KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 19/03/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 19/03/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

KAZA

15:00 FT [10] FK Taraz 0 - 0 FK Kyzylzhar [5] - 1/4 0-0

AUSA

15:05 FT 1 [8] WS Wanderers 3 - 0 Perth Glory [9] 3 - 1/4 1-0

AUSVPL

15:30 FT [8] Melb. Knights 3 - 0 Hume City [4] +1/4 0-0

AUSVPL

15:45 FT 1 [7] Port Melbourne 0 - 0 South Melbourne [9] +1/4 0-0

MAPL

15:45 FT [5] Selangor II 1 - 0 Kelantan United [8] 1-0

AUSVPL

16:00 FT [10] Green Gully SC 1 - 2 Heidelberg Utd [6] +0 1-0

AUSVPL

16:15 FT [3] Bentleigh Greens 0 - 0 St Albans Saints [14] - 1 0-0

AUSVPL

16:30 FT [13] Dandenong City 1 - 4 Avondale Heights [1] +1/2 0-1

KAZA

17:00 FT 1 [14] Kaisar Kyzylorda 0 - 3 Kairat Almaty [3] +1 1/4 0-1

UKRU21

17:00 FT [5] Vorskla U21 3 - 0 Olimpik Donetsk U21 [12] 3-0

UKRU21

17:00 FT [13] Desna U21 1 - 2 Dnipro-1 U21 [6] 1-0

VNA

17:00 FT [8] Bình Định 1 - 0 SHB Đà Nẵng [9] - 1/4 1-0

VNB

17:00 FT [8] Cần Thơ 1 - 1 CA Nhân Dân [6] +0 0-1

AUSW

17:35 FT [9] Perth Glory Nữ 0 - 1 Melbourne City Nữ [7] +3/4 0-0

MDVA

18:00 FT [4] Sfintul Gheorghe 2 - 0 CSCT Buiucani - 3/4 0-0

MDVA

18:00 FT [2] Milsami 2 - 2 Dinamo-Auto [6] - 1 2-1

VNA

18:00 FT [4] Nam Định 1 - 2 Viettel [2] +1/4 1-1

ANHU23

19:00 FT 1 [1-5] Tottenham U23 3 - 0 Man Utd U23 [1-6] 1-0

KAZA

19:00 FT [2] Astana 2 - 0 Caspiy Aktau [9] - 1 3/4 2-0

UKRU21

19:00 FT [8] Mariupol Youth 2 - 0 FC Mynai U21 [11] 1-0

HKGA

19:00 FT [3] Kitchee 1 - 1 Eastern AA [6] +0 0-0

VNA

19:15 FT [11] TP.HCM 1 - 0 Sài Gòn FC [13] - 1/4 0-0

ANHU23

20:00 FT [2-8] Norwich City U23 0 - 1 Newcastle U23 [2-7] 0-0

ANHU23

20:00 FT [2-1] Fulham U23 1 - 4 Burnley U23 [2-4] 0-0

POLB

20:00 FT [9] Odra Opole 1 - 1 Sandecja [4] +0 0-1

ISRB

20:00 FT [8] INR HaSharon 1 - 2 Ahi Nazareth [11] - 1/4 1-1

ISRB

20:00 FT [16] Hapoel Raanana 0 - 1 Hapoel Kfar Shalem - 1/4 0-0

ISRB

20:00 FT 1 [14] Beitar TA Ramla 1 - 4 Hapoel Iksal - 1/2 0-3

ISRB

20:00 FT [2] Hapoel Umm Al Fahm 0 - 1 Kafr Qasim [3] +0 0-1

ISRB

20:00 FT Hapoel Nof HaGalil 1 - 0 H. Petah Tikva [10] - 1/2 0-0

MDVA

20:00 FT [3] Sheriff Tiraspol 0 - 0 Petrocub [1] 0-0

TNKA

20:00 FT [6] Fatih Karagumruk 3 - 0 Kayserispor [15] - 3/4 1-0

KUWA

20:00 FT [1] Al Arabi (KUW) 3 - 0 Khaitan [9] - 2 1/4 1-0

UZBA

20:30 FT [9] Qyzylqum 1 - 1 Sogdiana Jizzakh [2] 0-0

UZBA

20:30 FT [7] Navbahor 0 - 0 Nasaf Qarshi [4] 0-0

ANHU23

21:00 FT [1-12] Blackburn U23 1 - 1 Brighton U23 [1-4] 0-1

CYPA

21:30 FT Karmiotissa Pol. 2 - 2 Ermis Aradippou +3/4 1-2

BLRA

22:00 FT [13] Slavia Mozyr 0 - 1 Torpedo Zhodino [10] +1/4 0-0

LATA

22:00 FT [3] Valmiera / BSS 2 - 2 BFC Daugava [6] 1-1

LATA

22:00 FT [4] FK Liepaja 0 - 2 Riga FC [2] +1/2 0-1

NPA

22:00 FT [4] Stellenbosch FC 1 - 1 SuperSport Utd [2] +0 0-0

