KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 20/02/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 20/02/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:30 FT [14] Renofa Yamaguchi 1 - 1 Roas. Kumamoto [8] +0 1-0

HQB

11:30 FT [11] Ansan Greeners 1 - 1 Busan I'Park [10] +0 1-1

NHATB

12:00 FT [1] Vegalta Sendai 0 - 0 Alb. Niigata (JPN) [3] +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [4] Okayama 4 - 1 Ventforet Kofu [7] +0 2-1

NHATB

12:00 FT [6] Machida Zelvia 0 - 0 Ryukyu [21] - 1 0-0

HQA

12:00 FT [3] Jeju Utd 0 - 3 Pohang Steelers [5] - 1/4 0-1

HQA

12:00 FT [10] Gangwon 2 - 0 Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 1/4 0-0

AUSA

12:05 FT [12] Perth Glory 2 - 0 Brisbane Roar [11] 1-0

AUSW

12:05 FT [2] Melbourne City Nữ 2 - 1 Sydney FC Nữ [1] 2-0

HQB

14:00 FT [2] Bucheon 1995 0 - 0 Chungnam Asan [5] - 1/4 0-0

HQB

14:00 FT [8] Gyeongnam 0 - 1 Seoul E-Land [6] +1/4 0-0

HQA

14:30 FT [1] Ulsan Hyundai 0 - 0 Gimcheon Sangmu [7] 1 - 1/2 0-0

AUSA

14:45 FT [3] Western United 3 - 2 WS Wanderers [10] - 1/2 2-0

IDNA

15:15 FT [13] PSS Sleman 1 - 0 Borneo FC [6] +1/2 0-0

AUTB

16:30 FT [8] St.Polten 2 - 0 Liefering [6] - 1/4 1-0

ARMA

17:00 FT [7] Noravank SC 1 - 1 BKMA Yerevan [9] - 1 0-0

MLTA

17:30 FT [9] Mosta 1 - 0 Sliema Wanderers [12] - 1/4 1-0

RMNA

17:30 FT [11] Chindia Targoviste 1 - 1 Botosani [3] +0 1-0

TNKA

17:30 FT [16] Gaziantep B.B 0 - 3 Adana Demirspor [9] +0 0-1

TNKB

17:30 FT [9] Samsunspor 5 - 0 Denizlispor [14] - 1 1/4 3-0

BULA

17:45 FT [14] Tsarsko Selo 1 - 2 Beroe [8] +1/2 1-0

GHW

18:00 FT [98] Thụy Sỹ Nữ 2 - 2 Bắc Ireland Nữ [37] - 1 3/4 0-1

TBN3

18:00 FT [A1-18] Tudelano 1 - 0 Inter de Madrid [A1-10] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-11] Atl. Baleares 1 - 1 Gimnastic T. [A2-10] - 1/4 0-1

TBN3

18:00 FT [A1-9] Salamanca 1 - 2 Racing Santander [A1-1] +0 1-1

TBN3

18:00 FT [A2-18] UCAM Murcia 1 - 1 Sabadell [A2-4] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [A1-19] Valladolid II 1 - 2 Racing Ferrol [A1-4] +1/2 1-0

