KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 22/11/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 22/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [17] Yokohama SCC 0 - 1 Kamatamare San. [16] - 1/4 0-0

NHAT3

11:00 FT [7] FC Imabari 1 - 2 Fukushima Utd [11] - 1/2 0-1

NHAT3

11:00 FT [12] Azul Claro Numazu 1 - 0 Nagano Parceiro [3] +1/4 0-0

NHAT3

11:00 FT 1 [6] Gainare Tottori 1 - 2 Vanraure Hachinohe [15] - 1/2 0-1

NHAT3

11:00 FT [9] Kagoshima 0 - 1 Sagamihara [2] - 1/2 0-0

NHAT3

11:00 FT [1] Blaublitz Akita 0 - 1 Kataller Toyama [8] - 1/2 0-1

NHATJFL

11:00 FT [9] MIO Biwako 3 - 2 Tokyo Musashino [12] 2-1

NHATJFL

11:00 FT 1 [8] FC Osaka 2 - 1 Nara Club [13] 1-1

NHATJFL

11:00 FT [6] Iwaki FC 1 - 1 Veertien Mie [7] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [14] Kochi United SC 1 - 1 Reinmeer Aomori [15] 1-0

NHATB

12:00 FT [7] Tokyo Verdy 2 - 1 Renofa Yamaguchi [22] - 1 1-0

NHAT3

12:00 FT [14] Gamba Osaka U23 0 - 1 Grulla Morioka [13] - 1/4 0-1

NHAT3

12:00 FT [18] Cerezo Osaka U23 1 - 1 Roas. Kumamoto [5] +1/2 0-1

NHATA

14:00 FT [9] Urawa Red 1 - 2 Gamba Osaka [2] - 1/4 0-0

HKGA

14:00 FT [3] HK Ranger 2 - 2 Happy Valley [4] +1/4 1-1

CZEB

16:15 FT [2] Vik.Zizkov 3 - 1 SK Lisen [4] - 3/4 1-0

AUTB

16:30 FT [16] Rapid Wien II 1 - 2 Grazer AK [5] +1/2 0-1

HKGA

16:30 FT [5] Kitchee 2 - 2 Lee Man FC [6] - 1/2 2-1

ACL

17:00 FT [G-4] Suwon Bluewings 0 - 0 Guangzhou Ever. [G-3] +1/2 0-0

TBN3

17:00 FT [D1-2] Cadiz B 3 - 1 Marino [D1-10] - 3/4 0-0

AZEA

17:00 FT [7] Gabala FC 1 - 4 Neftchi Baku [2] +1/4 0-1

ESTA

17:00 FT [5] Tammeka Tartu 3 - 3 Tulevik Viljandi [6] - 1/2 2-1

GEOA

17:00 FT [10] Merani Tbilisi 1 - 2 Chikhura Sach. [9] 1-0

SINA

17:00 FT [3] Lion City Sailors 2 - 3 Alb. Niigata (SIN) [1] 2-2

THA

17:00 FT [4] Ratchaburi 3 - 1 Samut Prakan City [11] - 1/2 1-1

ARMA

17:30 FT [9] Shirak 0 - 3 Urartu [1] 0-2

BULA

17:30 FT [7] Cherno More 2 - 1 Botev Vratsa [8] - 1 1-1

TNKA

17:30 FT [11] Hatayspor 2 - 2 Rizespor [9] - 1/4 1-1

TNKB

17:30 FT [3] Keciorengucu 6 - 0 Akhisar Bld. [11] - 1/2 3-0

TBN3

18:00 FT [D1-3] Atl. Sanluqueno 2 - 1 Marbella [D1-7] +1/4 2-0

TBN3

18:00 FT [E1-6] Atl. Baleares 0 - 1 S.S. Reyes [E1-3] - 1 0-0

TBN3

18:00 FT [C1-8] AE Prat 0 - 1 Badalona [C1-4] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [C1-7] UE Llagostera 2 - 0 Espanyol B [C1-10] +0 1-0

