KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 21/03/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 21/03/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSVPL

11:00 FT [11] Eastern Lions 1 - 2 Dandenong Th. [5] 1-0

NHATA

11:00 FT [12] FC Tokyo 2 - 1 Vegalta Sendai [15] - 3/4 2-1

NHAT3

11:00 FT [10] Fujieda MYFC 1 - 3 FC Gifu [6] - 1/4 0-3

NHAT3

11:00 FT [15] Gainare Tottori 1 - 1 Grulla Morioka [5] 1 - 3/4 0-1

NHATJFL

11:00 FT [11] Nara Club 1 - 3 Honda FC [1] 1-2

NHATJFL

11:00 FT [16] Tokyo Musashino 3 - 3 FC Osaka [9] 2-2

NHATJFL

11:00 FT [8] Veertien Mie 0 - 1 Maruyasu Okazaki [14] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [13] Kochi United SC 2 - 1 Reinmeer Aomori [6] 1-1

NHATJFL

11:00 FT [4] Sony Sendai 3 - 0 Matsue City [10] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [15] Honda Lock 0 - 2 Iwaki FC [2] 0-1

AUSNSW

11:05 FT [3] Rockdale City 1 - 1 Manly Utd [4] 1-1

HQB

11:30 FT [6] Gyeongnam 0 - 0 Seoul E-Land [9] +0 0-0

AUSNSW

12:00 FT [2] Sydney Utd 4 - 1 Blacktown City [1] - 3/4 2-0

NHATA

12:00 FT [19] Oita Trinita 1 - 3 Sanf Hiroshima [10] +1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [4] Sagan Tosu 0 - 0 Avispa Fukuoka [7] - 1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [14] Tokushima Vortis 2 - 1 Yokohama FC [20] - 3/4 1-0

