KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 26/11/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 26/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQC

14:35 FT [8] Shanghai Port 0 - 4 Changchun Yatai [14] +3/4 0-2

TNU21

15:00 FT [A-1] Viettel U21 0 - 0 Hà Nội T&T U21 [A-3] 0-0

TNU21

15:00 FT [B-1] Phố Hiến U21 2 - 1 Đà Nẵng U21 [B-3] 0-1

TNU21

15:00 FT [A-4] Ha Long CFC U21 1 - 2 Nam Định U21 [A-2] 1-1

TNU21

15:00 FT [C-4] Tây Ninh U21 0 - 3 SL Nghệ An U21 [C-1] 0-2

TNKC

17:00 FT [9] Erzurum BB 2 - 2 Ankara Demirspor [26] - 1 1-1

TS 90': 2-2; HP: 1-0

UKRU21

17:00 FT [10] FC Lviv U21 1 - 2 Mariupol Youth [8] 1-0

ARMA

17:30 FT [7] Van Yerevan 3 - 1 Shirak 1-1

EURWVL

18:00 FT [B-6] Georgia Nữ 0 - 4 Malta Nữ [B-4] +1/2 0-2

LATA

18:00 FT [9] Ventspils 1 - 0 METTA/LU Riga [7] 1-0

LATA

18:00 FT [3] Valmiera / BSS 3 - 0 BFC Daugava [6] - 2 1/4 -

LATA

18:00 FT 1 [1] Rigas Futbola Skola 3 - 0 Riga FC [2] - 1 0-0

LATA

18:00 FT [4] FK Liepaja 5 - 0 Tukums/Salaspils 2-0

LATA

18:00 FT [5] Spartaks Jurmala 7 - 0 Jelgava - 1 1/2 2-0

MDVA

18:00 FT CSCT Buiucani 0 - 0 Milsami [2] +1 0-0

TNU21

18:20 FT [B-2] Khánh Hòa U21 1 - 0 Đăk Lăk U21 [B-4] 0-0

TNU21

18:20 FT [C-3] HA Gia Lai U21 0 - 0 CA Nhân Dân U21 [C-2] 0-0

TQC

18:35 FT [28] Guangzhou FC 0 - 3 Kunshan FC [13] +1 3/4 0-2

TNKC

19:00 FT [3] Kasimpasa 3 - 0 24 Erzincanspor [54] - 1 0-0

IRNA

19:50 FT [15] Zobahan 1 - 1 Peykan [5] - 1/2 1-1

ITC

20:00 FT Torino 2 - 0 Virtus Entella - 1 1/4 2-0

GEOA

20:00 FT [2] Dinamo Tbilisi 2 - 1 Torpedo Kut. [8] - 1 1/4 0-0

IRNA

20:00 FT [14] Tractor SC 0 - 1 Sepahan [13] +0 -

IRNA

20:05 FT [3] Naft M. Soleyman 0 - 0 Persepolis [11] +3/4 0-0

IRNA

20:30 FT [4] Padideh Khorasan 1 - 1 Sanat Naft [12] +0 0-0

ARMA

21:00 FT [6] Urartu 1 - 2 Alashkert [9] +0 0-1

GEOA

21:00 FT [1] Dinamo Batumi 1 - 2 Lokomotiv T [5] 0-0

MDVA

21:00 FT [1] Petrocub 1 - 1 Dinamo-Auto [6] - 1 1/2 0-0

TNKC

21:00 FT [25] Kayserispor 3 - 3 Hekimoglu Trabzon [39] +0 1-3

TS 90': 3-3; Pen: 3-4

JORA

21:00 FT [8] Al Aqaba SC 1 - 1 Jazeera Amman [7] +1/4 0-1

UAEA

21:00 FT [2] Al Jazira 2 - 0 Hatta 2-0

UAEA

21:00 FT [7] Al Wasl 3 - 0 Al Fujairah - 1 1-0

QATA

21:30 FT [11] Sailiya 1 - 3 Al Wakra [5] +0 0-0

SRBC

22:00 FT Proleter NS 0 - 2 FK Vojvodina +3/4 0-0

ITC

22:59 FT Sampdoria 1 - 3 Genoa - 1/2 1-0

SLOA

22:59 FT [4] O.Ljubljana 3 - 0 Aluminij [9] - 1 2-0

TNKC

22:59 FT [1] Konyaspor 7 - 0 Manisa FK [61] - 1 4-0

JORA

23:30 FT 1 [9] Sahab 1 - 2 Sareeh +0 0-1

QATA

23:45 FT [8] Qatar SC 3 - 0 Al Arabi (QAT) [3] +0 1-0

QATA

23:45 FT [9] Ahli Doha 1 - 1 Al Rayyan [6] +1/2 0-0

EURWVL

00:00 FT [F-3] Slovakia Nữ 1 - 3 Iceland Nữ [F-2] +1 1/4 1-0

UAEA

00:00 FT [9] Khorfakkan 1 - 1 Al Sharjah [3] 0-1

UAEA

00:00 FT [5] Al Shabab (UAE) 5 - 1 Ajman [4] - 2 1/4 2-0

DENB

00:30 FT 1 Viborg 1 - 0 Silkeborg IF +0 1-0

C2

00:55 FT Gent 0 - 2 Crvena Zvezda [F-1] 1 - 1/4 0-1

C2

00:55 FT 2 Karabakh Agdam 2 - 3 Sivasspor 3 +0 1-1

C2

00:55 FT 1 2 Lask 0 - 2 Antwerpen [D-4] 2 - 1/2 0-0

C2

00:55 FT Molde 0 - 3 Arsenal +1 0-0

C2

00:55 FT 1 2 Maccabi TA 1 - 1 Villarreal 3 +3/4 0-1