TBN3

18:00 FT [A1-17] Zamora CF 0 - 3 S.S. Reyes [A1-13] - 1/4 0-0

BDNB

18:00 FT [7] Penafiel 1 - 1 SC Covilha [16] - 1/4 1-1

THAA

18:00 FT 1 [14] Suphanburi 2 - 1 Chonburi [7] +0 0-0

HLA

18:15 FT [18] Zwolle 1 - 1 Groningen [12] - 1/4 0-1

IDNA

18:15 FT [5] Bhayangkara 4 - 0 TIRA-Persikabo [10] - 3/4 2-0

ITA

18:30 FT 2 [8] Fiorentina 1 - 0 Atalanta [7] 5 +0 0-0

POLA

18:30 FT [11] Warta Poznan 3 - 1 Radomiak Radom [6] +0 0-1

THAA

18:30 FT [10] Khonkaen Utd 2 - 1 Muang Thong Utd [4] +1/2 1-0

ICELC

18:45 FT [C-1] KR Reykjavik 6 - 1 Vestri [C-6] - 3 1/4 5-0

AGCWC

19:00 FT [1] Italia Nữ 2 - 1 Na Uy Nữ [5] +0 2-1

AFF23

19:00 FT [A-2] Campuchia U23 0 - 1 Đông Timo U23 [A-1] 0-1

AFF23

19:00 FT [A-3] Philippines U23 2 - 1 Brunei U23 [A-4] 0-0

GHCLB

19:00 FT [19] CSKA Moscow 1 - 1 Rubin Kazan [16] 1-0

ANHU23

19:00 FT [1-1] Man City U23 2 - 0 West Ham U23 [1-2] 1-0

ANHU23

19:00 FT [1-5] Crystal Palace U23 2 - 2 Man Utd U23 [1-6] 2-1

DUC3

19:00 FT [19] Havelse 1 - 3 Wurzburger [18] +1/4 0-1

DUC4B

19:00 FT [A-5] Hamburger II 2 - 1 Phonix Lubeck [A-9] - 1 1/4 2-0

DUC4DB

19:00 FT [16] Optik Rathenow 2 - 0 Tasmania Berlin [19] - 1/4 1-0

DUC4DB

19:00 FT [20] Union Furstenwalde 2 - 2 E.Cottbus [7] +1 3/4 0-1

PHA

19:00 FT 2 [5] Nice 1 - 0 Angers [14] 2 - 1/2 1-0

SCOA

19:00 FT [6] Dundee Utd 1 - 1 Rangers [2] +1 1/2 1-0

ARMA

19:00 FT [6] Urartu 1 - 0 Van Yerevan [8] - 1 0-0

SRBA

19:00 FT 1 [15] Proleter NS 1 - 2 Crvena Zvezda [1] +2 1/4 0-1

SLOA

19:00 FT [9] Tabor Sezana 1 - 2 O.Ljubljana [3] +1/2 1-0

THAA

19:00 FT [6] Chiangrai Utd 2 - 1 Nong Bua Pitchaya [5] - 1/2 1-1

ITA3

19:30 FT [B-17] Imolese Calcio 1 - 1 US Olbia [B-9] +0 0-0

DUB

19:30 FT [4] Darmstadt 1 - 1 Hansa Rostock [13] - 1/2 1-0

DUB

19:30 FT [10] Fort.Dusseldorf 3 - 1 Erzgebirge Aue [17] - 1 1-0

DUB

19:30 FT [5] St. Pauli 0 - 3 Hannover 96 [11] - 1/4 0-1

BIA

19:30 FT [4] Antwerpen 1 - 2 KV Mechelen [7] - 1/4 0-2

THAA

19:30 FT [15] Samut Prakan City 0 - 0 Prachuap FC [13] - 1/2 0-0

URUA

19:30 FT [8] CA Fenix 0 - 3 Wanderers [6] +0 0-1

ALBA

19:45 FT [7] Kastrioti Kruje 2 - 1 KF Tirana [1] 1-0

ALBA

19:45 FT [2] KF Laci 3 - 0 Kukesi [5] 2-0

TBNA

20:00 FT 4 [13] Espanyol 1 - 1 Sevilla [4] 5 1 +1/4 0-1

TBNB

20:00 FT [21] Fuenlabrada 2 - 2 Alcorcon [22] - 1/2 1-0

DUC3

20:00 FT [5] Waldhof Man. 0 - 0 Kaiserslautern [3] +0 0-0

DUC4B

20:00 FT [A-3] Holstein Kiel II 3 - 0 Teutonia Ottensen [A-4] - 1/4 1-0

DUC4BA

20:00 FT [10] Nurnberg II 2 - 0 Schweinfurt [5] 0-0

DUC4N

20:00 FT [12] Hoffenheim II 2 - 2 Offenbach [3] +3/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [1] Essen 0 - 2 Preussen Munster [2] - 1/4 1-0

