KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 29/11/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 29/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [8] Ryukyu 4 - 0 Tokyo Verdy [2] +1/4 2-0

NHAT3

11:00 FT [15] Vanraure Hachinohe 1 - 1 Yokohama SCC [17] - 1/4 1-1

NHAT3

11:00 FT [11] Grulla Morioka 0 - 1 Kagoshima [4] +1/2 0-1

NHAT3

11:00 FT [13] Fukushima Utd 1 - 0 Azul Claro Numazu [12] - 1/4 0-0

NHATJFL

11:00 FT [13] Nara Club 3 - 0 MIO Biwako [9] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [1] Verspah Oita 3 - 0 FC Osaka [8] 2-0

NHATJFL

11:00 FT [11] Tokyo Musashino 1 - 0 Matsue City [10] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [6] Veertien Mie 0 - 1 Kochi United SC [14] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [2] Tegevajaro Miyazaki 3 - 0 Iwaki FC [7] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [3] Sony Sendai 1 - 0 Suzuka Unlimited [5] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [12] Honda Lock 1 - 2 Reinmeer Aomori [15] 1-1

NHATJFL

11:00 FT [4] Honda FC 2 - 3 Maruyasu Okazaki [16] 2-2

NHATA

12:00 FT [2] Shimizu S-Pulse 1 - 1 Shonan Bellmare [16] - 3/4 0-0

NHATB

12:00 FT [9] JEF United Chiba 1 - 2 Jubilo Iwata [18] +1/2 0-2

NHATB

12:00 FT Avispa Fukuoka 1 - 0 Omiya Ardija [5] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [22] Ehime FC 2 - 1 Mito Hollyhock [16] +1/2 1-1

