KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 28/11/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 28/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [10] Fujieda MYFC 1 - 0 Gamba Osaka U23 [14] - 1/2 0-0

NHAT3

11:00 FT [16] Kamatamare San. 0 - 1 FC Gifu [6] +1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [3] Nagoya Grampus 0 - 0 Oita Trinita [6] - 1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [11] Sanf Hiroshima 2 - 2 Consa. Sapporo [8] - 1/2 0-1

NHATB

12:00 FT [12] V-Varen Nagasaki 2 - 0 Alb. Niigata (JPN) [1] - 3/4 1-0

HQ3

12:00 FT [A-2] Gyeongju KHNP 0 - 1 Gimhae City [A-1] 0-0

NHATB

13:00 FT [22] Giravanz Kita. 1 - 1 Okayama [9] +0 1-0

TQC

13:30 FT [38] Wuhan Zall 2 - 0 Taizhou Yuanda - 1/4 1-0

HKGA

14:00 FT [7] Southern District 3 - 3 HK Ranger [5] 1-0

NHAT3

15:00 FT [2] Sagamihara 3 - 2 Gainare Tottori [5] +0 1-0

TNU21

15:00 FT [D-3] Bến Tre U21 0 - 4 Đồng Tháp U21 [D-1] 0-0

RMNC

16:00 FT Turris-Oltul 1 - 0 Sepsi OSK 0-0

AUSQSL

16:30 FT [2] Olympic FC QLD 0 - 1 Queensland Lion [3] - 1/4 0-0

HKGA

16:30 FT [8] Resources Capital 0 - 1 Pegasus [3] +1 1/4 0-1

SINA

16:30 FT [5] Balestier Kh. 2 - 0 Geylang Intl [4] 0-0

SINA

16:30 FT [6] Hougang Utd 3 - 2 Tanjong Pagar [8] 1-1

ACL

17:00 FT [G-1] Vissel Kobe 0 - 2 Guangzhou Ever. [G-3] +1/2 0-2

ARMA

17:30 FT [3] Lori Vanadzor 0 - 1 Ararat-Armenia [4] +1/2 0-0

TNKA

17:30 FT 1 [7] Gaziantep B.B 2 - 2 Malatyaspor [13] - 1/4 1-0

TNKB

17:30 FT 1 [10] Umraniyespor 0 - 2 Menemen Bld [12] - 3/4 0-0

BDNB

18:00 FT [16] Academico Viseu 0 - 0 Penafiel [8] +0 0-0

NGA

18:00 FT [15] Arsenal-Tula 0 - 0 Zenit [1] +1 1/4 0-0

BLRA

18:00 FT [9] Slavia Mozyr 2 - 1 Energetik-BGU [10] +0 0-0

BLRA

18:00 FT [6] Dinamo Minsk 0 - 0 Bate Borisov [2] +1/2 0-0

BLRA

18:00 FT [15] Belshina Bobruisk 3 - 7 Rukh Brest [8] +3/4 1-4

BLRA

18:00 FT [12] Vitebsk 2 - 3 Torpedo Zhodino [3] +1 1-1

BLRA

18:00 FT [7] Isloch 2 - 2 FK Gorodeya [13] - 3/4 1-2

BLRA

18:00 FT [1] Shakhter Soligo. 4 - 2 FK Minsk [11] - 2 1-1

BLRA

18:00 FT [4] Dinamo Brest 3 - 1 Neman Grodno [5] - 3/4 1-1

BULA

18:00 FT [4] Arda Kardzhali 3 - 0 PFK Montana [10] - 3/4 1-0

ESTA

18:00 FT 1 Tallinna Kalev 1 - 1 Kuressaare [2] +1/2 0-0

ESTA

18:00 FT [8] Trans Narva 1 - 3 TJK Legion [6] - 1/4 0-2

