KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 20/03/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 20/03/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

11:00 FT [9] Sydney Utd 2 - 2 Mt Druitt Town [11] - 1 1/4 1-1

NHAT3

11:00 FT [18] Yokohama SCC 1 - 2 Matsumoto Yama. [4] 0-0

NHAT3

11:00 FT [8] FC Imabari 2 - 1 Kataller Toyama [10] +0 1-0

NHAT3

11:00 FT [3] Iwaki FC 1 - 0 Sagamihara [15] 0-0

NHAT3

11:00 FT [6] Tegevajaro Miyazaki 2 - 2 Giravanz Kita. [14] 1-1

NHAT3

11:00 FT [1] Kagoshima 2 - 1 Vanraure Hachinohe [16] - 1/2 1-1

NHATJFL

11:00 FT [15] MIO Biwako 1 - 2 Reinmeer Aomori [5] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [1] Maruyasu Okazaki 4 - 2 Suzuka Point Getters [12] 3-0

NHATJFL

11:00 FT [4] Tokyo Musashino 3 - 1 FC Osaka [7] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [3] Honda Lock 0 - 1 Kochi United SC [11] 0-0

NHATW

11:00 FT [2] Iga Kunoichi Nữ 2 - 1 AS Harima Albion Nữ [8] 1-0

NHATW

11:00 FT [3] Cerezo Osaka Nữ 1 - 0 Angeviolet Hiroshima Nữ [10] 0-0

HQB

11:30 FT [2] Bucheon 1995 2 - 0 Gwangju [1] +1/4 1-0

AUSNSW

12:00 FT [2] Rockdale City 2 - 1 APIA Tigers [3] - 1/4 1-0

AUSNSW

12:00 FT [4] Sydney Olympic 2 - 0 North Shore Mariners [12] - 1 1-0

NHATA

12:00 FT [13] Nagoya Grampus 1 - 1 Kashiwa Reysol [4] - 1/4 1-1

NHATB

12:00 FT [22] Grulla Morioka 1 - 1 Tochigi SC [19] +0 0-1

NHATB

12:00 FT [18] JEF United Chiba 0 - 1 Thespa Kusatsu [11] - 1/2 0-1

NHATB

12:00 FT 1 [5] Montedio Yama. 2 - 3 Vegalta Sendai [1] - 1/4 1-1

NHATB

12:00 FT [10] Tokyo Verdy 2 - 1 Machida Zelvia [6] +1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [4] Okayama 1 - 1 Yokohama FC [2] +0 1-0

