LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 03/04/2022

Lịch bóng đá trong ngày 03/04/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [5] Roas. Kumamoto vs Alb. Niigata (JPN) [2] +1/4 -

NHATB

11:00 - [9] Blaublitz Akita vs Grulla Morioka [22] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [15] Sagamihara vs Matsumoto Yama. [4] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [2] Fukushima Utd vs Nagano Parceiro [5] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [3] Iwaki FC vs Kataller Toyama [10] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [6] Tegevajaro Miyazaki vs Kagoshima [1] - 1/4 -

NHATJFL

11:00 - [3] Verspah Oita vs Nara Club [9] -

NHATJFL

11:00 - [1] Maruyasu Okazaki vs Reinmeer Aomori [8] -

NHATJFL

11:00 - [7] Tokyo Musashino vs Suzuka Point Getters [12] -

NHATJFL

11:00 - [10] TIAMO Hirakata vs Kochi United SC [11] -

NHATJFL

11:00 - [16] Criacao Shinjuku vs MIO Biwako [15] -

NHATJFL

11:00 - [13] Sony Sendai vs FC Osaka [4] -

NHATJFL

11:00 - [2] Honda Lock vs Kagura Shimane [14] -

NHATW

11:00 - [3] Iga Kunoichi Nữ vs Nittaidai FIELDS (W) [9] -

NHATW

11:00 - [8] Gunma W. Star Nữ vs Orca Kamogawa Nữ [5] -

HQB

11:30 - [7] Gyeongnam vs Gwangju [1] +1/2 -

AUSBPL

12:00 - [3] Samford Rang. vs Coomera Colts [12] -

AUSNSW

12:00 - [5] Blacktown City vs Sydney Utd [9] - 1 -

AUSVPL

12:00 - [7] Heidelberg Utd vs St Albans Saints [9] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [3] Yokohama FC vs Ryukyu [21] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [19] Tochigi SC vs Zweigen Kan. [10] +1/4 -

NHATB

12:00 - [18] Renofa Yamaguchi vs Omiya Ardija [20] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [8] Ventforet Kofu vs Vegalta Sendai [1] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [6] Montedio Yama. vs Okayama [4] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [17] Thespa Kusatsu vs Mito Hollyhock [16] +1/2 -

NHATB

12:00 - [14] Tokushima Vortis vs V-Varen Nagasaki [12] +0 -

NHATB

12:00 - [7] Machida Zelvia vs JEF United Chiba [13] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [14] Giravanz Kita. vs FC Imabari [8] +0 -

