LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 27/07/2021

Lịch bóng đá trong ngày 27/07/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

OLPW

15:00 - [G-2] Mỹ Nữ vs Australia Nữ [G-3] - 1 3/4 -

OLPW

15:00 - [G-4] New Zealand Nữ vs Thụy Điển Nữ [G-1] +1 3/4 -

TQB

15:30 - [B-2] Chengdu Better City vs Zibo Cuju [A-5] - 2 1/4 -

NHATA

17:00 - [16] Gamba Osaka vs Oita Trinita [19] - 1/4 -

TQA

17:00 - [A-6] Chongqing Lifan vs Guangzhou City [A-4] +3/4 -

TQA

17:00 - [A-8] Qingdao FC vs Shenzhen FC [A-3] +1 1/2 -

AUSBPL

17:30 - [12] Brisbane Knights vs Toowong FC [7] +1 -

AUSBPL

17:30 - [10] The Gap vs Centenary Stormers [9] - 1/4 -

AUSBPL

17:45 - [5] Mount Gravatt vs UQ FC [8] - 1/4 -

OLPW

18:00 - [E-4] Chile Nữ vs Nhật Bản Nữ [E-3] +1 1/2 -

OLPW

18:00 - [E-2] Canada Nữ vs V.Q Anh Nữ [E-1] +1/4 -

GHCLB

18:00 - Genk vs RWD Molenbeek -

OLPW

18:30 - [F-2] Brazil Nữ vs Zambia Nữ [F-3] - 3 3/4 -

OLPW

18:30 - [F-1] Hà Lan Nữ vs Trung Quốc Nữ [F-4] - 1 3/4 -

TQB

18:35 - [A-1] Meizhou Hakka vs Nantong Zhiyun [B-1] - 1/4 -

TQB

18:35 - [C-5] Suzhou Dongwu vs Kunshan FC [B-3] +1/4 -

GHCLB

19:00 - Exeter City vs Bristol City +3/4 -

TQA

19:00 - [A-2] Guangzhou FC vs Shandong Taishan [A-1] - 1/4 -

TQA

19:00 - [A-5] Luoyang Longmen vs Cangzhou Mighty Lions [A-7] - 1/4 -

TQB

19:00 - [B-6] Jiangxi Liansheng vs Shaanxi Changan [A-4] +1/2 -

MASL

20:00 - [11] Perak FA vs Kuala Lumpur FA [6] +1/4 -

MAPL

20:00 - [4] Terengganu II vs Negeri Sembilan [1] - 1/4 -

MAPL

20:00 - [11] FAM-MSN vs Selangor II [5] +1 3/4 -

GHCLB

22:00 - [133] Torino vs Al Fateh - 1 1/4 -

TDU21

22:00 - [SN-6] Kalmar U21 vs Landskrona U21 [SN-3] -

TDU21

22:00 - [AN-6] Orgryte IS U21 vs Varbergs BoIS U21 [AN-1] -

FIN3

22:30 - [B-5] HJS Akatemia vs Espoo [B-11] - 1 -

C3

22:45 - Inter d.Escaldes vs Teuta Durres +1/4 -

C1

22:59 - Helsinki vs Malmo [H-4] +1/4 -

C1

22:59 - Flora Tallinn vs Legia Wars. +3/4 -

C1

22:59 - Omonia Nicosia vs Dinamo Zagreb +1/4 -

GHCLB

22:59 - Besiktas vs Istanbul BB -

GHCLB

22:59 - Mainz vs Gaziantep B.B [53] - 1 -

DUC4BA

23:00 - [15] Nurnberg II vs Unterhaching [9] -

DUC4BA

23:30 - [19] Greuther Furth II vs Schweinfurt [3] -

DUC4BA

23:30 - [10] VfB Eichstatt vs Memmingen [16] - 3/4 -

DUC4BA

23:30 - [7] TSV Aubstadt vs SpVgg Bayreuth [2] +3/4 -

DUC4BA

23:30 - [18] TSV 1896 Rain vs V. Aschaffenburg [11] +1/2 -

DUC4DB

23:30 - [4] CZ Jena vs VSG Altglienicke [6] - 1/4 -

CHIB

23:30 - [1] Coquimbo Unido vs Puerto Montt [4] -

ALGA

23:45 - [6] CR Belouizdad vs CA BB Arreridj - 2 1/4 -

ALGA

23:45 - [17] CS Constantine vs O Medea [12] - 3/4 -

ALGA

23:45 - [3] WA Tlemcen vs Ain M'lila - 3/4 -

ALGA

23:45 - [18] NC Magra vs USM Alger [5] -

ALGA

23:45 - [2] Paradou AC vs MC Oran [1] -

ALGA

23:45 - JSM Skikda vs USM Bel Abbes +1 -

GHCLB

23:59 - [55] Lazio vs Padova - 2 -

C1

00:00 - Zalgiris vs Ferencvaros +1/2 -

GHCLB

00:00 - Granada vs Espanyol [92] +0 -

GHCLB

00:00 - [6] Cadiz vs Las Palmas - 1/2 -

GHCLB

00:00 - [26] Crystal Palace vs Charlton Athletic - 3/4 -

GHCLB

00:00 - [65] Levante vs Atromitos - 1 3/4 -

GHCLB

00:00 - NAC Breda vs Almere City +0 -

GHCLB

00:00 - Plymouth Argyle vs Bristol City +1/2 -

DUC4BA

00:00 - [6] Illertissen vs Buchbach [5] - 1/4 -

DUC4BA

00:00 - [14] Eltersdorf vs Bayern Munich II [1] -

DUC4BA

00:00 - [12] Heimstetten vs FC Pipinsried [13] +0 -