AZEA

20:00 FT [4] Zire IK 2 - 0 Sabah FK [5] - 1/4 0-0

MKDA

20:00 FT [8] Rabotnicki 0 - 1 Shkupi [1] 0-0

MKDA

20:00 FT [2] Academy Pandev 5 - 0 FK Skopje [9] 3-0

MKDA

20:00 FT [6] FC Struga 1 - 1 Bregalnica Stip [7] 0-0

MKDA

20:00 FT 1 [10] Tikves Kavadarci 1 - 0 Pelister [12] 0-0

MKDA

20:00 FT [5] Renova 0 - 1 Makedonija [4] 0-1

GREA

20:00 FT [13] Lamia FC 1 - 2 Apollon Smirnis [14] - 1/2 0-1

MLTA

20:00 FT [11] Santa Lucia FC 2 - 1 Valletta [8] +1/4 1-0

TNKA

20:00 FT [5] Alanyaspor 0 - 4 Trabzonspor [1] +0 0-4

TNKA

20:00 FT [8] Fatih Karagumruk 1 - 0 Sivasspor [10] +0 0-0

TNKB

20:00 FT 1 [19] Balikesirspor 1 - 3 Istanbulspor AS [4] +1 0-0

DENA

20:00 FT [2] Midtjylland 0 - 2 Aalborg BK [4] - 3/4 0-1

DENA

20:00 FT [3] Silkeborg IF 3 - 0 Vejle [11] - 1 1/2 1-0

BULA

20:15 FT [4] Cherno More 1 - 2 Ludogorets [1] +1/2 0-2

TSA

20:15 FT 1 [8] Sion 1 - 1 Zurich [1] +1/2 0-0

ITA3

20:30 FT [A-6] Pro Vercelli 1 - 1 AC Renate [A-4] +0 1-1

ITA3

20:30 FT [A-1] Alto Adige 0 - 0 Aurora Pro Patria [A-13] - 1 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-18] US Seregno 2 - 2 Juventus U23 [A-8] +0 2-0