NHATB

12:00 FT [6] Montedio Yama. 1 - 2 Tochigi SC [14] - 1/2 1-1

NHATB

12:00 FT [19] Ehime FC 0 - 1 Ventforet Kofu [3] +1/2 0-1

NHATB

12:00 FT [2] Kyoto Sanga 3 - 4 Jubilo Iwata [1] +0 0-1

NHATB

12:00 FT [20] Giravanz Kita. 1 - 1 Blaublitz Akita [13] +0 1-1

NHATB

12:00 FT [21] Matsumoto Yama. 0 - 1 JEF United Chiba [9] - 1/4 0-1

NHAT3

12:00 FT [9] Nagano Parceiro 1 - 1 Tegevajaro Miyazaki [2] - 3/4 1-0

NHAT3

12:00 FT [3] Kataller Toyama 2 - 1 Vanraure Hachinohe [11] - 3/4 2-0

HQA

12:00 FT 1 [10] Gangwon 2 - 0 Incheon Utd [8] - 1/4 1-0

HQA

12:00 FT [11] Seongnam Ilhwa Ch. 2 - 1 Pohang Steelers [7] +1/4 1-1

HQ3

12:00 FT [8] Paju Citizen 2 - 2 Cheongju FC [11] 0-0

HQ3

12:00 FT [10] Hwaseong FC 1 - 0 Gangneung City [15] 0-0

HQ3

12:00 FT [14] Yangju FC 0 - 0 Cheonan City [1] 0-0

AUSA

12:05 FT [7] Wellington Phoenix 1 - 1 Brisbane Roar [4] +0 1-0

AUSW

12:05 FT [5] Adelaide Utd Nữ 3 - 1 WS Wanderers Nữ [6] 1-1

AUSQSL

13:00 FT 1 [7] Moreton Bay Utd 1 - 4 Olympic FC QLD [3] +3/4 0-2

NHATA

13:00 FT [5] Urawa Red 0 - 5 Kawasaki Fro. [1] +1 1/4 0-1

NHATA

13:00 FT [13] Shonan Bellmare 0 - 0 Cerezo Osaka [9] +1/2 0-0

NHATJFL

13:00 FT [17] FC Kariya 1 - 3 Suzuka Point Getters [7] 0-1

NHATA

14:00 FT 1 [6] Kashima Antlers 0 - 1 Nagoya Grampus [2] - 1/4 0-0

NHATA

14:00 FT [18] Kashiwa Reysol 1 - 2 Shimizu S-Pulse [17] - 1/4 0-2

NHATB

14:00 FT [22] Sagamihara 2 - 1 Omiya Ardija [15] +1/2 0-1

NHATB

14:00 FT [16] Renofa Yamaguchi 0 - 0 Okayama [11] +1/4 0-0

NHATB

14:00 FT [10] Mito Hollyhock 3 - 0 Machida Zelvia [7] +0 2-0

HQB

14:00 FT [5] Busan I'Park 2 - 1 Gimcheon Sangmu [1] +1/4 0-0

HKGA

14:00 FT [7] Resources Capital 1 - 0 Southern District [1] 0-0

HKGA

14:00 FT Pegasus 1 - 0 Happy Valley 1-0

HQA

14:30 FT [4] Suwon Bluewings 1 - 2 FC Seoul [9] - 1/4 1-1

AUSA

14:40 FT [11] Newcastle Jets 1 - 4 Adelaide Utd [5] - 1/2 0-4

AUSFWP

15:00 FT [10] Gwelup Croatia 1 - 2 ECU Joondalup [6] 0-1

VNB

15:30 FT [5] Đăk Lăk 1 - 1 Thừa Thiên Huế [7] 0-0

AUTB

16:30 FT 1 [1] Aust Lustenau 1 - 2 Wacker Innsbruck [6] +1/4 0-2

HKGA

16:30 FT [5] Lee Man FC 0 - 0 HK Ranger [2] - 1 1/4 0-0

SINA

16:30 FT [4] Tampines Rovers 3 - 1 Tanjong Pagar [5] 1-0

BULA

17:00 FT [11] CSKA 1948 Sofia 1 - 0 Botev Vratsa [12] - 3/4 0-0

HQA

17:00 FT [3] Daegu 2 - 1 Ulsan Hyundai [2] +1/2 0-0

THAA

17:00 FT [3] Bangkok Utd 4 - 1 Rayong FC - 2 1/4 1-0

VNB

17:00 FT [11] Bình Phước 0 - 0 Quảng Nam [9] 0-0

ANHU23

17:30 FT [1-10] Chelsea U23 2 - 2 Man City U23 [1-1] 1-1

TBN3

17:30 FT [B1-6] Portugalete 2 - 0 Real Union [B1-7] +0 0-0

TNKA

17:30 FT [7] Konyaspor 1 - 0 Alanyaspor [4] +1/4 1-0

TNKA

17:30 FT [17] Antalyaspor 3 - 1 Erzurum BB - 1/4 0-1

TNKB

17:30 FT [5] Bandirmaspor 3 - 2 Tuzlaspor [7] - 1/4 1-2

TBN3

18:00 FT [D1-10] CD Marino 0 - 1 San Fernando [D1-2] +3/4 0-1

TBN3

18:00 FT [B2-4] Tudelano 1 - 1 CD Calahorra [B2-1] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [E1-5] Atl. Baleares 2 - 1 Getafe B [E1-10] - 3/4 2-1

TBN3

18:00 FT [C1-7] AE Prat 1 - 1 Lleida Esportiu [C1-3] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [E1-1] S.S. Reyes 1 - 1 Real Madrid B [E1-3] +1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [E1-8] Atletico Madrid B 1 - 1 Navalcarnero [E1-6] - 3/4 1-1

TBN3

18:00 FT 1 [B1-2] Athletic Bilbao B 1 - 2 Real Sociedad B [B1-4] +0 1-0

TBN3

18:00 FT [C2-4] Levante B 3 - 0 Orihuela [C2-9] - 1/4 2-0

TBN3

18:00 FT [E2-3] Villanovense 0 - 0 Talavera [E2-5] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [E2-7] Villarrubia CF 2 - 0 Don Benito [E2-4] +0 1-0

