KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 18/02/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 18/02/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHW

11:07 FT [1] Mỹ Nữ 0 - 0 Séc Nữ [82] 0-0

AUSW

12:05 FT [10] Wellington Phoenix Nữ 1 - 4 Adelaide Utd Nữ [3] +1 1/4 1-2

GHCLB

15:00 FT [189] FK Sochi 2 - 1 Kairat Almaty [320] 1-0

AUSVPL

15:30 FT [13] Dandenong City 0 - 5 Melb. Knights [9] +0 0-2

AUSA

15:45 FT [1] Melbourne City 3 - 0 Newcastle Jets [9] - 1 1/4 1-0

AFF23

16:00 FT [B-1] Lào U23 2 - 1 Malaysia U23 [B-4] +1 3/4 0-1

AUSSL

16:00 FT [2] Adelaide City 3 - 1 Campbelltown City [1] 1 +1/4 0-0

AUSVPL

16:30 FT [2] Oakleigh Cannons 2 - 3 Green Gully SC [4] - 1/4 2-1

NHATA

17:00 FT [1] Kawasaki Fro. 1 - 0 FC Tokyo [9] - 3/4 0-0

GHW

17:30 FT [36] Montenegro U19 Nữ 2 - 0 Bosnia & Herz U19 Nữ [40] +3/4 1-0

IDNA

18:15 FT [17] Persela Lamon 2 - 4 Barito Putera [8] +0 2-2

IRNA

18:30 FT [15] Fajr Sepasi 0 - 0 Sanat Naft [11] +0 0-0

IRNA

18:30 FT [14] Naft M. Soleyman 0 - 1 Padideh Khorasan [16] - 1/4 0-0

IRNA

18:30 FT [10] Nassaji Mazandaran 1 - 2 Gol Gohar [4] +1/4 0-1

IRNA

18:30 FT [6] Mes Rafsanjan 1 - 1 Foolad Khozestan [5] +0 1-0

IRNA

18:30 FT [9] Havadar SC 0 - 0 Sepahan [2] +3/4 0-0

IRNA

18:30 FT 1 [7] Zobahan 0 - 2 Peykan [12] - 1/4 0-0

CZEU19

18:45 FT [11] Hradec Kralove U19 1 - 0 C. Budejovice U19 [8] - 3/4 0-0

WNP

18:59 FT Uganda Nữ 3 - 0 Kenya Nữ -

MNEA

19:00 FT [6] FK Jerezo 4 - 2 Decic Tuzi [3] +1/2 2-2

MNEA

19:00 FT [8] Rudar 0 - 3 Iskra Danilo [4] +0 0-1

WNP

20:00 FT Nam Phi Nữ 2 - 0 Algeria Nữ 1-0

WNP

20:00 FT Zimbabwe Nữ 1 - 3 Botswana Nữ 0-0

CAFCL

20:00 FT [Bang A-3] Al Hilal Al Sudani 0 - 0 Ahly Cairo [Bang A-2] +1/2 0-0

ISRB

20:00 FT [9] Hapoel Acre 0 - 0 Hapoel R. Gan [10] - 1/4 0-0

ISRB

20:00 FT [11] INR HaSharon 0 - 0 Beitar TA Ramla [16] - 1/4 0-0

ISRB

20:00 FT [15] Hapoel Raanana 2 - 0 Hapoel Kfar Saba [6] +1/4 2-0

ISRB

20:00 FT 1 [7] Ahi Nazareth 0 - 1 HR Letzion [13] +0 0-0

ISRB

20:00 FT [3] Kafr Qasim 3 - 0 H. Petah Tikva [5] - 1/4 2-0

KSAA

20:00 FT 1 [16] Hazm 0 - 1 Al Fateh [8] +0 0-0

UAEA

20:30 FT [3] Al Wahda(UAE) 1 - 0 Khorfakkan [10] - 1 3/4 1-0

UAEA

20:30 FT [1] Al Ain 2 - 0 Baniyas [9] - 1 1/2 0-0

IDNA

20:45 FT [3] Arema Indonesia 1 - 0 Madura United FC [14] 1-0

KUWA

20:50 FT [1] Al Kuwait 5 - 1 Tadamon (KUW) [8] - 1 3/4 2-1

WNP

21:00 FT Tunisia Nữ 5 - 0 Equatorial Guinea Nữ 3-0

MNEA

21:00 FT [10] FK Podgorica 2 - 2 OFK Petrovac [7] +1/4 2-2

MNEA

21:00 FT [9] Zeta 0 - 1 Sutjeska [1] +1 1/4 0-0

BHRA

21:00 FT [5] Al Hala 1 - 1 AL Riffa [1] 1-1

BHRA

21:00 FT 1 [8] Budaiya (BHR) 1 - 4 Al Khaldiya(BHR) [3] 1-2

IRNA

21:00 FT [13] Tractor SC 0 - 1 Esteghlal Tehran [1] +3/4 0-0