ITA3

20:30 FT [B-16] Viterbese Calcio 0 - 1 Modena [B-1] +1/2 0-0

ITA3

20:30 FT [A-12] Virtus Verona 1 - 1 Giana Erminio [A-19] - 1/2 1-0

ITA3

20:30 FT [A-5] Lecco 2 - 0 Mantova [A-15] - 1/4 1-0

ITA3

20:30 FT [A-20] Legnano 0 - 3 Feralpisalo [A-3] +1/2 0-0

ITA3

20:30 FT [A-16] AC Trento 2 - 2 Padova [A-2] +3/4 1-2

ITA3

20:30 FT [A-14] Fiorenzuola 0 - 1 Triestina [A-7] +1/2 0-1

ITA3

20:30 FT [A-17] Pro Sesto 2 - 1 Piacenza [A-9] +1/4 1-1

ITA3

20:30 FT [A-11] Albinoleffe 1 - 1 Pergolettese [A-10] - 1/2 1-1

HLA

20:30 FT [3] Feyenoord 3 - 1 Cambuur [9] - 2 1/4 2-1

HLA

20:30 FT [4] Twente 2 - 2 Go Ahead Eagles [13] - 3/4 0-1

AUTA

20:30 FT [9] Austria Klagenfurt 2 - 0 SCR Altach [12] - 1/4 2-0

AUTA

20:30 FT [1] RB Salzburg 2 - 0 Wolfsberger AC [3] - 1 1/2 0-0

NPA

20:30 FT [9] Golden Arrows 0 - 1 Cape Town City [4] - 1/4 0-0

IDNA

20:45 FT [9] PSIS Semarang 0 - 1 Bali United Pusam [1] +1 0-1

OMC

20:45 FT [4] Dhofar 2 - 1 Rustaq Club [3] 0-0

QATA

20:45 FT [12] Al Khor 0 - 1 Shamal [10] +0 0-0

GHCLB

21:00 FT [107] Ufa 2 - 1 Baltika [218] 0-0

ANHA

21:00 FT 6 [17] Leeds Utd 2 - 4 Man Utd [6] 3 +3/4 0-2

ANHU23

21:00 FT [1-4] Liverpool U23 1 - 1 Blackburn U23 [1-9] - 3/4 0-1

ITA

21:00 FT 2 [20] Venezia 1 - 1 Genoa [19] 2 +0 1-1

PHA

21:00 FT 3 [19] Saint Etienne 2 - 2 Strasbourg [6] 2 +1/4 2-2

PHA

21:00 FT 2 [17] Lorient 0 - 1 Montpellier [13] 2 - 1/4 0-0

PHA

21:00 FT 1 [12] Stade Reims 1 - 1 Stade Brestois [11] 2 - 1/4 1-1

PHA

21:00 FT 1 [4] Rennes 4 - 1 Troyes [15] 4 - 1 1/2 2-1

BDNB

21:00 FT [4] Feirense 0 - 0 Rio Ave [1] +1/4 0-0

POLA

21:00 FT [9] Gornik Zabrze 1 - 1 Rakow Czestochowa [2] +1/4 1-1

CROA

21:00 FT [4] HNK Rijeka 4 - 2 Sibenik [8] - 1 1/4 2-0

GEOSC

21:00 FT [1] Dinamo Batumi 0 - 0 Saburtalo [2] - 1 0-0

CZEA

21:00 FT [7] Mlada Boleslav 3 - 3 Slovan Liberec [9] - 1/4 1-2

CZEA

21:00 FT [12] Teplice 1 - 0 MFk Karvina [16] - 1/2 1-0

INDA

21:00 FT [8] Chennaiyin FC 1 - 4 Jamshedpur [3] +3/4 0-3

BRAMG

21:00 FT [9] Patrocinense/MG 2 - 1 Tombense FC/MG [8] +1/4 0-1

BRAMG

21:00 FT [3] Cruzeiro/MG 2 - 2 Villa Nova/MG [6] - 1 1/2 1-2

BRARJ

21:00 FT [5] Nova Iguacu/RJ 1 - 0 Bangu/RJ [11] - 1/4 0-0

BRASP

21:00 FT 1 [A-4] Agua Santa/SP 1 - 2 Mirassol/SP [C-4] +0 1-1

ITB

21:30 FT [14] Como 2 - 1 Cosenza [16] - 1/2 0-0

ITB