UKRU21

18:00 FT [9] Kolos Kovalivka U21 8 - 0 Desna U21 [11] 5-0

UKRU21

18:00 FT [12] FC Mynai U21 1 - 2 Zorya U21 [7] 0-2

THA

18:00 FT [16] Rayong FC 2 - 1 Sukhothai [13] +1/2 1-0

THA

18:00 FT 1 [12] Chonburi 0 - 2 Port FC [3] +1/2 0-1

POLB

18:30 FT [8] Puszcza Nie. 0 - 2 Stomil Olsztyn [12] - 1/4 0-0

POLB

18:30 FT [14] GKS Jastrzebie 2 - 1 Zaglebie Sosno [17] +1/4 1-0

RMNC

18:30 FT Concordia Chiajna 0 - 2 Botosani +3/4 0-0

THA

18:30 FT [14] Suphanburi 1 - 2 Ratchaburi [8] +0 0-1

TQC

18:35 FT 1 [3] Beijing Guoan 1 - 0 Chengdu Better City +2 3/4 1-0

POLB

18:40 FT [1] Nieciecza 0 - 0 GKS Tychy [4] - 1 0-0

DUB

19:00 FT [12] Jahn Regensburg 2 - 1 Wurzburger [18] - 1/2 0-0

DUB

19:00 FT [17] Sandhausen 1 - 4 Erzgebirge Aue [9] - 1/4 1-2

DUB

19:00 FT [5] Karlsruher 1 - 0 Paderborn 07 [11] +0 1-0

AZEA

19:00 FT [1] Neftchi Baku 0 - 0 Zire IK [3] - 1/2 0-0

BIHA

19:00 FT 1 [12] Olimpik Sarajevo 3 - 2 FK Tuzla City [7] 1-1

BIHA

19:00 FT [8] Sloboda Tuzla 0 - 0 Zrinjski [3] 0-0

MKDA

19:00 FT [8] Vardar 2 - 0 Academy Pandev [11] 0-0

SRBA

19:00 FT [19] Macva Sabac 3 - 0 Indija [16] -

UKRA

19:00 FT 1 [7] PFK Aleksandriya 0 - 0 Rukh Vynnyky [12] - 3/4 0-0

UKRU21

19:00 FT [13] Inhulets Petrove U21 2 - 2 Olimpik Donetsk U21 [14] 0-0

DENB

19:00 FT [12] Skive IK 0 - 4 Fredericia [6] +1/2 0-1

ANHA

19:30 FT 2 [17] Brighton 1 - 1 Liverpool [8] 1 +1 0-0

ANHB

19:30 FT [5] Reading 3 - 1 Bristol City [12] - 1/4 0-0

FA

19:30 FT Morecambe 2 - 2 Solihull Moors - 1/4 0-1

TS 90': 2-2; HP: 2-0

CZEB

19:30 FT [10] Jihlava 0 - 1 Varnsdorf [9] - 3/4 0-0

CZEB

19:30 FT [6] Vik.Zizkov 0 - 2 Dukla Praha [7] - 3/4 0-1

CZEB

19:30 FT [14] Slavoj Vysehrad 1 - 2 Sellier&Bellot Vlasim [8] 1-0

CZEB

19:30 FT [1] Hradec Kralove 0 - 1 SK Prostejov [4] - 1 1/2 0-1

CZEB

19:30 FT [2] MFK Chrudim 1 - 0 FK Blansko [12] - 1/4 1-0

CZEB

19:30 FT [5] Usti & Labem 0 - 1 Fotbal Trinec [11] +0 0-1

KSAA

19:35 FT [16] Al Ain (KSA) 1 - 0 Al Raed [13] 0-0

ACL

20:00 FT [H-1] Yokohama FM 1 - 2 Shanghai SIPG [H-2] - 1/2 1-1

FA

20:00 FT Newport 3 - 0 Salford City - 1/2 0-0

FA

20:00 FT Gillingham 2 - 3 Exeter City - 1/4 1-3

ANHL2

20:00 FT [21] Port Vale 2 - 3 Leyton Orient [14] - 1/4 1-2

ANHU23

20:00 FT [1-8] Liverpool U23 2 - 7 Man City U23 [1-1] 0-3