TBN3

18:00 FT [B1-5] Real Sociedad B 0 - 1 Real Union [B1-4] - 1/2 0-1

TBN3

18:00 FT [C2-8] Valencia B 0 - 4 Ibiza-Eivissa [C2-1] 0-3

TBN3

18:00 FT [E2-8] Villarrubia CF 1 - 1 Melilla CD [E2-2] +0 0-1

TBN3

18:00 FT [A1-7] Celta Vigo II 2 - 0 Zamora CF [A1-5] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [D1-9] Las Palmas Atl. 2 - 1 San Fernando [D1-8] +0 2-1

TBN3

18:00 FT [D1-1] Algeciras 2 - 1 UD Tamaraceite [D1-6] - 1/4 1-1

TBN3

18:00 FT [C2-4] Pena Deportiva 0 - 0 La Nucía [C2-7] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT 1 [E2-9] Socuellamos 1 - 2 Merida [E2-5] - 1/4 1-1

TBN3

18:00 FT [E1-1] Rayo Majada. 2 - 1 UD Poblense [E1-10] - 1 1-0

TBN3

18:00 FT [B2-2] SD Tarazona 1 - 0 Haro Deportivo [B2-9] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [E1-8] Las Rozas CF 2 - 1 Atletico Madrid B [E1-9] +0 1-0