HQA

12:00 - [11] Suwon FC vs Seongnam Ilhwa Ch. [12] +0 -

HQ3

12:00 - [2] Siheung Citizen vs Gimhae City [7] -

HQ3

12:00 - [9] Busan Transp. vs Changwon City [1] -

AUSNSW

13:00 - [7] Rockdale City vs Mt Druitt Town [12] - 1 -

HQ3

13:00 - [8] Gangneung City vs Ulsan Citizen [11] -

AUSA

13:05 - [11] Brisbane Roar vs Newcastle Jets [9] - 1/4 -

AUSQSL

14:00 - [12] Capalaba vs Brisbane Roar U21 [11] +1 1/4 -

HQB

14:00 - [6] Chungnam Asan vs Busan I'Park [11] - 1/2 -

HQA

14:30 - [4] Pohang Steelers vs FC Seoul [6] - 1/4 -

NHATB

15:00 - [11] Tokyo Verdy vs Oita Trinita [15] - 1/4 -

AUSA

15:20 - [7] Macarthur FC vs Perth Glory [12] - 1 -

AUTB

15:30 - [11] Rapid Wien II vs Liefering [6] +1/4 -

VNB

15:30 - [2] CA Nhân Dân vs Đăk Lăk [11] -

KAZA

16:00 - [6] Aktobe vs Shakhter Kar. [9] - 1/4 -

KAZA

16:00 - [2] Caspiy Aktau vs Ordabasy [8] - 1/2 -

VNB

16:00 - [9] Thừa Thiên Huế vs Bình Phước [5] +0 -

TBN3

17:00 - [A2-12] Atl. Baleares vs Cornella [A2-14] - 3/4 -

TBN3

17:00 - [A2-16] Linense vs Barcelona B [A2-11] +1/4 -

TBN3

17:00 - [A2-18] UCAM Murcia vs Real Betis B [A2-19] - 3/4 -

TBN3

17:00 - [A1-20] Extremadura UD vs Athletic Bilbao B [A1-14] -

TBN3

17:00 - [A1-5] CD Calahorra vs Racing Ferrol [A1-4] +0 -

TBN3

17:00 - [A1-16] SD Logrones vs Badajoz [A1-10] +0 -

BDNB

17:00 - [18] Academica Coim vs Casa Pia AC [2] +1/2 -

BLRA

17:00 - [13] Vitebsk vs FK Minsk [4] - 1/2 -

HLA

17:15 - [18] Zwolle vs Go Ahead Eagles [13] - 1/2 -

ITA

17:30 - [7] Fiorentina vs Empoli [14] - 1 -

POLA

17:30 - [16] Nieciecza vs Radomiak Radom [6] +1/4 -

TNKA

17:30 - [11] Kasimpasa vs Gaziantep B.B [15] - 1/2 -

TNKB

17:30 - [16] Kocaelispor vs Denizlispor [11] - 1/2 -

AUTB

17:30 - [16] Dornbirn vs St.Polten [8] +3/4 -

POLB

17:40 - [6] Chrobry Glogow vs Puszcza Nie. [14] +0 -

DUC3

18:00 - [10] Zwickau vs Waldhof Man. [5] +1/4 -

DUC4DB

18:00 - [11] C. Leipzig vs CZ Jena [2] +1/4 -

DUC4DB

18:00 - [15] FC Eilenburg vs E.Cottbus [7] +1 1/2 -

PHA

18:00 - [6] Strasbourg vs Lens [7] - 1/2 -

SCOA

18:00 - [2] Rangers vs Celtic [1] +0 -

NGA

18:00 - [5] Krasnodar vs Din. Moscow [3] +1/2 -

AZEA

18:00 - [3] Gabala FC vs Keşla FK [7] - 3/4 -

KAZA

18:00 - [4] FK Taraz vs Atyrau [3] - 1/2 -

TDB

18:00 - [11] Norrby vs Dalkurd FF [14] - 3/4 -

TDB

18:00 - [8] Trelleborgs vs Utsiktens BK [6] - 1/2 -

DUB

18:30 - [6] Heidenheim vs Nurnberg [8] - 1/4 -

DUB

18:30 - [2] Wer.Bremen vs Sandhausen [14] - 1 1/4 -

DUB

18:30 - [12] Karlsruher vs Fort.Dusseldorf [10] +1/4 -

BIA

18:30 - [14] Standard Liege vs Union Saint-Gilloise [1] +3/4 -

ESTA

18:30 - [1] Flora Tallinn vs Trans Narva [7] - 2 1/2 -

TBNA

19:00 - [8] Athletic Bilbao vs Elche [13] - 1 1/4 -

TBNB

19:00 - [9] Cartagena vs Real Oviedo [7] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [B-9] Hannoverscher SC vs Phonix Lubeck [A-8] -

BLRA

19:00 - [3] Energetik-BGU vs Torpedo Zhodino [12] +3/4 -

GEOA

19:00 - [9] Sioni Bolnisi vs Gagra Tbilisi [8] -

KAZA

19:00 - [14] FK Maktaaral vs Astana [1] +1 -

MDVA

19:00 - [6] Dinamo-Auto vs Zimbru [7] -

DENA

19:00 - [8] Odense BK vs Nordsjaelland [9] - 1/4 -

DENA

19:00 - [10] Aarhus AGF vs Vejle [11] - 1/4 -

BULA

19:15 - [9] CSKA 1948 Sofia vs Lok. Plovdiv [7] - 1/2 -

TSA

19:15 - [9] Luzern vs Lugano [4] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [C-2] Catanzaro vs Monterosi FC [C-10] -

