LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 31/07/2021

Lịch bóng đá trong ngày 31/07/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSVPL

12:00 - [1] Avondale Heights vs St Albans Saints [14] - 2 1/4 -

AUSVPL

13:30 - [2] Oakleigh Cannons vs Port Melbourne [7] - 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [5] Inglewood Utd vs Bayswater City [8] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [3] Sorrento vs Rockingham City [12] - 1 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [6] ECU Joondalup vs Balcatta [11] - 1 -

AUSFWP

14:00 - [9] Cockburn City vs Floreat Athena [2] +1/4 -

AUSFWP

14:00 - [10] Gwelup Croatia vs Perth SC [1] +1/4 -

AUSVPL

14:30 - [4] Hume City vs South Melbourne [9] - 1/4 -

OLP

15:00 - [C-1] T.B.Nha U23 vs B.B.Ngà U23 [D-2] - 1 -

GHCLB

15:00 - [33] Getafe vs Rayo Vallecano [88] -

GHCLB

15:00 - Malaga vs Alcorcon [156] -

CZEU19

15:00 - [11] Banik Ostrava U19 vs Slovacko U19 [14] -

CZEU19

15:00 - [13] Meteor Praha U19 vs Slavia Praha U19 [4] -

CZEB

15:15 - [16] Fotbal Trinec vs Dukla Praha [4] +1/4 -

CZEB

15:15 - [9] MFK Vyskov vs SK Lisen [3] +3/4 -

CZEU19

15:15 - [2] Pardubice U19 vs Sparta Praha U19 [1] -

CZEU19

15:30 - [16] Opava U19 vs Sigma Olomouc U19 [8] -

AUSVPL

15:30 - [12] Altona City vs Eastern Lions [11] - 3/4 -

TQA

15:30 - [B-6] Wuhan Zall vs Changchun Yatai [B-2] +1/2 -

MAPL

15:45 - [7] Kelantan vs Terengganu II [4] -

OLP

16:00 - [A-1] Nhật Bản U23 vs New Zealand U23 [B-2] - 1 1/2 -

GHCLB

16:00 - La Nucía vs Eibar -

GHCLB

16:00 - [106] Osasuna vs Mirandes - 1/2 -

SINA

16:30 - [7] Balestier Kh. vs Young Lions [8] -

OLP

17:00 - [D-1] Brazil U23 vs Ai Cập U23 [C-2] - 1 1/4 -

NGB

17:00 - [15] Yenisey vs Alania Vla [5] +1/4 -

ESTA

17:00 - [6] Tulevik Viljandi vs Tammeka Tartu [9] +0 -

TQA

17:30 - [B-8] Dalian Yifang vs Beijing Guoan [B-3] +1 1/4 -

POLB

17:40 - [14] Katowice vs Resovia [10] - 1/4 -

OLP

18:00 - [B-1] Hàn Quốc U23 vs Mexico U23 [A-2] +1/4 -

GHCLB

18:00 - Almere City vs Groningen -

GHCLB

18:00 - [29] Heracles Almelo vs De Graafschap -

DUC4DB

18:00 - [6] Babelsberg vs SV Lichtenberg [15] - 1/2 -

DUC4DB

18:00 - [16] Tasmania Berlin vs Hertha Berlin II [13] +0 -

DUC4DB

18:00 - [1] Berlin AK 07 vs Tennis Borussia B. [12] - 1 1/4 -

HQA

18:00 - [5] Jeju Utd vs Incheon Utd [9] - 3/4 -

HQA

18:00 - [10] FC Seoul vs Ulsan Hyundai [1] +1/2 -

HQB

18:00 - [6] Gyeongnam vs Anyang [2] +0 -

HQB

18:00 - [1] Gimcheon Sangmu vs Bucheon 1995 [9] - 1 -

GHCLB

18:30 - [78] Leeds Utd vs Real Betis [18] - 1/4 -

DUB

18:30 - [17] Ingolstadt vs Heidenheim [9] +1/4 -

DUB

18:30 - [2] Jahn Regensburg vs Sandhausen [16] - 1/4 -

DUB

18:30 - [14] Hannover 96 vs Hansa Rostock [13] - 3/4 -

DENB

18:30 - [8] Esbjerg FB vs Helsingor [1] +1/2 -

DENB

18:30 - [12] Fremad Amager vs AC Horsens [4] +1/4 -

TQB

18:35 - [C-2] Heil. Lava Spring vs Nantong Zhiyun [B-1] +1/2 -

TQB

18:35 - [A-2] Zhejiang Greentown vs Beijing Sport Univ [B-4] - 2 -

GHCLB

19:00 - Bristol City vs Aston Villa [109] +1/2 -

GHCLB

19:00 - Stoke City vs Wolves [147] -

DUC3

19:00 - [2] B.Dortmund II vs Waldhof Man. [6] +0 -

DUC3

19:00 - [18] Vik.Koln vs Zwickau [13] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [1] Magdeburg vs Freiburg II [16] - 1 -

DUC3

19:00 - [14] Meppen vs Kaiserslautern [7] +1/4 -

DUC3

19:00 - [9] Wehen vs Munchen 1860 [15] +0 -

DUC3

19:00 - [3] Saarbrucken vs Osnabruck [5] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [5] Schweinfurt vs TSV Aubstadt [7] - 1 1/2 -

