LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 02/04/2022

Lịch bóng đá trong ngày 02/04/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [15] Yokohama SCC vs Ehime FC +0 -

NHATJFL

11:00 - [5] Honda FC vs Veertien Mie [4] -

NHATW

11:00 - Cerezo Osaka Nữ vs NGU Loverledge Nữ [2] -

NHATW

11:00 - [8] Ehime FC Nữ vs Sperenza Osaka Nữ [11] -

NHATW

11:00 - [3] Nippatsu Yokohama Nữ vs AS Harima Albion Nữ [10] -

AUSNSW

11:30 - [15] Sutherland Sharks vs Sydney FC U21 [14] - 1/4 -

AUSSL

11:30 - [6] Adelaide City vs White City W. [9] - 1 -

AUSSL

11:30 - [4] Campbelltown City vs Sturt Lions - 3/4 -

AUSSL

11:30 - Cumberland Utd vs Adelaide Utd U21 [8] +0 -

AUSSL

11:30 - [11] Adelaide Olympic vs SA Panthers [12] - 1/4 -

HQB

11:30 - [3] Seoul E-Land vs Jeonnam Dragons [2] -

NGB

12:00 - [12] SKA-Khabarovsk vs Olim. Dolgiye Prudy - 1 -

NHATA

12:00 - [3] Gamba Osaka vs Nagoya Grampus [7] +1/4 -

NHAT3

12:00 - Fujieda MYFC vs Kamatamare San. [19] - 3/4 -

NHATW

12:00 - [4] Setagaya Sfida Nữ vs Angeviolet Hiroshima Nữ -

HQA

12:00 - [6] Jeju Utd vs Daegu [12] - 1/2 -

HQA

12:00 - [7] Incheon Utd vs Ulsan Hyundai [1] +1/4 -

HQ3

12:00 - [14] Pocheon Citizen vs Yangju Citizen -

AUSA

12:35 - [2] Wellington Phoenix vs Melbourne City [6] +3/4 -

AUSNSW

13:00 - [10] Manly Utd vs Bulls FC Academy - 1/4 -

NHATA

13:00 - [14] Kawasaki Fro. vs Cerezo Osaka [9] - 1/2 -

NHATA

13:00 - [12] Kashiwa Reysol vs Jubilo Iwata [16] - 1/2 -

NHATA

13:00 - [18] Shonan Bellmare vs Sanf Hiroshima [5] +1/4 -

HQ3

13:00 - Cheongju FC vs Dangjin Citizen -

HQ3

13:00 - [10] Mokpo City vs Paju Citizen [9] -

HQ3

13:00 - [1] Gyeongju KHNP vs Daejeon Korail [3] -

HQ3

13:00 - Cheonan City vs Hwaseong FC [8] -

HQW

13:00 - [8] Changnyeong Nữ vs Sejong Sportstoto Nữ [5] -

HQW

13:00 - [2] Red Angels Nữ vs Suwon Nữ [3] -

HQW

13:00 - [1] Hwacheon KSPO Nữ vs Gyeongju Nữ [4] -

AUSQSL

13:30 - [1] Gold Coast Knights vs Brisbane City [10] - 1 1/4 -

AUSVPL

13:30 - [6] Port Melbourne vs Altona Magic SC [8] - 1/2 -

AUSBPL

14:00 - Surfers Paradise vs Wynnum Wolves -

AUSFWP

14:00 - Sorrento vs Gwelup Croatia - 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [3] Perth RedStar vs Inglewood Utd [12] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - Cockburn City vs Bayswater City [4] +1/2 -

