LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 28/07/2021

Lịch bóng đá trong ngày 28/07/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

OLP

15:00 - [D-3] Đức U23 vs B.B.Ngà U23 [D-2] - 1/2 -

OLP

15:00 - [D-4] Arập Xêut U23 vs Brazil U23 [D-1] +1 3/4 -

OLP

15:30 - [B-3] Romania U23 vs New Zealand U23 [B-2] - 1/4 -

OLP

15:30 - [B-1] Hàn Quốc U23 vs Honduras U23 [B-4] - 3/4 -

TQA

15:30 - [B-4] Hebei CFFC vs Dalian Yifang [B-8] - 1/4 -

TQA

15:30 - [B-3] Beijing Guoan vs Shanghai Port [B-1] +1/4 -

MAPL

15:45 - [7] Kelantan vs PDRM FA [9] - 1/2 -

AUSQSL

16:30 - [5] Queensland Lion vs Capalaba [11] - 2 -

TQB

16:30 - [B-5] Nanjing Fengfan vs Guizhou FC [C-3] - 3/4 -

AUSQSL

17:00 - [4] Sunshine Coast vs Brisbane Roar U21 [2] +1 -

TQA

17:30 - [B-7] Tianjin Tigers vs Changchun Yatai [B-2] +1 1/4 -

OLP

18:00 - [C-1] T.B.Nha U23 vs Argentina U23 [C-3] - 1/2 -

OLP

18:00 - [C-4] Australia U23 vs Ai Cập U23 [C-2] +0 -

OLP

18:30 - [A-3] Pháp U23 vs Nhật Bản U23 [A-1] +1/4 -

OLP

18:30 - [A-4] Nam Phi U23 vs Mexico U23 [A-2] +1 1/2 -

TQB

18:35 - [C-4] Shenyang Urban vs Xinjiang Tianshan [A-6] - 3/4 -

TQB

19:00 - [C-1] Wuhan Three T. vs Sichuan Jiuniu [A-3] - 1 1/2 -

MASL

19:15 - [9] Sabah FA vs Pahang [10] - 1/4 -

TQA

19:30 - [B-5] Sh. Shenhua vs Wuhan Zall [B-6] - 1 1/4 -

MASL

20:00 - [5] Selangor FA vs Darul Takzim [1] +3/4 -

MASL

20:00 - [12] UiTM FC vs Penang FA [2] +1 -

MASL

20:00 - [7] Melaka FA vs Terengganu [3] +3/4 -

MAPL

20:00 - [10] Perak II vs Kelantan United [8] +0 -

GHCLB

21:00 - Alanyaspor vs Hatayspor -

GHCLB

21:00 - [44] AZ Alkmaar vs OFI Creta - 1 3/4 -

GHCLB

21:00 - Nantes vs Lorient - 1/4 -

GHCLB

21:30 - Antalyaspor vs Umraniyespor -

GHCLB

21:30 - B.Leverkusen vs Utrecht [66] - 3/4 -

GHCLB

22:00 - Doxa Katokopia vs Karmiotissa Pol. -

CHIA

22:00 - [8] Cobresal vs Melipilla [14] - 1/2 -

GHCLB

22:30 - Troyes vs Metz -

FINB

22:30 - [10] Klubi 04 Helsinki vs JIPPO [12] - 1/4 -

FINB

22:30 - [1] VPS Vaasa vs Jaro [4] +0 -

FINB

22:30 - [2] RoPS Rovaniemi vs MuSa Pori [11] - 1/2 -

FINB

22:30 - [8] Gnistan vs KPV Kokkola [5] - 1/4 -

FINB

22:30 - [7] EIF Ekenas vs PK-35 [6] - 1/2 -

FIN3

22:30 - [A-4] Lahden Reipas vs JaPS [A-1] +1 -

FIN3

22:30 - [B-6] Jazz vs Ilves-Kissat [B-12] - 1/4 -

GHCLB

22:59 - Anorthosis vs PAEEK Kyrenia -

GHCLB

22:59 - [140] Empoli vs Pontedera - 1 3/4 -

GHCLB

22:59 - [28] Fenerbahce vs Zwolle [155] -

GHCLB

22:59 - [34] Inter Milan vs Crotone - 1 1/2 -

