KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 24/11/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 24/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

KAZA

14:00 FT [1] Astana 3 - 1 Kaisar Kyzylorda [13] 1-1

KAZA

15:00 FT [9] FK Taraz 0 - 1 Caspiy Aktau [7] +1/4 0-1

KAZA

15:00 FT [4] FK Kyzylzhar 0 - 0 Ordabasy [5] +3/4 0-0

UZBA

15:00 FT [11] Mash'al Mubarek 3 - 0 Navbahor [8] +0 0-0

ACL

17:00 FT [I-4] Beijing Guoan 3 - 1 Melb. Victory - 1 1/4 2-0

ACL

17:00 FT FC Tokyo 0 - 1 Sh. Shenhua - 1 0-0

TNKC

17:00 FT [23] Genclerbirligi 1 - 0 Kırsehir Bele. [48] - 1 1/4 0-0

TNU21

17:00 FT [D-1] Đồng Tháp U21 0 - 0 Vĩnh Long U21 [D-2] -

UZBA

18:00 FT [4] FK AGMK 4 - 0 Andijan [12] - 1 3-0

TNKC

18:30 FT [36] Boluspor 1 - 1 Kahramanmarasspor [30] 0-0

TS 90': 1-1; HP: 1-0

TNKC

18:30 FT [29] Ankaraspor 1 - 1 Muglaspor [40] - 3/4 1-0

TS 90': 1-1; Pen: 0-3

TNKC

18:30 FT [37] Giresunspor 0 - 0 Nigde Anadolu [33] 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 8-7