NHAT3

12:00 FT [12] Kamatamare San. 4 - 1 Gainare Tottori [17] +1/2 1-1

NHATW

12:00 FT [1] Setagaya Sfida Nữ 0 - 1 Gunma W. Star Nữ [6] 0-1

NHATW

12:00 FT [12] Nittaidai FIELDS (W) 1 - 2 NGU Loverledge Nữ [4] 0-0

HQA

12:00 FT [11] Suwon FC 4 - 3 Daegu [9] - 1/4 2-2

AUSW

12:05 FT [2] Melbourne City Nữ 1 - 3 Melb. Victory Nữ [4] - 1/2 0-2

HQ3

13:00 FT [8] Gangneung City 0 - 0 Dangjin Citizen [16] +0 0-0

HQB

14:00 FT 1 [9] GimPo Citizen 1 - 2 Daejeon Hana Citizen [3] +1/4 1-2

AUSQSL

14:15 FT [11] Brisbane Roar U21 2 - 2 Logan Light. [9] -

AUSQSL

15:00 FT [5] Sunshine Coast 2 - 0 Peninsula Power [4] -

AUSQSL

15:00 FT [7] Gold Coast Utd 1 - 1 Moreton Bay Utd [8] -

AUSA

15:05 FT [10] WS Wanderers 0 - 0 Adelaide Utd [4] - 3/4 0-0

IDNA

15:15 FT [9] PSIS Semarang 3 - 3 Persita Tangerang [15] - 1/4 1-2

NGB

16:00 FT 1 [14] Tom Tomsk 1 - 2 Krasnodar B [10] - 1/2 1-0

CZEB

16:30 FT 1 [5] Sparta Praha B 1 - 1 Pribram [13] - 3/4 0-0

AUTB

16:30 FT [2] Floridsdorfer AC 2 - 1 Liefering [6] +0 2-1

HQB

16:30 FT [11] Ansan Greeners 2 - 2 Gyeongnam [8] +1/4 0-1

ARMA

17:00 FT [8] Van Yerevan 2 - 1 Ararat-Armenia [2] +1 0-1

HQA

17:00 FT 1 [12] Seongnam Ilhwa Ch. 0 - 1 Incheon Utd [4] +0 0-0

TNKA

17:30 FT [10] Sivasspor 2 - 1 Altay [18] - 1/2 0-0

TNKA

17:30 FT [7] Antalyaspor 4 - 1 Giresunspor [15] - 1/2 1-0

TNKB

17:30 FT [3] Bandirmaspor 3 - 1 Tuzlaspor [7] - 3/4 1-0

TNKB

17:30 FT [10] Manisa FK 1 - 1 Ankaragucu [1] +1/4 0-0

BULA

17:45 FT [13] Botev Vratsa 0 - 3 Pirin Blagoevgrad [11] +1/4 0-2

ANHU23

18:00 FT [2-7] Southampton U23 2 - 1 Reading U23 [2-14] 1-0

TBN3

18:00 FT [A2-11] Atl. Baleares 1 - 1 Andorra FC [A2-1] +0 0-1

TBN3

18:00 FT [A1-9] Salamanca 0 - 0 Valladolid II [A1-19] - 1 1/2 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-9] Algeciras 0 - 0 Albacete [A2-2] +1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A1-10] Inter de Madrid 1 - 0 Badajoz [A1-7] +1/4 0-0