ITA3

19:30 - [B-15] Teramo vs Carrarese [B-11] +0 -

ITA3

19:30 - [B-20] Grosseto vs Siena [B-13] +0 -

ITA3

19:30 - [B-18] Pistoiese vs Modena [B-1] +3/4 -

ITA3

19:30 - [B-16] Viterbese Calcio vs Reggiana [B-2] +1/2 -

ITA3

19:30 - [B-17] Imolese Calcio vs US Fermana [B-19] +0 -

ITA3

19:30 - [B-12] Pesaro vs Montevarchi [B-10] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [B-6] Ancona vs Gubbio [B-7] +0 -

ITA3

19:30 - [B-3] Cesena vs Virtus Entella [B-4] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [B-8] Luchese vs Pescara [B-5] +1/4 -

ITA3

19:30 - [C-3] Palermo vs AZ Picerno [C-11] - 1 1/4 -

HLA

19:30 - [15] Fortuna Sittard vs Heracles Almelo [16] - 1/4 -

HLA

19:30 - [14] Sparta Rotterdam vs Heerenveen [8] - 1/4 -

HUNA

19:30 - [5] Ujpest vs MTK Budapest [11] - 3/4 -

AUTA

19:30 - [4] Austria Wien vs Austria Klagenfurt [9] - 1 1/4 -

AUTA

19:30 - [3] Wolfsberger AC vs Sturm Graz [2] +1/4 -

ANHA

20:00 - [7] West Ham Utd vs Everton [16] - 3/4 -

ITA

20:00 - [8] Atalanta vs Napoli [3] - 1/4 -

ITA

20:00 - [12] Udinese vs Cagliari [18] - 1/2 -

DUC4B

20:00 - [B-6] VfV 06 Hildesheim vs Weiche Flensburg [A-1] +1/2 -

DUC4B

20:00 - [B-8] Luneburger SK vs Ein. Norderstedt [A-7] +1/4 -

PHA

20:00 - [17] Clermont vs Nantes [9] +0 -

PHA

20:00 - [18] Saint Etienne vs Marseille [2] +1/4 -

PHA

20:00 - [19] Metz vs Monaco [3] +1 -

PHA

20:00 - [13] Montpellier vs Stade Brestois [11] - 1/2 -

PHA

20:00 - [15] Troyes vs Stade Reims [12] +0 -

BDNB

20:00 - [11] SC Farense vs SC Covilha [16] - 3/4 -

BDNB

20:00 - [3] Chaves vs Nacional Madeira [6] - 1 -

POLA

20:00 - [12] Jagiellonia vs Zaglebie Lubin [13] - 1/4 -

POLB

20:00 - [2] Widzew Lodz vs GKS Tychy [12] - 1/2 -

BIHA

20:00 - [8] NK Posusje vs Zeljeznicar [6] -

MKDA

20:00 - [7] Bregalnica Stip vs Renova [5] -

MKDA

20:00 - [4] Makedonija vs Pelister [12] -

MKDA

20:00 - [1] Shkupi vs Tikves Kavadarci [10] -

MKDA

20:00 - [2] Academy Pandev vs FK Skopje [9] -

MKDA

20:00 - [3] Shkendija vs Borec Veles [11] -

NORB

20:00 - [7] KFUM Oslo vs Grorud IL [13] -

NORB

20:00 - [8] Ranheim IL vs Brann [2] -

SLOA

20:00 - [10] Aluminij vs NK Bravo [5] +1/4 -

CYPA

