KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 21/03/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 21/03/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSVPL

11:00 FT [14] Eastern Lions 1 - 2 Dandenong Th. [8] 1-0

NHATA

11:00 FT [8] FC Tokyo 2 - 1 Vegalta Sendai - 3/4 2-1

NHAT3

11:00 FT [3] Fujieda MYFC 1 - 3 FC Gifu [9] - 1/4 0-3

NHAT3

11:00 FT [17] Gainare Tottori 1 - 1 Grulla Morioka 1 - 3/4 0-1

NHATJFL

11:00 FT [3] Nara Club 1 - 3 Honda FC [2] 1-2

NHATJFL

11:00 FT [6] Tokyo Musashino 3 - 3 FC Osaka [1] 2-2

NHATJFL

11:00 FT [5] Veertien Mie 0 - 1 Maruyasu Okazaki [7] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [9] Kochi United SC 2 - 1 Reinmeer Aomori [4] 1-1

NHATJFL

11:00 FT [12] Sony Sendai 3 - 0 Kagura Shimane [14] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [13] Honda Lock 0 - 2 Iwaki FC 0-1

AUSNSW

11:05 FT [6] Rockdale City 1 - 1 Manly Utd [2] 1-1

HQB

11:30 FT [6] Gyeongnam 0 - 0 Seoul E-Land [7] +0 0-0

AUSNSW

12:00 FT [8] Sydney Utd 4 - 1 Blacktown City [3] - 3/4 2-0

NHATA

12:00 FT Oita Trinita 1 - 3 Sanf Hiroshima [5] +1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [9] Sagan Tosu 0 - 0 Avispa Fukuoka [13] - 1/2 0-0

