KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 21/11/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 21/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [12] Maruyasu Okazaki 0 - 4 Tegevajaro Miyazaki 0-0

NHATJFL

11:00 FT [9] Matsue City 0 - 0 Honda FC [2] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [7] Suzuka Point Getters 2 - 2 Verspah Oita [5] 0-1

NHATW

11:00 FT [1] Iga Kunoichi Nữ 0 - 2 Vegalta Sendai Nữ 0-0

NHATW

11:00 FT Urawa RD Ladies Nữ 1 - 1 Nojima Stella nữ 0-0

NHATW

11:00 FT INAC Leonessa Nữ 2 - 0 Alb. Niigata Nữ 1-0

NHATW

11:00 FT NTV Beleza Nữ 2 - 2 Ehime FC Nữ [6] 0-0

NHATW

11:00 FT JEF United Nữ 3 - 3 Cerezo Osaka Nữ [3] 2-0

NGB

12:00 FT [6] SKA-Khabarovsk 0 - 1 Krylya Sovetov +1/2 0-1

NHATA

12:00 FT [19] Oita Trinita 1 - 0 Kawasaki Fro. [1] +1 1-0

NHATA

12:00 FT [11] Consa. Sapporo 5 - 1 Shimizu S-Pulse [15] - 1/2 3-1

NHATB

12:00 FT [10] JEF United Chiba 0 - 1 V-Varen Nagasaki [6] +1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [20] Omiya Ardija 0 - 0 Machida Zelvia [5] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [4] Ventforet Kofu 1 - 1 Jubilo Iwata [2] +0 0-0

NHATB

12:00 FT Avispa Fukuoka 1 - 1 Montedio Yama. [8] - 1/4 0-1

NHATB

12:00 FT [22] Ehime FC 0 - 1 Thespa Kusatsu [16] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [1] Kyoto Sanga 2 - 0 Tokushima Vortis +1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [19] Zweigen Kan. 1 - 2 Alb. Niigata (JPN) [3] - 1/4 0-0

