KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 27/11/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 27/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

KAZA

14:00 FT [14] Zhetysu Taldykorgan 1 - 2 Astana [1] +3/4 1-0

TQC

14:35 FT [12] Tianjin Tigers 1 - 0 Guizhou FC [30] - 1 1/2 0-0

KAZA

15:00 FT [13] Kaisar Kyzylorda 1 - 2 FK Kyzylzhar [4] +0 1-1

KAZA

15:00 FT [7] Caspiy Aktau 0 - 4 Shakhter Kar. [10] +0 0-3

TNU21

15:55 FT [D-2] Vĩnh Long U21 1 - 1 ĐT Long An U21 [D-4] 0-0

ACL

17:00 FT Melb. Victory 0 - 2 Beijing Guoan [I-4] +1 0-2

ACL

17:00 FT [F-1] Ulsan Hyundai 2 - 0 Perth Glory - 1 1/2 0-0

UKRU21

17:00 FT [6] Dnipro-1 U21 3 - 2 Shakhtar Donetsk U21 [2] 1-1

EURWVL

18:00 FT [G-5] Kazakhstan Nữ 0 - 3 North Macedonia Nữ [G-4] 0-3

UKRU21

18:00 FT [1] Dinamo Kiev U21 3 - 2 Vorskla U21 [5] - 2 1/4 0-0

UKRU21

18:30 FT [4] Oleksandria U21 0 - 0 Rukh Vynnyky U21 [3] 0-0

THAA

18:30 FT [11] Nakhon Ratch. 0 - 2 BG Pathum United [6] +1 0-1

TQC

18:35 FT [2] Jiangsu Suning 7 - 2 Meizhou Hakka [28] - 1 3/4 3-0

BIHA

19:00 FT Mladost D. Kakanj 0 - 4 Zeljeznicar [6] +3/4 0-1

KAZA

19:00 FT [2] Tobol Kostanay 2 - 0 FK Taraz [9] - 1 1/4 1-0

EURWVL

20:00 FT [E-4] Albania Nữ 4 - 0 Síp Nữ [E-5] - 1 1/4 1-0

ACL

20:00 FT [H-3] Chiangrai Utd 2 - 1 FC Seoul +1 1/2 1-0

ACL

20:00 FT Sh. Shenhua 1 - 2 FC Tokyo +1 0-0

ANHU23

20:00 FT [2-3] Norwich City U23 0 - 0 Burnley U23 [2-10] 0-0

ANHU23

20:00 FT [2-8] Middlesbrough U23 2 - 3 Reading U23 [2-6] 2-0

ISRB

20:00 FT [10] H. Petah Tikva 0 - 0 Hapoel Acre [14] - 1/4 0-0

ISRB

20:00 FT 1 [11] INR HaSharon 0 - 0 Hapoel Jerusalem +0 0-0

ISRB

20:00 FT 1 [8] HR Letzion 2 - 0 Ahi Nazareth [1] - 1/4 2-0

ISRB

20:00 FT [16] Beitar TA Ramla 3 - 0 Sektzia Nes Tziona [15] +0 1-0

ISRB

20:00 FT [9] Hapoel Afula 1 - 0 Hapoel R. Gan [12] +1/2 0-0

ISRB

20:00 FT [6] Hapoel Umm Al Fahm 1 - 2 Hapoel Iksal - 1/4 1-0

ISRB

20:00 FT Hapoel Nof HaGalil 5 - 1 Hapoel Kfar Shalem - 1 2-0

KUWA

20:00 FT [9] Khaitan 1 - 4 Kazma [4] +3/4 0-0

CHIB

20:30 FT Deportes Valdivia 2 - 2 Nublense +1/2 1-1

ALGA

20:30 FT [8] CS Constantine 0 - 0 WA Tlemcen [16] - 1 1/4 0-0

ALGA

20:30 FT [14] Hussein Dey 1 - 1 MC Oran [5] - 1/4 0-1

ARMA

21:00 FT [2] Ararat Y 1 - 1 FC Noah [8] +0 0-1

JORA