SCOA

19:30 - [1] Rangers vs Livingston [10] - 2 -

CZEU19

19:30 - [12] Zlin U19 vs Vik. Plzen U19 [5] -

TQA

19:30 - [B-1] Shanghai Port vs Sh. Shenhua [B-5] - 1/4 -

TQA

19:30 - [B-4] Hebei CFFC vs Tianjin Tigers [B-7] - 1/2 -

GHCLB

20:00 - Volendam vs Ajax U21 -

GHCLB

20:00 - Angers vs Lorient +0 -

GHCLB

20:00 - Leyton Orient vs Gillingham +1/4 -

PHB

20:00 - [13] Nimes vs Dijon [16] - 1/2 -

POLA

20:00 - [8] Stal Mielec vs Piast Gliwice [10] +1/4 -

MASL

20:00 - [6] Kuala Lumpur FA vs Melaka FA [7] - 1/4 -

MASL

20:00 - [1] Darul Takzim vs Perak FA [11] - 2 -

MASL

20:00 - [2] Penang FA vs Selangor FA [5] - 3/4 -

MAPL

20:00 - [1] Negeri Sembilan vs Perak II [10] -

GHCLB

20:30 - [50] Augsburg vs Cagliari [138] - 1/2 -

GHCLB

20:30 - Hoffenheim vs Stade Reims - 1/2 -

GHCLB

20:30 - [38] Union Berlin vs Athletic Bilbao [5] - 1/4 -

GHCLB

20:30 - A.Bielefeld vs Twente [163] - 1/2 -

GHCLB

20:30 - Ein.Frankfurt vs Saint Etienne - 1/2 -

GHCLB

20:30 - FC Koln vs Roda JC -

GHCLB

20:30 - M.gladbach vs Groningen - 1 1/4 -

GHCLB

21:00 - Southport vs Barrow +3/4 -

GHCLB

21:00 - Leipzig vs Ajax +0 -

GHCLB

21:00 - Swansea City vs Southampton [68] +1/2 -

GHCLB

21:00 - Salford City vs Lincoln +0 -

GHCLB

21:00 - VVV Venlo vs Panathinaikos +1 -

GHCLB

21:00 - Cambridge Utd vs Northampton - 1/4 -

GHCLB

21:00 - Birmingham vs West Brom +0 -

GHCLB

21:00 - Bolton vs Blackburn Rovers +1/4 -

GHCLB

21:00 - [45] Brentford vs West Ham Utd [39] +1/4 -

GHCLB

21:00 - Cheltenham vs Walsall - 3/4 -

GHCLB

21:00 - Chester vs Fleetwood Town -

GHCLB

21:00 - Hertha Berlin vs Gaziantep B.B [53] - 3/4 -

GHCLB

21:00 - Ipswich vs Millwall +0 -

GHCLB

21:00 - QPR vs Leicester City +3/4 -

GHCLB

21:00 - Reading vs Crystal Palace [26] +1/4 -

ANHLC

21:00 - [1] Bournemouth vs Milton Keynes Dons [92] - 1 -

DUC4DB

21:00 - [3] Lok.Leipzig vs CZ Jena [4] +0 -

SCOA

21:00 - [12] Ross County vs St. Johnstone [8] +1/2 -

SCOA

21:00 - [11] Dundee vs St. Mirren [7] +0 -

SCOB

21:00 - [9] Greenock Morton vs Dunfermline [10] +1/2 -

SCOB

21:00 - [4] Partick Thistle vs Queen of South [7] - 1/2 -

SCOB

21:00 - [5] Arbroath vs Inverness C.T. [1] +0 -

SCOB

21:00 - [2] Raith Rovers vs Hamilton [8] - 1/4 -

SCO2

21:00 - [2] Cove Rangers vs Falkirk [5] - 1 -

SCO2

21:00 - [10] East Fife vs Queen's Park [1] +1/4 -

SCO2

21:00 - [4] Airdrieonians vs Montrose [3] - 1/4 -

SCO2

21:00 - [9] Clyde vs Dumbarton [6] - 1/2 -

SCO2

21:00 - [7] Peterhead vs Alloa Athletic [8] +0 -

NGB

21:00 - [2] Torpedo Moscow vs Tekstilshchik Ivanov [17] - 1 1/2 -

NGB

21:00 - [1] FK Orenburg vs Fakel [4] - 3/4 -

NGB

21:00 - [8] Akron Togliatti vs Baltika [10] +1/2 -

NGB

21:00 - [11] Kamaz vs SKA-Khabarovsk [6] +1/4 -

ICEB

21:00 - [2] Vestmannaeyjar vs Afturelding [10] - 1 1/4 -

KAZC

21:00 - [D-4] Turan (KAZ) vs Kairat Almaty [D-2] -

LITA

21:00 - [10] Nevezis vs Hegelmann Litauen [5] +1 1/2 -

FINA

21:00 - [2] Helsinki vs Seinajoen JK [4] - 1 -

FIN3

21:00 - [A-4] Lahden Reipas vs Atlantis [A-2] +1 -

FIN3

21:00 - [C-8] RoPS Rovaniemi II vs OLS Oulu [C-3] +0 -

FIN3

21:00 - [B-11] Espoo vs HJS Akatemia [B-5] +1/4 -

FIN3

21:00 - [C-11] PS Kemi vs GBK Kokkola [C-10] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [8] Mlada Boleslav vs Jablonec [11] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [6] Sigma Olomouc vs Pardubice [14] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [16] MFk Karvina vs Hradec Kralove [7] - 1/4 -