TBNA

20:00 FT 1 6 [17] Elche 1 - 1 Cadiz [14] 2 +0 1-0

ITB

20:00 FT [4] Venezia 2 - 1 Ascoli [18] - 3/4 0-1

ITB

20:00 FT 1 [9] Pisa 1 - 4 Cittadella [6] +0 0-2

ITB

20:00 FT 1 [12] Brescia 1 - 2 Frosinone [10] +1/4 1-1

ITB

20:00 FT 1 [1] Empoli 2 - 2 Vicenza [14] - 3/4 0-1

ITB

20:00 FT 1 [19] Pescara 0 - 2 Pordenone [11] +1/4 0-1

DUC3

20:00 FT [12] Zwickau 0 - 1 Magdeburg [18] - 1/4 0-0

DUC3

20:00 FT 1 [6] Munchen 1860 2 - 2 Turkgucu-Ataspor [7] - 1/4 1-1

DUC3

20:00 FT [16] Uerdingen 1 - 2 Verl [8] +0 -

DUC3

20:00 FT [10] Hallescher 2 - 0 Vik.Koln [15] - 1/4 0-0

DUC3

20:00 FT [2] Hansa Rostock 2 - 0 Bayern Munich II [11] - 1 0-0

DUC4T

20:00 FT [1] Rodinghausen 2 - 0 RW Ahlen 0-0

DUC4T

20:00 FT Schalke 04 II 6 - 2 Lippstadt [14] 0-2

DUC4T

20:00 FT [4] M.gladbach II 0 - 0 Fortuna Koln 0-0

DUC4T

20:00 FT [9] FC Koln II 2 - 0 Sportfreunde Lotte 2-0

DUC4T

20:00 FT 1 [12] Wuppertaler 0 - 1 Wiedenbruck [16] 0-1

DUC4T

20:00 FT Preussen Munster 0 - 0 Wegberg-Beeck 0-0

DUC4T

20:00 FT Homberg 3 - 1 Bonner SC [11] 3-0

DUC4T

20:00 FT [3] Oberhausen 1 - 0 Fort.Dusseldorf II [6] 1-0

HLB

20:00 FT [8] Roda JC 3 - 1 SBV Excelsior [10] - 1/4 1-1

ISRA

20:00 FT [4] Maccabi P.Tikva 1 - 0 Hapoel Hadera [11] +0 0-0

MLTA

20:00 FT [4] Birkirkara 3 - 0 Gudja United [9] 3-0

MLTA

20:00 FT [2] Hibernians 1 - 2 Sirens [10] 0-1

SVKA

20:00 FT [7] Ruzomberok 3 - 0 Nitra [9] - 3/4 3-0

SVKA

20:00 FT [3] MSK Zilina 2 - 1 FK Pohronie [12] - 3/4 1-0

SVKA

20:00 FT [5] Zlate Moravce 0 - 0 Zemplin Michalovce [10] - 3/4 0-0

CZEA

20:00 FT [17] Pribram 2 - 1 Mlada Boleslav [15] +1/2 0-1

TNKA

20:00 FT [16] Istanbul BB 3 - 3 Denizlispor [20] - 1 1/4 2-0

TNKB

20:00 FT [16] Akhisar Bld. 0 - 1 Osmanlispor [17] - 1/2 0-0

TNKB

20:00 FT [3] Istanbulspor AS 1 - 1 Giresunspor [1] - 1/2 1-0

DENB

20:00 FT [7] HB Koge 0 - 2 Esbjerg FB [2] +1/2 0-0

KUWA

20:00 FT [15] Sulaibikhat 2 - 4 Al Shabab (KUW) [7] 0-1

URUA

20:00 FT [9] CA Fenix 1 - 1 Dep. Maldonado [12] - 1/4 0-0

SLOA

20:15 FT [3] Mura 2 - 1 Koper [5] - 1/4 0-0

NGA

20:30 FT [10] Khimki 1 - 0 Krasnodar [7] +1 0-0

WALA

20:30 FT [2] Connah's QN 3 - 1 Barry Town [4] - 1 2-1

AUTB

20:30 FT [14] Vorwarts Steyr 3 - 1 LASK Juniors [11] +1/2 1-1

AUTB