GHCLB

22:59 - Bayern Munich vs M.gladbach - 3/4 -

GHCLB

22:59 - Real Sociedad vs Monaco +0 -

GHCLB

22:59 - [62] Udinese vs Sturm Graz +0 -

FIN3

22:59 - [B-9] Ilves II vs VJS [B-8] - 1 -

GHCLB

23:30 - Alaves vs Mirandes - 1/2 -

FIN3

23:30 - [A-10] PK Keski Uusimaa vs KaPa [A-6] +1/4 -

GHCLB

23:45 - [103] Valencia vs Zaragoza - 1/2 -

C1

00:00 - [D-2] Sheriff Tiraspol vs Alashkert - 1 1/4 -

C1

00:00 - Neftchi Baku vs Olympiakos +1/2 -

GHCLB

00:00 - [7] Leganes vs Rayo Majada. - 1 -

GHCLB

00:00 - Granada vs Alcorcon [156] - 1/2 -

GHCLB

00:00 - Lamia FC vs Apollon Smirnis - 1/4 -

GHCLB

00:00 - SD Logrones vs Burgos CF -

DUC4DB

00:00 - [19] Optik Rathenow vs Lok.Leipzig [3] +1 -

DUC4DB

00:00 - [15] Hertha Berlin II vs Meuselwitz [17] - 1/4 -

DUC4DB

00:00 - [2] Berliner FC Dynamo vs E.Cottbus [9] - 3/4 -

DUC4DB

00:00 - [7] Luckenwalde vs FC Eilenburg [20] - 1/4 -

DUC4DB

00:00 - [8] C. Leipzig vs Ger.Halberstadt [12] - 1 -

DUC4DB

00:00 - [13] SV Lichtenberg vs Tasmania Berlin [14] - 1/4 -

NORA

00:00 - [6] Lillestrom vs Sarpsborg [11] - 1/2 -

NORA

00:00 - [10] Odd Grenland vs Sandefjord [12] - 1/2 -

NORA

00:00 - [16] Mjondalen vs Stabaek [15] - 1/2 -

NORA

00:00 - [8] Haugesund vs Stromsgodset [9] - 3/4 -

ARGA

00:15 - [11] Godoy Cruz vs Atletico Tucuman [18] +0 -

ARGA

00:15 - [17] Union Santa Fe vs Banfield [24] - 1/4 -

C1

00:30 - CFR Cluj vs Lincoln Red Imps - 1 3/4 -

C1

00:45 - Midtjylland vs Celtic +0 -

GHCLB

00:45 - RB Salzburg vs Atletico Madrid [102] - 1/2 -

C1

01:00 - Ludogorets vs Mura - 1 1/2 -

C1

01:00 - Galatasaray vs PSV Eindhoven +1/2 -

GHCLB

01:00 - Forest Green vs Swansea City +1/4 -

GHCLB

01:00 - Derby County vs Real Betis [18] +1 1/2 -

GHCLB

01:00 - Doncaster Rovers vs Sheffield Utd +1/2 -

BRAU20

01:00 - [20] Santos/SP U20 vs Sao Paulo/SP U20 [2] -

BRAU20

01:00 - [3] Atl. Mineiro/MG U20 vs Palmeiras/SP U20 [4] +1/4 -

BRAU20

01:00 - [11] Flamengo/RJ U20 vs Cruzeiro/MG U20 [6] -

BRAU20

01:00 - [13] Botafogo/RJ U20 vs SC Recife/PE U20 [15] -

BRAU20

01:00 - [19] Fortaleza/CE U20 vs Atletico/GO U20 [14] -

C1

01:15 - [F-4] Young Boys vs Slo. Bratislava - 1 1/2 -

C1

01:30 - Crvena Zvezda vs Kairat Almaty - 1 1/4 -

C1

01:30 - Sparta Praha vs Rapid Wien - 1/2 -

GHCLB

01:30 - Blackburn Rovers vs Leeds Utd [78] +1/2 -

ICEW

01:30 - [6] Thor Akureyri Nữ vs Breidablik Nữ [2] -

GHCLB

01:45 - Milton Keynes Dons vs Tottenham [61] +1 1/2 -

GHCLB