TBN3

18:00 FT 1 [A1-17] Zamora CF 1 - 0 Celta Vigo II [A1-3] +1/4 1-0

BDNB

18:00 FT [6] Nacional Madeira 3 - 1 Academica Coim [18] - 3/4 1-0

NGA

18:00 FT [15] Ufa 1 - 1 Krasnodar [4] +0 0-1

NGA

18:00 FT [5] CSKA Moscow 6 - 1 Rubin Kazan [14] - 1 1/4 4-1

BLRA

18:00 FT [15] Arsenal Dzyarzhynsk 1 - 2 Gomel [11] 1 0-1

LATA

18:00 FT [10] Supernova Riga 0 - 0 FK Auda [5] +3/4 0-0

LITA

18:00 FT [9] Dziugas FC 0 - 1 FK Panevezys [1] +3/4 0-0

THAA

18:00 FT [15] Samut Prakan City 1 - 2 Chonburi [7] - 1/4 0-0

THAA

18:00 FT [16] Chiangmai United 1 - 3 Nong Bua Pitchaya [5] +1/2 0-2

HLA

18:15 FT [7] Utrecht 1 - 3 Groningen [12] - 1/2 0-2

IDNA

18:15 FT 1 [17] Persela Lamon 0 - 4 Bhayangkara [5] +3/4 0-1

ITA

18:30 FT 1 5 [20] Venezia 0 - 2 Sampdoria [15] 1 +0 0-2

POLA

18:30 FT [6] Radomiak Radom 1 - 1 Stal Mielec [13] - 3/4 0-1

THAA

18:30 FT [8] Port FC 3 - 2 Nakhon Ratch. [11] +0 0-0

POLB

18:40 FT [12] Resovia 1 - 2 LKS Lodz [9] +0 0-2

DUC3

19:00 FT [15] Duisburg 0 - 1 Zwickau [10] - 1/4 0-1

DUC4DB

19:00 FT [16] Optik Rathenow 0 - 0 C. Leipzig [11] +1/4 0-0

DUC4DB

19:00 FT [1] Berliner FC Dynamo 2 - 0 Luckenwalde [12] - 1 1/4 0-0

DUC4DB

19:00 FT [4] VSG Altglienicke 3 - 0 Ger.Halberstadt [14] - 1 1/2 0-0

PHA

19:00 FT 3 [2] Monaco 3 - 0 PSG [1] 3 +1/2 1-0

SCOA

19:00 FT [12] Dundee 1 - 2 Rangers [2] +1 3/4 1-0

BIHA

19:00 FT 1 [4] Sarajevo 6 - 0 NK Posusje [8] - 1 1/2 3-0

THAA

19:00 FT [1] Buriram Utd 0 - 1 BG Pathum United [2] - 3/4 0-1

HUNA

19:15 FT 1 [6] Paksi 0 - 1 Debreceni [7] - 1 0-0

ANHB

19:30 FT [11] QPR 1 - 3 Peterborough Utd [23] - 3/4 1-1

FA

19:30 FT [63] Crystal Palace 4 - 0 Everton [64] 2 - 1/2 2-0

DUB

19:30 FT [9] Holstein Kiel 1 - 0 Ingolstadt [18] - 3/4 1-0

DUB

19:30 FT [15] Jahn Regensburg 1 - 0 Paderborn 07 [7] - 1/4 0-0

DUB

19:30 FT [8] Nurnberg 1 - 1 Dynamo Dresden [16] - 1/2 1-1

BIA

19:30 FT [2] Club Brugge 3 - 1 Genk [8] - 3/4 1-1

ESTA

19:30 FT [9] Vaprus Parnu 3 - 1 Tallinna Kalev [10] +0 0-0

ALBA

19:45 FT [2] KF Laci 0 - 1 Teuta Durres [6] 0-0

IDNA

19:45 FT [11] Persipura 4 - 2 PSS Sleman [13] - 1/4 1-1

ANHU23

20:00 FT [1-12] Chelsea U23 1 - 0 Leeds Utd U23 [1-13] - 1/2 1-0

TBNA

20:00 FT 3 [13] Espanyol 1 - 0 Mallorca [18] 3 - 1/4 1-0

TBNB

20:00 FT [19] Amorebieta 0 - 0 Alcorcon [22] - 1/4 0-0

ITB

20:00 FT [9] Perugia 0 - 1 Como [14] - 1 0-0

ITB

20:00 FT [4] Pisa 1 - 0 Cittadella [11] - 1/2 1-0

ITB

20:00 FT [17] Vicenza 2 - 0 Ascoli [6] +0 0-0

DUC3

20:00 FT [5] Waldhof Man. 3 - 0 Munchen 1860 [4] - 1/2 1-0

DUC4N

20:00 FT [17] TSV Schott Mainz 0 - 2 Offenbach [3] +1 1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [8] Hessen Kassel 0 - 0 Hoffenheim II [12] - 1/2 0-0

