LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 01/08/2021

Lịch bóng đá trong ngày 01/08/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSVPL

12:00 - [6] Heidelberg Utd vs Dandenong Th. [5] - 1/4 -

CZEB

15:30 - [2] Sparta Praha B vs SK Prostejov [5] - 1/2 -

AUTB

15:30 - [16] Vorwarts Steyr vs Blau Weiss Linz [3] +1 1/4 -

TQB

15:30 - [B-3] Kunshan FC vs Xinjiang Tianshan [A-6] - 1 1/2 -

TQB

16:00 - [C-6] Beijing BIT vs Meizhou Hakka [A-1] +3 3/4 -

SINA

16:30 - [5] Tanjong Pagar vs Geylang Intl [6] -

BDNLC

17:00 - [Ungroup-5] CD Estrela vs Penafiel [B-2] +1/4 -

POLB

17:40 - [1] Widzew Lodz vs Sandecja [4] - 1/2 -

DUC3

18:00 - [10] Turkgucu-Ataspor vs Hallescher [11] +0 -

DUC4DB

18:00 - [11] Ger.Halberstadt vs Luckenwalde [7] - 1/4 -

DUC4DB

18:00 - [5] VSG Altglienicke vs Auerbach [17] - 1 1/2 -

DUC4DB

18:00 - [20] FC Eilenburg vs Berliner FC Dynamo [2] +1 3/4 -

HQA

18:00 - [8] Gangwon vs Suwon Bluewings [6] +0 -

HQA

18:00 - [12] Gwangju vs Seongnam Ilhwa Ch. [11] +0 -

HQA

18:00 - [3] Daegu vs Pohang Steelers [7] - 1/4 -

HQB

18:00 - [7] Ansan Greeners vs Jeonnam Dragons [4] +1/4 -

HQB

18:00 - [3] Daejeon Hana Citizen vs Chungnam Asan [8] - 1/4 -

DUB

18:30 - [15] Holstein Kiel vs Schalke 04 [3] - 1/4 -

DUB

18:30 - [18] Erzgebirge Aue vs St. Pauli [1] +1/2 -

DUB

18:30 - [8] Hamburger vs Dynamo Dresden [11] - 3/4 -

BIA

18:30 - [1] Union Saint-Gilloise vs Club Brugge [2] +1/4 -

TQB

18:35 - [C-5] Suzhou Dongwu vs Chengdu Better City [B-2] +2 -

GHCLB

19:00 - Coventry vs Wolves [147] +1/2 -

ANHLC

19:00 - [45] Sheffield Wed. vs Huddersfield [44] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [4] Ein.Braunschweig vs Viktoria Berlin [8] - 1/2 -