NHATA

13:00 FT [13] Kashiwa Reysol 1 - 2 Sagan Tosu [7] - 1/2 0-0

NHATA

13:00 FT [18] Vegalta Sendai 1 - 3 Kashima Antlers [6] +1 0-0

NHATB

13:00 FT [21] Matsumoto Yama. 1 - 0 Okayama [13] +0 1-0

NHAT3

13:00 FT [6] FC Gifu 2 - 1 Fujieda MYFC [10] - 1/4 1-0

HQB

13:00 FT [9] Seoul E-Land 1 - 1 Jeonnam Dragons [4] - 1/4 1-1

HQB

13:00 FT [6] Gyeongnam 1 - 0 Daejeon Hana Citizen [3] - 1/4 1-0

NGAU21

14:00 FT [A-9] Akademiya Konoplev U21 0 - 0 Ural U21 [A-10] 0-0

NHATA

14:00 FT [12] Cerezo Osaka 0 - 1 Sanf Hiroshima [10] +1/4 0-1

NHATB

14:00 FT [7] Ryukyu 1 - 1 Giravanz Kita. [17] +0 1-1

HKGA

14:00 FT [2] Eastern AA 5 - 0 Resources Capital [7] 2-0

TQB

14:30 FT Beijing Renhe 1 - 1 Jiangxi Liansheng [B-6] - 3/4 1-1

NGAU21

15:00 FT 1 [A-6] Ufa U21 1 - 5 CSKA Mos. U21 [A-2] +3/4 1-2

KAZA

15:00 FT [5] Ordabasy 0 - 3 Kaisar Kyzylorda [13] 0-0

NHATA

15:00 FT [3] Nagoya Grampus 3 - 1 Shonan Bellmare [16] - 1 1-1

NGAU21

16:00 FT [B-6] Zenit U21 1 - 0 Rubin Kazan U21 [A-7] - 3/4 1-0

GEOA

16:00 FT [3] Saburtalo 1 - 0 Torpedo Kut. [7] - 1 0-0

KAZA

16:00 FT [3] Kairat Almaty 2 - 3 FK Kyzylzhar [4] 2-2

KAZA

16:00 FT [7] Caspiy Aktau 2 - 1 Okzhetpes 1-0

KAZA

16:00 FT [14] Zhetysu Taldykorgan 0 - 1 FK Taraz [9] 0-1

KAZA

16:00 FT [10] Shakhter Kar. 3 - 1 Astana [1] 2-0

NHATB

16:00 FT [14] Tochigi SC 1 - 3 Mito Hollyhock [9] +1/4 1-1

HKGA

16:30 FT [4] Pegasus 0 - 4 Southern District [6] - 1/4 0-0

SINA

16:30 FT 1 [6] Balestier Kh. 1 - 2 Young Lions [8] 0-1

SINA

16:30 FT [7] Geylang Intl 2 - 0 Hougang Utd [3] 1-0

ACL

17:00 FT FC Seoul 1 - 2 Beijing Guoan [I-4] +3/4 0-1

NGB

17:00 FT [14] Yenisey 1 - 0 Neftekhimik Nizh [7] +0 0-0

NGAU21

17:00 FT FK Tambov U21 0 - 3 Spartak Mos. U21 [A-4] 0-2

NGAU21

17:00 FT [B-8] Khimki U21 1 - 1 Strogino Moscow U21 [A-5] 1-1

UKRU21

17:00 FT [5] Vorskla U21 2 - 3 Kolos Kovalivka U21 [7] 1-1

BULA

17:15 FT [3] Slavia Sofia 0 - 0 Etar - 3/4 0-0

ARMA

17:30 FT [9] Alashkert 1 - 2 Ararat Y [2] - 1/4 0-1

TNKA

17:30 FT [4] Fatih Karagumruk 1 - 1 Sivasspor [17] +0 0-1

TNKB

17:30 FT [10] Boluspor 2 - 0 Osmanlispor 0-0

TNKB

17:30 FT [17] Altinordu SK 1 - 0 Istanbulspor AS [18] +1/4 1-0

TBN3

18:00 FT [B2-3] Ebro 2 - 1 Tudelano [B2-4] - 1/4 1-1

NGA

18:00 FT 1 [5] Krasnodar 1 - 0 FK Tambov - 1 1/4 1-0

NGB

18:00 FT 1 [5] Spartak Moscow B 1 - 2 Tom Tomsk [13] - 1/2 0-2

NGB

18:00 FT [15] Akron Togliatti 0 - 1 Torpedo Moscow [1] +1 1/4 0-0

NGB

18:00 FT [10] Veles Moscow 1 - 0 Volgar Astrakhan [18] +0 1-0

POLB

18:00 FT [11] Resovia 1 - 2 Arka Gdynia [9] +1/2 0-1

ESTA

18:00 FT Tallinna Kalev 0 - 2 TJK Legion [5] 0-2

GEOA

18:00 FT [8] FC Telavi 1 - 1 Lokomotiv T [5] 0-1

MDVA

18:00 FT Codru Lozova FC 0 - 0 Sfintul Gheorghe [5] 0-0

RMNA

18:00 FT 1 [16] Aca. Clinceni 1 - 0 Viitorul C. +1/2 1-0

UKRU21

18:00 FT [13] Desna U21 3 - 4 FC Lviv U21 [10] 1-2

UKRU21

18:00 FT [11] FC Mynai U21 1 - 1 Dnipro-1 U21 [6] 0-0

THAA

18:00 FT [14] Prachuap FC 1 - 1 Rayong FC - 1 0-1

THAA

18:00 FT [6] BG Pathum United 2 - 1 Chonburi [3] - 1 2-0

ESTA

18:15 FT [8] Kuressaare 0 - 3 Trans Narva [7] 0-2

THAA

18:30 FT 1 Trat FC 2 - 3 Bangkok Utd [8] +1/2 0-2

POLB

18:40 FT [18] Stomil Olsztyn 0 - 1 GKS Jastrzebie [14] - 1/4 0-1

DUB

19:00 FT 1 [15] Holstein Kiel 2 - 2 Heidenheim [7] - 1/4 1-0

DUB

19:00 FT [13] Fort.Dusseldorf 1 - 0 Sandhausen [16] - 1/4 0-0

DUB

19:00 FT Ein.Braunschweig 1 - 3 Karlsruher [5] +1/4 1-2

DUB

19:00 FT [1] Paderborn 07 2 - 0 St. Pauli [3] - 3/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [11] Schalke 04 II 1 - 5 B.Dortmund II +3/4 1-2

