LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 03/08/2021

Lịch bóng đá trong ngày 03/08/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

OLP

15:00 - [A-2] Mexico U23 vs Brazil U23 [D-1] +1/4 -

TQA

15:30 - [B-5] Sh. Shenhua vs Hebei CFFC [B-4] - 1 -

CZEU19

16:00 - [4] Slavia Praha U19 vs Pribram U19 [15] - 2 -

CZEU19

16:00 - [3] Hradec Kralove U19 vs Mlada Boleslav U19 [6] - 1/2 -

AUSC

16:30 - [35] Port Melbourne vs Avondale Heights [9] +1/2 -

NHATA

17:00 - [20] Vegalta Sendai vs Gamba Osaka [14] +0 -

TQA

17:30 - [B-2] Changchun Yatai vs Shanghai Port [B-1] +1/2 -

OLP

18:00 - [A-1] Nhật Bản U23 vs T.B.Nha U23 [C-1] +1/4 -

GHCLB

18:00 - Alanyaspor vs Rizespor -

TQA

19:30 - [B-3] Beijing Guoan vs Wuhan Zall [B-6] - 3/4 -

TQA

19:30 - [B-7] Tianjin Tigers vs Dalian Yifang [B-8] +1/4 -

GHCLB

20:00 - [163] Twente vs Venezia [69] +3/4 -

MASL

20:00 - [11] Perak FA vs Penang FA [2] +1/4 -

MASL

20:00 - [5] Selangor FA vs UiTM FC [12] - 1 1/2 -

MASL

20:00 - [7] Melaka FA vs Darul Takzim [1] +1 1/2 -

MAPL

20:00 - [4] Terengganu II vs Sarawak [2] - 1/2 -

TDU21

22:00 - [AN-4] Elfsborg U21 vs Varbergs BoIS U21 [AN-1] +3/4 -

FINB

22:30 - [12] JIPPO vs TPS Turku [2] +1 -

FINB

22:30 - [9] MP Mikkeli vs VPS Vaasa [1] - 1/2 -

FIN3

22:30 - [A-11] Mypa vs Atlantis [A-2] +1 1/2 -

GHCLB

22:59 - Istanbul BB vs Hatayspor -

GHCLB

22:59 - [51] Celta Vigo vs Gil Vicente -

DUC4BA

22:59 - [14] Nurnberg II vs SpVgg Bayreuth [1] +1/4 -

DENC

22:59 - [67] Hellerup vs B93 Kobenhavn [26] +1/2 -

DENC

22:59 - [16] BK Marienlyst vs Sydvest [85] -

DENC

22:59 - [74] BK Avarta vs FA 2000 [19] +1/2 -

DENC

22:59 - [82] Saedding-Guldager IF vs AC Horsens [13] -

DENC

22:59 - [81] Dalum IF vs Kolding IF [14] +1 1/4 -

DENC

22:59 - [87] Skovshoved IF vs Hillerod [12] +1 1/4 -

DENC

22:59 - [77] Holstebro BK vs Lyseng [22] +1/2 -

DENC

22:59 - [95] Dianalund IF vs KFUM BK Roskilde [3] -

DENC

22:59 - [27] FIUK Odense vs Lojt IF [69] -

DENC

22:59 - [76] Fuglebakken KFUM vs Skive IK [23] +2 3/4 -

DENC

22:59 - [39] Vordingborg IF vs Ishoj IF [38] -

DENC

22:59 - [73] Tarup IF vs Slagelse B&I [32] -

DENC

22:59 - [40] Brabrand IF vs Hobro I.K. [42] +1/4 -

DENC

22:59 - [43] Naesby BK vs Fredericia [41] -

DENC

23:15 - [71] Ballerup Skovlunde vs Roskilde [31] -

DUC4BA

23:30 - [19] Greuther Furth II vs Buchbach [4] +1/4 -

DUC4BA

23:30 - [12] VfB Eichstatt vs FC Pipinsried [16] - 1/4 -

DUC4BA

23:30 - [7] TSV Aubstadt vs V. Aschaffenburg [10] - 1/4 -

AUTB

23:30 - [10] St.Polten vs Rapid Wien II [11] - 1 1/4 -

DENC

23:30 - [75] Aabyhoj IF vs Jammerbugt [21] -

DENC

23:30 - [25] Aalborg Freja vs Give Fremad [66] -

DENC

23:30 - [92] Norresundby BK vs Aarhus Fremad [5] -

DENC

23:30 - [78] Horsholm-Usserod vs Vanlose [24] -

