KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 18/03/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 18/03/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQ3

13:00 FT [12] Mokpo City 0 - 1 Gimhae City [8] - 1/4 0-0

AUSNSW

15:30 FT [8] Wollongong Wolves 2 - 2 Sydney FC U21 [1] 1 - 1 0-2

AUSVPL

15:30 FT [13] Dandenong City 2 - 2 Eastern Lions [14] - 3/4 1-1

AUSVPL

15:30 FT [1] South Melbourne 5 - 0 Hume City [12] - 1/2 4-0

AUSVPL

15:30 FT [9] Melb. Knights 0 - 4 Heidelberg Utd [8] +0 0-2

AUSA

15:45 FT 2 [9] Newcastle Jets 4 - 0 Wellington Phoenix [6] 2 - 1/2 0-0

AUSBPL

16:00 FT [9] Virginia Utd 3 - 1 North Star [7] -

AUSBPL

16:00 FT [1] Surfers Paradise 6 - 2 Coomera Colts [12] -

AUSVPL

16:30 FT 1 [6] Bentleigh Greens 1 - 0 St Albans Saints [11] - 1 1/4 1-0

EUW17VL

17:00 FT [12-2] T.N.Kỳ U17 Nữ 5 - 1 Latvia U17 Nữ [12-3] 4-0

NHATA

17:00 FT [3] Yokohama FM 0 - 0 Sagan Tosu [6] - 3/4 0-0

IRNA

18:30 FT [14] Naft M. Soleyman 0 - 0 Havadar SC [9] +0 0-0

IRNA

18:30 FT [6] Mes Rafsanjan 0 - 1 Zobahan [7] - 1/4 0-0

IRNA

18:30 FT [16] Padideh Khorasan 1 - 1 Nassaji Mazandaran [10] +1/2 0-0

SINA

18:45 FT [2] Alb. Niigata (SIN) 1 - 1 Lion City Sailors [1] 1-0

SINA

18:45 FT [4] Tampines Rovers 7 - 1 Hougang Utd [5] 3-0

MDVA

19:00 FT [3] Milsami 2 - 5 Dinamo-Auto [6] - 1 1/4 1-1

MAPL

19:15 FT [1] Johor Darul Takzim II 2 - 0 Kelantan United [4] - 1 1-0

VIAT

19:30 FT [2-1] AC Milan U20 2 - 0 Parma U20 [2-3] 1-0

IRNA

19:30 FT [12] Peykan 0 - 0 Sanat Naft [11] - 1/4 0-0

AZEA

20:00 FT [7] Keşla FK 1 - 1 Sumqayit [6] - 1/4 1-0

ISRB

20:00 FT [5] H. Petah Tikva 1 - 0 Maccabi Bnei Raina [1] +0 0-0

ISRB

20:00 FT [9] Hapoel Acre 1 - 1 Bnei Yehuda [14] +0 0-0

ISRB

20:00 FT [10] Hapoel R. Gan 1 - 1 HR Letzion [13] +0 0-0

ISRB

20:00 FT [11] INR HaSharon 4 - 0 Hapoel Kfar Saba [6] +1/4 2-0

ISRB

20:00 FT [7] Ahi Nazareth 1 - 2 AS Ashdod [4] - 1/4 0-1

ISRB

20:00 FT [2] Sektzia Nes Tziona 3 - 2 Hapoel Raanana [15] - 1/4 1-0

ISRB

20:00 FT [12] Hapoel Umm Al Fahm 1 - 3 Hapoel Afula [8] - 1/2 0-2

MAPL

20:00 FT [10] FAM-MSN 0 - 1 Kelantan [2] +1 0-0

EGYC

20:00 FT [3] Semouha Club 3 - 1 Alaab Damanhur [26] 1 - 1 1/2 2-1

UZBA

20:30 FT [11] Neftchi 1 - 2 Sogdiana Jizzakh [1] +1/4 0-2