NHATB

12:00 FT [17] Zweigen Kan. 3 - 4 Tokushima Vortis +3/4 1-3

NHATB

12:00 FT [13] Matsumoto Yama. 0 - 0 Kyoto Sanga [3] +0 0-0

NHAT3

12:00 FT [3] Nagano Parceiro 1 - 0 FC Imabari [7] - 1/4 0-0

NHAT3

12:00 FT [9] Kataller Toyama 2 - 1 Cerezo Osaka U23 [18] - 1 0-0

NHATA

13:00 FT [17] Kashima Antlers 4 - 0 Urawa Red [12] - 3/4 1-0

NHATA

13:00 FT [3] Cerezo Osaka 1 - 0 Yokohama FC [20] - 3/4 0-0

NHAT3

13:00 FT [8] Roas. Kumamoto 2 - 4 Blaublitz Akita [1] +1/4 1-1

HQB

13:00 FT Suwon FC 1 - 1 Gyeongnam [9] - 1/4 0-1

NHATB

14:00 FT [20] Tochigi SC 2 - 0 Renofa Yamaguchi [14] - 1/2 0-0

NHATB

14:00 FT [12] Ventforet Kofu 0 - 0 Montedio Yama. [11] +1/4 0-0

NHATB

14:00 FT [10] Machida Zelvia 0 - 3 Thespa Kusatsu [6] - 1/4 0-1

HKGA

14:00 FT [3] Kitchee 1 - 1 Happy Valley [6] - 2 1/2 0-1

TQC

14:35 FT [24] Guangzhou Fuli 6 - 1 Suzhou Dongwu 3-0

NHATA

15:00 FT [15] Gamba Osaka 1 - 1 Sagan Tosu [6] - 1/4 0-1

TNU21

15:00 FT [B-3] Đà Nẵng U21 0 - 0 Đăk Lăk U21 [B-4] 0-0

TNU21

15:00 FT [C-1] SL Nghệ An U21 0 - 1 CA Nhân Dân U21 [C-2] 0-0

NGA

16:00 FT [12] Ural S.r. 1 - 0 PFC Sochi [3] +1/4 0-0

UZBA

16:00 FT [7] Metallurg Bekabad 1 - 0 Surkhon Termiz [12] - 3/4 0-0

UZBA

16:00 FT [14] Buxoro 1 - 3 Mash'al Mubarek [10] - 1/4 0-0

UZBA

16:00 FT [13] Andijan 0 - 1 Kokand-1912 [5] +0 0-0

UZBA

16:00 FT [6] Sogdiana Jizzakh 1 - 1 Qyzylqum [11] - 1/2 0-0

AUTB

16:30 FT [6] Austria Klagenfurt 2 - 1 Aust Lustenau [11] - 3/4 1-1

HKGA

16:30 FT [4] Lee Man FC 2 - 3 Eastern AA [1] +1/2 2-2

SINA

16:30 FT [7] Young Lions 0 - 4 Lion City Sailors [3] 0-2

SINA

16:30 FT [1] Alb. Niigata (SIN) 1 - 4 Tampines Rovers [2] 1-0

UZBA

16:30 FT [8] Navbahor 0 - 0 FK AGMK [3] - 1/4 0-0

UZBA

16:30 FT 1 [4] Bunyodkor 0 - 1 Nasaf Qarshi [2] +0 0-1

NGB

17:00 FT [10] Yenisey 1 - 0 Tekstilshchik Ivanov [15] - 1 1-0

AZEA

17:00 FT 1 [8] Keşla FK 1 - 1 Sabah FK [7] - 1/4 0-0

THA

17:00 FT [12] Prachuap FC 4 - 2 Trat FC [15] - 3/4 1-1

RMNC

17:15 FT Ripensia Timisoara 1 - 5 Astra Giurgiu +1 1-1

TNU21

17:15 FT [B-1] Phố Hiến U21 2 - 0 Khánh Hòa U21 [B-2] -

TBN3

17:30 FT [C2-8] Orihuela 1 - 0 Pena Deportiva [C2-9] - 1/4 0-0

TBN3

17:30 FT [C2-5] Villarreal B 1 - 1 Valencia B [C2-10] - 3/4 0-0

TBN3

17:30 FT [B1-9] Portugalete 0 - 1 CD Laredo [B1-8] - 1/4 0-1

LATA

17:30 FT [9] METTA/LU Riga 1 - 2 Valmiera / BSS [3] 1-1

LATA

17:30 FT [10] Tukums/Salaspils 0 - 2 Rigas Futbola Skola [2] 0-1

LATA

17:30 FT [8] BFC Daugava 1 - 3 Spartaks Jurmala [6] 1-1

LATA

17:30 FT [1] Riga FC 0 - 3 Ventspils [4] -

LATA

17:30 FT [7] Jelgava 0 - 7 FK Liepaja [5] 0-3

TNKA

17:30 FT [18] Erzurum BB 2 - 2 Antalyaspor [10] - 1/4 1-0

TNKB

17:30 FT [10] Bandirmaspor 1 - 0 Balikesirspor [14] - 1/2 0-0

TNKB

17:30 FT [8] Keciorengucu 1 - 0 Adana Demirspor [5] +0 1-0

TBN3

18:00 FT [B2-4] Tudelano 1 - 3 UD Mutilvera [B2-5] - 1/2 1-1

TBN3

18:00 FT [B2-7] Ejea 0 - 0 SD Logrones [B2-2] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [C1-5] Badalona 0 - 1 Espanyol B [C1-10] - 1/4 0-1

TBN3

18:00 FT 1 [E2-10] CP Villarrobledo 1 - 2 Villarrubia CF [E2-7] +1/4 1-1

TBN3

18:00 FT [D1-3] Linense 0 - 0 Las Palmas Atl. [D1-9] - 1/2 0-0

TBN3

18:00 FT [A1-8] Coruxo 2 - 1 Guijuelo [A1-10] - 1/4 2-1

TBN3

18:00 FT [E1-1] S.S. Reyes 3 - 1 Las Rozas CF [E1-8] - 1/4 1-1

TBN3

18:00 FT [C2-7] Levante B 3 - 1 Atzeneta [C2-4] - 1/4 2-1

TBN3

18:00 FT [D2-2] UCAM Murcia 1 - 0 Lorca Deportiva [D2-10] - 3/4 0-0

TBN3

18:00 FT 1 [D2-8] Granada II 0 - 0 Real Betis B [D2-5] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-4] CD Lealtad 0 - 0 Real Oviedo B [A2-7] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT 1 [E1-6] Navalcarnero 3 - 3 Atl. Baleares [E1-4] +1/4 0-1