NHATA

12:00 FT Tokushima Vortis 2 - 1 Yokohama FC - 3/4 1-0

NHATB

12:00 FT [8] Montedio Yama. 1 - 2 Tochigi SC [16] - 1/2 1-1

NHATB

12:00 FT Ehime FC 0 - 1 Ventforet Kofu [13] +1/2 0-1

NHATB

12:00 FT Kyoto Sanga 3 - 4 Jubilo Iwata +0 0-1

NHATB

12:00 FT Giravanz Kita. 1 - 1 Blaublitz Akita [15] +0 1-1

NHATB

12:00 FT Matsumoto Yama. 0 - 1 JEF United Chiba [10] - 1/4 0-1

NHAT3

12:00 FT [7] Nagano Parceiro 1 - 1 Tegevajaro Miyazaki [13] - 3/4 1-0

NHAT3

12:00 FT [6] Kataller Toyama 2 - 1 Vanraure Hachinohe [16] - 3/4 2-0

HQA

12:00 FT 1 [8] Gangwon 2 - 0 Incheon Utd [5] - 1/4 1-0

HQA

12:00 FT [12] Seongnam Ilhwa Ch. 2 - 1 Pohang Steelers [3] +1/4 1-1

HQ3

12:00 FT [2] Paju Citizen 2 - 2 Cheongju FC [11] 0-0

HQ3

12:00 FT [4] Hwaseong FC 1 - 0 Gangneung City [10] 0-0

HQ3

12:00 FT [7] Yangju Citizen 0 - 0 Cheonan City [15] 0-0

AUSA

12:05 FT [6] Wellington Phoenix 1 - 1 Brisbane Roar [11] +0 1-0

AUSW

12:05 FT [3] Adelaide Utd Nữ 3 - 1 WS Wanderers Nữ [9] 1-1

AUSQSL

13:00 FT 1 [8] Moreton Bay Utd 1 - 4 Olympic FC QLD [2] +3/4 0-2

NHATA

13:00 FT [7] Urawa Red 0 - 5 Kawasaki Fro. [6] +1 1/4 0-1

NHATA

13:00 FT [15] Shonan Bellmare 0 - 0 Cerezo Osaka [4] +1/2 0-0

NHATJFL

13:00 FT FC Kariya 1 - 3 Suzuka Point Getters [10] 0-1

NHATA

14:00 FT 1 [2] Kashima Antlers 0 - 1 Nagoya Grampus [10] - 1/4 0-0

NHATA

14:00 FT [3] Kashiwa Reysol 1 - 2 Shimizu S-Pulse [12] - 1/4 0-2

NHATB

14:00 FT Sagamihara 2 - 1 Omiya Ardija [19] +1/2 0-1

NHATB

14:00 FT [18] Renofa Yamaguchi 0 - 0 Okayama [4] +1/4 0-0

NHATB

14:00 FT [12] Mito Hollyhock 3 - 0 Machida Zelvia [7] +0 2-0

HQB

14:00 FT [11] Busan I'Park 2 - 1 Gimcheon Sangmu +1/4 0-0

HKGA

14:00 FT [8] Resources Capital 1 - 0 Southern District [1] 0-0

HKGA

14:00 FT Pegasus 1 - 0 Happy Valley 1-0

HQA

14:30 FT [10] Suwon Bluewings 1 - 2 FC Seoul [7] - 1/4 1-1

AUSA

14:40 FT [9] Newcastle Jets 1 - 4 Adelaide Utd [4] - 1/2 0-4

AUSFWP

15:00 FT [11] Gwelup Croatia 1 - 2 Perth RedStar [3] 0-1

VNB

15:30 FT [10] Đăk Lăk 1 - 1 Thừa Thiên Huế [7] 0-0

AUTB

16:30 FT 1 Aust Lustenau 1 - 2 Wacker Innsbruck +1/4 0-2

HKGA

16:30 FT [3] Lee Man FC 0 - 0 HK Ranger [5] - 1 1/4 0-0

SINA

16:30 FT [4] Tampines Rovers 3 - 1 Tanjong Pagar [3] 1-0

BULA

17:00 FT [1] CSKA 1948 Sofia 1 - 0 Botev Vratsa [9] - 3/4 0-0

HQA

17:00 FT [9] Daegu 2 - 1 Ulsan Hyundai [1] +1/2 0-0

THAA

17:00 FT [2] Bangkok Utd 4 - 1 Rayong FC - 2 1/4 1-0

VNB

17:00 FT [12] Bình Phước 0 - 0 Quảng Nam [4] 0-0

ANHU23

17:30 FT [1-6] Chelsea U23 2 - 2 Man City U23 [1-3] 1-1

TBN3

17:30 FT Portugalete 2 - 0 Real Union [A1-5] +0 0-0

TNKA

17:30 FT [12] Konyaspor 1 - 0 Alanyaspor [5] +1/4 1-0

TNKA

17:30 FT [10] Antalyaspor 3 - 1 Erzurum BB - 1/4 0-1

TNKB

17:30 FT [13] Bandirmaspor 3 - 2 Tuzlaspor [14] - 1/4 1-2

TBN3

18:00 FT CD Marino 0 - 1 San Fernando [A2-12] +3/4 0-1

TBN3

18:00 FT [A1-18] Tudelano 1 - 1 CD Calahorra [A1-8] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-11] Atl. Baleares 2 - 1 Getafe B - 3/4 2-1

TBN3

18:00 FT AE Prat 1 - 1 Lleida Esportiu +0 0-0

TBN3

18:00 FT [A1-10] S.S. Reyes 1 - 1 Real Madrid B [A2-4] +1/4 0-0

TBN3

18:00 FT Atletico Madrid B 1 - 1 Navalcarnero - 3/4 1-1

TBN3

18:00 FT 1 [A1-14] Athletic Bilbao B 1 - 2 Real Sociedad B +0 1-0

TBN3

18:00 FT Levante B 3 - 0 Orihuela - 1/4 2-0

TBN3

18:00 FT Villanovense 0 - 0 Talavera [A1-15] +0 0-0

TBN3

18:00 FT Villarrubia CF 2 - 0 Don Benito +0 1-0

TBN3

18:00 FT [A2-7] Algeciras 2 - 3 Atl. Sanluqueno [A2-16] - 1/4 1-3

TBN3

18:00 FT Granada II 1 - 2 UCAM Murcia [A2-18] +0 1-1

TBN3

18:00 FT Pena Deportiva 0 - 2 Atzeneta - 1/4 0-1

TBN3

18:00 FT Merida 0 - 1 CP Villarrobledo - 1 0-1

TBN3

18:00 FT Socuellamos 1 - 3 Extremadura UD [A1-20] +1/4 1-1

TBN3

18:00 FT [A2-2] Linares Deportivo 1 - 0 Lorca Deportiva 0-0

TBN3

18:00 FT [A1-12] Inter de Madrid 0 - 0 UD Poblense - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT 1 Las Rozas CF 2 - 1 Rayo Majada. [A1-9] +1/4 2-1

TBN3

18:00 FT Alaves B 3 - 1 Barakaldo - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT Cadiz B 2 - 2 Recreativo Huelva - 1/4 1-0

