KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 20/03/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 20/03/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [11] Azul Claro Numazu 1 - 0 FC Imabari [8] 1-0

NHAT3

11:00 FT [2] Fukushima Utd 2 - 1 Yokohama SCC [18] 2-1

HQB

11:30 FT [2] Bucheon 1995 1 - 1 Jeonnam Dragons [7] 1-1

NGB

12:00 FT [4] SKA-Khabarovsk 1 - 1 Veles Moscow [13] 0-0

NHATA

12:00 FT [13] Consa. Sapporo 3 - 4 Vissel Kobe [18] - 3/4 2-0

NHATB

12:00 FT [2] Alb. Niigata (JPN) 3 - 1 Thespa Kusatsu [12] - 1/2 2-0

NHAT3

12:00 FT Roas. Kumamoto 2 - 2 Kagoshima [1] +0 1-0

HQA

12:00 FT [4] Jeju Utd 1 - 1 Gwangju - 3/4 0-0

NHATJFL

12:30 FT [9] TIAMO Hirakata 1 - 0 MIO Biwako [15] 0-0

HQ3

13:00 FT [12] Daejeon Korail 0 - 0 Pyeongtaek FC 0-0

HQ3

13:00 FT [11] Ulsan Citizen 0 - 1 Busan Transp. [6] 0-0

HQ3

13:00 FT [13] Mokpo City 1 - 1 GimPo Citizen 0-1

HQ3

13:00 FT [7] Gimhae City 3 - 1 Gyeongju KHNP [4] 1 2-0

AUSA

13:05 FT [7] Macarthur FC 2 - 1 Western United [3] - 1/4 2-1

AUSFWP

14:00 FT [9] Cockburn City 2 - 3 Sorrento [6] 1-1

NHATB

14:00 FT [10] Tokyo Verdy 2 - 4 Zweigen Kan. [17] +0 1-1

NHATB

14:00 FT [20] Ryukyu 3 - 1 V-Varen Nagasaki [16] +1/4 1-0

HQB

14:00 FT 2 [4] Anyang 0 - 1 Daejeon Hana Citizen [3] +0 0-1

HQA

14:30 FT [3] Jeonbuk H.Motor 1 - 1 Suwon FC [11] - 1 1/4 0-0

AUSW

14:35 FT [8] Newcastle Jets Nữ 0 - 1 Canberra Utd Nữ [7] +1/2 0-1

NGB

15:00 FT [14] Tom Tomsk 0 - 3 Fakel [2] +1/4 0-2

KAZA

15:00 FT Zhetysu Taldykorgan 3 - 0 Turan (KAZ) [11] 1-0

AUSFWP

15:00 FT [10] Armadale SC 1 - 4 Inglewood Utd [7] 0-3

AUSNSW

15:00 FT [11] Mt Druitt Town 1 - 1 Sydney FC U21 [1] +1/4 0-1

VNB

15:30 FT 1 An Giang 0 - 1 Bà Rịa Vũng Tàu [1] 0-1

VNB

15:30 FT [8] Phú Thọ 0 - 1 Khánh Hòa [6] 0-0

AUSVPL

16:00 FT [9] Altona City 0 - 1 Oakleigh Cannons [2] +1/4 0-1

AUSBPL

16:15 FT [2] Albany Creek 5 - 1 Bayside Utd - 1 1/4 3-1

AUSBPL

16:15 FT UQ FC 2 - 3 Centenary Stormers +1/4 1-0

AUSQSL

16:15 FT [1] Queensland Lion 2 - 2 Brisbane Roar U21 [11] - 1/4 1-0

AUSFWP

16:30 FT [4] Bayswater City 3 - 0 Rockingham City 3-0

AUSQSL

16:30 FT [4] Gold Coast Knights 4 - 0 Magpies Crusaders - 1 1/2 1-0

HQB