INDA

21:00 FT [10] NorthEast United 2 - 1 Bengaluru [6] 0-0

WNP

21:30 FT Cameroon Nữ 8 - 0 Gambia Nữ 4-0

WNP

22:00 FT Nigeria Nữ 2 - 0 B.B.Ngà Nữ 1-0

CYPA

22:00 FT 1 [10] Doxa Katokopia 1 - 1 Pafos FC [5] +3/4 1-0

BULA

22:30 FT [10] Arda Kardzhali 0 - 2 Botev Plovdiv [3] +0 0-0

RMNA

22:30 FT [13] FC U Craiova 1948 1 - 1 UTA Arad [10] +0 0-0

KSAA

22:30 FT [14] Al Faisaly (KSA) 0 - 0 Al Raed [12] - 1/2 0-0

MNEA

22:59 FT [2] Buducnost 2 - 1 Mornar Bar [5] - 1 1/4 0-0

SVKA

22:59 FT [11] Zlate Moravce 2 - 0 Dunajska Stred [4] +1/2 0-0

IRNA

22:59 FT [3] Persepolis 2 - 0 Aluminium Arak [8] - 1 0-0

UAEA

22:59 FT [6] Al Wasl 0 - 0 Al Sharjah [2] +0 0-0

KUWA

23:20 FT [5] Al Qadsia 0 - 1 Al Arabi (KUW) [4] +0 0-1

ICELC

23:30 FT [A-2] Valur Rey. 1 - 1 Vestmannaeyjar [A-3] 0-1

BHRA

23:35 FT [7] Al Ahli (BHR) 4 - 3 East Riffa [6] 2-0

POLA

00:00 FT [13] Zaglebie Lubin 3 - 1 Wisla Plock [7] - 1/4 1-1

CROA

00:00 FT 1 [6] HNK Gorica 0 - 3 Slaven Belupo [7] - 1/4 0-2

CYPA

00:00 FT 1 [8] AEL Limassol 0 - 0 PAEEK Kyrenia [11] - 1 0-0

TNKA

00:00 FT [3] Konyaspor 4 - 4 Kasimpasa [11] - 1/2 2-1

TNKA

00:00 FT [17] Rizespor 0 - 2 Istanbul BB [4] +3/4 0-1

DUB

00:30 FT [16] Dynamo Dresden 1 - 1 Heidenheim [6] +1/4 0-0

DUB

00:30 FT [1] Schalke 04 2 - 0 Paderborn 07 [7] - 1/2 1-0

AUTB

00:30 FT [13] Horn 0 - 2 Grazer AK [7] +1/4 0-1

AUTB

00:30 FT [14] Austria Wien II 0 - 2 Floridsdorfer AC [2] +3/4 0-1

AUTB

00:30 FT [15] LASK Juniors 1 - 3 Rapid Wien II [11] +1/4 0-1

RMNA

00:55 FT [15] Dinamo Bucuresti 4 - 0 Gaz Metan Medias [14] - 2 2-0

DUC4N

01:00 FT [10] Astoria Walldorf 3 - 1 Homburg [6] +1/2 1-0

PH3

01:00 FT 1 [9] Orleans 0 - 0 Stade Briochin [7] - 1/2 0-0

PH3

01:00 FT [4] Concarneau 2 - 0 SO Cholet [13] - 1 1-0

PH3

01:00 FT [16] Chambly 0 - 2 Villefranche [3] +0 0-1

PH3

01:00 FT [1] Stade Lavallois 0 - 0 Avranches [12] - 1 0-0

PH3

01:00 FT [8] Sedan 2 - 0 Le Mans [10] - 1/4 1-0

PH3

01:00 FT 1 [14] Sete 0 - 1 Chateauroux [5] +1/2 0-1

BDNB

01:00 FT [15] Academico Viseu 1 - 2 Leixoes [8] +0 0-2

DENA

01:00 FT [12] Sonderjyske 2 - 3 Aarhus AGF [10] +1/4 2-1

TSB

01:30 FT [6] Neuchatel Xamax 1 - 1 Stade L. Ouchy [7] +1/4 1-0

CAFCL

02:00 FT [Bang B-3] Amazulu 1 - 0 Horoya AC [Bang B-4] - 1/2 1-0

CAFCL

02:00 FT [Bang B-2] ES Setif 0 - 1 Raja Casablanca [Bang B-1] - 1/4 0-0

DUC4BA

02:00 FT [3] Wacker Burghausen 4 - 1 V. Aschaffenburg [8] - 1/4 2-0

HUNA

02:00 FT [10] Mezokovesdi SE 0 - 0 Budapest Honved [9] +1/4 0-0

TSB

02:15 FT [5] Thun 2 - 4 Winterthur [1] +0 1-1

DUA

02:30 FT 2 [8] Mainz 3 - 2 B.Leverkusen [3] 2 +1/4 0-1

POLA

02:30 FT [14] Stal Mielec 0 - 1 Pogon Szczecin [3] +3/4 0-0

ANHL1

02:45 FT [2] Rotherham Utd 1 - 1 Wigan [1] - 1/2 0-1

ITA