DUC4BA

00:00 - [8] Augsburg II vs Schalding Hein. [17] - 1/4 -

DUC4BA

00:00 - [4] Wacker Burghausen vs Rosenheim [20] - 1 -

DUC4DB

00:00 - [18] Auerbach vs Berlin AK 07 [1] +3/4 -

DUC4DB

00:00 - [5] Babelsberg vs Chemnitzer [10] +1/2 -

DUC4DB

00:00 - [11] Tennis Borussia B. vs Union Furstenwalde [16] - 1/2 -

TDB

00:00 - [3] Helsingborg vs Falkenbergs [15] - 1/2 -

TDB

00:00 - [7] Osters vs Jonkopings [9] +0 -

DENB

00:00 - [10] Esbjerg FB vs Vendsyssel FF [11] - 1/2 -

ALGA

00:00 - [14] RC Relizane vs Hussein Dey [4] -

C3

01:00 - Hibernians Paola vs Folgore / Falciano - 1 3/4 -

C3

01:00 - Buducnost vs HB Torshavn - 3/4 -

GHCLB

01:00 - Tranmere Rovers vs Sunderland -

GHCLB

01:00 - Rotherham Utd vs Newcastle [23] +3/4 -

GHCLB

01:00 - Fleetwood Town vs Huddersfield +0 -

GHCLB

01:00 - Cambridge Utd vs QPR +3/4 -

GHCLB

01:00 - Cardiff City vs Southampton [68] +1/4 -

GHCLB

01:00 - Gillingham vs Millwall +3/4 -

GHCLB

01:00 - [56] Mallorca vs Eibar -

GHCLB

01:00 - Mansfield vs Coventry +1/4 -

GHCLB

01:00 - Man City vs Preston North End -

GHCLB

01:00 - Oldham vs Crewe Alexandra -

GHCLB

01:00 - [120] Sevilla vs PSG - 1/4 -

BIA

01:00 - [18] Beerschot-Wilrijk vs Cercle Brugge [17] - 1/4 -

ICEB

01:00 - [9] Thor Akureyri vs Fram Rey. [1] +1/2 -

GHCLB

01:30 - Port Vale vs Sheffield Wed. -

GHCLB

01:30 - Scunthorpe Utd vs Lincoln -

GHCLB

01:30 - Wigan vs Stoke City +0 -

GHCLB

01:45 - Alfreton Town vs Burton Albion +1 -

GHCLB

01:45 - Bournemouth vs Chelsea +3/4 -

GHCLB

01:45 - Blackpool vs Burnley [158] +1/2 -

GHCLB

01:45 - Colchester Utd vs Ipswich -

GHCLB

01:45 - Stevenage vs Watford [154] +1 -

ICEW

02:15 - [3] Trottur Rey. Nữ vs Keflavik IF Nữ [8] - 1 -

ARGA

02:30 - [8] CA Huracan vs Colon [6] +1/4 -

BRAU20

02:30 - [10] Corinthians/SP U20 vs Fluminense/RJ U20 [5] +0 -

ALGA

03:00 - [16] ASO Chlef vs ES Setif [7] +1/2 -

ALGA

03:00 - [9] JS Kabylie vs MC Alger [11] - 1/2 -

ALGA

03:00 - [15] US Biskra vs JS Saoura [10] +0 -

ARGA

04:45 - [20] Aldosivi vs Racing Club [15] +1/4 -

MEXB

05:00 - [14] Tlaxcala FC vs Dorados [1] -

BRC

05:15 - [17] Criciuma/SC vs Fluminense/RJ [19] +3/4 -

CHIA

06:00 - [3] Audax Italiano vs Everton CD [7] +0 -

COLB

06:00 - [9] Real Cartagena vs Valledupar [6] -

USB

06:00 - [A-8] Loudoun United vs Ch. Battery [A-6] - 1/4 -

CRCA

06:00 - [12] Perez Zeledon vs Jicaral Sercoba [10] -

ARGA

07:00 - [5] Boca Juniors vs San Lorenzo [23] +1/4 -

CRCA

07:00 - [7] Sporting (CRC) vs Guanacasteca [8] - 1/4 -

MEXB

07:05 - [6] Venados vs Celaya [5] +0 -

BRB

07:30 - [2] Botafogo/RJ vs CSA/AL [8] - 1/4 -

BRC

07:30 - [11] Vitoria/BA vs Gremio/RS [5] +1/4 -

COLA

08:05 - [6] La Equidad vs Deportivo Pasto [12] - 1/2 -

CRCA

09:00 - [4] Dep. Saprissa vs Santos Guapiles [5] - 3/4 -

MEXB

09:05 - [4] Sonora vs CD Tapatio [16] - 1/4 -

USB

09:30 - [D-8] Las Vegas Lights vs Orange C. Blues [D-2] +1/2 -

MASL

20:00 Hoãn [8] Petaling Jaya City vs Kedah FA [4] -

GHCLB

22:00 Hoãn Cska Sofia vs Apoel FC [81] -

TDU21

23:00 Hoãn [SN-1] Halmstads U21 vs Trelleborgs U21 [SN-8] -

GHCLB

01:30 Hoãn Walsall vs West Brom +1 -

Lịch bóng đá trong ngày 27/07/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 27/07/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

40%

2

40%

1

20%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2