LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 29/07/2021

Lịch bóng đá trong ngày 29/07/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

C3

20:00 - Shakhter Kar. vs Steaua Bucuresti +3/4 -

C3

21:00 - FK Liepaja vs Cska Sofia [C-3] +1/2 -

GHCLB

21:30 - [40] Bochum vs Vitesse Arnhem -

GHCLB

21:45 - Utrecht U21 vs TOP Oss -

C3

22:00 - Tobol Kostanay vs Hajduk Split +1/4 -

GHCLB

22:00 - [73] Benevento vs Reggina -

GHCLB

22:00 - [146] Verona vs Modena -

C3

22:59 - Vaduz vs Ujpest - 1/4 -

C3

22:59 - Sumqayit vs Cukaricki Belgrade +3/4 -

C3

22:59 - Birkirkara vs O.Ljubljana +1/2 -

C3

22:59 - Keşla FK vs FK Sochi +1 1/4 -

C3

22:59 - Honka vs Domzale +0 -

C3

22:59 - Dinamo Brest vs Vik.Plzen +1 1/4 -

C3

22:59 - [C-2] Bodo Glimt vs Valur Rey. - 2 -

C3

22:59 - Vorskla vs KuPS - 1/2 -

GHCLB

22:59 - Palermo vs SS Monopoli - 1/4 -

C3

23:30 - Levadia T. vs Dundalk - 1/4 -

C3

23:30 - Hacken vs Aberdeen +0 -

C3

23:30 - FC Santa Coloma vs Hibernian +1 1/2 -

C3

23:30 - Sepsi OSK vs Spartak Trnava - 1 -

CHIA

23:30 - [6] Antofagasta vs Univ. Catolica [2] +1/4 -

C3

23:45 - MSK Zilina vs Apollon Limassol - 1/4 -

C3

00:00 - Bate Borisov vs Dinamo Batumi - 3/4 -

C3

00:00 - Ashdod vs Karabakh Agdam [H-1] +1/2 -

C3

00:00 - Hap. Beer Sheva vs Arda Kardzhali - 3/4 -

C3

00:00 - Valerenga vs Gent [B-2] +1/2 -

C3

00:00 - Sivasspor vs Petrocub - 1 1/4 -

C3

00:00 - [E-4] Maccabi Haifa vs Dinamo Tbilisi - 1 1/2 -

C3

00:00 - Aarhus AGF vs Larne - 1 3/4 -

C3

00:00 - Rakow Czestochowa vs Suduva - 1 1/2 -

C3

00:00 - Slovacko vs Lok. Plovdiv - 3/4 -

C3

00:00 - Torpedo Zhodino vs Kobenhavn [F-1] +1 3/4 -

C3

00:00 - Milsami vs Elfsborg +1 3/4 -

C3

00:00 - Rosenborg vs Hafnarfjordur - 2 -

GHCLB

00:00 - Offenbach vs Essen +1/4 -

EGYA

00:00 - [18] Aswan FC vs Ahly Cairo [2] -

C3

00:15 - The New Saints vs Kauno Zalgiris - 3/4 -

ARGA

00:15 - [26] C. Cordoba SdE vs Talleres Cordoba [2] +0 -

C3

00:30 - Breidablik vs Austria Wien +3/4 -

C3

00:30 - [A-1] Maccabi TA vs Sutjeska - 2 -

C3

00:30 - Fola Esch vs Shakhter Soligo. +1 -

GHCLB

00:30 - [79] Villarreal vs Levante [65] +0 -

C3

01:00 - HNK Rijeka vs Gzira Utd - 1 1/2 -

C3

01:00 - Connah's QN vs KF Prishtina +1/4 -

C3

01:00 - Puskas Akademia vs Rigas Futbola Skola - 1 1/2 -

C3

01:00 - Partizani Tirana vs Basel [H-2] +1 -

C3

01:00 - FK Vojvodina vs FK Panevezys - 3/4 -

C3

01:00 - Slask Wroclaw vs Ararat Y - 1 1/4 -

C3

01:00 - Borac Banja Luka vs Linfield - 3/4 -

C3

01:00 - Shkendija vs Riga FC +0 -

C3

01:00 - AEK Athens vs Velez Mostar - 2 -

C3

01:00 - [E-1] Feyenoord vs KF Drita - 3 -

BRAU20

01:00 - [8] Internacional/RS U20 vs Atletico/PR U20 [1] - 1/4 -

BRAU20

01:00 - [12] Chapecoense U20 vs Gremio/RS U20 [7] +1/2 -

GHCLB

01:20 - Hertha Berlin vs Liverpool [1] +1 -

C3

01:30 - Universitatea Craiova vs KF Laci - 1 1/4 -

C3

01:30 - Servette vs Molde - 1/2 -

C3

01:30 - Aris Salonica vs Astana - 1 1/4 -

C3

01:45 - Maribor vs Hammarby +0 -

C3

01:45 - Dunajska Stred vs FK Partizan [B-1] +3/4 -

C3

01:45 - Bohemians vs Dudelange - 1 -

C3

02:00 - Vllaznia Shkoder vs AEL Limassol +1/4 -

C3

02:00 - NK Osijek vs Pogon Szczecin - 1/4 -

CHIA

02:00 - [17] San. Wanderers vs Colo Colo [1] +1 -

ICEB

02:15 - [8] UMF Selfoss vs Trottur Rey. [11] - 3/4 -

ARGA

02:30 - [25] Arsenal Sarandi vs Argentinos Jun. [15] +1/4 -

BRC

02:30 - [1] Fortaleza/CE vs CRB/AL [21] - 1 -

C3

03:00 - Santa Clara vs Shkupi - 2 3/4 -

VENA

03:00 - [C-7] LALA FC vs Caracas [C-1] -

MEXB

04:00 - [3] Morelia vs Mineros de Zac. [16] - 1/2 -

ARGA

04:45 - [10] Gimnasia LP vs Rosario Central [16] +0 -

CHIB

05:00 - [11] CCDA Fernandez Vial vs Iquique [9] -

VENA

05:00 - [B-7] Trujillanos vs Zamora Barinas [B-5] -

COLC

05:30 - [13] Jag de Cordoba vs Barranquilla [3] - 1 1/4 -

BRC

06:00 - [3] Flamengo/RJ vs Abc/RN [25] - 2 3/4 -

CHIA

06:00 - [7] Univ. de Chile vs Nublense [9] - 1/4 -

CCF

06:30 - [D-1] Qatar vs Mỹ [B-1] +1/2 -

ARGA

07:00 - [22] Newells Old Boys vs Estudiantes LP [6] +1/4 -

COLC

07:00 - [16] Boyaca Chico vs Llaneros FC [2] - 3/4 -

COLC

07:40 - [7] Pereira vs Boca Juniors Cali [5] - 1 -

USB

09:00 - [D-5] Tacoma Defiance vs San Diego Loyal [D-2] +1/4 -

CCF

09:15 - [A-1] Mexico vs Canada [B-2] - 3/4 -

GHCLB

22:30 Hoãn Sporting Gijon vs Real Sociedad B -

Lịch bóng đá trong ngày 29/07/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 29/07/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2