UKRA

21:00 - [13] FC Mynai vs PFK Aleksandriya [6] +1/2 -

DENA

21:00 - [10] Viborg vs Midtjylland [1] +1/4 -

BRB

21:00 - [6] Guarani/SP vs Vila Nova/GO [12] - 1/2 -

BIA

21:15 - [6] Charleroi vs Sint Truiden [11] - 1/2 -

GHCLB

21:25 - Wimbledon vs Scunthorpe Utd - 3/4 -

GHCLB

21:30 - [11] Atalanta vs Pordenone [148] - 2 -

GHCLB

21:30 - Bayern Munich vs Napoli - 1 -

NGA

21:30 - [14] Ufa vs Din. Moscow [4] +1/2 -

NGB

21:30 - [7] Veles Moscow vs Tom Tomsk [14] - 1/2 -

GHCLB

22:00 - Olympiakos Nic. vs Karmiotissa Pol. -

GHCLB

22:00 - [44] AZ Alkmaar vs Real Sociedad +1/4 -

GHCLB

22:00 - [32] Cremonese vs Feralpisalo - 3/4 -

DUC4BA

22:00 - [17] Schalding Hein. vs Heimstetten [11] - 1/4 -

DUC4BA

22:00 - [16] FC Pipinsried vs Eltersdorf [13] - 3/4 -

NGB

22:00 - [16] Krasnodar B vs Olim. Dolgiye Prudy [13] - 1/4 -

NGB

22:00 - [3] Neftekhimik Nizh vs Metallurg Lipetsk [18] - 1 -

BLRA

22:00 - [15] FK Smorgon vs Slavia Mozyr [14] +0 -

MDVA

22:00 - [6] Dinamo-Auto vs FC Balti [4] -

MDVA

22:00 - [8] FC Floresti vs Sheriff Tiraspol [3] -

SLOA

22:00 - [5] Mura vs NK Bravo [2] - 1/2 -

CZEB

22:00 - [13] Pribram vs Taborsko [8] - 3/4 -

TDB

22:00 - [5] Trelleborgs vs Helsingborg [3] +0 -

AUTA

22:00 - [5] Hartberg vs SCR Altach [11] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [10] Lask vs Rapid Wien [8] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [6] Admira vs Austria Klagenfurt [4] - 1/4 -

