KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 19/02/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 19/02/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [19] Tochigi SC 1 - 0 Blaublitz Akita [10] - 1/4 0-0

AUSVPL

11:15 FT [5] Avondale Heights 3 - 1 Bentleigh Greens [6] - 1/2 2-0

AUSSL

11:30 FT [11] Cumberland Utd 1 - 2 Croydon Kings [6] +1/4 0-1

HQB

11:30 FT [1] Gwangju 1 - 2 GimPo Citizen [9] 1 - 3/4 0-1

NHATA

12:00 FT [16] Shimizu S-Pulse 1 - 1 Consa. Sapporo [8] +1/4 0-1

NHATA

12:00 FT [4] Sanf Hiroshima 0 - 0 Sagan Tosu [6] - 1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [3] Yokohama FM 2 - 2 Cerezo Osaka [7] - 3/4 0-1

NHATA

12:00 FT [10] Avispa Fukuoka 1 - 1 Jubilo Iwata [15] +0 0-0

NHATA

12:00 FT [11] Kyoto Sanga 1 - 0 Urawa Red [14] +1/4 0-0

NHATA

12:00 FT 1 [12] Gamba Osaka 1 - 3 Kashima Antlers [2] +1 1-2

NHATB

12:00 FT [3] Yokohama FC 3 - 2 Omiya Ardija [21] - 1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [18] JEF United Chiba 0 - 1 Grulla Morioka [22] - 1/2 0-1

NHATB

12:00 FT [13] Thespa Kusatsu 1 - 0 Montedio Yama. [6] +1/2 1-0

NHATB

12:00 FT [14] Tokushima Vortis 0 - 0 Zweigen Kan. [17] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [7] V-Varen Nagasaki 1 - 1 Tokyo Verdy [11] - 1/2 1-1