C2

00:55 FT 3 Wolfsberger AC 0 - 3 Dinamo Zagreb [H-2] +1/4 0-0

C2

00:55 FT 1 5 AEK Athens 0 - 3 Zorya 2 - 3/4 0-0

C2

00:55 FT 3 [F-2] Braga 3 - 3 Leicester City [C-4] 2 +1/4 2-1

C2

00:55 FT 2 CSKA Moscow 0 - 0 Feyenoord 4 1 - 1/2 0-0

C2

00:55 FT 1 Cska Sofia 0 - 1 Young Boys 1 +1 0-1

C2

00:55 FT 3 Lille 1 - 1 AC Milan 2 +0 0-0

C2

00:55 FT 3 [A-2] Sparta Praha 4 - 1 Celtic [G-4] +1/2 2-1

C2

00:55 FT 3 Slovan Liberec 0 - 2 Hoffenheim 4 +1 1/4 0-0

TBNB

01:00 FT UD Logrones 2 - 0 Albacete - 1/4 1-0

TBNB

01:00 FT [19] Leganes 2 - 0 Espanyol +1/4 1-0

TNKC

01:00 FT [11] Goztepe 2 - 0 Kirikakalespor [51] - 1 1/4 0-0

FA

02:45 FT Barrow 0 - 0 Wimbledon +0 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 2-4

C2

03:00 FT 1 5 Standard Liege 2 - 1 Lech Poznan 4 1 - 1/4 0-0

C2

03:00 FT 4 Granada 2 - 1 Omonia Nicosia 6 - 1 1-0

C2

03:00 FT 6 CFR Cluj 0 - 2 Roma 2 +3/4 0-0

C2

03:00 FT 2 Dundalk 1 - 3 Rapid Wien [H-4] 1 +1 1/4 0-2

C2

03:00 FT 5 AZ Alkmaar 0 - 0 Real Sociedad [B-3] 1 +1/2 0-0

C2

03:00 FT [G-1] B.Leverkusen 4 - 1 Hap. Beer Sheva 2 - 2 1/2 1-0

C2

03:00 FT [C-3] Napoli 2 - 0 HNK Rijeka 1 - 2 1-0

C2

03:00 FT 1 6 Nice 1 - 3 Slavia Praha 3 +1/4 0-1

C2

03:00 FT 1 [B-1] PSV Eindhoven 3 - 2 PAOK 5 - 3/4 1-2

C2

03:00 FT 1 [A-4] Rangers 2 - 2 Benfica 3 - 1/4 1-0

C2

03:00 FT 2 Tottenham 4 - 0 Ludogorets [F-3] 2 - 2 1/4 2-0

URUA

03:00 FT [12] CA Rentistas 1 - 0 Plaza Colonia [1] - 1/4 0-0

TBNB

03:30 FT [2] Almeria 2 - 0 Tenerife [6] +0 0-0

CHIB

04:00 FT 1 [2] Dep. Copiapo 2 - 3 Temuco [6] - 1/4 1-3

VENA

04:00 FT 1 [B-1] Dep.Tachira 0 - 3 Zamora Barinas [B-5] - 1/4 0-1

SUD

05:15 FT [E-3] River Plate (PAR) 1 - 2 Univ. Catolica 1-1

PARA

05:30 FT [4] Cerro Porteno 0 - 0 Sol de America [9] - 3/4 0-0

BRAA

06:00 FT [3] Fortaleza/CE 1 - 1 Goias/GO - 3/4 0-1

COLA

06:00 FT [18] Rionegro Aguilas 1 - 1 Envigado [16] - 1/2 1-0

MEXB

06:00 FT [15] Cancun FC 1 - 2 Tlaxcala FC [12] - 3/4 0-2

VENA

07:00 FT [C-2] Monagas 1 - 2 Caracas [C-1] +3/4 0-1

LIB

07:30 FT 1 Guarani CA 0 - 2 Gremio/RS +1/2 0-0

SUD

07:30 FT Defensa YJ 1 - 1 Vasco DG/RJ - 3/4 0-0

SUD

07:30 FT [Play off-4] Junior Barranquilla 2 - 1 U. La Calera - 3/4 1-0

BRB

07:30 FT Figueirense/SC 0 - 0 Botafogo/SP 0-0

COLA

08:00 FT [11] Atl. Bucaramanga 3 - 2 Alianza Petrolera [19] +0 2-1

MEXA

08:00 FT [5] Tigres UANL 1 - 3 Cruz Azul [7] - 1/4 0-1

MEXA

10:06 FT [12] Pachuca 0 - 1 Pumas UNAM [17] - 1/2 0-1

ICEA

20:00 Hoãn [6] Hafnarfjordur - KR Reykjavik [3] -

ICEA

01:00 Hoãn [2] Breidablik - Vikingur Rey. [1] -

ICEA

01:00 Hoãn [4] KA Akureyri - Valur Rey. [5] -

ICEA

01:00 Hoãn Grotta - Stjarnan [7] -

ICEA

01:00 Hoãn [12] Fylkir - IA Akranes [9] -

ICEA

01:00 Hoãn Fjolnir - HK Kopavogur [11] -

EURWVL

02:00 Hoãn [C-1] Na Uy Nữ - Đảo Faroe Nữ [C-5] -

Kết quả bóng đá ngày 26/11/2020

Kết quả bóng đá ngày 26/11/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 26/11/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 26/11/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 8

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 9

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2