LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 30/07/2021

Lịch bóng đá trong ngày 30/07/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

01:00 - [168] Stuttgart vs Barcelona +1/4 -

OLPW

15:00 - [E-2] Canada Nữ vs Brazil Nữ [F-2] +0 -

OLPW

16:00 - [E-1] V.Q Anh Nữ vs Australia Nữ [G-3] - 3/4 -

NHATA

16:00 - [11] Consa. Sapporo vs Gamba Osaka [14] - 1 -

AUSQSL

16:45 - [6] Gold Coast Knights vs Logan Light. [10] - 1 1/2 -

OLPW

17:00 - [G-1] Thụy Điển Nữ vs Nhật Bản Nữ [E-3] - 1/2 -

AUSVPL

17:00 - [10] Green Gully SC vs Bentleigh Greens [3] +1/4 -

TQA

17:00 - [A-4] Guangzhou City vs Qingdao FC [A-8] - 1 -

TQA

17:00 - [A-1] Shandong Taishan vs Luoyang Longmen [A-5] - 1 -

AUSVPL

17:30 - [13] Dandenong City vs Melb. Knights [8] +1/4 -

AUSBPL

17:35 - [9] Centenary Stormers vs Mount Gravatt [5] +1/2 -

OLPW

18:00 - [F-1] Hà Lan Nữ vs Mỹ Nữ [G-2] +1/4 -

CZEU19

18:00 - [15] Pribram U19 vs Brno U19 [9] +1/4 -

AUSFWP

18:30 - [4] Perth Glory U21 vs Armadale SC [7] - 3/4 -

SINA

18:45 - [3] Hougang Utd vs Alb. Niigata (SIN) [2] -

TQA

19:00 - [A-3] Shenzhen FC vs Guangzhou FC [A-2] +3/4 -

TQA

19:00 - [A-7] Cangzhou Mighty Lions vs Chongqing Lifan [A-6] +0 -

GHCLB

21:00 - Naestved BK vs B93 Kobenhavn -

BLRA

21:00 - [11] FK Minsk vs Sputnik Rechitsa [16] -

KAZC

21:00 - [B-2] FK Taraz vs Atyrau [B-4] +0 -

GHCLB

21:45 - Dordrecht 90 vs Fortuna Sittard [3] +1/4 -

GHCLB

22:00 - [6] Cadiz vs Espanyol [92] +1/4 -

GHCLB

22:00 - B.Dortmund vs Bologna [67] - 1 -

GHCLB

22:00 - [94] Fiorentina vs Virtus Verona - 3 1/4 -

ARMA

22:00 - [10] BKMA Yerevan vs Pyunik [3] +1 3/4 -

LITA

22:00 - [9] Banga vs Dziugas FC [7] +1/4 -

UZBA

22:00 - [6] Lok. Tashkent vs Nasaf Qarshi [4] +0 -

UZBA

22:00 - [11] Mash'al Mubarek vs Surkhon Termiz [13] - 3/4 -

GHCLB

22:30 - Brabrand IF vs Skive IK -

FINA

22:30 - [7] Ilves Tampere vs AC Oulu [11] - 1/2 -

FINA

22:30 - [5] Lahti vs KTP Kotka [12] - 1 -

FINB

22:30 - [2] TPS Turku vs MP Mikkeli [9] - 1 1/4 -

FIN3

22:30 - [A-3] PEPO vs PeKa [A-9] - 1 -

GHCLB

22:59 - Aris Limassol vs Doxa Katokopia -

NGA

22:59 - [8] Krylya Sovetov vs Spartak Moscow [7] +1/2 -

NGA

22:59 - [11] Arsenal-Tula vs Rubin Kazan [9] +1/4 -

POLA

22:59 - [9] Zaglebie Lubin vs Gornik Leczna [18] - 3/4 -

POLB

22:59 - [8] Odra Opole vs Miedz Legnica [2] +0 -

RMNA

22:59 - [11] Gaz Metan Medias vs Arges Pitesti [9] +0 -

CZEB

22:59 - [12] Usti & Labem vs Jihlava [10] - 1/2 -

UKRA

22:59 - [14] FC Lviv vs Shakhtar Donetsk [2] +2 -

PERA

22:59 - [15] Academia Cantolao vs Ayacucho FC [12] +1/4 -

HUNA

23:15 - [5] Paksi vs Mezokovesdi SE [8] - 1/4 -

DUB

23:30 - [7] Karlsruher vs Darmstadt [6] - 1 -

