KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 02/12/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 02/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQC

14:00 FT [3] Beijing Guoan 0 - 3 Wuhan Zall [38] +1 1/2 0-3

TNU21

15:00 FT [D-4] ĐT Long An U21 1 - 1 Đồng Tháp U21 [D-1] -

TNU21

15:00 FT [B-2] Khánh Hòa U21 0 - 0 Đà Nẵng U21 [B-3] -

TNU21

15:00 FT [A-3] Hà Nội T&T U21 1 - 0 Ha Long CFC U21 [A-4] -

TNU21

15:00 FT [A-1] Viettel U21 2 - 2 Nam Định U21 [A-2] -

TNU21

15:00 FT [C-3] HA Gia Lai U21 2 - 3 SL Nghệ An U21 [C-1] -

TNU21

15:00 FT [B-4] Đăk Lăk U21 0 - 0 Phố Hiến U21 [B-1] -

TNU21

15:00 FT [D-3] Bến Tre U21 2 - 4 Vĩnh Long U21 [D-2] -

TNU21

15:00 FT [C-2] CA Nhân Dân U21 1 - 0 Tây Ninh U21 [C-4] -

GEOA

17:00 FT Merani Tbilisi 1 - 6 FC Telavi [4] 1-4

NHATB

17:00 FT [14] Renofa Yamaguchi 0 - 2 Ventforet Kofu [12] +1/2 0-0

NHATB

17:00 FT [1] Alb. Niigata (JPN) 2 - 2 Tochigi SC [20] - 1/4 1-0

NHATB

17:00 FT [5] Omiya Ardija 3 - 3 Ehime FC [22] - 1/2 3-0

NHATB

17:00 FT [11] Montedio Yama. 3 - 2 Machida Zelvia [10] - 1/4 1-1

NHATB

17:00 FT [6] Thespa Kusatsu 1 - 0 Matsumoto Yama. [13] +1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [3] Kyoto Sanga 2 - 1 V-Varen Nagasaki [7] +1/4 2-0

NHATB

17:00 FT Tokushima Vortis 4 - 1 Giravanz Kita. [21] - 1 1-0

NHATB

17:00 FT [16] Mito Hollyhock 2 - 1 Jubilo Iwata [18] +1/4 1-1

NHATB

17:00 FT [2] Tokyo Verdy 1 - 1 JEF United Chiba [9] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [8] Ryukyu 0 - 2 Zweigen Kan. [17] +1/4 0-0

