KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 25/11/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 25/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

UZBA

15:00 FT [2] Nasaf Qarshi 3 - 0 Pakhtakor [1] +1/2 1-0

NHATB

16:00 FT [2] Tokyo Verdy 1 - 1 Avispa Fukuoka +1/4 0-0

NHATA

16:30 FT [4] Kawasaki Fro. 5 - 0 Gamba Osaka [15] - 1 1/2 2-0

UZBA

16:30 FT [5] Kokand-1912 0 - 1 Lok. Tashkent [9] 0-1

UZBA

16:30 FT [12] Surkhon Termiz 1 - 1 Buxoro [14] 0-0

ACL

17:00 FT [G-3] Guangzhou Ever. 1 - 3 Vissel Kobe [G-1] +0 0-1

ACL

17:00 FT [H-3] Jeonbuk H.Motor 1 - 0 Sydney FC [H-4] - 1 1-0

BDNC

17:00 FT Casa Pia AC 1 - 1 Nacional Madeira +1 0-1

TS 90': 1-1; HP: 2-3

TNKC

17:00 FT [46] Bandirmaspor 0 - 1 Darica Gbirligi [19] 0-1

TNKC

17:00 FT [5] Tuzlaspor 5 - 1 Sultanbeyli Bele. [58] 3-0

TNKC

17:00 FT [31] Keciorengucu 1 - 1 Kocaelispor [34] - 1 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-1

TNKC

17:00 FT [4] Malatyaspor 2 - 0 Etimesgut BS [49] - 1 0-0

NHATA

17:00 FT [20] Yokohama FC 1 - 3 Shimizu S-Pulse [2] +0 0-3

NHATA

17:00 FT [17] Kashima Antlers 1 - 4 Kashiwa Reysol [18] - 3/4 0-1

NHATA

17:00 FT [9] Oita Trinita 0 - 1 Cerezo Osaka [3] +0 0-1

NHATB

17:00 FT [14] Renofa Yamaguchi 1 - 2 JEF United Chiba [9] +1/2 0-0

NHATB

17:00 FT [1] Alb. Niigata (JPN) 0 - 3 Ehime FC [22] - 3/4 0-1

NHATB

17:00 FT [11] Montedio Yama. 4 - 0 Zweigen Kan. [17] - 1/2 1-0

NHATB

17:00 FT [6] Thespa Kusatsu 1 - 2 Omiya Ardija [5] +1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [3] Kyoto Sanga 1 - 1 Ventforet Kofu [12] - 1/2 0-0

NHATB

17:00 FT Tokushima Vortis 3 - 0 Machida Zelvia [10] - 3/4 0-0

NHATB

17:00 FT [16] Mito Hollyhock 2 - 2 Giravanz Kita. [21] - 3/4 2-0

NHATB

17:00 FT [4] Okayama 2 - 3 Tochigi SC [20] +0 1-0

NHATB

17:00 FT [7] V-Varen Nagasaki 1 - 1 Matsumoto Yama. [13] - 3/4 1-0

HQB

17:00 FT [9] Gyeongnam 1 - 1 Daejeon Hana Citizen [3] - 1/4 0-0

TNU21

17:00 FT [D-3] Bến Tre U21 3 - 4 ĐT Long An U21 [D-4] -

NHATA

17:30 FT [6] Sagan Tosu 0 - 1 Vegalta Sendai [13] - 3/4 0-0

NHATA

17:30 FT [16] Shonan Bellmare 1 - 1 Sanf Hiroshima [10] +1/4 1-0

NHATB

17:30 FT [18] Jubilo Iwata 3 - 0 Ryukyu [8] - 3/4 1-0

NGB

18:00 FT [8] Neftekhimik Nizh 0 - 1 Nizhny Nov [2] +3/4 0-0

MDVA

18:00 FT [4] Sfintul Gheorghe 0 - 2 Sheriff Tiraspol [1] +1/2 0-0

POLB

18:30 FT [11] Puszcza Nie. 0 - 0 Nieciecza [1] +3/4 0-0

TNKC

18:30 FT [16] Altinordu SK 3 - 0 Corum FK [55] -

TNKC

18:30 FT [47] Istanbulspor AS 0 - 1 Tarsus Idman [22] 0-1

TNKC

18:30 FT [21] Eskisehirspor 2 - 0 Kastamonuspor [50] 0-0

SINA

18:45 FT [5] Balestier Kh. 2 - 2 Tanjong Pagar [8] 2-2

SINA

18:45 FT [6] Hougang Utd 0 - 2 Tampines Rovers [2] 0-1

SINA

18:45 FT [4] Geylang Intl 0 - 3 Lion City Sailors [3] 0-0

UZBA

18:45 FT [4] Bunyodkor 1 - 0 Sogdiana Jizzakh [6] - 3/4 0-0

NGB

19:00 FT 1 [6] Alania Vla 3 - 0 Yenisey [10] - 1 2-0

NGB

19:00 FT [15] Tekstilshchik Ivanov 0 - 2 FK Orenburg [3] +1 0-2

MKDC

19:00 FT Sileks Kratovo 0 - 0 Shkendija 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-2