TBN3

18:00 FT [D1-1] Algeciras 2 - 3 Atl. Sanluqueno [D1-4] - 1/4 1-3

TBN3

18:00 FT [D2-6] Granada II 1 - 2 UCAM Murcia [D2-1] +0 1-1

TBN3

18:00 FT [C2-8] Pena Deportiva 0 - 2 Atzeneta [C2-5] - 1/4 0-1

TBN3

18:00 FT [E2-8] Merida 0 - 1 CP Villarrobledo [E2-10] - 1 0-1

TBN3

18:00 FT [E2-9] Socuellamos 1 - 3 Extremadura UD [E2-2] +1/4 1-1

TBN3

18:00 FT [D2-2] Linares Deportivo 1 - 0 Lorca Deportiva [D2-10] 0-0

TBN3

18:00 FT [E1-4] Inter de Madrid 0 - 0 UD Poblense [E1-9] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT 1 [E1-7] Las Rozas CF 2 - 1 Rayo Majada. [E1-2] +1/4 2-1

TBN3

18:00 FT [B1-9] Alaves B 3 - 1 Barakaldo [B1-10] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [D1-8] Cadiz B 2 - 2 Recreativo Huelva [D1-6] - 1/4 1-0

TBN3

18:00 FT [C2-7] La Nucía 2 - 1 Hercules CF [C2-6] +0 1-1

TBN3

18:00 FT [D1-5] UD Tamaraceite 0 - 2 Las Palmas Atl. [D1-7] - 1/2 0-0

TBN3

18:00 FT 1 [E2-6] Melilla CD 0 - 3 Badajoz [E2-1] +1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [D2-5] Cordoba 1 - 2 Real Betis B [D2-4] - 1/2 1-0