21:00 FT [2] Ramtha 2 - 1 Al Salt [3] +0 0-1

UAEA

21:00 FT [5] Al Nasr (UAE) 1 - 0 Baniyas [9] - 1 0-0

UAEA

21:00 FT [14] Al Dhafra 1 - 2 Ittihad Kalba [10] +1/4 0-1

ALGA

21:00 FT [12] RC Relizane 1 - 1 Paradou AC [9] +0 1-1

QATA

21:30 FT [3] Al Garrafa 6 - 3 Al Khor [11] - 3/4 2-1

KSAA

21:40 FT [11] Al Shabab (KSA) 2 - 1 Dhamak [5] - 1 1/4 1-1

EURWVL

22:00 FT [H-4] Croatia Nữ 1 - 0 Lithuania Nữ [H-5] 0-0

EURWVL

22:00 FT [I-1] Đức Nữ 6 - 0 Hy Lạp Nữ [I-4] 4-0

ALGA

22:00 FT [6] JS Kabylie 0 - 0 CA BB Arreridj [19] - 1 0-0

BULA

22:30 FT [4] Cherno More 3 - 2 Slavia Sofia [3] - 1 1-1

KUWA

22:30 FT 1 Burgan SC 0 - 1 Al Sahel [8] +0 0-0

EURWVL

22:59 FT 1 [A-6] Estonia Nữ 0 - 4 T.N.Kỳ Nữ [A-5] +1 0-1

EURWVL

22:59 FT [A-2] Nga Nữ 3 - 0 Kosovo Nữ [A-4] - 4 3-0

RMNC

22:59 FT 1 Chindia Targoviste 1 - 1 Hermannstadt +0 1-1

TS 90': 1-1; Pen: 4-2

TNKA

23:30 FT Ankaragucu 0 - 1 Trabzonspor [2] +1/2 0-1

JORA

23:30 FT [6] S.Al.Ordon 0 - 0 Ahli Amman - 3/4 0-0

POLB

23:40 FT [4] Miedz Legnica 4 - 2 Odra Opole [8] - 1/4 2-1

POLB

23:40 FT Gornik Leczna 2 - 0 LKS Lodz [7] +3/4 0-0

KSAA

23:40 FT [1] Al Ittihad (KSA) 1 - 0 Al Qadisiya - 1 1/4 1-0

QATA

23:45 FT [1] Al Duhail SC 4 - 1 Al Kharaitiyat FC 3-0

QATA

23:45 FT [2] Al Sadd 2 - 1 Umm salal [7] - 3 1-1

PH3

00:00 FT 1 [10] Stade Briochin 1 - 0 Boulogne [11] +0 1-0

PH3

00:00 FT [15] Orleans 1 - 3 Bourg Peronnas [1] - 1/4 1-0

PH3

00:00 FT Lyon Duchere 2 - 0 SC Bastia +0 1-0

PH3

00:00 FT [18] FC Bastia-Borgo 2 - 2 Concarneau [5] - 1/4 1-1

PH3

00:00 FT [17] Creteil 1 - 0 Villefranche [2] +0 0-0

PH3

00:00 FT [6] Stade Lavallois 4 - 2 Sete [13] - 1/2 2-1

POLA

00:00 FT [8] Wisla Plock 0 - 1 Cracovia Krakow [13] +1/4 0-1

CROA

00:00 FT [7] Sibenik 0 - 3 Slaven Belupo [9] +0 0-2

CZEA

00:00 FT [13] Pardubice 1 - 1 Sigma Olomouc [6] +1/4 0-0

CYPA

00:00 FT [7] Olympiakos Nic. 3 - 2 Karmiotissa Pol. - 1/2 1-1

UKRA

00:00 FT [16] FC Lviv 1 - 3 FC Mariupol [15] +1/4 0-2

UAEA

00:00 FT [1] Al Ain 1 - 0 Al Wahda(UAE) [6] - 3/4 0-0

DUB

00:30 FT [9] Darmstadt 4 - 0 Ein.Braunschweig 4 - 1/2 4-0

DUB

00:30 FT 1 [3] St. Pauli 0 - 1 Osnabruck 4 - 1/4 0-0

AUTB

00:30 FT [8] Horn 2 - 0 Grazer AK [9] +0 0-0

AUTB

00:30 FT [13] Dornbirn 1 - 2 Liefering [2] +1 1/2 1-1

AUTB

00:30 FT [6] Floridsdorfer AC 4 - 1 Blau Weiss Linz [5] +0 1-0

