KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 19/06/2024

Kết quả bóng đá trong ngày 19/06/2024

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

OFC

11:00 FT [B-3] Papua New Guinea 1 - 1 Tahiti [B-2] 1-1

OFC

14:00 FT [B-4] Samoa 1 - 9 Fiji [B-1] 0-3

AUSNSW

16:30 FT [2] Marconi Stallions 9 - 0 Rockdale Ilinden FC [1] +1/2 6-0

NHATA

17:00 FT [11] Yokohama FM 3 - 2 Sanf Hiroshima [5] +1/2 1-1

HQFA

17:00 FT [9] Bucheon 1995 2 - 3 Gwangju [8] +3/4 1-3

HQFA

17:00 FT [5] GimPo Citizen 1 - 0 Jeonbuk H.Motor [26] +3/4 1-0

HQFA

17:00 FT [3] Seongnam 1 - 1 Chungbuk Cheongju [10] - 1/4 1-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 5-4

HQFA

17:00 FT [6] Incheon Utd 0 - 0 Gimcheon Sangmu [11] - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-3

HQFA

17:00 FT [20] Pohang Steelers 0 - 0 Suwon Bluewings [7] - 3/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 5-4

HQFA

17:00 FT [14] Ulsan Hyundai 3 - 3 Gyeongnam [2] - 1 1/2 1-1

TS 90': 3-3; HP: 1-1; Pen: 3-0

VNA

17:00 FT [10] Quảng Nam 4 - 2 SL Nghệ An [12] - 1/4 2-1

HQFA

17:30 FT [4] FC Seoul 0 - 0 Gangwon [12] - 1/2 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 5-4

HQFA

17:30 FT [1] Daejeon Hana Citizen 0 - 0 Jeju Utd [13] - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 7-8