DUC4T

20:00 FT [10] Fort.Dusseldorf II 0 - 1 Preussen Munster [2] +1 0-0

ARMA

20:00 FT [6] Urartu 0 - 1 Pyunik [1] +1/4 0-0

BLRA

20:00 FT [10] Belshina Bobruisk 0 - 0 Dnepr Mogilev [16] 0-0

LITA

20:00 FT [3] Hegelmann Litauen 1 - 0 Siauliai [6] - 3/4 0-0

MNEA

20:00 FT [1] Sutjeska 1 - 1 OFK Petrovac [6] 0-0

MNEA

20:00 FT [8] Rudar 0 - 3 Zeta [9] 0-1

SRBA

20:00 FT [9] Spartak Subotica 1 - 2 FK Novi Pazar [12] - 1/2 1-1

TNKA

20:00 FT [16] Gaziantep B.B 3 - 1 Galatasaray [11] +0 1-1

TNKB

20:00 FT [15] Bursaspor 2 - 1 Balikesirspor [19] - 1 3/4 0-1

TDC

20:00 FT [2] Djurgardens 0 - 1 Malmo [7] +1/4 0-1

MAPL

20:00 FT [8] Perak FA 1 - 3 PDRM FA [7] 1-0

BULA

20:15 FT [3] Botev Plovdiv 2 - 0 Cska Sofia [2] +1/4 2-0

TSA

20:15 FT [6] Servette 2 - 1 Sion [8] - 1/2 2-1

ITA3

20:30 FT [C-13] Campobasso 2 - 0 Latina [C-12] +0 1-0

ITA3

20:30 FT [A-1] Alto Adige 1 - 0 US Seregno [A-18] - 1 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT 1 [C-17] Fidelis Andria 1 - 0 Paganese [C-18] +0 1-0

ITA3

20:30 FT [C-19] Vibonese 0 - 1 Bari [C-1] +1 0-0

ITA3

20:30 FT [C-10] Monterosi FC 3 - 0 Juve Stabia [C-9] -

ITA3

20:30 FT [C-16] Potenza SC 2 - 2 Palermo [C-3] +1/2 1-0

ITA3

20:30 FT [A-20] Legnano 0 - 1 Pro Vercelli [A-6] +1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-16] AC Trento 2 - 1 Triestina [A-7] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [C-4] Avellino 1 - 1 Messina [C-15] - 1 1-0