AUTB

00:30 FT [10] Austria Wien II 2 - 3 SV Lafnitz [4] +1/4 0-2

AUTB

00:30 FT [11] Kapfenberg 0 - 0 SKU Amstetten [7] +1/4 0-0

DENB

00:30 FT [1] Helsingor 2 - 1 Fremad Amager [10] +1/4 1-1

GHW

00:35 FT Hà Lan Nữ 0 - 2 Mỹ Nữ [5] +1/2 0-1

HLB

00:45 FT Cambuur 3 - 1 Den Bosch [14] - 2 1/4 1-1

HLB

00:45 FT [12] TOP Oss 0 - 0 NAC Breda [17] +3/4 0-0

TBNB

01:00 FT [22] Alcorcon 1 - 0 Girona [13] +0 0-0

DUC3

01:00 FT Unterhaching 2 - 1 Wehen [7] +0 -

TSB

01:00 FT 1 [4] Aarau 3 - 1 Winterthur [1] +0 1-1

TSB

01:00 FT [10] SC Kriens 0 - 2 Stade L. Ouchy [6] +1/2 0-2

DENA

01:00 FT [4] Randers 2 - 1 Odense BK [7] - 1/4 1-0

DENB

01:00 FT Kolding IF 3 - 2 Vendsyssel FF [11] - 1/2 3-0

NPA

01:00 FT [13] Maritzburg Utd 1 - 2 SuperSport Utd [2] +0 1-1

RMNC

01:45 FT AFC Progresul 0 - 5 FC U Craiova 1948 +2 1/2 0-3

EURWVL

02:00 FT [E-2] B.D.Nha Nữ 1 - 0 Scotland Nữ [E-3] +1/4 0-0

EURWVL

02:00 FT [C-3] Bắc Ireland Nữ 3 - 2 Belarus Nữ [C-4] 1-1

CAFCL

02:00 FT [Bang D-3] Zamalek SC 1 - 2 Ahly Cairo [Bang A-2] 1-1

ANHU23

02:00 FT [1-6] West Ham U23 2 - 0 Man Utd U23 [1-8] 1-0

ANHU23

02:00 FT [1-11] Blackburn U23 1 - 1 Everton U23 [1-10] 1-0

ANHU23

02:00 FT [1-2] Arsenal U23 3 - 1 Derby County U23 [1-14] 1-1

ANHU23

02:00 FT [2-2] Aston Villa U23 2 - 3 Fulham U23 [2-1] 1-1

BDNA

02:00 FT [9] Pacos Ferreira 2 - 0 Famalicao [17] - 1/4 1-0

HLA

02:00 FT [8] Twente 0 - 2 RKC Waalwijk [12] - 1 1/4 0-2

BIB

02:00 FT [2] Deinze 1 - 0 Club Brugge II - 1 1/4 0-0

HUNA

02:00 FT [11] Ujpest 1 - 1 Paksi [2] +1/4 0-0

TSB

02:00 FT [8] Schaffhausen 2 - 0 Neuchatel Xamax [2] - 1/2 2-0

TSB

02:00 FT [7] Wil 1900 1 - 1 Grasshoppers +1/2 1-0

BLVA

02:00 FT [1] Always Ready 2 - 2 Nacional Potosi [12] 1-2

DUA

02:30 FT 2 [2] Wolfsburg 5 - 3 Wer.Bremen 3 1 - 1/2 3-2

POLA

02:30 FT [11] Gornik Zabrze 2 - 1 Pogon Szczecin [3] - 1/4 1-1

ANHB

02:45 FT Brentford 2 - 1 QPR [8] - 3/4 1-1

ANHL1

02:45 FT [16] Fleetwood Town 1 - 1 Sunderland [5] +0 0-0

BIA

02:45 FT [4] Eupen 3 - 1 Charleroi [5] +1/4 1-0

WALA

02:45 FT [3] Bala Town 3 - 1 Newtown AFC [8] 2-0

FA

02:55 FT Tranmere Rovers 1 - 0 Brackley Town - 1 0-0

EURWVL

03:00 FT [D-1] T.B.Nha Nữ 10 - 0 Moldova Nữ [D-5] 6-0

EURWVL

03:00 FT [G-1] Pháp Nữ 3 - 0 Áo Nữ [G-2] - 1 3/4 2-0

ANHA