NGB

19:00 FT Chayka FK Pesch 1 - 3 Tekstilshchik Ivanov [17] - 1/2 1-1

NGB

19:00 FT [4] Alania Vla 2 - 1 FK Orenburg [2] - 1/4 0-0

AZEA

19:00 FT [2] Karabakh Agdam 6 - 1 Sumqayit [4] - 1 1/2 3-0

BIHA

19:00 FT [1] FK Tuzla City 1 - 0 Mladost D. Kakanj 1-0

MKDA

19:00 FT [9] Borec Veles 0 - 2 Vardar 0-0

MNEA

19:00 FT [6] Rudar 0 - 3 Decic Tuzi [5] 0-0

NORB

19:00 FT [15] Strommen 3 - 1 Ullensaker/Kisa [11] - 1/2 2-1

SRBA

19:00 FT Indija 1 - 0 Radnicki Nis [12] -

UKRA

19:00 FT [11] Inhulets Petrove 0 - 2 Dinamo Kiev [1] +1 1/4 0-1

DENB

19:00 FT Silkeborg IF 3 - 3 Helsingor [1] - 1 2-1

DENB

19:00 FT [2] Hvidovre IF 2 - 0 Vendsyssel FF [11] - 1/4 0-0

ANHA

19:30 FT 2 [18] Newcastle 0 - 2 Chelsea [1] +1 1/4 0-1

ANHB

19:30 FT [1] Bournemouth 4 - 2 Reading [14] - 3/4 0-2

CZEB

19:30 FT Slavoj Vysehrad 0 - 2 Fotbal Trinec [16] +1/4 0-1

CZEB

19:30 FT Hradec Kralove 5 - 1 Usti & Labem [10] - 3/4 1-0

CZEB

19:30 FT [7] Taborsko 1 - 2 Varnsdorf [5] - 1/2 0-0

CZEB

19:30 FT [15] MFK Chrudim 1 - 2 SK Prostejov [8] - 1/2 0-1

ALBA

19:45 FT Bylis Ballsh 0 - 2 Skenderbeu [8] 0-0

ALBA

19:45 FT [10] Kastrioti Kruje 1 - 1 Apolonia Fier 0-0

SLOA

19:45 FT [2] NK Bravo 1 - 2 Maribor [5] +3/4 1-2

IRNA

19:50 FT [7] Peykan 1 - 0 Shahr Khodrou [9] -

IRNA

19:50 FT [1] Persepolis 1 - 0 Sanat Naft [10] 1-0

ACL

20:00 FT [F-1] Ulsan Hyundai 3 - 1 Sh. Shenhua - 1 1/4 2-0

ANHL1

20:00 FT [20] Gillingham 1 - 1 Charlton Athletic [23] +1/2 0-0

ANHU23

20:00 FT [1-9] Liverpool U23 0 - 0 Southampton U23 [2-14] 0-0

TBNA

20:00 FT [15] Levante 1 - 1 Elche [11] - 1 1/4 1-0

TBNB

20:00 FT [8] Malaga 1 - 2 Leganes [20] +1/4 0-1

ITB

20:00 FT [20] Pordenone 1 - 1 Monza [10] +1/4 1-0

ITB

20:00 FT [13] SPAL 1907 2 - 0 Pescara - 3/4 1-0

ITB

20:00 FT [2] Brescia 2 - 2 Venezia +0 1-1

ITB

20:00 FT [3] Cittadella 2 - 2 Empoli +0 1-0

ITB

20:00 FT [12] Lecce 7 - 1 Reggiana - 1 1/4 3-0

DUC3

20:00 FT [17] Zwickau 0 - 0 Waldhof Man. [4] +1/4 0-0

DUC3

20:00 FT 1 [13] Munchen 1860 0 - 0 Uerdingen - 1/2 0-0

DUC3

20:00 FT [8] Hallescher 1 - 1 Kaiserslautern [16] +1/4 0-1

DUC3

20:00 FT Hansa Rostock 1 - 3 Dynamo Dresden - 1/2 1-3

DUC3

20:00 FT [5] Saarbrucken 3 - 3 Wehen [7] - 1/4 2-2