ESTA

19:00 - [4] Nomme Kalju vs TJK Legion [5] - 1/4 -

KAZC

19:00 - [B-3] FK Maktaaral vs Tobol Kostanay [B-1] - 1 -

KAZC

19:00 - [D-3] Zhetysu Taldykorgan vs Caspiy Aktau [D-1] +0 -

DENA

19:00 - [5] Silkeborg IF vs Aalborg BK [3] +0 -

DENA

19:00 - [7] Aarhus AGF vs Randers [4] +1/4 -

DENB

19:00 - [7] HB Koge vs Hvidovre IF [3] - 1/4 -

TQB

19:00 - [C-3] Guizhou FC vs Sichuan Jiuniu [A-3] - 1/4 -

DUC4DB

19:05 - [19] Meuselwitz vs C. Leipzig [9] +0 -

TSA

19:15 - [7] St. Gallen vs Luzern [10] - 1/2 -

TSB

19:15 - [4] Vaduz vs Neuchatel Xamax [3] - 1/2 -

GHCLB

19:30 - [46] Feyenoord vs ADO Den Haag -

BRAU20

19:30 - [11] Flamengo/RJ U20 vs Corinthians/SP U20 [10] - 1 -

BDNLC

20:00 - [B-1] Famalicao vs Estoril [Ungroup-6] - 1/2 -

ARMA

20:00 - [9] Alashkert vs Ararat-Armenia [1] -

POLA

20:00 - [17] Warta Poznan vs Pogon Szczecin [4] +1/4 -

POLB

20:00 - [18] Gornik Polkowice vs Podbeskidzie [8] +1/4 -

KAZC

20:00 - [C-3] Akzhayik Oral vs Astana [C-2] - 1 -

LATA

20:00 - [8] Noah Jurmala vs FK Liepaja [4] -

TDA

20:00 - [2] Djurgardens vs Hacken [8] - 3/4 -

DENB

20:00 - [6] Nykobing vs Fredericia [5] +1/4 -

MASL

20:00 - [3] Terengganu vs Sabah FA [9] - 1 -

MASL

20:00 - [10] Pahang vs Petaling Jaya City [8] - 1/2 -

MAPL

20:00 - [3] Johor Darul Takzim II vs Kelantan United [8] - 3/4 -

MAPL

20:00 - [9] PDRM FA vs FAM-MSN [11] - 2 -

GHCLB

21:00 - [170] Konyaspor vs Antalyaspor - 1/4 -

GHCLB

21:00 - [136] Arsenal vs Chelsea +0 -

SCOA

21:00 - [9] Aberdeen vs Dundee Utd [3] - 3/4 -

BIA

21:00 - [15] Zulte-Waregem vs Standard Liege [13] +1/2 -

LITA

21:00 - [6] FK Riteriai vs Dainava Alytus [8] - 3/4 -

FIN3

21:00 - [B-2] KaaPo Kaarina vs TPV Tampere [B-13] - 2 1/4 -

CZEA

21:00 - [5] Banik Ostrava vs Zlin [12] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [4] Slovacko vs C. Budejovice [9] - 1/2 -

UKRA

21:00 - [16] FC Mariupol vs Desna Chernigiv [7] +1/4 -

DENA

21:00 - [12] Vejle vs Brondby [6] +1/4 -

BDNLC

21:30 - [Ungroup-2] SC Farense vs Santa Clara [D-2] +0 -

NGA

21:30 - [16] Ural S.r. vs Nizhny Nov [10] - 1/4 -

TSA

21:30 - [6] Servette vs Lugano [4] - 1/2 -

TSA

21:30 - [1] Basel vs Sion [8] - 1 -

KAZC

22:00 - [A-3] Ordabasy vs FK Kyzylzhar [A-1] - 1/2 -

KAZC

22:00 - [A-4] SDYuShOR 8 vs Shakhter Kar. [A-2] -

MDVA

22:00 - [7] Zimbru vs Milsami [2] -

FINB

22:00 - [8] Gnistan vs RoPS Rovaniemi [3] +0 -

FIN3

22:00 - [A-5] KuFu-98 vs NJS Nurmijarvi [A-7] - 1/2 -

SLOA

22:00 - [8] Domzale vs Tabor Sezana [6] - 1/4 -

CZEB

22:00 - [7] Sellier&Bellot Vlasim vs MFK Chrudim [15] -

CZEB

22:00 - [6] Varnsdorf vs Vik.Zizkov [14] +0 -

TDB

22:00 - [11] Vasteras vs Landskrona [4] - 1/4 -

TDB

22:00 - [15] Falkenbergs vs Norrby [6] +0 -

AUTA

22:00 - [1] RB Salzburg vs SV Ried [7] - 2 3/4 -

AUTA

22:00 - [9] Austria Wien vs Wattens [12] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [3] Wolfsberger AC vs Sturm Graz [2] +1/4 -

