LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 01/04/2022

Lịch bóng đá trong ngày 01/04/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

15:15 - [4] APIA Tigers vs Wollongong Wolves [8] - 1/4 -

AUSVPL

15:30 - [13] Dandenong City vs Oakleigh Cannons [2] +1 -

AUSVPL

15:30 - [10] Melb. Knights vs Hume City [12] - 1/4 -

NGAU21

16:00 - [B-8] Akhmat Gr. U21 vs Ural U21 [A-8] - 1 1/4 -

AUSSL

16:00 - [4] Metro Stars vs Adelaide Comets [2] +0 -

VNB

16:00 - [8] Phú Thọ vs Quảng Nam [3] +1/2 -

AUSVPL

16:30 - [6] Bentleigh Greens vs Green Gully SC [3] - 1/4 -

AUSSL

16:45 - [6] Croydon Kings vs West Torrens [12] - 3/4 -

NGAU21

17:00 - [B-3] Lok. Moscow U21 vs Kryliya Sov. U21 [A-5] - 1 -

NGAU21

17:00 - [B-9] Arsenal Tula U21 vs Nizhny Nov U21 [A-6] - 3/4 -

NGAU21

17:00 - [B-7] Khimki U21 vs Ufa U21 [A-10] - 3/4 -

NGAU21

17:00 - [B-6] Chertanovo U21 vs Rubin Kazan U21 [A-7] +1/4 -

NGAU21

17:00 - [B-10] ORS 5 U21 vs Strogino Moscow U21 [A-4] -

NHATA

17:00 - [9] Avispa Fukuoka vs Sagan Tosu [8] +0 -

AUSQSL

17:30 - [10] Logan Light. vs Gold Coast Utd [7] +3/4 -

NGAU21

18:00 - [B-4] Zenit U21 vs Din. Moscow U21 [A-3] - 1 -

AUSBPL

18:15 - [2] Albany Creek vs Virginia Utd [9] -

AUSFWP

18:30 - [3] Perth Glory U21 vs Floreat Athena [4] +1/4 -

SINA

18:45 - [4] Hougang Utd vs Alb. Niigata (SIN) [2] -

SINA

18:45 - [1] Lion City Sailors vs Balestier Kh. [6] -

NGAU21

19:00 - [B-2] Krasnodar U21 vs Akademiya Konoplev U21 [A-9] - 2 3/4 -

CAFCL

20:00 - [Bang C-3] Etoile Sahel Sousse vs Jwaneng Galaxy [Bang C-4] - 1 3/4 -

NGAU21

20:00 - [B-5] FK Sochi U21 vs CSKA Mos. U21 [A-1] -

ISRB

20:00 - [9] Hapoel Acre vs Hapoel Afula [8] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [13] HR Letzion vs INR HaSharon [11] +0 -

ISRB

20:00 - [7] Ahi Nazareth vs Beitar TA Ramla [16] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [12] Hapoel Umm Al Fahm vs Sektzia Nes Tziona [2] +1/4 -

