KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 01/12/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 01/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQC

14:00 FT [12] Tianjin Teda 5 - 1 Changchun Yatai [22] - 1/4 3-0

ACL

17:00 FT [H-1] Yokohama FM 4 - 1 Jeonbuk H.Motor [H-3] +0 1-0

ACL

17:00 FT 1 [G-3] Guangzhou Ever. 1 - 1 Suwon Bluewings [G-2] - 1/2 0-0

ARMA

17:00 FT [5] FC Noah 1 - 1 Urartu [6] - 1/4 1-1

NHATA

17:00 FT [16] Vegalta Sendai 0 - 2 Kashiwa Reysol [10] +3/4 0-1

TNKB

17:30 FT [12] Menemen Bld 2 - 1 Osmanlispor [17] - 1/2 1-0

EURWVL

18:00 FT [B-6] Georgia Nữ 0 - 3 Bosnia & Herz Nữ [B-3] 0-1

GEOA

18:00 FT [10] Torpedo Kut. 1 - 5 Lokomotiv T [6] 1-2

GEOA

18:00 FT [1] Dila Gori 4 - 3 Saburtalo [3] 1-2

POLB

19:00 FT [12] Stomil Olsztyn 2 - 1 Gornik Leczna [2] +0 1-0

BIHA

19:00 FT [7] FK Tuzla City 1 - 3 Velez Mostar [5] 1-1

TQC

19:00 FT Kunshan FC 0 - 2 Jiangsu Suning [2] +1 1/4 0-1

IRNA

19:40 FT [15] Nassaji Mazandaran 1 - 0 Naft M. Soleyman [12] - 1/4 0-0

IRNA

19:45 FT [11] Peykan 0 - 0 Esteghlal Tehran [3] +1/2 0-0

IRNA

19:50 FT [2] Sepahan 1 - 1 SaiPa Karadj [13] - 3/4 1-0

ACL

20:00 FT [H-2] Shanghai SIPG 0 - 4 Sydney FC [H-4] - 1/2 0-2

IRNA

20:10 FT 1 [6] Sanat Naft 1 - 0 Zobahan [14] +1/4 0-0

EURWVL

21:00 FT [A-5] T.N.Kỳ Nữ 1 - 2 Nga Nữ [A-2] 0-2

EURWVL

21:00 FT [D-2] Séc Nữ 7 - 0 Moldova Nữ [D-5] 5-0

UAEA

21:00 FT [9] Ittihad Kalba 3 - 3 Al Nasr (UAE) [4] +1 1-0

UAEA

21:00 FT [7] Al Wahda(UAE) 1 - 1 Al Dhafra [10] - 1 1/2 0-1

EURWVL

21:30 FT [F-3] Hungary Nữ 0 - 1 Iceland Nữ [F-2] 0-0

EURWVL

21:30 FT 1 [B-5] Israel Nữ 0 - 2 Malta Nữ [B-4] 0-1

EGYC

22:00 FT Zamalek SC 1 - 1 Tala'ea Al Jaish - 3/4 1-1

BULA

22:30 FT 1 [13] Etar 1 - 0 Tsarsko Selo [8] +0 1-0

BIHA

22:59 FT [2] Siroki Brijeg 3 - 0 Sloboda Tuzla [8] 3-0

BIA

22:59 FT [16] RE Mouscron Peruwelz 3 - 2 Sint Truiden [15] +0 1-0

EURWVL

23:15 FT [B-1] Đan Mạch Nữ 0 - 0 Italia Nữ [B-2] 0-0

POLC

23:40 FT Podbeskidzie 1 - 1 Zaglebie Lubin 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 1-3