DUC4T

20:00 FT [4] Fortuna Koln 2 - 2 Wegberg-Beeck [19] - 1 1/4 1-0

DUC4T

20:00 FT [10] M.gladbach II 0 - 0 Lippstadt [7] - 1 0-0

DUC4T

20:00 FT Bergisch Gladbach 2 - 0 Bonner SC [17] 0-0

DUC4T

20:00 FT [3] Wuppertaler 2 - 0 Sportfreunde Lotte [15] - 1/2 2-0

DUC4T

20:00 FT [2] Preussen Munster 2 - 1 Fort.Dusseldorf II [9] - 1/4 2-0

DUC4T

20:00 FT [12] SV Straelen 0 - 4 Wiedenbruck [6] +0 0-2

DUC4T

20:00 FT [18] Homberg 0 - 4 Essen [1] +1 3/4 0-3

DUC4T

20:00 FT [5] Oberhausen 1 - 1 RW Ahlen [14] - 1 1/4 1-0

DUC4T

20:00 FT [16] A.Aachen 0 - 0 FC Koln II [8] - 1/4 0-0

HLB

20:00 FT [11] Eindhoven 2 - 4 NAC Breda [17] +1/4 1-2

NGB

20:00 FT Nizhny Nov 3 - 0 Dinamo Bryansk - 1 1/2 1-0

GREA

20:00 FT [12] Lamia FC 2 - 2 Asteras Tripolis [8] +1/4 0-1

ISRA

20:00 FT 1 [2] Hapoel Tel Aviv 0 - 0 Maccabi P.Tikva [9] +0 0-0

MLTA

20:00 FT [6] Gzira Utd 3 - 2 Sliema Wanderers [10] 1-0

MLTA

20:00 FT [11] Gudja United 0 - 0 Valletta [5] 0-0

MNEA

20:00 FT [8] FK Jerezo 0 - 0 FK Podgorica [9] 0-0

SRBA

20:00 FT [3] FK Napredak 2 - 1 Backa Topola [4] +3/4 2-1

SRBA

20:00 FT [8] FK Vozdovac 1 - 1 FK Novi Pazar [14] - 1 1/4 1-0

SVKA

20:00 FT [9] Sered 0 - 0 Ruzomberok [8] +1/4 0-0

SVKA

20:00 FT [12] FK Pohronie 3 - 3 Spartak Trnava [2] +0 1-0

SVKA

20:00 FT [7] Zemplin Michalovce 0 - 1 Senica [5] - 1/2 0-1

CZEA

20:00 FT [11] Mlada Boleslav 4 - 1 Pardubice [13] - 1 3-0

TNKA

20:00 FT Denizlispor 0 - 1 Gaziantep B.B [13] +0 0-1

TNKA

20:00 FT Genclerbirligi 1 - 5 Fenerbahce [5] +1 1-2

TNKB

20:00 FT [14] Bursaspor 1 - 0 Adanaspor [13] - 1/2 0-0

CHIB

20:00 FT [11] Cobreloa 2 - 0 Barnechea [16] 0-0

ANHL2

20:30 FT 1 [14] Crawley Town 0 - 3 Carlisle [13] +1/4 0-1

NGA

20:30 FT [11] Akhmat Groznyi 2 - 2 Zenit [1] +1/2 1-1

AUTB

20:30 FT [12] LASK Juniors 0 - 2 Dornbirn [13] - 1/2 0-0

NPA

20:30 FT Black Leopards 1 - 0 Maritzburg Utd [13] +1/4 0-0

NPA

20:30 FT [8] Golden Arrows 2 - 2 Kaizer Chiefs [12] +1/2 0-0

NPA

20:30 FT [3] Stellenbosch FC 2 - 0 Chippa Utd [10] - 1/4 1-0

HUNA

20:45 FT [9] Puskas Akademia 3 - 0 Budafoki MTE - 1 1-0

ITA

21:00 FT Crotone 0 - 2 Lazio [9] +3/4 0-1

ITA3

21:00 FT [A-7] AC Renate 2 - 1 Alessandria +0 1-0