TBN3

18:00 FT [E2-1] Badajoz 5 - 3 CP Villarrobledo [E2-10] - 1 1/2 3-2

TBN3

18:00 FT [C2-2] Hercules CF 2 - 0 Orihuela [C2-3] - 1/2 0-0

TBN3

18:00 FT [D1-5] Recreativo Huelva 2 - 0 Linense [D1-4] - 1/4 1-0

NGA

18:00 FT [1] CSKA Moscow 1 - 1 PFC Sochi [6] - 3/4 1-1

BLRA

18:00 FT [3] Neman Grodno 1 - 0 FK Slutsk [14] - 1 1/4 1-0

BLRA

18:00 FT [1] Bate Borisov 5 - 0 Belshina Bobruisk [15] - 2 3/4 1-0

BLRA

18:00 FT [13] FK Gorodeya 1 - 4 Dinamo Brest [5] +1 1/4 0-0

BLRA

18:00 FT 1 [10] FK Minsk 2 - 2 Vitebsk [12] - 1/2 2-1

BLRA

18:00 FT [16] FC Smolevichi 0 - 3 Slavia Mozyr [11] +1 1/4 0-1

BLRA

18:00 FT [9] Energetik-BGU 2 - 3 Dinamo Minsk [6] +1 1-3

BLRA

18:00 FT [8] Rukh Brest 1 - 2 Shakhter Soligo. [2] +1 3/4 1-2

BLRA

18:00 FT [4] Torpedo Zhodino 2 - 0 Isloch [7] - 1 1-0

ESTA

18:00 FT [4] Nomme Kalju 0 - 3 Flora Tallinn [1] +1/4 0-2

THA

18:00 FT [9] Muang Thong Utd 1 - 1 Nakhon Ratch. [14] - 1 1-0

HLA

18:15 FT [1] Ajax 5 - 0 Heracles Almelo [13] - 2 1/4 3-0

ITA

18:30 FT [15] Fiorentina 0 - 1 Benevento [14] - 1 1/4 0-0

ITA3

18:30 FT [A-9] Pontedera 0 - 1 Aurora Pro Patria [A-7] - 1/4 0-1

POLA

18:30 FT [11] Lech Poznan 3 - 3 Rakow Czestochowa [2] - 1/2 1-2

THA

18:30 FT 1 [5] Sukhothai 0 - 3 Buriram Utd [8] +1/2 0-1

TQA

18:35 FT [B-5] Wuhan Zall 1 - 0 Zhejiang Greentown [A-9] - 3/4 1-0

POLB

18:40 FT [18] Sandecja 1 - 1 Radomiak Radom [6] +1/4 1-1

POLB

18:40 FT [5] Odra Opole 1 - 1 Gornik Leczna [3] - 1/4 0-1

POLB

18:40 FT 1 [2] LKS Lodz 4 - 4 Puszcza Nie. [10] - 1 3-1

ANHA

19:00 FT 2 [18] Fulham 2 - 3 Everton [6] +1/2 1-3

DUC3

19:00 FT [12] Lubeck 3 - 0 Bayern Munich II [13] +0 0-0

PHA

19:00 FT [14] Nantes 1 - 1 Metz [10] - 1/4 1-1

SCOA

19:00 FT [1] Rangers 4 - 0 Aberdeen [3] - 1 3/4 2-0

AZEA

19:00 FT [3] Zire IK 3 - 1 Keşla FK [5] +1/4 1-0

MKDA

19:00 FT 1 [8] Rabotnicki 1 - 3 Makedonija [2] 1-2

MKDA

19:00 FT [7] Sileks Kratovo 0 - 1 Belasica Strumica [12] 0-0

MKDA

19:00 FT [10] Academy Pandev 3 - 2 Pelister [9] 2-1

MKDA

19:00 FT [4] FC Struga 1 - 0 Renova [11] 1-0

MKDA

19:00 FT [1] Shkendija 1 - 1 Shkupi [3] 1-0

UKRA

19:00 FT [10] FC Mynai 3 - 2 SK Dnipro-1 [11] +1/2 1-1

DENB

19:00 FT [5] Fremad Amager 0 - 1 HB Koge [7] - 1/2 0-0

DUB

19:30 FT [18] Wurzburger 2 - 1 Hannover 96 [11] +3/4 0-1

DUB

19:30 FT [7] Erzgebirge Aue 3 - 0 Darmstadt [14] +0 1-0

DUB

19:30 FT [2] Greuther Furth 3 - 1 Jahn Regensburg [13] - 3/4 1-1

DUB

19:30 FT [1] Hamburger 1 - 3 Bochum [4] - 3/4 0-1

BIA

19:30 FT [2] Beerschot-Wilrijk 2 - 1 Anderlecht [7] +1/4 1-0

CZEB

19:30 FT [6] Sellier&Bellot Vlasim 1 - 0 Dukla Praha [7] 1-0

ACL

20:00 FT [H-3] Jeonbuk H.Motor 1 - 2 Shanghai SIPG [H-2] - 3/4 1-1

ANHU23

20:00 FT [1-5] Man City U23 2 - 2 Chelsea U23 [1-4] 2-0

TBNA

20:00 FT 1 [16] Eibar 0 - 0 Getafe [11] +1/4 0-0

TBNB

20:00 FT [20] Sabadell 3 - 1 Las Palmas [15] +0 2-0

ITA3

20:00 FT [B-5] Triestina 3 - 1 US Fermana [B-17] - 3/4 2-0

DUC3

20:00 FT [17] Unterhaching 2 - 2 Vik.Koln [5] - 1/2 1-2

ESTA

20:00 FT [3] Levadia T. 2 - 2 Paide Linname. [2] +1/4 1-2

GREA

20:00 FT [4] AEK Athens 4 - 1 Larissa [11] - 1 1/4 0-0

MLTA

20:00 FT [10] Balzan 0 - 0 Floriana [6] 0-0

CZEA

20:00 FT [16] Brno 1 - 1 Pribram [18] - 3/4 1-0

TNKA

20:00 FT [12] Goztepe 3 - 1 Ankaragucu [21] - 1/4 1-0

TNKA

20:00 FT [8] Konyaspor 2 - 1 Kasimpasa [10] - 1/4 0-1

TNKB

20:00 FT 1 [4] Tuzlaspor 0 - 6 Bandirmaspor [14] - 3/4 0-2

DENA

20:00 FT [8] Odense BK 1 - 1 Sonderjyske [2] - 1/4 0-0

DENA

20:00 FT [5] Aalborg BK 1 - 1 Nordsjaelland [7] - 1 0-1

ITA3

20:30 FT [C-9] Foggia 1 - 1 Virtus Francavilla [C-14] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [C-8] Catania 0 - 0 Turris Neapolis [C-6] - 1/2 0-0