TBN3

18:00 FT [E1-3] Inter de Madrid 1 - 2 Rayo Majada. [E1-2] +0 0-1

TBN3

18:00 FT [E1-10] UD Poblense 2 - 2 Real Madrid B [E1-5] +0 1-0

TBN3

18:00 FT [E2-2] Melilla CD 1 - 2 Socuellamos [E2-9] - 1/4 1-0

TBN3

18:00 FT [A2-10] Covadonga 2 - 0 Sporting Gijon B [A2-9] - 1/2 1-0

TBN3

18:00 FT 2 [E2-6] Talavera 0 - 3 Badajoz [E2-1] +1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [C1-1] Gimnastic T. 5 - 0 L'Hospitalet [C1-9] - 1/2 1-0

NGA

18:00 FT [15] Ufa 4 - 0 FK Tambov [16] - 1/2 2-0

NGB

18:00 FT [18] Krasnodar B 1 - 1 Akron Togliatti [19] - 1/2 0-0

NGB

18:00 FT [13] Spartak Moscow B 1 - 2 Irtysh Omsk [17] - 1/2 0-1

NGB

18:00 FT 1 [3] FK Orenburg 2 - 1 Krylya Sovetov [1] +0 1-0

NGB

18:00 FT [5] Veles Moscow 4 - 2 Shinnik Yaroslavl [22] - 3/4 1-1

ESTA

18:00 FT [2] Paide Linname. 1 - 7 Flora Tallinn [1] - 1/4 1-2

MDVA

18:00 FT [5] Dinamo-Auto 1 - 1 CSCT Buiucani [6] 0-0

MDVA

18:00 FT [8] FC Floresti 0 - 1 Petrocub [2] -

THA

18:00 FT [5] Bangkok Utd 1 - 1 Police Tero FC [9] - 1 1/4 0-1

TNU21

18:10 FT [C-4] Tây Ninh U21 0 - 2 HA Gia Lai U21 [C-3] 0-1

BDNB

18:15 FT [3] Academica Coim 2 - 1 SC Covilha [13] - 3/4 2-0

HLA

18:15 FT [4] Vitesse Arnhem 2 - 0 Fortuna Sittard [9] - 1 1/4 0-0

HLB

18:15 FT [13] Eindhoven 3 - 2 De Graafschap [2] +1 1-1

UZBA

18:15 FT [9] Lok. Tashkent 0 - 1 Pakhtakor [1] +1 0-1

ITA

18:30 FT [6] Lazio 1 - 3 Udinese [12] - 3/4 0-2

ITA3

18:30 FT [A-16] US Olbia 2 - 1 Juventus U23 [A-7] +1/4 1-0

THA

18:30 FT [2] Buriram Utd 1 - 3 Samut Prakan City [7] - 1 1/4 1-1

TQC

18:35 FT [1] Shandong Luneng 2 - 0 Zhejiang Greentown - 3 3/4 0-0

POLB

18:40 FT [9] Widzew Lodz 2 - 1 Arka Gdynia [5] +0 1-0

ANHB

19:00 FT [17] Nottingham Forest 0 - 1 Swansea City [4] +0 0-1

TBN3

19:00 FT 1 [D1-10] CD Marino 0 - 1 Atl. Sanluqueno [D1-6] +1/4 0-1

TBN3

19:00 FT 1 [D1-2] UD Tamaraceite 1 - 0 Cadiz B [D1-5] - 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [15] Duisburg 0 - 3 Dynamo Dresden [1] +1/2 0-1