KAZA

19:00 FT [10] Shakhter Kar. 1 - 2 Zhetysu Taldykorgan [14] - 3/4 0-1

KAZA

19:00 FT 1 Okzhetpes 0 - 2 Tobol Kostanay [2] +1 1/4 0-1

TNKC

19:00 FT [44] Denizlispor 1 - 2 Turgutluspor [24] - 1 1/2 0-1

UZBA

19:00 FT [7] Qyzylqum 1 - 0 Metallurg Bekabad [10] - 1/4 1-0

KSB

19:05 FT [9] Al Shoalah 0 - 0 Al Thuqbah [18] 0-0

KSB

19:10 FT [2] Al Feiha 2 - 0 Al Jabalain [3] - 1/4 0-0

KSB

19:30 FT 1 [7] Ohud Medina 1 - 1 Al Tai [4] - 3/4 0-1

ACL

20:00 FT FC Seoul 5 - 0 Chiangrai Utd [H-3] - 1 1-0

ACL

20:00 FT Perth Glory 1 - 2 Ulsan Hyundai [F-1] +1 0-0

KUWA

20:00 FT [6] Al Nasr (KUW) 1 - 0 Fahaheel [10] - 1 1-0

ITC

20:30 FT SPAL 1907 2 - 0 Monza +0 0-0

CHIB

20:30 FT 1 Deportes Valdivia 0 - 1 Melipilla +0 0-0

TNKC

21:00 FT [56] Fatih Karagumruk 0 - 3 Esenler Erokspor [20] - 1 1/2 0-2

KSB

21:25 FT [14] Al Jeel 0 - 1 Hajer [5] 0-0

KSB

21:25 FT [6] Al Khaleej(KSA) 0 - 1 Al Dir'iya [10] - 1/4 0-1

KSAA

21:50 FT [15] Al Taawon (KSA) 1 - 0 Al Wehda (KSA) +1/4 0-0

MDVA

22:00 FT Codru Lozova FC 2 - 1 FC Floresti [8] 2-1

SLOA

22:00 FT [1] Koper 2 - 1 NK Bravo [2] - 1/2 1-0

KUWA

22:30 FT Sulaibikhat 0 - 1 Al Arabi (KUW) [1] +1 1/4 0-1

BIA

22:59 FT Waasland-Beveren 2 - 0 Oostende [7] +1 0-0

CROA

22:59 FT [6] Lok. Zagreb 1 - 2 Hajduk Split [3] +1/2 0-1

ESTA

22:59 FT [5] TJK Legion 0 - 1 Kuressaare [8] - 1/2 0-1

ESTA

22:59 FT [7] Trans Narva 1 - 1 Tallinna Kalev - 1 1/4 0-1

ISRA

22:59 FT [4] Hapoel Haifa 2 - 1 Bnei Yehuda +0 0-0

TNKC

22:59 FT [12] Bursaspor 1 - 0 1922 Konyaspor [45] 1-0

TNKC

22:59 FT [38] Adanaspor 1 - 1 Sakaryaspor [32] +0 1-1

TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 4-3

PERA

22:59 FT [4] Sport Boys 0 - 1 Ayacucho FC [12] +1/2 0-0

PH3

23:30 FT [9] SO Cholet 3 - 1 FC Bastia-Borgo [18] +0 1-1

KSAA

23:30 FT [9] Al Ettifaq 0 - 4 Al Fateh [4] - 1/4 0-3

KSB

23:30 FT [13] Sahel (KSA) 1 - 0 Al Nojoom [20] - 1/4 1-0

ITA3

00:00 FT [C-10] Palermo 0 - 1 Turris Neapolis [C-13] 0-0

PH3

00:00 FT Quevilly 2 - 1 Stade Briochin [10] - 1/4 0-0

PH3

00:00 FT [2] Villefranche 0 - 1 Sete [13] - 1/2 0-0

PH3

00:00 FT [16] Red Star 93 1 - 0 Avranches [14] - 1/4 0-0

POLA

00:00 FT Podbeskidzie 2 - 1 Zaglebie Lubin [5] +1/2 1-0

ISRA

00:00 FT [11] HIK Shmona 1 - 0 Hapoel Tel Aviv [2] - 1/4 0-0

SLOA

00:00 FT Gorica 0 - 1 Mura [8] +1/2 0-1

AUTB

00:00 FT [11] Kapfenberg 0 - 2 Aust Lustenau [1] +1/4 0-1

NPA

00:30 FT [11] Moroka Swallows 1 - 0 Kaizer Chiefs [12] 1-0

HLB

00:45 FT [16] PSV Eindhoven U21 1 - 1 Utrecht U21 [2] 0-1

C1

00:55 FT 1 Krasnodar 1 - 2 Sevilla [G-2] 1 +3/4 0-1

C1

00:55 FT 2 Rennes 1 - 2 Chelsea [H-2] +1 0-1

ANHL1

01:00 FT [20] Gillingham 2 - 1 Wimbledon [7] +0 1-1

TBNB

01:00 FT [13] Girona 0 - 1 Malaga [8] - 1/2 0-1

TBNB

01:00 FT Castellon 0 - 2 Alcorcon [22] +0 0-2

DUC3

01:00 FT Uerdingen 0 - 1 Hallescher [8] - 1/4 0-0

DUC3

01:00 FT [10] Turkgucu-Ataspor 1 - 1 Saarbrucken [5] +1/4 1-0