EURWVL

00:00 FT [F-4] Slovakia Nữ 0 - 6 Thụy Điển Nữ [F-1] 0-3

EURWVL

00:00 FT [A-3] Slovenia Nữ 2 - 0 Estonia Nữ [A-6] 1-0

EURWVL

00:00 FT [I-3] Ireland Nữ 1 - 3 Đức Nữ [I-1] 1-2

EURWVL

00:00 FT [I-2] Ukraina Nữ 2 - 1 Montenegro Nữ [I-5] 1-1

BDNB

00:00 FT [6] Chaves 1 - 2 Casa Pia AC [9] - 1 1/4 0-1

ISRB

00:00 FT [16] H. Petah Tikva 0 - 3 Hapoel Nof HaGalil [2] +1/2 0-0

ISRB

00:00 FT [11] Hapoel Acre 0 - 5 Hapoel Jerusalem [1] +1/4 0-2

ISRB

00:00 FT [10] Ahi Nazareth 2 - 0 INR HaSharon [6] +0 1-0

ISRB

00:00 FT 1 [5] Sektzia Nes Tziona 1 - 0 Hapoel Afula [9] - 1/2 0-0

ISRB

00:00 FT [4] Hapoel Iksal 1 - 1 Beitar TA Ramla [3] - 1/4 0-0

ISRB

00:00 FT [15] Hapoel Kfar Shalem 2 - 3 Hapoel Raanana [12] +1/2 1-0

UAEA

00:00 FT [2] Baniyas 4 - 1 Al Ain [6] +1/2 3-0

EURWVL

00:30 FT [G-2] Áo Nữ 1 - 0 Serbia Nữ [G-3] - 1 3/4 0-0

EURWVL

00:30 FT [A-1] Hà Lan Nữ 6 - 0 Kosovo Nữ [A-4] 0-0

EURWVL

00:45 FT [E-2] B.D.Nha Nữ 1 - 0 Albania Nữ [E-4] - 3 1/4 0-0

HLB

00:45 FT [5] Go Ahead Eagles 0 - 1 AZ Alkmaar U21 [18] - 3/4 0-0

C1

00:55 FT 3 [A-4] Lok. Moscow 1 - 3 RB Salzburg [A-3] 3 +1 0-2

C1

00:55 FT [B-3] Shakhtar Donetsk 2 - 0 Real Madrid [B-1] 1 +1 1/4 0-0

TBNB

01:00 FT 1 [14] Fuenlabrada 0 - 2 Malaga [10] - 1/2 0-1

PHB

01:00 FT [13] Niort 1 - 0 Clermont [2] +1/2 1-0

PHB

01:00 FT [17] Pau FC 1 - 0 Caen [12] +0 1-0

PHB

01:00 FT [5] Paris FC 0 - 0 Sochaux [7] +0 0-0

PHB

01:00 FT [19] Chambly 1 - 0 Rodez [15] +0 0-0

PHB

01:00 FT 1 [20] Chateauroux 0 - 1 Grenoble [4] +1/4 0-0

PHB

01:00 FT [18] Guingamp 1 - 2 Troyes [1] +0 0-1

PHB

01:00 FT 1 [14] Le Havre 1 - 1 Auxerre [6] +0 0-1

PHB

01:00 FT [11] Amiens 1 - 0 Dunkerque [16] - 1/2 1-0

PHB

01:00 FT [10] Nancy 1 - 3 Toulouse [3] +0 1-0

PHB

01:00 FT [8] Valenciennes 1 - 1 Ajaccio [9] +0 0-1

TSB

01:00 FT [9] Neuchatel Xamax 0 - 1 Stade L. Ouchy [4] +1/2 0-0

EGYC

01:00 FT Ahly Cairo 2 - 1 Ittihad Alexandria - 1 1/4 0-1

ANHL2

01:30 FT [5] Morecambe 1 - 0 Barrow [22] +0 1-0

EURWVL

02:00 FT [C-3] Bắc Ireland Nữ 5 - 1 Đảo Faroe Nữ [C-5] 2-1

EURWVL

02:00 FT [H-1] Bỉ Nữ 4 - 0 Thụy Sỹ Nữ [H-2] - 1/2 2-0

ANHB

02:00 FT [8] Cardiff City 3 - 0 Huddersfield [18] - 1/2 1-0

ANHL1

02:00 FT [3] Lincoln 2 - 1 Wigan [23] - 1 0-0

ANHL1

02:00 FT [12] Blackpool 1 - 0 Portsmouth [6] +0 0-0

ANHL1

02:00 FT [13] Crewe Alexandra 4 - 2 Swindon [20] - 1/2 1-2

ANHL1

02:00 FT [10] Oxford Utd 0 - 0 Ipswich [7] - 1/4 0-0

