LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 02/08/2021

Lịch bóng đá trong ngày 02/08/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

OLPW

15:00 - [G-2] Mỹ Nữ vs Canada Nữ [E-2] - 1/2 -

NHATC

16:00 - [2] Nagoya Grampus vs Okayama [31] - 3/4 -

TQB

16:30 - [B-6] Jiangxi Liansheng vs Wuhan Three T. [C-1] +2 1/2 -

TQA

17:00 - [A-2] Guangzhou FC vs Cangzhou Mighty Lions [A-7] - 1 3/4 -

TQA

17:00 - [A-5] Luoyang Longmen vs Chongqing Lifan [A-6] - 3/4 -

OLPW

18:00 - [G-3] Australia Nữ vs Thụy Điển Nữ [G-1] +3/4 -

TQB

18:35 - [C-4] Shenyang Urban vs Zibo Cuju [A-5] - 1/4 -

TDU21

19:00 - [AN-2] Falkenbergs U21 vs Hacken U21 [AN-3] -

TQA

19:00 - [A-3] Shenzhen FC vs Guangzhou City [A-4] - 1/2 -

TQA

19:00 - [A-8] Qingdao FC vs Shandong Taishan [A-1] +1 3/4 -

TQB

19:00 - [B-5] Nanjing Fengfan vs Shaanxi Changan [A-4] +3/4 -

ARMA

20:00 - [4] Sevan FC vs Van Yerevan [7] +0 -

TDU21

20:00 - [SN-5] Mjallby U21 vs Trelleborgs U21 [SN-8] - 3/4 -

TDU21

20:00 - [AS-1] AFC Eskilstuna U21 vs Djurgardens U21 [AS-2] - 1 1/2 -

BRAU20

20:00 - [14] Atletico/GO U20 vs America/MG U20 [16] -

BLRA

21:00 - [8] Isloch vs Shakhter Soligo. [1] +1 -

ARMA

22:00 - [2] Ararat Y vs FC Noah [5] - 1/4 -

FINA

22:30 - [3] Inter Turku vs Honka [8] - 1/2 -

FINB

22:30 - [6] PK-35 vs Klubi 04 Helsinki [11] - 1/4 -

FIN3

22:30 - [C-2] Jyvaskyla JK vs SJK Akatemia [B-1] +1/4 -

FIN3

22:30 - [C-7] JBK vs VIFK Vaasa [C-9] - 3/4 -

RMNA

22:30 - [13] Sepsi OSK vs Mioveni [12] - 3/4 -

BULA

22:45 - [5] Cherno More vs Botev Plovdiv [2] - 1/2 -

BLRA

22:50 - [6] Dinamo Brest vs Neman Grodno [9] - 1/2 -

POLA

22:59 - [2] Lechia GD vs Wisla Plock [13] - 1/4 -

LITA

22:59 - [3] Kauno Zalgiris vs Suduva [1] +1/4 -

CHIB

22:59 - [7] CD Magallanes vs Dep. Copiapo [2] -

UKRA

23:30 - [12] Inhulets Petrove vs Zorya [5] +3/4 -

GHCLB

00:00 - Granada vs Linense - 2 -

DUC3

00:00 - [19] Wurzburger vs Verl [12] +0 -

DUC4DB

00:00 - [8] E.Cottbus vs Optik Rathenow [18] - 1 3/4 -

NGA

00:00 - [12] Akhmat Groznyi vs FK Sochi [2] +0 -

SRBA

00:00 - [4] Backa Topola vs FK Kolubara [12] - 1 1/2 -

TDA

00:00 - [3] AIK Solna vs Halmstads [14] - 1/2 -

TDA

00:00 - [12] Goteborg vs Norrkoping [5] - 1/4 -

TDA

00:00 - [9] Sirius vs Orebro [15] - 3/4 -

TDB

00:00 - [2] GIF Sundsvall vs Brage [10] - 1/2 -

TDB

00:00 - [8] Jonkopings vs Varnamo [1] - 1/4 -

DENA

00:00 - [11] Sonderjyske vs Nordsjaelland [9] - 1/4 -

BLRA

00:50 - [4] Gomel vs Bate Borisov [3] +1/4 -

BLRA

00:50 - [7] Vitebsk vs Torpedo Zhodino [10] +1/4 -

BIHA

01:00 - [8] Velez Mostar vs Rudar Prijedor [10] - 1 -

BULA

01:00 - [12] Pirin Blagoevgrad vs Beroe [6] +0 -

ARGB

01:00 - [B-18] Ramon Santamarina vs Instituto [B-15] +0 -

BRAU20

01:00 - [1] Atletico/PR U20 vs Atl. Mineiro/MG U20 [3] - 1/2 -

URUA

01:00 - [16] Villa Espanola vs Sportivo Cerrito [9] +1/4 -

ARGB

01:10 - [A-17] Nueva Chicago vs Atletico Atlanta [A-8] +1/4 -

RMNA

01:30 - [15] Dinamo Bucuresti vs Aca. Clinceni [16] +0 -

CHIA

01:30 - [11] La Serena vs Antofagasta [6] +0 -

PHB

01:45 - [5] Auxerre vs Grenoble [11] - 1/2 -

SCOB

01:45 - [3] Kilmarnock vs Ayr Utd [6] - 3/4 -

MNEA

02:00 - [10] Zeta vs Sutjeska [1] -

COLB

02:00 - [7] Fortaleza vs Boca Juniors Cali [13] - 1/2 -

ICEA

02:15 - [2] Breidablik vs Vikingur Rey. [1] - 1/4 -

ARGA

02:45 - [21] Patronato Parana vs Newells Old Boys [22] +0 -

ARGA

02:45 - [15] Argentinos Jun. vs C. Cordoba SdE [26] - 1/4 -

COLB

04:00 - [10] Orsomarso vs Llaneros FC [12] +1/4 -

ARGA

05:00 - [6] Estudiantes LP vs Arsenal Sarandi [25] - 3/4 -

ARGA

05:00 - [16] Rosario Central vs Aldosivi [23] - 1/4 -

CHIA

05:00 - [9] Nublense vs O Higgins [13] - 1/2 -

PERA

05:00 - [12] Ayacucho FC vs Uni.San Martin [18] - 1/4 -

COLB

06:00 - Boyaca Chico vs Real Cartagena [9] - 1 -

ECUA

07:00 - [4] LDU Quito vs Olmedo [16] - 1 3/4 -

ARGA

07:15 - [19] Atletico Tucuman vs Velez Sarsfield [4] +1/4 -

CHIA

07:30 - [14] Curico Unido vs San. Wanderers [17] - 1/2 -

PERA

07:30 - [6] Cienciano vs Dep. Municipal [7] - 1/2 -

COLA

08:00 - [12] Deportivo Pasto vs Pereira [14] - 1/4 -

MEXA

09:00 - [9] San Luis vs Queretaro [14] - 1/4 -

GHCLB

17:00 Hoãn Standard Liege vs RWD Molenbeek -

GHCLB

23:30 Hoãn Lamia FC vs Panetolikos +0 -

Lịch bóng đá trong ngày 02/08/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 02/08/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2