20:30 FT 1 [6] Wacker Innsbruck 2 - 1 Rapid Wien II [16] - 1 1/2 1-1

ALGA

20:30 FT [3] O Medea 0 - 1 JS Saoura [2] +1/2 0-0

ALGA

20:30 FT [18] NC Magra 3 - 2 ASO Chlef [15] 1 - 1/4 1-0

NPA

20:30 FT [8] TS Galaxy 1 - 1 Golden Arrows [6] - 1/4 0-0

NPA

20:30 FT [2] Orlando Pirates 1 - 1 Baroka FC [9] - 3/4 0-0

HUNA

20:45 FT [7] Varda SE 0 - 0 Budafoki MTE [11] - 3/4 0-0

GHW

21:00 FT Chile Nữ 1 - 2 Zambia Nữ - 1 1/4 0-0

ITA

21:00 FT 3 [9] Sassuolo 0 - 3 Inter Milan [1] 1 +3/4 0-2

ITA3

21:00 FT [C-15] Vibonese 2 - 3 Ternana [C-1] +3/4 0-1

ITA3

21:00 FT 1 [A-12] Pergolettese 0 - 2 AC Renate [A-4] +1/4 0-1

PHB

21:00 FT [4] Grenoble 0 - 0 Paris FC [5] - 1/4 0-0

PHB

21:00 FT [3] Toulouse 2 - 1 Niort [13] - 1/2 1-1

POLA

21:00 FT [16] Stal Mielec 3 - 1 Jagiellonia [11] +0 1-1

POLB

21:00 FT [9] Chrobry Glogow 0 - 2 Sandecja [15] - 1/4 0-1

BIHA

21:00 FT [5] Velez Mostar 0 - 0 Sarajevo [1] 0-0

CROA

21:00 FT [8] NK Varazdin 1 - 1 Istra 1961 [10] +0 0-0

MDVA

21:00 FT [10] Codru Lozova FC 1 - 2 Sheriff Tiraspol [1] 1-1

NORB

21:00 FT [1] Tromso 3 - 0 Ranheim IL [4] - 3/4 2-0

CYPA

21:00 FT [4] Anorthosis 4 - 2 EN Paralimni [11] - 1 1/2 1-0

TDB

21:00 FT [10] GAIS 1 - 1 Akropolis IF [5] - 1/2 1-0

TDB

21:00 FT [4] Osters 0 - 1 Ljungskile SK [16] - 3/4 0-0

TDB

21:00 FT [15] Umea 0 - 0 Vasteras [7] +1/4 0-0

TDB

21:00 FT [2] Degerfors IF 2 - 5 GIF Sundsvall [6] - 1 1/2 1-1

TDB

21:00 FT [3] Jonkopings 2 - 1 Trelleborgs [13] - 3/4 0-1

TDB

21:00 FT [1] Halmstads 1 - 0 Orgryte [12] - 3/4 0-0

JORA

21:00 FT [1] Wihdat 1 - 1 Ma'an SC [7] 1-0

ALGA

21:00 FT [17] US Biskra 1 - 0 JSM Skikda [19] - 1/2 0-0

DUA

21:30 FT 2 [2] Leipzig 2 - 1 A.Bielefeld [16] 2 - 1 3/4 1-0

DUA

21:30 FT 3 [13] Augsburg 1 - 1 Freiburg [8] 1 - 1/4 0-0

DUA

21:30 FT 2 [7] Union Berlin 3 - 3 Ein.Frankfurt [4] 3 - 1/4 2-2

DUA

21:30 FT 1 [6] B.Dortmund 1 - 2 FC Koln [14] 2 - 2 0-1

DUA

21:30 FT [9] Stuttgart 1 - 3 Bayern Munich [1] +1 3/4 1-2

WALA

21:30 FT [1] The New Saints 4 - 1 Aberystwyth [12] - 2 1/2 1-1

WALA

21:30 FT 1 [10] Flint Town Utd 0 - 1 Cardiff Metropolitan [8] +0 0-0

WALA

21:30 FT 1 [6] Caernarfon Town 1 - 4 Haverfordwest [7] - 1/2 1-2

TBN3

21:45 FT [B1-1] Amorebieta 1 - 0 Real Union [B1-5] - 1/4 0-0

ANHA

22:00 FT [1] Man City 5 - 0 Burnley [15] - 2 1/2 3-0