HQA

12:00 FT [2] Jeonbuk H.Motor 1 - 0 Suwon FC [11] - 3/4 0-0

AUSW

12:50 FT [4] Melb. Victory Nữ 0 - 2 Perth Glory Nữ [5] - 1 1/4 0-0

NHATA

13:00 FT [13] Nagoya Grampus 2 - 0 Vissel Kobe [18] 1 - 1/4 1-0

NHATA

13:00 FT 1 [17] Shonan Bellmare 0 - 2 Kashiwa Reysol [5] +0 0-0

AUSA

13:05 FT [6] Wellington Phoenix 1 - 1 Sydney FC [8] +1/4 1-0

AUSW

13:05 FT [8] Newcastle Jets Nữ 2 - 2 WS Wanderers Nữ [9] - 3/4 0-1

AUSSL

13:30 FT [8] White City W. 0 - 3 SA Panthers [7] 0-2

AUSVPL

13:30 FT [3] Port Melbourne 1 - 1 St Albans Saints [11] - 1 1/4 1-1

HQB

14:00 FT [4] Anyang 1 - 0 Jeonnam Dragons [8] - 1/4 0-0

HQA

14:30 FT [5] Incheon Utd 1 - 0 Suwon Bluewings [8] 1 +1/4 0-0

HQA

14:30 FT [6] Daegu 0 - 2 FC Seoul [7] +0 0-1

GHW

15:00 FT [8] Venezuela Nữ 3 - 0 Latvia Nữ [42] 1-0

AUSVPL

15:00 FT [7] Dandenong Th. 2 - 1 Eastern Lions [14] - 3/4 0-0

AUSSL

15:30 FT [10] Adelaide Olympic 2 - 3 Metro Stars [4] +0 1-0

AUSVPL

15:30 FT [10] Altona City 0 - 0 Hume City [12] +1/4 0-0

AUSA

15:45 FT [7] Macarthur FC 4 - 1 Adelaide Utd [4] +0 1-1

AUSA

15:45 FT [2] Melb. Victory 1 - 0 Central Coast [5] - 1/2 0-0

GHW

16:00 FT [101] Bulgaria U19 Nữ 1 - 2 Romania U19 Nữ [22] +1/4 1-1

CZEU19

16:00 FT [3] Banik Ostrava U19 1 - 0 MFk Karvina U19 [4] - 1 1-0

CZEU19

16:30 FT [5] Pardubice U19 1 - 4 Vik. Plzen U19 [6] - 1/4 0-2

AUSSL

16:45 FT [12] West Torrens 0 - 5 Adelaide Comets [3] +1 0-3

GHW

17:00 FT [29] Serbia U19 Nữ 3 - 0 Croatia U19 Nữ [77] - 1/4 1-0

ARMA

17:00 FT [3] Ararat Y 0 - 1 Ararat-Armenia [2] 0-1

CZEU19

17:00 FT [1] Slavia Praha U19 1 - 2 Brno U19 [7] - 1 1/4 0-1

CZEU19

17:00 FT [12] Zlin U19 1 - 1 Sigma Olomouc U19 [9] +3/4 1-0

CZEU19

17:00 FT [15] Meteor Praha U19 4 - 6 Mlada Boleslav U19 [10] +1 1/4 3-2

TNKA

17:30 FT [20] Malatyaspor 1 - 2 Antalyaspor [7] +1/4 0-1

TNKB

17:30 FT [8] Boluspor 3 - 1 Genclerbirligi [13] - 1/4 1-0

THAA

17:30 FT [16] Chiangmai United 1 - 2 Ratchaburi [12] +0 0-1

GHCLB

18:00 FT [40] AC Horsens 0 - 1 Fredericia [27] - 1/2 0-0

GHCLB

18:00 FT [318] HB Koge 0 - 3 Lyngby [11] +1/4 0-1

BDNB

18:00 FT 1 [12] Vilafranquense 2 - 1 Academica Coim [18] - 1/4 1-1