MKDC

19:00 FT Academy Pandev 2 - 1 Shkupi 1-0

MKDC

19:00 FT Belasica Strumica 1 - 4 Makedonija 1-1

MKDC

19:00 FT FC Struga 1 - 0 Renova 0-0

MNEC

19:00 FT Decic Tuzi 1 - 0 Sutjeska - 3/4 0-0

MNEC

19:00 FT Bokelj Kotor 0 - 6 Buducnost 0-4

MNEC

19:00 FT Arsenal Tivat 0 - 1 Iskra Danilo 0-1

SRBC

19:00 FT IMT Novi Beograd 2 - 1 Radnicki Nis +1 1/4 1-0

CZEB

19:00 FT [12] FK Blansko 1 - 2 Hradec Kralove [1] +1/2 0-0

TNKC

19:00 FT [27] Hatayspor 2 - 2 Karacabey Bele. [35] - 3/4 1-1

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 4-5

KSB

19:05 FT [11] Al Kawkab 1 - 1 Al Adalah [7] 0-0

KSB

19:15 FT 1 [18] Al Bukiryah 0 - 2 Jeddah Club [10] 0-1

KSB

19:15 FT [20] Arar FC 1 - 1 Najran [14] 0-0

SRBC

19:30 FT Javor Ivanjica 1 - 1 FK Vozdovac - 1/2 0-1

TS 90': 1-1; Pen: 0-3

SRBC

19:30 FT Spartak Subotica 1 - 1 Mladost Lucani - 3/4 1-0

TS 90': 1-1; Pen: 4-2

SRBC

19:30 FT Radnik Surdulica 2 - 2 Cukaricki +1/4 0-2

TS 90': 2-2; Pen: 4-2

SRBC

19:30 FT Backa Topola 2 - 0 Napredak - 1 1/2 1-0

SLOA

19:30 FT [7] Tabor Sezana 1 - 1 Domzale [4] +0 1-1

CZEB

19:30 FT [11] Fotbal Trinec 2 - 0 Taborsko [13] - 3/4 0-0

CZEB

19:30 FT [7] Sellier&Bellot Vlasim 0 - 1 Jihlava [10] 0-0

CZEB

19:30 FT [9] Varnsdorf 1 - 3 Vik.Zizkov [6] +3/4 0-3

CZEB

19:30 FT [5] SK Prostejov 0 - 1 Usti & Labem [2] - 1/2 0-0

CZEB

19:30 FT [3] SK Lisen 4 - 2 Slavoj Vysehrad [14] - 1 3/4 0-1

CZEB

19:30 FT [8] Dukla Praha 0 - 2 MFK Chrudim [4] - 1 1/4 0-1

IRNA

19:40 FT [11] Gol Gohar 1 - 1 Foolad Khozestan [4] +1/4 1-1

ALBA

19:45 FT [6] KF Tirana 0 - 0 Bylis Ballsh [8] - 1 0-0

ALBA

19:45 FT 1 [10] Skenderbeu 1 - 2 Kastrioti Kruje [7] 0-1

ALBA

19:45 FT [9] Apolonia Fier 0 - 3 Partizani Tirana [2] 0-1

IRNA

19:45 FT [3] Esteghlal Tehran 1 - 0 Machine Sazi [16] - 1 0-0

SINA

19:45 FT [1] Alb. Niigata (SIN) 2 - 0 Young Lions [7] 1-0

IRNA

19:50 FT [13] SaiPa Karadj 1 - 0 Nassaji Mazandaran [15] +0 0-0

ACL

20:00 FT [H-2] Shanghai SIPG 0 - 1 Yokohama FM [H-1] +0 0-0

NGB

20:00 FT [19] Akron Togliatti 0 - 0 Spartak Moscow B [13] +0 0-0

NGB

20:00 FT [17] Irtysh Omsk 1 - 0 Tom Tomsk [21] +1/4 1-0

NGB

20:00 FT [14] Fakel 0 - 0 Veles Moscow [5] - 1/4 0-0

NGB

20:00 FT [16] Dinamo Bryansk 1 - 2 Chertanovo [20] - 1/4 0-0

MNEC

20:00 FT FK Podgorica 2 - 3 Zeta - 1/4 1-1

IRNA

20:00 FT [7] Aluminium Arak 0 - 0 Mes Rafsanjan [9] - 1/4 0-0

KUWA

20:00 FT [14] Yarmouk (KUW) 0 - 0 Al Jahra [12] +1/2 0-0

CHIB

20:00 FT [13] Barnechea 2 - 1 CD Magallanes [8] +0 2-1

ITC

