KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 19/03/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 19/03/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [21] Omiya Ardija 0 - 2 Tokushima Vortis [14] +1/4 0-2

NHATB

11:00 FT [10] Blaublitz Akita 2 - 3 Zweigen Kan. [17] +0 0-2

NHAT3

11:00 FT [11] Azul Claro Numazu 0 - 5 Fukushima Utd [2] +0 0-3

NHATJFL

11:00 FT [7] Nara Club 0 - 0 Honda FC [2] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [16] Criacao Shinjuku 0 - 1 Kagura Shimane [14] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [13] Sony Sendai 0 - 3 Veertien Mie [8] 0-1

NHATW

11:00 FT [9] Ehime FC Nữ 2 - 1 Orca Kamogawa Nữ [5] 1-1

NHATW

11:00 FT [8] Nippatsu Yokohama Nữ 1 - 1 Sperenza Osaka Nữ [12] 1-1

AUSVPL

11:15 FT [5] Avondale Heights 1 - 0 Green Gully SC [4] - 3/4 1-0

AUSNSW

11:30 FT [10] Sutherland Sharks 2 - 0 Manly Utd [7] - 1/4 1-0

HQB

11:30 FT [5] Seoul E-Land 0 - 0 Chungnam Asan [6] - 1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [16] Shimizu S-Pulse 0 - 0 Vissel Kobe [18] +1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [4] Sanf Hiroshima 0 - 2 Kawasaki Fro. [1] +1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [11] Kyoto Sanga 0 - 1 FC Tokyo [9] +1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [12] Gamba Osaka 2 - 3 Avispa Fukuoka [10] +0 0-1

NHATB

12:00 FT [15] Oita Trinita 1 - 1 Renofa Yamaguchi [16] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [2] Alb. Niigata (JPN) 2 - 0 Ventforet Kofu [8] +0 2-0

NHAT3

12:00 FT [7] Fujieda MYFC 1 - 1 Nagano Parceiro [5] - 1/4 1-0

HQA

12:00 FT [8] Suwon Bluewings 2 - 2 Gangwon [10] - 1/4 0-1

HQ3

12:00 FT [7] Yangju Citizen 0 - 1 Daejeon Korail [13] 0-1

HQ3

12:00 FT [2] Siheung Citizen 2 - 1 Gyeongju KHNP [5] 1-1

HQ3

12:00 FT [11] Ulsan Citizen 2 - 1 Pocheon Citizen [14] 0-0

HQ3

12:00 FT [6] Busan Transp. 2 - 2 Hwaseong FC [3] 1-2

NHATA

13:00 FT [14] Urawa Red 4 - 1 Jubilo Iwata [15] - 1/2 3-1

NHATA

13:00 FT [2] Kashima Antlers 2 - 1 Shonan Bellmare [17] - 3/4 0-1

NHAT3

13:00 FT [9] FC Gifu 3 - 0 Ehime FC [13] +0 2-0

HQ3

13:00 FT [1] Changwon City 0 - 1 Paju Citizen [4] 0-1

AUSA

13:05 FT [5] Central Coast 4 - 2 Macarthur FC [7] +1/4 1-1

AUSVPL

13:30 FT [3] Port Melbourne 1 - 0 Dandenong Th. [7] - 1/2 1-0

NGB

14:00 FT [4] SKA-Khabarovsk 2 - 0 Alania Vla [6] +1/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [10] Armadale SC 1 - 2 Stirling Macedonia [2] 1-1

