT [18] Menemen Bld 1 - 1 Ankaragucu [2] +1 1-0

ITB

00:30 FT [7] Benevento 0 - 2 Ascoli [6] - 3/4 0-0

ITB

00:30 FT [8] Frosinone 1 - 2 Como [14] - 3/4 1-2

ITB

00:30 FT [19] Crotone 0 - 1 Brescia [5] +0 0-1

ITB

00:30 FT [18] Alessandria 1 - 1 Lecce [1] +1/2 0-0

NPA

00:30 FT [6] Orlando Pirates 0 - 0 Golden Arrows [8] - 3/4 0-0

BIA

00:45 FT [8] Genk 4 - 1 KV Mechelen [7] - 3/4 1-0

GHW

01:00 FT [2] Brazil Nữ 1 - 1 Hà Lan Nữ [18] +1/4 0-0

TBNA

01:00 FT 3 [3] Atletico Madrid 0 - 1 Levante [19] 4 - 1 3/4 0-0

DUC3

01:00 FT [17] Viktoria Berlin 0 - 6 Ein.Braunschweig [2] +1/2 0-3

DUC4DB

01:00 FT [18] Auerbach 3 - 1 Union Furstenwalde [20] - 1 1/4 2-0

EGYA

01:00 FT [5] Future FC 2 - 0 NBE SC [7] - 1/4 1-0

AGCWC

01:30 FT [3] B.D.Nha Nữ 2 - 0 Na Uy Nữ [5] +1 1-0

TBN3

01:30 FT 1 [A2-19] Real Betis B 0 - 1 Sevilla B [A2-7] +0 0-0

TBN3

01:30 FT [A2-2] Albacete 1 - 1 Sabadell [A2-5] - 1/2 1-0

DUC4T

01:30 FT [12] A.Aachen 2 - 0 Homberg [20] - 3/4 1-0

BRARJ

01:30 FT [10] Madureira/RJ 1 - 2 Flamengo/RJ [2] +1 3/4 1-0

ITA3

02:00 FT [A-14] Fiorenzuola 1 - 2 AC Trento [A-16] +0 1-1

ICELC

02:00 FT 1 [C-3] Keflavik 0 - 2 Kordrengir [C-4] - 1 1/2 0-0

LUXA

02:00 FT 1 [11] UT Petange 0 - 3 Swift Hesperange [2] 0-2

COLA

02:00 FT 1 [14] Pereira 2 - 1 Jag de Cordoba [13] - 1/2 1-1

USDC

02:00 FT [3] Louisville City 5 - 2 El Paso Locomotive [13] - 1/4 2-1

GHW

02:30 FT [76] Slovakia Nữ 0 - 4 Bỉ Nữ [35] +1 1/2 0-1

TBN3

02:30 FT [A1-2] Deportivo 0 - 1 Racing Santander [A1-1] - 1/2 0-1

ANHB

02:45 FT 3 [23] Peterborough Utd 0 - 0 Reading [22] 2 +0 0-0

C1

03:00 FT 1 [G-2] RB Salzburg 1 - 1 Bayern Munich [E-1] 2 +1 1/2 1-0

C1

03:00 FT [D-2] Inter Milan 0 - 2 Liverpool [B-1] +1/4 0-0

WNBM

03:00 FT [E-2] Cuba Nữ 3 - 0 St.Vincent Nữ [E-4] 2-0

ITA3

03:00 FT [B-6] Ancona 0 - 3 Cesena [B-3] +0 0-1

DUC4DB

03:00 FT 1 [3] Lok.Leipzig 1 - 1 Optik Rathenow [16] - 2 1-0

ARGLC

03:00 FT [B-3] Tigre 1 - 1 C. Cordoba SdE [B-13] - 1/4 0-1

GHW

03:10 FT [13] Pháp Nữ 5 - 0 Phần Lan Nữ [102] - 2 3/4 3-0

BRAPR

04:00 FT [9] Rio Branco/PR 2 - 0 Azuriz FC/PR [10] +1/4 2-0

CHIB

04:00 FT [1] CD Magallanes 2 - 0 Puerto Montt [8] - 1/4 1-0

COLA

04:05 FT [2] Deportes Tolima 3 - 0 Santa Fe [10] - 1/2 1-0

WNBM

04:30 FT [D-2] El Salvador Nữ 6 - 0 Belize Nữ [D-5] 3-0

BRAMG

05:00 FT [5] America/MG 2 - 0 Patrocinense/MG [9] - 1 1/2 1-0

BRAPR

05:00 FT [5] Cianorte/PR 3 - 0 Parana/PR [12] - 1/2 1-0

BRARJ

05:00 FT [12] Volta Redonda/RJ 4 - 0 Audax Rio/RJ [9] - 1/4 1-0

BRARS

05:00 FT [9] Sao Luiz/RS 1 - 0 Caxias/RS [5] 0-0

BRARS

05:00 FT [11] Uniao Fred/RS 3 - 1 Gremio/RS [2] +1 1/4 1-1

