KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 20/11/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 20/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:30 FT [C-5] Heil. Lava Spring 2 - 1 Xinjiang Tianshan [C-6] - 1/2 1-1

TS 90': 2-1; TONG TS: 4-4; Pen: 5-3

UKRU21

17:00 FT 1 [2] Shakhtar Donetsk U21 3 - 1 Oleksandria U21 [3] 2-1

UZBA

17:00 FT [8] Metallurg Bekabad 2 - 3 Bunyodkor [4] +0 0-2

UZBA

17:00 FT [6] Sogdiana Jizzakh 3 - 1 Nasaf Qarshi [2] +1/4 1-1

NGB

18:00 FT [15] Krasnodar B 1 - 2 Shinnik Yaroslavl [22] - 1/4 1-1

NGAU21

18:00 FT [15] Arsenal Tula U21 1 - 3 Din. Moscow U21 [3] +1/4 0-3

LATA

18:00 FT 1 [7] Jelgava 2 - 2 Valmiera / BSS [3] +1 1-0

MDVA

18:00 FT [5] Dinamo-Auto 2 - 1 FC Floresti [8] 1-1

UKRU21

18:00 FT [13] Inhulets Petrove U21 0 - 6 Dinamo Kiev U21 [1] 0-2

THA

18:30 FT [3] Port FC 4 - 0 Suphanburi [10] - 3/4 1-0

UZBA

19:00 FT [7] Navbahor 1 - 0 Surkhon Termiz [13] - 1 1-0

UZBA

19:00 FT [1] Pakhtakor 2 - 1 Kokand-1912 [5] - 2 1/4 1-0

CZEB

19:30 FT [11] Jihlava 1 - 4 FK Blansko [10] - 3/4 0-2

IRNA

19:40 FT [16] Mes Rafsanjan 0 - 2 Gol Gohar [1] +1/4 0-0

ANHU23

20:00 FT 1 [1-10] Arsenal U23 1 - 0 Everton U23 [1-9] - 1/2 1-0

NGAU21

20:00 FT [6] PFC Sochi U21 0 - 0 Akhmat Gr. U21 [14] +0 0-0

ISRB

20:00 FT [10] Hapoel Acre 1 - 1 INR HaSharon [6] +0 1-0

ISRB

20:00 FT [1] Hapoel R. Gan 1 - 0 Beitar TA Ramla [7] - 1 1-0

ISRB

20:00 FT [4] Sektzia Nes Tziona 2 - 0 Hapoel Umm Al Fahm [11] - 1/4 0-0

ISRB

20:00 FT [3] Hapoel Iksal 3 - 3 Hapoel Raanana [9] +0 0-2

ISRB

20:00 FT [16] Hapoel Kfar Shalem 2 - 1 H. Petah Tikva [13] +1/4 1-0

KUWA

20:00 FT [9] Fahaheel 1 - 2 Al Jahra [7] +1/4 -

KUWA

20:00 FT [15] Yarmouk (KUW) 1 - 3 Al Kuwait [4] +2 1/2 1-2

IRNA

20:05 FT [13] Machine Sazi 1 - 1 Zobahan [9] 1 +1/4 0-0

IRNA

20:10 FT [3] Foolad Khozestan 2 - 1 Esteghlal Tehran [6] +0 0-0

ANHU23

20:30 FT [2-7] Wolves U23 1 - 4 Middlesbrough U23 [2-1] +1/4 0-3

CHIB

20:30 FT [3] CD Magallanes 1 - 1 Dep. Copiapo [7] - 1/4 1-0

CHIB

20:30 FT [11] Temuco 1 - 0 U. San Felipe [5] +0 0-0

MDVA

21:00 FT [9] Zimbru 1 - 3 CSCT Buiucani [6] 1-2

JORA

21:00 FT [10] Sahab 1 - 1 Jazeera Amman [2] +1 0-1

UAEA

21:00 FT [6] Baniyas 0 - 2 Ittihad Kalba [9] - 1 0-1

UAEA

21:00 FT 1 [10] Al Wasl 1 - 2 Al Ain [5] +1/4 1-1

BDNC

21:30 FT ARC Oleiros 0 - 0 Gil Vicente 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 2-4