21:30 FT [5] Brescia 2 - 2 Frosinone [8] - 1/4 1-1

ITB

21:30 FT [11] Cittadella 0 - 1 Benevento [7] +0 0-0

ITB

21:30 FT [1] Lecce 3 - 0 Crotone [19] - 1 2-0

DUA

21:30 FT 2 [1] Bayern Munich 4 - 1 Greuther Furth [18] 1 - 3 0-1

HUNA

21:30 FT [3] Puskas Akademia 0 - 2 Debreceni [7] - 1 0-1

SRBA

21:30 FT [2] FK Partizan 2 - 0 FK Radnicki 1923 [14] - 2 1/2 2-0

GHCLB

21:45 FT [6] Krasnodar 2 - 2 Rostov [74] - 1/2 2-1

TBNB

22:00 FT [12] Burgos CF 0 - 1 Real Oviedo [5] +0 0-0

SCOA

22:00 FT [1] Celtic 3 - 2 Dundee [12] - 2 1/2 2-1

BIA

22:00 FT [15] Eupen 1 - 3 Club Brugge [2] +1 1/4 0-1

BIB

22:00 FT [3] Deinze 1 - 1 Lommel [6] - 3/4 1-0

LUXA

22:00 FT [10] Etzella Ettelbruc 0 - 2 Swift Hesperange [2] 0-1

LUXA

22:00 FT [7] Racing Union 1 - 3 Wiltz [13] 0-1

LUXA

22:00 FT 1 [12] Mondorf-les. 0 - 1 Rodange 91 [15] 0-0

LUXA

22:00 FT [14] Hostert 1 - 3 Dudelange [1] 0-0

LUXA

22:00 FT [9] Victoria Rosport 1 - 2 Fola Esch [3] 1-1

LUXA

22:00 FT [11] UT Petange 3 - 1 RM Hamm Benfica [16] 1-0

LUXA

22:00 FT [4] Differdange 2 - 1 UNA Strassen [6] 1-1

LUXA

22:00 FT [8] Jeunesse Esch 0 - 1 Progres Niedercorn [5] 0-0

DENA

22:00 FT [9] Nordsjaelland 0 - 2 Brondby [5] +0 0-0

CHIA

22:00 FT [13] Coquimbo Unido 2 - 2 Palestino [9] 1 +0 0-2

GHW

22:15 FT [33] Anh Nữ 0 - 0 T.B.Nha Nữ [14] +3/4 0-0

TBNA

22:15 FT 4 [11] Valencia 1 - 4 Barcelona [2] 4 +1/2 0-3

GREA

22:15 FT [10] Volos NFC 0 - 1 Olympiakos [1] +3/4 0-0

BDNA

22:30 FT 1 [10] Maritimo 0 - 1 Famalicao [8] +0 0-1

BDNB

22:30 FT [10] Porto B 0 - 0 Chaves [3] +0 0-0

TSA

22:30 FT [7] Grasshoppers 2 - 2 Young Boys [3] +3/4 0-0

TSA

22:30 FT [6] Servette 1 - 1 Luzern [9] - 1/2 0-0

HLA

22:45 FT [2] PSV Eindhoven 3 - 1 Heerenveen [8] - 2 1/4 1-1

HLA

22:45 FT [7] Utrecht 1 - 1 Vitesse Arnhem [6] - 3/4 1-0

ALBA

22:45 FT [6] Teuta Durres 1 - 0 Dinamo Tirana [10] 1-0

BULA

22:45 FT 1 [6] Slavia Sofia 2 - 3 Cska Sofia [2] +3/4 0-0

QATA

22:55 FT [3] Al Wakra 3 - 2 Al Garrafa [5] +0 1-1

TBN3

22:59 FT 1 [A2-8] San Fernando 3 - 1 Real Madrid B [A2-5] +1/4 1-1

TBN3

22:59 FT [A1-12] Rayo Majada. 1 - 1 Athletic Bilbao B [A1-14] - 1/2 1-0

TBN3

22:59 FT [A1-2] Deportivo 2 - 1 CD Calahorra [A1-5] - 1 0-0

FINLC

22:59 FT [A-3] IFK Mariehamn 1 - 2 HIFK [A-2] - 1/2 1-0

SVKA

22:59 FT [7] Senica 1 - 2 Sered [5] +1/2 0-1