16:30 FT [10] Ansan Greeners 1 - 0 Chungnam Asan [5] +1/4 0-0

SINA

16:30 FT [7] Geylang Intl 1 - 1 Young Lions [8] 1-0

SINA

16:30 FT [1] Lion City Sailors 1 - 3 Hougang Utd [6] 0-2

NGB

17:00 FT [3] FK Orenburg 1 - 0 Krasnodar B [11] - 1 1/2 0-0

NGB

17:00 FT [5] Yenisey 0 - 1 Akron Togliatti [9] - 3/4 0-1

KAZA

17:00 FT [12] Akzhayik Oral 1 - 0 Atyrau [3] 1 +0 0-0

KAZA

17:00 FT [9] Shakhter Kar. 0 - 2 Ordabasy [8] +1/4 0-0

UKRU21

17:00 FT [10] FC Lviv U21 0 - 2 Shakhtar Donetsk U21 [2] 0-1

UKRU21

17:00 FT [7] Kolos Kovalivka U21 2 - 3 Zorya U21 [9] 0-3

AUSBPL

17:00 FT The Lakes 3 - 2 St George Willawong +1 3/4 1-0

THAA

17:00 FT [8] Port FC 0 - 1 Chiangrai Utd [6] - 1/4 0-0

VNA

17:00 FT [6] BCM Bình Dương 0 - 1 Hải Phòng [1] - 1 0-0

BULA

17:30 FT PFK Montana 1 - 1 Cherno More [4] +1/2 0-0

TNKA

17:30 FT Genclerbirligi 2 - 1 Kasimpasa [10] +1/4 0-0

TNKB

17:30 FT [1] Umraniyespor 1 - 2 Balikesirspor [19] - 1/2 1-1

TNKB

17:30 FT [4] Istanbulspor AS 1 - 2 Altinordu SK [16] - 3/4 0-0

THAA

17:30 FT [2] BG Pathum United 2 - 0 Ratchaburi [12] - 1 1-0

BDNB

18:00 FT Cova Piedade 2 - 3 Estoril +3/4 2-0

NGB

18:00 FT [10] Spartak Moscow B 3 - 3 Alania Vla [6] +3/4 2-0

NGB

18:00 FT Irtysh Omsk 1 - 0 Volgar Astrakhan [16] +1/4 1-0

BLRA

18:00 FT [1] Energetik-BGU 1 - 2 Shakhter Soligo. [4] +1 0-2

ESTA

18:00 FT [5] Kuressaare 1 - 3 Tammeka Tartu [6] +3/4 1-1

LITA

18:00 FT [7] Kauno Zalgiris 2 - 1 FK Riteriai [5] - 1 1/4 1-0

FINC

18:00 FT [C-1] KuPS 5 - 0 Gnistan [D-1] - 2 1/4 3-0

UKRU21

18:00 FT [1] Dinamo Kiev U21 2 - 2 Rukh Vynnyky U21 [3] 2-1

AUSFWP

18:00 FT [3] Floreat Athena 2 - 1 Balcatta [11] 2-1

AUSFWP

18:00 FT [8] Perth SC 2 - 2 Perth Glory U21 [5] 1-1

THAA

18:00 FT 2 [14] Suphanburi 1 - 2 Muang Thong Utd [4] - 1/2 0-0

VNA

18:00 FT [12] HL Hà Tĩnh 0 - 0 HA Gia Lai [9] +0 0-0

UZBA

18:15 FT [13] Surkhon Termiz 1 - 1 Kokand-1912 [10] +0 0-0

AUTB

18:30 FT [11] Rapid Wien II 3 - 2 Dornbirn [16] - 1/4 1-1

POLB

18:40 FT [1] Miedz Legnica 1 - 2 Arka Gdynia [3] +0 1-1

GHCLB

19:00 FT [58] Djurgardens 3 - 0 Ostersunds [273] 0-0

GHCLB

19:00 FT [123] Elfsborg 0 - 2 AIK Solna [44] 0-2

DUB

19:00 FT [17] Erzgebirge Aue 2 - 0 Sandhausen [14] +0 0-0

DUB

19:00 FT Ein.Braunschweig 1 - 1 Darmstadt [4] +1/4 1-1