AZEA

18:00 FT [3] Gabala FC 2 - 0 Səbail FK [8] - 1 0-0

ICELC

18:00 FT [D-2] Fylkir 2 - 0 UMF Grindavik [D-6] 0-0

CZEU19

18:00 FT [2] Sparta Praha U19 1 - 0 Opava U19 [16] 1-0

THAA

18:00 FT [3] Bangkok Utd 2 - 2 Nakhon Ratch. [11] - 3/4 2-0

THAA

18:00 FT 1 [9] Police Tero FC 1 - 1 BG Pathum United [2] +1/2 0-0

IDNA

18:15 FT [18] Persiraja Banda Aceh 0 - 1 Persebaya Surabaya [2] 0-0

ICELC

18:30 FT [A-1] Vikingur Rey. 3 - 1 HK Kopavogur [A-4] 2-0

THAA

18:30 FT [1] Buriram Utd 2 - 1 Port FC [8] - 1 1-0

AFF23

19:00 FT 1 [C-3] Singapore U23 0 - 7 Việt Nam U23 [C-1] +1 1/2 0-3

GHW

19:00 FT [97] Bulgaria Nữ 2 - 3 Lithuania Nữ [74] 2-2

DUC4BA

19:00 FT [1] SpVgg Bayreuth 2 - 1 Unterhaching [4] -

DUC4DB

19:00 FT [11] C. Leipzig 2 - 1 Hertha Berlin II [10] +0 0-1

ICELC

19:00 FT [B-3] IA Akranes 4 - 0 Knat. Vesturbaejar [B-5] 3-0

ICELC

19:00 FT [D-4] Fram Rey. 6 - 2 UMF Selfoss [D-5] 3-1

FINLC

19:00 FT [A-1] Helsinki 2 - 1 Inter Turku [A-4] - 1 1-0

SLOA

19:00 FT [5] NK Bravo 3 - 0 CM Celje [8] +0 2-0

DENB

19:00 FT [12] Jammerbugt 1 - 1 Fremad Amager [11] +1/4 1-0

GHW

19:30 FT [38] Hy Lạp Nữ 1 - 0 Israel Nữ [93] - 1/2 1-0

ANHA

19:30 FT 3 [7] West Ham Utd 1 - 1 Newcastle [11] 3 - 1 1-1

ANHB

19:30 FT [1] Fulham 1 - 2 Huddersfield [3] - 1 1/2 0-2

DUB

19:30 FT [9] Holstein Kiel 0 - 2 Karlsruher [12] - 1/2 0-1

DUB

19:30 FT [14] Sandhausen 1 - 1 Hamburger [3] +3/4 1-0

DUB

19:30 FT [2] Wer.Bremen 1 - 1 Ingolstadt [18] - 1 1/2 0-0

FINLC

19:30 FT [B-3] Ilves Tampere 3 - 4 Lahti [B-4] - 1/2 0-2

CZEU19

19:30 FT [14] Pribram U19 3 - 1 Slovacko U19 [13] 2-1

URUA

19:30 FT [10] CA River Plate (URU) 1 - 2 Boston River [6] 0-0

ALBA

19:45 FT [8] Egnatia Rrogozhine 2 - 0 Skenderbeu [10] 1-0

WALC

19:45 FT [8] Penybont 3 - 2 Taff's Well [4] 1-1

CAFCL

20:00 FT [Bang A-4] Merreikh Al Sudan 0 - 0 Mamelodi Sun. [Bang A-1] +1/2 0-0

CAFCL

20:00 FT [Bang D-2] Petro de Luanda 2 - 1 Wydad Casablanca [Bang D-1] +1/4 1-0

GHCLB

20:00 FT [69] Esbjerg FB 3 - 2 Hobro I.K. [474] 2-1

GHW

20:00 FT [70] Slovenia Nữ 1 - 0 Croatia Nữ [117] 0-0

TBNA

20:00 FT 3 [18] Granada 1 - 4 Villarreal [7] 6 +1/2 0-2

ITB