PHA

19:00 FT 2 [3] Lyon 3 - 0 Stade Reims [13] 1 1 - 1 1/4 1-0

NGB

19:00 FT [20] Chertanovo 1 - 0 Neftekhimik Nizh [8] +3/4 0-0

NGB

19:00 FT [6] Alania Vla 0 - 0 Nizhny Nov [2] - 1/2 0-0

AZEA

19:00 FT [6] Səbail FK 1 - 1 Karabakh Agdam [1] +1 3/4 0-0

BULA

19:00 FT [1] Ludogorets 2 - 1 Botev Vratsa [13] - 2 2-1

MKDA

19:00 FT [3] Makedonija 0 - 0 Shkupi [2] 0-0

MKDA

19:00 FT [12] Belasica Strumica 2 - 2 Rabotnicki [5] 1-2

MKDA

19:00 FT [4] FC Struga 1 - 1 Shkendija [1] 1-0

MKDA

19:00 FT 1 [10] Renova 1 - 0 Borec Veles [7] 0-0

MKDA

19:00 FT [9] Pelister 1 - 2 Sileks Kratovo [8] 0-2

MNEA

19:00 FT [9] OFK Titograd 1 - 0 FK Jerezo [8] 0-0

MNEA

19:00 FT [2] Sutjeska 1 - 1 Decic Tuzi [3] 0-1

MNEA

19:00 FT [1] Buducnost 4 - 2 Rudar [5] 3-1

UKRA

19:00 FT [12] FC Mynai 0 - 3 Zorya [3] +3/4 0-0

ARGB

19:00 FT [B-8] San Martin Tucuman 0 - 1 Tigre [B-4] 0-1

KSB

19:05 FT [8] Al Dir'iya 0 - 0 Ohud Medina [9] 0-0

SLOA

19:15 FT [6] NK Bravo 2 - 1 CM Celje [8] +0 1-1

KSAA

19:15 FT [5] Al Taawon (KSA) 1 - 1 Al Ettifaq [6] 1-1

KSB

19:20 FT [4] Al Tai 1 - 0 Al Jeel [12] 0-0

DUB

19:30 FT [6] Heidenheim 3 - 2 Hamburger [4] +1/4 2-2

DUB

19:30 FT 1 [8] Hannover 96 0 - 3 Holstein Kiel [2] - 1/4 0-0

DUB

19:30 FT [13] Nurnberg 2 - 3 Greuther Furth [3] +0 1-2

BIA

19:30 FT 1 [9] KV Mechelen 2 - 3 Beerschot-Wilrijk [8] - 1/4 2-1

ALBA

19:45 FT [8] Bylis Ballsh 0 - 0 Teuta Durres [4] 0-0

ALBA

19:45 FT [7] Kastrioti Kruje 1 - 1 KF Tirana [6] 1-1

ALBA

19:45 FT [3] KF Laci 6 - 1 Apolonia Fier [9] 2-1

TBNA

20:00 FT 1 [2] Barcelona 4 - 0 Osasuna [12] - 1 3/4 2-0

TBNB

20:00 FT [22] Albacete 0 - 2 Tenerife [10] +1/4 0-0

DUC3

20:00 FT [6] Saarbrucken 1 - 1 Kaiserslautern [17] - 1/4 0-0

DUC4T

20:00 FT Bergisch Gladbach 0 - 3 B.Dortmund II [5] 0-0

DUC4T

20:00 FT [8] A.Aachen 1 - 1 Essen [2] +1 1/2 0-0

NGB

20:00 FT [14] Fakel 3 - 0 SKA-Khabarovsk [9] - 1/4 3-0

NGB

20:00 FT [16] Dinamo Bryansk 1 - 0 Tom Tomsk [21] +1/4 1-0

ESTA

20:00 FT [4] Nomme Kalju 0 - 2 Levadia T. [3] +1/4 0-0

GREA

20:00 FT [5] Panathinaikos 2 - 1 Panetolikos [13] - 1 1/4 2-0

MLTA

20:00 FT [12] Balzan 1 - 1 Senglea Athletic [16] 0-0

MLTA

20:00 FT [1] Hamrun Spartans 4 - 0 Zejtun [13] 1-0

MNEA

20:00 FT [7] FK Podgorica 0 - 1 Zeta [6] 0-0

MNEA

20:00 FT [10] OFK Petrovac 1 - 0 Iskra Danilo [4] 0-0

SVKA

20:00 FT [6] Trencin 1 - 0 Sered [8] - 1/2 1-0