TBN3

18:00 FT La Nucía 2 - 1 Hercules CF +0 1-1

TBN3

18:00 FT UD Tamaraceite 0 - 2 Las Palmas Atl. - 1/2 0-0

TBN3

18:00 FT 1 Melilla CD 0 - 3 Badajoz [A1-11] +1/4 0-0

TBN3

18:00 FT Cordoba 1 - 2 Real Betis B [A2-20] - 1/2 1-0

TBN3

18:00 FT [A2-10] Sevilla B 1 - 0 Yeclano Dep. - 1/2 0-0

TBN3

18:00 FT Marbella 1 - 2 Linense [A2-15] - 1/2 1-0

TBN3

18:00 FT [A2-13] Alcoyano 2 - 1 Valencia B - 1/4 1-0

TBN3

18:00 FT 1 [A2-6] Gimnastic T. 2 - 0 Espanyol B - 1/2 2-0

TBN3

18:00 FT Murcia 2 - 2 Ejido - 3/4 1-1

THAA

18:00 FT Samut Prakan City 3 - 1 Trat FC - 1 3/4 2-1

VNB

18:00 FT [3] Phố Hiến 1 - 1 ĐT Long An [6] 1 1-1

BDNB

18:15 FT [5] UD Oliveirense 0 - 0 Academica Coim +1/2 0-0

HLA

18:15 FT Zwolle 2 - 1 VVV Venlo - 3/4 0-0

ITA

18:30 FT 3 [19] Verona 0 - 2 Atalanta [4] 2 +3/4 0-2

ITA3

18:30 FT Perugia 1 - 0 Alto Adige [A-1] - 1/4 1-0

ITA3

18:30 FT [C-20] Catania 3 - 1 Avellino [C-4] +0 2-1

POLA

18:30 FT [6] Warta Poznan 2 - 0 Podbeskidzie - 1/4 0-0

SINA

18:30 FT [2] Alb. Niigata (SIN) 0 - 0 Balestier Kh. [7] 0-0

THAA

18:30 FT [14] Police Tero FC 0 - 0 Nakhon Ratch. [11] +0 0-0

POLB

18:40 FT Stomil Olsztyn 0 - 1 Widzew Lodz +1/4 0-0

GHCLB

19:00 FT [459] Malmo 1 - 1 Orebro [804] 1-1

DUC3

19:00 FT [8] Meppen 2 - 1 Bayern Munich II +1/4 1-0

PHA

19:00 FT 2 [15] Strasbourg 1 - 2 Lens [5] 5 +0 1-2

SCOA

19:00 FT [1] Celtic 1 - 1 Rangers [2] +0 1-1

ALBA

19:00 FT Bylis Ballsh 2 - 1 Kukesi [5] 2-0

ALBA

19:00 FT [7] Kastrioti Kruje 0 - 1 Vllaznia Shkoder [4] 0-0

ALBA

19:00 FT Apolonia Fier 1 - 2 Skenderbeu [10] 0-1

ALBA

19:00 FT [2] KF Laci 1 - 2 KF Tirana [1] 1-1

BLRA

19:00 FT [12] FK Slutsk 1 - 1 Neman Grodno [8] +3/4 0-1

GEOA

19:00 FT 1 Samtredia 3 - 4 Lokomotiv T [10] 0-3

UKRA

19:00 FT [14] Inhulets Petrove 1 - 0 PFK Aleksandriya [6] +1/2 1-0

THAA

19:00 FT [3] Buriram Utd 4 - 0 Prachuap FC [1] - 3 3-0

BULA

19:15 FT [12] Beroe 1 - 0 Cska Sofia [5] +1/4 0-0

MASL

19:15 FT [2] Sabah FA 2 - 1 Terengganu [4] +1/2 2-0

DUA

19:30 FT [8] Hoffenheim 1 - 2 Mainz [6] - 1/2 1-2

DUB

19:30 FT Wurzburger 1 - 1 Jahn Regensburg [6] +0 1-0

DUB

19:30 FT [15] Greuther Furth 2 - 2 Nurnberg [13] - 1/2 1-0

DUB

19:30 FT Osnabruck 1 - 2 St. Pauli [7] +1/4 0-0

BIA

19:30 FT 1 [5] Club Brugge 0 - 2 Antwerpen [1] - 1 1/4 0-2

GHCLB

20:00 FT GAIS 1 - 0 Jonkopings [817] 0-0

GHCLB