ANHB

22:00 FT [23] Rotherham Utd 2 - 2 Bournemouth [7] +3/4 1-1

ANHB

22:00 FT [21] Birmingham 0 - 0 Millwall [11] +0 0-0

ANHB

22:00 FT [15] Blackburn Rovers 2 - 1 Barnsley [6] - 1/2 1-0

ANHB

22:00 FT [8] Cardiff City 4 - 0 Luton Town [14] - 1/2 2-0

ANHB

22:00 FT [19] Derby County 1 - 1 Wycombe [24] - 3/4 1-0

ANHB

22:00 FT [18] Huddersfield 3 - 2 Middlesbrough [9] +1/4 2-1

ANHB

22:00 FT [1] Norwich 1 - 1 Coventry [20] - 1/2 1-0

ANHB

22:00 FT [22] Sheffield Wed. 0 - 0 Stoke City [10] +0 0-0

ANHB

22:00 FT [2] Watford 4 - 1 Preston North End [13] - 1/2 1-0

FA

22:00 FT 1 Harrogate Town 0 - 4 Blackpool +1/2 0-0

FA

22:00 FT Bradford City 1 - 2 Oldham - 1/4 1-1

FA

22:00 FT Cheltenham 1 - 1 Crewe Alexandra +1/4 1-0

TS 90': 1-1; HP: 1-0

FA

22:00 FT Plymouth Argyle 2 - 0 Lincoln +0 1-0

FA

22:00 FT Portsmouth 6 - 1 Kings Lynn - 1 3/4 2-0

ANHL1

22:00 FT [7] Ipswich 0 - 2 Charlton Athletic [9] +0 0-1

ANHL1

22:00 FT [10] Oxford Utd 1 - 2 Swindon [20] - 1/2 1-0

ANHL2

22:00 FT [10] Bolton 3 - 0 Southend [23] - 1 1-0

TBNB

22:00 FT [19] Sabadell 1 - 2 Fuenlabrada [14] +1/4 1-1

TBN3

22:00 FT 1 [B2-8] Osasuna B 3 - 2 Izarra [B2-10] - 1/4 0-1

TBN3

22:00 FT [B1-7] Alaves B 0 - 0 Leioa [B1-11] +0 0-0

TBN3

22:00 FT [A2-3] Numancia 2 - 2 Valladolid II [A2-7] - 3/4 1-1

ITB

22:00 FT [2] Monza 1 - 0 Reggina [13] - 3/4 0-0

SCOLC

22:00 FT [D-2] Arbroath 1 - 3 Dunfermline [E-1] +1/2 0-2

SCOLC

22:00 FT [H-2] Alloa Athletic 0 - 0 Hearts [A-1] +1 1/2 0-0

SCOLC

22:00 FT [B-1] Hibernian 1 - 0 Dundee [B-2] - 1 1/2 1-0

SCOLC

22:00 FT [H-1] Livingston 4 - 0 Ayr Utd [F-2] - 1 4-0

SCOLC

22:00 FT Motherwell 1 - 2 St. Johnstone [C-1] +0 0-0

SCO2

22:00 FT [4] Airdrieonians 1 - 1 Cove Rangers [2] +0 0-1

SCO2

22:00 FT [3] Montrose 0 - 1 Partick Thistle [5] +0 0-1

SCO2

22:00 FT [7] Peterhead 0 - 1 Forfar Athletic [10] - 1/2 0-1

BDNB

22:00 FT 1 [13] Cova Piedade 0 - 0 Feirense [2] +3/4 0-0

NIRA

22:00 FT [6] Cliftonville 5 - 0 Portadown FC [10] - 1 1/2 2-0

NIRA

22:00 FT [4] Glentoran 5 - 1 Dungannon Swi. [12] - 1 1/4 4-1

NIRA

22:00 FT [2] Coleraine 0 - 2 Larne [3] +0 0-2

NIRA

22:00 FT [8] Glenavon 3 - 1 Crusaders Belfast [5] +1/2 0-1

NORA

22:00 FT [6] Viking 4 - 1 Start Kristiansand [15] - 1/4 1-0

CZEA