VNA

18:00 FT [9] Thanh Hóa 1 - 1 Khánh Hòa [14] - 2 3/4 0-1

VNA

19:15 FT [5] Viettel 0 - 0 TP.HCM [4] - 1/2 0-0

EURO

20:00 FT 1 [B-3] Croatia 2 - 2 Albania [B-4] 3 - 1 1/4 0-1

GHCLB

20:00 FT [238] GAIS 0 - 0 Halmstads [509] 0-0

KAZC

20:00 FT [4] Atyrau 4 - 0 Tobol Kostanay [2] +0 2-0

GHCLB

21:00 FT [9] Ludogorets 5 - 0 NK Primorje [997] - 2 4-0

GHCLB

22:00 FT [505] Ruzomberok 2 - 2 Egnatia Rrogozhine [761] 2-0

BLRC

22:00 FT [30] FK Miory 0 - 8 Dinamo Minsk [1] 0-6

ESTA

22:00 FT [6] Trans Narva 0 - 1 Kuressaare [9] - 1/2 0-0

ESTA

22:00 FT [10] Nomme United 0 - 6 Levadia T. [1] +2 1/4 0-3

KAZC

22:00 FT [8] Yelimay Semey 2 - 1 Aktobe [1] +0 0-1

LITA

22:00 FT [8] TransINVEST 3 - 0 FK Panevezys [10] +0 2-0

UZBA

22:00 FT 1 [9] Surkhon Termiz 2 - 1 Metallurg Bekabad [14] - 1/4 0-1

FINB

22:30 FT [4] JIPPO 0 - 0 MP Mikkeli [10] - 1 1/4 0-0

FINB

22:30 FT [9] KaPa 0 - 3 Jaro [3] +1 0-1

FIN3

22:30 FT [4] OLS Oulu 2 - 1 EPS Espoo [10] - 1 1/4 0-1

FIN3

22:30 FT [12] Vaajakoski 1 - 4 Atlantis [3] +1 3/4 0-1

FIN3

22:30 FT [6] RoPS Rovaniemi 1 - 2 KPV Kokkola [2] +1/4 1-1

FIN3

22:30 FT [8] Jazz 0 - 1 HJK Klubi 04 [1] +3/4 0-0

EURO

22:59 FT 2 [A-1] Đức 2 - 0 Hungary [A-3] 3 - 1 3/4 1-0

ESTA

22:59 FT [3] Flora Tallinn 3 - 1 Tammeka Tartu [5] - 1 1-1

FINB

22:59 FT [5] SalPa Salo 1 - 3 JaPS [7] - 3/4 1-2

FINB

22:59 FT [2] TPS Turku 2 - 2 PK-35 [8] - 1 1-1

EGYA

22:59 FT [16] B. Al Mahalla 0 - 2 Pyramids FC [1] +1 1/2 0-1

EGYA

22:59 FT 1 [9] Ceramica Cleopatra 0 - 1 Future FC [4] +0 0-1

GHCLB

23:00 FT [454] KF Ballkani 2 - 2 Malisheva [783] -

LITA

23:30 FT [4] Dziugas FC 0 - 4 Zalgiris [1] +1 1/2 0-3

GHCLB

23:59 FT [79] NK Celje 2 - 2 Borac Banja Luka [494] 0-1

GHCLB

00:00 FT [217] Buducnost 4 - 2 Mornar Bar [858] -

LITA

00:00 FT [9] Suduva 2 - 2 Kauno Zalgiris [3] +1/2 1-1

TDC

00:00 FT [5] Dalkurd FF 1 - 5 Sollentuna FK [29] 0-0

TD3

00:00 FT [Sodra-13] Torslanda 1 - 1 Norrby [Sodra-10] +1/2 1-1

TD3

00:00 FT [Sodra-2] Torns IF 4 - 1 Angelholms [Sodra-7] - 1/4 4-0

TDC

00:15 FT 1 [7] Forward 0 - 5 FBK Karlstad [6] +1/2 0-3

FINA

01:00 FT [4] Haka 0 - 0 Inter Turku [7] +1/4 0-0

FINA

01:00 FT [1] Helsinki 3 - 1 KuPS [2] - 1/4 0-1

FINA

01:00 FT [5] Ilves Tampere 2 - 2 Seinajoen JK [3] - 1/2 1-1

FINA

01:00 FT [12] Lahti 3 - 3 Gnistan [10] +1/4 1-2

FINA

01:00 FT [6] VPS Vaasa 1 - 1 AC Oulu [8] - 3/4 1-1

FINA

01:00 FT 1 [11] EIF Ekenas 1 - 2 IFK Mariehamn [9] +0 1-1

BRAU20

01:00 FT [1] Palmeiras/SP U20 3 - 1 Cuiaba/MT U20 [7] 1-1

BRAU20

01:00 FT [14] America/MG U20 0 - 1 Goias/GO U20 [12] 0-0

BRAU20

01:00 FT [6] Athletico/PR U20 4 - 1 Atletico/MG U20 [11] -

EURO

02:00 FT 3 [A-4] Scotland 1 - 1 Thụy Sỹ [A-2] 2 +1/2 1-1

ICEA

02:15 FT [3] Breidablik 2 - 1 KA Akureyri [9] - 1 1/4 1-0

ICEB

02:15 FT [10] Grotta 2 - 3 UMF Njardvik [2] +1/4 0-0

CHIC

04:30 FT [36] Concon National 3 - 5 San. Wanderers [6] 0-1

