KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 30/11/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 30/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

KAZA

14:00 FT [4] FK Kyzylzhar 0 - 1 Astana [1] +1 0-1

KAZA

14:00 FT 1 [10] Shakhter Kar. 1 - 0 Tobol Kostanay [2] - 3/4 0-0

KAZA

14:00 FT 1 Okzhetpes 1 - 3 Ordabasy [5] +1 1/4 1-1

TNU21

15:00 FT [A-2] Nam Định U21 1 - 1 Hà Nội T&T U21 [A-3] 0-1

TNU21

15:00 FT [A-4] Ha Long CFC U21 0 - 8 Viettel U21 [A-1] 0-3

ACL

17:00 FT [I-4] Beijing Guoan 3 - 1 FC Seoul - 1/4 2-0

ACL

17:00 FT FC Tokyo 1 - 2 Ulsan Hyundai [F-1] +1/4 1-1

ARMA

17:00 FT [9] Alashkert 2 - 1 Van Yerevan [6] - 3/4 1-0

AZEA

17:00 FT [4] Sumqayit 0 - 1 Gabala FC [1] -

GEOA

17:00 FT [10] Samtredia 1 - 2 Dinamo Batumi [1] 1-0

ANHU23

19:00 FT [2-5] Newcastle U23 0 - 3 Wolves U23 [2-7] 0-2

ANHU23

19:00 FT [1-5] Tottenham U23 1 - 5 Leicester City U23 [1-12] 1-1

KAZA

19:00 FT [9] FK Taraz 1 - 0 Kairat Almaty [3] +1/4 0-0

KAZA

19:00 FT [14] Zhetysu Taldykorgan 3 - 0 Caspiy Aktau [7] - 1 2-0

KSB

19:05 FT [8] Al Kawkab 0 - 0 Sahel (KSA) [13] 0-0

KSB

19:10 FT [17] Al Bukiryah 0 - 0 Arar FC [19] 0-0

KSB

19:20 FT [3] Al Jabalain 2 - 1 Hajer [5] 0-1

KSB

19:25 FT [15] Najran 2 - 1 Al Nahda (KSA) [16] 1-1

IRNA

19:45 FT [1] Persepolis 3 - 0 Shahr Khodrou [9] - 3/4 1-0

ACL

20:00 FT [H-3] Chiangrai Utd 2 - 2 Melb. Victory +3/4 0-2

ACL

20:00 FT 1 Sh. Shenhua 3 - 3 Perth Glory - 3/4 0-1

ANHU23

20:00 FT [2-4] West Brom U23 3 - 1 Sunderland U23 [2-12] 1-1

IRNA

20:00 FT [16] Machine Sazi 0 - 1 Gol Gohar [5] +0 0-0

URUA

20:00 FT [1] Plaza Colonia 1 - 3 CA Torque [6] +0 0-1

IRNA

20:05 FT [6] Foolad Khozestan 0 - 0 Aluminium Arak [11] - 1 0-0

CHIB

20:30 FT [3] Dep. Copiapo 2 - 0 Deportes Santa Cruz [2] - 1 1/4 0-0

UAEA

21:00 FT [7] Ajman 2 - 3 Al Wasl [8] +3/4 1-3

UAEA

21:00 FT Al Fujairah 0 - 3 Al Jazira [2] +3/4 0-0

KSB

21:25 FT [12] Al Adalah 0 - 0 Al Feiha [2] +0 0-0

GEOA

21:30 FT Chikhura Sach. 2 - 0 Dinamo Tbilisi [2] +1 3/4 1-0

SRBA

22:00 FT 1 [12] Radnicki Nis 0 - 1 FK Vojvodina [6] +1/4 0-1

SRBA

22:00 FT [7] Spartak Subotica 0 - 0 Radnik Surdulica [11] - 3/4 0-0

SRBA

22:00 FT [15] Proleter NS 2 - 1 Javor Ivanjica - 3/4 1-0

HLB

22:30 FT [16] PSV Eindhoven U21 0 - 1 Cambuur +2 0-0

BDNB