22:00 FT [3] Slovacko 3 - 1 Opava [18] - 1 1/4 3-1

CZEA

22:00 FT [12] MFk Karvina 0 - 2 Zlin [11] - 1/4 0-2

UKRA

22:00 FT 1 [1] Dinamo Kiev 2 - 0 Vorskla [4] - 1 2-0

DENA

22:00 FT [2] Midtjylland 0 - 0 Aalborg BK [10] - 1/2 0-0

ALGA

22:00 FT [9] USM Alger 0 - 2 ES Setif [1] - 1/4 0-0

TBNA

22:15 FT 2 [12] Valencia 0 - 1 Atletico Madrid [1] 5 +3/4 0-0

BIA

22:15 FT [15] Sint Truiden 1 - 1 Waasland-Beveren [18] - 3/4 1-0

GREA

22:15 FT [14] Larissa 0 - 0 Atromitos [9] +0 0-0

SVKA

22:15 FT [4] Spartak Trnava 0 - 2 Dunajska Stred [2] +1/2 0-0

ISRA

22:20 FT [13] Bnei Sakhnin 1 - 0 Ashdod [3] +1/2 0-0

HLB

22:30 FT [19] Dordrecht 90 3 - 1 Ajax U21 [11] +1 1/2 2-1

KUWA

22:30 FT [9] Fahaheel 1 - 1 Al Arabi (KUW) [3] -

TBN3

22:59 FT [A1-5] Compostela 2 - 2 Pontevedra [A1-7] +1/4 2-1

PHA

22:59 FT 16 [8] Marseille 3 - 1 Nantes [19] 11 - 1/2 2-0

PH3

22:59 FT [18] Annecy FC 1 - 2 Quevilly [2] +0 1-1

NGA

22:59 FT [11] Akhmat Groznyi 0 - 0 Lok. Moscow [8] - 1/2 0-0

NGA

22:59 FT [6] Rostov 4 - 1 Din. Moscow [5] +1/4 1-0

BIHA

22:59 FT [6] Borac Banja Luka 1 - 1 Siroki Brijeg [2] 1-0

BULA

22:59 FT [3] Lok. Plovdiv 6 - 0 Botev Plovdiv [12] - 3/4 4-0

HUNA

22:59 FT [3] MOL Fehervar FC 2 - 0 Zalaegerzseg [10] - 1 1/4 2-0

RMNC

22:59 FT Ceahlaul PN 1 - 2 Petrolul Ploiesti +1 1-0

TNKA

22:59 FT 1 [17] Rizespor 0 - 4 Galatasaray [2] +1/4 0-1

TNKB

22:59 FT [6] Altay 3 - 1 Bursaspor [9] - 3/4 1-1

AUTA

22:59 FT [4] Sturm Graz 1 - 0 Wattens [7] - 3/4 0-0

AUTA

22:59 FT [9] St.Polten 2 - 8 RB Salzburg [1] +2 1/4 1-4

AUTA

22:59 FT [12] Admira 2 - 3 Hartberg [6] +1/4 2-1

PERA

22:59 FT [14] Dep. Llacuaba 2 - 3 Cusco FC [5] +1/4 1-2

NPA

22:59 FT [1] Mamelodi Sun. 3 - 0 Stellenbosch FC [11] - 1 1/4 2-0

CROA

23:05 FT [3] HNK Gorica 1 - 1 Lok. Zagreb [9] - 1/2 1-0

SLOA

23:15 FT [2] Maribor 1 - 0 Tabor Sezana [7] - 1 0-0

POLA

23:30 FT [15] Podbeskidzie 0 - 2 Slask Wroclaw [7] +1/2 0-1

CYPA

23:30 FT [10] Nea Salamina 0 - 3 Apoel FC [8] +3/4 0-1

JORA

23:30 FT [6] Sheikh Hussein 1 - 2 Faisaly (JOR) [5] 1-2

KSACC

23:45 FT Al Hilal 2 - 1 Al Nasr (KSA) 2-0

TBN3

00:00 FT 1 [D1-4] San Fernando 1 - 2 Algeciras [D1-1] - 1/4 0-1

TBN3

00:00 FT [B1-3] Racing Santander 3 - 0 Barakaldo [B1-10] - 3/4 0-0

ITA

00:00 FT 6 [15] Benevento 1 - 1 Juventus [3] 1 +1 1/4 1-1