ISRB

20:00 - [4] AS Ashdod vs Bnei Yehuda [14] +0 -

NGAU21

20:30 - [B-1] Rostov U21 vs Spartak Mos. U21 [A-2] - 3/4 -

IRNA

20:30 - [11] Sanat Naft vs Sepahan [2] +1/4 -

IRNA

20:30 - [10] Nassaji Mazandaran vs Foolad Khozestan [5] +1/4 -

UZBA

20:30 - [4] Qyzylqum vs Neftchi [11] - 1/2 -

UZBA

20:30 - [14] Surkhon Termiz vs FK AGMK [1] +3/4 -

LATA

21:00 - [4] Riga FC vs Supernova Riga [10] - 2 3/4 -

MDVA

21:00 - [2] Petrocub vs FC Floresti [8] -

UZBA

21:00 - [6] Pakhtakor vs Navbahor [3] - 1 -

ALGA

21:00 - [9] ASO Chlef vs US Biskra [10] - 1/2 -

ALGA

21:00 - [8] CS Constantine vs Paradou AC [5] - 3/4 -

SRBA

21:15 - [12] FK Novi Pazar vs FK Napredak [13] - 1/4 -

KUWC

21:15 - [6] Khaitan vs Yarmouk (KUW) [7] -

RMNA

21:30 - [13] FC U Craiova 1948 vs Mioveni [12] - 1/4 -

ALGA

21:30 - [6] MC Alger vs O Medea [15] - 1 1/2 -

ALGA

21:30 - [14] NC Magra vs Hussein Dey [16] - 1/4 -

LATA

22:00 - [8] Spartaks Jurmala vs FK Liepaja [3] +1 1/4 -

SVKA

22:00 - [6] MSK Zilina vs Ruzomberok [3] - 1/4 -

CAFCL

22:59 - [Bang D-3] Zamalek SC vs Sagrada Esperanca [Bang D-4] - 1 1/2 -

CAFCL

22:59 - [Bang B-4] Horoya AC vs Amazulu [Bang B-3] - 1/2 -

NGA

22:59 - [15] Rubin Kazan vs Khimki [13] +0 -

POLA

22:59 - [14] Stal Mielec vs Cracovia Krakow [9] +1/4 -

POLB

22:59 - [7] Sandecja vs Korona Kielce [4] +0 -

BIHA

22:59 - [4] Velez Mostar vs Siroki Brijeg [7] - 1/4 -

ESTA

22:59 - [9] Tallinna Kalev vs Paide Linname. [4] +3 1/2 -

CZEB

22:59 - [3] Opava vs Jihlava [7] - 1 -

CZEB

22:59 - [1] Brno vs Pribram [13] - 1 1/2 -

DUB

23:30 - [18] Ingolstadt vs Erzgebirge Aue [17] +0 -

DUB

23:30 - [16] Dynamo Dresden vs Schalke 04 [1] +1/2 -

LITA

23:30 - [5] FK Riteriai vs FK Jonava [10] - 2 1/2 -

SRBA

23:30 - [8] FK Kolubara vs Mladost Lucani [9] +0 -

AUTB

23:30 - [5] SKU Amstetten vs Aust Lustenau [1] +1/4 -

AUTB

23:30 - [4] SV Lafnitz vs Kapfenberg [12] - 3/4 -

AUTB

23:30 - [10] Vorwarts Steyr vs Austria Wien II [14] - 1/2 -

AUTB

23:30 - [15] LASK Juniors vs Horn [13] +0 -

AUTB

23:30 - [9] Wacker Innsbruck vs Floridsdorfer AC [2] +0 -

DENB

23:30 - [5] Fredericia vs Hvidovre IF [3] - 1/4 -

DUC3

00:00 - [12] Meppen vs Wehen [8] +1/2 -

DUC4B

00:00 - [A-3] Lubeck vs Oldenburg 1897 [B-1] +1/2 -

DUC4DB

00:00 - [10] Hertha Berlin II vs Auerbach [18] - 1 -

DUC4DB

00:00 - [8] Babelsberg vs Union Furstenwalde [20] - 1 -

DUC4DB

00:00 - [19] Tasmania Berlin vs Berlin AK 07 [6] +1 1/2 -

DUC4N

00:00 - [18] Pirmasens vs SSV Ulm [2] +3/4 -

DUC4T