HLA

20:30 FT [18] Fortuna Sittard 1 - 3 Feyenoord [3] +1 1-2

HLA

20:30 FT [10] Sparta Rotterdam 6 - 0 ADO Den Haag [16] - 1 1-0

NGA

20:30 FT [15] Rotor Volgograd 0 - 0 Ural S.r. [11] +0 0-0

TDA

20:30 FT [14] Kalmar 0 - 3 Djurgardens [3] +1/2 0-3

TDA

20:30 FT [9] AIK Solna 0 - 2 Orebro [8] - 1 0-1

TDA

20:30 FT [2] Elfsborg 2 - 1 Helsingborg [16] - 1 0-0

TDB

20:30 FT [8] Vasteras 0 - 3 Orgryte [10] - 1/4 0-2

AUTA

20:30 FT 1 [8] Austria Wien 1 - 1 St.Polten [5] - 1/2 0-1

AUTA

20:30 FT [6] Wattens 3 - 0 Admira [12] - 3/4 2-0

CHIA

20:30 FT [15] Palestino 1 - 3 La Serena [18] - 3/4 1-1

NPA

20:30 FT [1] Mamelodi Sun. 4 - 3 Amazulu [12] - 1 3-1

NPA

20:30 FT [5] Cape Town City 4 - 2 Blo. Celtic [15] - 1/4 3-1

NPA

20:30 FT [11] Tshakhuma TM 1 - 0 Baroka FC [4] +0 0-0

ANHA

21:00 FT [20] Sheffield Utd 0 - 1 West Ham Utd [8] +1/4 0-0

ITA

21:00 FT [5] Inter Milan 4 - 2 Torino [18] - 1 3/4 0-1

ITA

21:00 FT [3] Roma 3 - 0 Parma [17] - 1 1/4 3-0

ITA

21:00 FT [10] Sampdoria 1 - 2 Bologna [12] +0 1-1

ITA

21:00 FT [9] Verona 0 - 2 Sassuolo [2] +1/2 0-1

ITB

21:00 FT 2 [17] Ascoli 1 - 1 Virtus Entella [18] - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [A-1] Pro Vercelli 0 - 2 Pro Sesto [A-5] - 3/4 0-0