ITA3

21:00 FT [C-5] Juve Stabia 2 - 0 Viterbese Calcio [B-19] - 3/4 1-0

ITA3

21:00 FT Perugia 0 - 0 Gubbio [B-5] - 1 1/4 0-0

PHB

21:00 FT [10] Le Havre 1 - 2 Caen [9] +0 1-0

NGB

21:00 FT 1 Chertanovo 0 - 1 Irtysh Omsk +0 0-1

ARMA

21:00 FT [4] Pyunik 0 - 0 Van Yerevan [6] +0 0-0

BIHA

21:00 FT [6] Zeljeznicar 2 - 2 Sloboda Tuzla [3] 1-1

CROA

21:00 FT [4] NK Osijek 2 - 0 Dinamo Zagreb [2] +0 0-0

GEOA

21:00 FT 1 [1] Dinamo Batumi 1 - 0 Dila Gori [4] 0-0

MDVA

21:00 FT [4] Sheriff Tiraspol 3 - 0 Speranta 1-0

MNEA

21:00 FT [2] Iskra Danilo 1 - 1 OFK Titograd 1-0

MNEA

21:00 FT [10] Zeta 0 - 1 Sutjeska [1] 0-1

SVKA

21:00 FT [3] MSK Zilina 2 - 0 Trencin [4] - 3/4 1-0

CYPA

21:00 FT [4] Doxa Katokopia 0 - 0 Ermis Aradippou - 3/4 0-0

TDB

21:00 FT [9] Eskilstuna City 2 - 0 Degerfors IF +1 2-0

TDB

21:00 FT [6] Norrby 6 - 0 Umea - 3/4 3-0

TDB

21:00 FT [11] GAIS 0 - 1 Osters [8] +0 0-0

TDB

21:00 FT Dalkurd FF 0 - 1 Trelleborgs [2] - 1/2 0-0

TDB

21:00 FT [4] GIF Sundsvall 0 - 6 Halmstads +3/4 0-3

JORA

21:00 FT [4] Faisaly (JOR) 1 - 3 S.Al.Ordon [6] 1-2

UAEA

21:00 FT [14] Al Dhafra 2 - 0 Khorfakkan [11] - 1/4 0-0

UAEA

21:00 FT [6] Al Wahda(UAE) 3 - 0 Ajman [7] - 1 1/4 2-0

TBN3

21:30 FT [A2-4] Valladolid II 1 - 1 Cultural Leonesa [A2-2] +1/4 0-1

DUA

21:30 FT [10] Hoffenheim 3 - 3 Stuttgart [14] - 1/4 1-2

DUA

21:30 FT [13] A.Bielefeld 1 - 2 B.Leverkusen [4] +1 0-1

DUA

21:30 FT [15] M.gladbach 1 - 1 Augsburg [11] - 1 1-0

DUA

21:30 FT [1] Bayern Munich 1 - 1 Wer.Bremen - 2 1/4 0-1

DUA

21:30 FT Schalke 04 0 - 2 Wolfsburg [3] +1/2 0-2

NORB

21:30 FT Oygarden FK 2 - 1 Sandnes Ulf [13] +1/4 0-1

NORB

21:30 FT [5] Sogndal 2 - 1 Grorud IL [16] - 1 3/4 1-1

NORB

21:30 FT Kongsvinger 3 - 2 Stjordals Blink [14] - 1/2 1-1

NORB

21:30 FT [7] Ranheim IL 1 - 1 HamKam [1] - 3/4 1-0

WALA

21:30 FT [5] Barry Town 0 - 0 Newtown AFC [8] - 1/2 0-0

WALA

21:30 FT 2 [11] Haverfordwest 0 - 3 Flint Town Utd [2] - 1/2 0-1

WALA

21:30 FT [10] Cardiff Metropolitan 0 - 1 The New Saints [1] +2 0-0

QATA

21:30 FT [7] Umm salal 0 - 2 Ahli Doha [9] +1/4 0-2

TBN3

21:45 FT 1 [A2-9] Sporting Gijon B 2 - 2 CD Lealtad [A2-8] +0 1-1

TBN3