ARMA

17:30 FT [3] Ararat-Armenia 0 - 0 Ararat Y [1] - 3/4 0-0

TNKB

17:30 FT [6] Altay 1 - 1 Giresunspor [1] - 1/2 0-1

NHATB

17:30 FT [4] Okayama 1 - 1 Avispa Fukuoka +1/2 0-0

THA

18:00 FT [3] Port FC 2 - 0 Muang Thong Utd [4] - 3/4 1-0

SINA

18:45 FT [7] Young Lions 1 - 2 Geylang Intl [4] 0-0

SINA

18:45 FT [6] Hougang Utd 1 - 2 Balestier Kh. [5] 1-1

SINA

18:45 FT [1] Alb. Niigata (SIN) 3 - 0 Tanjong Pagar [8] 0-0

SINA

18:45 FT [3] Lion City Sailors 1 - 1 Tampines Rovers [2] 1-0

BIHA

19:00 FT [12] Olimpik Sarajevo 0 - 2 Mladost D. Kakanj [9] - 1/4 0-1

BIHA

19:00 FT [11] FK Krupa 1 - 3 Borac Banja Luka [4] +1 1/4 0-1

MKDA

19:00 FT [5] Rabotnicki 1 - 0 Pelister [8] - 3/4 1-0

MKDA

19:00 FT 1 [9] Sileks Kratovo 1 - 0 Vardar [7] - 1/4 0-0

MKDA

19:00 FT [2] Shkupi 3 - 1 Belasica Strumica [12] - 2 1/4 2-0

MKDA

19:00 FT [11] Academy Pandev 0 - 1 Renova [10] - 1/4 0-0

MKDA

19:00 FT [6] Borec Veles 2 - 1 FC Struga [4] - 1/4 0-0

MKDA

19:00 FT [1] Shkendija 5 - 0 Makedonija [3] - 3/4 3-0

MNEA

19:00 FT [8] FK Jerezo 2 - 0 OFK Petrovac [10] 1-0

MNEA

19:00 FT [5] Rudar 0 - 4 Sutjeska [2] 0-3

SLOA

19:00 FT [10] Gorica 0 - 2 Domzale [4] +1/4 0-0

CZEB

19:00 FT [8] Dukla Praha 1 - 1 Hradec Kralove [1] - 1/4 0-0

TQC

19:00 FT [24] Guangzhou Fuli 2 - 2 Shandong Luneng [1] 0-2

TS 90': 2-2; Pen: 4-5

CZEB

19:30 FT [10] Jihlava 2 - 1 Taborsko [13] - 3/4 2-1

CZEB

19:30 FT [11] Fotbal Trinec 2 - 2 MFK Chrudim [4] - 1/2 2-2

CZEB

19:30 FT [7] Sellier&Bellot Vlasim 3 - 0 Vik.Zizkov [6] 0-0

CZEB

19:30 FT [9] Varnsdorf 1 - 0 Slavoj Vysehrad [14] 0-0

CZEB

19:30 FT [3] SK Lisen 2 - 2 SK Prostejov [5] - 1/2 2-2

CZEB

19:30 FT 1 [12] FK Blansko 0 - 1 Usti & Labem [2] - 1/4 0-1

IRNA

19:40 FT [8] Mes Rafsanjan 0 - 1 Teraktor Sazi [7] 0-0

BULA

20:00 FT [11] Slavia Sofia 0 - 0 Botev Plovdiv [12] - 1/4 -

MNEA

20:00 FT [4] Iskra Danilo 0 - 2 Buducnost [1] +3/4 0-1

KUWA

20:00 FT [10] Khaitan 0 - 0 Burgan SC [11] - 1/4 0-0

ARMA

20:30 FT [8] Pyunik 1 - 1 Lori Vanadzor [4] +0 0-0

CHIA

20:30 FT [4] Antofagasta 1 - 1 Palestino [15] +0 1-1

ITA3

21:00 FT [A-8] Pontedera 0 - 1 Luchese [A-20] 0-1

ITA3

21:00 FT 1 [C-8] Casertana 0 - 2 Vibonese [C-15] +0 0-1

ITA3

21:00 FT [B-20] Arezzo 2 - 3 Sambenedettese [B-9] +0 2-2

BIHA

21:00 FT [5] Zrinjski 1 - 2 Zeljeznicar [2] - 1/4 1-0

MNEA

21:00 FT [6] Zeta 1 - 0 OFK Titograd [9] - 3/4 0-0

SLOA

21:00 FT [3] Mura 0 - 0 NK Bravo [6] - 3/4 0-0

MNEA

21:45 FT [3] Decic Tuzi 0 - 3 FK Podgorica [7] +0 0-1

POLB

22:00 FT [17] Zaglebie Sosno 2 - 0 Puszcza Nie. [11] - 1/4 0-0

SVKA

22:00 FT 1 [8] Sered 1 - 0 Dunajska Stred [2] +1 1/4 0-0

GREA

22:15 FT [14] Larissa 0 - 3 Aris Salonica [2] +1/4 0-1

ITA3

22:30 FT [A-12] Pergolettese 1 - 3 Juventus U23 [A-7] +0 1-1

BULA

22:30 FT [9] Levski Sofia 1 - 0 Lok. Plovdiv [3] +1/4 1-0

KUWA

22:30 FT [13] Tadamon (KUW) 1 - 2 Al Shabab (KUW) [7] - 1/4 -

KUWA

22:30 FT [4] Al Arabi (KUW) 0 - 1 Kazma [5] +1/4 0-0

POLB