20:00 FT [3] Monza 1 - 2 Pisa [4] - 1/2 1-1

ITB

20:00 FT [6] Ascoli 3 - 0 Alessandria [18] - 1/4 1-0

ITB

20:00 FT [17] Vicenza 1 - 1 SPAL 1907 [15] - 1/4 1-1

ITB

20:00 FT [12] Parma 2 - 3 Ternana [10] - 1/2 2-2

ITB

20:00 FT [13] Reggina 2 - 0 Pordenone [20] - 1/4 0-0

DUC3

20:00 FT [11] Freiburg II 2 - 0 Meppen [12] - 1/2 1-0

DUC3

20:00 FT [1] Magdeburg 2 - 0 B.Dortmund II [9] - 1 0-0

DUC3

20:00 FT [8] Wehen 2 - 0 Viktoria Berlin [17] - 3/4 2-0

DUC3

20:00 FT [7] Saarbrucken 0 - 1 Vik.Koln [13] - 1/4 0-1

DUC4BA

20:00 FT [18] Greuther Furth II 0 - 1 TSV 1896 Rain [15] 0-1

DUC4N

20:00 FT [5] Mainz II 3 - 0 FSV Frankfurt [15] - 1 1-0

DUC4N

20:00 FT [13] Koblenz 1 - 1 SSV Ulm [2] +1 0-0

DUC4N

20:00 FT [18] Pirmasens 0 - 4 Sonnenhof [16] +1/4 0-2

DUC4N

20:00 FT [17] TSV Schott Mainz 2 - 1 Stuttgart II [11] +1/4 0-1

DUC4N

20:00 FT [9] TSG Balingen 1 - 1 Giessen [19] - 1/4 0-1

DUC4N

20:00 FT [8] Hessen Kassel 0 - 2 Elversberg [1] +1 0-0

DUC4N

20:00 FT [7] Bahlinger 1 - 1 TSV Steinbach [4] +1/2 1-0

DUC4T

20:00 FT [13] M.gladbach II 0 - 1 Wiedenbruck [8] +1/4 0-1

DUC4T

20:00 FT [17] Wegberg-Beeck 1 - 3 Oberhausen [4] +1 0-2

DUC4T

20:00 FT 1 [15] SV Straelen 0 - 4 Homberg [20] - 3/4 0-2

BULA

20:00 FT [5] Levski Sofia 2 - 1 Lok. Plovdiv [7] - 1/2 2-1

MKDA

20:00 FT [11] Borec Veles 0 - 3 Shkendija [3] 0-1

ISRA

20:00 FT [13] Maccabi P.Tikva 1 - 1 Maccabi Netanya [4] +1/4 0-0

MLTA

20:00 FT [6] Gudja United 1 - 0 Balzan [10] - 1/4 1-0

SRBA

20:00 FT [12] FK Novi Pazar 1 - 2 FK Kolubara [8] - 1/2 0-1

TNKA

20:00 FT [14] Kayserispor 2 - 1 Giresunspor [16] - 1/4 2-0

DUC4DB

20:05 FT [18] Auerbach 2 - 5 Ger.Halberstadt [14] +0 0-0

KSAA

20:10 FT [5] Dhamak 3 - 2 Abha [7] +0 1-2

AZEA

20:15 FT [2] Neftchi Baku 3 - 1 Keşla FK [7] - 1 1/4 3-0

IDNA

20:15 FT [16] PSM Makassar 0 - 2 Persita Tangerang [15] - 1/2 0-1

ITA3

20:30 FT [C-14] Taranto 0 - 1 Catanzaro [C-2] +1/4 0-0

ITA3

20:30 FT 1 [C-18] Paganese 0 - 3 Monterosi FC [C-10] - 1/4 0-1

ITA3

20:30 FT [C-11] AZ Picerno 1 - 0 Juve Stabia [C-9] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [C-3] Palermo 5 - 0 Turris Neapolis [C-8] - 1/2 2-0