TBN3

18:00 FT [D2-3] Sevilla B 1 - 0 Yeclano Dep. [D2-9] - 1/2 0-0

TBN3

18:00 FT [D1-9] Marbella 1 - 2 Linense [D1-3] - 1/2 1-0

TBN3

18:00 FT [C2-2] Alcoyano 2 - 1 Valencia B [C2-10] - 1/4 1-0

TBN3

18:00 FT 1 [C1-2] Gimnastic T. 2 - 0 Espanyol B [C1-10] - 1/2 2-0

TBN3

18:00 FT [D2-7] Murcia 2 - 2 Ejido [D2-8] - 3/4 1-1

THAA

18:00 FT [9] Samut Prakan City 3 - 1 Trat FC - 1 3/4 2-1

VNB

18:00 FT [12] Phố Hiến 1 - 1 ĐT Long An [3] 1 1-1

BDNB

18:15 FT UD Oliveirense 0 - 0 Academica Coim [18] +1/2 0-0

HLA

18:15 FT [18] Zwolle 2 - 1 VVV Venlo - 3/4 0-0

ITA

18:30 FT 3 [11] Verona 0 - 2 Atalanta [5] 2 +3/4 0-2

ITA3

18:30 FT Perugia 1 - 0 Alto Adige [A-3] - 1/4 1-0

ITA3

18:30 FT [C-9] Catania 3 - 1 Avellino [C-8] +0 2-1

POLA

18:30 FT [16] Warta Poznan 2 - 0 Podbeskidzie - 1/4 0-0

SINA

18:30 FT [2] Alb. Niigata (SIN) 0 - 0 Balestier Kh. [7] 0-0

THAA

18:30 FT [11] Police Tero FC 0 - 0 Nakhon Ratch. [8] +0 0-0

POLB

18:40 FT [17] Stomil Olsztyn 0 - 1 Widzew Lodz [1] +1/4 0-0

GHCLB

19:00 FT Malmo 1 - 1 Orebro 1-1

DUC3

19:00 FT [11] Meppen 2 - 1 Bayern Munich II +1/4 1-0

PHA

19:00 FT 2 [12] Strasbourg 1 - 2 Lens [2] 5 +0 1-2

SCOA

19:00 FT [4] Celtic 1 - 1 Rangers [1] +0 1-1

ALBA

19:00 FT Bylis Ballsh 2 - 1 Kukesi [2] 2-0

ALBA

19:00 FT [9] Kastrioti Kruje 0 - 1 Vllaznia Shkoder [4] 0-0

ALBA

19:00 FT Apolonia Fier 1 - 2 Skenderbeu [10] 0-1

ALBA

19:00 FT [7] KF Laci 1 - 2 KF Tirana [1] 1-1

BLRA

19:00 FT [12] FK Slutsk 1 - 1 Neman Grodno [9] +3/4 0-1

GEOA

19:00 FT 1 [10] Samtredia 3 - 4 Lokomotiv T [5] 0-3

UKRA

19:00 FT [12] Inhulets Petrove 1 - 0 PFK Aleksandriya [6] +1/2 1-0

THAA

19:00 FT [1] Buriram Utd 4 - 0 Prachuap FC [13] - 3 3-0

BULA

19:15 FT [6] Beroe 1 - 0 Cska Sofia [3] +1/4 0-0

MASL

19:15 FT [9] Sabah FA 2 - 1 Terengganu [3] +1/2 2-0

DUA

19:30 FT [11] Hoffenheim 1 - 2 Mainz [7] - 1/2 1-2

DUB

19:30 FT Wurzburger 1 - 1 Jahn Regensburg [2] +0 1-0

DUB

19:30 FT Greuther Furth 2 - 2 Nurnberg [4] - 1/2 1-0

DUB

19:30 FT Osnabruck 1 - 2 St. Pauli [1] +1/4 0-0

BIA

19:30 FT 1 [2] Club Brugge 0 - 2 Antwerpen [7] - 1 1/4 0-2

GHCLB

20:00 FT GAIS 1 - 0 Jonkopings 0-0

GHCLB

20:00 FT Brage 3 - 2 Sirius 1-0

ANHU23

20:00 FT 1 [1-13] Everton U23 1 - 1 Arsenal U23 [1-3] 1-0

TBNA