TNKA

22:59 FT [2] Fenerbahce 2 - 0 Hatayspor [13] - 1/2 0-0

TNKB

22:59 FT [1] Ankaragucu 2 - 1 Bursaspor [15] - 3/4 0-1

AUTA

22:59 FT [2] Sturm Graz 2 - 2 Rapid Wien [5] - 3/4 1-1

PERA

22:59 FT [19] Academia Cantolao 1 - 3 Alianza Atletico [4] +0 0-2

NPA

22:59 FT [10] Sekhukhune Utd 4 - 0 Baroka FC [15] - 1/4 2-0

PHA

23:05 FT [20] Bordeaux 1 - 1 Monaco [2] +3/4 1-0

CROA

23:05 FT [1] Dinamo Zagreb 0 - 0 Lok. Zagreb [5] - 1 1/2 0-0

ANHA

23:30 FT [8] Wolves 2 - 1 Leicester City [9] - 1/4 1-1

ITA3

23:30 FT [B-18] Pistoiese 3 - 0 Carrarese [B-11] +1/4 2-0

ITA3

23:30 FT 1 [B-19] US Fermana 1 - 1 Pescara [B-5] +1/2 1-0

ITA3

23:30 FT [B-10] Montevarchi 3 - 1 Ancona [B-6] +0 1-0

ITA3

23:30 FT [B-2] Reggiana 3 - 1 Grosseto [B-20] - 1 1/2 2-0

ITA3

23:30 FT [B-7] Gubbio 2 - 2 Teramo [B-15] - 1/4 2-0

ITA3

23:30 FT [B-3] Cesena 2 - 1 Pesaro [B-12] - 3/4 1-0

ITA3

23:30 FT [B-8] Luchese 1 - 2 Pontedera [B-14] - 1/4 1-0

DUA

23:30 FT [2] B.Dortmund 6 - 0 M.gladbach [10] - 1/2 2-0

POLA

23:30 FT [4] Lechia GD 1 - 0 Lech Poznan [1] +1/2 0-0

SLOA

23:30 FT 2 [2] Koper 0 - 2 Domzale [7] - 1/4 0-1

HUNA

23:45 FT [4] MOL Fehervar FC 1 - 2 Ujpest [5] - 1/2 0-0

GHW

00:00 FT [79] Romania Nữ 1 - 6 Áo Nữ [28] +1 3/4 0-3

ITA

00:00 FT [2] Inter Milan 0 - 2 Sassuolo [11] - 1 3/4 0-2

ISRA

00:00 FT [7] Bnei Sakhnin 2 - 0 Hapoel Nof HaGalil [14] - 1/4 1-0

MLTA

00:00 FT [5] Gzira Utd 1 - 2 Floriana [2] +0 0-2

SRBA

00:00 FT [5] FK Vozdovac 0 - 0 Radnicki Nis [4] - 1/4 0-0

CZEA

00:00 FT [1] Slavia Praha 1 - 0 Bohemians 1905 [13] - 1 3/4 1-0

DENA

00:00 FT [1] Kobenhavn 2 - 0 Odense BK [8] - 1 1-0

CRCA

00:00 FT [4] Cartagines 1 - 0 Herediano [2] +0 1-0

TBNB

00:15 FT [11] Huesca 1 - 0 Lugo [16] - 3/4 0-0

TBNB

00:15 FT [17] Sporting Gijon 2 - 3 SD Ponferradina [8] - 1/4 0-2

TBNA

00:30 FT [5] Real Betis 2 - 1 Mallorca [18] - 1 1-0

BIA

00:30 FT [3] Anderlecht 2 - 0 Genk [8] - 1/2 2-0

GREA

00:30 FT [3] AEK Athens 2 - 0 Pas Giannina [6] - 1 1/2 0-0

GREA

00:30 FT [4] Aris Salonica 0 - 0 PAOK [2] +0 0-0

USDC

00:30 FT [6] Oakland Roots 3 - 2 FC Tulsa [11] 1-1

RMNA

00:55 FT [1] CFR Cluj 2 - 1 Rapid Bucuresti [8] - 1 1/4 1-0

BDNA

01:00 FT [2] Sporting Lisbon 3 - 0 Estoril [9] - 1 1/2 1-0

AGCWC

01:05 FT [3] B.D.Nha Nữ 0 - 4 Thụy Điển Nữ [2] +1 0-0

ISRA