21:45 FT [A2-7] Real Oviedo B 0 - 0 Numancia [A2-3] +1/4 0-0

ISRA

21:45 FT 1 [11] HIK Shmona 2 - 0 Bnei Yehuda +0 2-0

ANHA

22:00 FT [10] Aston Villa 1 - 2 Brighton [4] - 1/4 0-1

ANHB

22:00 FT [21] Swansea City 1 - 0 Rotherham Utd - 3/4 1-0

ANHB

22:00 FT Wycombe 0 - 0 Brentford +1 0-0

ANHB

22:00 FT [19] Barnsley 2 - 0 Nottingham Forest [24] +0 0-0

ANHB

22:00 FT [9] Bristol City 1 - 0 Derby County [12] - 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [13] Luton Town 1 - 1 Blackburn Rovers [6] +1/2 0-0

ANHB

22:00 FT [16] Middlesbrough 0 - 1 Norwich +0 0-0

ANHB

22:00 FT [18] Millwall 1 - 1 Cardiff City [10] +0 1-0

ANHB

22:00 FT [17] Preston North End 1 - 0 Sheffield Wed. - 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [8] QPR 1 - 1 Watford +1/2 0-1

ANHB

22:00 FT [5] Stoke City 4 - 3 Huddersfield [7] - 1/2 3-2

ANHL1

22:00 FT Rochdale 0 - 1 Wimbledon [7] +0 0-0

ANHL1

22:00 FT [16] Fleetwood Town 5 - 1 Plymouth Argyle [3] - 1/4 3-0

ANHL1

22:00 FT Peterborough Utd 1 - 2 Blackpool - 1/4 0-1

ANHL1

22:00 FT 1 [10] Accrington 0 - 0 Lincoln [17] +0 0-0

ANHL1

22:00 FT Swindon 1 - 0 Bristol Rovers - 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [2] Milton Keynes Dons 1 - 3 Hull City +0 1-2

ANHL1

22:00 FT [11] Burton Albion 1 - 3 Northampton - 1/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [24] Doncaster Rovers 1 - 1 Sunderland [5] +1/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [19] Ipswich 2 - 1 Shrewsbury [22] - 1/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [15] Portsmouth 4 - 1 Crewe Alexandra [21] - 1/4 2-0

ANHL1

22:00 FT [1] Wigan 1 - 2 Oxford Utd [14] +1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT [11] Tranmere Rovers 5 - 0 Grimsby - 1/4 4-0

ANHL2

22:00 FT [17] Salford City 3 - 0 Bradford City [9] - 1/4 3-0

ANHL2

22:00 FT [12] Newport 1 - 0 Port Vale [7] - 1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT [15] Barrow 2 - 2 Forest Green [1] +1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [5] Exeter City 1 - 2 Oldham [24] - 3/4 1-2

ANHL2

22:00 FT Cheltenham 3 - 0 Walsall [19] - 1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT [2] Leyton Orient 3 - 0 Harrogate Town [3] +1/4 2-0