PH3

00:00 FT [4] SO Cholet 0 - 2 Red Star 93 [6] +0 0-1

POLB

00:00 FT [13] Korona Kielce 1 - 0 Resovia [18] - 1/2 0-0

NORA

00:00 FT [10] Brann 3 - 1 Aalesund [16] - 1 1/2 2-1

TBNB

00:15 FT [6] Rayo Vallecano 0 - 0 Cartagena [18] - 1/2 0-0

SCOLC

00:15 FT [G-1] St. Mirren 2 - 1 Aberdeen +1/4 1-1

MLTA

00:15 FT [3] Gzira Utd 2 - 2 Santa Lucia FC [8] 1-2

MLTA

00:15 FT [5] Sliema Wanderers 4 - 1 Lija Athletic [15] 1-1

TSA

00:15 FT [9] Vaduz 4 - 1 Sion [10] +1/4 1-1

TSB

00:15 FT [3] Thun 3 - 0 Chiasso [10] - 1 0-0

ANHA

00:30 FT 1 [5] Everton 0 - 1 Leeds Utd [11] 2 - 1/4 0-0

FA

00:30 FT Peterborough Utd 1 - 2 Chorley - 2 1/4 1-0

TBNA

00:30 FT 4 [20] Huesca 0 - 1 Sevilla [4] 3 +1/2 0-0

DUA

00:30 FT 2 [10] M.gladbach 4 - 1 Schalke 04 [18] 3 - 1 1/4 2-1

NIRA

00:30 FT [9] Warrenpoint Town 2 - 1 Linfield [1] +1 1/2 1-1

BIA

00:30 FT [17] Cercle Brugge 1 - 5 Genk [3] +1/2 0-4

GREA

00:30 FT [2] Aris Salonica 1 - 2 Olympiakos [1] +1 0-1

CZEA

00:30 FT [10] C. Budejovice 0 - 0 Vik.Plzen [6] +1 1/4 0-0

UKRA

00:30 FT [10] SK Dnipro-1 0 - 1 Shakhtar Donetsk [2] +1 1/2 0-0

HLA

00:45 FT [18] Emmen 0 - 5 Ajax [1] +2 1/4 0-3

ISRA

00:50 FT [14] Bnei Yehuda 1 - 0 Hapoel Tel Aviv [10] +0 0-0

PHB

01:00 FT [2] Clermont 2 - 0 Nancy [10] - 3/4 1-0

PHB

01:00 FT [15] Rodez 1 - 1 Guingamp [18] +1/4 1-0

PHB

01:00 FT [16] Dunkerque 2 - 2 Pau FC [17] +0 2-1

PHB

01:00 FT [9] Ajaccio 0 - 0 Chambly [19] - 1/2 0-0

PHB

01:00 FT [6] Auxerre 1 - 1 Valenciennes [8] - 1/2 1-1

PHB

01:00 FT [12] Caen 1 - 1 Chateauroux [20] - 1/2 0-0

PHB

01:00 FT [7] Sochaux 4 - 0 Le Havre [14] - 1/4 3-0

PHB

01:00 FT [1] Troyes 2 - 1 Amiens [11] - 1/4 2-0

BDNA

01:00 FT [8] Santa Clara 0 - 1 Porto [2] +1 0-1

POLB

01:10 FT [6] Radomiak Radom 2 - 0 GKS Belchatow [16] - 3/4 1-0

NPA

01:15 FT 1 [5] Amazulu 1 - 1 Cape Town City [7] +0 1-1

HUNA

01:30 FT [1] Ferencvaros 2 - 0 MTK Budapest [4] - 1 1/4 1-0

RMNC

01:45 FT Dinamo Bucuresti 3 - 0 Viitorul C. +0 2-0

HLA

02:00 FT [17] ADO Den Haag 1 - 1 Heerenveen [9] +1 1-1

POLA

02:00 FT [10] Wisla Krakow 1 - 2 Zaglebie Lubin [5] +0 0-0

BRB

02:00 FT [5] CSA/AL 2 - 1 Ponte Preta/SP [8] - 1/4 0-1

TBNB

02:30 FT [8] Mirandes 1 - 1 Castellon [21] - 1/2 1-0

TSA

02:30 FT [2] Servette 1 - 3 Luzern [8]