20:00 FT 3 [20] Getafe 1 - 1 Elche [15] 7 - 1/2 0-1

TBNB

20:00 FT [6] SD Ponferradina 2 - 1 Almeria [1] +1/4 0-1

DUC3

20:00 FT [13] Zwickau 2 - 1 Wehen [9] +1/4 0-1

ESTA

20:00 FT [6] Tulevik Viljandi 0 - 1 Paide Linname. [3] 0-0

GREA

20:00 FT [8] Asteras Tripolis 2 - 2 Panathinaikos [6] +0 0-0

LITA

20:00 FT [8] Dainava Alytus 1 - 1 Dziugas FC [7] 0-0

CZEA

20:00 FT [3] Slovacko 2 - 1 Banik Ostrava [5] - 1/2 2-0

CZEA

20:00 FT [15] Teplice 1 - 1 Bohemians 1905 [10] +1/4 0-0

TNKA

20:00 FT Denizlispor 0 - 0 Istanbul BB [11] +1/4 0-0

TNKB

20:00 FT Akhisar Bld. 1 - 2 Keciorengucu [18] +1/2 1-0

TNKB

20:00 FT Osmanlispor 1 - 2 Boluspor [10] +1/4 1-1

MASL

20:00 FT [11] Perak FA 2 - 2 Darul Takzim [1] 1-0

MASL

20:00 FT [8] Petaling Jaya City 1 - 0 Pahang [10] +1/4 1-0

MAPL

20:00 FT [1] Negeri Sembilan 2 - 0 FAM-MSN [11] 0-0

MAPL

20:00 FT [2] Sarawak 0 - 0 Terengganu II [4] 0-0

NPA

20:00 FT [5] Kaizer Chiefs 1 - 0 Orlando Pirates [7] +1/4 0-0

KSAA

20:05 FT 1 [13] Abha 3 - 4 Dhamak [1] 1-2

KSB

20:05 FT [2] Al Feiha 5 - 2 Ohud Medina [7] 2-0

KSAA

20:10 FT Al Ain (KSA) 4 - 0 Al Wehda (KSA) 1-0

KSB

20:10 FT [17] Al Bukiryah 0 - 2 Al Jabalain [3] 0-0

KSB

20:20 FT [19] Arar FC 1 - 0 Jeddah Club [11] 1-0

FA

20:30 FT Chelsea 2 - 0 Sheffield Utd - 1 1/2 1-0

HLA

20:30 FT [11] AZ Alkmaar 2 - 0 PSV Eindhoven [2] +0 1-0

HLA

20:30 FT [6] Vitesse Arnhem 0 - 0 Willem II [5] - 3/4 0-0

NPA

20:30 FT [8] Amazulu 2 - 0 Marumo Gallants FC [15] - 1/2 1-0

UAEA

20:45 FT [7] Ajman 0 - 2 Al Ain [1] +1/2 0-1

UAEA

20:45 FT Al Fujairah 2 - 0 Al Nasr (UAE) [3] +1 1-0

ANHU23

21:00 FT [2-13] Southampton U23 1 - 2 Liverpool U23 [1-9] 1-2

ITA

21:00 FT 2 [6] Juventus 0 - 1 Benevento 4 - 2 1/4 0-0

ITA

21:00 FT [15] Sampdoria 1 - 0 Torino [12] 1 +0 1-0

ITA

21:00 FT 1 [14] Udinese 0 - 1 Lazio [8] 3 +1/2 0-1

ITB

21:00 FT [6] Reggina 1 - 1 Chievo +0 0-0

ITA3

21:00 FT [C-2] Catanzaro 2 - 0 Bari [C-1] +0 0-0

ITA3

21:00 FT [C-4] Foggia 1 - 1 Viterbese Calcio [B-21] - 1/4 1-0

ITA3

21:00 FT [B-12] Carrarese 0 - 2 Giana Erminio [A-17] - 1/2 0-1

ITA3

21:00 FT [A-2] Feralpisalo 1 - 0 Gubbio [B-7] - 1/2 1-0

ITA3

21:00 FT [B-20] Grosseto 1 - 0 Aurora Pro Patria [A-10] +1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [B-15] Pontedera 1 - 1 Livorno - 1/2 1-0