TNKA

20:00 FT [7] Alanyaspor 1 - 0 Konyaspor [12] - 1/2 1-0

TNKA

20:00 FT [14] Kasimpasa 2 - 0 Genclerbirligi [20] - 1/2 2-0

TNKB

20:00 FT [18] Eskisehirspor 0 - 2 Altinordu SK [4] +1/2 0-1

DENA

20:00 FT [12] AC Horsens 3 - 1 Vejle [9] +1/4 2-0

KUWA

20:00 FT [12] Al Jahra 1 - 2 Salmiya [3] 1-0

HUNA

20:05 FT [6] Mezokovesdi SE 2 - 1 Diosgyori [12] - 1/2 1-0

FA

20:30 FT Stockport 2 - 2 Yeovil Town - 1/4 1-1

TS 90': 2-2; HP: 3-2

FA

20:30 FT 1 Shrewsbury 0 - 0 Oxford City - 1 1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-0

FA

20:30 FT Bristol Rovers 6 - 0 Darlington - 1 4-0

FA

20:30 FT Carlisle 1 - 2 Doncaster Rovers +1/4 0-2

FA

20:30 FT Wimbledon 1 - 2 Crawley Town - 1/4 1-1

FA

20:30 FT Barnet 0 - 1 Milton Keynes Dons +3/4 0-0

FA

20:30 FT Mansfield 1 - 1 Dag & Red - 3/4 1-1

TS 90': 1-1; HP: 2-1

FA

20:30 FT Stevenage 1 - 1 Hull City +3/4 0-0

TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 6-5

HLA

20:30 FT [5] Feyenoord 1 - 1 Utrecht [8] - 1/4 0-0

HLA

20:30 FT [6] Groningen 1 - 0 Willem II [16] - 1/2 0-0

NGA

20:30 FT [9] Rubin Kazan 1 - 0 CSKA Moscow [2] +1/2 0-0

TDA

20:30 FT [11] Varbergs BoIS 3 - 2 Malmo [1] +1 1-0

TDA

20:30 FT [15] Helsingborg 0 - 0 Falkenbergs [16] - 1/4 0-0

TDA

20:30 FT [13] Ostersunds 0 - 4 Goteborg [12] +3/4 0-2

TDB

20:30 FT [11] Norrby 2 - 0 Dalkurd FF [14] - 1/4 1-0

AUTA

20:30 FT [3] Lask 3 - 0 SCR Altach [11] - 1 3/4 0-0

AUTA

20:30 FT [5] Wolfsberger AC 1 - 1 SV Ried [10] - 3/4 0-0

NPA

20:30 FT [13] Chippa Utd 1 - 1 Tshakhuma TM [15] +0 1-0

ANHA

21:00 FT 1 [14] Southampton 2 - 3 Man Utd [2] +1/2 2-0

ITA

21:00 FT [11] Bologna 1 - 0 Crotone [20] - 1 1-0

ITA

21:00 FT 2 [2] AC Milan 2 - 0 Fiorentina [16] 4 - 3/4 2-0

ITB

21:00 FT 1 [16] Reggiana 1 - 1 Cremonese [15] +1/4 1-0

ITA3

21:00 FT [B-4] Alto Adige 1 - 1 Perugia [B-2] - 1/4 1-1

ITA3

21:00 FT [A-14] Novara 0 - 0 Albinoleffe [A-10] - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [A-4] Aurora Pro Patria 0 - 0 Grosseto [A-11] - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [A-19] Giana Erminio 1 - 2 Carrarese [A-9] +1/2 0-0

ITA3

21:00 FT [B-9] Sambenedettese 1 - 1 Legnano [B-18] - 1/2 0-1

ITA3

21:00 FT [C-13] Viterbese Calcio 0 - 1 Foggia [C-7] - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [C-11] Virtus Francavilla 1 - 1 Teramo [C-5] +0 1-1