02:45 FT 1 [4] Juventus 1 - 1 Torino [10] 2 - 3/4 1-0

NIRA

02:45 FT [5] Larne 2 - 1 Glentoran [3] - 1/4 0-0

IREA

02:45 FT [6] Shelbourne 0 - 3 St. Patrick's [4] +1/4 0-1

IREA

02:45 FT [3] Dundalk 2 - 2 Derry City [2] - 1/4 1-1

IREB

02:45 FT [7] Bray Wanderers 0 - 6 Cork City [2] +0 0-1

IREB

02:45 FT [9] Athlone 2 - 5 Waterford Utd [3] +1 0-3

IREB

02:45 FT [6] Wexford Youths 1 - 5 Treaty United [5] +0 1-2

TBNA

03:00 FT 2 [13] Elche 2 - 1 Rayo Vallecano [12] 4 +0 0-0

TBNB

03:00 FT [9] Cartagena 2 - 3 Valladolid [3] +1/4 1-2

TBN3

03:00 FT [A2-14] Cornella 1 - 0 Linense [A2-16] - 1/4 1-0

TBN3

03:00 FT [A1-15] Talavera 1 - 3 Badajoz [A1-9] +0 0-1

PHA

03:00 FT 1 4 [10] Lille 0 - 0 Metz [19] 4 1 - 1 0-0

IREA

03:00 FT [1] Shamrock Rovers 3 - 0 UC Dublin [10] - 2 2-0

ARGB

03:00 FT [15] Agropecuario AAC 0 - 1 Estudiantes Rio Cuarto [12] - 1/4 0-0

COLB

03:00 FT [5] Tigres(COL) 3 - 0 Bogota FC [8] +1/4 2-0

BDNA

03:15 FT [11] Boavista 2 - 2 Benfica [3] +1 1/4 0-2

ICELC

04:00 FT 1 [C-2] Leiknir Rey. 2 - 2 Vestri [C-6] - 2 1/4 0-1

CHIA

04:00 FT [6] O Higgins 1 - 1 Huachipato [8] - 1/4 1-1

BLVA

04:15 FT [A-3] Nacional Potosi 1 - 0 Real Santa Cruz [A-6] - 1 1/4 1-0

PARA

04:15 FT [12] 12 de Octubre 2 - 1 Sportivo Ameliano [10] - 1/4 1-1

ARGB

05:15 FT [11] Instituto 0 - 0 Alvarado MDP [20] - 1/2 0-0

CCFCL

05:30 FT [15] Cavaly AS 0 - 3 New England [6] -

URUA

06:00 FT [16] Cerro Largo 0 - 5 Plaza Colonia [15] 0-1

MEXB

06:00 FT [4] Morelia 4 - 1 Cancun FC [8] - 1/2 2-0

BLVA

06:30 FT [A-2] The Strongest 1 - 1 Univ. De Sucre [A-8] - 1 1/2 1-0

CHIA

06:30 FT [3] U. Espanola 1 - 1 Everton CD [9] +0 1-1

PARA

06:30 FT [4] Resistencia SC 3 - 1 Nacional [7] 1 +1/4 2-0

ECUA

07:00 FT [5] Emelec 4 - 0 Macara [14] - 1 1/2 4-0

ARGB

07:30 FT [23] Def.Belgrano 0 - 2 Temperley [28] +0 0-2

COLB

07:40 FT 1 [13] Barranquilla 1 - 0 Atletico [11] - 1/4 0-0

MEXA

08:00 FT 1 [5] Puebla 1 - 0 Monterrey [7] +0 1-0

CRCA

08:00 FT [7] Guadalupe FC 4 - 1 Santos Guapiles [8] +0 2-1

AUSSL

09:45 FT [9] Adelaide Utd U21 1 - 3 Sturt Lions [5] +1/4 0-2

MEXA

10:00 FT [18] Juarez 0 - 0 Santos Laguna [14] +1/4 0-0

MEXA

10:06 FT [17] Club Tijuana 1 - 1 Necaxa [9] - 3/4 0-0

GHW

17:00 Hoãn [45] Hungary U17 Nữ - Romania U17 Nữ [145] -

GHU17

17:00 Hoãn [27] Thụy Sỹ U17 - Hungary U17 [17] -

GHW

19:00 Hoãn [87] Hungary U19 Nữ - Slovenia U19 Nữ [88] - 3/4 -

GHU19

19:30 Hoãn [46] T.N.Kỳ U18 - Lithuania U19 [44] -

GHW

20:00 Hoãn [128] Wales U19 Nữ - Scotland U19 Nữ [56] -

Kết quả bóng đá ngày 18/02/2022

Kết quả bóng đá ngày 18/02/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 18/02/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 18/02/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22