DUB

23:30 - [4] Paderborn 07 vs Nurnberg [5] +0 -

DUC4BA

23:30 - [10] V. Aschaffenburg vs Greuther Furth II [19] -

ESTA

23:30 - [10] Vaprus Parnu vs Kuressaare [8] -

AUTB

23:30 - [8] Grazer AK vs Horn [9] - 3/4 -

AUTB

23:30 - [11] Rapid Wien II vs LASK Juniors [14] +0 -

AUTB

23:30 - [2] Liefering vs St.Polten [10] +0 -

AUTB

23:30 - [4] SV Lafnitz vs Aust Lustenau [1] - 1/2 -

AUTB

23:30 - [6] Wacker Innsbruck vs Kapfenberg [13] - 1 3/4 -

GHCLB

23:45 - Hertha Berlin vs Al Hilal -

GHCLB

23:45 - [29] Heracles Almelo vs RKC Waalwijk [24] - 1/2 -

IRNA

23:45 - [16] Tractor SC vs SaiPa Karadj -

IRNA

23:45 - [9] Peykan vs Persepolis [11] +1 1/4 -

IRNA

23:45 - [14] Sanat Naft vs Machine Sazi - 1 1/4 -

IRNA

23:45 - [1] Gol Gohar vs Nassaji Mazandaran [4] -

IRNA

23:45 - [8] Padideh Khorasan vs Foolad Khozestan [10] +1/2 -

IRNA

23:45 - [3] Esteghlal Tehran vs Sepahan [2] +1/4 -

IRNA

23:45 - [6] Aluminium Arak vs Naft M. Soleyman [7] -

IRNA

23:45 - [5] Zobahan vs Mes Rafsanjan [15] -

ALGA

23:45 - [1] CR Belouizdad vs JS Kabylie [6] - 1/2 -

SRBA

23:55 - [8] Proleter NS vs FK Novi Pazar [16] - 3/4 -

GHCLB

00:00 - Eindhoven vs Lierse +0 -

GHCLB

00:00 - NAC Breda vs Lommel [104] - 1/4 -

GHCLB

00:00 - [125] NEC Nijmegen vs OFI Creta - 1/2 -

GHCLB

00:00 - [103] Valencia vs Levante [65] - 1/2 -

GHCLB

00:00 - Zaragoza vs Atromitos - 1 -

DUC4BA

00:00 - [2] Bayern Munich II vs VfB Eichstatt [12] -

DUC4BA

00:00 - [4] Buchbach vs TSV 1896 Rain [18] - 3/4 -

DUC4BA

00:00 - [20] Rosenheim vs Nurnberg II [14] -

DUC4BA

00:00 - [1] SpVgg Bayreuth vs Wacker Burghausen [3] - 1 -

DUC4BA

00:00 - [9] Unterhaching vs Augsburg II [8] - 3/4 -

DUC4DB

00:00 - [10] Chemnitzer vs Union Furstenwalde [14] - 1 -

CZEA

00:00 - [15] Teplice vs Slavia Praha [3] +1 1/4 -

DENB

00:00 - [9] Jammerbugt vs Lyngby [2] +3/4 -

DENB

00:00 - [11] Hobro I.K. vs Vendsyssel FF [10] +0 -

DUC4BA

00:30 - [15] Memmingen vs Illertissen [6] +1/4 -

BLRA

00:30 - [12] Energetik-BGU vs Rukh Brest [5] +3/4 -

GHCLB

01:00 - Fuenlabrada vs Getafe [33] +1/4 -

GHCLB

01:00 - Rotherham Utd vs Middlesbrough +1/4 -

GHCLB

01:00 - Fleetwood Town vs Leeds Utd [78] +0 -

GHCLB

01:00 - [153] Vicenza vs Lecce [85] +1/4 -

POLB

01:00 - [3] Korona Kielce vs Skra Czestochowa [13] - 1 -

BIHA

01:00 - [4] Sloboda Tuzla vs Leotar Trebinje [9] - 1 -

BULA

01:00 - [4] Slavia Sofia vs Tsarsko Selo [14] - 1/2 -

CROA

01:00 - [5] Lok. Zagreb vs Hrvatski Dragovoljac [10] - 1 1/4 -

SVKA

01:00 - [9] Sered vs Ruzomberok [3] - 1/4 -

UKRA

01:00 - [11] Kolos Kovalivka vs Metalist Kharkiv [8] - 3/4 -

URUA

01:00 - [12] CA Rentistas vs Cerro Largo [8] - 1/4 -

SLOA