NHATA

14:00 - [2] Kashima Antlers vs Shimizu S-Pulse - 3/4 -

NHATA

14:00 - [4] Vissel Kobe vs Kyoto Sanga [19] - 1/4 -

HQB

14:00 - [1] Anyang vs GimPo Citizen [4] - 1/2 -

AUSBPL

14:15 - [2] Magic United vs Grange Thistle [4] -

HQA

14:30 - [2] Gimcheon Sangmu vs Suwon Bluewings +0 -

AUSVPL

14:45 - [1] South Melbourne vs Eastern Lions - 2 -

AUSNSW

15:00 - [5] Marconi Stallions vs Sydney Olympic [9] +0 -

AUSVPL

15:00 - [11] Dandenong Th. vs Avondale Heights [2] +3/4 -

CZEB

15:15 - Fotbal Trinec vs Taborsko [3] - 1/4 -

CZEB

15:15 - [5] MFK Chrudim vs SK Prostejov [12] - 1/2 -

CZEB

15:15 - [4] MFK Vyskov vs Vik.Zizkov [10] - 1/4 -

AUSBPL

15:30 - [11] Souths Utd vs North Star [3] -

AUSBPL

15:30 - [1] Holland Park Hawks vs Taringa Rovers [8] +0 -

AUSQSL

15:30 - [5] Peninsula Power vs Eastern Suburbs - 3/4 -

AUSQSL

15:30 - [3] Moreton Bay Utd vs Olympic FC QLD [8] +1 1/4 -

AUSA

15:45 - [4] Sydney FC vs WS Wanderers [7] - 1/2 -

AUSA

15:45 - [8] Adelaide Utd vs Melb. Victory [3] +1/4 -

NGB

16:00 - Tom Tomsk vs Yenisey [6] +1/2 -

RMNA

16:00 - [9] UTA Arad vs Gaz Metan Medias - 3 -

CZEU19

16:00 - Hradec Kralove U19 vs Slavia Praha U19 [4] -

CZEU19

16:00 - Pribram U19 vs Meteor Praha U19 - 1 -

AUSQSL

16:00 - [2] Queensland Lion vs SC Wanderers [9] - 1 -

HQB

16:30 - [7] Bucheon 1995 vs Daejeon Hana Citizen +1/4 -

ANHU23

17:00 - Burnley U23 vs Southampton U23 -

BDNB

17:00 - [10] CD Mafra vs Benfica B [8] - 1/4 -

ARMA

17:00 - [2] FC Noah vs Alashkert [5] -

BLRA

17:00 - [13] FK Slutsk vs Neman Grodno [2] +1/4 -

LATA

17:00 - [5] FK Auda vs Tukums/Salaspils [6] - 1 1/4 -

LITA

17:00 - [9] FK Panevezys vs Suduva [6] +0 -

NHATA

17:00 - [13] Yokohama FM vs FC Tokyo [6] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [20] Consa. Sapporo vs Urawa Red [8] +0 -

HQA

17:00 - [4] Gangwon vs Jeonbuk H.Motor [10] +1/2 -

VNB

17:00 - [6] ĐT Long An vs Bà Rịa Vũng Tàu [7] +1/2 -

CZEU19

17:15 - [6] Banik Ostrava U19 vs Brno U19 [3] -

TNKA

17:30 - Giresunspor vs Sivasspor [7] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [7] Boluspor vs Manisa FK [12] +0 -

TNKB

17:30 - [13] Keciorengucu vs Bursaspor - 1/4 -

SINA

17:30 - [9] Young Lions vs Tanjong Pagar [8] -

SINA

17:30 - [4] Geylang Intl vs Tampines Rovers [1] -

POLB

17:40 - [7] Miedz Legnica vs Resovia [16] - 3/4 -

ANHU23

18:00 - Liverpool U23 vs Chelsea U23 -

DUC4DB

18:00 - [15] Luckenwalde vs Optik Rathenow - 1 -

NGA

18:00 - [9] Krylya Sovetov vs Ufa - 1/2 -

NGA

18:00 - [18] Arsenal-Tula vs Akhmat Groznyi [10] +1/4 -

NGB

18:00 - FK Orenburg vs Torpedo Moscow [10] - 1/2 -

CZEU19

18:00 - [5] C. Budejovice U19 vs Slovacko U19 [10] -

CZEU19

18:00 - [9] Zlin U19 vs Pardubice U19 [12] -

DENB

18:00 - [10] HB Koge vs Vendsyssel FF [3] +1/4 -

THAA

18:00 - [7] Khonkaen Utd vs Buriram Utd [1] +1 1/2 -

THAA

18:00 - [4] BG Pathum United vs Port FC [3] - 3/4 -

VNB

18:00 - Cần Thơ vs Khánh Hòa +1/2 -

CZEU19

18:15 - [7] Sigma Olomouc U19 vs Sparta Praha U19 [1] -

ANHA

18:30 - [3] Liverpool vs Watford - 2 1/4 -

ANHB

18:30 - Blackpool vs Nottingham Forest +1/4 -

ANHL1

18:30 - [10] Wigan vs Bolton [3] - 1/2 -

DUB

18:30 - Darmstadt vs Holstein Kiel [2] - 1 -

DUB

18:30 - [4] Hamburger vs Paderborn 07 [7] - 1 1/4 -

DUB

18:30 - [6] Hannover 96 vs Jahn Regensburg [19] - 1/4 -

DUC4DB

18:30 - [11] Meuselwitz vs VSG Altglienicke [6] +1/2 -

ESTA

18:30 - TJK Legion vs Nomme Kalju [3] +1 1/2 -

THAA

18:30 - [13] Chiangrai Utd vs Chiangmai United - 1 1/4 -

ALBA

18:45 - [10] Kukesi vs KF Tirana [5] -

WALA

18:45 - [5] Newtown AFC vs Flint Town Utd - 3/4 -

TBNA

19:00 - [12] Getafe vs Mallorca [15] - 1/2 -

ITB

19:00 - [9] Cosenza vs Parma [1] +1/4 -

ITB

19:00 - [17] Ascoli vs Pordenone - 3/4 -

ITB

19:00 - [14] Cittadella vs Ternana [16] - 1/4 -

ITB

19:00 - [4] Cremonese vs Reggina - 1 -

ITB

19:00 - Alessandria vs SPAL 1907 +0 -

ITB

19:00 - Lecce vs Frosinone - 1/2 -

DUC3

19:00 - [13] Vik.Koln vs B.Dortmund II [11] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [15] Munchen 1860 vs Saarbrucken [5] +0 -