ITA3

21:00 FT [A-13] Pro Sesto 1 - 0 Lecco [A-5] +0 0-0

ITA3

21:00 FT [B-12] Gubbio 1 - 1 Feralpisalo [B-7] +1/2 1-0

ITA3

21:00 FT [C-2] Bari 1 - 0 Catanzaro [C-4] - 1/2 0-0

ITA3

21:00 FT [B-16] Fano 1 - 2 Virtus Verona [B-8] +0 1-0

ITA3

21:00 FT [C-9] Palermo 3 - 0 SS Monopoli [C-14] - 1/4 2-0

ITA3

21:00 FT [A-6] Alessandria 2 - 1 Pro Vercelli [A-3] - 1/4 1-0

PHA

21:00 FT [6] Lens 1 - 3 Angers [10] - 1/4 1-1

PHA

21:00 FT [17] Lorient 0 - 1 Montpellier [8] +1/2 0-0

PHA

21:00 FT [5] Metz 0 - 2 Stade Brestois [14] - 1/4 0-1

PHA

21:00 FT 1 [4] Monaco 3 - 0 Nimes [18] 1 1 - 1 1/2 1-0

SCOLC

21:00 FT Celtic 0 - 2 Ross County [D-1] - 2 1/4 0-1

BDNB

21:00 FT [1] Estoril 2 - 2 Vizela [4] - 1/2 1-0

POLA

21:00 FT [3] Rakow Czestochowa 1 - 0 Warta Poznan [12] - 1 1/4 0-0

BIHA

21:00 FT 2 [10] Radnik Bijeljina 1 - 1 FK Krupa [11] 0-1

FAIC

21:00 FT Shamrock Rovers 2 - 0 Sligo Rovers - 1 1/4 2-0

MDVA

21:00 FT [9] Zimbru 2 - 3 Sfintul Gheorghe [4] 1-2

SRBA

21:00 FT [14] Novi Pazar 0 - 0 OFK Backa [20] -

SRBA

21:00 FT [4] Cukaricki 3 - 0 Napredak [16] - 1 1/4 0-0

SRBA

21:00 FT [12] FK Vozdovac 3 - 2 Mladost Lucani [11] - 1/2 2-1

SRBA

21:00 FT [10] FK Metalac GM 2 - 0 Zlatibor Cajetina [18] - 1/2 1-0

SVKA

21:00 FT [10] Senica 0 - 3 Slo. Bratislava [1] +1 1/4 0-1

CYPA

21:00 FT [7] Pafos FC 2 - 0 Doxa Katokopia [9] - 3/4 0-0

DENB

21:00 FT [8] Hobro I.K. 3 - 4 Hvidovre IF [9] - 1/2 1-3

OMC

21:00 FT Al Oruba (OMA) 0 - 0 Dhofar 0-0

SLOA

21:15 FT [9] Aluminij 2 - 1 Gorica [10] - 1/4 1-1

KSB

21:20 FT [17] Al Thuqbah 1 - 2 Hazm [1] 1-2

KSB

21:25 FT [19] Al Nojoom 1 - 1 Al Shoalah [13] 0-0

DUA

21:30 FT [6] B.Leverkusen 0 - 0 Hertha Berlin [15] - 1/2 0-0

WALA

21:30 FT [6] Penybont 1 - 1 Cefn Druids AFC [11] - 3/4 0-0

FA

21:45 FT Marine 0 - 0 Havant 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-0