20:00 - [10] Doxa Katokopia vs AEL Limassol [8] +0 -

TNKA

20:00 - [3] Konyaspor vs Goztepe [19] - 3/4 -

TNKA

20:00 - [5] Alanyaspor vs Rizespor [17] - 1 -

TNKB

20:00 - [19] Balikesirspor vs Erzurum BB [5] +1 1/4 -

TDA

20:00 - [9] Goteborg vs Varnamo [13] - 3/4 -

TDA

20:00 - [10] Sirius vs GIF Sundsvall [15] - 3/4 -

TDB

20:00 - [15] Ostersunds vs Skovde [5] - 1/4 -

DENB

20:00 - [1] Helsingor vs AC Horsens [4] - 1/2 -

AZEA

20:15 - [2] Neftchi Baku vs Zire IK [4] - 1/2 -

ITB

20:30 - [14] Como vs Monza [3] +1 -

ITB

20:30 - [5] Brescia vs Vicenza [17] - 1 -

ITB

20:30 - [19] Crotone vs Perugia [9] +0 -

DUA

20:30 - [14] Augsburg vs Wolfsburg [12] +0 -

NGA

20:30 - [4] CSKA Moscow vs Ural S.r. [11] - 1 -

ANHB

21:00 - [21] Birmingham vs West Brom [10] +1/2 -

TBNB

21:00 - [12] Burgos CF vs Sporting Gijon [17] +0 -

TBNB

21:00 - [8] SD Ponferradina vs Las Palmas [6] +0 -

DUC4DB

21:00 - [14] Ger.Halberstadt vs Lok.Leipzig [3] +1 -

SCO2

21:00 - [4] Queen's Park vs Cove Rangers [1] +1/4 -

ARMC

21:00 - [2] Urartu vs Van Yerevan [5] -

BLRA

21:00 - [11] Gomel vs Slavia Mozyr [8] - 1 -

BIA

21:00 - [10] Cercle Brugge vs Gent [5] +1/2 -

BIB

21:00 - [8] Excelsior Virton vs RE Mouscron [7] +1/2 -

GREA

21:00 - [4] Aris Salonica vs Pas Giannina [6] - 3/4 -

KAZA

21:00 - [12] FK Kyzylzhar vs FK Aksu [10] - 1/4 -

LUXA

21:00 - [1] Dudelange vs Differdange [4] -

LUXA

21:00 - [13] Wiltz vs Victoria Rosport [9] -

LUXA

21:00 - [16] RM Hamm Benfica vs Fola Esch [3] -

LUXA

21:00 - [14] Hostert vs Mondorf-les. [12] -

LUXA

21:00 - [15] Rodange 91 vs UNA Strassen [6] -

LUXA

21:00 - [8] Jeunesse Esch vs Etzella Ettelbruc [10] -

MDVA

21:00 - [5] FC Balti vs Sheriff Tiraspol [1] -

CZEA

21:00 - [15] Pardubice vs Jablonec [14] +1/4 -

CZEA

21:00 - [6] Hradec Kralove vs Mlada Boleslav [7] +1/4 -

CZEA

21:00 - [16] MFk Karvina vs Bohemians 1905 [13] - 1/4 -

DENA

21:00 - [4] Brondby vs Randers [7] - 1/4 -

TBNA

21:15 - [5] Real Betis vs Osasuna [10] - 1/2 -

ESTA

21:15 - [5] Kuressaare vs Vaprus Parnu [10] - 3/4 -

BDNA

21:30 - [10] Maritimo vs Tondela [17] - 1/4 -

BULA

21:30 - [11] Pirin Blagoevgrad vs Levski Sofia [5] +1/4 -

TSA