20:00 FT [764] Brage 3 - 2 Sirius [588] 1-0

ANHU23

20:00 FT 1 [1-4] Everton U23 1 - 1 Arsenal U23 [1-5] 1-0

TBNA

20:00 FT 3 [19] Getafe 1 - 1 Elche [18] 7 - 1/2 0-1

TBNB

20:00 FT [3] SD Ponferradina 2 - 1 Almeria +1/4 0-1

DUC3

20:00 FT [16] Zwickau 2 - 1 Wehen [7] +1/4 0-1

ESTA

20:00 FT Tulevik Viljandi 0 - 1 Paide Linname. [4] 0-0

GREA

20:00 FT [8] Asteras Tripolis 2 - 2 Panathinaikos [5] +0 0-0

LITA

20:00 FT Dainava Alytus 1 - 1 Dziugas FC [9] 0-0

CZEA

20:00 FT [7] Slovacko 2 - 1 Banik Ostrava [9] - 1/2 2-0

CZEA

20:00 FT [15] Teplice 1 - 1 Bohemians 1905 [1] +1/4 0-0

TNKA

20:00 FT Denizlispor 0 - 0 Istanbul BB [4] +1/4 0-0

TNKB

20:00 FT Akhisar Bld. 1 - 2 Keciorengucu [8] +1/2 1-0

TNKB

20:00 FT Osmanlispor 1 - 2 Boluspor [3] +1/4 1-1

MASL

20:00 FT Perak FA 2 - 2 Darul Takzim [1] 1-0

MASL

20:00 FT [11] Petaling Jaya City 1 - 0 Pahang [5] +1/4 1-0

MAPL

20:00 FT Negeri Sembilan 2 - 0 FAM-MSN [10] 0-0

MAPL

20:00 FT Sarawak 0 - 0 Terengganu II [3] 0-0

NPA

20:00 FT [12] Kaizer Chiefs 1 - 0 Orlando Pirates [8] +1/4 0-0

KSAA

20:05 FT 1 [10] Abha 3 - 4 Dhamak [5] 1-2

KSB

20:05 FT Al Feiha 5 - 2 Ohud Medina [6] 2-0

KSAA

20:10 FT Al Ain (KSA) 4 - 0 Al Wehda (KSA) 1-0

KSB

20:10 FT Al Bukiryah 0 - 2 Al Jabalain [5] 0-0

KSB

20:20 FT Arar FC 1 - 0 Jeddah Club [15] 1-0

FA

20:30 FT [60] Chelsea 2 - 0 Sheffield Utd [88] - 1 1/2 1-0

HLA

20:30 FT [5] AZ Alkmaar 2 - 0 PSV Eindhoven [2] +0 1-0

HLA

20:30 FT [17] Vitesse Arnhem 0 - 0 Willem II - 3/4 0-0

NPA

20:30 FT [3] Amazulu 2 - 0 Marumo Gallants FC [11] - 1/2 1-0

UAEA

20:45 FT [7] Ajman 0 - 2 Al Ain [1] +1/2 0-1

UAEA

20:45 FT Al Fujairah 2 - 0 Al Nasr (UAE) [8] +1 1-0

ANHU23

21:00 FT [2-1] Southampton U23 1 - 2 Liverpool U23 [1-11] 1-2

ITA

21:00 FT 2 [2] Juventus 0 - 1 Benevento 4 - 2 1/4 0-0

ITA

21:00 FT [18] Sampdoria 1 - 0 Torino [8] 1 +0 1-0

ITA

21:00 FT 1 [17] Udinese 0 - 1 Lazio [7] 3 +1/2 0-1

ITB

21:00 FT [1] Reggina 1 - 1 Chievo +0 0-0

ITA3

21:00 FT [C-2] Catanzaro 2 - 0 Bari [C-1] +0 0-0

ITA3

21:00 FT [C-7] Foggia 1 - 1 Viterbese Calcio [B-16] - 1/4 1-0

ITA3

21:00 FT [B-11] Carrarese 0 - 2 Giana Erminio [A-19] - 1/2 0-1

ITA3

21:00 FT [A-3] Feralpisalo 1 - 0 Gubbio [B-7] - 1/2 1-0

ITA3

21:00 FT [B-20] Grosseto 1 - 0 Aurora Pro Patria [A-13] +1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [B-14] Pontedera 1 - 1 Livorno - 1/2 1-0