AUSFWP

14:00 FT [1] Perth RedStar 2 - 1 Gwelup Croatia [12] 1 1-0

AUSFWP

14:00 FT [11] Balcatta 0 - 3 Inglewood Utd [7] +1/4 0-1

NHATA

14:00 FT [7] Cerezo Osaka 2 - 2 Consa. Sapporo [8] - 1/4 1-1

NHATB

14:00 FT [20] Ryukyu 1 - 2 Mito Hollyhock [12] +0 1-1

HQB

14:00 FT [11] Busan I'Park 0 - 2 Jeonnam Dragons [8] +0 0-1

HQA

14:30 FT [7] FC Seoul 1 - 2 Jeju Utd [3] +1/2 0-2

IDNA

15:15 FT [12] Persik Kediri 0 - 2 Barito Putera [8] +1/4 0-1

AUSVPL

15:30 FT [10] Altona City 0 - 3 Oakleigh Cannons [2] +0 0-3

AUSA

15:45 FT [8] Sydney FC 3 - 0 Western United [3] - 1/2 1-0

AUSA

15:45 FT [1] Melbourne City 1 - 1 Melb. Victory [2] - 1/2 1-1

NGA

16:00 FT [11] Ural S.r. 0 - 1 Khimki [13] - 1/2 0-0

CZEU19

16:00 FT [14] Pribram U19 0 - 2 Slavia Praha U19 [1] 0-2

AUSBPL

16:00 FT [8] Souths Utd 0 - 2 Samford Rang. [6] -

AUSBPL

16:00 FT [10] Taringa Rovers 1 - 2 Wynnum Wolves [5] -

AUSBPL

16:00 FT [3] Holland Park Hawks 2 - 2 Magic United [4] -

AUSBPL

16:00 FT [11] Grange Thistle 1 - 2 Albany Creek [2] -

AUSQSL

16:00 FT [1] Queensland Lion 3 - 6 Gold Coast Knights [4] -

AUSQSL

16:00 FT [6] Eastern Suburbs 3 - 2 Capalaba [12] -

AUSQSL

16:00 FT [3] Olympic FC QLD 1 - 0 Brisbane City [10] -

CZEB

16:15 FT [14] Fotbal Trinec 4 - 0 SK Prostejov [11] +0 0-0

CZEB

16:15 FT 1 [10] MFK Chrudim 0 - 0 Opava [3] - 1/4 0-0

CZEB

16:15 FT [12] MFK Vyskov 2 - 0 Varnsdorf [6] +1/4 1-0

CZEB

16:15 FT [9] Dukla Praha 0 - 0 Taborsko [8] - 3/4 0-0

CZEU19

16:30 FT [12] Zlin U19 1 - 2 Brno U19 [7] +1/4 0-1

CZEU19

16:30 FT [16] Opava U19 0 - 3 Slovacko U19 [13] 0-3

SINA

16:30 FT [6] Balestier Kh. 4 - 3 Young Lions [8] 2-1

SINA

16:30 FT [3] Tanjong Pagar 1 - 1 Geylang Intl [7] 0-0

VIAT

17:00 FT [5-2] Fiorentina U20 2 - 1 Pisa U20 [5-3] 1-1

NGB

17:00 FT [3] FK Orenburg 2 - 0 Kamaz [17] - 1 1/2 1-0

CZEU19

17:00 FT [11] Hradec Kralove U19 0 - 2 Vik. Plzen U19 [6] 0-2

CZEU19

17:00 FT [8] C. Budejovice U19 0 - 0 Sparta Praha U19 [2] 0-0

CZEU19

17:00 FT [4] MFk Karvina U19 3 - 1 Sigma Olomouc U19 [9] 1-0

CZEU19

17:00 FT [15] Meteor Praha U19 2 - 2 Pardubice U19 [5] 1-2

HQA

17:00 FT [2] Jeonbuk H.Motor 1 - 1 Gimcheon Sangmu [9] - 1/2 0-1

BULA

17:30 FT [8] Beroe 1 - 0 CSKA 1948 Sofia [9] - 1/4 0-0

RMNA

17:30 FT [14] Gaz Metan Medias 0 - 2 FC U Craiova 1948 [13] +2 1/2 0-1

TNKA