KUWA

22:15 FT [4] Kazma 2 - 1 Al Nasr (KUW) [6] +0 1-1

BULA

22:30 FT Etar 0 - 0 Botev Plovdiv [2] +0 0-0

RMNA

22:30 FT [5] Voluntari 1 - 0 Hermannstadt +0 0-0

KUWA

22:50 FT [8] Al Sahel 1 - 1 Fahaheel [10] - 1/4 0-0

NGA

22:59 FT [8] Rubin Kazan 1 - 3 Khimki [14] - 3/4 1-2

NGA

22:59 FT [6] FK Sochi 5 - 0 FK Tambov - 2 3/4 1-0

LITA

22:59 FT [1] Suduva 1 - 0 Nevezis [10] - 2 1/4 1-0

TNKA

22:59 FT 1 [8] Galatasaray 3 - 4 Rizespor [20] - 1 1/4 2-2

TNKB

22:59 FT Altay 3 - 0 Menemen Bld [12] - 1 1/4 2-0

PH3

00:00 FT [10] SO Cholet 1 - 1 Lyon Duchere +1/4 0-0

PH3

00:00 FT Quevilly 1 - 1 Avranches [9] - 1/2 0-1

PH3

00:00 FT [4] Villefranche 1 - 0 FC Bastia-Borgo [18] - 1/2 1-0

POLA

00:00 FT [6] Piast Gliwice 2 - 0 Cracovia Krakow [7] - 1/2 1-0

CROA

00:00 FT [2] NK Osijek 2 - 0 Lok. Zagreb [5] - 1 1-0

SRBA

00:00 FT [14] FK Metalac GM 2 - 2 FK Napredak [7] +0 1-1

CZEA

00:00 FT [14] Pardubice 2 - 2 Mlada Boleslav [8] +1/4 1-0

CYPA

00:00 FT [6] Apoel FC 1 - 0 Doxa Katokopia [10] - 1 0-0

DUB

00:30 FT 1 3 [5] Paderborn 07 2 - 2 Karlsruher [8] 1 - 1/4 0-1

AUTB

00:30 FT [12] Kapfenberg 1 - 0 Floridsdorfer AC [7] +1/4 1-0

IREA

00:45 FT [6] Drogheda Utd 1 - 0 Waterford Utd [8] - 1/2 0-0

DUC3

01:00 FT [3] Saarbrucken 2 - 3 Vik.Koln [18] - 1/2 1-0

PHB

01:00 FT Chambly 2 - 1 Ajaccio [3] +1/2 0-0

PH3

01:00 FT [2] Bourg Peronnas 0 - 0 Sete [16] - 1/4 0-0

PH3

01:00 FT 1 [1] Annecy FC 1 - 1 Stade Briochin [14] +0 1-1

ICELC

01:00 FT [D-6] Trottur Rey. 0 - 1 Vestmannaeyjar [D-4] +1 1/2 0-1

TSB

01:00 FT Chiasso 1 - 1 Thun [3] +1/2 1-1

TSB

01:00 FT [8] Schaffhausen 3 - 3 Winterthur [1] - 1/4 2-2

DENB

01:00 FT [10] Esbjerg FB 1 - 0 Hobro I.K. [12] - 3/4 0-0

DENB

01:00 FT Silkeborg IF 2 - 0 Fremad Amager [9] - 1 1/2 0-0

DENB

01:00 FT Kolding IF 0 - 1 Viborg +1 1/4 0-0

DENB

01:00 FT [4] Fredericia 1 - 1 Vendsyssel FF [11] - 1 1-0

DENB

01:00 FT [3] Hvidovre IF 0 - 0 HB Koge [8] +1/4 0-0

DENB

01:00 FT Skive IK 0 - 0 Helsingor [1] +1/4 0-0

RMNA

01:30 FT [3] Steaua Bucuresti 3 - 0 CFR Cluj [1] +0 0-0

ANHU23

02:00 FT [1-2] West Ham U23 4 - 1 Leicester City U23 [1-11] 1-1

ANHU23

02:00 FT [2-3] Aston Villa U23 3 - 4 Stoke City U23 [2-6] 2-4

PH3

02:00 FT [12] Red Star 93 1 - 1 Orleans [13] - 1/4 1-0

PH3

02:00 FT [7] Le Mans 0 - 2 Concarneau [3] - 1/4 0-0

HLA

02:00 FT [9] Heerenveen 0 - 0 Twente [7] +0 0-0

HLB

02:00 FT [6] Ajax U21 4 - 3 MVV Maastricht [14] - 1/4 2-1

HLB

02:00 FT [15] PSV Eindhoven U21 3 - 0 AZ Alkmaar U21 [7] - 1/4 2-0

HLB

02:00 FT [1] Volendam 2 - 1 NAC Breda [13] +1/4 1-0

HLB

02:00 FT [4] De Graafschap 1 - 1 SBV Excelsior [2] - 1 1-1

HLB

02:00 FT Go Ahead Eagles 5 - 1 Dordrecht 90 [20] - 2 3-0

HLB

02:00 FT [12] Telstar 3 - 1 Roda JC [8] +1/2 1-1

HLB

02:00 FT 1 [18] TOP Oss 2 - 1 NEC Nijmegen +3/4 0-1