RMNA

22:30 FT 1 [13] CSMS Politehnica Iasi 1 - 1 Arges Pitesti [15] - 1/4 1-0

KUWA

22:30 FT [14] Sulaibikhat 0 - 6 Al Nasr (KUW) [2] -

KUWA

22:30 FT [1] Al Qadsia 0 - 1 Salmiya [3] - 1 0-0

CROA

22:59 FT [8] Lok. Zagreb 2 - 2 NK Varazdin [9] - 1/2 1-1

MLTA

22:59 FT 1 [9] Santa Lucia FC 3 - 2 Lija Athletic [15] - 1 0-2

SRBA

22:59 FT [12] Javor Ivanjica 1 - 3 Spartak Subotica [5] +0 1-3

SRBA

22:59 FT [8] Mladost Lucani 1 - 1 Cukaricki [4] +1/4 0-0

SRBA

22:59 FT [11] Radnik Surdulica 3 - 0 Macva Sabac [19] - 1 2-0

PERA

22:59 FT 1 [5] Ayacucho FC 3 - 1 Cusco FC [8] - 1/4 2-0

JORA

23:30 FT [12] Ahli Amman 0 - 1 Ramtha [3] +1 0-0

POLB

23:40 FT [1] Nieciecza 2 - 0 Widzew Lodz [12] - 1/2 1-0

PH3

00:00 FT [18] Lyon Duchere 0 - 0 SO Cholet [3] - 1/4 0-0

PH3

00:00 FT [4] Quevilly 2 - 0 Bourg Peronnas [13] - 1/4 0-0

PH3

00:00 FT [8] Stade Lavallois 0 - 0 Boulogne [15] +0 0-0

PH3

00:00 FT [11] Sete 1 - 1 Red Star 93 [2] +0 0-0

POLA

00:00 FT [4] Lechia GD 3 - 2 Slask Wroclaw [7] +0 0-1

UKRA

00:00 FT [14] Rukh Vynnyky 0 - 0 FC Mariupol [8] - 1/4 0-0

AUTB

00:00 FT [3] Blau Weiss Linz 3 - 2 Horn [11] - 1/2 3-0

DENB

00:00 FT [1] Viborg 2 - 1 Hobro I.K. [8] - 3/4 0-0

UAEA

00:00 FT [11] Al Fujairah 1 - 0 Hatta [14] - 1/2 0-0

UAEA

00:00 FT [1] Al Sharjah 2 - 1 Al Nasr (UAE) [3] - 1/4 1-0

BDNC

00:30 FT Feirense 0 - 1 Amora FC - 1 1/4 0-1

AUTB

00:30 FT [1] Liefering 6 - 1 Kapfenberg [14] - 1 1/2 3-0

AUTB

00:30 FT [13] SKU Amstetten 1 - 2 Austria Wien II [15] - 1/4 1-1

AUTB

00:30 FT [2] SV Lafnitz 3 - 0 Vorwarts Steyr [12] - 3/4 2-0

AUTB

00:30 FT [9] Aust Lustenau 2 - 1 Floridsdorfer AC [8] - 1/4 1-1

HLB

00:45 FT [7] SBV Excelsior 4 - 1 AZ Alkmaar U21 [19] - 3/4 0-0

HLB

00:45 FT [6] Volendam 1 - 1 TOP Oss [17] - 1 1/4 1-0

HLB

00:45 FT [5] NEC Nijmegen 1 - 1 Roda JC [12] - 1/2 0-1

CZEA

00:45 FT [6] Slovan Liberec 1 - 3 Jablonec [5] - 1/4 1-1

TBNB

01:00 FT 1 [22] Alcorcon 1 - 0 Lugo [11] +0 0-0

DUC3

01:00 FT [18] Duisburg 0 - 4 Verl [6] +1/4 0-1

PHA

01:00 FT 2 [7] Rennes 0 - 1 Bordeaux [12] 2 - 1/2 0-1

TSB

01:00 FT [3] Stade L. Ouchy 2 - 2 Schaffhausen [4] - 1/4 0-0

DENA

01:00 FT [11] Lyngby 1 - 1 AC Horsens [12] +0 1-1

DENB

01:00 FT [10] Kolding IF 1 - 2 Fredericia [3] +1/2 0-2

CROA

01:05 FT [6] Sibenik 1 - 3 HNK Gorica [3] +1/4 1-0

PERA

01:15 FT 1 [9] Cienciano 1 - 0 Atletico Grau [19] - 1/4 0-0

RMNA

01:30 FT [14] Dinamo Bucuresti 3 - 0 Voluntari [10] - 1/4 0-0

PH3

02:00 FT [16] Annecy FC 1 - 0 Villefranche [17] +1/4 1-0

BIB

02:00 FT [8] Club Brugge II 2 - 0 Lierse [7] +1/4 1-0

HUNA

02:00 FT [3] Varda SE 3 - 1 Paksi [5] - 1/4 2-1

TSB

02:00 FT [6] Winterthur 1 - 1 SC Kriens [5] - 3/4 1-1

AUTB

02:25 FT [4] Austria Klagenfurt 1 - 1 Wacker Innsbruck [6] - 1/4 0-0

POLA

02:30 FT [3] Gornik Zabrze 1 - 2 Piast Gliwice [14] +1/4 0-1

BRB

02:30 FT [16] Vitoria/BA 0 - 0 Ponte Preta/SP [7] - 1/2 0-0