AUTB

20:30 FT [5] SKU Amstetten 4 - 0 Dornbirn [16] - 1 1/4 3-0

AUTB

20:30 FT [12] Kapfenberg 3 - 2 Wacker Innsbruck [9] +3/4 2-2

AUTB

20:30 FT [1] Aust Lustenau 2 - 1 SV Lafnitz [4] 1-0

UAEA

20:30 FT [12] Al Dhafra 0 - 0 Emirates Club [14] - 1 0-0

UAEA

20:30 FT [5] Al Shabab (UAE) 3 - 1 Al Oruba (UAE) [13] - 1 1/2 1-1

NPA

20:30 FT [14] Chippa Utd 2 - 2 Royal AM [3] +0 2-1

HUNA

20:45 FT [2] Kisvarda FC 3 - 3 Paksi [6] - 3/4 2-2

IDNA

20:45 FT [7] Persija Jakarta 2 - 1 Persik Kediri [12] 1-1

QATA

20:45 FT [8] Al Rayyan 2 - 4 Al Arabi (QAT) [4] - 1/4 1-3

GHCLB

21:00 FT [33] Eskilstuna City 7 - 1 Dalkurd FF [230] 4-1

GHCLB

21:00 FT [3] Dinamo Kiev 0 - 0 Pakhtakor [244] 0-0

GHCLB

21:00 FT [88] Arsenal-Tula 2 - 2 FK Liepaja [252] 1-1

GHCLB

21:00 FT [4] Shakhtar Donetsk 0 - 0 Rigas Futbola Skola [241] 0-0

ANHL2

21:00 FT [4] Northampton 3 - 0 Colchester Utd [15] - 1/2 1-0

ITA

21:00 FT 4 [15] Sampdoria 2 - 0 Empoli [14] 2 - 1/4 2-0

PHB

21:00 FT [5] Sochaux 0 - 1 Ajaccio [2] - 1/4 0-0

BDNB

21:00 FT [2] Casa Pia AC 1 - 0 Nacional Madeira [6] - 1/2 1-0

POLA

21:00 FT [12] Jagiellonia 0 - 0 Cracovia Krakow [9] +0 0-0

CROA

21:00 FT [10] Hrvatski Dragovoljac 0 - 3 Hajduk Split [2] +2 0-1

ICELC

21:00 FT [A-5] Grotta 2 - 2 Trottur Vogum [A-6] 1-0

ICELC

21:00 FT [C-4] Kordrengir 1 - 1 Afturelding [C-5] - 1 1-0

SVKA

21:00 FT [2] Spartak Trnava 0 - 0 Trencin [8] - 1 0-0

SVKA

21:00 FT [12] FK Pohronie 3 - 4 Slo. Bratislava [1] +1 3/4 3-0

SVKA

21:00 FT [10] Liptovsky Mikulas 3 - 2 Ruzomberok [3] +1/2 0-2

SVKA

21:00 FT [6] MSK Zilina 2 - 1 Zemplin Michalovce [9] - 1 1/4 1-1

CZEA

21:00 FT [5] Banik Ostrava 1 - 0 Sigma Olomouc [8] - 1/2 0-0

CZEA

21:00 FT 1 [15] Pardubice 0 - 0 Hradec Kralove [6] +1/4 0-0

CZEA

21:00 FT [11] Zlin 1 - 0 Slovacko [4] +1/2 0-0

BHRA

21:00 FT [2] Manama 0 - 0 Al Najma (BHR) [10] - 1 1/4 0-0

INDA

21:00 FT [4] Kerala Blasters 2 - 2 ATK [2] +0 1-1

DUA

21:30 FT 1 [14] Augsburg 1 - 2 Freiburg [6] 1 +1/4 1-2

DUA

21:30 FT [17] A.Bielefeld 1 - 0 Union Berlin [5] 2 +1/4 0-0

DUA

21:30 FT [15] Stuttgart 1 - 1 Bochum [13] 4 - 1/4 0-0

DUA

21:30 FT 1 [12] Wolfsburg 1 - 2 Hoffenheim [9] 2 +1/4 1-0

WALA

21:30 FT [3] Newtown AFC 0 - 0 Cardiff Metropolitan [8] - 1/4 0-0

WALC

21:30 FT [5] The New Saints 2 - 0 Guilsfield [7] 1-0

WALC

21:30 FT [1] Bala Town 2 - 1 Aberystwyth [2] 1-0

WALC

21:45 FT [3] Connah's QN 0 - 2 Colwyn Bay [6] 0-0

GHW

22:00 FT [4] Ma Rốc Nữ 0 - 1 Malta Nữ [31] 0-1

ANHA

22:00 FT [9] Brighton 0 - 3 Burnley [18] - 3/4 0-2

ANHA

22:00 FT 1 [5] Arsenal 2 - 1 Brentford [13] 1 - 1 0-0

ANHA

22:00 FT [14] Aston Villa 0 - 1 Watford [19] - 1 0-0

ANHA

22:00 FT 1 [12] Crystal Palace 0 - 1 Chelsea [3] 3 +3/4 0-0

ANHA

22:00 FT [2] Liverpool 3 - 1 Norwich [20] 1 - 2 1/2 0-0

ANHA

22:00 FT [15] Southampton 2 - 0 Everton [16] - 1/2 0-0

ANHB

22:00 FT [18] Bristol City 2 - 1 Middlesbrough [7] +1/2 1-0

ANHB

22:00 FT [19] Cardiff City 1 - 1 Blackpool [16] - 1/2 0-1

ANHB

22:00 FT [12] Coventry 1 - 0 Barnsley [24] - 1 0-0

ANHB

22:00 FT 1 [17] Derby County 1 - 0 Peterborough Utd [23] - 1/2 0-0

ANHB

22:00 FT [6] Luton Town 2 - 0 West Brom [10] +1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [13] Preston North End 2 - 3 Reading [22] - 3/4 0-2