DUB

19:00 FT [3] Hamburger 2 - 0 Heidenheim [6] - 1/2 1-0

PHA

19:00 FT [19] Metz 1 - 3 Rennes [5] 2 1 +1/4 0-2

NGB

19:00 FT Chertanovo 2 - 2 Shinnik Yaroslavl +0 1-1

NGB

19:00 FT Dinamo Bryansk 0 - 2 Krylya Sovetov +2 0-0

NGB

19:00 FT [20] Tekstilshchik Ivanov 0 - 1 Neftekhimik Nizh [8] +1/2 0-0

GEOA

19:00 FT Shukura 2 - 0 Samgurali Tskh. [3] 1-0

ICELC

19:00 FT [A-2] Valur Rey. 3 - 3 KR Reykjavik [C-1] - 1/2 0-1

MNEA

19:00 FT [9] Zeta 1 - 1 OFK Petrovac [7] 1-0

UKRA

19:00 FT [16] FC Mariupol 0 - 0 FC Mynai [15] - 1/2 0-0

UKRU21

19:00 FT [14] Inhulets Petrove U21 1 - 4 Oleksandria U21 [4] 1-1

THAA

19:00 FT [7] Chonburi 0 - 0 Sukhothai - 1/2 0-0

UZBA

19:00 FT Mash'al Mubarek 2 - 1 Metallurg Bekabad [9] - 1/4 1-0

FA

19:15 FT 2 [56] Bournemouth 0 - 3 Southampton [90] 2 +1/2 0-2

ANHB

19:30 FT Brentford 1 - 1 Nottingham Forest [4] - 3/4 1-0

GHCLB

20:00 FT Kalmar 0 - 2 Mjallby AIF [93] +1/4 0-2

GHCLB

20:00 FT [116] Degerfors IF 1 - 0 Norrby 1-0

ANHL1

20:00 FT [10] Portsmouth 2 - 1 Ipswich [11] - 1/2 1-1

ANHL2

20:00 FT [11] Newport 0 - 1 Leyton Orient [13] - 1/2 0-0

ANHL2

20:00 FT [21] Stevenage 3 - 1 Carlisle [20] +0 1-0

TBNA

20:00 FT 1 [8] Athletic Bilbao 1 - 1 Eibar 1 - 3/4 1-1

ITB

20:00 FT [8] Frosinone 0 - 3 Lecce [1] +0 0-0

ITB

20:00 FT Reggiana 1 - 1 Cosenza [16] +0 0-1

ITB

20:00 FT Empoli 1 - 0 Virtus Entella - 1 1/4 1-0

ITB

20:00 FT [17] Vicenza 1 - 0 Pescara - 1/4 0-0

DUC3

20:00 FT Ingolstadt 1 - 0 Waldhof Man. [5] - 3/4 1-0

DUC3

20:00 FT [1] Magdeburg 1 - 0 Kaiserslautern [3] +0 0-0

DUC3

20:00 FT Lubeck 2 - 2 Verl [16] +1/4 1-2

DUC3

20:00 FT [15] Duisburg 3 - 2 Turkgucu-Ataspor [20] - 1/2 0-2

DUC3

20:00 FT Hansa Rostock 1 - 0 Hallescher [14] - 1/2 1-0

DUC3

20:00 FT Unterhaching 2 - 3 Uerdingen +0 0-2

DUC4N

20:00 FT [12] Hoffenheim II 1 - 1 TSV Steinbach [4] +1/2 1-0

DUC4N

20:00 FT [13] Koblenz 3 - 0 Hessen Kassel [8] +0 0-0

DUC4N

20:00 FT [9] TSG Balingen 0 - 0 Pirmasens [18] - 1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [19] Giessen 1 - 1 Mainz II [5] 1-1

DUC4N

20:00 FT [14] Aalen 1 - 0 Stuttgart II [11] +1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [1] Elversberg 1 - 1 Homburg [6] - 1 0-0