HLA

20:30 FT 1 [1] Ajax 3 - 2 Feyenoord [3] - 1 1/4 1-2

NGA

20:30 FT 1 [2] FK Sochi 2 - 3 Krylya Sovetov [7] - 1/4 0-1

GREA

20:30 FT [6] Pas Giannina 1 - 1 Olympiakos [1] +3/4 0-1

AUTA

20:30 FT [10] Hartberg 0 - 0 Lask [7] +1 0-0

AUTA

20:30 FT [2] Sturm Graz 3 - 1 Austria Klagenfurt [9] - 1 1/2 2-1

AUTA

20:30 FT [3] Wolfsberger AC 1 - 4 RB Salzburg [1] +1 0-3

DENA

20:30 FT [4] Aalborg BK 3 - 0 Brondby [5] +0 1-0

DENA

20:30 FT [11] Vejle 2 - 0 Odense BK [8] +1/2 2-0

DENA

20:30 FT [3] Silkeborg IF 0 - 1 Midtjylland [2] +0 0-0

DENA

20:30 FT 1 [10] Aarhus AGF 1 - 1 Viborg [7] +0 1-0

DENA

20:30 FT [1] Kobenhavn 1 - 0 Nordsjaelland [9] - 1 1/4 1-0

DENA

20:30 FT [12] Sonderjyske 1 - 1 Randers [6] +1/4 0-0

IDNA

20:45 FT [3] Arema Indonesia 2 - 2 Borneo FC [6] - 1/4 0-2

EUW17VL

21:00 FT [10-4] Moldova U17 Nữ 5 - 0 Bosnia & Herz U17 Nữ [4-4] 1-0

ANHA

21:00 FT 1 [9] Leicester City 2 - 1 Brentford [11] 2 - 1/4 2-0

ITA

21:00 FT 2 [14] Empoli 1 - 1 Verona [9] 3 +0 1-0

ITA

21:00 FT 3 [4] Juventus 2 - 0 Salernitana [17] 2 - 1 3/4 2-0

PHA

21:00 FT 2 [14] Angers 1 - 0 Stade Brestois [11] 1 - 1/4 1-0

PHA

21:00 FT 2 [17] Lorient 0 - 0 Strasbourg [6] 2 +1/4 0-0

PHA

21:00 FT 1 [4] Rennes 6 - 1 Metz [18] 2 - 1 3/4 3-0

BDNB

21:00 FT 1 [5] Benfica B 2 - 3 Leixoes [8] - 1/2 0-2

BDNB

21:00 FT [2] Casa Pia AC 1 - 1 Feirense [4] - 3/4 1-0

POLA

21:00 FT [8] Cracovia Krakow 0 - 1 Piast Gliwice [5] +0 0-1

POLB

21:00 FT [8] Podbeskidzie 0 - 0 GKS Jastrzebie [18] - 1 0-0

POLB

21:00 FT [16] Stomil Olsztyn 0 - 4 Gornik Polkowice [17] - 1/4 0-1

BIHA

21:00 FT [2] FK Tuzla City 1 - 0 Rudar Prijedor [11] - 1 1-0

CROA

21:00 FT [7] Slaven Belupo 0 - 1 Dinamo Zagreb [1] +1 0-1

RMNA

21:00 FT [15] Dinamo Bucuresti 0 - 0 Sepsi OSK [9] +1/2 0-0

SLOA

21:00 FT 1 [3] O.Ljubljana 1 - 1 Domzale [7] - 3/4 1-0

CZEA

21:00 FT [7] Mlada Boleslav 0 - 3 Sparta Praha [3] +1/2 0-2

CZEA

21:00 FT [8] Sigma Olomouc 1 - 0 Slovan Liberec [9] - 1/2 1-0

CZEA

21:00 FT [12] Teplice 1 - 2 Hradec Kralove [6] +0 1-1

CZEB

21:00 FT [2] Sellier&Bellot Vlasim 3 - 1 Jihlava [7] 3-1

CYPA

21:00 FT [3] Apoel FC 0 - 0 Apollon Limassol [1] - 1/4 0-0

INDA

21:00 FT [1] Hyderabad 1 - 1 Kerala Blasters [4] - 1/2 0-0

ITA3

21:15 FT [C-2] Catanzaro 2 - 0 Turris Neapolis [C-8] - 3/4 2-0

PHA

21:15 FT 3 [20] Bordeaux 0 - 2 Montpellier [13] 2 +0 0-2

WALC

21:15 FT [5] The New Saints 1 - 0 Colwyn Bay [6] 1-0

DUA

21:30 FT 1 [4] Leipzig 0 - 0 Ein.Frankfurt [11] 5 - 1 1/4 0-0

FA

22:00 FT [90] Southampton 1 - 4 Man City [76] 1 +1 1/2 1-1

TBNB

22:00 FT [8] SD Ponferradina 2 - 2 Eibar [2] +0 2-0

DUC4DB

22:00 FT [7] E.Cottbus 0 - 1 Chemnitzer [5] - 3/4 0-1

BLRA

22:00 FT [5] Slavia Mozyr 0 - 3 Bate Borisov [1] +1 1/4 0-1

BIA