00:00 - [20] Homberg vs Schalke 04 II [9] +3/4 -

PH3

00:00 - [2] Annecy FC vs Avranches [12] - 1 -

PH3

00:00 - [9] Orleans vs Le Mans [10] - 1/4 -

PH3

00:00 - [15] FC Bastia-Borgo vs Stade Briochin [7] +0 -

PH3

00:00 - [4] Concarneau vs Bourg Peronnas [6] - 1/4 -

PH3

00:00 - [3] Villefranche vs SO Cholet [13] - 1 -

PH3

00:00 - [16] Chambly vs Chateauroux [5] +1/2 -

PH3

00:00 - [11] Red Star 93 vs Creteil [18] - 1/2 -

PH3

00:00 - [17] Boulogne vs Sete [14] - 1/2 -

BDNB

00:00 - [8] Leixoes vs Penafiel [7] - 1/4 -

TNKB

00:00 - [10] Tuzlaspor vs Umraniyespor [1] +1/2 -

DENA

00:00 - [6] Viborg vs Sonderjyske [12] - 1/2 -

DENB

00:00 - [11] Fremad Amager vs Jammerbugt [12] - 3/4 -

ALGA

00:00 - [2] JS Kabylie vs USM Alger [4] -

DUC4T

00:30 - [1] Essen vs FC Koln II [7] - 1 1/4 -

RMNA

00:30 - [11] Chindia Targoviste vs Dinamo Bucuresti [15] - 3/4 -

TSB

00:30 - [2] Schaffhausen vs Neuchatel Xamax [6] - 1 -

TSB

00:30 - [8] Yverdon vs Vaduz [4] - 1/2 -

ANHU23

01:00 - [2-5] Norwich City U23 vs Sunderland U23 [2-13] - 1 1/4 -

ANHU23

01:00 - [2-12] Middlesbrough U23 vs Newcastle U23 [2-8] - 1/4 -

ANHU23

01:00 - [2-14] Reading U23 vs West Brom U23 [2-9] +1/2 -

ANHU23

01:00 - [2-1] Fulham U23 vs Birmingham U23 [2-11] - 1 1/4 -

ANHU23

01:00 - [2-10] Aston Villa U23 vs Stoke City U23 [2-3] +0 -

ANHU23

01:00 - [2-4] Nottingham Forest U23 vs Wolves U23 [2-2] - 1/4 -

HLB

01:00 - [17] Dordrecht 90 vs Eindhoven [3] +1 -

HLB

01:00 - [2] Volendam vs TOP Oss [15] - 1 -

HLB

01:00 - [13] AZ Alkmaar U21 vs PSV Eindhoven U21 [12] +1/4 -

HLB

01:00 - [9] De Graafschap vs Emmen [1] +0 -

HLB

01:00 - [19] Telstar vs Den Bosch [11] - 1/2 -

HLB

01:00 - [10] VVV Venlo vs ADO Den Haag [4] - 1/4 -

HLB

01:00 - [14] Almere City vs SBV Excelsior [6] +0 -

HLB

01:00 - [8] NAC Breda vs Ajax U21 [7] - 1/4 -

HLB

01:00 - [20] Helmond Sport vs MVV Maastricht [16] - 1/2 -

HLB

01:00 - [5] Roda JC vs Utrecht U21 [18] - 1 3/4 -

NGA

01:00 - [6] Lok. Moscow vs Spartak Moscow [9] +1/2 -

BIB

01:00 - [5] Lierse vs Waasland-Beveren [4] +1/2 -

HUNA

01:00 - [10] Mezokovesdi SE vs Gyirmot SE [12] - 1/2 -

PERA

01:15 - [5] Sporting Cristal vs Uni.San Martin [18] - 1 3/4 -

AUTB

01:25 - [7] Grazer AK vs Blau Weiss Linz [3] +1/4 -

DUA

01:30 - [5] Union Berlin vs FC Koln [7] - 1/4 -

POLA

01:30 - [15] Slask Wroclaw vs Lech Poznan [1] +1 -

POLB

01:30 - [9] Podbeskidzie vs LKS Lodz [10] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [20] Hull City vs Huddersfield [3] +0 -