ITA3

21:00 FT [C-16] Potenza SC 2 - 1 AS Bisceglie - 1/2 1-0

ITA3

21:00 FT [B-12] Pesaro 0 - 2 Padova [A-2] +1/2 0-0

ITA3

21:00 FT [A-12] Virtus Verona 3 - 1 Fano - 1/4 0-1

ITA3

21:00 FT [A-20] Legnano 1 - 1 Sambenedettese +0 0-1

ITA3

21:00 FT [A-11] Albinoleffe 1 - 1 Novara - 1/4 0-1

ITA3

21:00 FT Ternana 1 - 0 Vibonese [C-19] - 1 1/4 1-0

ITA3

21:00 FT [A-7] Triestina 1 - 0 Carpi - 1 0-0

PHA

21:00 FT 1 [14] Stade Brestois 0 - 0 Angers [11] 3 - 1/4 0-0

PHA

21:00 FT 3 Dijon 0 - 1 Stade Reims [20] +1/4 0-0

PHA

21:00 FT 1 [9] Montpellier 3 - 1 Bordeaux 2 - 1/4 1-1

PHA

21:00 FT [13] Nantes 1 - 1 Lorient [8] 1 - 1/4 1-0

BDNB

21:00 FT Vizela 1 - 1 Arouca - 1/4 1-1

POLA

21:00 FT Wisla Krakow 3 - 1 Stal Mielec [2] - 1/2 0-0

BLRA

21:00 FT [7] Gomel 2 - 0 Sputnik Rechitsa - 1 1-0

BIHA

21:00 FT [2] Sarajevo 1 - 0 FK Krupa 0-0

MKDA

21:00 FT Borec Veles 0 - 0 Pelister 0-0

CROA

21:00 FT [9] HNK Rijeka 2 - 0 NK Varazdin [8] - 1 1/2 2-0

RMNA

21:00 FT [7] Sepsi OSK 1 - 1 Gaz Metan Medias - 3/4 1-0

SRBA

21:00 FT [7] FK Novi Pazar 5 - 0 Proleter NS - 3/4 3-0

SRBA

21:00 FT FK Rad 2 - 0 Radnik Surdulica [16] - 1 1/2 1-0

SRBA

21:00 FT Macva Sabac 1 - 2 Cukaricki Belgrade [2] +1 1/2 1-1

SRBA

21:00 FT [3] FK Vojvodina 2 - 1 Indija - 1 1/2 2-0

CZEB

21:00 FT [15] Sellier&Bellot Vlasim 1 - 0 Fotbal Trinec [8] 1-0

CYPA

21:00 FT [9] Olympiakos Nic. 0 - 2 Apollon Limassol [1] +1 1/2 0-1

ALGA

21:00 FT [6] ES Setif 4 - 1 WA Tlemcen [18] - 1 1/4 3-0

ALGA

21:00 FT [5] CS Constantine 1 - 0 USM Bel Abbes - 1 0-0

ALGA

21:00 FT [2] JS Kabylie 1 - 1 Paradou AC [7] - 1/4 1-1

ALGA

21:00 FT [16] Hussein Dey 0 - 0 MC Alger [8] +0 0-0

ALGA

21:00 FT Ain M'lila 1 - 1 JS Saoura [3] +1/4 0-1

ALGA

21:00 FT [15] O Medea 2 - 1 CA BB Arreridj - 1 1-0

ALGA

21:00 FT [13] NC Magra 0 - 0 MC Oran [11] +1/4 0-0

ALGA

21:00 FT [17] RC Relizane 0 - 0 ASO Chlef [9] - 1/2 0-0

ALGA

21:00 FT [10] US Biskra 1 - 0 CR Belouizdad [1] +1/2 0-0

DUA

21:30 FT [14] Hertha Berlin 3 - 0 B.Leverkusen [18] 2 +1/4 3-0

BULA

21:30 FT [10] Levski Sofia 1 - 0 Slavia Sofia [7] - 1/2 0-0

ANHA

22:00 FT 3 [19] West Ham Utd 3 - 3 Arsenal [2] 1 +1/4 3-1

TBNB

22:00 FT [19] Malaga 1 - 1 Tenerife [18] +0 1-0

BDNA

22:00 FT [15] Rio Ave 0 - 0 Belenenses - 1/2 0-0

BDNB

22:00 FT [8] Porto B 2 - 1 SC Covilha [11] - 3/4 1-0

ALBA

22:00 FT [3] Partizani Tirana 0 - 0 Teuta Durres [6] 0-0

BIA

22:00 FT [11] KV Mechelen 2 - 2 OH Leuven [9] - 1/2 1-1

BIB