ANHB

22:00 FT [11] QPR 1 - 1 Hull City [20] - 1/2 0-1

ANHB

22:00 FT [5] Sheffield Utd 4 - 0 Swansea City [15] - 3/4 3-0

ANHB

22:00 FT [14] Stoke City 2 - 2 Birmingham [21] - 3/4 1-1

ANHL1

22:00 FT [6] Wycombe 5 - 5 Cheltenham [15] - 1/2 3-1

ANHL1

22:00 FT [14] Cambridge Utd 2 - 0 Accrington [12] +0 0-0

ANHL1

22:00 FT [9] Bolton 4 - 0 Wimbledon [23] - 3/4 1-0

ANHL1

22:00 FT 1 [13] Charlton Athletic 0 - 4 Oxford Utd [8] +0 0-2

ANHL1

22:00 FT [22] Doncaster Rovers 1 - 3 Sheffield Wed. [4] +1 1-0

ANHL1

22:00 FT [21] Gillingham 0 - 2 Plymouth Argyle [7] +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [11] Ipswich 3 - 0 Burton Albion [16] - 3/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [5] Sunderland 1 - 2 Milton Keynes Dons [3] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [9] Tranmere Rovers 1 - 1 Port Vale [5] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT [17] Hartlepool 1 - 1 Sutton Utd [8] +0 0-1

ANHL2

22:00 FT [20] Carlisle 0 - 3 Swindon [6] +1/4 0-1

ANHL2

22:00 FT [11] Newport 1 - 1 Mansfield [7] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [1] Forest Green 0 - 1 Walsall [16] - 1 0-1