02:00 - Saint Etienne vs Marseille -

GHCLB

02:00 - [15] Man Utd vs Brentford [45] - 3/4 -

GHCLB

02:00 - Porto vs Roma [165] +1/4 -

BRAU20

02:00 - [18] Bahia/BA U20 vs Vasco DG/RJ U20 [17] +3/4 -

ICEB

02:15 - [3] Fjolnir vs UMF Grindavik [7] - 1/4 -

ICEW

02:15 - [4] Stjarnan Nữ vs UMF Selfoss Nữ [5] +0 -

ARGA

02:30 - [16] Sarmiento Junin vs CA Platense [19] +0 -

ARGA

02:30 - [3] Velez Sarsfield vs Defensa YJ [7] - 1/4 -

BRC

02:30 - [12] Atletico/PR vs Atletico/GO [4] - 1/2 -

CHIA

02:30 - [5] U. Espanola vs Huachipato [16] +0 -

GHCLB

02:45 - Wycombe vs Leicester City +1 1/4 -

ICEB

03:00 - [5] Vestri vs Grotta [6] +0 -

COLC

03:00 - [14] Patriotas vs Real San Andres [1] - 3/4 -

CRCA

03:00 - [6] Municipal Grecia vs Cartagines [3] +1/4 -

ARGA

04:45 - [9] Independiente vs Patronato Parana [21] - 1/2 -

BRB

05:00 - [4] Avai/SC vs Remo/PA [13] - 1/2 -

CHIA

05:00 - [13] O Higgins vs Curico Unido [15] +0 -

BRC

05:15 - [8] Santos/SP vs Juazeirense/BA [6] - 2 -

CHIB

05:30 - [12] U.Concepcion vs CD Magallanes [7] -

BRAU20

06:00 - [16] America/MG U20 vs Ceara/CE U20 [9] -

COLC

06:00 - [9] Atl. Bucaramanga vs Envigado [18] - 1/2 -

VENA

06:00 - [A-3] Puerto Cabello vs Dep.Guaira [A-1] -

USB

06:30 - [B-7] Atlanta United II vs Tulsa Roughnecks [B-4] +0 -

ARGA

07:00 - [4] Lanus vs River Plate [1] +1 -

CRCA

07:00 - [1] Herediano vs Guadalupe FC [11] - 1/2 -

USB

07:05 - [B-8] Sporting Kansas II vs Louisville City [B-2] +3/4 -

MEXB

07:05 - [8] Tampico Madero vs Leones Negros UdeG [9] -

BRC

07:30 - [9] Atl. Mineiro/MG vs Bahia/BA [2] - 3/4 -

BRC

07:30 - [7] Sao Paulo/SP vs Vasco DG/RJ [13] - 3/4 -

CHIA

07:30 - [4] U. La Calera vs Palestino [12] - 1/4 -

USB

07:30 - [C-3] SA Scorpions vs El Paso Locomotive [C-1] - 1/4 -

CRCA

08:00 - [9] San Carlos vs Alajuelense [2] +1/4 -

COLC

08:05 - [8] Inde.Medellin vs Once Caldas [24] - 1/2 -

MEXB

09:05 - [10] Raya2 vs Cancun FC [13] +1/4 -

USAA

09:30 - [Tay-9] Los Angeles FC vs Minnesota Utd [Tay-6] - 1 1/4 -

GHCLB

19:00 Hoãn [109] Aston Villa vs Nottingham Forest -

GHCLB

21:00 Hoãn [170] Konyaspor vs Goztepe -

FIN3

23:30 Hoãn [B-7] Honka 2 vs SalPa Salo [B-10] -

GHCLB

00:00 Hoãn Coventry vs Norwich [171] +3/4 -

ICEW

03:00 Hoãn [10] Fylkir Nữ vs Valur Nữ [1] -

Lịch bóng đá trong ngày 28/07/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 28/07/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

40%

2

40%

1

20%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2