DUC4N

20:00 FT [15] FSV Frankfurt 1 - 0 Stadtallendorf - 2 1/4 1-0

DUC4N

20:00 FT [7] Bahlinger 0 - 1 SSV Ulm [2] +1 0-1

DUC4T

20:00 FT B.Dortmund II 2 - 0 Lippstadt [14] - 1 3/4 1-0

DUC4T

20:00 FT [18] Sportfreunde Lotte 1 - 0 Oberhausen [4] +1/2 0-0

DUC4T

20:00 FT [1] Essen 4 - 0 M.gladbach II [13] - 1 1/2 0-0

DUC4T

20:00 FT [3] Wuppertaler 2 - 0 Bergisch Gladbach - 1 0-0

DUC4T

20:00 FT [8] Wiedenbruck 1 - 1 Preussen Munster [2] +3/4 0-1

DUC4T

20:00 FT [16] Bonner SC 1 - 2 Fortuna Koln [5] +1/4 0-2

DUC4T

20:00 FT [17] Wegberg-Beeck 2 - 1 RW Ahlen [11] +0 1-1

DUC4T

20:00 FT [20] Homberg 1 - 1 SV Straelen [15] - 1/4 0-1

DUC4T

20:00 FT [12] A.Aachen 0 - 0 Rodinghausen [6] +1/4 0-0

NGB

20:00 FT Chayka FK Pesch 0 - 1 Baltika [7] +0 0-1

NGB

20:00 FT Nizhny Nov 4 - 1 Torpedo Moscow [1] - 1/4 3-1

BLRA

20:00 FT [13] Vitebsk 0 - 0 Dinamo Minsk [5] +3/4 0-0

BULA

20:00 FT [10] Arda Kardzhali 0 - 2 Lok. Plovdiv [7] +0 0-0

GREA

20:00 FT [14] Apollon Smirnis 0 - 2 Larissa - 1/4 0-0

KAZA

20:00 FT [5] Aktobe 1 - 1 Tobol Kostanay [7] +3/4 0-0

LATA

20:00 FT [9] Spartaks Jurmala 1 - 0 METTA/LU Riga [7] 0-0

LITA

20:00 FT [1] FK Panevezys 4 - 2 Banga [8] 1-1

MNEA

20:00 FT 1 [6] FK Jerezo 1 - 2 Buducnost [2] 0-2

MNEA

20:00 FT [8] Rudar 0 - 0 Iskra Danilo [4] 0-0

CZEA

20:00 FT Pribram 1 - 1 Brno +1/4 0-1

TNKA

20:00 FT [19] Goztepe 3 - 5 Sivasspor [9] +0 0-4

TNKA

20:00 FT 1 [20] Malatyaspor 2 - 2 Gaziantep B.B [15] - 1/4 1-1

TNKB

20:00 FT Eskisehirspor 1 - 1 Adana Demirspor +2 1/2 0-0

MASL

20:00 FT [6] Selangor FA 0 - 2 Penang FA [12] - 3/4 0-1

MASL

20:00 FT 1 UiTM FC 0 - 1 Kedah FA [4] +1/4 0-1

MASL

20:00 FT [9] Melaka FA 2 - 1 Kuala Lumpur FA [5] +0 0-0

MAPL

20:00 FT [1] Johor Darul Takzim II 3 - 2 Perak II 1-2

MAPL

20:00 FT [6] PDRM FA 1 - 2 Kuching FA [5] 0-1

NPA

20:00 FT [9] Golden Arrows 1 - 1 Cape Town City [5] - 1/4 1-1

KSAA

20:15 FT 1 [10] Al Raed 1 - 1 Al Ittihad (KSA) [1] - 1/4 0-0

POLB

20:30 FT [18] GKS Jastrzebie 0 - 1 Chrobry Glogow [6] +0 0-0

UZBA

20:30 FT 1 [8] Bunyodkor 3 - 1 Andijan - 1 1/4 1-0

NPA

20:30 FT [14] Chippa Utd 2 - 2 Moroka Swallows [16] +1/4 0-2

NPA

20:30 FT 1 [15] Baroka FC 1 - 1 Blo. Celtic +0 0-1

GHQG

20:45 FT [110] Oman 0 - 0 Jordan [3] 0-0

UAEA

20:45 FT [10] Ittihad Kalba 2 - 1 Khorfakkan [11] - 1/4 0-1

UAEA

20:45 FT [12] Al Dhafra 1 - 2 Al Shabab (UAE) [5] +1 3/4 0-1

ITA

21:00 FT 4 Crotone 2 - 3 Bologna [12] 7 +3/4 2-0

PHB

21:00 FT [14] Amiens 3 - 1 Troyes +1/2 1-1

POLA

21:00 FT [15] Slask Wroclaw 0 - 0 Wisla Plock [7] - 1/4 0-0

POLB

21:00 FT [12] Resovia 3 - 1 Nieciecza +3/4 0-1

MKDA

21:00 FT Vardar 1 - 6 Shkendija [3] 1-2

MKDA

21:00 FT 1 Sileks Kratovo 1 - 3 Shkupi [1] 1-1

MKDA

21:00 FT 1 [2] Academy Pandev 1 - 0 FC Struga [6] 1-0

MKDA

21:00 FT Belasica Strumica 1 - 1 Rabotnicki [8] 1-0

MKDA

21:00 FT [5] Renova 1 - 2 Makedonija [4] 1-1