21:30 - [10] Lausanne Sports vs Servette [6] +1/2 -

TSA

21:30 - [2] Basel vs Young Boys [3] +1/4 -

HLA

21:45 - [9] Cambuur vs NEC Nijmegen [11] +0 -

ALBA

21:45 - [6] Teuta Durres vs Skenderbeu [10] - 1/2 -

TBN3

22:00 - [A2-17] Atl. Sanluqueno vs San Fernando [A2-9] +0 -

TBN3

22:00 - [A1-11] Inter de Madrid vs Celta Vigo II [A1-3] +1/4 -

TBN3

22:00 - [A2-5] Sabadell vs Albacete [A2-2] +0 -

TBN3

22:00 - [A1-6] Real Union vs Cultural Leonesa [A1-12] - 1/4 -

CROA

22:00 - [1] Dinamo Zagreb vs Hrvatski Dragovoljac [10] - 2 3/4 -

HUNA

22:00 - [3] Puskas Akademia vs Ferencvaros [1] +1/2 -

LITA

22:00 - [8] Banga vs Siauliai [7] +1/2 -

SVKA

22:00 - [2] Spartak Trnava vs Slo. Bratislava [1] +1/4 -

AUTA

22:00 - [1] RB Salzburg vs Rapid Wien [5] - 1 1/2 -

NPA

22:00 - [2] Cape Town City vs Baroka FC [16] - 1 -

PHA

22:05 - [8] Lyon vs Angers [14] - 1 1/4 -

ANHA

22:30 - [4] Tottenham vs Newcastle [11] - 1 -

ITA3

22:30 - [C-12] Latina vs Bari [C-1] +3/4 -

ITA3

22:30 - [C-14] Taranto vs Juve Stabia [C-9] +0 -

ITA3

22:30 - [B-14] Pontedera vs US Olbia [B-9] +0 -

ITA3

22:30 - [C-17] Fidelis Andria vs Messina [C-15] +0 -

ITA3

22:30 - [C-19] Vibonese vs Foggia [C-7] +1 -

ITA3

22:30 - [C-6] Virtus Francavilla vs Campobasso [C-13] - 1/2 -

DUA

22:30 - [10] M.gladbach vs Mainz [8] - 1/4 -

POLA

22:30 - [17] Wisla Krakow vs Piast Gliwice [5] +0 -

SLOA

22:30 - [4] Mura vs Koper [2] - 1/4 -

TDA

22:30 - [4] Kalmar vs Malmo [7] +1/2 -

TDA

22:30 - [11] Norrkoping vs Varbergs BoIS [12] - 1/2 -

ITA

22:59 - [15] Sampdoria vs Roma [6] +3/4 -

NGA

22:59 - [2] FK Sochi vs Zenit [1] +1/2 -

POLB

22:59 - [3] Arka Gdynia vs Skra Czestochowa [13] - 1 -

GREA

22:59 - [5] Panathinaikos vs PAOK [2] - 1/4 -

ISRA

22:59 - [9] Hapoel Hadera vs HIK Shmona [5] +0 -

MLTA

22:59 - [2] Floriana vs Gzira Utd [5] - 1/2 -

NORA

22:59 - [7] Odd Grenland vs Tromso [10] - 1/4 -

NORA

22:59 - [15] FK Jerv vs Stromsgodset [4] +1/4 -

NORA

22:59 - [5] Aalesund vs Kristiansund [16] - 1/4 -

NORA

22:59 - [9] Sarpsborg vs Viking [2] - 1/4 -

NORA

22:59 - [14] Haugesund vs Sandefjord [13] - 1/2 -

RMNA

22:59 - [2] Steaua Bucuresti vs Universitatea Craiova [5] - 1/4 -