DUC3

19:00 - [12] Verl vs Freiburg II [20] - 1/4 -

DUC3

19:00 - Ein.Braunschweig vs Havelse - 1 1/2 -

DUC3

19:00 - Kaiserslautern vs Duisburg [18] - 3/4 -

DUC4BA

19:00 - [3] Nurnberg II vs Wacker Burghausen [9] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [8] Mainz II vs Hoffenheim II [3] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [14] Astoria Walldorf vs Hessen Kassel [10] +0 -

DUC4N

19:00 - [16] TSV Schott Mainz vs Koblenz [18] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [15] Aalen vs Homburg [5] +1/2 -

DUC4T

19:00 - [4] Fortuna Koln vs Oberhausen [7] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [11] Fort.Dusseldorf II vs Lippstadt [15] - 1/2 -

DUC4T

19:00 - Preussen Munster vs Bonner SC - 1 3/4 -

DUC4T

19:00 - [17] Wegberg-Beeck vs Sportfreunde Lotte +0 -

DUC4T

19:00 - SV Straelen vs Wiedenbruck [10] - 1/4 -

NGB

19:00 - [3] Akron Togliatti vs Krasnodar B - 3/4 -

NGB

19:00 - Metallurg Lipetsk vs Alania Vla [8] +1 -

NGB

19:00 - Rotor Volgograd vs Veles Moscow - 1/4 -

AZEA

19:00 - [1] Karabakh Agdam vs Səbail FK [7] - 2 1/2 -

BLRA

19:00 - [3] Dinamo Minsk vs Arsenal Dzyarzhynsk [8] -

LATA

19:00 - BFC Daugava vs Valmiera / BSS [3] +1 1/2 -

LITA

19:00 - [3] Dziugas FC vs Hegelmann Litauen [2] +3/4 -

MNEA

19:00 - [6] OFK Petrovac vs Buducnost [3] -

FINA

19:00 - [2] Helsinki vs Honka - 1/2 -

SRBA

19:00 - [2] FK Partizan vs Backa Topola [3] - 1 1/2 -

SRBA

19:00 - [5] FK Radnicki 1923 vs FK Vojvodina [4] +0 -

CZEU19

19:00 - [15] MFk Karvina U19 vs Mlada Boleslav U19 [13] -

DENB

19:00 - Lyngby vs Nykobing - 1 1/4 -

DUC4DB

19:05 - [9] Chemnitzer vs Berliner FC Dynamo +0 -

ITA3

19:30 - Alto Adige vs Lecco - 3/4 -

ITA3

19:30 - [A-12] Aurora Pro Patria vs Triestina [A-4] +0 -

ITA3

19:30 - [A-11] Virtus Verona vs Juventus U23 [B-7] +0 -

NGB

19:30 - [11] Neftekhimik Nizh vs Kamaz [13] - 3/4 -

CZEB

19:30 - [1] Dukla Praha vs SK Lisen [8] +0 -

HUNA

19:45 - [5] Debreceni vs Zalaegerzseg [9] +0 -

CAFCL

20:00 - [Bang A-1] Mamelodi Sun. vs Merreikh Al Sudan -

ITAA

20:00 - Spezia vs Venezia - 1/4 -

ITA3

20:00 - [A-7] Pro Vercelli vs Padova [A-2] +1/2 -

DUC4B

20:00 - Rehden vs St. Pauli II [13] - 1/2 -

DUC4B

20:00 - [14] SSV Jeddeloh vs Drochtersen/Assel [4] +1/4 -

DUC4B

20:00 - Oberneuland vs Altona 93 +1/4 -

PHB

20:00 - Toulouse vs Paris FC [5] - 3/4 -

BDNB

20:00 - [16] Feirense vs Academico Viseu [11] - 3/4 -

NGB

20:00 - [16] Volgar Astrakhan vs Tekstilshchik Ivanov - 1 -

NGB

20:00 - Fakel vs Kuban [18] - 3/4 -

POLA

20:00 - [16] Warta Poznan vs Rakow Czestochowa [7] +1/4 -

POLB

20:00 - Stomil Olsztyn vs Odra Opole [6] +0 -

BIHA

20:00 - Leotar Trebinje vs Sarajevo [4] -

BIHA

20:00 - Radnik Bijeljina vs Sloboda Tuzla -

BIHA

20:00 - Rudar Prijedor vs Borac Banja Luka [1] -

MKDA

20:00 - [7] Rabotnicki vs FC Struga [1] -

GREA

20:00 - [6] Lamia FC vs OFI Creta [10] - 1/2 -

ISRA

20:00 - [7] Hapoel Jerusalem vs Hapoel Nof HaGalil - 1/4 -

MNEA

20:00 - [5] FK Jerezo vs Rudar [10] -

TNKA

20:00 - [11] Kayserispor vs Fenerbahce [2] +1/2 -

TNKA

20:00 - Altay vs Antalyaspor [10] +0 -

TNKB

20:00 - Istanbulspor AS vs Genclerbirligi [8] - 1/2 -

TDA

20:00 - [4] Hammarby vs Helsingborg - 1 1/4 -

TDB

20:00 - Brommapojkarna vs Vasteras - 1/4 -

TDB

20:00 - Jonkopings vs Eskilstuna City - 1/2 -

NPA

20:00 - [3] Stellenbosch FC vs Sekhukhune Utd [4] +0 -