CROA

21:00 FT [7] Slaven Belupo 1 - 1 Istra 1961 [9] - 1/4 1-1

ESTA

21:00 FT [2] Levadia T. 4 - 3 TJK Legion [8] 3-3

GEOA

21:00 FT [6] FC Telavi 0 - 3 Dinamo Tbilisi [2] 0-0

ICELC

21:00 FT [B-1] Stjarnan 4 - 2 Fylkir [D-2] 1-2

MNEA

21:00 FT 1 [1] Sutjeska 1 - 1 FK Podgorica [10] 0-1

SRBA

21:00 FT [4] Radnicki Nis 0 - 1 FK Vozdovac [6] - 1/2 0-0

SRBA

21:00 FT [10] Spartak Subotica 2 - 2 Backa Topola [7] +1/4 1-0

SRBA

21:00 FT Zlatibor Cajetina 0 - 2 Javor Ivanjica +0 0-1

SRBA

21:00 FT OFK Backa 0 - 4 FK Partizan [2] +2 1/4 0-1

CYPA

21:00 FT [5] Pafos FC 3 - 0 Nea Salamina - 3/4 2-0

TDC

21:00 FT [8-1] Hacken 3 - 0 Vasteras - 1 1-0

ALGA

21:00 FT [6] USM Alger 4 - 1 JSM Skikda - 1 1/2 2-1

DUA

21:30 FT 3 Wer.Bremen 1 - 2 Wolfsburg [12] 1 +3/4 1-2

DUA

21:30 FT 1 [11] Ein.Frankfurt 5 - 2 Union Berlin [5] 2 - 1/2 4-2

DUA

21:30 FT 1 [7] FC Koln 2 - 2 B.Dortmund [2] 1 +1 1-1

DUA

21:30 FT 1 1 [1] Bayern Munich 4 - 0 Stuttgart [15] 2 - 1 3/4 4-0

DUC4T

21:30 FT [7] FC Koln II 5 - 2 Schalke 04 II [9] - 1/4 1-2

WALA

21:30 FT [5] Connah's QN 2 - 0 Haverfordwest [11] - 1 1/4 1-0

WALA

21:30 FT [9] Aberystwyth 1 - 0 Newtown AFC [3] +1/4 0-0

WALA

21:30 FT [8] Cardiff Metropolitan 0 - 0 Cefn Druids AFC [12] - 1 0-0

WALA

21:30 FT [2] Penybont 1 - 2 Flint Town Utd [4] - 3/4 0-2

AUTB

21:30 FT 2 Austria Klagenfurt 2 - 1 Vorwarts Steyr [10] - 1 1/2 1-1

WALA

21:45 FT [6] Bala Town 1 - 2 Caernarfon Town [7] - 1 1/4 1-0

GHCLB

22:00 FT [277] Trelleborgs 3 - 0 Osters [412] 1-0

GHCLB

22:00 FT [234] Sirius 0 - 0 GIF Sundsvall [316] 0-0

ANHB

22:00 FT [24] Barnsley 1 - 2 Sheffield Wed. - 3/4 0-1

ANHB

22:00 FT [18] Bristol City 0 - 2 Rotherham Utd +0 0-1

ANHB

22:00 FT [12] Coventry 0 - 0 Wycombe - 3/4 0-0

ANHB

22:00 FT [9] Millwall 1 - 0 Middlesbrough [7] +1/4 1-0

ANHB

22:00 FT Norwich 1 - 1 Blackburn Rovers [8] - 1 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [13] Preston North End 0 - 1 Luton Town [6] +0 0-0

ANHB

22:00 FT [22] Reading 1 - 1 QPR [11] - 1/4 0-1

ANHB

22:00 FT [14] Stoke City 1 - 0 Derby County [17] - 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT Watford 3 - 0 Birmingham [21] - 3/4 1-0

ANHL1

22:00 FT Rochdale 3 - 3 Peterborough Utd +3/4 0-2

ANHL1

22:00 FT [20] Fleetwood Town 0 - 2 Swindon - 3/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [18] Shrewsbury 1 - 1 Hull City +1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [12] Accrington 3 - 1 Wigan [1] - 1/4 2-1

ANHL1

22:00 FT [23] Wimbledon 2 - 2 Charlton Athletic [13] +1/2 1-2

ANHL1

22:00 FT [16] Burton Albion 1 - 2 Milton Keynes Dons [3] +1/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [21] Gillingham 2 - 2 Doncaster Rovers [22] - 1/4 2-2

ANHL1

22:00 FT Northampton 0 - 1 Crewe Alexandra [24] +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [8] Oxford Utd 0 - 2 Blackpool - 1/4 0-2