UZBA

20:30 FT [8] Bunyodkor 2 - 1 Lok. Tashkent [7] - 1/4 0-0

VIAT

20:45 FT [2-4] Westchester Utd U20 0 - 2 Carrarese U20 [2-2] 0-0

WPO

21:00 FT [B-2] Papua New Guinea 0 - 1 New Zealand [B-1] +2 3/4 0-0

VIAT

21:00 FT [3-1] Genoa U20 4 - 4 SPAL 1907 U20 [3-2] 4-2

VIAT

21:00 FT [1-1] Bologna U20 2 - 1 Sassuolo U20 [1-2] 1-0

VIAT

21:00 FT [3-4] LIAC NY U20 0 - 2 Pontedera U20 [3-3] 0-0

MKDA

21:00 FT [6] FC Struga 1 - 3 Shkupi [1] 1-1

MDVA

21:00 FT [2] Petrocub 5 - 1 Zimbru [7] - 1 1/2 4-0

TNKB

21:00 FT [4] Istanbulspor AS 1 - 1 Keciorengucu [12] - 1/2 1-1

ALGA

21:00 FT [13] MC Oran 0 - 0 Hussein Dey [16] - 3/4 0-0

ALGA

21:00 FT [17] RC Relizane 0 - 0 USM Alger [6] +1 1/4 0-0

ALGA

21:00 FT [12] HB Chelghoum Laid 3 - 1 US Biskra [9] - 1/2 2-1

VIAT

21:15 FT [1-4] APIA Tigers U20 0 - 2 Don Torcuato U20 [1-3] 0-1

BLRA

22:00 FT [4] FK Minsk 0 - 1 Dinamo Minsk [2] +1 0-0

GEOA

22:00 FT [10] Lokomotiv T 0 - 2 Dinamo Batumi [1] +1 1/4 0-1

IREB

22:00 FT [5] Treaty United 0 - 4 Cork City [2] +1/2 0-3

CYPA

22:00 FT [12] Ethnikos Achnas 0 - 0 Doxa Katokopia [10] - 1/4 0-0

KUWA

22:20 FT [3] Salmiya 2 - 2 Tadamon (KUW) [8] - 1 1/4 0-1

BULA

22:30 FT [10] Arda Kardzhali 5 - 1 Lok. Plovdiv [7] +0 3-1

LATA

22:30 FT [2] Valmiera / BSS 4 - 1 Spartaks Jurmala [8] - 1 3-0

RMNA

22:30 FT [3] Botosani 1 - 0 UTA Arad [10] +0 1-0

AZEA

22:37 FT [2] Neftchi Baku 4 - 0 Gabala FC [3] - 3/4 2-0

CAFCL

22:59 FT [Bang B-3] Amazulu 0 - 2 Raja Casablanca [Bang B-1] +0 0-1

CAFCL

22:59 FT [Bang A-4] Merreikh Al Sudan 1 - 3 Ahly Cairo [Bang A-2] 0-1

CZEB

22:59 FT [1] Brno 1 - 3 SK Lisen [4] - 1 1/4 0-2

KSAA

22:59 FT [9] Al Tai 2 - 2 Al Shabab (KSA) [4] +1 0-1

KSAA

23:05 FT [1] Al Ittihad (KSA) 3 - 0 Hazm [16] - 2 0-0

SLOA

23:30 FT [6] NK Radomlje 2 - 1 NK Bravo [5] - 1/4 1-0

WPO

00:00 FT [B-4] New Caledonia 1 - 2 Fiji [B-3] - 1/4 0-1

GHQG

00:00 FT [83] Iraq 3 - 1 Zambia [158] - 1/2 2-1

POLA

00:00 FT [13] Zaglebie Lubin 0 - 4 Warta Poznan [11] +0 0-3

POLB

00:00 FT [1] Miedz Legnica 1 - 1 Korona Kielce [4] - 1/2 1-1

CROA

00:00 FT [10] Hrvatski Dragovoljac 0 - 0 Istra 1961 [9] +1/4 0-0

IREA

00:00 FT [10] UC Dublin 1 - 1 Bohemians [7] +3/4 0-1

SRBA