17:30 FT [20] Malatyaspor 0 - 2 Kasimpasa [11] +1/2 0-0

TNKB

17:30 FT [1] Umraniyespor 0 - 1 Altinordu SK [15] - 1 0-1

EUW17VL

18:00 FT [2-1] Hà Lan U17 Nữ 3 - 1 Italia U17 Nữ [3-4] 2-1

BDNB

18:00 FT [16] SC Covilha 2 - 0 CD Mafra [9] - 1/4 0-0

NGA

18:00 FT [12] Nizhny Nov 1 - 1 Spartak Moscow [9] +3/4 0-0

NGB

18:00 FT [15] Olim. Dolgiye Prudy 1 - 0 Tekstilshchik Ivanov [20] - 1/2 1-0

NGB

18:00 FT [9] Akron Togliatti 1 - 0 Rotor Volgograd [18] +0 0-0

ARMA

18:00 FT [7] Noravank SC 3 - 1 FC Noah [5] +1/4 2-1

BLRA

18:00 FT [1] Energetik-BGU 3 - 1 Vitebsk [13] 2 +1/4 0-0

LATA

18:00 FT [9] Tukums/Salaspils 2 - 2 METTA/LU Riga [7] +0 2-2

THAA

18:00 FT [14] Suphanburi 1 - 1 Muang Thong Utd [4] +1/2 0-1

THAA

18:00 FT [9] Police Tero FC 1 - 1 Khonkaen Utd [10] - 1/2 1-0

IDNA

18:15 FT [18] Persiraja Banda Aceh 0 - 5 TIRA-Persikabo [10] +1 0-4

ARMA

18:30 FT [3] Ararat Y 0 - 1 Alashkert [4] +0 0-0

POLA

18:30 FT [7] Wisla Plock 1 - 2 Slask Wroclaw [15] - 1/4 1-0

THAA

18:30 FT [3] Bangkok Utd 3 - 0 Chiangrai Utd [6] - 1/4 1-0

POLB

18:40 FT [6] Chrobry Glogow 2 - 0 GKS Tychy [12] +0 2-0

AUSA

18:45 FT 1 [12] Perth Glory 1 - 4 Brisbane Roar [11] +0 0-1

GHQG

19:00 FT [166] Mauritius 0 - 0 Seychelles [133] 0-0

DUC4DB

19:00 FT [6] Berlin AK 07 0 - 1 Meuselwitz [13] - 3/4 0-1

NGB

19:00 FT [16] Volgar Astrakhan 1 - 0 Spartak Moscow B [10] - 1/4 0-0

NGB

19:00 FT [19] Metallurg Lipetsk 0 - 2 Kuban [12] +1/4 0-1

GEOA

19:00 FT 1 [4] Dila Gori 2 - 1 Sioni Bolnisi [9] 0-0

MDVA

19:00 FT [4] Sfintul Gheorghe 0 - 3 Sheriff Tiraspol [1] 0-0

SVKA

19:00 FT [6] MSK Zilina 2 - 2 Dunajska Stred [4] - 1/4 0-1

THAA

19:00 FT [13] Prachuap FC 1 - 0 Ratchaburi [12] +0 1-0

EUW17VL

19:30 FT [10-2] Estonia U17 Nữ 5 - 2 Georgia U17 Nữ [8-4] 4-1

ANHA

19:30 FT 3 [14] Aston Villa 0 - 1 Arsenal [5] 3 +0 0-1

ANHB

19:30 FT [17] Derby County 1 - 1 Coventry [12] +1/4 0-1

ANHB

19:30 FT [5] Sheffield Utd 2 - 0 Barnsley [24] - 1 0-0

DUB

19:30 FT [14] Sandhausen 0 - 1 Hansa Rostock [13] +0 0-0

DUB

19:30 FT [10] Fort.Dusseldorf 1 - 1 Hamburger [3] +0 0-0

DUB

19:30 FT [1] Schalke 04 2 - 1 Hannover 96 [11] - 3/4 1-0

NGB

19:30 FT 1 [8] Neftekhimik Nizh 2 - 1 Veles Moscow [13] - 1/2 2-1

ESTA

19:30 FT [3] Nomme Kalju 1 - 2 Flora Tallinn [2] +3/4 1-0

ALBA

19:45 FT [7] Kastrioti Kruje 1 - 0 Partizani Tirana [3] 0-0

ALBA