03:00 FT 2 [14] Crystal Palace 0 - 2 Newcastle [18] 2 - 1/4 0-0

TBNA

03:00 FT Valladolid 1 - 1 Levante [15] 3 - 1/4 0-0

TBNB

03:00 FT 1 [8] Malaga 2 - 2 Lugo [17] - 1/4 0-2

ITB

03:00 FT Chievo 1 - 2 Lecce [12] +1/4 1-1

PHA

03:00 FT 1 [12] Strasbourg 1 - 1 Rennes [14] +1/4 1-0

HLB

03:00 FT [4] Volendam 2 - 2 Almere City [15] +1/4 1-1

HLB

03:00 FT [19] Helmond Sport 1 - 0 PSV Eindhoven U21 [16] - 1/2 1-0

BLVA

03:30 FT 1 [11] Real Santa Cruz 4 - 2 Aurora [10] 1-2

BDNA

04:00 FT 1 [16] Tondela 0 - 2 Vitoria Guimaraes [10] +1/2 0-0

VENA

04:00 FT [B-3] Portuguesa 0 - 3 Metropolitano [C-4] 0-3

ECUA

04:30 FT [7] LDU Quito 3 - 0 Olmedo [16] - 1 3-0

BRB

05:15 FT [9] Operario/PR 1 - 0 Parana/PR - 1/4 0-0

BRB

05:15 FT Oeste/SP 1 - 1 America/MG +1 1-1

BRB

05:15 FT [7] Sampaio Correa/MA 0 - 1 Brasil Pelotas/RS [20] - 3/4 0-0

BLVA

05:30 FT 2 [15] Real Potosi 0 - 1 CD Guabira [8] 0-1

COLA

06:00 FT [9] Inde.Medellin 1 - 2 Pereira [14] - 1/4 0-2

PARA

06:30 FT [5] Guairena FC 2 - 2 CS San Lorenzo +0 1-0

NZLA

07:00 FT [8] Wellington Phoenix (R) 0 - 4 Eastern Suburbs (NZL) [4] +3/4 0-2

NZLA

07:00 FT [5] Waitakare Utd 2 - 2 Team Wellington [2] +1/2 0-1

ECUA

07:00 FT [14] Mushuc Runa 2 - 3 Emelec [2] +1/4 0-2

VENA

07:00 FT [A-2] Gran Valencia 0 - 2 Aragua [A-6] +0 0-1

GHW

07:30 FT [8] Brazil Nữ 6 - 0 Ecuador Nữ 1-0

BRB

07:30 FT [13] Cruzeiro/MG 1 - 2 Confianca/SE [19] - 1/2 0-2

BRB

08:30 FT Cuiaba/MT 2 - 1 Avai/SC [6] - 1/4 1-0

BLVA

08:30 FT [5] Oriente Petrolero 3 - 4 Bolivar [6] - 1/4 3-2

COLA

09:10 FT [3] Millonarios 5 - 2 Once Caldas [15] - 1/2 3-0

Kết quả bóng đá ngày 27/11/2020

Kết quả bóng đá ngày 27/11/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 27/11/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 27/11/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Italia › Vòng 4

22:5918/09/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Liverpool 5 11 13
2 Man Utd 5 9 13
3 Brighton 5 3 12
4 Man City 5 10 10
5 Chelsea 4 8 10
6 Everton 5 3 10
7 Tottenham 4 0 9
8 West Ham Utd 5 4 8
9 Brentford 5 3 8
10 Aston Villa 5 1 7
11 Watford 5 -2 6
12 Leicester City 5 -3 6
13 Arsenal 5 -7 6
14 Crystal Palace 5 -3 5
15 Southampton 5 -2 4
16 Wolves 5 -3 3
17 Leeds Utd 5 -7 3
18 Newcastle 5 -7 2
19 Burnley 5 -6 1
20 Norwich 5 -12 0