NPA

20:00 - [6] TS Galaxy vs Royal AM [13] +0 -

DUA

20:30 - [7] Hoffenheim vs Bochum [16] - 1 1/4 -

DUA

20:30 - A.Bielefeld vs Stuttgart [2] +1/4 -

DUA

20:30 - [6] Ein.Frankfurt vs Greuther Furth - 1 3/4 -

DUA

20:30 - [10] Freiburg vs Bayern Munich [3] +1 1/4 -

DUA

20:30 - [1] B.Leverkusen vs Hertha Berlin - 1 1/4 -

NGA

20:30 - [7] Rostov vs Nizhny Nov [14] - 3/4 -

WALA

20:30 - [9] Barry Town vs Cefn Druids AFC - 2 -

WALA

20:30 - [4] Cardiff Metropolitan vs Haverfordwest [7] - 1/4 -

WALA

20:30 - [8] Penybont vs Bala Town [3] +0 -

UZBA

20:30 - [12] Lok. Tashkent vs Nasaf Qarshi [1] -

UZBA

20:30 - [7] Sogdiana Jizzakh vs Olympic FK [8] -

ANHA

21:00 - [11] Brighton vs Norwich - 1 -

ANHA

21:00 - [19] Burnley vs Man City [1] +2 -

ANHA

21:00 - [6] Chelsea vs Brentford [16] - 1 1/4 -

ANHA

21:00 - Leeds Utd vs Southampton +0 -

ANHA

21:00 - [14] Wolves vs Aston Villa [4] +1/4 -

ANHB

21:00 - Peterborough Utd vs Middlesbrough [8] +1 -

ANHB

21:00 - Bournemouth vs Bristol City [11] - 1 1/4 -

ANHB

21:00 - Barnsley vs Reading +0 -

ANHB

21:00 - [12] Cardiff City vs Swansea City [14] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [9] Coventry vs Blackburn Rovers [19] - 1/4 -

ANHB

21:00 - Derby County vs Preston North End [10] +0 -

ANHB

21:00 - Luton Town vs Millwall [13] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [18] QPR vs Fulham +1 -

ANHB

21:00 - [17] Stoke City vs Sheffield Utd +1/4 -

ANHL1

21:00 - Accrington vs Cheltenham [21] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [11] Wycombe vs Doncaster Rovers - 1 1/2 -

ANHL1

21:00 - Morecambe vs Burton Albion [20] +1/4 -

ANHL1

21:00 - Milton Keynes Dons vs Shrewsbury [19] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - Crewe Alexandra vs Fleetwood Town [22] +0 -

ANHL1

21:00 - [17] Charlton Athletic vs Lincoln [7] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - Ipswich vs Cambridge Utd [18] - 1 1/4 -

ANHL1

21:00 - Plymouth Argyle vs Oxford Utd [5] +0 -

ANHL1

21:00 - Sheffield Wed. vs Wimbledon - 1 1/4 -

ANHL1

21:00 - Sunderland vs Gillingham - 1 1/4 -

ANHL2

21:00 - [16] Tranmere Rovers vs Carlisle - 3/4 -

ANHL2

21:00 - Rochdale vs Swindon [19] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - Hartlepool vs Salford City [20] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [13] Harrogate Town vs Colchester Utd [22] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - Bristol Rovers vs Bradford City [9] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [18] Newport vs Exeter City +0 -

ANHL2

21:00 - [24] Forest Green vs Scunthorpe Utd - 2 -

ANHL2

21:00 - [8] Barrow vs Port Vale +1/4 -

ANHL2

21:00 - [3] Mansfield vs Northampton - 1/4 -

ANHL2

21:00 - Stevenage vs Oldham - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [11] Walsall vs Leyton Orient - 1/4 -

TBNB

21:00 - Real Sociedad B vs Alcorcon [20] - 1/2 -

TBNB

21:00 - [2] Valladolid vs Lugo - 1 1/4 -

DUC4B

21:00 - Atlas Delmenhorst vs Teutonia Ottensen [9] +1/2 -

SCOA

21:00 - [10] St. Johnstone vs Livingston [12] +0 -

SCOA

21:00 - [11] Ross County vs Hearts [3] +1/4 -

SCOA

21:00 - [9] Dundee vs Aberdeen [5] +1/2 -

SCOA

21:00 - [7] Hibernian vs Dundee Utd - 1/2 -

SCOA

21:00 - [8] Motherwell vs St. Mirren [6] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [3] Partick Thistle vs Arbroath [10] - 1/4 -