UZBA

22:00 - [12] Andijan vs Turon Yaypan [14] +0 -

UZBA

22:00 - [2] Sogdiana Jizzakh vs FK AGMK [3] +0 -

UZBA

22:00 - [5] Bunyodkor vs Pakhtakor [1] -

GHCLB

22:30 - Mainz vs Genoa [128] - 1/2 -

POLA

22:30 - [16] Nieciecza vs Wisla Krakow [11] +0 -

FIN3

22:30 - [A-12] MiPK Mikkeli vs JaPS [A-1] +1 1/2 -

TDA

22:30 - [13] Degerfors IF vs Varbergs BoIS [10] +0 -

TDB

22:30 - [16] Vasalunds vs Eskilstuna City [12] +1/4 -

BULA

22:45 - [11] Botev Vratsa vs Levski Sofia [13] +1/2 -

HUNA

22:45 - [2] Ferencvaros vs Kisvarda FC [1] - 1 1/4 -

GHCLB

22:59 - [104] Lommel vs MVV Maastricht +0 -

GHCLB

22:59 - [12] SPAL 1907 vs Pontedera -

GHCLB

22:59 - Lugo vs Real Oviedo +0 -

GHCLB

22:59 - Kasimpasa vs Istanbul BB -

GHCLB

22:59 - [28] Fenerbahce vs Greuther Furth -

GHCLB

22:59 - Lens vs Udinese [62] -

GHCLB

22:59 - Metz vs Montpellier -

GHCLB

22:59 - Rennes vs Torino [133] - 1/2 -

GHCLB

22:59 - Wolfsburg vs Atletico Madrid [102] - 3/4 -

NGB

22:59 - [19] Kuban vs Spartak Moscow B [9] - 1/2 -

NGB

22:59 - [12] Rotor Volgograd vs Volgar Astrakhan [20] - 3/4 -

POLB

22:59 - [17] GKS Jastrzebie vs Puszcza Nie. [12] - 1/4 -

ESTA

22:59 - [3] Paide Linname. vs Flora Tallinn [2] -

KAZC

22:59 - [C-1] Kaisar Kyzylorda vs Aktobe [C-4] -

LATA

22:59 - [3] Valmiera / BSS vs Spartaks Jurmala [5] -

SVKA

22:59 - [12] FK Pohronie vs Zemplin Michalovce [5] - 1/2 -

TSA

22:59 - [2] Zurich vs Lausanne Sports [9] - 1/2 -

TSB

22:59 - [2] Aarau vs Schaffhausen [7] - 3/4 -

TSB

22:59 - [8] Yverdon vs Stade L. Ouchy [5] - 1/2 -

TSB

22:59 - [10] SC Kriens vs Thun [6] +1/4 -

PERA

22:59 - [9] Cesar Vallejo vs Alianza Atletico [14] - 3/4 -

RMNA

23:15 - [3] Voluntari vs FC U Craiova 1948 [14] +0 -

GHCLB

23:30 - Porto vs Lyon - 1/4 -

GHCLB

23:30 - [165] Roma vs Sevilla [120] +1/4 -

GHCLB

23:30 - Sporting Gijon vs SD Ponferradina - 1/2 -