DUC3

01:00 FT [7] Wehen 1 - 0 Meppen [15] - 1 1/4 0-0

DUC3

01:00 FT [4] Waldhof Man. 2 - 2 Duisburg [12] - 1 1/4 1-1

PHB

01:00 FT [16] Grenoble 1 - 0 Nancy [20] - 1/2 1-0

PH3

01:00 FT [3] Annecy FC 1 - 1 Lyon Duchere +0 1-1

ISRA

01:00 FT Hapoel Kfar Saba 3 - 2 Maccabi Haifa [6] +1 0-1

NORA

01:00 FT [5] Rosenborg 2 - 3 Brann [15] - 3/4 0-2

TNKC

01:00 FT [6] Fenerbahce 4 - 0 Sivas Bld. SK [59] - 2 1/4 1-0

TSB

01:00 FT 1 Chiasso 3 - 2 Neuchatel Xamax [2] +1/4 1-0

TSB

01:00 FT [1] Winterthur 2 - 1 Stade L. Ouchy [6] +0 1-0

PERA

01:15 FT [8] Universitario 0 - 2 Carlos Stein - 1 0-0

MLTA

01:30 FT 2 [5] Valletta 1 - 1 Sirens [3] 0-0

ANHB

02:00 FT Wycombe 0 - 0 Huddersfield [7] +1/4 0-0

ANHB

02:00 FT [13] Luton Town 1 - 1 Birmingham [11] +0 1-1

ANHB

02:00 FT [8] QPR 3 - 2 Rotherham Utd - 1/4 3-1

ANHB

02:00 FT [5] Stoke City 2 - 3 Norwich +1/4 0-2

ANHL1

02:00 FT Rochdale 1 - 1 Northampton - 1/4 0-1

ANHL1

02:00 FT Peterborough Utd 1 - 0 Plymouth Argyle [3] - 1/2 1-0

ANHL1

02:00 FT [10] Accrington 1 - 0 Crewe Alexandra [21] +1/4 0-0

ANHL1

02:00 FT Swindon 0 - 1 Lincoln [17] +1/2 0-0

ANHL1

02:00 FT [2] Milton Keynes Dons 2 - 2 Shrewsbury [22] - 1/2 0-1

ANHL1

02:00 FT [11] Burton Albion 4 - 2 Charlton Athletic [23] +1/4 2-1

ANHL1

02:00 FT [24] Doncaster Rovers 3 - 2 Blackpool - 1/4 0-2

ANHL1

02:00 FT [19] Ipswich 0 - 3 Hull City +1/4 0-2

ANHL1

02:00 FT [15] Portsmouth 1 - 1 Oxford Utd [14] - 1/2 1-0

ANHL1

02:00 FT [1] Wigan 0 - 0 Bristol Rovers +0 0-0

ANHL2

02:00 FT Southend 0 - 1 Forest Green [1] +3/4 0-0

ANHL2

02:00 FT [11] Tranmere Rovers 1 - 0 Carlisle [13] +1/4 0-0

ANHL2

02:00 FT [17] Salford City 2 - 1 Morecambe - 1/2 2-0

ANHL2

02:00 FT [12] Newport 1 - 1 Walsall [19] - 1/2 1-1

ANHL2

02:00 FT [15] Barrow 3 - 4 Oldham [24] - 1/2 1-2

ANHL2

02:00 FT [14] Crawley Town 1 - 2 Grimsby - 1/2 1-1

ANHL2

02:00 FT [5] Exeter City 6 - 1 Colchester Utd [16] - 1/2 1-0

ANHL2

02:00 FT Cheltenham 1 - 1 Cambridge Utd - 1/4 1-0

ANHL2

02:00 FT [2] Leyton Orient 1 - 0 Bradford City [9] +0 0-0

ANHL2

02:00 FT [20] Mansfield 0 - 1 Harrogate Town [3] +0 0-1

ANHL2

02:00 FT [23] Scunthorpe Utd 0 - 1 Bolton +1/4 0-0

ANHL2

02:00 FT [21] Stevenage 2 - 1 Port Vale [7] +1/4 1-0

SCOA

02:00 FT [2] Hibernian 2 - 2 St. Johnstone [8] - 1/4 1-1

SCOB

02:00 FT Hearts 3 - 0 Alloa Athletic - 2 3-0

SCO2

02:00 FT [2] Dumbarton 0 - 3 Falkirk [6] 0-2

AUTC

02:25 FT Sturm Graz 1 - 0 Wacker Innsbruck - 1 0-0

DUC3

02:30 FT [11] Verl 1 - 1 Munchen 1860 [13] +0 1-1

BRB

02:30 FT Parana/PR 1 - 2 Guarani/SP [5] - 1/4 0-1

ANHB

02:45 FT [19] Barnsley 0 - 1 Brentford +1/4 0-0

ANHB

02:45 FT 1 [17] Preston North End 0 - 3 Blackburn Rovers [6] +0 0-1

PH3

02:45 FT [15] Orleans 1 - 0 Boulogne [11] +0 0-0

NIRA

02:45 FT [1] Cliftonville 0 - 4 Ballymena Utd [11] - 1 0-1

NIRA