22:00 FT RFC Seraing 1 - 0 RWD Molenbeek [7] - 1 0-0

GEOA

22:00 FT [4] Dila Gori 1 - 1 Torpedo Kut. [6] 0-0

LUXA

22:00 FT RM Hamm Benfica 1 - 1 UT Petange [14] 1-0

LUXA

22:00 FT [9] UNA Strassen 1 - 4 Fola Esch [4] 1-3

LUXA

22:00 FT 1 [12] Differdange 1 - 2 Mondorf-les. [8] 1-1

SVKA

22:00 FT [5] Spartak Trnava 3 - 2 Dunajska Stred [2] +1/2 0-1

CZEA

22:00 FT [8] C. Budejovice 0 - 0 Sparta Praha [6] +3/4 0-0

TSA

22:00 FT [7] Luzern 1 - 1 Sion [4] - 3/4 0-0

TSA

22:00 FT [5] Servette 1 - 2 Vaduz - 3/4 0-1

TSA

22:00 FT [1] Young Boys 4 - 0 Zurich [10] - 1 1/4 1-0

UKRA

22:00 FT [2] Dinamo Kiev 3 - 0 Rukh Vynnyky [11] - 1 3/4 0-0

UKRA

22:00 FT [12] FC Lviv 3 - 2 Shakhtar Donetsk [1] +2 1/4 1-1

NPA

22:00 FT [4] Mamelodi Sun. 1 - 1 Black Leopards - 1 1/2 1-0

TBNA

22:15 FT [7] Valencia 2 - 1 Granada 3 - 1/4 1-0

TBNA

22:15 FT 3 [3] Villarreal 2 - 1 Cadiz [16] 3 - 1 1/4 1-0

GREA

22:15 FT 1 [1] Olympiakos 1 - 0 Aris Salonica [4] - 3/4 1-0

KSB

22:30 FT [1] Al Khaleej(KSA) 1 - 3 Al Shoalah [13] 1-0

KSB

22:30 FT Al Nojoom 0 - 1 Hajer [4] 0-0

KSB

22:30 FT Al Thuqbah 0 - 1 Sahel (KSA) [12] 0-0

HLA

22:45 FT Heracles Almelo 1 - 1 Sparta Rotterdam [11] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-1] Racing Santander 0 - 0 Arenas de Guecho - 1 1/4 0-0

BDNB

22:59 FT [14] Benfica B 2 - 1 Leixoes [1] - 3/4 0-0

BIHA

22:59 FT [1] Siroki Brijeg 3 - 0 Olimpik Sarajevo 1-0

BIHA

22:59 FT [3] Zeljeznicar 0 - 0 FK Tuzla City [5] 0-0

TNKB

22:59 FT [12] Adanaspor 0 - 3 Bursaspor - 1/4 0-1

AUTA

22:59 FT [11] Hartberg 3 - 3 St.Polten - 1/2 0-1

AUTA

22:59 FT [9] Austria Wien 3 - 5 Wolfsberger AC [12] +1/4 1-3

AUTA

22:59 FT [10] SCR Altach 2 - 1 SV Ried [7] - 1/4 0-1

AUTA

22:59 FT [6] WSG Swarovski Tirol 1 - 1 Rapid Wien [5] +1/2 0-0

AUTA

22:59 FT Admira 0 - 0 Sturm Graz [3] +3/4 0-0

DENA

22:59 FT [11] Aalborg BK 0 - 2 Odense BK [12] - 1/4 0-1

DENA

22:59 FT [7] Midtjylland 5 - 0 Vejle - 3/4 2-0

DENA

22:59 FT [1] Nordsjaelland 2 - 1 Sonderjyske +0 2-0

DENA

22:59 FT [4] Randers 2 - 1 Kobenhavn [8] +1/2 1-1

DENA

22:59 FT [6] AC Horsens 1 - 2 Lyngby [10] +0 0-2

DENA

22:59 FT [9] Brondby 1 - 1 Aarhus AGF [2] - 1/4 1-1

TNKA

23:00 FT [6] Besiktas 1 - 1 Fenerbahce [3] - 1/4 0-0

PHA

23:05 FT 2 [2] Lille 1 - 2 Nimes - 1 1/4 1-2

UAEA

23:15 FT 1 [3] Al Wahda(UAE) 2 - 0 Al Jazira [4] +1/2 0-0

TBN3

23:30 FT Leioa 0 - 1 CD Laredo - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [B-15] Teramo 0 - 1 Virtus Francavilla [C-6] - 1 0-0