UZBA

22:00 - [10] Metallurg Bekabad vs Qyzylqum [8] - 1/4 -

UZBA

22:00 - [9] Kokand-1912 vs Navbahor [7] +0 -

CHIA

22:00 - [16] Huachipato vs U. La Calera [4] +0 -

SCOA

22:30 - [6] Motherwell vs Hibernian [5] +1/4 -

POLA

22:30 - [6] Cracovia Krakow vs Slask Wroclaw [5] - 1/4 -

FINB

22:30 - [10] MuSa Pori vs EIF Ekenas [7] +0 -

FINB

22:30 - [5] Jaro vs KPV Kokkola [4] +0 -

FIN3

22:30 - [B-4] Grankulla IFK vs PIF Parainen [B-3] - 1/2 -

TDA

22:30 - [7] Kalmar vs Mjallby AIF [11] - 1/2 -

TDA

22:30 - [16] Ostersunds vs Hammarby [6] +3/4 -

BLRA

22:45 - [13] FK Slutsk vs Dinamo Minsk [2] +1 1/2 -

HUNA

22:45 - [7] Zalaegerzseg vs MOL Fehervar FC [4] +1/2 -

URUA

22:45 - [6] CA Torque vs Liverpool P. (URU) [4] +0 -

BDNLC

22:59 - [A-2] SC Covilha vs CD Mafra [Ungroup-7] - 1/4 -

BDNLC

22:59 - [Ungroup-4] Arouca vs Rio Ave [D-1] - 1/4 -

ARMA

22:59 - [6] Urartu vs Noravank SC [8] - 1 1/2 -

POLB

22:59 - [15] Stomil Olsztyn vs Chrobry Glogow [11] +0 -

ESTA

22:59 - [7] Trans Narva vs Levadia T. [1] -

SVKA

22:59 - [4] Dunajska Stred vs Liptovsky Mikulas [10] - 1 1/2 -

SVKA

22:59 - [11] Zlate Moravce vs MSK Zilina [7] +1/4 -

SVKA

22:59 - [8] Senica vs Spartak Trnava [2] +1/4 -

DENA

22:59 - [8] Odense BK vs Kobenhavn [2] +0 -

PERA

22:59 - [17] Cusco FC vs Alianza Huanuco [16] - 1/4 -

RMNA

23:15 - [5] Universitatea Craiova vs Botosani [4] - 3/4 -

GHCLB

23:30 - Stade Brestois vs Mallorca [56] +0 -

BIA

23:30 - [12] Gent vs Beerschot-Wilrijk [18] - 1 1/2 -

UKRA

23:30 - [1] Dinamo Kiev vs Veres Rivne [9] - 2 -

UKRA

23:30 - [3] Vorskla vs Rukh Vynnyky [10] -

ARGA

23:30 - [8] Defensa YJ vs Gimnasia LP [16] -

CROA

23:55 - [4] Hajduk Split vs Sibenik [8] -

SRBA

23:55 - [3] Cukaricki Belgrade vs FK Metalac GM [13] - 1 1/4 -

GHCLB

00:00 - Huesca vs Castellon - 3/4 -

GHCLB

00:00 - [6] Cadiz vs Almeria - 1/4 -

BDNLC

00:00 - [Ungroup-3] Casa Pia AC vs Vitoria Guimaraes [A-1] +1 -

NGA

00:00 - [5] Krasnodar vs Khimki [13] - 1 -

NGA

00:00 - [15] Rostov vs Zenit [1] +1 1/4 -

LATA

00:00 - [1] Rigas Futbola Skola vs METTA/LU Riga [7] - 2 1/2 -

MDVA

00:00 - [1] Petrocub vs Sfintul Gheorghe [5] -

CZEA

00:00 - [10] Bohemians 1905 vs Vik.Plzen [1] +0 -

MEXA

00:00 - [3] Toluca vs Tigres UANL [5] - 1/2 -

BULA

00:15 - [7] Lok. Sofia vs Lok. Plovdiv [8] +1/4 -

CHIA

00:30 - [12] Palestino vs U. Espanola [5] - 1/2 -

PHASC

01:00 - Lille vs PSG +1/4 -

POLA

01:00 - [7] Jagiellonia vs Rakow Czestochowa [3] -

HUNA

01:00 - [12] Ujpest vs Puskas Akademia [3] +0 -

CZEB

01:00 - [1] Brno vs Opava [11] - 1 -

ARGB

01:00 - [A-1] Ate Brown vs CA Mitre Salta [A-10] - 3/4 -

ARGB

01:00 - [B-5] Deportivo Moron vs Ferro Carril Oeste [B-2] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [A-7] Gim.Mendoza vs Quilmes [A-2] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [B-8] Almagro vs Gimnasia Jujuy [B-7] - 1/2 -