SCOB

01:45 - [7] Greenock Morton vs Kilmarnock [1] +1/2 -

SCOB

01:45 - [8] Ayr Utd vs Hamilton [6] +0 -

NIRC

01:45 - [3] Cliftonville vs Crusaders Belfast [7] -

BIA

01:45 - [18] Beerschot-Wilrijk vs Club Brugge [2] +2 -

IREA

01:45 - [7] Bohemians vs Derry City [3] +0 -

IREA

01:45 - [2] Dundalk vs UC Dublin [10] - 1 1/4 -

IREA

01:45 - [4] St. Patrick's vs Drogheda Utd [8] - 1 1/4 -

IREA

01:45 - [5] Sligo Rovers vs Shelbourne [6] - 1/2 -

IREB

01:45 - [9] Athlone vs Bray Wanderers [7] +3/4 -

IREB

01:45 - [3] Waterford Utd vs Longford Town [4] - 3/4 -

IREB

01:45 - [6] Wexford Youths vs Cork City [1] +1 -

IREB

01:45 - [2] Galway vs Cobh Ramblers [8] - 1 1/4 -

WALA

01:45 - [5] Connah's QN vs Aberystwyth [9] -

WALA

01:45 - [7] Caernarfon Town vs The New Saints [1] -

TBNB

02:00 - [5] Girona vs Malaga [18] - 3/4 -

TBN3

02:00 - [A1-7] S.S. Reyes vs Racing Santander [A1-1] +1/2 -

TBN3

02:00 - [A2-15] Castellon vs Alcoyano [A2-13] - 1/4 -

IREA

02:00 - [9] Finn Harps vs Shamrock Rovers [1] +3/4 -

VENA

02:00 - [2] Metropolitano vs Carabobo [4] - 1/2 -

BDNA

02:15 - [4] Braga vs Benfica [3] +0 -

ARGLC

02:30 - [A-5] Gimnasia LP vs Talleres Cordoba [A-12] - 1/4 -

TSB

02:45 - [9] Wil 1900 vs Aarau [3] +1/4 -

CHIA

03:30 - [16] La Serena vs Everton CD [9] +1/4 -

PERA

03:30 - [16] Ayacucho FC vs UTC Cajamarca [14] - 3/4 -

CRCA

04:00 - [12] Guanacasteca vs Guadalupe FC [7] +0 -

VENA

04:15 - [3] Zamora Barinas vs Mineros Guayana [15] - 1/2 -

ARGLC

05:00 - [A-14] Patronato Parana vs Union Santa Fe [A-9] - 1/4 -

ARGLC

05:00 - [B-13] C. Cordoba SdE vs CA Huracan [B-7] - 1/2 -

BLVA

05:00 - [A-3] Nacional Potosi vs Aurora [A-7] - 3/4 -

PARA

05:00 - [2] Cerro Porteno vs 12 de Octubre [12] - 1 1/4 -

COLB

05:30 - [4] Real Cartagena vs Llaneros FC [7] - 1/4 -

URUA

06:00 - [11] CA Rentistas vs CA Penarol [4] +1 -

USB

06:00 - [A-14] Ch. Battery vs Las Vegas Lights [B-6] - 3/4 -

CHIA

06:30 - [6] O Higgins vs Coquimbo Unido [14] - 1/4 -

VENA

06:30 - [10] Dep.Guaira vs Estu.Merida [9] - 1/4 -

ARGB

07:00 - [13] Estudiantes Rio Cuarto vs Atletico Rafaela [30] - 1/2 -

ECUA

07:00 - [2] Catolica Quito vs Barcelona SC [1] +0 -

MEXB

07:00 - [2] Leones Negros UdeG vs Tampico Madero [17] - 1/2 -

ARGB

07:10 - [1] Belgrano vs All Boys [6] - 3/4 -

PARA

07:15 - [4] Resistencia SC vs Olimpia Asuncion [3] +1/2 -

ARGLC

07:30 - [B-5] Barracas Central vs Independiente [B-10] +3/4 -

ARGLC

07:30 - [A-8] Banfield vs Argentinos Jun. [A-4] +0 -

ARGB

07:30 - [26] Gimnasia Jujuy vs Chaco For Ever [9] +1/4 -

BLVA

07:30 - [B-2] Blooming vs Always Ready [B-4] - 3/4 -

COLA

07:40 - [7] La Equidad vs Deportivo Cali [19] - 1/4 -

CRCA

08:15 - [1] Alajuelense vs Santos Guapiles [8] - 1 -

ECUA

09:00 - [6] Emelec vs LDU Quito [5] - 1/4 -

MEXA

09:00 - [10] San Luis vs Mazatlan FC [12] - 1/2 -

AUSA

10:05 - [3] Western United vs Central Coast [5] - 1/2 -

CRCA

10:45 - [5] Dep. Saprissa vs Municipal Grecia [9] - 1 -

Lịch bóng đá trong ngày 01/04/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 01/04/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.5

07:0829/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

05:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0029/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22