ITA3

23:30 FT Matelica 5 - 1 US Fermana [B-19] - 1/2 4-1

ITA3

23:30 FT Casertana 2 - 1 Cavese - 1/4 0-1

ITA3

23:30 FT [A-5] Lecco 0 - 0 Pro Sesto [A-17] - 3/4 0-0

ITA3

23:30 FT Arezzo 0 - 0 Imolese Calcio [B-17] - 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [A-9] Piacenza 1 - 0 Como +1/4 0-0

POLA

23:30 FT [9] Zaglebie Lubin 0 - 4 Legia Wars. [4] +1/2 0-3

CROA

23:30 FT [1] Dinamo Zagreb 1 - 0 HNK Gorica [6] - 1 1/4 0-0

CYPA

23:30 FT [4] Anorthosis 1 - 2 AEL Limassol [8] - 1/4 1-2

FA

00:00 FT 2 [70] Leicester City 3 - 1 Man Utd [77] 2 +0 1-1

TBN3

00:00 FT [A2-9] Barcelona B 0 - 0 Cornella [A2-14] - 1/4 0-0

ITA

00:00 FT 1 [5] Fiorentina 2 - 3 AC Milan [3] 3 +1/2 1-1

DUA

00:00 FT 7 [7] Freiburg 2 - 0 Augsburg [9] 2 - 1/2 0-0

ARGA

00:00 FT [16] Sarmiento Junin 3 - 1 Defensa YJ [21] +1 1-0

TBNB

00:15 FT [17] Lugo 0 - 0 Castellon - 1/4 0-0

BIA

00:15 FT 1 [3] Anderlecht 4 - 1 Zulte-Waregem [13] - 1 1/4 2-1

TBNA

00:30 FT 3 [1] Atletico Madrid 1 - 0 Alaves 3 - 1 1/4 0-0

BDNA

00:30 FT [4] Boavista 0 - 1 SC Farense - 1/4 0-1

BDNA

00:30 FT [16] Maritimo 0 - 4 Famalicao [17] +0 0-2

GREA

00:30 FT [2] PAOK 3 - 1 AEK Athens [3] - 3/4 1-1

CZEA

00:30 FT 1 [5] Slavia Praha 4 - 0 Opava - 2 1-0

UKRA

00:30 FT [8] Kolos Kovalivka 1 - 0 Zorya [4] +1/2 1-0

ECUA

01:00 FT 1 Manta FC 1 - 1 SD Aucas [1] +1/4 1-1

MEXA

01:00 FT [1] Toluca 4 - 4 Puebla [6] - 1/4 1-0

BRARJ

01:30 FT [10] Madureira/RJ 1 - 0 Portuguesa/RJ [6] +1/4 1-0

COLB

01:30 FT [5] Tigres(COL) 1 - 1 Real Santander [12] - 3/4 0-0

HLA

02:00 FT [1] Ajax 5 - 0 ADO Den Haag - 3 1/4 4-0

BIB

02:00 FT [4] Club Brugge II 2 - 4 Deinze [9] +3/4 1-2

ARGB

02:00 FT 1 [18] Guillermo 0 - 0 San Martin SJ [11] +0 0-0

BRAMG

02:00 FT [12] URT/MG 3 - 1 Caldense/MG [4] +1/2 1-0

BRAMG

02:00 FT [5] America/MG 1 - 0 Cruzeiro/MG [3] - 1/4 1-0

COLB

02:00 FT [7] Llaneros FC 0 - 2 Atletico [11] - 1/2 0-0

URUA

02:00 FT 1 [7] CA Fenix 1 - 0 Cerro Largo [14] +0 1-0

ARGA

02:15 FT [20] Colon 0 - 0 Rosario Central [17] - 1/2 0-0

ANHA

02:30 FT 3 [9] Aston Villa 0 - 2 Tottenham [4] 2 +1/4 0-1

TBNB

02:30 FT Alcorcon 0 - 3 Rayo Vallecano +1/4 0-2

ITA3

02:30 FT [C-18] Paganese 1 - 3 Juve Stabia [C-9] +1/4 1-1

ITA3

02:30 FT [B-8] Luchese 1 - 0 Pistoiese [B-18] +0 0-0

ITA3

02:30 FT [B-1] Modena 1 - 0 Cesena [B-3] - 1/4 0-0

ARGB

02:30 FT [16] Brown de Adrogue 1 - 1 All Boys [3] - 1/2 0-0

ITA

02:45 FT 5 [9] Roma 0 - 2 Napoli [1] 3 +0 0-2

BIA

02:45 FT [4] Gent 1 - 0 Cercle Brugge [15] - 3/4 0-0

TBNA

03:00 FT 3 [6] Real Sociedad 1 - 6 Barcelona [11] 2 +3/4 0-2

ITB

03:00 FT Salernitana 1 - 0 Brescia [2] +0 1-0