BIA

23:30 - [17] Cercle Brugge vs OH Leuven [16] - 1/2 -

BIA

23:30 - [14] RFC Seraing vs KV Mechelen [4] +1/2 -

UKRA

23:30 - [15] Chernomorets vs SK Dnipro-1 [4] +1 -

ARGA

23:30 - [7] Colon vs Godoy Cruz [11] - 1/2 -

GHCLB

23:45 - [155] Zwolle vs Heerenveen [83] +0 -

SRBA

23:55 - [9] Spartak Subotica vs Crvena Zvezda [2] +2 -

GHCLB

00:00 - Alaves vs Elche [131] - 1/4 -

GHCLB

00:00 - Malaga vs Almeria -

GHCLB

00:00 - Man City vs Barnsley -

GHCLB

00:00 - [168] Stuttgart vs Barcelona +1/4 -

GHCLB

00:00 - Troyes vs Bordeaux +0 -

PHB

00:00 - [6] Niort vs Caen [9] +0 -

PHB

00:00 - [15] Rodez vs Pau FC [7] - 1/4 -

PHB

00:00 - [8] Paris FC vs Dunkerque [17] - 1 -

PHB

00:00 - [3] Ajaccio vs Amiens [19] - 1/2 -

PHB

00:00 - [14] Guingamp vs Valenciennes [12] - 3/4 -

PHB

00:00 - [20] Nancy vs Toulouse [1] +1/2 -

PHB

00:00 - [2] Sochaux vs Le Havre [4] - 1/2 -

NGA

00:00 - [3] CSKA Moscow vs Lok. Moscow [6] - 1/4 -

BIHA

00:00 - [5] Zeljeznicar vs NK Posusje [11] -

MNEA

00:00 - [8] FK Jerezo vs Decic Tuzi [5] -

MNEA

00:00 - [7] Rudar vs Iskra Danilo [2] -

CZEA

00:00 - [13] Slovan Liberec vs Sparta Praha [2] +1/2 -

ARGB

00:00 - [B-14] Villa Dalmine vs Atletico Rafaela [B-16] +0 -

GHCLB

01:00 - [66] Utrecht vs Venezia [69] -

POLA

01:00 - [12] Radomiak Radom vs Legia Wars. [15] +1/4 -

BULA

01:00 - [1] Ludogorets vs CSKA 1948 Sofia [9] - 1 1/2 -

CROA

01:00 - [7] Istra 1961 vs HNK Gorica [6] +1/4 -

HUNA

01:00 - [6] Budapest Honved vs Debreceni [10] - 1/4 -

MNEA

01:00 - [3] Buducnost vs Mornar Bar [6] -

SVKA

01:00 - [1] Slo. Bratislava vs Trencin [6] - 1 1/4 -

AUTB

01:00 - [15] Dornbirn vs SKU Amstetten [5] +1/4 -

ARGB

01:00 - [A-14] Temperley vs Deportivo Maipu [A-12] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [B-9] Def.Belgrano vs Barracas Central [B-1] - 1/4 -