01:15 - [9] Aluminij vs NK Radomlje [10] - 1/4 -

PERA

01:15 - [18] Uni.San Martin vs Cienciano [6] +1/2 -

AUTB

01:25 - [7] Floridsdorfer AC vs Austria Wien II [12] - 1/4 -

GHCLB

01:30 - Wigan vs Preston North End - 1/4 -

POLA

01:30 - [14] Gornik Zabrze vs Lech Poznan [1] +1/2 -

POLB

01:30 - [5] GKS Tychy vs LKS Lodz [7] - 1/4 -

HUNA

01:30 - [11] Gyirmot SE vs MTK Budapest [9] +1/2 -

RMNA

01:30 - [6] Rapid Bucuresti vs Farul Constanta [8] - 1/4 -

TSB

01:30 - [1] Winterthur vs Wil 1900 [9] - 1/2 -

GHCLB

01:45 - Burton Albion vs Newcastle [23] +1/2 -

BIA

01:45 - [7] Genk vs Oostende [9] - 1 1/4 -

IREA

01:45 - [6] Drogheda Utd vs Waterford Utd [9] - 1/2 -

IREB

01:45 - [7] Cork City vs UC Dublin [3] - 1/4 -

IREB

01:45 - [1] Shelbourne vs Cobh Ramblers [9] - 1 3/4 -

IREB

01:45 - [8] Cabinteely vs Bray Wanderers [5] +3/4 -

IREB

01:45 - [6] Athlone vs Treaty United [4] - 1/4 -

IREB

01:45 - [10] Wexford Youths vs Galway [2] +1 -

IREA

02:00 - [1] Shamrock Rovers vs St. Patrick's [2] - 1/4 -

SRBA

02:00 - [5] FK Napredak vs FK Radnicki 1923 [11] - 3/4 -

BRB

02:00 - [3] Goias/GO vs Operario/PR [15] - 1/2 -

BLVA

02:00 - [16] San Jose vs Nacional Potosi [11] +2 -

BDNLC

02:15 - [C-2] Pacos Ferreira vs Gil Vicente [Ungroup-1] +0 -

COLB

03:00 - [8] Atletico vs Tigres(COL) [11] - 1/4 -

PERA

03:30 - [7] Dep. Municipal vs Sporting Cristal [2] +1/2 -

VENA

04:00 - [C-5] Mineros Guayana vs Atl.Venezuela [C-3] - 1/2 -

BLVA

05:15 - [15] Real Potosi vs Royal Pari [4] - 1/4 -

BRB

06:00 - [1] Coritiba/PR vs Nautico/PE [9] - 1/4 -

VENA

06:00 - [A-5] Carabobo vs Dep.Lara [A-2] -

PARA

06:30 - [10] River Plate (PAR) vs Cerro Porteno [4] +1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-8] New York City vs Columbus Crew [Dong-10] - 1 -

ECUA

07:00 - [15] Manta FC vs Catolica Quito [2] +3/4 -

MEXA

07:00 - [11] Mazatlan FC vs Pachuca [13] +1/4 -

MEXB

07:05 - [7] Pumas Tabasco vs Oaxaca [17] - 1/4 -

BRB

07:30 - [11] Cruzeiro/MG vs Londrina/PR [17] - 1/2 -

BLVA

07:30 - [14] Blooming vs CA Palmaflor [9] - 1/2 -

COLA

08:00 - Dep.Quindio vs Rionegro Aguilas [18] +0 -

CRCA

08:00 - [12] Perez Zeledon vs Dep. Saprissa [4] +1/2 -

USAA

08:10 - [Dong-4] Orlando City vs Atlanta United [Dong-5] - 3/4 -

MEXA

09:05 - [8] Puebla vs Chivas Guad. [10] - 1/2 -

USAA

09:15 - [Tay-6] LA Galaxy vs Portland Timbers [Tay-4] - 1/4 -

AUSQSL

17:30 Hoãn [9] Eastern Suburbs vs Moreton Bay Utd [7] -

GHCLB

21:30 Hoãn Strasbourg vs Freiburg [22] -

GHCLB

00:30 Hoãn [74] Cambuur vs Emmen -

Lịch bóng đá trong ngày 30/07/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 30/07/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2