PHA

03:00 FT 2 [7] Lyon 2 - 4 PSG [1] +1/4 0-2

BDNA

03:00 FT 1 [7] Braga 0 - 2 Benfica [3] +1/2 0-1

BRAMG

03:00 FT [8] Tombense FC/MG 2 - 2 Patrocinense/MG [9] - 1 2-0

COLB

03:00 FT [9] Valledupar 2 - 0 Barranquilla [13] - 3/4 1-0

ARGB

03:30 FT [13] Deportivo Maipu 0 - 1 Temperley [29] - 1/4 0-1

COLA

03:30 FT [15] Inde.Medellin 2 - 2 Deportivo Pasto [6] +0 0-0

ECUA

03:30 FT [8] Guayaquil City 1 - 2 Catolica Quito [6] +1/4 1-0

ARGB

04:00 FT [25] Agropecuario AAC 1 - 1 Estudiantes Rio Cuarto [12] +0 1-0

BRARJ

04:00 FT [3] Vasco DG/RJ 1 - 1 Botafogo/RJ [4] +0 0-1

CHLSC

04:00 FT [2] Univ. Catolica(CHL) 4 - 2 Colo Colo [3] - 1/4 0-1

BLVA

04:15 FT [B-2] Blooming 0 - 1 CD Guabira [A-5] +0 0-1

PARA

04:15 FT [2] Cerro Porteno 2 - 1 Guarani CA [4] - 1/2 1-0

URUA

04:15 FT [9] Wanderers 1 - 3 CA Progreso 1-1

ARGA

04:30 FT [13] San Lorenzo 1 - 2 Aldosivi [27] - 1/2 0-1

ARGB

05:00 FT [27] Quilmes 0 - 1 Gim.Mendoza [5] - 1/4 0-0

COLA

05:40 FT 1 [20] Deportivo Cali 0 - 0 Deportes Tolima [16] - 1/4 0-0

GHU23

06:00 FT Dominican U23 0 - 4 Mỹ U23 0-0

BRARS

06:00 FT EC Pelotas/RS 1 - 1 Sao Luiz/RS [9] - 1/4 0-1

BRARS

06:00 FT [6] Novo Hamburgo/RS 0 - 1 Internacional/RS [3] +1 3/4 0-0

BRARS

06:00 FT [5] Caxias/RS 2 - 1 Esportivo/RS - 3/4 1-0

ECUA

06:00 FT [5] Emelec 0 - 1 9 de Octubre [15] - 1 1/4 0-0

BLVA

06:30 FT [B-1] Bolivar 1 - 0 Real Potosi - 2 3/4 1-0

PARA

06:30 FT [3] Olimpia Asuncion 5 - 1 River Plate (PAR) - 1 1/4 2-1

ARGA

07:00 FT [11] Boca Juniors 1 - 2 Talleres Cordoba [24] - 1 0-1

URUA

07:15 FT [2] Nacional(URU) 0 - 4 Liverpool P. (URU) [1] - 1/4 0-2

ARGB

07:30 FT [20] CA Mitre Salta 3 - 2 Almirante Brown [24] - 1/4 2-1

COLA

08:00 FT [1] Millonarios 1 - 2 Atl. Nacional [9] - 1/4 0-0

MEXA

08:06 FT [8] Santos Laguna 1 - 2 Club Leon [11] +0 1-1

GHU23

08:30 FT Mexico U23 3 - 0 Costa Rica U23 1-0

TBN3

18:00 Hoãn Osasuna B - Ejea -

TBN3

18:00 Hoãn Haro Deportivo - SD Logrones [A1-16] -

TBN3

18:00 Hoãn SD Tarazona - UD Mutilvera -

DUC4N

20:00 Hoãn [11] Astoria Walldorf - TSV Schott Mainz -

Kết quả bóng đá ngày 21/03/2021

Kết quả bóng đá ngày 21/03/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 21/03/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 21/03/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 2

02:0016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

01:4516/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

00:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

23:3015/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

22:3015/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0