ANHL1

22:00 FT [7] Plymouth Argyle 2 - 0 Bristol Rovers - 1/4 2-0

ANHL1

22:00 FT [5] Sunderland 1 - 1 Lincoln [17] - 1/2 1-0

ANHL2

22:00 FT [9] Tranmere Rovers 2 - 1 Exeter City [2] +0 1-1

ANHL2

22:00 FT [19] Harrogate Town 0 - 1 Morecambe - 1/4 0-1

ANHL2

22:00 FT Cambridge Utd 1 - 0 Forest Green [1] +0 1-0

ANHL2

22:00 FT [22] Barrow 3 - 2 Crawley Town [12] - 1/4 2-1

ANHL2

22:00 FT Bolton 2 - 1 Walsall [16] - 3/4 0-1

ANHL2

22:00 FT [14] Bradford City 0 - 0 Oldham [23] - 1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT Cheltenham 2 - 0 Salford City [10] - 1/4 2-0

ANHL2

22:00 FT [15] Colchester Utd 0 - 1 Port Vale [5] +1/4 0-1

ANHL2

22:00 FT [7] Mansfield 2 - 2 Grimsby - 3/4 1-0

ANHL2

22:00 FT 1 [24] Scunthorpe Utd 1 - 1 Southend - 1/4 0-0

TBNB

22:00 FT Sabadell 1 - 1 Sporting Gijon [17] +1/4 1-0

ITB

22:00 FT [3] Monza 1 - 4 Venezia - 1/2 0-2

SCOA

22:00 FT [11] St. Johnstone 1 - 0 Ross County [9] - 3/4 0-0

SCOA

22:00 FT Hamilton 1 - 1 St. Mirren [7] +1/2 0-1

SCOA

22:00 FT [6] Dundee Utd 1 - 0 Aberdeen [10] +1/2 0-0

SCOA

22:00 FT Kilmarnock 4 - 1 Motherwell [5] - 1/4 1-1

SCOA

22:00 FT [4] Livingston 1 - 1 Hibernian [8] +1/4 1-1

SCOB

22:00 FT [7] Greenock Morton 2 - 1 Queen of South [10] +0 1-1

SCOB

22:00 FT [2] Arbroath 0 - 0 Hearts +1 1/4 0-0

SCOB

22:00 FT [8] Ayr Utd 1 - 1 Raith Rovers [5] +0 0-0

SCOB

22:00 FT [9] Dunfermline 0 - 1 Inverness C.T. [3] - 1/4 0-0

SCO2

22:00 FT Partick Thistle 1 - 1 Cove Rangers [1] - 1/4 0-0

SCO2

22:00 FT [8] Clyde 1 - 3 East Fife [10] +0 0-1

SCO2

22:00 FT [9] Dumbarton 0 - 1 Forfar Athletic - 3/4 0-0

SCO2

22:00 FT [7] Peterhead 1 - 0 Airdrieonians [2] +1/2 0-0

SCO2

22:00 FT [6] Falkirk 2 - 0 Montrose [3] - 1/2 1-0

BDNB

22:00 FT [17] Varzim 2 - 0 CD Mafra [9] - 1/4 1-0

BLRA

22:00 FT [14] Dinamo Brest 0 - 0 Bate Borisov [2] 0-0

NIRA

22:00 FT [3] Glentoran 3 - 1 Glenavon [6] - 1 2-1

NIRA

22:00 FT [8] Coleraine 1 - 0 Carrick Rangers [10] - 1 3/4 0-0

NIRA

22:00 FT [9] Dungannon Swi. 0 - 1 Portadown FC [11] +0 0-1

NIRA

22:00 FT [5] Larne 0 - 0 Cliftonville [2] - 3/4 0-0

LUXA

22:00 FT [8] Jeunesse Esch 1 - 0 Victoria Rosport [9] 0-0

MNEA

22:00 FT [3] Decic Tuzi 1 - 0 OFK Titograd 0-0

CZEA

22:00 FT [16] MFk Karvina 0 - 1 Sigma Olomouc [8] +1/4 0-0

UKRA

22:00 FT [7] Desna Chernigiv 0 - 2 SK Dnipro-1 [3] - 1/2 0-1

NPA

22:00 FT [13] TS Galaxy 0 - 2 Maritzburg Utd [12] +0 0-0

TBNA

22:15 FT 3 [11] Celta Vigo 1 - 3 Real Madrid [1] 4 +3/4 1-2

GREA

22:15 FT [10] Volos NFC 0 - 0 OFI Creta [7] - 1/4 0-0