22:00 FT [12] Kortrijk 0 - 1 Standard Liege [14] +0 0-0

BIB

22:00 FT [2] RWD Molenbeek 3 - 0 Excelsior Virton [8] - 1 1/2 1-0

LUXA

22:00 FT [10] Etzella Ettelbruc 0 - 4 Dudelange [1] 0-1

LUXA

22:00 FT [12] Mondorf-les. 1 - 5 Jeunesse Esch [8] 0-3

LUXA

22:00 FT [9] Victoria Rosport 1 - 1 RM Hamm Benfica [16] 1-0

LUXA

22:00 FT [6] UNA Strassen 0 - 2 Swift Hesperange [2] 0-1

LUXA

22:00 FT [4] Differdange 3 - 1 Wiltz [13] 2-0

MNEA

22:00 FT [3] Decic Tuzi 4 - 0 Mornar Bar [5] - 1/2 2-0

MNEA

22:00 FT [4] Iskra Danilo 2 - 0 FK Podgorica [10] - 1/2 0-0

MNEA

22:00 FT 1 [2] Buducnost 1 - 2 FK Jerezo [7] - 1 1/4 0-2

SRBA

22:00 FT [10] Mladost Lucani 3 - 3 FK Metalac GM [16] - 1/2 2-1

CHIA

22:00 FT [6] Huachipato 2 - 3 La Serena [16] - 3/4 0-3

TBNA

22:15 FT 3 [17] Cadiz 1 - 0 Villarreal [7] 2 +1/4 0-0

TBNA

22:15 FT 1 [10] Celta Vigo 0 - 0 Real Betis [5] 2 - 1/2 0-0

ITB

22:15 FT [20] Pordenone 1 - 1 Brescia [5] +3/4 1-1

ITB

22:15 FT [15] SPAL 1907 0 - 2 Cremonese [2] +1/4 0-1

ESTA

22:15 FT [6] Tammeka Tartu 1 - 3 Paide Linname. [4] +1 3/4 1-1

NORC

22:15 FT [6] Molde 4 - 2 Sarpsborg [3] - 1/2 1-1

BDNA

22:30 FT [5] Gil Vicente 1 - 1 Maritimo [10] - 3/4 1-1

BDNA

22:30 FT [13] Pacos Ferreira 2 - 1 Moreirense [16] - 1/4 1-0

BDNB

22:30 FT [10] Porto B 2 - 2 CD Estrela [14] - 1/4 2-1

TSA

22:30 FT [7] Grasshoppers 2 - 4 Basel [2] +1/4 2-2

TSA

22:30 FT [4] Lugano 3 - 1 Lausanne Sports [10] - 3/4 2-0

HLA

22:45 FT [2] PSV Eindhoven 5 - 0 Fortuna Sittard [15] - 2 1/2 3-0

HLA

22:45 FT [6] Vitesse Arnhem 1 - 2 RKC Waalwijk [10] - 1 1/4 1-1

ALBA

22:45 FT [9] Skenderbeu 1 - 1 Kukesi [5] 0-1

BULA

22:45 FT [6] Slavia Sofia 0 - 1 Cherno More [4] +1/4 0-0

LITA

22:55 FT [2] Zalgiris 2 - 0 FK Riteriai [4] - 1 1-0

TBN3

22:59 FT [A1-20] Extremadura UD 0 - 2 UD Logrones [A1-8] -

TBN3

22:59 FT [A1-15] Talavera 4 - 0 Athletic Bilbao B [A1-14] - 1/4 3-0

TBN3

22:59 FT [A2-4] Sabadell 0 - 2 Real Madrid B [A2-5] - 1/4 0-1

BIHA

22:59 FT [3] Borac Banja Luka 2 - 0 Leotar Trebinje [9] - 1 1/2 1-0

SVKA

22:59 FT [3] Ruzomberok 0 - 0 Spartak Trnava [2] +0 0-0

TNKA

22:59 FT [2] Fenerbahce 2 - 1 Konyaspor [3] - 1 0-1

TNKB

22:59 FT [11] Genclerbirligi 1 - 1 Kocaelispor [16] - 1/4 0-0

AUTA

22:59 FT [5] Rapid Wien 1 - 1 Austria Wien [4] - 1/4 1-1

PERA

22:59 FT [19] Academia Cantolao 0 - 1 Melgar [1] +1/2 0-1

PHA

23:05 FT [12] Stade Reims 0 - 0 Lyon [8] 3 +1/2 0-0

CROA

23:05 FT [8] Sibenik 0 - 3 NK Osijek [3] +1 1/4 0-0

ANHA

23:30 FT [4] Tottenham 3 - 1 West Ham Utd [7] 1 - 3/4 2-1

ITA3

23:30 FT [A-13] Aurora Pro Patria 1 - 0 AC Renate [A-4] +1/4 1-0

ITA3

23:30 FT [C-6] Virtus Francavilla 0 - 1 AZ Picerno [C-11] - 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [A-8] Juventus U23 1 - 2 Padova [A-2] +1/2 1-1