22:59 FT [3] Benfica B 1 - 0 Varzim [15] - 1/2 0-0

CYPA

22:59 FT [9] Omonia Nicosia 0 - 0 Ermis Aradippou - 1 1/2 0-0

PERA

22:59 FT [18] Uni.San Martin 1 - 2 Cienciano [9] - 1/4 0-1

PERA

22:59 FT [3] Melgar 3 - 2 Dep. Municipal [7] - 1 1/4 1-0

GHW

23:30 FT [28] Ghana Nữ 2 - 0 Ma Rốc Nữ [4] - 1 1/2 2-0

TNKA

23:30 FT [10] Kayserispor 0 - 0 Fatih Karagumruk [5] +1/4 0-0

TNKA

23:30 FT [17] Sivasspor 0 - 1 Goztepe [12] - 1/4 0-0

POLA

00:00 FT 1 [4] Lechia GD 0 - 1 Lech Poznan [1] +1/4 0-0

UAEA

00:00 FT Hatta 2 - 3 Khorfakkan [11] +0 1-0

UAEA

00:00 FT [4] Al Sharjah 1 - 1 Al Shabab (UAE) [3] - 1/4 1-0

ANHA

00:30 FT [12] Leicester City 1 - 2 Fulham 2 - 3/4 0-2

ITA

00:30 FT 1 [10] Torino 2 - 2 Sampdoria [11] 2 +0 1-0

GREA

00:30 FT [14] Apollon Smirnis 3 - 3 Volos NFC [1] - 1/2 1-0

HLB

00:45 FT 1 [2] Utrecht U21 1 - 2 Telstar [18] +0 1-1

ANHU23

01:00 FT [2-9] Stoke City U23 1 - 0 Crystal Palace U23 [1-7] 1-0

DUC3

01:00 FT [15] Meppen 2 - 0 Ingolstadt +1/2 2-0

ISRA

01:00 FT [3] Hap. Beer Sheva 2 - 2 Hapoel Haifa [4] - 1/4 2-1

CYPA

01:00 FT [11] Ethnikos Achnas 0 - 3 AEK Larnaka [2] +3/4 0-1

TDA

01:00 FT [7] Hammarby 0 - 1 Norrkoping [5] +0 0-1

TDA

01:00 FT [2] AIK Solna 0 - 1 Kalmar [6] - 1/4 0-0

DENA

01:00 FT [9] Brondby 4 - 1 Lyngby - 1 1-0

PERA

01:15 FT [14] Binacional 0 - 2 Universitario [8] +1 0-0

ISRA

01:45 FT [6] Maccabi Haifa 2 - 0 Beitar Jerusalem [8] - 1/2 2-0

ANHU23

02:00 FT [2-14] Southampton U23 0 - 1 Brighton U23 [1-3] 0-1

BDNA

02:00 FT [11] Maritimo 1 - 2 Benfica [1] +1 3/4 1-1

BLVA

02:00 FT [11] Real Santa Cruz 0 - 2 Blooming [14] +1/4 0-0

BLVA

02:00 FT 1 [9] Jorge Wilstermann 2 - 1 Nacional Potosi [12] - 1/2 0-1

DUB

02:30 FT Bochum 5 - 0 Fort.Dusseldorf [13] - 1/4 1-0

PH3

02:30 FT [14] Avranches 0 - 2 Le Mans [8] +0 0-1

FA

02:45 FT Canvey Island 0 - 3 Boreham Wood 0-2

ITA

02:45 FT 2 [15] Genoa 1 - 2 Parma 2 - 1/4 0-1

BIA

02:45 FT [8] Antwerpen 3 - 2 OH Leuven [17] - 1 2-2

ANHA

03:00 FT 1 [8] West Ham Utd 2 - 1 Aston Villa [10] 1 - 1/4 1-1

TBNA

03:00 FT 2 [12] Real Betis 0 - 2 Eibar 1 - 3/4 0-0

TBNB

03:00 FT [5] Real Oviedo 1 - 2 Almeria [3] - 1/4 0-1

ITB

03:00 FT Virtus Entella 0 - 1 SPAL 1907 [13] +1/4 0-0

ITA3

03:00 FT Como 0 - 0 Piacenza [A-12] - 1/2 0-0

HLB