CYPA

22:59 - [1] Apollon Limassol vs Aris Limassol [6] - 3/4 -

DENA

22:59 - [5] Aalborg BK vs Kobenhavn [1] +1/4 -

IRNA

22:59 - [13] Tractor SC vs Mes Rafsanjan [6] -

TBNB

23:15 - [11] Huesca vs Almeria [1] +0 -

TBNB

23:15 - [2] Eibar vs Mirandes [14] - 1/2 -

IRNA

23:15 - [15] Fajr Sepasi vs Aluminium Arak [8] -

TBNA

23:30 - [18] Granada vs Rayo Vallecano [12] +0 -

TBNA

23:30 - [9] Valencia vs Cadiz [16] - 1/2 -

BIA

23:30 - [3] Anderlecht vs Charleroi [6] - 1 1/4 -

CHIB

23:30 - [11] Iquique vs Deportes Santa Cruz [13] - 1 -

CHIB

23:30 - [16] San. Wanderers vs CD Magallanes [1] +1/4 -

BDNA

00:00 - [16] Moreirense vs Vitoria Guimaraes [6] +1/4 -

BULA

00:00 - [1] Ludogorets vs Botev Plovdiv [3] - 1 1/4 -

GREA

00:00 - [1] Olympiakos vs AEK Athens [3] - 1/2 -

CZEA

00:00 - [2] Vik.Plzen vs Slavia Praha [1] +1/4 -

MEXA

00:00 - [15] Toluca vs Puebla [5] +1/4 -

ISRA

00:15 - [11] Beitar Jerusalem vs Ashdod [8] - 1/4 -

BLRA

00:30 - [5] Shakhter Soligo. vs Dnepr Mogilev [14] -

CROA

00:30 - [3] NK Osijek vs Hajduk Split [2] +0 -

TNKA

00:30 - [1] Trabzonspor vs Besiktas [6] - 1/4 -

TNKB

00:30 - [2] Ankaragucu vs Eyupspor [6] - 1/2 -

TNKB

00:30 - [15] Altinordu SK vs Adanaspor [14] +0 -

OMAA

00:30 - [8] Oman Club vs Muscat Club [12] -

OMAA

00:30 - [10] Al Ittihad (OMA) vs Saham Club [13] -

OMAA

00:30 - [7] Rustaq Club vs Dhofar [3] -

ARGB

00:30 - [22] Nueva Chicago vs Brown de Adrogue [3] +0 -

BDNB

01:00 - [14] CD Estrela vs Vilafranquense [12] - 1/2 -

BIB

01:00 - [3] Deinze vs RWD Molenbeek [2] +0 -

NORA

01:00 - [6] Bodo Glimt vs Rosenborg [8] - 1 -

UAEA

01:00 - [8] Al Nasr (UAE) vs Al Sharjah [2] +1/4 -

UAEA

01:00 - [4] Al Jazira vs Al Shabab (UAE) [5] +0 -

COLB

01:00 - [12] Real Santander vs Orsomarso [10] - 1/4 -

SLOA

01:15 - [3] O.Ljubljana vs NK Radomlje [6] - 3/4 -

BHRA

01:30 - [5] Al Hala vs Al Khaldiya(BHR) [3] -

KUWC

01:30 - [8] Al Shabab (KUW) vs Tadamon (KUW) [9] -

KUWC

01:30 - [14] Burgan SC vs Fahaheel [3] -

ARGB

01:30 - [27] Ferro Carril Oeste vs Agropecuario AAC [14] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [24] Deportivo Moron vs Estudiantes BsAs [4] +0 -