KSB

21:50 FT [10] Jeddah Club 0 - 1 Al Khaleej(KSA) [5] 0-1

TBNB

22:00 FT [2] Espanyol 2 - 0 Zaragoza [21] - 1 0-0

BDNA

22:00 FT [13] Portimonense 1 - 0 Nacional Madeira [12] - 1/4 0-0

BDNA

22:00 FT [15] Gil Vicente 2 - 0 Rio Ave [11] +1/4 1-0

BDNB

22:00 FT [5] Arouca 2 - 3 Porto B [18] - 3/4 1-3

NGB

22:00 FT 1 [7] Baltika 0 - 0 Torpedo Moscow [4] +0 0-0

BIA

22:00 FT [12] Gent 0 - 3 Zulte-Waregem [7] - 1 0-2

BIB

22:00 FT [4] Lommel 4 - 0 RWD Molenbeek [5] - 1/2 1-0

GREA

22:00 FT [11] OFI Creta 2 - 1 Pas Giannina [10] - 1/4 1-1

CZEA

22:00 FT [14] Teplice 0 - 1 Sparta Praha [2] +3/4 0-0

TSA

22:00 FT [6] Lausanne Sports 0 - 3 Young Boys [1] +3/4 0-1

TSA

22:00 FT [7] Lugano 1 - 0 Basel [2] +0 0-0

UKRA

22:00 FT [7] Kolos Kovalivka 1 - 1 Desna Chernigiv [5] +1/2 1-1

DENA

22:00 FT [7] Sonderjyske 1 - 4 Kobenhavn [4] +1/4 0-2

KSAA

22:10 FT [11] Al Wehda (KSA) 3 - 2 Al Baten [10] 1-1

TBNA

22:15 FT [14] Getafe 1 - 1 Athletic Bilbao [10] +0 0-1

GREA

22:15 FT [12] Lamia FC 0 - 2 PAOK [3] +1 1/4 0-1

TBN3

22:30 FT [B2-1] CD Calahorra 1 - 1 SD Tarazona [B2-6] - 3/4 0-1

RMNC

22:30 FT Voluntari 0 - 6 Gaz Metan Medias 0-1

KUWA

22:30 FT [1] Al Nasr (KUW) 5 - 0 Yarmouk (KUW) [14] -

KUWA

22:30 FT [6] Al Kuwait 1 - 2 Al Qadsia [2] 1-1

HLA

22:45 FT [11] Heracles Almelo 1 - 2 AZ Alkmaar [3] +1 0-2

ALBA

22:45 FT [2] Partizani Tirana 4 - 0 Skenderbeu [10] 3-0

ALBA

22:45 FT [1] Vllaznia Shkoder 2 - 4 Kukesi [5] 1-2

TBN3

22:59 FT [D2-9] Yeclano Dep. 1 - 2 Murcia [D2-6] +0 0-0

TBN3

22:59 FT [E2-4] Villanovense 2 - 1 Extremadura UD [E2-5] +1/4 2-0

TBN3

22:59 FT [A2-6] Marino de Luanco 1 - 0 Union Langreo [A2-3] - 1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [B2-9] Haro Deportivo 1 - 2 Ebro [B2-3] - 1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [E2-8] Merida 0 - 0 Don Benito [E2-3] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [D2-1] Linares Deportivo 2 - 0 Cordoba [D2-4] +1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [B1-5] Arenas de Guecho 1 - 1 Real Sociedad B [B1-6] +1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [A1-9] CF Salmantino 0 - 3 Celta Vigo II [A1-2] +0 0-1

PHA

22:59 FT [12] Nice 1 - 3 Dijon [20] - 1/2 0-2

NGA

22:59 FT [4] Spartak Moscow 2 - 0 Rotor Volgograd [13] - 1 1/4 1-0

SRBA

22:59 FT [6] Backa Topola 0 - 4 Partizan [2] +1/2 0-1

TNKA

22:59 FT [3] Fenerbahce 3 - 4 Besiktas [2] - 1/2 1-2

TNKB

22:59 FT [2] Samsunspor 2 - 0 Tuzlaspor [7] - 3/4 1-0

AUTA

22:59 FT [2] Rapid Wien 1 - 1 Austria Wien [8] - 1 1-1

CROA

23:05 FT 1 [4] HNK Rijeka 1 - 1 NK Osijek [2] +1/4 0-0

SLOA

23:15 FT 1 [4] Domzale 3 - 1 O.Ljubljana [2] +1/4 2-0

ANHA

23:30 FT 4 [5] Chelsea 0 - 0 Tottenham [8] 2 - 1/2 0-0

TBN3

23:30 FT [A2-2] Cultural Leonesa 1 - 1 Burgos CF [A2-1] - 1/4 0-0

TBN3

23:30 FT 1 [C2-6] La Nucía 0 - 0 Alcoyano [C2-3] - 1/4 0-0

TBN3

23:30 FT [D2-3] Sevilla B 1 - 1 Ejido [D2-7] - 1/4 0-0

TBN3

23:30 FT [A1-1] Zamora CF 0 - 2 Salamanca [A1-3] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [C-8] Juve Stabia 1 - 1 Paganese [C-16] - 3/4 1-1

ITA3

23:30 FT [C-19] Cavese 0 - 1 Casertana [C-10] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [A-17] Pistoiese 2 - 0 Luchese