ITA3

21:00 FT [C-4] Catanzaro 2 - 1 Cavese [C-19] - 1 0-0

ITA3

21:00 FT [C-13] Paganese 1 - 1 AS Bisceglie [C-16] - 3/4 1-0

ITA3

21:00 FT [B-9] Matelica 2 - 2 Cesena [B-7] +0 1-0

ITA3

21:00 FT 1 [C-18] Casertana 0 - 2 Bari [C-2] +3/4 0-1

ITA3

21:00 FT [C-11] SS Monopoli 2 - 0 Vibonese [C-10] - 1/4 1-0

ITA3

21:00 FT [A-8] Juventus U23 3 - 2 Pistoiese [A-18] - 1/2 3-1

ITA3

21:00 FT [A-4] Lecco 3 - 2 Pergolettese [A-14] - 1/2 1-1

ITA3

21:00 FT 1 [A-10] Albinoleffe 1 - 2 Como [A-6] 0-1

ITA3

21:00 FT [A-20] Luchese 0 - 1 Giana Erminio [A-16] 0-1

ITA3

21:00 FT [B-4] Modena 1 - 2 Alto Adige [B-3] +0 1-0

DUC3

21:00 FT [2] Ingolstadt 1 - 0 Magdeburg [19] - 3/4 0-0

PHA

21:00 FT [20] Dijon 0 - 1 Lens [9] +1/2 0-1

PHA

21:00 FT [5] Montpellier 4 - 3 Strasbourg [19] - 1/2 3-3

PHA

21:00 FT [17] Stade Reims 0 - 1 Nimes [15] - 1/2 0-0

MDVA

21:00 FT [4] Milsami 1 - 3 Petrocub [2] 0-1

NORB

21:00 FT [6] Raufoss IL 1 - 1 Tromso [1] +0 1-0

SVKA

21:00 FT [1] Slo. Bratislava 2 - 1 Zlate Moravce [5] - 1 3/4 1-0

SLOA

21:00 FT [10] Aluminij 0 - 0 Tabor Sezana [5] - 1/4 0-0

CYPA

21:00 FT [12] Nea Salamina 2 - 1 Omonia Nicosia [6] +1/2 1-1

DENB

21:00 FT [4] Esbjerg FB 2 - 1 Skive IK [12] - 1 1-0

DUA

21:30 FT [14] Freiburg 1 - 3 Mainz [15] - 1/2 0-3

QATA

21:30 FT [4] Al Duhail SC 0 - 3 Al Garrafa [3] - 1 0-1

TBNB

22:00 FT [2] Mallorca 0 - 0 Sporting Gijon [4] - 1/4 0-0

TBN3

22:00 FT [A1-3] Salamanca 2 - 0 Coruxo [A1-10] - 1/2 1-0

BIA

22:00 FT [15] Zulte-Waregem 1 - 2 KV Mechelen [14] +1/2 0-1

BIB

22:00 FT [1] Union Saint-Gilloise 2 - 1 RWD Molenbeek [6] - 1 1/4 0-0

LUXA

22:00 FT 1 [15] Etzella Ettelbruc 2 - 1 RM Hamm Benfica [16] 1-0

LUXA

22:00 FT [6] Swift Hesperange 2 - 2 Fola Esch [2] 2-0

LUXA

22:00 FT [13] Mondorf-les. 0 - 1 UT Petange [11] 0-0

LUXA

22:00 FT [12] Hostert 2 - 1 Dudelange [1] 0-0

LUXA

22:00 FT [5] Victoria Rosport 1 - 0 Progres Niedercorn [14] 0-0

LUXA

22:00 FT [8] Rodange 91 1 - 1 UNA Strassen [9] 0-0

LUXA

22:00 FT [3] Differdange 2 - 1 Racing Union [10] 1-1

LUXA

22:00 FT [7] Jeunesse Esch 1 - 1 Wiltz [4] 1-1

RMNA

22:00 FT [12] Hermannstadt 0 - 1 Astra Giurgiu [16] +0 0-0

CZEA

22:00 FT [8] Zlin 1 - 0 Vik.Plzen [4] +3/4 1-0

TSA

22:00 FT [8] Sion 2 - 2 Zurich [4] - 1/4 0-0

TSA

22:00 FT [7] Servette 1 - 1 Lugano [2] - 1/4 1-0

TSA

22:00 FT [3] St. Gallen 2 - 2 Lausanne Sports [5] +0 0-2

UKRA

22:00 FT [7] Desna Chernigiv 0 - 1 FC Lviv [13] - 1 1/4 0-1

DENA

22:00 FT [4] Aarhus AGF 1 - 2 Midtjylland [1] +1/4 0-2

TBNA

22:15 FT [5] Cadiz 0 - 1 Real Sociedad [1] +3/4 0-0

GREA

22:15 FT [13] Panetolikos 0 - 1 Aris Salonica [2] +1/2 0-1

TBN3

22:30 FT [B1-3] Alaves B 0 - 0 Amorebieta [B1-2] +0 0-0

TBN3

22:30 FT [C2-5] Alcoyano 1 - 0 Levante B [C2-10] - 1/4 1-0

ITA3

22:30 FT [A-3] Carrarese 3 - 0 US Olbia [A-19] - 3/4 2-0

BULA

22:30 FT [2] Lok. Plovdiv 1 - 1 CSKA 1948 Sofia [5] - 1/2 1-1

HLA

22:45 FT [15] RKC Waalwijk 1 - 1 Heerenveen [6] +3/4 0-1

HLA

22:45 FT [5] Twente 1 - 1 PSV Eindhoven [4] +3/4 0-1

TBN3

22:59 FT [B1-11] Barakaldo 0 - 0 Arenas de Guecho [B1-9] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-1] Pontevedra 2 - 0 CF Salmantino [A1-9] - 3/4 0-0

TBN3

22:59 FT 1 [A1-8] Guijuelo 0 - 0 Deportivo [A1-2] +1/2 0-0

TBN3

22:59 FT [B2-8] Izarra 2 - 0 Ejea [B2-10] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [E2-6] Extremadura UD 2 - 2 Talavera [E2-4] - 1/2 1-1

TBN3

22:59 FT 2 [B1-10] Leioa 1 - 1 Athletic Bilbao B [B1-1] +1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [D2-8] Lorca Deportiva 1 - 1 Yeclano Dep. [D2-10] - 1/4 0-1

TBN3

22:59 FT [E2-7] Don Benito 0 - 0 Villanovense [E2-3] +0 0-0

TBN3

22:59 FT [D2-4] Ejido 0 - 1 Granada II [D2-3] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [C1-2] L'Hospitalet 2 - 0 Barcelona B [C1-9] +0 0-0