BRAA

05:00 FT 1 1 [19] Atletico/GO 1 - 2 Criciuma/SC [14] 1 - 3/4 1-0

BRAA

05:00 FT [1] Botafogo/RJ 1 - 1 Athletico/PR [8] 5 - 1/2 0-0

BRB

05:00 FT [1] Santos/SP 2 - 0 Goias/GO [10] - 3/4 0-0

BRAA

06:00 FT 3 [7] Fortaleza/CE 1 - 0 Gremio/RS [18] 4 - 1/2 1-0

BRAA

06:00 FT 2 [12] Juventude/RS 2 - 0 Vasco DG/RJ [9] 3 1 - 1/4 0-0

BRAA

06:00 FT 2 [4] Sao Paulo/SP 0 - 1 Cuiaba/MT [15] 3 - 1 0-0

CHIC

06:00 FT 1 [39] San Luis Qui. 0 - 2 Everton CD [8] +3/4 0-2

USW

06:00 FT [4] NJ/NY Gotham Nữ 2 - 1 San Diego Wave Nữ [10] 1-0

CNDA

06:00 FT 1 [2] York United FC 2 - 0 Pacific FC [7] 1-0

USAA

06:30 FT 2 [Dong-11] D.C. Utd 0 - 1 Atlanta United [Dong-12] 2 - 1/2 0-0

USAA

06:30 FT 2 [Dong-8] Toronto 1 - 2 Nashville FC [Dong-9] 1 - 1/4 1-0

USAA

06:30 FT 2 [Dong-1] Inter Miami 2 - 1 Columbus Crew [Dong-3] +1/4 2-1

USAA

06:30 FT 1 1 [Dong-6] Charlotte FC 2 - 2 Orlando City [Dong-7] 2 - 1/4 1-0

USAA

06:30 FT 2 [Dong-10] CF Montreal 2 - 2 New York RB [Dong-4] 3 +1/4 2-0

USB

06:30 FT 1 [A-10] Pittsburgh R. 0 - 1 Louisville City [A-1] +1/4 0-0

USAA

06:45 FT 1 [Dong-2] Cincinnati 4 - 3 Philadelphia Union [Dong-14] 3 - 3/4 1-1

BRB

07:00 FT [16] Botafogo/SP 2 - 0 Ponte Preta/SP [13] - 1/4 0-0

COLB

07:00 FT [6] Llaneros FC 2 - 2 Orsomarso [5] 0-1

TS 90': 2-2; Pen: 4-3

USB

07:00 FT [A-6] Birmingham Legion 3 - 0 SA Scorpions [B-10] - 1/4 0-0

ARGC

07:10 FT [4] Boca Juniors 2 - 1 Almirante Brown [24] - 1 1/2 1-0

BRAA

07:30 FT 3 [6] Cruzeiro/MG 2 - 0 Fluminense/RJ [20] 2 - 3/4 1-0

BRAA

07:30 FT 1 [13] Internacional/RS 1 - 0 Corinthians/SP [17] 1 - 1/4 1-0

BRB

07:30 FT [18] Brusque FC/SC 0 - 0 Avai/SC [8] +1/4 0-0

BRB

07:30 FT [12] Coritiba/PR 1 - 0 America/MG [3] - 1/4 0-0

USAA

07:30 FT 2 [Tay-11] Dallas 5 - 3 Minnesota Utd [Tay-9] 1 - 1/2 2-1

USAA

07:30 FT 3 [Tay-8] Houston Dynamo 2 - 2 Seattle Sounders [Tay-6] 1 - 1/2 2-0

USAA

07:30 FT 1 [Tay-12] Sporting Kansas 3 - 4 Real Salt Lake [Tay-2] 1 - 1/4 1-2

USAA

07:30 FT 3 [Tay-10] Austin FC 1 - 1 Los Angeles FC [Tay-3] 3 +1/4 1-0

USAA

07:30 FT 4 [Tay-13] St. Louis City SC 0 - 3 Colorado Rapids [Tay-5] 2 - 1/2 0-1

USB

07:30 FT [B-11] FC Tulsa 2 - 1 Miami FC [A-12] - 3/4 0-1

USB

09:00 FT [B-3] Oakland Roots 2 - 1 El Paso Locomotive [B-12] - 1/2 1-1

USW

09:00 FT [11] Angel City Nữ 3 - 2 Racing Louisville Nữ [9] - 1/4 2-1

USAA

09:30 FT 3 [Tay-1] LA Galaxy 2 - 0 New York City [Dong-5] 2 - 1/2 1-0

USAA

09:30 FT [Tay-14] San Jose EQ 1 - 2 Portland Timbers [Tay-7] 5 - 1/4 0-1

Kết quả bóng đá ngày 19/06/2024

Kết quả bóng đá ngày 19/06/2024 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 19/06/2024, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 19/06/2024kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Copa Sudamericana › Vòng Play off

07:3019/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

07:3019/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16