22:59 FT [14] GKS Belchatow 1 - 2 Chrobry Glogow [10] +0 0-1

BIHA

22:59 FT [1] Sarajevo 2 - 1 Radnik Bijeljina [10] - 2 0-0

BIA

22:59 FT 1 [11] Charleroi 0 - 2 Waasland-Beveren [18] - 1 1/4 0-1

CROA

22:59 FT [3] HNK Gorica 0 - 1 Slaven Belupo [8] - 1/2 0-0

SLOA

23:15 FT [5] Koper 1 - 0 Aluminij [9] - 3/4 1-0

DENC

23:30 FT Jammerbugt 3 - 4 Holstebro BK 2-1

POLC

23:40 FT Stal Mielec 1 - 1 Piast Gliwice +1/4 1-1

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 3-4

ITB

00:00 FT [3] Monza 1 - 1 Vicenza [13] - 3/4 1-0

POLA

00:00 FT [13] Wisla Plock 0 - 0 Pogon Szczecin [2] +1/4 0-0

ISRB

00:00 FT [8] Hapoel R. Gan 1 - 0 HR Letzion [6] - 1/4 0-0

NORA

00:00 FT [15] Start Kristiansand 1 - 1 Bodo Glimt [1] +3/4 1-1

NORA

00:00 FT [16] Aalesund 0 - 1 Sandefjord [11] +1/4 0-1

NORA

00:00 FT 1 [12] Sarpsborg 1 - 1 Kristiansund [5] +0 0-1

NORA

00:00 FT [9] Haugesund 1 - 1 Mjondalen [14] - 1/4 0-0

NORA

00:00 FT [6] Viking 2 - 0 Brann [10] - 1/2 1-0

MLTA

00:15 FT [4] Birkirkara 3 - 0 Tarxien Rainbows [14] -

TSA

00:15 FT [8] Luzern 2 - 0 Sion [9] - 3/4 0-0

TSA

00:15 FT [5] Servette 2 - 1 Zurich [4] - 1/4 0-0

TSA

00:15 FT [6] Lausanne Sports 3 - 0 Vaduz [10] - 3/4 0-0

DUC4T

00:30 FT [16] Wiedenbruck 0 - 4 M.gladbach II [4] +0 0-1

ESTA

00:30 FT [3] Levadia T. 0 - 2 Flora Tallinn [1] +1/4 0-0

C1

00:55 FT 4 [H-4] Istanbul BB 3 - 4 Leipzig [H-2] 2 +1 1/4 1-2

C1

00:55 FT 2 [E-3] Krasnodar 1 - 0 Rennes [E-4] 2 - 1/4 0-0

ANHL1

01:00 FT [21] Wimbledon 2 - 1 Peterborough Utd [1] +1/2 0-0

TBNB

01:00 FT [16] UD Logrones 1 - 2 SD Ponferradina [7] +0 0-1

TBNB

01:00 FT 1 [4] Leganes 1 - 0 Rayo Vallecano [6] +0 1-0

TBNB

01:00 FT [17] Cartagena 1 - 3 Espanyol [2] +1/2 0-0

DUC3

01:00 FT [9] Hallescher 2 - 0 Unterhaching [19] - 1/4 1-0

DUC3

01:00 FT [2] Hansa Rostock 2 - 0 Turkgucu-Ataspor [7] - 1/2 2-0

TSB

01:00 FT [6] Winterthur 2 - 0 Chiasso [10] - 1 1/4 -

TDC

01:00 FT Lunds BK 0 - 3 Malmo [1-1] -

DUC4T

01:30 FT [7] Fort.Dusseldorf II 2 - 0 A.Aachen [8] - 1/2 2-0

DUC4T

01:30 FT [12] Wuppertaler 0 - 3 SV Straelen [13] - 1/4 0-1

DUC4T

01:30 FT Homberg 0 - 1 Bergisch Gladbach - 3/4 0-0

ANHB

02:00 FT [9] Middlesbrough 2 - 1 Swansea City [4] - 1/4 1-0

ANHL1

02:00 FT [20] Bristol Rovers 0 - 2 Gillingham [14] - 1/4 0-1

ANHL1

02:00 FT [2] Hull City 2 - 1 Doncaster Rovers [6] - 1/4 1-0

ANHL2

02:00 FT [12] Carlisle 2 - 1 Salford City [5] - 1/4 1-0

ANHL2

02:00 FT [15] Walsall 1 - 1 Stevenage [16] - 1/2 0-0

NORA

02:00 FT [8] Stabaek 1 - 1 Valerenga [3] +1/2 0-1

POLB

02:30 FT [5] Arka Gdynia 1 - 0 Korona Kielce [12] - 1/4 -

ANHB

02:45 FT [17] Nottingham Forest 0 - 0 Watford [3] +1/4 0-0

ANHB

02:45 FT [24] Wycombe 0 - 1 Stoke City [11] +1/2 0-0

ANHB

02:45 FT [15] Blackburn Rovers 2 - 1 Millwall [10] - 1/2 1-1

ANHB

02:45 FT [13] Luton Town 3 - 1 Norwich [1] +1/4 2-1

ANHB

02:45 FT 1 [22] Sheffield Wed. 1 - 1 Reading [5] +0 1-1

ANHL1

02:45 FT [17] Shrewsbury 2 - 2 Accrington [10] +0 1-1

ANHL1