DENC

23:30 - [93] Oure FA vs Middelfart [6] +2 -

DENC

23:30 - [91] Hviding IF/KVIK 70 vs B 1913 Odense [9] -

DENC

23:30 - [96] Listrup U&IF vs BK Frem [1] -

DENC

23:30 - [84] Soften GF vs Thisted [17] -

GHCLB

23:45 - Panetolikos vs Volos NFC -

C1

00:00 - [H-4] Malmo vs Rangers +0 -

C1

00:00 - Sparta Praha vs Monaco +3/4 -

C2

00:00 - Neftchi Baku vs Helsinki +0 -

GHCLB

00:00 - [131] Elche vs Cartagena - 1/4 -

GHCLB

00:00 - Man City vs Blackpool -

DUC4BA

00:00 - [6] Illertissen vs TSV 1896 Rain [18] - 1 -

DUC4BA

00:00 - [13] Eltersdorf vs Schalding Hein. [17] +0 -

DUC4BA

00:00 - [11] Heimstetten vs Unterhaching [9] +1/4 -

DUC4BA

00:00 - [8] Augsburg II vs Rosenheim [20] - 3/4 -

DUC4BA

00:00 - [3] Wacker Burghausen vs Schweinfurt [5] +1/2 -

TDB

00:00 - [9] Orgryte vs GAIS [14] - 1/4 -

TDB

00:00 - [13] Akropolis IF vs Osters [7] +0 -

DENC

00:00 - [20] Holbaek vs Naestved BK [79] -

DENC

00:00 - [88] Nakskov BK vs Herlev [7] -

DUC4BA

00:30 - [15] Memmingen vs Bayern Munich II [2] +2 1/4 -

C1

01:00 - CFR Cluj vs Young Boys [F-4] +1/4 -

C1

01:00 - Genk vs Shakhtar Donetsk [D-4] - 1/4 -

C1

01:00 - PSV Eindhoven vs Midtjylland - 1 1/2 -

ICEA

01:00 - [4] KA Akureyri vs Keflavik [10] - 1 -

TSB

01:00 - [6] Thun vs Yverdon [8] - 1 1/2 -

CHIB

01:00 - [16] Barnechea vs Deportes Santa Cruz [4] +0 -

PERA

01:00 - [11] UTC Cajamarca vs Cesar Vallejo [9] +1/2 -

C3

01:45 - Linfield vs Fola Esch - 1/4 -

C3

01:45 - Bohemians vs PAOK [F-2] +1 -

GHCLB

01:45 - Alfreton Town vs Grimsby +1/2 -

C1

02:00 - Crvena Zvezda vs Sheriff Tiraspol [D-2] - 1 1/2 -

C1

02:00 - Olympiakos vs Ludogorets - 1 -

GHCLB

02:00 - [171] Norwich vs Gillingham - 1 1/2 -

BLVA

02:00 - [9] CA Palmaflor vs Bolivar [5] +1/4 -

ICEA

02:15 - [12] Fylkir vs Leiknir Rey. [8] - 1/4 -

ALGA

03:00 - [4] USM Alger vs JS Kabylie [6] - 1 -

PERA

03:30 - [8] Carlos A. Mannucci vs Sport Huancayo [13] +0 -

BRB

05:00 - [14] Brusque FC/SC vs Coritiba/PR [1] +0 -

BRC

05:00 - [5] Gremio/RS vs Vitoria/BA [11] - 1 -

CHIB

05:00 - [12] U.Concepcion vs San Marcos A. [8] - 1/2 -

MEXB

05:00 - [5] Celaya vs Tampico Madero [10] - 1/2 -

LIB

05:15 - [D-1] Fluminense/RJ vs Cerro Porteno [H-2] - 3/4 -

MEXB

07:05 - [17] Oaxaca vs Sonora [6] +0 -

BLVA

07:30 - [3] Inde. Petrolero vs Real Potosi [15] - 1 1/2 -

CHIA

07:30 - [8] Everton CD vs Cobresal [10] - 1/2 -

PERA

07:30 - [2] Sporting Cristal vs Universitario [4] - 1/4 -

COLA

08:00 - [2] Santa Fe vs Atl. Nacional [1] +0 -

MEXB

09:05 - [1] Dorados vs Morelia [3] -

BLVA

05:15 Hoãn [11] Nacional Potosi vs Real Santa Cruz [10] - 1 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 03/08/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 03/08/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2