SCO2

21:00 - East Fife vs Airdrieonians +3/4 -

SCO2

21:00 - Clyde vs Peterhead [13] +1/4 -

SCO2

21:00 - [3] Alloa Athletic vs Dumbarton [11] - 1/2 -

SCO2

21:00 - [1] Falkirk vs Montrose [4] +0 -

ARMC

21:00 - Ararat Y vs Noravank SC -

LITA

21:00 - [5] Kauno Zalgiris vs Zalgiris [1] +3/4 -

LUXA

21:00 - [10] Racing Union vs UT Petange [8] -

NORA

21:00 - [13] HamKam vs Lillestrom [11] +0 -

NORB

21:00 - [16] Sandnes Ulf vs Bryne [4] -

FINA

21:00 - [6] Haka vs Ilves Tampere [4] - 1/4 -

FINA

21:00 - [5] Seinajoen JK vs HIFK - 3/4 -

FINA

21:00 - [3] VPS Vaasa vs AC Oulu [10] - 1/4 -

FINA

21:00 - [1] KuPS vs Inter Turku [9] - 1/4 -

SVKA

21:00 - Liptovsky Mikulas vs Trencin [6] +0 -

CZEA

21:00 - [16] C. Budejovice vs Zlin [15] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [6] Slovacko vs Sigma Olomouc [8] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [7] Slovan Liberec vs Teplice [10] - 1/2 -

CYPA

21:00 - [10] Ethnikos Achnas vs Olympiakos Nic. +0 -

TBNA

21:15 - Levante vs Villarreal [8] +3/4 -

ITB

21:15 - Benevento vs Pisa [13] +0 -

AZEA

21:15 - [4] Sumqayit vs Sabah FK [3] +1/2 -

BLRA

21:15 - Belshina Bobruisk vs Bate Borisov [9] -

BIA

21:15 - Zulte-Waregem vs Sint Truiden [9] +1/2 -

GREA

21:15 - [7] Asteras Tripolis vs Atromitos [8] - 1/2 -

SRBA

21:15 - [11] Radnicki Nis vs Crvena Zvezda [1] +1 3/4 -

TBN3

21:30 - [A2-10] Real Madrid B vs Sevilla B - 3/4 -

BDNA

21:30 - Belenenses vs Portimonense [16] +1/4 -

HLA

21:30 - Groningen vs Ajax [5] +1 1/2 -

BULA

21:30 - [10] Slavia Sofia vs Arda Kardzhali [9] - 1/4 -

RMNA

21:30 - [15] Voluntari vs Farul Constanta [6] +1/4 -

CZEB

21:30 - [7] Sellier&Bellot Vlasim vs Varnsdorf [14] -

ALBA

21:45 - [7] Dinamo Tirana vs Egnatia Rrogozhine [2] -

TBN3

22:00 - Tudelano vs Valladolid II - 1/2 -

TBN3

22:00 - UE Costa Brava vs Andorra FC -

TBN3

22:00 - [A2-17] Linares Deportivo vs Gimnastic T. [A1-3] +0 -

TBN3

22:00 - Talavera vs UD Logrones +0 -

PHA

22:00 - [5] Nice vs Rennes [10] +0 -

NGB

22:00 - Baltika vs Spartak Moscow B - 1 1/4 -

BIHA

22:00 - [2] Zrinjski vs FK Tuzla City [11] -

CROA

22:00 - Sibenik vs HNK Gorica [7] +1/2 -

GEOA

22:00 - [2] Torpedo Kut. vs Samgurali Tskh. [7] -

HUNA

22:00 - [4] MOL Fehervar FC vs Kisvarda FC [11] - 1/4 -

ISRA

22:00 - [9] Maccabi P.Tikva vs Hapoel Haifa [4] - 1/4 -

MNEA

22:00 - FK Podgorica vs Decic Tuzi [1] -

MNEA

22:00 - Zeta vs Iskra Danilo -

AUTA

22:00 - [4] Hartberg vs WSG Swarovski Tirol [11] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [3] Lask vs SV Ried - 1 -

AUTA

22:00 - [9] SCR Altach vs Admira +1/4 -

CHIB

22:00 - Cobreloa vs Puerto Montt -

NPA

22:00 - [12] Chippa Utd vs Kaizer Chiefs [10] +1/2 -

GREA

22:15 - Ionikos vs Volos NFC [12] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-15] AC Renate vs Mantova [A-1] - 1/2 -