19:45 FT [8] Egnatia Rrogozhine 3 - 0 Vllaznia Shkoder [4] 1-0

AZEA

19:45 FT [5] Sabah FK 1 - 0 Səbail FK [8] - 1 3/4 0-0

CAFCL

20:00 FT [Bang A-3] Al Hilal Al Sudani 2 - 4 Mamelodi Sun. [Bang A-1] - 1/4 0-2

CAFCL

20:00 FT [Bang D-2] Petro de Luanda 0 - 0 Zamalek SC [Bang D-3] - 1/4 0-0

ANHU23

20:00 FT [1-5] Crystal Palace U23 1 - 1 Arsenal U23 [1-3] - 1/2 0-0

TBNA

20:00 FT 4 [20] Alaves 2 - 3 Granada [18] 6 - 1/2 0-0

TBNB

20:00 FT [19] Real Sociedad B 1 - 3 Mirandes [15] - 1/4 1-0

ITB

20:00 FT [3] Monza 1 - 0 Crotone [19] - 1 0-0

ITB

20:00 FT [12] Parma 0 - 0 Lecce [1] +0 0-0

ITB

20:00 FT [13] Reggina 1 - 0 Cosenza [16] - 1/4 1-0

ITB

20:00 FT [10] Ternana 3 - 0 Alessandria [18] - 1/2 1-0

DUC3

20:00 FT [19] Havelse 1 - 3 Verl [16] +1/2 0-2

DUC3

20:00 FT [11] Freiburg II 0 - 0 Kaiserslautern [3] +1/2 0-0

DUC3

20:00 FT [1] Magdeburg 0 - 0 Meppen [12] - 2 1/4 0-0

DUC3

20:00 FT [6] Osnabruck 3 - 1 Viktoria Berlin [17] - 1 1/2 1-0

DUC3

20:00 FT [7] Saarbrucken 2 - 1 Hallescher [14] - 1 2-0

DUC4BA

20:00 FT [11] Nurnberg II 1 - 0 Greuther Furth II [18] - 1/4 0-0

DUC4BA

20:00 FT [14] Heimstetten 2 - 0 Buchbach [12] - 1/4 1-0

DUC4BA

20:00 FT [9] Augsburg II 0 - 2 TSV 1896 Rain [15] - 3/4 0-1

DUC4BA

20:00 FT [13] FC Pipinsried 1 - 2 Unterhaching [4] +1/2 1-2

DUC4BA

20:00 FT [10] VfB Eichstatt 0 - 0 Schweinfurt [5] +1 0-0

DUC4BA

20:00 FT [3] Wacker Burghausen 0 - 3 TSV Aubstadt [6] - 1/4 0-1

DUC4N

20:00 FT 1 [18] Pirmasens 0 - 3 Elversberg [1] +1 1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT [9] TSG Balingen 0 - 2 FSV Frankfurt [15] +1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT [19] Giessen 3 - 1 Sonnenhof [16] +0 2-1

DUC4N

20:00 FT [7] Bahlinger 1 - 1 Homburg [6] - 1/4 1-1

DUC4T

20:00 FT [6] Rodinghausen 2 - 1 FC Koln II [7] - 1/4 0-1

DUC4T

20:00 FT [5] Fortuna Koln 2 - 2 Schalke 04 II [9] - 1 0-1

DUC4T

20:00 FT [18] Sportfreunde Lotte 2 - 0 M.gladbach II [13] +1/4 2-0

DUC4T

20:00 FT [1] Essen 3 - 0 Uerdingen [19] 2-0

DUC4T

20:00 FT [3] Wuppertaler 3 - 0 Lippstadt [14] - 1 2-0

DUC4T

20:00 FT [17] Wegberg-Beeck 0 - 2 A.Aachen [12] +1/2 0-0

DUC4T

20:00 FT [15] SV Straelen 1 - 2 Oberhausen [4] +3/4 1-1

DUC4T

20:00 FT [20] Homberg 0 - 3 Bonner SC [16] +1/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [11] RW Ahlen 1 - 0 Wiedenbruck [8] +0 0-0