20:30 FT Empoli 3 - 0 Brescia - 1/2 -

ITC

20:30 FT Parma 2 - 1 Cosenza - 1 1/4 2-1

ITA3

20:30 FT [C-18] AS Bisceglie 1 - 1 SS Monopoli [C-14] +1/2 0-0

CHIB

20:30 FT [3] U. San Felipe 0 - 0 Cobreloa [10] - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT 1 [A-1] Como 2 - 2 US Olbia [A-16] - 3/4 2-2

ITA3

21:00 FT 1 [A-19] Giana Erminio 2 - 0 Piacenza [A-15] +1/4 2-0

ITA3

21:00 FT [C-17] Vibonese 1 - 1 Foggia [C-7] +0 1-1

ITA3

21:00 FT [A-7] Juventus U23 2 - 0 Grosseto [A-11] - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT 1 [A-12] Pergolettese 1 - 2 Pro Vercelli [A-3] +1/4 1-1

ITA3

21:00 FT [B-12] Gubbio 1 - 0 Triestina [B-5] +1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [A-20] Luchese 4 - 5 Albinoleffe [A-10] 0-3

ITA3

21:00 FT [B-10] Mantova 2 - 0 Arezzo [B-20] - 1/2 0-0

MDVA

21:00 FT [7] Speranta 2 - 2 Zimbru [9] 1-0

TNKC

21:00 FT [7] Gaziantep B.B 3 - 0 Serik Belediyespor [57] - 1 1-0

KSB

21:25 FT 1 [15] Al Nahda (KSA) 1 - 2 Hazm [1] 0-1

DUC4T

21:30 FT [7] Fort.Dusseldorf II 2 - 1 M.gladbach II [4] - 1/4 1-0

NGB

21:30 FT [12] Volgar Astrakhan 0 - 1 SKA-Khabarovsk [9] - 1/4 0-0

NGB

22:00 FT [1] Krylya Sovetov 2 - 1 Chayka FK Pesch [11] - 1 1/2 0-0

SRBC

22:00 FT FK Metalac GM 0 - 1 Partizan +1 3/4 0-1

CYPA

22:00 FT [8] Apoel FC 2 - 0 Doxa Katokopia [9] - 1 0-0

CYPC

22:00 FT Ermis Aradippou 1 - 2 Nea Salamina 0-1

CYPC

22:00 FT AEK Larnaka 0 - 2 AEL Limassol 0-0

GREA

22:15 FT [6] Asteras Tripolis 0 - 0 Apollon Smirnis [9] - 1/2 0-0

NGB

22:30 FT [22] Shinnik Yaroslavl 1 - 3 Baltika [7] +1/4 1-3

KUWA

22:30 FT 1 [3] Salmiya 3 - 2 Al Kuwait [6] +3/4 2-1

ALBA

22:45 FT [5] Kukesi 1 - 0 KF Laci [3] - 1/4 1-0

ALBA

22:45 FT [4] Teuta Durres 0 - 0 Vllaznia Shkoder [1] 0-0

NGB

22:59 FT [4] Torpedo Moscow 4 - 2 Krasnodar B [18] - 1 1/2 2-1

BIA

22:59 FT [16] Cercle Brugge 1 - 2 RE Mouscron Peruwelz [17] - 1/2 0-0

CROA

22:59 FT [10] Istra 1961 1 - 4 NK Osijek [2] +1 1-2

ISRA

22:59 FT [10] Hapoel Hadera 4 - 0 Bnei Sakhnin [14] +0 1-0

SLOA

22:59 FT [8] CM Celje 0 - 2 Maribor [1] +1/2 0-1

CZEA

22:59 FT [10] C. Budejovice 2 - 1 Bohemians 1905 [13] +0 2-0

TNKC

22:59 FT [10] Adana Demirspor 4 - 1 Afjet Afyonspor [53] 2-1

TNKC

22:59 FT [8] Antalyaspor 2 - 0 Pendikspor [52] - 1 3/4 1-0

AUTC

23:15 FT Austria Wien 5 - 3 Hartberg - 3/4 3-0

ITC

23:30 FT Bologna 2 - 2 Spezia - 1 2-1

TS 90': 2-2; HP: 0-2

ITC

23:30 FT Cagliari 2 - 1 Verona - 1/2 1-0

ITC

23:30 FT Udinese 0 - 0 Fiorentina - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-1