ITA3

22:30 - Paganese vs SS Monopoli [C-17] +1/4 -

ITA3

22:30 - [A-8] Giana Erminio vs US Seregno +0 -

ITA3

22:30 - [A-14] Pergolettese vs Feralpisalo +1/4 -

ITA3

22:30 - [A-6] Legnano vs Fiorenzuola [A-18] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-10] AC Trento vs Pro Sesto [A-19] - 1/2 -

ITA3

22:30 - Piacenza vs Albinoleffe [A-13] +0 -

POLA

22:30 - Gornik Leczna vs Pogon Szczecin [4] +3/4 -

FINA

22:30 - [7] IFK Mariehamn vs Lahti [11] - 1/4 -

SLOA

22:30 - [1] NK Celje vs Tabor Sezana - 1/2 -

TSA

22:30 - [4] Zurich vs Grasshoppers [11] - 3/4 -

TDA

22:30 - [6] Hacken vs AIK Solna [8] - 1/4 -

ITAA

22:59 - [7] Lazio vs Sassuolo [19] - 1 -

POLB

22:59 - [2] Katowice vs Gornik Polkowice - 1/4 -

LUXA

22:59 - [4] Progres Niedercorn vs Swift Hesperange [2] -

MNEA

22:59 - [2] Mornar Bar vs Sutjeska [4] -

NORA

22:59 - [4] Molde vs Valerenga - 3/4 -

SVKA

22:59 - [4] Dunajska Stred vs Sered - 3/4 -

SVKA

22:59 - [11] Zemplin Michalovce vs FK Pohronie - 3/4 -

SVKA

22:59 - [12] Zlate Moravce vs Senica - 1 -

CZEB

22:59 - Usti & Labem vs Sparta Praha B [11] +0 -

CYPA

22:59 - [6] Anorthosis vs Apoel FC [1] +0 -

TSB

22:59 - Winterthur vs Stade L. Ouchy - 1/2 -

TSB

22:59 - [2] Thun vs SC Kriens - 1 1/4 -

PERA

22:59 - [12] Sport Boys vs Binacional - 1/2 -

TBNB

23:15 - [19] Amorebieta vs UD Ibiza - 1/4 -

BLRA

23:15 - [4] Dinamo Brest vs Isloch [10] - 1/4 -

URUA

23:15 - Albion FC (URU) vs Boston River [4] +1/4 -

ANHA

23:30 - [8] Man Utd vs Leicester City - 1 -

TBNA

23:30 - [14] Celta Vigo vs Real Madrid [1] +1/2 -

DUA

23:30 - [5] B.Dortmund vs Leipzig [4] - 1/4 -

BIA

23:30 - [8] KV Mechelen vs Kortrijk [16] - 1 -

BIA

23:30 - Oostende vs RFC Seraing - 1/4 -

ESTA

23:30 - [1] Levadia T. vs Tammeka Tartu [5] - 2 1/4 -

GEOA

23:30 - [4] Dinamo Batumi vs FC Telavi [9] -

LATA

23:30 - [7] METTA/LU Riga vs Rigas Futbola Skola [1] +1 1/2 -

SRBA

23:30 - FK Metalac GM vs Spartak Subotica [8] - 1/4 -

HLA

23:45 - [3] Twente vs PSV Eindhoven [1] +1/2 -

TBN3

00:00 - [A1-7] Salamanca vs Zamora CF - 3/4 -

TBN3

00:00 - Villarreal B vs Algeciras [A2-12] - 3/4 -

TBN3

00:00 - [A1-1] Deportivo vs Rayo Majada. [A1-20] - 3/4 -

PHA

00:00 - [4] Lille vs Bordeaux - 1 1/4 -

PHB

00:00 - Nimes vs Guingamp [9] +0 -

PHB

00:00 - [4] Rodez vs Niort +0 -

PHB

00:00 - [10] Pau FC vs Le Havre - 1/4 -

PHB

00:00 - [18] Quevilly vs Sochaux +1/4 -

PHB

00:00 - [13] SC Bastia vs Auxerre [1] +0 -

PHB

00:00 - [6] Caen vs Dunkerque [16] - 3/4 -

PHB

00:00 - Dijon vs Grenoble [11] - 3/4 -

PHB

00:00 - [20] Valenciennes vs Amiens [8] +0 -

BDNA

00:00 - [13] Estoril vs Vizela [17] - 1/4 -

BDNA

00:00 - [7] Arouca vs Gil Vicente [12] +0 -

BULA

00:00 - [2] Cska Sofia vs Beroe [11] - 3/4 -

GEOA

00:00 - [1] Dila Gori vs FC Iberia 1999 [3] -

GEOA

00:00 - [5] Dinamo Tbilisi vs Lokomotiv T -

ISRA

00:00 - [12] Hapoel Tel Aviv vs Bnei Sakhnin [6] - 1/4 -

ISRA

00:00 - [10] Maccabi Netanya vs Maccabi TA [1] +1/4 -

CZEA

00:00 - [1] Sparta Praha vs Banik Ostrava [4] - 1 1/4 -

ARGLC

00:00 - Racing Club vs Sarmiento Junin - 1 1/2 -

CROA

00:05 - [8] Istra 1961 vs HNK Rijeka [2] +1/2 -

HUNA

00:30 - Budapest Honved vs Paksi [2] - 1/4 -

GREA