BRB

02:30 FT [6] Avai/SC 1 - 0 Confianca/SE [12] +0 1-0

ANHB

02:45 FT 1 [22] Coventry 0 - 0 Birmingham [17] +0 0-0

SCOB

02:45 FT [1] Dunfermline 2 - 1 Hearts [3] +3/4 0-0

WALA

02:45 FT [2] Connah's QN 2 - 1 Cefn Druids AFC [12] - 2 2-0

TBNA

03:00 FT 2 [14] Osasuna 1 - 1 Huesca [19] 3 - 1/4 0-1

TBNB

03:00 FT [1] Espanyol 1 - 2 Girona [12] - 3/4 1-0

ITB

03:00 FT [7] Frosinone 0 - 2 Cosenza [12] - 3/4 0-0

PHA

03:00 FT 2 [4] Monaco 3 - 2 PSG [1] 3 1 +1 1/4 0-2

HLB

03:00 FT [13] Utrecht U21 2 - 1 Helmond Sport [15] - 1/2 1-1

HLB

03:00 FT [18] Den Bosch 2 - 2 Ajax U21 [8] +1 1/4 0-2

HLB

03:00 FT [16] MVV Maastricht 3 - 3 PSV Eindhoven U21 [14] +0 2-0

CHIB

03:00 FT [6] Puerto Montt 3 - 2 Nublense [1] +0 1-0

ARGA

03:10 FT [A-3] Arsenal Sarandi 2 - 3 Union Santa Fe [A-2] 1-1

MLTA

03:15 FT [13] Sirens 0 - 4 Zejtun [11] - 1/4 0-3

BDNC

04:00 FT Uniao Leiria 1 - 0 Portimonense +1 0-0

CHIB

04:00 FT [10] San.Morning 2 - 1 Deportes Santa Cruz [15] - 1 0-1

VENA

04:00 FT [B-4] Zamora Barinas 1 - 3 Caracas [B-2] +0 0-2

PARA

04:30 FT 1 [11] River Plate (PAR) 1 - 2 Cerro Porteno [3] +1/2 1-2

PERA

05:00 FT [1] Sporting Cristal 2 - 2 Universitario [13] - 1/2 1-1

BRB

05:15 FT [2] Sampaio Correa/MA 1 - 3 Chapecoense [1] +0 1-1

BRB

05:15 FT [14] Guarani/SP 2 - 1 Botafogo/SP [19] - 1/4 1-1

BRB

05:15 FT [4] Juventude/RS 5 - 0 Parana/PR [13] - 1/4 3-0

CHIB

05:15 FT [2] Rangers Talca 1 - 0 Melipilla [4] - 1/4 1-0

ARGA

05:20 FT [D-2] Boca Juniors 1 - 2 Lanus [D-4] 0-2

BRA

06:00 FT [13] Bragantino/SP 4 - 0 Bahia/BA [11] - 1/4 3-0

PARA

06:45 FT [10] CS San Lorenzo 2 - 2 Libertad [6] +1/2 2-1

USA

06:50 FT [Dong-7] New England 2 - 1 Montreal Impact [Dong-9] - 1 1/4 1-0

NZLA

07:00 FT [2] Team Wellington 2 - 1 Hawke's Bay [7] - 2 1/2 0-0

VENA

07:00 FT [B-8] Gran Valencia 0 - 1 Portuguesa [B-7] - 1/4 0-0

ARGA

07:30 FT [C-1] Banfield 0 - 2 River Plate [C-2] 0-0

BRB

07:30 FT [10] Cruzeiro/MG 1 - 1 Figueirense/SC [18] - 1 1/4 1-1

NZLA

08:00 FT [4] Waitakare Utd 1 - 4 Wellington Phoenix (R) [3] - 3/4 1-1

NHATJFL

10:00 FT [3] Sony Sendai 1 - 4 Honda Lock [11] 1-2

USA

10:15 FT [Dong-6] Nashville FC 3 - 0 Inter Miami [Dong-10] - 1/2 2-0

UKRU21

17:00 Hoãn [14] Olimpik Donetsk U21 - Zorya U21 [7] -

ITA3

00:30 Hoãn [A-12] Grosseto - Livorno [A-15] - 1/4 -

DUC4DB

01:00 Hoãn [15] Ger.Halberstadt - Lok.Leipzig [6] -

DUC4DB

01:00 Hoãn [9] Babelsberg - Union Furstenwalde [10] -

DUC4DB

01:00 Hoãn [19] Tennis Borussia B. - Luckenwalde [13] -

DUC4N

01:00 Hoãn [18] Sonnenhof - Koblenz [17] -

NIRA

02:30 Hoãn [10] Portadown FC - Glentoran [12] -

WALA

02:45 Hoãn [7] Aberystwyth - Bala Town [3] +1 -

Kết quả bóng đá ngày 20/11/2020

Kết quả bóng đá ngày 20/11/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 20/11/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 20/11/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1