HLB

02:00 FT [19] Almere City 2 - 0 Den Bosch [17] - 1 3/4 1-0

HLB

02:00 FT [16] Helmond Sport 2 - 1 Utrecht U21 [9] - 1/4 1-0

BIB

02:00 FT [1] Westerlo 2 - 2 Union Saint-Gilloise +1/4 1-0

ICELC

02:00 FT [B-1] Vikingur Rey. 3 - 3 Keflavik [C-2] - 1 2-1

TSB

02:00 FT Grasshoppers 4 - 1 Aarau [4] +0 3-0

TSB

02:00 FT [5] Neuchatel Xamax 0 - 0 Stade L. Ouchy [6] +1/2 0-0

URUA

02:00 FT 2 [12] CA Rentistas 0 - 1 Cerro Montevideo - 1/4 0-1

BLRA

02:15 FT [8] Isloch 2 - 0 FK Smorgon [15] - 1 1-0

AUTB

02:25 FT [8] Grazer AK 1 - 1 SV Lafnitz [4] +0 0-0

DUA

02:30 FT 2 [17] A.Bielefeld 0 - 1 Leipzig [6] 1 +1 1/4 0-0

POLA

02:30 FT [4] Pogon Szczecin 1 - 0 Lechia GD [3] - 1/2 0-0

POLB

02:30 FT Gornik Leczna 0 - 1 Korona Kielce [3] - 1/4 0-0

ITA

02:45 FT 5 Parma 1 - 2 Genoa [18] 2 +0 1-0

SCOB

02:45 FT Alloa Athletic 0 - 3 Dundee +3/4 0-1

NIRA

02:45 FT [6] Crusaders Belfast 1 - 2 Linfield [3] +1/2 1-0

BIA

02:45 FT [10] Genk 2 - 2 Standard Liege [13] - 1/4 0-0

IREA

02:45 FT [1] Shamrock Rovers 1 - 1 St. Patrick's [2] - 3/4 0-0

ANHA

03:00 FT 2 Fulham 1 - 2 Leeds Utd [17] 2 +0 1-1

TBNA

03:00 FT 2 [5] Real Betis 2 - 0 Levante [19] - 3/4 0-0

TBNB

03:00 FT [4] Las Palmas 1 - 2 Girona [19] - 1/4 1-0

ITB

03:00 FT [9] Ascoli 0 - 0 Cremonese [5] +0 0-0

PHA

03:00 FT 1 [20] Saint Etienne 0 - 4 Monaco [8] 2 +1/2 0-1

PERA

03:00 FT 1 [14] Academia Cantolao 3 - 1 Universitario [4] +1/2 2-0

ARGB

03:10 FT [B-16] Atletico Rafaela 0 - 0 Villa Dalmine [B-14] - 1/2 0-0

BDNA

03:30 FT 1 [10] Gil Vicente 2 - 0 Nacional Madeira - 1/4 0-0

BRAMG

03:30 FT [1] Atl. Mineiro/MG 3 - 0 Coimbra/MG [12] - 2 1/4 3-0

CRCA

04:00 FT Limon 2 - 1 Jicaral Sercoba [10] +0 0-1

URUA

04:15 FT [13] Boston River 1 - 5 Danubio - 1/4 1-2

ARGA

05:00 FT [22] Newells Old Boys 0 - 0 Union Santa Fe [17] - 1/4 0-0

BRARS

06:00 FT 1 [6] Sao Jose PoA/RS 1 - 2 Brasil Pelotas/RS [9] - 1/4 1-2

BRARS

06:00 FT [2] Gremio/RS 2 - 0 Aimore/RS [7] - 1 2-0

PERA

06:00 FT [2] Sporting Cristal 1 - 0 Sport Boys [5] - 1 1/2 0-0

BRARJ

07:00 FT [1] Flamengo/RJ 4 - 1 Resende/RJ [10] - 2 0-0

ECUA

07:00 FT [9] Tecnico Uni. 0 - 0 Olmedo [16] - 1/2 0-0

ARGA

07:15 FT [25] C. Cordoba SdE 1 - 1 Estudiantes LP [10] +1/4 1-1

COLA

07:40 FT [10] Jag de Cordoba 0 - 2 Rionegro Aguilas [18] - 1/4 0-1

MEXA

08:00 FT [13] Necaxa 1 - 0 Juarez [16] - 1/2 0-0

CRCA

09:00 FT [3] Cartagines 0 - 0 Perez Zeledon [12] - 1/2 0-0

MEXA

10:00 FT [8] Mazatlan FC 0 - 1 Club America [1] +1/4 0-0

Kết quả bóng đá ngày 19/03/2021

Kết quả bóng đá ngày 19/03/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 19/03/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 19/03/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

50%

1

25%

1

25%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2