00:30 - Apollon Smirnis vs Panetolikos [11] +0 -

RMNA

00:30 - [2] Rapid Bucuresti vs Botosani [16] +0 -

TNKA

00:30 - [1] Galatasaray vs Fatih Karagumruk [17] - 3/4 -

TNKB

00:30 - Samsunspor vs Bandirmaspor [9] - 1/4 -

OMAA

00:30 - [1] Al Seeb vs Nizwa Club -

OMAA

00:30 - [4] Sohar Club (OMA) vs Al Nahda (OMA) [2] -

OMAA

00:30 - [5] Nasr Salalah vs Al Suwaiq -

OMAA

00:30 - [11] Bahla Club vs Mussanah Club -

NPA

00:30 - [9] Golden Arrows vs SuperSport Utd [7] - 1/4 -

HLA

01:00 - [4] AZ Alkmaar vs Vitesse Arnhem [17] - 3/4 -

HLA

01:00 - [15] RKC Waalwijk vs Utrecht [7] +1/2 -

POLA

01:00 - [3] Legia Wars. vs Lechia GD - 1/2 -

CHIA

01:00 - [10] Nublense vs Antofagasta - 1 -

SLOA

01:15 - [6] Domzale vs Maribor [2] +1/4 -

PERA

01:15 - [16] Alianza Atletico vs Dep. Municipal - 1/4 -

TBNB

01:30 - [12] Tenerife vs Zaragoza [13] - 1/2 -

DUB

01:30 - [17] Hansa Rostock vs St. Pauli [1] +1/4 -

POLB

01:30 - [18] Zaglebie Sosno vs GKS Jastrzebie - 1/2 -

TSA

01:30 - Sion vs St. Gallen [5] +1/2 -

ARGB

01:30 - Villa Dalmine vs Gim.Mendoza [B-7] +0 -

ARGB

01:30 - Flandria vs San Martin SJ [A-1] +0 -

URUA

01:30 - [14] Danubio vs Wanderers [8] +0 -

ITAA

01:45 - [20] Salernitana vs Torino [10] +1/2 -

BIA

01:45 - [11] OH Leuven vs Antwerpen [6] +1/4 -

BIB

01:45 - [4] Lommel vs Westerlo +3/4 -

TBNA

02:00 - [4] Atletico Madrid vs Alaves [10] - 1 1/4 -

BDNB

02:00 - Rio Ave vs Trofense - 1 1/4 -

HLA

02:00 - [2] Feyenoord vs Willem II - 2 1/4 -

BLVA

02:00 - [A-4] Real Santa Cruz vs Oriente Petrolero [D-3] +3/4 -

BLVA

02:00 - [C-1] Univ de Vinto vs Inde. Petrolero [C-2] - 1/4 -

COLA

02:00 - [9] Inde.Medellin vs Envigado [18] - 1 -

BDNA

02:30 - [8] Famalicao vs Boavista [15] - 1/2 -

ARGLC

02:30 - Godoy Cruz vs Estudiantes LP - 1/4 -

ARGLC

02:30 - Velez Sarsfield vs Lanus - 1/2 -

BRAMG

02:30 - [B-1] Atl. Mineiro/MG vs Cruzeiro/MG [A-1] - 1 -

BRARS

02:30 - [2] Gremio/RS vs Ypiranga/RS [9] - 1 -

USAA

02:50 - [Dong-14] Chicago Fire vs Dallas [Tay-13] - 1/2 -

COLB

03:00 - Fortaleza vs Boca Juniors Cali [10] - 1 1/4 -

USAA

03:00 - [Dong-2] Cincinnati vs CF Montreal [Dong-12] +0 -

USAA

03:00 - [Dong-7] Toronto vs New York City [Dong-3] +1/2 -

USB

03:00 - [A-5] Detroit City FC vs Memphis 901 [B-5] - 1/4 -

ARGB

03:10 - [B-16] Almagro vs Chacarita Jrs [A-9] - 1/2 -

PERA

03:30 - [3] Melgar vs Carlos Stein - 1 1/2 -

CAFCL

04:00 - [Bang B-3] Wydad Casablanca vs Petro de Luanda [Bang C-1] -

CAFCL

04:00 - [Bang C-2] Esperanse ST vs CR Belouizdad [Bang D-3] -

BRARJ

04:00 - [5] Fluminense/RJ vs Flamengo/RJ [1] +1 -

CHIA

04:00 - [3] Univ. Catolica(CHL) vs Univ. de Chile [1] - 3/4 -

COLA

04:05 - [4] Pereira vs Deportes Tolima [2] +1/4 -

BLVA

04:15 - [D-4] Jorge Wilstermann vs Real Tomayapo [A-3] - 1 -

VENA

04:15 - Aragua vs Zulia FC - 1/2 -

ECUA

04:30 - Gualaceo SC vs Independiente JT [1] +1 -

URUA

04:30 - [2] Nacional(URU) vs Plaza Colonia - 3/4 -

ARGLC

05:00 - Defensa YJ vs River Plate +3/4 -

PARA

05:00 - Guairena FC vs Libertad [1] +1/2 -

USAA

05:00 - [Dong-6] Columbus Crew vs Nashville FC [Dong-9] - 1/4 -

USB

06:00 - [A-3] Indy Eleven vs LA Galaxy II - 1/2 -

USB

06:00 - [A-10] Hartford Athletic vs Atlanta United II - 1 -