ARGB

01:00 - [B-12] San Telmo vs Ind.Rivadavia [B-4] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [A-15] Estudiantes Rio Cuarto vs Agropecuario AAC [A-5] +0 -

ARGB

01:00 - [B-3] CA Guemes vs Tristan Suarez [B-10] - 1/4 -

BRAU20

01:00 - [4] Palmeiras/SP U20 vs Fortaleza/CE U20 [19] - 1 1/2 -

BRAU20

01:00 - [20] Santos/SP U20 vs Bahia/BA U20 [18] - 1/4 -

BRAU20

01:00 - [17] Vasco DG/RJ U20 vs Fluminense/RJ U20 [5] - 3/4 -

BRAU20

01:00 - [15] SC Recife/PE U20 vs Chapecoense U20 [12] - 1/4 -

BRAU20

01:00 - [7] Gremio/RS U20 vs Ceara/CE U20 [9] - 3/4 -

URUA

01:00 - [7] CA Fenix vs Plaza Colonia [1] +1/4 -

ARGB

01:10 - [A-3] San Martin Tucuman vs Estudiantes BsAs [A-13] - 1/2 -

SLOA

01:15 - [4] O.Ljubljana vs Maribor [3] +0 -

PERA

01:15 - [10] Binacional vs Melgar [3] +3/4 -

GHCLB

01:30 - [176] Parma vs Sassuolo [2] +3/4 -

GHCLB

01:45 - Perugia vs Cesena - 3/4 -

ARGA

01:45 - [2] Talleres Cordoba vs Boca Juniors [4] +1/4 -

BIHA

02:00 - [7] Siroki Brijeg vs Radnik Bijeljina [12] -

BIA

02:00 - [8] Antwerpen vs Kortrijk [10] - 1/2 -

CROA

02:00 - [3] Dinamo Zagreb vs HNK Rijeka [1] - 1 -

CROA

02:00 - [2] NK Osijek vs Slaven Belupo [9] - 1/2 -

RMNA

02:00 - [7] UTA Arad vs Steaua Bucuresti [2] +1/2 -

SRBA

02:00 - [1] FK Partizan vs FK Vozdovac [7] - 2 1/4 -

BRAA

02:00 - [1] Atl. Mineiro/MG vs Atletico/PR [10] - 3/4 -

BRAA

02:00 - [6] Corinthians/SP vs Flamengo/RJ [2] +3/4 -

BRAU20

02:00 - [6] Cruzeiro/MG U20 vs Botafogo/RJ U20 [13] - 1/4 -

BRAU20

02:00 - [2] Sao Paulo/SP U20 vs Internacional/RS U20 [8] - 1/2 -

BLVA

02:00 - [13] Real Tomayapo vs Oriente Petrolero [6] +0 -

CHIB

02:00 - [5] Puerto Montt vs CCDA Fernandez Vial [11] - 1/4 -

CHIB

02:00 - [10] Rangers Talca vs Iquique [9] - 1/4 -

COLA

02:00 - [17] Patriotas vs La Equidad [6] +0 -

COLB

02:00 - [14] Bogota FC vs Barranquilla [15] - 1 -

ECUA

02:00 - [9] Orense SC vs Delfin SC [7] - 1/4 -

USW

02:00 - [1] Portland Tho. Nữ vs Kansas City Nữ [10] -

BDNLC

02:30 - [C-1] Boavista vs Portimonense [Ungroup-8] +1/2 -

CHIA

03:00 - [7] Univ. de Chile vs Univ. Catolica [2] +1/4 -

VENA

03:00 - [A-6] Aragua vs Gran Valencia [A-3] -

CRCA

03:00 - [10] Jicaral Sercoba vs Herediano [1] +1/2 -

PERA

03:30 - [5] Sport Boys vs Alianza Lima [1] +1/2 -

USB