URUA

01:00 - [13] Boston River vs IA Sud America [10] - 1/2 -

ARGB

01:10 - [A-9] Deportivo Riestra vs Tigre [A-4] +1/2 -

SLOA

01:15 - [7] CM Celje vs Koper [1] - 1/4 -

PERA

01:15 - [4] Universitario vs Carlos A. Mannucci [8] - 1/4 -

GHCLB

01:30 - Nice vs AC Milan [72] +3/4 -

DUB

01:30 - [12] Fort.Dusseldorf vs Wer.Bremen [10] - 1/4 -

POLB

01:30 - [6] Arka Gdynia vs Zaglebie Sosno [16] - 3/4 -

IREA

01:30 - [10] Longford Town vs Derry City [4] +1/2 -

MNEA

01:30 - [9] FK Podgorica vs OFK Petrovac [4] -

TSA

01:30 - [3] Young Boys vs Grasshoppers [5] - 1 1/2 -

ARGB

01:30 - [B-11] All Boys vs Brown de Adrogue [B-6] +0 -

BIA

01:45 - [3] Eupen vs Anderlecht [5] +1/2 -

ARGA

01:45 - [3] Lanus vs Union Santa Fe [14] - 1/2 -

GHCLB

02:00 - Monza vs Juventus +1 -

GHCLB

02:00 - Marseille vs Villarreal [79] - 1/2 -

SCOA

02:00 - [2] Hearts vs Celtic [4] +1/2 -

BIHA

02:00 - [3] Sarajevo vs Zrinjski [1] +0 -

RMNA

02:00 - [1] CFR Cluj vs Chindia Targoviste [10] - 1 -

SRBA

02:00 - [15] Radnik Surdulica vs Radnicki Nis [10] +1/4 -

ARGB

02:00 - [B-13] San Martin SJ vs Guillermo [B-17] - 3/4 -

BLVA

02:00 - [10] Real Santa Cruz vs Inde. Petrolero [3] - 1/2 -

BLVA

02:00 - [12] Aurora vs The Strongest [2] +3/4 -

CHIB

02:00 - [6] Temuco vs Cobreloa [13] - 1/4 -

COLB

02:00 - [16] Real San Andres vs Union Magdalena [2] +1/4 -

ECUA

02:00 - [14] Mushuc Runa vs 9 de Octubre [5] - 1/4 -

BRB

02:30 - [18] Vitoria/BA vs Avai/SC [4] - 1/4 -

BRC

02:30 - [19] Fluminense/RJ vs Criciuma/SC [17] - 1 1/4 -

BDNSC

02:45 - Sporting Lisbon vs Braga - 1/4 -

VENA

03:00 - [B-6] Zulia FC vs Dep.Tachira [B-1] +0 -

URUA

03:15 - [11] Wanderers vs CA Progreso [15] - 1/2 -

PERA

03:30 - [13] Sport Huancayo vs UTC Cajamarca [11] +0 -

ARGA

04:00 - [12] Racing Club vs Sarmiento Junin [18] - 3/4 -

ARGB

04:00 - [A-6] Belgrano vs Alvarado MDP [A-11] - 1/4 -

COLA

04:00 - [5] Deportes Tolima vs Alianza Petrolera [19] - 3/4 -

COLB

04:00 - [6] Valledupar vs Leones FC [4] -

USAA

04:00 - [Tay-1] Seattle Sounders vs San Jose EQ [Tay-10] - 3/4 -

CRCA

04:00 - [3] Cartagines vs Guanacasteca [8] - 1/2 -

PARA

04:15 - [8] Sportivo Luqueno vs Nacional [3] +1/4 -

CHIB

04:30 - [14] U. San Felipe vs San.Morning [3] +0 -

ECUA

04:30 - [6] Guayaquil City vs Dep.Cuenca [12] +0 -

BRAA

05:00 - [12] Sao Paulo/SP vs Palmeiras/SP [4] +0 -

BRB

05:00 - [20] Brasil Pelotas/RS vs Sampaio Correa/MA [10] +0 -

VENA

05:00 - [C-6] UCV FC vs Monagas [C-2] +1/4 -

USAA

05:00 - [Dong-9] New York RB vs New England [Dong-1] - 1/4 -

MEXA

05:00 - [7] Club Leon vs Club Tijuana [18] - 1 -

CRCA

05:00 - [2] Santos Guapiles vs Municipal Grecia [6] - 1/4 -

BRAA