00:00 FT [7] Backa Topola 2 - 1 Proleter NS [16] - 1 1-0

CYPA

00:00 FT [11] PAEEK Kyrenia 0 - 1 Olympiakos Nic. [9] +3/4 0-1

TNKA

00:00 FT [8] Fatih Karagumruk 3 - 0 Kayserispor [14] - 1/2 2-0

DUB

00:30 FT [17] Erzgebirge Aue 0 - 3 Karlsruher [12] +0 0-0

DUB

00:30 FT [5] St. Pauli 1 - 0 Heidenheim [6] - 3/4 0-0

AUTB

00:30 FT [13] Horn 2 - 1 SV Lafnitz [4] +1/4 1-0

AUTB

00:30 FT [10] Vorwarts Steyr 3 - 2 Grazer AK [7] +1/4 2-1

AUTB

00:30 FT 1 [14] Austria Wien II 0 - 0 St.Polten [8] +1/4 0-0

AUTB

00:30 FT [1] Aust Lustenau 1 - 1 Rapid Wien II [11] - 1 0-1

DENB

00:30 FT 1 [8] Esbjerg FB 0 - 3 Lyngby [2] +3/4 0-1

DENB

00:30 FT [10] Vendsyssel FF 0 - 1 Hvidovre IF [3] +0 0-1

DENB

00:30 FT [1] Helsingor 3 - 0 Jammerbugt [12] - 2 1/2 2-0

DENB

00:30 FT [11] Fremad Amager 1 - 1 Hobro I.K. [9] +0 1-0

DENB

00:30 FT [6] Nykobing 1 - 4 AC Horsens [4] +3/4 0-2

DENB

00:30 FT [5] Fredericia 2 - 2 HB Koge [7] - 3/4 0-2

ITA

00:45 FT 2 [11] Sassuolo 4 - 1 Spezia [16] 3 - 3/4 1-1

KSAA

00:50 FT [2] Al Hilal 4 - 2 Al Ahli (KSA) [10] - 1 1/4 3-0

ANHU23

01:00 FT [2-2] Wolves U23 3 - 0 Aston Villa U23 [2-10] 2-0

DUC3

01:00 FT [18] Wurzburger 0 - 1 Vik.Koln [13] - 1/4 0-1

DUC4BA

01:00 FT [16] Eltersdorf 0 - 1 V. Aschaffenburg [8] +1/2 0-0

DUC4DB

01:00 FT [2] CZ Jena 0 - 1 Hertha Berlin II [10] - 3/4 0-1

DUC4DB

01:00 FT [20] Union Furstenwalde 2 - 2 Tasmania Berlin [19] - 3/4 1-0

DUC4DB

01:00 FT [9] Tennis Borussia B. 0 - 0 Babelsberg [8] - 1/4 0-0

DUC4N

01:00 FT [5] Mainz II 0 - 3 SSV Ulm [2] - 1/2 0-1

DUC4N

01:00 FT [10] Astoria Walldorf 2 - 1 Koblenz [13] - 1/4 1-1

DUC4N

01:00 FT [14] Aalen 1 - 2 Stuttgart II [11] +0 0-1

PH3

01:00 FT [2] Annecy FC 3 - 1 FC Bastia-Borgo [15] - 3/4 1-1

PH3

01:00 FT [9] Orleans 0 - 0 SO Cholet [13] - 1/2 0-0

PH3

01:00 FT 1 [3] Villefranche 1 - 3 Stade Briochin [7] - 1/2 1-1

PH3

01:00 FT 1 [16] Chambly 2 - 2 Le Mans [10] +0 1-1

PH3

01:00 FT [11] Red Star 93 2 - 1 Avranches [12] - 1 1/4 1-0

PH3

01:00 FT [17] Boulogne 0 - 0 Creteil [18] - 1/4 0-0

PH3

01:00 FT [1] Stade Lavallois 1 - 0 Sete [14] - 3/4 1-0

PH3

01:00 FT [8] Sedan 0 - 2 Bourg Peronnas [6] +1/4 0-0

BDNB

01:00 FT [15] Academico Viseu 0 - 1 Rio Ave [1] +1/2 0-0

ARGB