02:45 FT [5] Linfield 3 - 3 Glentoran [2] - 3/4 1-0

C1

03:00 FT 1 [E-3] Dinamo Kiev 0 - 4 Barcelona [E-4] 1 +1/2 0-0

C1

03:00 FT [C-2] B.Dortmund 3 - 0 Club Brugge [A-2] 1 - 1 1/2 2-0

C1

03:00 FT 2 [H-1] Juventus 2 - 1 Ferencvaros 1 - 2 1-1

C1

03:00 FT 1 Lazio 3 - 1 Zenit [H-3] 3 - 3/4 2-1

C1

03:00 FT 2 [F-4] Man Utd 4 - 1 Istanbul BB 3 - 1 3/4 3-0

C1

03:00 FT 5 [A-3] PSG 1 - 0 Leipzig [A-4] 1 - 3/4 1-0

ANHB

03:00 FT [1] Bournemouth 2 - 0 Nottingham Forest [24] - 3/4 1-0

PERA

03:00 FT [14] Binacional 1 - 3 Atletico Grau - 1/4 0-2

TBNB

03:30 FT [17] Lugo 0 - 0 Real Oviedo [5] +1/4 0-0

PERA

03:30 FT 1 [15] Cusco FC 1 - 1 Cesar Vallejo [11] +1/2 1-0

CHIB

04:00 FT [2] Deportes Santa Cruz 0 - 2 San Marcos A. [4] +0 0-0

VENA

04:00 FT [A-4] Dep.Lara 1 - 0 Dep.Guaira [A-1] 1-0

LIB

05:15 FT 1 **Atl. Paranaense/PR 1 - 1 River Plate [D-2] +1/2 0-0

LIB

05:15 FT [G-3] LDU Quito 1 - 2 Santos/SP [C-3] - 3/4 1-1

SUD

05:15 FT [B-3] Bahia/BA 1 - 0 Union Santa Fe - 1/2 0-0

BRB

05:15 FT 1 [12] CSA/AL 1 - 0 Operario/PR [9] - 1/2 0-0

BRB

05:15 FT [19] Confianca/SE 2 - 0 Cuiaba/MT - 1/4 0-0

BRB

05:15 FT [15] Ponte Preta/SP 1 - 0 Oeste/SP - 1 0-0

CHIB

05:15 FT Nublense 4 - 2 Rangers Talca [8] - 1/4 1-1

MEXB

06:00 FT [14] Mineros de Zac. 1 - 0 Tepatitlan FC [10] - 1/4 0-0

VENA

07:00 FT 1 [A-7] Puerto Cabello 2 - 2 Atl.Venezuela [C-3] - 1/4 0-0

USAA

07:25 FT [Dong-14] Toronto 0 - 0 Nashville FC [Dong-2] - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-1

LIB

07:30 FT [E-1] Racing Club 1 - 1 Flamengo/RJ [G-1] +1/4 1-1

SUD

07:30 FT Velez Sarsfield 2 - 0 Deportivo Cali - 3/4 0-0

BRB

07:30 FT [20] Brasil Pelotas/RS 2 - 1 CRB/AL [4] +0 0-0

BRB

07:30 FT America/MG 2 - 1 Juventude/RS - 3/4 2-1

BRB

07:30 FT Chapecoense 0 - 1 Cruzeiro/MG [13] - 1/4 0-0

CHIA

07:30 FT [4] Audax Italiano 1 - 1 San. Wanderers [17] +0 0-1

MEXB

08:10 FT [5] Tampico Madero 0 - 0 CD Tapatio [17] - 1/2 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-2

USAA

08:15 FT [Dong-8] Philadelphia Union 0 - 2 New England [Dong-1] - 1/2 0-2

MEXB

10:15 FT [12] Sonora 2 - 3 Pumas Tabasco [4] - 1 1/4 1-0

USAA

10:45 FT [Tay-2] Seattle Sounders 3 - 1 Los Angeles FC [Tay-8] - 1/2 1-0

Kết quả bóng đá ngày 24/11/2020

Kết quả bóng đá ngày 24/11/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 24/11/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 24/11/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Italia › Vòng 4

22:5918/09/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Liverpool 5 11 13
2 Man Utd 5 9 13
3 Brighton 5 3 12
4 Man City 5 10 10
5 Chelsea 4 8 10
6 Everton 5 3 10
7 Tottenham 4 0 9
8 West Ham Utd 5 4 8
9 Brentford 5 3 8
10 Aston Villa 5 1 7
11 Watford 5 -2 6
12 Leicester City 5 -3 6
13 Arsenal 5 -7 6
14 Crystal Palace 5 -3 5
15 Southampton 5 -2 4
16 Wolves 5 -3 3
17 Leeds Utd 5 -7 3
18 Newcastle 5 -7 2
19 Burnley 5 -6 1
20 Norwich 5 -12 0