DUC4T

23:30 FT [5] B.Dortmund II 1 - 2 Rodinghausen [1] - 1 0-1

POLC

23:40 FT Widzew Lodz 0 - 1 Legia Wars. +1 0-1

DUC4T

00:00 FT Fortuna Koln 2 - 0 Preussen Munster - 1/4 1-0

DUC4T

00:00 FT Sportfreunde Lotte 1 - 0 A.Aachen [8] +1/2 1-0

DUC4T

00:00 FT 1 [15] Lippstadt 1 - 1 Oberhausen [3] +3/4 0-0

ISRA

00:00 FT [3] Ashdod 4 - 0 Maccabi Netanya [6] +0 0-0

TSA

00:15 FT [9] Sion 2 - 0 Servette [5] +1/4 1-0

TSA

00:15 FT [2] Basel 2 - 1 Lausanne Sports [6] - 1/4 1-0

NPA

00:30 FT [11] Blo. Celtic 1 - 0 Black Leopards [14] 0-0

C1

00:55 FT 2 [B-2] M.gladbach 4 - 0 Shakhtar Donetsk [B-3] 1 - 1 1/4 3-0

C1

00:55 FT 1 [C-3] Olympiakos 0 - 1 Man City [C-1] 3 +1 1/2 0-1

TBNB

01:00 FT [13] Las Palmas 0 - 2 Mirandes [8] - 1/4 0-1

TBNB

01:00 FT [5] Sporting Gijon 3 - 1 Sabadell [18] - 3/4 1-0

TBNB

01:00 FT [21] Zaragoza 1 - 2 Rayo Vallecano [6] +1/4 1-0

TBN3

01:00 FT [C1-4] Lleida Esportiu 1 - 0 UE Llagostera [C1-7] - 1/2 0-0

TBN3

01:00 FT [D2-1] Linares Deportivo 1 - 0 Granada II [D2-8] 1-0

TBN3

01:00 FT [B1-5] Arenas de Guecho 1 - 0 Leioa [B1-11] - 1/4 0-0

DUC3

01:00 FT [16] Vik.Koln 1 - 1 Zwickau [12] +0 0-0

DUC3

01:00 FT [11] Bayern Munich II 1 - 3 Ingolstadt [4] +0 1-1

DUC3

01:00 FT [18] Magdeburg 1 - 1 Hansa Rostock [2] +1/2 1-0

DUC3

01:00 FT [1] Dynamo Dresden 2 - 0 Unterhaching [19] - 1/2 2-0

DUC3

01:00 FT [17] Kaiserslautern 1 - 0 Lubeck [20] - 1/4 0-0

PHA

01:00 FT [6] Lens 1 - 1 Nantes [19] - 1/2 1-0

BDNB

01:00 FT [12] Cova Piedade 2 - 3 Benfica B [9] +1/4 0-3

ISRA

01:00 FT [7] Beitar Jerusalem 1 - 2 Maccabi P.Tikva [5] - 3/4 1-2

TNKC

01:00 FT [2] Rizespor 6 - 0 Usak Spor [60] - 3/4 3-0

DUC4T

01:30 FT [2] Essen 6 - 1 Wuppertaler [12] 2-1

DUC4T

01:30 FT [16] Wiedenbruck 0 - 0 Homberg - 3/4 0-0

DUC4T

01:30 FT [11] Bonner SC 0 - 1 SV Straelen [13] +0 0-1

DUC4T

01:30 FT Wegberg-Beeck 0 - 4 FC Koln II [9] +1/4 0-2

DUC4T

01:30 FT RW Ahlen 1 - 1 Schalke 04 II +1/4 0-0

ANHB

02:00 FT [9] Middlesbrough 3 - 0 Derby County [18] - 1/2 1-0

ANHB

02:00 FT [10] Millwall 1 - 1 Reading [5] - 1/4 1-0

SCOA

02:00 FT [12] Hamilton 1 - 1 Aberdeen [4] +1 0-1

COLB

02:00 FT [14] Bogota FC 2 - 2 Leones FC [2] +0 1-0

AUTC

02:25 FT First Vienna 2 - 1 SCR Altach +1 3/4 1-1

FAIC

02:30 FT Sligo Rovers 0 - 0 Derry City +0 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-1