ANHL1

02:00 FT [4] Sunderland 1 - 1 Burton Albion [18] - 1 0-0

ANHL2

02:00 FT [11] Harrogate Town 2 - 5 Scunthorpe Utd [17] - 1/2 1-2

ANHL2

02:00 FT [3] Forest Green 1 - 1 Newport [7] +0 0-1

ANHL2

02:00 FT [9] Bradford City 1 - 2 Cheltenham [1] +1/4 1-1

ANHL2

02:00 FT [20] Colchester Utd 1 - 1 Crawley Town [12] +0 1-1

ANHL2

02:00 FT [24] Grimsby 1 - 4 Exeter City [8] +1/2 1-3

ANHL2

02:00 FT [16] Oldham 0 - 1 Tranmere Rovers [4] +0 0-1

BLVA

02:00 FT [2] Always Ready 2 - 0 CD Guabira [6] - 2 1/4 1-0

BLVA

02:00 FT [9] CA Palmaflor 1 - 0 Bolivar [1] 1 - 3/4 0-0

EURWVL

02:10 FT [C-2] Wales Nữ 3 - 0 Belarus Nữ [C-4] - 2 2-0

EURWVL

02:30 FT [E-3] Scotland Nữ 0 - 1 Phần Lan Nữ [E-1] - 3/4 0-0

POLB

02:30 FT 1 [3] LKS Lodz 3 - 4 Miedz Legnica [7] - 3/4 0-1

ANHB

02:45 FT [7] Bournemouth 2 - 3 Preston North End [13] - 3/4 0-1

ANHB

02:45 FT [21] Birmingham 1 - 2 Barnsley [6] +0 0-0

ANHB

02:45 FT [19] Derby County 1 - 1 Coventry [20] - 1/4 0-0

ANHB

02:45 FT [16] QPR 1 - 2 Bristol City [12] - 1/4 1-1

ANHL1

02:45 FT [19] Northampton 1 - 0 Fleetwood Town [15] +1/2 0-0

ANHL1

02:45 FT [14] Plymouth Argyle 0 - 4 Rochdale [24] - 1/2 0-3

NIRA

02:45 FT [7] Ballymena Utd 2 - 0 Carrick Rangers [11] - 3/4 1-0

WALA

02:45 FT [2] Connah's QN 2 - 0 Flint Town Utd [10] - 1 3/4 1-0

WALA

02:45 FT [7] Haverfordwest 2 - 0 Aberystwyth [12] - 1/2 2-0

WALA

02:45 FT [8] Cardiff Metropolitan 2 - 1 Newtown AFC [9] - 1/4 2-1

WALA

02:45 FT [6] Caernarfon Town 1 - 1 Bala Town [3] +1 1/4 1-1

C1

03:00 FT 2 [D-2] Atalanta 1 - 1 Midtjylland [D-4] 2 - 2 0-1

C1

03:00 FT 1 [A-2] Atletico Madrid 1 - 1 Bayern Munich [A-1] 1 - 1 1/4 1-0

C1

03:00 FT 3 [D-1] Liverpool 1 - 0 Ajax [D-3] 2 - 3/4 0-0

C1

03:00 FT 1 [C-4] Marseille 2 - 1 Olympiakos [C-3] 4 - 1/4 0-1

C1

03:00 FT 4 [B-2] M.gladbach 2 - 3 Inter Milan [B-4] 8 +1/4 1-1

C1

03:00 FT 1 [C-2] Porto 0 - 0 Man City [C-1] 1 +1 0-0

EURWVL

03:00 FT [G-1] Pháp Nữ 12 - 0 Kazakhstan Nữ [G-5] 7-0

ANHB

03:00 FT 1 [23] Rotherham Utd 0 - 2 Brentford [4] +3/4 0-0

TBNB

03:30 FT [9] Girona 1 - 0 Mirandes [8] - 1/4 1-0

VENA

04:00 FT [A-7] Trujillanos 1 - 0 Atl.Venezuela [A-8] 0-0

BLVA

04:15 FT [11] Real Potosi 2 - 1 Aurora [12] 2 - 1/2 0-1

BDNA

04:45 FT [7] Moreirense 0 - 1 Pacos Ferreira [5] +1/2 0-1

BRB

05:00 FT [1] Chapecoense 1 - 0 Cuiaba/MT [4] - 1/2 0-0

LIB

05:15 FT River Plate 1 - 0 Atl. Paranaense/PR - 1 3/4 0-0

LIB