BRASP

05:00 FT [B-3] Ferroviaria/SP 0 - 2 Palmeiras/SP [C-1] +3/4 0-1

BRASP

05:00 FT [C-2] Ituano/SP 3 - 0 Guarani/SP [A-3] - 1/4 1-0

BRASP

05:00 FT [D-4] Ponte Preta/SP 0 - 1 Botafogo/SP [C-3] - 1/2 0-0

LIB

05:15 FT Bolivar 4 - 0 Dep.Lara - 2 1/4 1-0

ARGLC

05:15 FT [B-4] Aldosivi 1 - 2 Boca Juniors [B-2] +3/4 0-1

BRAMG

05:30 FT [10] Pouso Alegre/MG 1 - 1 URT/MG [12] - 1/4 1-0

CCFCL

06:00 FT [16] Dep. Guastatoya 0 - 2 Club Leon [3] +1 0-2

WNBM

06:00 FT [A-2] Puerto Rico Nữ 4 - 0 Antigua & Bar Nữ [A-4] 3-0

WNBM

06:00 FT [C-1] Dominican Nữ 9 - 0 Grenada Nữ [C-5] 4-0

BRAMG

06:00 FT [7] Democrata-GV/MG 1 - 0 Tombense FC/MG [8] +1/4 0-0

MEXB

06:00 FT [10] Tepatitlan FC 2 - 0 Dorados [13] - 1/4 0-0

COLA

06:10 FT [1] Millonarios 2 - 0 Rionegro Aguilas [12] - 1 0-0

BRAMG

06:30 FT [6] Villa Nova/MG 2 - 0 Caldense/MG [4] +0 1-0

BRAPR

06:30 FT [1] Maringa/PR 2 - 0 Operario/PR [2] 0-0

BRAPR

06:30 FT [3] Coritiba/PR 0 - 0 Athletico/PR [4] +0 0-0

CHIB

06:30 FT [4] Cobreloa 2 - 1 San Luis Qui. [12] - 3/4 2-0

WNBM

07:00 FT [F-1] Guyana Nữ 4 - 0 Dominica Nữ [F-4] 3-0

LIB

07:30 FT [G-3] Olimpia Asuncion 2 - 0 Cesar Vallejo - 1 1/4 1-0

ARGLC

07:30 FT [A-2] River Plate 4 - 1 Patronato Parana [A-14] - 1 3/4 2-1

BRAPR

07:30 FT 1 [8] Cascavel/PR 2 - 1 Independente SJ/PR [6] - 1/2 1-1

BRARS

07:30 FT [6] Novo Hamburgo/RS 2 - 0 Guarany/RS [12] - 3/4 1-0

BRARS

07:30 FT [3] Internacional/RS 1 - 1 Brasil Pelotas/RS [4] - 1 1/4 1-0

BRASP

07:30 FT [A-1] Corinthians/SP 3 - 0 Sao Bernardo/SP [B-2] - 1 1/4 0-0

BRARJ

07:35 FT 1 [5] Nova Iguacu/RJ 0 - 2 Fluminense/RJ [1] +1 1/2 0-1

CCFCL

08:00 FT [14] Forge FC 0 - 1 Cruz Azul [2] +1 1/4 0-1

COLB

08:00 FT [6] Boyaca Chico 1 - 0 Leones FC [1] 1 - 1/2 0-0

MEXA

08:00 FT 1 [12] Mazatlan FC 2 - 1 Club America [4] +1/4 2-0

MEXB

08:05 FT [16] Pumas Tabasco 2 - 1 CD Tapatio [12] - 1/4 1-1

COLA

08:15 FT [4] Inde.Medellin 2 - 0 Junior Barranquilla [6] +0 0-0

CCFCL

10:05 FT [11] Dep. Saprissa 2 - 2 Pumas UNAM [5] +1/4 1-1

MEXB

10:05 FT [6] Sonora 0 - 1 Oaxaca [1] - 1/4 0-1

DUC3

01:00 Hoãn [20] Turkgucu-Ataspor - Munchen 1860 [4] +3/4 0-0

CHIB

06:00 Hoãn [6] Barnechea - San.Morning [9] -

Kết quả bóng đá ngày 16/02/2022

Kết quả bóng đá ngày 16/02/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 16/02/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 16/02/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.5

07:0829/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

05:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0029/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22