TBN3

22:59 FT [B2-3] SD Logrones 0 - 0 CD Calahorra [B2-1] +0 0-0

PHA

22:59 FT [11] Angers 0 - 1 Lyon [3] +1/2 0-0

NGA

22:59 FT [10] Rubin Kazan 0 - 2 Rostov [5] +0 0-0

HUNA

22:59 FT [2] MOL Fehervar FC 3 - 0 Diosgyori [9] - 1 1/2 1-0

SLOA

22:59 FT [7] Domzale 0 - 1 CM Celje [6] +0 0-0

CYPA

22:59 FT [3] AEL Limassol 1 - 0 Anorthosis [2] +1/4 0-0

TNKA

22:59 FT [15] Trabzonspor 1 - 0 Erzurum BB [17] - 1 1-0

TNKA

22:59 FT 1 [16] Antalyaspor 0 - 2 Alanyaspor [1] +3/4 0-0

TNKB

22:59 FT [2] Adana Demirspor 4 - 1 Eskisehirspor [18] - 1 1/2 0-0

AUTA

22:59 FT [9] SV Ried 4 - 3 Rapid Wien [3] +1 3/4 2-1

ANHA

23:30 FT [14] Leeds Utd 0 - 0 Arsenal [12] +1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [B-2] Feralpisalo 3 - 1 Padova [B-1] +0 0-0

ITA3

23:30 FT 1 [B-15] Pesaro 3 - 2 Carpi [B-8] +1/4 1-2

ITA3

23:30 FT 1 [B-11] Virtus Verona 1 - 1 Mantova [B-12] - 1/4 1-0

ITA3

23:30 FT [B-16] Ravenna 1 - 1 Sambenedettese [B-10] +1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [C-1] Ternana 3 - 0 Teramo [C-3] - 3/4 1-0