ANHL2

22:00 FT [23] Oldham 2 - 0 Bradford City [14] +1/4 2-0

ANHL2

22:00 FT [24] Scunthorpe Utd 1 - 2 Rochdale [18] +1/2 1-0

ANHL2

22:00 FT [21] Stevenage 0 - 4 Bristol Rovers [3] - 1/4 0-1

TBNB

22:00 FT [13] Zaragoza 2 - 1 Las Palmas [6] - 1/4 1-0

SCOA

22:00 FT [11] St. Johnstone 2 - 1 Hearts [3] +1/2 1-1

SCOA

22:00 FT [7] Hibernian 2 - 0 Ross County [5] - 3/4 0-0

SCOA

22:00 FT [8] Livingston 1 - 1 St. Mirren [10] - 1/4 0-0

SCOA

22:00 FT [6] Motherwell 1 - 1 Aberdeen [9] +1/4 0-1

SCOB

22:00 FT [6] Hamilton 1 - 0 Greenock Morton [7] - 1/4 0-0

SCOB

22:00 FT [10] Queen of South 0 - 0 Arbroath [2] +1/2 0-0

SCOB

22:00 FT 1 [3] Inverness C.T. 1 - 2 Ayr Utd [8] - 1/2 0-1

SCOB

22:00 FT [1] Kilmarnock 3 - 0 Raith Rovers [5] - 1/2 2-0

SCO2

22:00 FT [1] Cove Rangers 2 - 0 Falkirk [6] - 1 1-0

SCO2

22:00 FT [10] East Fife 1 - 1 Queen's Park [4] +1/2 1-1

SCO2

22:00 FT [9] Dumbarton 1 - 2 Alloa Athletic [5] +0 1-1

SCO2

22:00 FT 1 [3] Montrose 1 - 1 Clyde [8] - 1 1/4 1-1

SCO2

22:00 FT [7] Peterhead 0 - 1 Airdrieonians [2] +1/4 0-1

NIRA

22:00 FT [1] Linfield 1 - 0 Portadown FC [11] - 2 1/4 1-0

NIRA

22:00 FT 1 [7] Ballymena Utd 3 - 3 Glenavon [6] +0 2-1

NIRA

22:00 FT [4] Crusaders Belfast 2 - 1 Carrick Rangers [10] - 1 1/4 0-0

ICELC

22:00 FT 1 [B-4] Thor Akureyri 1 - 1 Stjarnan [B-1] +2 1-1

MLTA

22:00 FT [1] Hibernians Paola 2 - 3 Birkirkara [3] - 1/4 0-2

RMNA

22:00 FT [4] Voluntari 3 - 1 Sepsi OSK [9] +0 1-0

SRBA

22:00 FT [3] Cukaricki Belgrade 1 - 0 Mladost Lucani [9] - 1 1/4 0-0

KSAA

22:10 FT [11] Al Ettifaq 0 - 1 Al Tai [9] - 3/4 0-1

TBNA

22:15 FT [10] Osasuna 0 - 3 Atletico Madrid [3] +1/4 0-1

ITB

22:15 FT [9] Perugia 0 - 0 Cremonese [2] - 1/4 0-0

BIA

22:15 FT [10] Cercle Brugge 2 - 0 Beerschot-Wilrijk [18] - 1 2-0

GREA

22:15 FT [11] Ionikos 0 - 0 OFI Creta [7] +0 0-0

GHW

22:30 FT [7] Ukraina Nữ 2 - 0 Uzbekistan Nữ [19] 0-0

BDNA

22:30 FT [5] Gil Vicente 2 - 0 Belenenses [18] - 1 0-0

HLA

22:30 FT [11] NEC Nijmegen 1 - 1 RKC Waalwijk [10] - 1/4 0-1

BULA

22:30 FT [13] Botev Vratsa 0 - 4 CSKA 1948 Sofia [9] +1/2 0-3

ISRA

22:30 FT [2] Hap. Beer Sheva 0 - 0 HIK Shmona [5] - 3/4 0-0

ALBA

22:45 FT [3] Partizani Tirana 1 - 1 Vllaznia Shkoder [4] 0-1

QATA

22:55 FT [6] Umm salal 0 - 1 Sailiya [11] - 1/4 0-0

CAFCL

22:59 FT [Bang C-4] Jwaneng Galaxy 1 - 1 Etoile Sahel Sousse [Bang C-3] 0-1

CAFCL

22:59 FT [Bang D-4] Sagrada Esperanca 0 - 0 Zamalek SC [Bang D-3] 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-7] UD Logrones 0 - 0 Celta Vigo II [A1-3] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-20] Extremadura UD 1 - 3 Cultural Leonesa [A1-11] 0-2

TBN3

22:59 FT [A2-6] Villarreal B 3 - 0 Real Betis B [A2-19] - 1 1/4 1-0

PHA

22:59 FT [7] Lens 1 - 1 Lyon [8] +1/4 1-1

HUNA

22:59 FT [12] Gyirmot SE 0 - 1 Zalaegerzseg [8] +0 0-1

ISRA

22:59 FT [12] Hapoel Jerusalem 2 - 0 Ashdod [8] +1/2 1-0

TNKA

22:59 FT [6] Besiktas 1 - 0 Altay [18] - 1 0-0

TNKB

22:59 FT [10] Tuzlaspor 0 - 0 Kocaelispor [16] - 1/2 0-0

AUTA

22:59 FT [8] SV Ried 3 - 2 Wattens [6] - 1/4 3-0

AUTA

22:59 FT [4] Austria Wien 2 - 0 Hartberg [10] - 3/4 1-0

AUTA

22:59 FT 1 [11] Admira 0 - 3 Lask [7] +1/2 0-2

UAEA

22:59 FT [7] Al Nasr (UAE) 2 - 0 Al Jazira [4] +1/4 1-0

UAEA

22:59 FT [8] Ajman 4 - 3 Ittihad Kalba [11] - 1/2 1-0

INDA

22:59 FT [1] Hyderabad 3 - 2 FC Goa [9]