ITA3

23:30 FT 1 [A-12] Virtus Verona 1 - 0 Feralpisalo [A-3] +1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [A-10] Pergolettese 2 - 0 Giana Erminio [A-19] - 1/4 1-0

ITA3

23:30 FT [A-17] Pro Sesto 1 - 2 Mantova [A-15] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [A-11] Albinoleffe 2 - 1 Lecco [A-5] +0 1-0

ITA3

23:30 FT [A-9] Piacenza 0 - 1 Fiorenzuola [A-14] - 1/4 0-1

DUA

23:30 FT 2 [12] Wolfsburg 0 - 2 B.Leverkusen [3] 3 +1/4 0-0

POLA

23:30 FT 1 [9] Gornik Zabrze 1 - 1 Nieciecza [18] - 3/4 0-1

SLOA

23:30 FT [2] Koper 2 - 0 Aluminij [10] - 3/4 1-0

ITA

00:00 FT 4 [6] Roma 3 - 0 Lazio [5] 3 +0 3-0

NGA

00:00 FT [3] Din. Moscow 1 - 1 Rostov [10] - 1 0-0

POLB

00:00 FT [14] Skra Czestochowa 1 - 2 Zaglebie Sosno [15] +1/2 0-0

GREA

00:00 FT [4] Aris Salonica 0 - 0 Panathinaikos [5] - 1/2 0-0

ISRA

00:00 FT [5] HIK Shmona 1 - 1 Maccabi P.Tikva [13] +0 0-1

RMNA

00:00 FT 1 [7] Arges Pitesti 2 - 3 Steaua Bucuresti [2] +3/4 1-1

CZEA

00:00 FT 1 [1] Slavia Praha 1 - 0 C. Budejovice [10] - 1 3/4 0-0

CYPA

00:00 FT [6] Aris Limassol 2 - 0 AEK Larnaka [2] +1/4 0-0

ARGLC

00:00 FT [B-14] Rosario Central 0 - 1 Newells Old Boys [A-6] - 1/2 0-0

TBNB

00:15 FT [13] Leganes 1 - 1 Sporting Gijon [17] - 1/2 0-1

URUA

00:15 FT [2] Liverpool P. (URU) 1 - 0 CA Rentistas [12] 1-0

TBNA

00:30 FT [4] Sevilla 0 - 0 Real Sociedad [6] 3 - 1/4 0-0

BIA

00:30 FT [5] Gent 1 - 0 Anderlecht [3] - 1/4 0-0

HUNA

00:30 FT [5] Ujpest 0 - 2 Budapest Honved [9] - 1/4 0-1

GREA

00:30 FT [3] AEK Athens 0 - 1 PAOK [2] - 1/2 0-0

SRBA

00:30 FT [1] Crvena Zvezda 3 - 0 FK Kolubara [8] - 3 1/4 2-0

FA

01:00 FT [82] Nottingham Forest 0 - 1 Liverpool [71] 1 +1 1/2 0-0

BDNA

01:00 FT [3] Benfica 2 - 1 Estoril [9] - 1 1/2 1-0

BDNB

01:00 FT [13] Trofense 1 - 1 Chaves [3] +1/4 1-0

BIHA

01:00 FT [6] Zeljeznicar 1 - 0 Velez Mostar [5] - 1/4 0-0

PERA

01:00 FT [16] Carlos Stein 1 - 1 Sporting Cristal [3] +1/2 1-1

USAA

01:00 FT [Dong-3] New York RB 1 - 1 Columbus Crew [Dong-8] - 1/4 0-0

MEXB

01:05 FT [4] Morelia 2 - 1 Tampico Madero [17] - 1/2 1-1

ISRA

01:15 FT [10] Hapoel Haifa 1 - 1 Beitar Jerusalem [11] - 1/4 0-1

PERA

01:15 FT 1 [9] Dep. Municipal 1 - 1 Atletico Grau [12] - 1/2 1-0