ITA3

21:00 FT [C-15] Potenza SC 2 - 1 AS Bisceglie - 1/2 1-0

ITA3

21:00 FT [B-10] Pesaro 0 - 2 Padova [A-1] +1/2 0-0

ITA3

21:00 FT [A-12] Virtus Verona 3 - 1 Fano - 1/4 0-1

ITA3

21:00 FT [A-15] Legnano 1 - 1 Sambenedettese +0 0-1

ITA3

21:00 FT [A-5] Albinoleffe 1 - 1 Novara - 1/4 0-1

ITA3

21:00 FT Ternana 1 - 0 Vibonese [C-18] - 1 1/4 1-0

ITA3

21:00 FT [A-8] Triestina 1 - 0 Carpi - 1 0-0

PHA

21:00 FT 1 [18] Stade Brestois 0 - 0 Angers [6] 3 - 1/4 0-0

PHA

21:00 FT 3 Dijon 0 - 1 Stade Reims [16] +1/4 0-0

PHA

21:00 FT 1 [13] Montpellier 3 - 1 Bordeaux [17] 2 - 1/4 1-1

PHA

21:00 FT [7] Nantes 1 - 1 Lorient [11] 1 - 1/4 1-0

BDNB

21:00 FT Vizela 1 - 1 Arouca - 1/4 1-1

POLA

21:00 FT [13] Wisla Krakow 3 - 1 Stal Mielec [9] - 1/2 0-0

BLRA

21:00 FT [4] Gomel 2 - 0 Sputnik Rechitsa [16] - 1 1-0

BIHA

21:00 FT [4] Sarajevo 1 - 0 FK Krupa 0-0

MKDA

21:00 FT [10] Borec Veles 0 - 0 Pelister [12] 0-0

CROA

21:00 FT [1] HNK Rijeka 2 - 0 NK Varazdin - 1 1/2 2-0

RMNA

21:00 FT [14] Sepsi OSK 1 - 1 Gaz Metan Medias [13] - 3/4 1-0

SRBA

21:00 FT [16] FK Novi Pazar 5 - 0 Proleter NS [9] - 3/4 3-0

SRBA

21:00 FT FK Rad 2 - 0 Radnik Surdulica [15] - 1 1/2 1-0

SRBA

21:00 FT Macva Sabac 1 - 2 Cukaricki Belgrade [3] +1 1/2 1-1

SRBA

21:00 FT [5] FK Vojvodina 2 - 1 Indija - 1 1/2 2-0

CZEB

21:00 FT [8] Sellier&Bellot Vlasim 1 - 0 Fotbal Trinec [16] 1-0

CYPA

21:00 FT [5] Olympiakos Nic. 0 - 2 Apollon Limassol [2] +1 1/2 0-1

ALGA

21:00 FT [7] ES Setif 4 - 1 WA Tlemcen [3] - 1 1/4 3-0

ALGA

21:00 FT [17] CS Constantine 1 - 0 USM Bel Abbes - 1 0-0

ALGA

21:00 FT [9] JS Kabylie 1 - 1 Paradou AC [2] - 1/4 1-1

ALGA

21:00 FT [4] Hussein Dey 0 - 0 MC Alger [11] +0 0-0

ALGA

21:00 FT Ain M'lila 1 - 1 JS Saoura [10] +1/4 0-1

ALGA

21:00 FT [12] O Medea 2 - 1 CA BB Arreridj - 1 1-0

ALGA

21:00 FT [18] NC Magra 0 - 0 MC Oran [1] +1/4 0-0

ALGA

21:00 FT [14] RC Relizane 0 - 0 ASO Chlef [16] - 1/2 0-0

ALGA

21:00 FT [15] US Biskra 1 - 0 CR Belouizdad [6] +1/2 0-0

DUA

21:30 FT [10] Hertha Berlin 3 - 0 B.Leverkusen [4] 2 +1/4 3-0

BULA

21:30 FT [10] Levski Sofia 1 - 0 Slavia Sofia [4] - 1/2 0-0

ANHA

22:00 FT 3 [4] West Ham Utd 3 - 3 Arsenal [10] 1 +1/4 3-1

TBNB

22:00 FT [9] Malaga 1 - 1 Tenerife [5] +0 1-0

BDNA

22:00 FT Rio Ave 0 - 0 Belenenses [18] - 1/2 0-0

BDNB

22:00 FT [13] Porto B 2 - 1 SC Covilha [14] - 3/4 1-0

ALBA

22:00 FT [8] Partizani Tirana 0 - 0 Teuta Durres [3] 0-0

BIA

22:00 FT [6] KV Mechelen 2 - 2 OH Leuven [14] - 1/2 1-1

BIB

22:00 FT RFC Seraing 1 - 0 RWD Molenbeek [6] - 1 0-0

GEOA

22:00 FT [3] Dila Gori 1 - 1 Torpedo Kut. [8] 0-0

LUXA

22:00 FT [15] RM Hamm Benfica 1 - 1 UT Petange [6] 1-0

LUXA

22:00 FT [1] UNA Strassen 1 - 4 Fola Esch [3] 1-3

LUXA

22:00 FT 1 [4] Differdange 1 - 2 Mondorf-les. [9] 1-1

SVKA

22:00 FT [2] Spartak Trnava 3 - 2 Dunajska Stred [4] +1/2 0-1

CZEA

22:00 FT [9] C. Budejovice 0 - 0 Sparta Praha [2] +3/4 0-0

TSA

22:00 FT [8] Luzern 1 - 1 Sion [7] - 3/4 0-0

TSA

22:00 FT [6] Servette 1 - 2 Vaduz - 3/4 0-1

TSA

22:00 FT [2] Young Boys 4 - 0 Zurich [3] - 1 1/4 1-0

UKRA

22:00 FT [1] Dinamo Kiev 3 - 0 Rukh Vynnyky [10] - 1 3/4 0-0

UKRA

22:00 FT [14] FC Lviv 3 - 2 Shakhtar Donetsk [2] +2 1/4 1-1

NPA

22:00 FT [1] Mamelodi Sun. 1 - 1 Black Leopards - 1 1/2 1-0

TBNA

22:15 FT [11] Valencia 2 - 1 Granada [18] 3 - 1/4 1-0

TBNA

22:15 FT 3 [12] Villarreal 2 - 1 Cadiz [17] 3 - 1 1/4 1-0

GREA

22:15 FT 1 [1] Olympiakos 1 - 0 Aris Salonica [3] - 3/4 1-0

KSB

22:30 FT [6] Al Khaleej(KSA) 1 - 3 Al Shoalah [9] 1-0

KSB

22:30 FT [20] Al Nojoom 0 - 1 Hajer [5] 0-0

KSB

22:30 FT [18] Al Thuqbah 0 - 1 Sahel (KSA) [13] 0-0

HLA

22:45 FT [14] Heracles Almelo 1 - 1 Sparta Rotterdam [17] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [B1-3] Racing Santander 0 - 0 Arenas de Guecho [B1-5] - 1 1/4 0-0