05:15 FT Santos/SP 0 - 1 LDU Quito - 3/4 0-0

SUD

05:15 FT 1 Union Santa Fe 0 - 0 Bahia/BA - 3/4 0-0

BRB

05:15 FT [15] Confianca/SE 1 - 1 Figueirense/SC [17] - 1/2 1-0

BRB

05:15 FT [16] Nautico/PE 2 - 0 Guarani/SP [14] +0 1-0

BRB

05:15 FT [10] CRB/AL 0 - 0 CSA/AL [5] +1/4 0-0

BLVA

06:30 FT 1 [10] Oriente Petrolero 2 - 2 Royal Pari [4] - 1/4 1-0

VENA

07:00 FT 1 [A-5] Yaracuyanos 1 - 1 Carabobo [A-9] - 1 1/4 0-0

LIB

07:30 FT 1 Flamengo/RJ 1 - 1 Racing Club - 1 1/4 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 3-5

SUD

07:30 FT 2 [3] Deportivo Cali 1 - 5 Velez Sarsfield - 1/2 1-2

GHW

07:30 FT Brazil Nữ 8 - 0 Ecuador Nữ 6-0

BRB

07:30 FT [18] Parana/PR 1 - 4 Vitoria/BA [13] - 1/4 0-1

BRB

07:30 FT [8] Ponte Preta/SP 1 - 1 Sampaio Correa/MA [6] - 1/4 0-1

COLA

07:40 FT [17] Pereira 2 - 2 Rionegro Aguilas [15] +0 1-2

USAA

10:55 FT [Tay-1] Seattle Sounders 1 - 0 Dallas [Tay-5] - 3/4 0-0

ACL

20:45 Hoãn [G-4] Darul Takzim - Vissel Kobe [G-1] -

ICEA

21:00 Hoãn [8] IA Akranes - Fjolnir [12] -

ICEA

21:00 Hoãn [1] Valur Rey. - Hafnarfjordur [2] -

ICEA

21:00 Hoãn [9] HK Kopavogur - KA Akureyri [7] -

ICEA

21:00 Hoãn [5] KR Reykjavik - Grotta [11] -

ICEA

21:00 Hoãn [4] Stjarnan - Breidablik [3] -

ICEA

21:00 Hoãn [10] Vikingur Rey. - Fylkir [6] -

ITA3

00:00 Hoãn [C-5] Catania - AS Bisceglie [C-18] - 3/4 -

HLC

01:45 Hoãn Staphorst - Zwolle -

HLC

01:45 Hoãn ODIN '59 - Volendam -

HLC

01:45 Hoãn OFC Oostzaan - MVV Maastricht -

HLC

01:45 Hoãn DTS '35 - Quick Boys -

HLC

01:45 Hoãn Sliedrecht - IJsselmeervogels -

HLC

01:45 Hoãn Rijnsburgse Boys - Excelsior Maassluis -

HLC

01:45 Hoãn Scheveningen - Almere City -

HLC

01:45 Hoãn BVV Barendrecht - Achilles Veen -

GHW

04:30 Hoãn Chile Nữ - Zambia Nữ - 1 -

Kết quả bóng đá ngày 01/12/2020

Kết quả bóng đá ngày 01/12/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 01/12/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 01/12/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 28 37 65
2 Man Utd 28 23 54
3 Leicester City 28 16 53
4 Chelsea 27 17 47
5 Everton 26 6 46
6 Tottenham 27 18 45
7 West Ham Utd 26 9 45
8 Liverpool 28 11 43
9 Aston Villa 26 11 40
10 Arsenal 27 7 38
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 28 -9 35
13 Crystal Palace 28 -17 34
14 Southampton 27 -11 33
15 Burnley 28 -16 30
16 Newcastle 27 -17 27
17 Brighton 27 -8 26
18 Fulham 28 -11 26
19 West Brom 28 -36 18
20 Sheffield Utd 28 -29 14