ANHL2

22:00 FT [20] Mansfield 1 - 1 Colchester Utd [16] - 1/4 -

ANHL2

22:00 FT [23] Scunthorpe Utd 1 - 1 Morecambe +0 0-0

ANHL2

22:00 FT [21] Stevenage 1 - 2 Bolton +0 1-2

TBNB

22:00 FT [10] Mirandes 4 - 1 Cartagena [6] - 1/4 1-0

TBN3

22:00 FT [D2-4] Real Betis B 1 - 1 UCAM Murcia [D2-1] +0 1-0

TBN3

22:00 FT [D2-5] Cordoba 1 - 2 Sevilla B [D2-3] - 3/4 0-1

SCOA

22:00 FT [8] St. Johnstone 1 - 1 Motherwell [4] - 1/4 1-1

SCOA

22:00 FT [5] Dundee Utd 2 - 1 Hamilton - 1/2 0-0

SCOA

22:00 FT [2] Hibernian 2 - 2 Celtic [6] +1 1/4 0-0

SCOA

22:00 FT 1 Kilmarnock 3 - 1 Ross County [11] - 1/2 1-1

SCOA

22:00 FT [9] Livingston 0 - 1 St. Mirren [10] - 1/2 0-0

SCOB

22:00 FT [3] Arbroath 0 - 0 Greenock Morton [8] - 1/4 0-0

SCOB

22:00 FT [6] Ayr Utd 2 - 0 Dundee +0 2-0

SCOB

22:00 FT [7] Queen of South 2 - 0 Alloa Athletic - 1/4 1-0

SCOB

22:00 FT [1] Inverness C.T. 2 - 0 Raith Rovers [5] - 1/4 1-0

SCO2

22:00 FT Forfar Athletic 1 - 3 Airdrieonians [7] +1/2 1-3

SCO2

22:00 FT Partick Thistle 2 - 0 East Fife [10] - 1 1/4 1-0

SCO2

22:00 FT [8] Clyde 3 - 2 Montrose [4] +0 1-1

SCO2

22:00 FT [9] Peterhead 1 - 0 Dumbarton [2] - 1/2 1-0

SCO2

22:00 FT [6] Falkirk 1 - 0 Cove Rangers [3] - 1/4 0-0

NGB

22:00 FT [11] Baltika 0 - 0 Fakel [3] - 1/4 0-0

NIRA

22:00 FT [5] Linfield 2 - 0 Glenavon [7] - 1 1/2 1-0

NIRA

22:00 FT [3] Larne 1 - 0 Cliftonville [1] - 3/4 0-0

NIRA

22:00 FT [11] Ballymena Utd 2 - 0 Warrenpoint Town [10] - 1/4 2-0

NIRA

22:00 FT [6] Crusaders Belfast 3 - 1 Dungannon Swi. [9] - 1 3/4 1-1

MNEA

22:00 FT [7] Buducnost 2 - 1 OFK Petrovac [4] 0-1

NORA

22:00 FT [16] Stabaek 0 - 3 Molde [1] +1/2 0-1

SRBA

22:00 FT [1] FK Partizan 1 - 0 Proleter NS [15] - 1 3/4 0-0

CZEA

22:00 FT [8] Bohemians 1905 2 - 0 Teplice [16] - 1/2 1-0

CZEA

22:00 FT [6] Sigma Olomouc 3 - 0 MFk Karvina [15] - 1/2 1-0

UKRA

22:00 FT 1 [2] Shakhtar Donetsk 1 - 1 PFK Aleksandriya [6] - 1 1/2 0-0

EGYC

22:00 FT Ahly Cairo 2 - 1 AQL Asmeda 2-1

TBNA

22:15 FT [14] Villarreal 1 - 1 Real Madrid [2] +0 0-1

BIA

22:15 FT 1 [6] Standard Liege 2 - 2 Eupen [4] - 1/2 1-1

GREA

22:15 FT [10] Atromitos 2 - 2 Apollon Smirnis [14] - 1/2 1-1

TBN3

22:30 FT [C2-5] Atzeneta 1 - 1 Villarreal B [C2-3] +1/2 0-0

HLB

22:30 FT [15] Almere City 3 - 0 Go Ahead Eagles - 1/4 1-0

ALBA

22:45 FT [6] Partizani Tirana 0 - 0 KF Laci [7] 0-0

ALBA

22:45 FT [2] Vllaznia Shkoder 3 - 2 KF Tirana [3] 1-0

ALBA

22:45 FT [5] Teuta Durres 0 - 0 Kukesi [1] 0-0

TBN3

22:59 FT [C1-3] Lleida Esportiu 2 - 3 Cornella [C1-5] - 1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [C1-4] Andorra FC 1 - 0 UE Olot [C1-11] - 1/4 1-0