03:30 - [D-5] Tacoma Defiance vs New Mexico United [C-4] +1/4 -

ARGA

04:00 - [1] River Plate vs CA Huracan [12] - 1 1/4 -

COLA

04:00 - [16] Envigado vs America Cali [8] +1/2 -

PARA

04:00 - [6] Guarani CA vs 12 de Octubre [7] - 1/4 -

URUA

04:00 - [3] CA Penarol vs CA River Plate (URU) [5] - 3/4 -

USB

04:00 - [B-8] Sporting Kansas II vs Memphis 901 [B-3] +0 -

MEXB

04:00 - [2] Atlante vs Correcaminos [14] - 1 -

BRAA

04:15 - [17] Bahia/BA vs SC Recife/PE [18] - 1/2 -

BRAA

04:15 - [20] Chapecoense vs Santos/SP [15] +1/4 -

BRB

04:15 - [5] CRB/AL vs Ponte Preta/SP [16] +0 -

BRB

04:15 - [13] Remo/PA vs CSA/AL [8] +0 -

BLVA

04:15 - [7] CD Guabira vs Always Ready [1] - 1/4 -

ECUA

04:30 - [1] Independiente JT vs Macara [13] - 1 -

USAA

05:00 - [Dong-3] Philadelphia Union vs Chicago Fire [Dong-12] - 1 -

USW

05:00 - [4] Chicago RS Nữ vs Wash. Spirit Nữ [3] +0 -

VENA

06:00 - [B-4] Hermanos Colmenares vs Estu.Merida [B-2] - 3/4 -

USW

06:00 - [5] Houston Dash Nữ vs NJ/NY Gotham Nữ [7] -

MEXA

06:00 - [12] Santos Laguna vs Cruz Azul [6] - 1/4 -

COLA

06:05 - [15] Once Caldas vs Millonarios [3] +1/4 -

ARGA

06:15 - [20] San Lorenzo vs Banfield [24] +0 -

PARA

06:15 - [2] Olimpia Asuncion vs Guairena FC [5] - 3/4 -

BRAA

06:30 - [11] Atletico/GO vs America/MG [13] +0 -

BRAA

06:30 - [14] Ceara/CE vs Fortaleza/CE [3] +1/4 -

URUA

06:30 - [2] Nacional Montevideo vs Dep. Maldonado [14] - 1 1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-13] Toronto vs Nashville FC [Dong-2] - 1/4 -

USB

06:30 - [A-4] Miami Fusion vs Ch. Battery [A-6] - 1/2 -

CHIA

07:00 - [15] Melipilla vs Colo Colo [1] +3/4 -

ECUA

07:00 - [3] Emelec vs SD Aucas [11] - 3/4 -

USB

07:05 - [D-4] LA Galaxy II vs San Diego Loyal [D-2] +0 -

CCF

08:00 - [B-1] Mỹ vs Mexico [A-1] +1/4 -

COLA

08:10 - [10] Jag de Cordoba vs Atletico Huila - 1/4 -

GHCLB

20:30 Hoãn Almere City vs FC Koln -

GHCLB

22:59 Hoãn Real Sociedad B vs Burgos CF -

LITA

23:00 Hoãn [2] Zalgiris vs FK Panevezys [4] -

SRBA

23:55 Hoãn [14] Mladost Lucani vs FK Vojvodina [6] -

BULA

01:00 Hoãn [10] Arda Kardzhali vs Cska Sofia [3] +1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 01/08/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 01/08/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2