ARGB

01:30 - [20] Alvarado MDP vs Guillermo [16] - 1/4 -

URUA

01:30 - [8] CA Fenix vs Cerro Largo [16] - 1/4 -

ITA

01:45 - [4] Juventus vs Inter Milan [2] +0 -

PHA

01:45 - [1] PSG vs Lorient [16] - 2 -

TBNA

02:00 - [2] Barcelona vs Sevilla [4] - 1 1/4 -

BIA

02:00 - [8] Genk vs Eupen [15] - 1 1/2 -

KSACC

02:00 - [6] Al Hilal vs Al Shabab (KSA) [12] -

ARGB

02:00 - [10] Deportivo Madryn vs Ramon Santamarina [37] - 1/2 -

ARGB

02:00 - [15] Deportivo Maipu vs Def.Belgrano [23] - 1/2 -

BRAPR

02:00 - [3] Coritiba/PR vs Maringa/PR [1] -

BRASP

02:00 - [C-1] Palmeiras/SP vs Sao Paulo/SP [B-1] - 3/4 -

BLVA

02:00 - [A-5] CD Guabira vs The Strongest [A-2] - 1/4 -

CHIA

02:00 - [8] Huachipato vs Cobresal [5] - 1/4 -

ECUA

02:00 - [10] Orense SC vs Mushuc Runa [11] - 3/4 -

BDNA

02:30 - [2] Sporting Lisbon vs Pacos Ferreira [13] - 1 3/4 -

ARGLC

02:30 - [A-10] San Lorenzo vs Atletico Tucuman [A-11] - 1/2 -

CAFCL

03:00 - [Bang A-2] Ahly Cairo vs Al Hilal Al Sudani [Bang A-3] -

COLA

03:00 - [12] Rionegro Aguilas vs Jag de Cordoba [13] - 1/2 -

COLB

03:00 - [5] Tigres(COL) vs Valledupar [9] - 1/2 -

PERA

03:00 - [12] Atletico Grau vs Cienciano [6] +1/4 -

ARGB

03:05 - [21] Almirante Brown vs San Telmo [29] - 3/4 -

USA

03:55 - [Tay-10] Portland Timbers vs LA Galaxy [Tay-5] - 1/4 -

CAFCL

04:00 - [Bang B-1] Raja Casablanca vs ES Setif [Bang B-2] -

COLB

04:00 - [13] Barranquilla vs Boyaca Chico [6] +1/2 -

URUA

04:00 - [13] Sportivo Cerrito vs Liverpool P. (URU) [1] +1/4 -

USB

04:00 - [B-4] San Diego Loyal vs El Paso Locomotive [B-3] - 3/4 -

BLVA

04:15 - [B-1] Bolivar vs Royal Pari [B-3] - 2 -

CHIA

04:30 - [11] Audax Italiano vs U. Espanola [3] +0 -

ECUA

04:30 - [12] Guayaquil City vs Tecnico Uni. [15] - 1/4 -

ARGLC

05:00 - [A-6] Newells Old Boys vs CA Platense [A-13] - 1/2 -

COLB

05:00 - [14] Atletico Huila vs Dep.Quindio [3] +1/4 -

PARA

05:00 - [7] Nacional vs Sportivo Ameliano [10] - 1/2 -

MEXA

05:00 - [13] Club Leon vs Queretaro [16] - 3/4 -

ARGB

05:10 - [28] Temperley vs Atletico Atlanta [25] - 1/4 -

VENA

05:10 - [6] Portuguesa vs UCV FC [16] - 1/2 -

COLA

05:30 - [15] America Cali vs Millonarios [1] +1/4 -

ARGB

06:30 - [11] Ind.Rivadavia vs Tristan Suarez [36] - 3/4 -

PERA

06:30 - [15] Carlos A. Mannucci vs Cesar Vallejo [10] +1/4 -

URUA

06:30 - [3] Dep. Maldonado vs CA Torque [12] +1/4 -

ECUA

07:00 - [7] Delfin SC vs Dep.Cuenca [8] -

MEXA

07:00 - [14] Santos Laguna vs Pachuca [1] +0 -

MEXA

07:00 - [2] Tigres UANL vs Club Tijuana [17] - 1 -

PARA

07:15 - [5] Guarani CA vs Tacuary FBC [8] - 3/4 -

ARGLC

07:30 - [B-3] Tigre vs Rosario Central [B-14] - 1/2 -

COLA

07:35 - [10] Santa Fe vs Union Magdalena [20] - 1 1/2 -

HQW

13:00 Hoãn [8] Boeun Sangmu Nữ vs Seoul Amaz Nữ [6] -

HKGA

15:30 Hoãn [8] Resources Capital vs Hồng Kông U23 [7] -

DUC3

19:00 Hoãn [20] Turkgucu-Ataspor vs Wurzburger [18] -

DUC4B

19:00 Hoãn [A-5] Hamburger II vs Hannover II [B-4] -

DUC4B

19:00 Hoãn [A-2] Holstein Kiel II vs Wer.Bremen II [B-2] -

ANHL1

22:00 Hoãn [18] Shrewsbury vs Wigan [1] -

ITA3

22:30 Hoãn [C-16] Potenza SC vs Catania [C-20] - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 03/04/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 03/04/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.5

07:0829/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

05:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0029/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51