01:05 FT [3] Brown de Adrogue 1 - 1 Estudiantes Rio Cuarto [12] - 1/4 1-1

TNKA

01:15 FT [17] Rizespor 3 - 2 Trabzonspor [1] +3/4 0-0

DUC4BA

01:30 FT 1 [17] Memmingen 0 - 3 SpVgg Bayreuth [1] +1 1/4 0-1

RMNA

01:30 FT [4] Voluntari 3 - 1 Universitatea Craiova [5] +3/4 1-0

TSB

01:30 FT [6] Neuchatel Xamax 0 - 0 Winterthur [1] +1/2 0-0

CAFCL

02:00 FT [Bang B-2] ES Setif 3 - 2 Horoya AC [Bang B-4] - 1 0-1

ANHU23

02:00 FT [2-12] Middlesbrough U23 0 - 0 Fulham U23 [2-1] 0-0

ANHU23

02:00 FT [1-2] West Ham U23 3 - 2 Brighton U23 [1-10] - 1/2 1-0

ANHU23

02:00 FT [1-7] Tottenham U23 3 - 1 Leicester City U23 [1-8] - 1/2 3-0

ANHU23

02:00 FT [1-6] Man Utd U23 3 - 0 Everton U23 [1-11] - 3/4 0-0

HLA

02:00 FT [8] Heerenveen 2 - 0 Heracles Almelo [16] - 1/4 0-0

HLB

02:00 FT [7] Ajax U21 2 - 2 Eindhoven [3] - 3/4 1-1

HLB

02:00 FT [12] PSV Eindhoven U21 3 - 3 Roda JC [5] +1/4 3-2

HLB

02:00 FT [18] Utrecht U21 0 - 1 AZ Alkmaar U21 [13] - 1/4 0-1

HLB

02:00 FT [9] De Graafschap 1 - 3 MVV Maastricht [16] - 2 1/4 1-1

HLB

02:00 FT [19] Telstar 1 - 0 Dordrecht 90 [17] - 1 0-0

HLB

02:00 FT [15] TOP Oss 1 - 1 SBV Excelsior [6] +1/4 0-0

HLB

02:00 FT [14] Almere City 2 - 0 Den Bosch [11] - 1 1/4 2-0

HLB

02:00 FT [4] ADO Den Haag 1 - 1 Volendam [2] - 1/4 0-0

HLB

02:00 FT [20] Helmond Sport 4 - 0 NAC Breda [8] +1/2 2-0

BIB

02:00 FT [7] RE Mouscron 1 - 2 Deinze [3] +1/4 0-0

HUNA

02:00 FT [1] Ferencvaros 1 - 0 Mezokovesdi SE [10] - 1 3/4 1-0

ARGLC

02:00 FT [B-4] Aldosivi 3 - 1 Patronato Parana [A-14] +0 2-1

ARGB

02:00 FT [29] San Telmo 0 - 0 Deportivo Riestra [19] - 1/4 0-0

TSB

02:15 FT [4] Vaduz 0 - 2 Thun [5] +1/4 0-1

AUTB

02:25 FT [5] SKU Amstetten 1 - 0 Wacker Innsbruck [9] +1/4 1-0

DUA

02:30 FT 2 [13] Bochum 0 - 2 M.gladbach [10] 1 +1/4 0-0

POLA

02:30 FT [3] Pogon Szczecin 4 - 1 Wisla Krakow [17] - 1 2-1

POLB

02:30 FT [2] Widzew Lodz 0 - 1 Odra Opole [5] - 3/4 0-0

ANHL2

02:45 FT [11] Newport 2 - 3 Hartlepool [17] - 3/4 1-2

SCOB

02:45 FT [9] Dunfermline 1 - 1 Greenock Morton [7] - 1/4 0-1

NIRA

02:45 FT [10] Carrick Rangers 1 - 1 Larne [5] +1 1/4 1-1

BIA

02:45 FT [1] Union Saint-Gilloise 1 - 1 Oostende [13] - 1 3/4 0-1

IREA

02:45 FT [8] Drogheda Utd 1 - 0 Dundalk [3] +3/4 0-0