USB

06:00 - [A-12] Miami FC vs Colorado Springs [B-8] - 1/4 -

USB

06:00 - [A-9] Pittsburgh R. vs Loudoun United [A-7] - 1 1/4 -

MEXA

06:00 - [2] Cruz Azul vs Atlas [17] - 1/4 -

COLA

06:10 - [20] Patriotas vs Atl. Nacional [12] +1/2 -

CHIB

06:30 - [8] Deportes Recoleta vs Rangers Talca [3] -

CHIB

06:30 - [12] San Luis Qui. vs Dep. Copiapo -

VENA

06:30 - [8] Inter de Barinas vs Monagas [10] +1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-10] D.C. Utd vs Atlanta United [Dong-13] - 1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-15] New England vs New York RB [Dong-4] - 1/4 -

USAA

06:30 - [Tay-14] San Jose EQ vs Austin FC [Tay-6] +0 -

USAA

06:30 - [Dong-11] Orlando City vs Los Angeles FC [Tay-2] +0 -

USAA

06:30 - [Dong-8] Philadelphia Union vs Charlotte FC [Dong-5] - 1 1/4 -

USB

06:30 - [A-6] Birmingham Legion vs Louisville City [A-1] - 1/4 -

BLVA

06:55 - Univ. De Sucre vs CA Palmaflor - 1/4 -

ECUA

07:00 - [4] SD Aucas vs 9 de Octubre - 1 -

URUA

07:00 - [5] Defensor SC vs CA River Plate (URU) [13] - 1/4 -

USAA

07:00 - [Tay-3] Minnesota Utd vs Seattle Sounders [Tay-10] - 1/2 -

USAA

07:00 - [Tay-5] Vancouver WC vs Sporting Kansas [Tay-12] +0 -

PARA

07:15 - [7] Sol de America vs General Caballero [12] - 1/4 -

ARGLC

07:30 - Boca Juniors vs Arsenal Sarandi - 1 -

USB

07:30 - [B-7] SA Scorpions vs Phoenix Rising [B-3] +0 -

USB

07:30 - [B-11] FC Tulsa vs New York RB II - 1 -

USAA

08:00 - [Tay-8] Colorado Rapids vs Real Salt Lake [Tay-1] - 3/4 -

MEXA

08:00 - [9] Necaxa vs Club America [1] +0 -

COLA

08:15 - [7] Junior Barranquilla vs Alianza Petrolera [19] - 1 -

USAA

09:00 - [Dong-1] Inter Miami vs Houston Dynamo [Tay-7] - 1/4 -

USB

09:00 - [B-2] Sacramento vs Monterey Bay FC [B-4] - 3/4 -

USB

09:00 - [B-9] Oakland Roots vs Tampa Bay Rowdies [A-4] +1/2 -

MEXA

10:10 - [12] Juarez vs Pumas UNAM [8] +0 -

DUC4DB

18:00 Hoãn SV Lichtenberg vs Tennis Borussia B. -

HKGA

18:00 Hoãn [2] Eastern AA vs Lee Man FC [1] -

UKRA

22:00 Hoãn [8] PFK Aleksandriya vs Dinamo Kiev [2] -

UKRA

22:00 Hoãn [11] Chernomorets vs Zorya [10] -

UKRA

22:00 Hoãn [12] Kolos Kovalivka vs Inhulets Petrove -

UKRA

22:00 Hoãn [6] Rukh Vynnyky vs Desna Chernigiv -

UKRA

22:00 Hoãn [13] Veres Rivne vs SK Dnipro-1 [4] -

UKRA

22:00 Hoãn [15] FC Mynai vs Vorskla [9] -

UKRA

22:00 Hoãn [16] Metalist 1925 Kharkiv vs FC Lviv -

UKRA

22:00 Hoãn [1] Shakhtar Donetsk vs FC Mariupol -

Lịch bóng đá trong ngày 02/04/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 02/04/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Euro 2024 › Vòng 1

02:0019/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

23:0018/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

02:0018/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

23:0017/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

20:0017/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

02:0017/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

23:0016/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

20:0016/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

02:0016/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

23:0015/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16