BLRA

20:00 FT [9] Neman Grodno 2 - 0 Torpedo Zhodino [12] - 1/4 1-0

BULA

20:00 FT [14] Tsarsko Selo 1 - 1 Ludogorets [1] +1 3/4 1-0

GREA

20:00 FT [7] OFI Creta 2 - 3 Ionikos [11] - 1/4 1-3

ISRA

20:00 FT [3] Maccabi TA 0 - 0 Bnei Sakhnin [7] - 1 1/4 0-0

LATA

20:00 FT [3] FK Liepaja 1 - 0 Riga FC [4] +1/2 1-0

LITA

20:00 FT [10] FK Jonava 1 - 3 Banga [8] 1 +1 0-0

RMNA

20:00 FT [16] Aca. Clinceni 0 - 1 Rapid Bucuresti [8] +1 1/4 0-0

SRBA

20:00 FT [14] FK Radnicki 1923 0 - 0 Radnicki Nis [4] +0 0-0

CZEU19

20:00 FT [3] Banik Ostrava U19 4 - 0 Mlada Boleslav U19 [10] 1-0

TNKA

20:00 FT [9] Adana Demirspor 2 - 1 Istanbul BB [4] - 1/4 1-0

TNKA

20:00 FT [19] Goztepe 0 - 2 Alanyaspor [5] - 1/4 0-0

TNKB

20:00 FT [5] Erzurum BB 1 - 2 Samsunspor [7] +0 0-2

MAPL

20:00 FT [8] UiTM FC 0 - 1 Selangor II [7] 0-1

DUC4DB

20:05 FT [3] Lok.Leipzig 1 - 1 FC Eilenburg [15] - 1 3/4 1-0

ITA3

20:30 FT [B-9] US Olbia 0 - 0 Siena [B-13] - 1/4 0-0

NGA

20:30 FT [7] Akhmat Groznyi 2 - 3 Lok. Moscow [6] - 1/2 2-1

AUTB

20:30 FT [3] Blau Weiss Linz 2 - 0 LASK Juniors [15] - 1 1/2 1-0

AUTB

20:30 FT [12] Kapfenberg 2 - 0 Dornbirn [16] - 1/2 1-0

IDNA

20:30 FT [2] Persebaya Surabaya 1 - 1 Persib Bandung [4] +1/4 0-1

NPA

20:30 FT [13] TS Galaxy 1 - 1 SuperSport Utd [9] +1/4 1-1

VIAT

21:00 FT [4-1] Inter Milan U20 3 - 3 Empoli U20 [4-2] 2-2

VIAT

21:00 FT [6-2] Serie D U20 0 - 2 Atalanta U20 [6-1] 0-1

VIAT

21:00 FT [6-4] GC Panthers U20 1 - 1 Siena U20 [6-3] 1-1

VIAT

21:00 FT [5-1] ATFA U20 1 - 1 Monterosi FC U20 [5-4] 0-0

VIAT

21:00 FT [4-4] Jovenes Promesas U20 1 - 2 Pistoiese U20 [4-3] 0-0

ITA

21:00 FT 2 [3] Napoli 2 - 1 Udinese [12] 2 - 1 0-1

ITA3

21:00 FT 1 [B-6] Ancona 2 - 0 Carrarese [B-11] +0 2-0

PHB

21:00 FT 1 [3] Auxerre 1 - 2 Toulouse [1] +1/4 0-2

PHB

21:00 FT 1 [8] Le Havre 2 - 4 Caen [7] +0 0-1

BDNB

21:00 FT [7] Penafiel 1 - 3 SC Farense [11] +0 1-2

NGB

21:00 FT [2] Fakel 0 - 1 Torpedo Moscow [1] - 1/4 0-0

POLA

21:00 FT 1 [2] Rakow Czestochowa 1 - 1 Legia Wars. [10] - 3/4 0-1

MKDA

21:00 FT [9] FK Skopje 0 - 2 Shkendija [3] 0-1

MKDA

21:00 FT [11] Borec Veles 0 - 1 Makedonija [4] 0-1

MKDA

21:00 FT 1 [10] Tikves Kavadarci 1 - 2 Academy Pandev [2] 0-1

MKDA

21:00 FT [5] Renova 2 - 1 Rabotnicki [8] 0-0

MKDA

21:00 FT 1 [12] Pelister 2 - 0 Bregalnica Stip [7] 1-0

CROA

21:00 FT 1 [6] HNK Gorica 1 - 0 HNK Rijeka [4] +1/4 0-0

HUNA

21:00 FT [8] Zalaegerzseg 0 - 0 Puskas Akademia [3] +1/4 0-0

ICELC

21:00 FT [B-1] Stjarnan 1 - 3 Hafnarfjordur [D-1] +0 0-1

SVKA

21:00 FT [1] Slo. Bratislava 5 - 1 Sered [5] - 1 3/4 1-1

SVKA

21:00 FT 1 [12] FK Pohronie 1 - 1 Liptovsky Mikulas [10] +1/4 1-1

SVKA

21:00 FT [9] Zemplin Michalovce 1 - 0 Zlate Moravce [11] - 1/2 0-0

SVKA

21:00 FT [8] Trencin 4 - 1 Senica [7] - 1 1/4 2-1

SLOA

21:00 FT [9] Tabor Sezana 0 - 2 Mura [4] +1/2 0-0

CZEA

21:00 FT [5] Banik Ostrava 1 - 3 MFk Karvina [16] - 1 0-3

CZEA

21:00 FT [13] Bohemians 1905 1 - 2 Slovacko [4] +0 1-1

CZEA

21:00 FT [11] Zlin 4 - 1 Pardubice [15] - 3/4 2-1

ALGA

21:00 FT [5] MC Alger 0 - 0 CS Constantine [8] - 1/2 0-0

ALGA

21:00 FT 1 [7] ASO Chlef 2 - 0 RC Arbaa [11] - 1/2 1-0

ALGA