IREA

02:45 FT [2] Derry City 2 - 1 St. Patrick's [4] - 1/4 1-0

IREA

02:45 FT [6] Shelbourne 0 - 3 Finn Harps [9] - 1/4 0-1

IREB

02:45 FT [9] Athlone 1 - 2 Galway [1] +1 1/4 0-0

IREB

02:45 FT [6] Wexford Youths 0 - 3 Longford Town [4] +0 0-2

WALC

02:45 FT [8] Penybont 0 - 0 Bala Town [1] 0-0

ANHA

03:00 FT 1 3 [10] Wolves 2 - 3 Leeds Utd [17] 5 - 1/4 2-0

TBNA

03:00 FT 4 [8] Athletic Bilbao 1 - 1 Getafe [15] 5 2 - 3/4 1-1

TBNB

03:00 FT [10] Huesca 1 - 0 Burgos CF [11] - 3/4 1-0

TBN3

03:00 FT 1 [A2-6] Villarreal B 0 - 0 Gimnastic T. [A2-8] - 1/4 0-0

ITA

03:00 FT 1 3 [19] Genoa 1 - 0 Torino [10] 3 +1/4 1-0

PHA

03:00 FT 2 [18] Saint Etienne 1 - 1 Troyes [15] 2 - 1/2 0-1

IREA

03:00 FT [1] Shamrock Rovers 2 - 2 Sligo Rovers [5] - 3/4 0-2

BDNA

03:15 FT [14] Vizela 1 - 1 Famalicao [8] +0 0-1

ARGB

03:30 FT [17] San Martin SJ 4 - 0 Villa Dalmine [33] - 1/4 3-0

VENA

04:00 FT [5] Dep.Tachira 1 - 1 Puerto Cabello [12] - 1 0-0

IREB

04:15 FT [8] Cobh Ramblers 0 - 1 Bray Wanderers [7] +1/4 0-0

ARGB

05:10 FT [30] Atletico Rafaela 1 - 0 Temperley [28] - 1/4 1-0

ARGLC

05:15 FT [B-3] Tigre 4 - 0 CA Platense [A-13] - 1/2 3-0

COLA

05:30 FT [20] Union Magdalena 0 - 2 Cortulua [18] - 1/4 0-1

ARGB

06:00 FT [36] Tristan Suarez 3 - 4 Nueva Chicago [22] - 1/4 1-0

ARGB

06:00 FT [15] Agropecuario AAC 2 - 0 Deportivo Maipu [13] - 1/4 1-0

VENA

06:15 FT [9] Aragua 0 - 1 Estu.Merida [11] - 1/2 0-0

ECUA

07:00 FT [4] Independiente JT 1 - 1 Orense SC [11] - 1 1/2 1-1

ARGB

07:10 FT 1 [11] Instituto 0 - 0 Quilmes [16] +0 0-0

ARGLC

07:30 FT [B-5] Barracas Central 2 - 1 Sarmiento Junin [A-7] +0 0-0

COLA

08:00 FT [1] Millonarios 1 - 0 Once Caldas [11] - 1/2 0-0

MEXA

10:00 FT [5] Puebla 2 - 2 Santos Laguna [14] - 1/4 0-0

EUW17VL

15:30 Hoãn [3-3] Wales U17 Nữ - Latvia U17 Nữ [12-3] -

EUW17VL

18:30 Hoãn [12-2] T.N.Kỳ U17 Nữ - Armenia U17 Nữ [9-4] -

UKRA

22:00 Hoãn [7] Desna Chernigiv - Vorskla [5] -

UKRA

00:00 Hoãn [4] Zorya - Rukh Vynnyky [11] -

Kết quả bóng đá ngày 18/03/2022

Kết quả bóng đá ngày 18/03/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 18/03/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 18/03/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22