02:45 FT [8] Charlton Athletic 0 - 1 Milton Keynes Dons [15] +0 0-0

ANHL2

02:45 FT [2] Cambridge Utd 0 - 1 Mansfield [19] - 1/2 0-0

WALA

02:45 FT [11] Cefn Druids AFC 0 - 4 The New Saints [1] +2 1/4 0-3

C1

03:00 FT 1 [G-4] Ferencvaros 0 - 3 Barcelona [G-2] 3 +1 1/2 0-3

C1

03:00 FT [F-3] Club Brugge 3 - 0 Zenit [F-4] 2 - 1/2 1-0

C1

03:00 FT [F-1] B.Dortmund 1 - 1 Lazio [F-2] - 1/2 1-0

C1

03:00 FT 1 [G-1] Juventus 3 - 0 Dinamo Kiev [G-3] 2 - 1 1/2 1-0

C1

03:00 FT 1 2 [H-3] Man Utd 1 - 3 PSG [H-1] 2 +0 1-1

C1

03:00 FT 4 [E-2] Sevilla 0 - 4 Chelsea [E-1] 4 +1/4 0-1

TBNB

03:00 FT [20] Castellon 1 - 0 Zaragoza [21] +0 0-0

TBNB

03:30 FT 1 [15] Lugo 1 - 1 Las Palmas [13] +0 1-1

VENA

04:00 FT [A-3] Puerto Cabello 1 - 1 Dep.Guaira [A-2] +1/4 1-1

CRCA

04:00 FT [B-4] Limon 1 - 4 Herediano [A-5] 0-2

BRB

05:00 FT [19] Botafogo/SP 1 - 1 Juventude/RS [3] - 1/4 0-0

LIB

05:15 FT Nacional Montevideo 0 - 0 Independiente JT - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 6-2

LIB

05:15 FT Palmeiras/SP 5 - 0 Delfin SC - 1 1/2 1-0

SUD

05:15 FT Lanus 6 - 2 Bolivar [20] - 1 1/4 2-1

BLVA

06:00 FT 1 [3] The Strongest 4 - 2 Real Santa Cruz [14] - 2 1/4 3-1

MEXB

06:00 FT [9] Tlaxcala FC 0 - 2 Morelia [2] +1/4 0-2

VENA

07:00 FT 1 [A-6] Estu.Merida 3 - 2 Mineros Guayana [A-4] +0 2-0

LIB

07:30 FT Jorge Wilstermann 0 - 2 Libertad - 3/4 0-0

LIB

07:30 FT Boca Juniors 0 - 1 Internacional/RS 0-0

TS 90': 0-1; TONG TS: 1-1; Pen: 5-4

SUD

07:30 FT [7] Sport Huancayo 0 - 2 Coquimbo Unido +1/4 0-1

SUD

07:30 FT [22] Independiente 1 - 0 CA Fenix - 1 1-0

BRA

07:30 FT 1 [16] Fortaleza/CE 0 - 0 Corinthians/SP [12] - 1/4 0-0

BRB

07:30 FT [2] America/MG 1 - 2 Cruzeiro/MG [11] - 1/4 0-1

COLA

08:00 FT [14] Envigado 0 - 3 Inde.Medellin [8] +1/4 0-3

MEXB

08:00 FT [14] Mineros de Zac. 2 - 1 Tampico Madero [7] - 1/4 1-1

MEXA

10:05 FT [10] Chivas Guad. 1 - 1 Club Leon [15] +1/4 0-1

SINA

19:15 Hoãn [9] DPMM FC - Young Lions [7] -

HLC

01:45 Hoãn Kozakken Boys - Harkemase Boys -

HLC

01:45 Hoãn Capelle - Amsterdam FC -

HLC

01:45 Hoãn T.E.Combinatie - Groningen -

HLC

01:45 Hoãn VV UNA - Groene Ster -

HLC

01:45 Hoãn DVS '33 - Willem II -

HLC

01:45 Hoãn OSS '20 - Katwijk -

HLC

01:45 Hoãn Westlandia - SteDoCo -

HLC

01:45 Hoãn HV&CV Quick - NEC Nijmegen -

HLC

01:45 Hoãn HHC Hardenberg - Vitesse Arnhem -

Kết quả bóng đá ngày 02/12/2020

Kết quả bóng đá ngày 02/12/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 02/12/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 02/12/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 26 21 50
3 Leicester City 26 15 49
4 West Ham Utd 26 9 45
5 Chelsea 26 16 44
6 Liverpool 26 13 43
7 Everton 25 5 43
8 Tottenham 25 14 39
9 Aston Villa 24 12 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 26 -14 33
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 26 -16 28
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 26 -11 23
19 West Brom 26 -35 17
20 Sheffield Utd 26 -28 11