POLA

23:30 FT [8] Cracovia Krakow 0 - 1 Legia Wars. [1] +3/4 0-0

SRBA

23:30 FT [3] Vojvodina 0 - 2 Crvena Zvezda [1] +3/4 0-1

TDA

23:30 FT [6] Hammarby 2 - 2 Malmo [1] - 1/4 1-2

TDA

23:30 FT [12] Ostersunds 0 - 4 Varbergs BoIS [11] +1/4 0-2

TDB

23:30 FT [5] Akropolis IF 2 - 1 Brage [7] - 1/4 2-1

QATA

23:45 FT [10] Al Arabi (QAT) 1 - 4 Al Sadd [2] +2 1/4 0-2

QATA

23:45 FT [5] Al Rayyan 2 - 0 Al Kharaitiyat FC [9] - 1 1-0

ANHU23

00:00 FT [1-6] Man Utd U23 4 - 2 Tottenham U23 [1-7] 3-1

ITA

00:00 FT [16] Udinese 1 - 0 Genoa [19] - 1/2 1-0

DUA

00:00 FT [17] FC Koln 1 - 2 Union Berlin [5] +1/4 1-1

NORA

00:00 FT [5] Odd Grenland 1 - 2 Start Kristiansand [13] - 1 0-0

NORA

00:00 FT [6] Kristiansund 1 - 0 Mjondalen [15] - 3/4 1-0

NORA

00:00 FT [10] Sarpsborg 1 - 2 Viking [7] - 1/4 0-0

NORA

00:00 FT [8] Haugesund 3 - 2 Sandefjord [11] - 3/4 2-1

DENA

00:00 FT [6] Vejle 0 - 2 Brondby [3] +0 0-1

CRCA

00:00 FT [A-2] Herediano 2 - 3 Dep. Saprissa [B-1] +1/4 1-1

TBNB

00:15 FT [17] Tenerife 0 - 1 UD Logrones [7] - 1/2 0-1

BIA

00:15 FT [5] Charleroi 0 - 1 Gent [12] - 1/4 0-1

MLTA

00:15 FT 1 [16] Senglea Athletic 1 - 3 Mosta [8] 0-0

TBNA

00:30 FT [6] Granada 1 - 3 Valladolid [17] - 1/4 0-1

GREA

00:30 FT [3] PAOK 2 - 1 Pas Giannina [8] - 1 1/4 0-1

CZEA

00:30 FT 1 [2] Sparta Praha 2 - 4 C. Budejovice [14] - 1 1/4 1-1

UKRA

00:30 FT [3] Vorskla 3 - 0 Kolos Kovalivka [5] - 1/4 1-0

ISRA

01:00 FT [14] Hapoel Hadera 0 - 1 Maccabi TA [6] +1 1/4 0-1

RMNA

01:00 FT [3] CFR Cluj 0 - 1 UTA Arad [6] - 1 1/4 0-0

CYPA

01:00 FT [5] AEK Larnaka 1 - 2 Apollon Limassol [1] +0 0-1

ECUA

01:15 FT [10] Olmedo 1 - 2 Nacional Quito [15] - 1/4 0-0

ISRA

01:45 FT [8] Beitar Jerusalem 1 - 1 Maccabi Netanya [2] - 1/4 1-1

HLA

02:00 FT [7] AZ Alkmaar 1 - 0 Emmen [17] - 1 3/4 1-0

BIB

02:00 FT [3] Westerlo 1 - 1 RFC Seraing [2] - 1/4 0-0

NORA

02:00 FT [14] Stromsgodset 1 - 2 Bodo Glimt [1] +1/2 0-2

BRA

02:00 FT [15] Ceara/CE 2 - 2 Atl. Mineiro/MG [1] +0 0-1

BRA

02:00 FT [3] Sao Paulo/SP 1 - 1 Vasco DG/RJ [17] - 1 1/4 1-1

COLB

02:00 FT [6] Leones FC 0 - 0 Valledupar [4] - 1/2 0-0

ANHA

02:15 FT [2] Liverpool 3 - 0 Leicester City [4] - 3/4 2-0

ITA

02:45 FT 1 [6] Napoli 1 - 3 AC Milan [1] - 1/4 0-1

BIA

02:45 FT [3] Genk 4 - 1 RE Mouscron Peruwelz [18] - 1 1/2 1-1

TBNA

03:00 FT [15] Alaves 2 - 2 Valencia [9] +0 2-0

TBNB

03:00 FT [8] SD Ponferradina 2 - 1 Zaragoza [21] - 1/4 0-0

ITB

03:00 FT 1 [13] Reggina 1 - 2 Pisa [14] - 1/4 1-0

PHA

03:00 FT [2] Lille 4 - 0 Lorient [18] - 3/4 1-0

ARGLC

03:10 FT [E-4] Estudiantes LP 0 - 1 Aldosivi [E-3] - 3/4 0-1

ECUA

03:30 FT [8] Dep.Cuenca 3 - 3 SD Aucas [9] +1/4 2-0

COLB

04:00 FT [3] Dep.Quindio 1 - 0 Atletico Huila [8] - 1/2 0-0

VENA

04:00 FT [B-4] Metropolitano 0 - 3 Dep.Tachira [B-1] +1/4 0-1

BRA

04:15 FT [18] Botafogo/RJ 1 - 2 Fortaleza/CE [9] - 1/4 0-0

BRA

04:15 FT [4] Internacional/RS 1 - 2 Fluminense/RJ [5] - 1/2 1-0

USA

04:25 FT [Tay-2] Sporting Kansas 3 - 3 San Jose EQ [Tay-7] - 1 1-2

TS 90': 3-3; HP: 0-0; Pen: 3-0

CHIA

05:15 FT [9] Everton CD 1 - 1 Univ. de Chile [6] - 1/4 1-1

ARGLC

05:20 FT 1 [F-4] Patronato Parana 0 - 0 Gimnasia LP [F-3] +1/2 0-0

URUA

05:30 FT [4] CA Penarol 2 - 0 Boston River [16] - 1 1-0

ECUA

06:00 FT [1] Emelec 3 - 2 Delfin SC [13] - 3/4 1-2

VENA

06:00 FT [A-4] Yaracuyanos 0 - 1 Mineros Guayana [A-3] +0 0-0

BRA

06:30 FT 2 [14] Corinthians/SP 0 - 0 Gremio/RS [7] +1/4 0-0

PARA

06:45 FT [7] Sportivo Luqueno 2 - 2 Olimpia Asuncion [2] +1 1/4 1-0

ARGLC

07:30 FT [E-1] San Lorenzo 2 - 0