ANHB

02:45 FT [4] Swansea City 1 - 1 Sheffield Wed. [23] - 1/4 0-1

ANHB

02:45 FT [12] Bristol City 0 - 0 Watford [3] +1/4 0-0

ANHB

02:45 FT [20] Coventry 1 - 0 Cardiff City [6] +1/4 0-0

C1

03:00 FT 1 [D-3] Ajax 3 - 1 Midtjylland [D-4] 1 - 1 3/4 0-0

C1

03:00 FT [A-2] Atletico Madrid 0 - 0 Lok. Moscow [A-4] - 2 0-0

C1

03:00 FT 1 4 [B-4] Inter Milan 0 - 2 Real Madrid [B-1] - 1/2 0-1

C1

03:00 FT 1 [D-1] Liverpool 0 - 2 Atalanta [D-2] 1 - 3/4 0-0

C1

03:00 FT 1 6 [C-4] Marseille 0 - 2 Porto [C-2] 4 1 +1/4 0-1

C1

03:00 FT 1 3 [A-1] Bayern Munich 3 - 1 RB Salzburg [A-3] 2 - 1 1/2 1-0

COLC

03:00 FT [2] Real San Andres 1 - 1 Deportivo Pasto [30] +1/4 1-0

PERA

03:00 FT 1 [18] Dep. Municipal 2 - 5 Dep. Llacuaba [14] - 1 0-2

TBNB

03:30 FT [12] Fuenlabrada 1 - 1 SD Ponferradina [7] - 1/2 0-0

TBNB

03:30 FT 1 [17] Cartagena 1 - 2 Mallorca [1] +1/4 0-0

PERA

03:30 FT [8] Carlos A. Mannucci 1 - 0 Alianza Lima [20] +0 1-0

CHIA

04:00 FT [16] Colo Colo 0 - 2 Curico Unido [7] - 1/4 0-1

COLB

04:00 FT [1] Valledupar 0 - 0 Cortulua [6] 0-0

VENA

04:00 FT [A-6] Estu.Merida 3 - 2 Carabobo [A-9] 3-1

BRB

05:00 FT [16] Nautico/PE 0 - 0 Vitoria/BA [13] +1/4 0-0

LIB

05:15 FT Independiente JT 0 - 0 Nacional Montevideo - 1 0-0

LIB

05:15 FT Delfin SC 1 - 3 Palmeiras/SP +1/2 0-2

SUD

05:15 FT [20] Bolivar 2 - 1 Lanus - 3/4 1-1

BRA

05:15 FT [11] Ceara/CE 1 - 1 Sao Paulo/SP [4] +1/4 0-1

COLB

06:00 FT [5] Atletico Huila 0 - 0 Llaneros FC [13] - 1/2 0-0

MEXB

06:00 FT [2] Morelia 1 - 0 Venados [11] 0-0

VENA

07:00 FT [A-5] Yaracuyanos 1 - 1 Trujillanos [A-7] - 1/2 1-1

LIB

07:30 FT Internacional/RS 0 - 1 Boca Juniors +1/4 -

LIB

07:30 FT Libertad 3 - 1 Jorge Wilstermann - 3/4 0-0

SUD

07:30 FT 1 CA Fenix 1 - 4 Independiente [22] +1/4 1-3

SUD

07:30 FT Coquimbo Unido 0 - 0 Sport Huancayo [7] - 3/4 0-0

BRA

07:30 FT [3] Atl. Mineiro/MG 2 - 1 Botafogo/RJ [20] - 3/4 1-0

BRA

07:30 FT [19] Coritiba/PR 0 - 1 Corinthians/SP [12] +0 0-1

MEXA

08:00 FT [6] Puebla 2 - 1 Club Leon [14] +3/4 2-1

COLB

08:05 FT 1 [3] Union Magdalena 0 - 1 Dep.Quindio [7] +0 0-0

MEXA

10:06 FT [13] Chivas Guad. 1 - 0 Club America [1] +0 0-0

ACL

20:00 Hoãn [G-2] Suwon Bluewings - Darul Takzim [G-4] -

ARMA

21:00 Hoãn [8] Pyunik - Gandzasar [10] -

Kết quả bóng đá ngày 25/11/2020

Kết quả bóng đá ngày 25/11/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 25/11/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 25/11/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 26 21 50
3 Leicester City 26 15 49
4 West Ham Utd 26 9 45
5 Chelsea 26 16 44
6 Liverpool 26 13 43
7 Everton 25 5 43
8 Tottenham 25 14 39
9 Aston Villa 24 12 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 26 -14 33
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 26 -16 28
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 26 -11 23
19 West Brom 26 -35 17
20 Sheffield Utd 26 -28 11