21:00 FT 1 [18] WA Tlemcen 1 - 3 Paradou AC [4] +3/4 0-2

ALGA

21:00 FT [14] NC Magra 2 - 0 O Medea [15] - 1/2 0-0

KUWA

21:10 FT [7] Fahaheel 1 - 3 Al Kuwait [1] 1-2

DUA

21:30 FT 1 [18] Greuther Furth 0 - 0 Freiburg [6] +3/4 0-0

DUA

21:30 FT 1 [16] Hertha Berlin 3 - 0 Hoffenheim [9] 1 +1/4 1-0

DUA

21:30 FT 1 [8] Mainz 4 - 0 A.Bielefeld [17] - 1 1-0

DUA

21:30 FT 2 [15] Stuttgart 3 - 2 Augsburg [14] 3 - 3/4 1-2

EUW17VL

22:00 FT [4-2] B.D.Nha U17 Nữ 8 - 1 Montenegro U17 Nữ [13-1] 5-0

ANHB

22:00 FT [15] Swansea City 0 - 0 Birmingham [21] - 1/2 0-0

ANHB

22:00 FT [18] Bristol City 2 - 2 West Brom [10] +1/2 1-0

ANHB

22:00 FT [3] Huddersfield 0 - 3 Bournemouth [2] +1/4 0-2

ANHB

22:00 FT [20] Hull City 1 - 3 Luton Town [6] +0 0-1

ANHB

22:00 FT [22] Reading 1 - 0 Blackburn Rovers [8] +1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [14] Stoke City 2 - 0 Millwall [9] - 1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT 1 [2] Rotherham Utd 0 - 3 Shrewsbury [18] - 1/2 0-1

ANHL1

22:00 FT [17] Lincoln 0 - 0 Sunderland [5] +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [20] Fleetwood Town 0 - 0 Doncaster Rovers [22] - 1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [14] Cambridge Utd 0 - 1 Milton Keynes Dons [3] +1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [24] Crewe Alexandra 0 - 1 Bolton [9] +3/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [13] Charlton Athletic 2 - 0 Burton Albion [16] - 1/4 2-0

ANHL1

22:00 FT [15] Cheltenham 3 - 1 Wimbledon [23] - 1/2 0-1

ANHL1

22:00 FT [21] Gillingham 0 - 0 Sheffield Wed. [4] +1 0-0

ANHL1

22:00 FT [8] Oxford Utd 1 - 1 Ipswich [11] +0 0-0

ANHL1

22:00 FT [7] Plymouth Argyle 4 - 0 Accrington [12] - 1/2 2-0

ANHL1

22:00 FT [10] Portsmouth 0 - 0 Wycombe [6] - 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [1] Wigan 4 - 1 Morecambe [19] - 1 2-0

ANHL2

22:00 FT [19] Harrogate Town 1 - 1 Walsall [16] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT [10] Salford City 5 - 1 Scunthorpe Utd [24] - 1 1/4 2-0

ANHL2

22:00 FT [22] Barrow 1 - 2 Carlisle [20] - 1/2 0-1

ANHL2

22:00 FT [12] Crawley Town 3 - 1 Swindon [6] +1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [8] Sutton Utd 1 - 1 Tranmere Rovers [9] - 1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [14] Bradford City 1 - 2 Port Vale [5] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT [13] Leyton Orient 3 - 1 Rochdale [18] - 1/4 1-1

ANHL2

22:00 FT [4] Northampton 0 - 1 Bristol Rovers [3] - 1/4 0-1

ANHL2

22:00 FT [23] Oldham 0 - 2 Exeter City [2] +3/4 0-0

TBNB

22:00 FT [21] Fuenlabrada 1 - 0 Malaga [18] - 1/4 0-0

TBNB

22:00 FT [9] Cartagena 3 - 0 Zaragoza [13] - 1/4 1-0

SCOA

22:00 FT 1 [10] St. Mirren 1 - 2 Dundee Utd [4] - 1/4 1-0

SCOA

22:00 FT [11] St. Johnstone 2 - 1 Motherwell [6] - 1/4 1-1

SCOA

22:00 FT [9] Aberdeen 3 - 1 Hibernian [7] - 1/4 1-1

SCOA

22:00 FT [1] Celtic 4 - 0 Ross County [5] - 2 1/4 3-0

SCOA

22:00 FT [3] Hearts 2 - 0 Livingston [8] - 1/2 1-0

SCOB

22:00 FT [4] Partick Thistle 0 - 4 Hamilton [6] - 1/2 0-2

SCOB

22:00 FT [2] Arbroath 1 - 0 Ayr Utd [8] - 1/4 0-0

SCOB

22:00 FT 2 [5] Raith Rovers 2 - 3 Inverness C.T. [3]