BDNB

22:59 FT [3] Benfica B 2 - 1 Leixoes [5] - 3/4 0-0

BIHA

22:59 FT [5] Siroki Brijeg 3 - 0 Olimpik Sarajevo 1-0

BIHA

22:59 FT [6] Zeljeznicar 0 - 0 FK Tuzla City [2] 0-0

TNKB

22:59 FT [16] Adanaspor 0 - 3 Bursaspor [11] - 1/4 0-1

AUTA

22:59 FT [5] Hartberg 3 - 3 St.Polten - 1/2 0-1

AUTA

22:59 FT [4] Austria Wien 3 - 5 Wolfsberger AC [3] +1/4 1-3

AUTA

22:59 FT [9] SCR Altach 2 - 1 SV Ried [10] - 1/4 0-1

AUTA

22:59 FT [12] Wattens 1 - 1 Rapid Wien [7] +1/2 0-0

AUTA

22:59 FT [8] Admira 0 - 0 Sturm Graz [2] +3/4 0-0

DENA

22:59 FT [4] Aalborg BK 0 - 2 Odense BK [7] - 1/4 0-1

DENA

22:59 FT [1] Midtjylland 5 - 0 Vejle [12] - 3/4 2-0

DENA

22:59 FT [10] Nordsjaelland 2 - 1 Sonderjyske [11] +0 2-0

DENA

22:59 FT [3] Randers 2 - 1 Kobenhavn [2] +1/2 1-1

DENA

22:59 FT AC Horsens 1 - 2 Lyngby +0 0-2

DENA

22:59 FT [6] Brondby 1 - 1 Aarhus AGF [9] - 1/4 1-1

TNKA

23:00 FT [3] Besiktas 1 - 1 Fenerbahce [5] - 1/4 0-0

PHA

23:05 FT 2 [10] Lille 1 - 2 Nimes - 1 1/4 1-2

UAEA

23:15 FT 1 [6] Al Wahda(UAE) 2 - 0 Al Jazira [4] +1/2 0-0

TBN3

23:30 FT [B1-11] Leioa 0 - 1 CD Laredo [B1-8] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [B-16] Teramo 0 - 1 Virtus Francavilla [C-5] - 1 0-0

ITA3

23:30 FT Matelica 5 - 1 US Fermana [B-19] - 1/2 4-1

ITA3

23:30 FT Casertana 2 - 1 Cavese - 1/4 0-1

ITA3

23:30 FT [A-7] Lecco 0 - 0 Pro Sesto [A-20] - 3/4 0-0

ITA3

23:30 FT Arezzo 0 - 0 Imolese Calcio [B-6] - 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [A-19] Piacenza 1 - 0 Como +1/4 0-0

POLA

23:30 FT [11] Zaglebie Lubin 0 - 4 Legia Wars. [15] +1/2 0-3

CROA

23:30 FT [3] Dinamo Zagreb 1 - 0 HNK Gorica [6] - 1 1/4 0-0

CYPA

23:30 FT [11] Anorthosis 1 - 2 AEL Limassol [4] - 1/4 1-2

FA

00:00 FT 2 Leicester City 3 - 1 Man Utd 2 +0 1-1

TBN3

00:00 FT [C1-1] Barcelona B 0 - 0 Cornella [C1-5] - 1/4 0-0

ITA

00:00 FT 1 [7] Fiorentina 2 - 3 AC Milan [1] 3 +1/2 1-1

DUA

00:00 FT 7 [3] Freiburg 2 - 0 Augsburg [16] 2 - 1/2 0-0

ARGA

00:00 FT [16] Sarmiento Junin 3 - 1 Defensa YJ [7] +1 1-0

TBNB

00:15 FT [13] Lugo 0 - 0 Castellon