06:00 - [7] Internacional/RS vs Cuiaba/MT [9] - 3/4 -

USB

06:00 - [A-2] Ch.Independence vs Tampa Bay Rowdies [A-1] +1/2 -

USB

06:00 - [A-8] Loudoun United vs Colorado Springs [C-2] +1/4 -

USB

06:00 - [A-3] Pittsburgh R. vs Hartford Athletic [A-5] - 3/4 -

USW

06:00 - [6] NC Courage (W) vs Orlando Pride Nữ [8] -

COLA

06:05 - [4] Deportivo Cali vs Atl. Bucaramanga [11] - 3/4 -

ARGA

06:15 - [17] CA Platense vs Independiente [9] +1/2 -

BLVA

06:30 - [5] Bolivar vs Jorge Wilstermann [8] - 1 1/4 -

PARA

06:30 - [1] Libertad vs Sol de America [9] - 3/4 -

USAA

06:30 - [Dong-14] Cincinnati vs D.C. Utd [Dong-6] - 1/4 -

USB

06:30 - [B-2] Louisville City vs OKC Energy [B-5] - 1 1/2 -

USB

06:30 - [B-1] Birmingham Legion vs Atlanta United II [B-7] - 1 1/4 -

BRAA

07:00 - [5] Bragantino/SP vs Gremio/RS [19] - 1/2 -

BRB

07:00 - [14] Brusque FC/SC vs Confianca/SE [19] - 1/2 -

BRB

07:00 - [2] Botafogo/RJ vs Vasco DG/RJ [7] - 1/4 -

CHIB

07:00 - [1] Coquimbo Unido vs San Luis Qui. [15] -

ECUA

07:00 - [10] Tecnico Uni. vs Barcelona SC [8] +1/2 -

USAA

07:00 - [Dong-11] Inter Miami vs CF Montreal [Dong-7] - 1/4 -

MEXA

07:00 - [1] Club America vs Necaxa [16] - 1 -

CRCA

07:00 - [5] Alajuelense vs Sporting (CRC) [7] - 1 1/2 -

USAA

07:30 - [Tay-11] Houston Dynamo vs Real Salt Lake [Tay-5] - 1/4 -

USAA

07:30 - [Tay-2] Sporting Kansas vs Dallas [Tay-12] - 1 -

USB

07:30 - [D-7] Oakland Roots vs Orange C. Blues [D-3] +1/4 -

USAA

08:00 - [Tay-13] Austin FC vs Colorado Rapids [Tay-3] - 1/2 -

USB

08:00 - [C-5] Austin Bold vs SA Scorpions [C-3] +0 -

COLA

08:10 - [9] Inde.Medellin vs Junior Barranquilla [7] +0 -

USB

08:30 - [C-1] El Paso Locomotive vs Real Monarchs [C-7] - 1 1/2 -

USAA

09:00 - [Tay-8] Vancouver WC vs Minnesota Utd [Tay-7] +1/2 -

USW

09:00 - [2] OL Reign Nữ vs Racing Louisville Nữ [9] -

MEXA

09:00 - [4] Monterrey vs Pumas UNAM [17] - 1 1/4 -

CRCA

09:00 - [9] Guadalupe FC vs San Carlos [11] +0 -

MEXA

09:05 - [2] Atlas vs Juarez [15] - 1 -

USB

09:30 - [D-1] Phoenix FC vs Rio Grande Valley [C-6] - 1 -

USB

10:00 - [D-6] Sacramento vs New York RB II [A-7] - 3/4 -

CZEU19

16:00 Hoãn [10] MFk Karvina U19 vs C. Budejovice U19 [7] -

GHCLB

17:59 Hoãn Alanyaspor vs Fatih Karagumruk [52] -

GHCLB

18:30 Hoãn Huddersfield vs Crewe Alexandra -

GHCLB

21:00 Hoãn Nottingham Forest vs Burnley [158] -

GHCLB

21:00 Hoãn B.Leverkusen vs Celta Vigo [51] -

GHCLB

21:00 Hoãn Sheffield Utd vs Norwich [171] -

GHCLB

22:30 Hoãn Huddersfield vs Oldham -

GHCLB

00:30 Hoãn [77] Go Ahead Eagles vs Willem II [124] -

Lịch bóng đá trong ngày 31/07/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 31/07/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2