01:15 FT [3] Maccabi TA 2 - 0 Hapoel Haifa [10] - 1 0-0

PERA

01:15 FT [10] Cesar Vallejo 2 - 1 Ayacucho FC [15] - 1/2 0-1

DUA

01:30 FT 2 [16] Hertha Berlin 1 - 6 Leipzig [4] +1 0-1

BRAPR

01:30 FT [6] Independente SJ/PR 2 - 1 Rio Branco/PR [9] - 3/4 1-1

BRARJ

01:30 FT [6] Portuguesa/RJ 0 - 0 Madureira/RJ [10] - 1/4 0-0

TBN3

02:00 FT [A2-13] Barcelona B 2 - 2 Albacete [A2-2] +0 1-0

BRAPR

02:00 FT 1 [12] Parana/PR 1 - 2 Coritiba/PR [3] +1/2 1-0

BRARS

02:00 FT [4] Brasil Pelotas/RS 1 - 1 Ypiranga/RS [1] - 1/4 0-0

BLVA

02:00 FT [B-8] Univ de Vinto 2 - 0 Jorge Wilstermann [B-5] -

COLA

02:00 FT [18] Cortulua 2 - 1 Pereira [14] - 1/4 1-1

ECUA

02:00 FT 1 [11] Orense SC 1 - 1 SD Aucas [8] 1 - 1/4 0-0

BDNB

02:30 FT 2 [13] Trofense 1 - 3 CD Mafra [9] +1/4 0-0

ITA

02:45 FT [12] Udinese 1 - 1 Lazio [5] +0 1-1

PHA

02:45 FT [3] Marseille 0 - 2 Clermont [16] - 1 1/4 0-1

WNBM

03:00 FT [E-4] St.Vincent Nữ 0 - 11 Haiti Nữ [E-1] 0-4

TBNA

03:00 FT [8] Athletic Bilbao 4 - 0 Real Sociedad [6] - 1/4 0-0

TBNB

03:00 FT [1] Almeria 2 - 1 Mirandes [15] - 1 0-0

BDNA

03:00 FT 1 [16] Moreirense 0 - 1 Porto [1] +1 1/2 0-1

BIA

03:00 FT [9] Sint Truiden 2 - 0 OH Leuven [11] - 1/4 1-0

ARGLC

03:00 FT [A-13] CA Platense 2 - 0 Sarmiento Junin [A-7] - 1/4 0-0

ARGB

03:00 FT [17] Guillermo 3 - 1 Almirante Brown [19] +0 1-0

ARGB

03:00 FT [21] Ind.Rivadavia 1 - 0 Quilmes [12] - 1/4 0-0

ARGB

03:00 FT [3] Brown de Adrogue 3 - 0 Flandria [32] 1 +0 2-0

ARGB

03:00 FT [7] Estudiantes BsAs 0 - 0 Deportivo Riestra [16] - 1/2 0-0

BLVA

03:00 FT [B-7] Inde. Petrolero 1 - 0 Bolivar [B-1] - 1/2 0-0

COLB

03:00 FT [9] Valledupar 2 - 0 Orsomarso [10] - 1/4 0-0

URUA

03:00 FT [7] Danubio 0 - 1 CA Rentistas [12] - 1/4 0-1

GHW

03:15 FT [5] Canada Nữ 1 - 0 Đức Nữ [99] +1/4 1-0

BIB

03:25 FT [7] RE Mouscron 2 - 1 Excelsior Virton [8] - 1 0-0

PERA

03:30 FT 1 [6] Alianza Lima 3 - 1 Carlos A. Mannucci [17] 1 - 1 0-1

BDNA

03:45 FT [17] Tondela 0 - 1 Braga [4] +3/4 0-0

WNBM

04:00 FT [A-4] Antigua & Bar Nữ 0 - 8 Mexico Nữ [A-1] 0-4

WNBM

04:00 FT [B-5] US Virgin Islands Nữ 0 - 6 Costa Rica Nữ [B-2] 0-4

WNBM

04:00 FT [C-5] Grenada Nữ 1 - 6 Jamaica Nữ [C-2] 0-3

WNBM

04:00 FT [D-5] Belize Nữ 0 - 8 Panama Nữ [D-1] 0-5

WNBM

04:00 FT [F-4] Dominica Nữ 0 - 2 Trinidad & T. Nữ [F-2] 0-1

CHIA

04:00 FT