03:00 FT NEC Nijmegen 2 - 1 MVV Maastricht [6] - 1 3/4 1-1

BRB

03:00 FT [20] Brasil Pelotas/RS 0 - 0 Operario/PR [9] +0 0-0

URUA

03:00 FT 1 [4] Liverpool P. (URU) 2 - 3 Wanderers [11] - 1/4 0-3

ARGA

03:10 FT [A-9] Aldosivi 1 - 4 Argentinos Jun. [A-6] 0-2

ARGB

03:10 FT [A-11] Temperley 1 - 0 Ferro Carril Oeste [B-4] 0-0

ARGB

03:10 FT [A-10] Deportivo Riestra 3 - 3 Atletico Rafaela [B-16] 2-2

PERA

03:30 FT [12] Ayacucho FC 1 - 0 Carlos A. Mannucci [6] - 1/4 0-0

PERA

03:30 FT 1 [11] Cesar Vallejo 3 - 1 Sport Boys [4] - 1 1/2 0-1

BDNB

03:45 FT [5] CD Mafra 0 - 1 Vilafranquense [18] - 3/4 0-1

ARGB

04:00 FT [A-14] Estudiantes Rio Cuarto 0 - 0 Deportivo Moron [B-9] 0-0

BRAA

04:00 FT [18] Gremio/RS 2 - 1 Goias/GO - 1 1/2 1-0

BRAA

04:00 FT Vasco DG/RJ 1 - 4 Ceara/CE [12] +1/4 0-2

COLA

04:00 FT 1 [13] Boyaca Chico 1 - 3 Patriotas [17] +1/4 0-0

VENA

04:00 FT [A-6] Aragua 3 - 2 Monagas [C-2] - 1/4 1-1

BLVA

04:15 FT 1 [16] San Jose 1 - 1 The Strongest [2] +1 1/2 1-0

URUA

05:15 FT Cerro Montevideo 0 - 2 CA Rentistas [12] +1/4 0-0

ARGA

05:20 FT [B-6] Atletico Tucuman 3 - 2 Arsenal Sarandi [A-13] 0-0

PARA

05:30 FT 1 [9] Sol de America 2 - 3 Nacional [3] +0 1-0

BRAA

06:00 FT [8] Fluminense/RJ 0 - 0 Bragantino/SP [4] +1/4 0-0

BRB

06:00 FT [6] Avai/SC 0 - 3 Oeste/SP - 3/4 0-0

COLB

06:00 FT [4] Leones FC 2 - 3 Cortulua [5] +0 2-2

VENA

07:00 FT [C-4] Metropolitano 4 - 2 Gran Valencia [A-2] - 1 1/2 2-1

ARGA

07:30 FT [A-2] Estudiantes LP 0 - 0 San Lorenzo [A-8] +1/4 0-0

COLB

08:00 FT [2] Union Magdalena 2 - 3 Atletico Huila [1] - 1/4 1-2

RMNC

01:45 Hoãn Gloria Buzau - Steaua Bucuresti -

Kết quả bóng đá ngày 30/11/2020

Kết quả bóng đá ngày 30/11/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 30/11/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 30/11/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Italia › Vòng 4

22:5918/09/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 5 11 13
2 Liverpool 5 11 13
3 Man Utd 5 9 13
4 Brighton 5 3 12
5 Man City 5 10 10
6 Everton 5 3 10
7 Tottenham 5 -3 9
8 West Ham Utd 5 4 8
9 Brentford 5 3 8
10 Aston Villa 5 1 7
11 Watford 5 -2 6
12 Leicester City 5 -3 6
13 Arsenal 5 -7 6
14 Crystal Palace 5 -3 5
15 Southampton 5 -2 4
16 Wolves 5 -3 3
17 Leeds Utd 5 -7 3
18 Newcastle 5 -7 2
19 Burnley 5 -6 1
20 Norwich 5 -12 0