LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 13/06/2021

Lịch bóng đá trong ngày 13/06/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [11] Fujieda MYFC vs FC Imabari [15] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [10] Vanraure Hachinohe vs Yokohama SCC [8] - 1/2 -

NHAT3

11:00 - [12] Azul Claro Numazu vs Kagoshima [7] +0 -

NHAT3

11:00 - [14] Gainare Tottori vs Nagano Parceiro [9] +1/4 -

NHATJFL

11:00 - [11] MIO Biwako vs Kochi United SC [13] -

NHATJFL

11:00 - [14] Maruyasu Okazaki vs Honda FC [2] +1 1/4 -

NHATJFL

11:00 - [6] Reinmeer Aomori vs Sony Sendai [3] -

NHATJFL

11:00 - [1] Iwaki FC vs Matsue City [10] -

NHATJFL

11:00 - [15] Honda Lock vs Veertien Mie [9] -

HQB

11:00 - [4] Jeonnam Dragons vs Bucheon 1995 [9] - 1 -

GHW

12:00 - Nhật Bản Nữ vs Mexico Nữ [11] - 3 -

AUSNSW

12:00 - [3] Rockdale City vs Blacktown City [1] +1/4 -

AUSNSW

12:00 - [2] Sydney Utd vs Marconi Stallions [9] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [5] Alb. Niigata (JPN) vs Okayama [11] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [9] JEF United Chiba vs Tokyo Verdy [12] +0 -

NHATB

12:00 - [7] Montedio Yama. vs Renofa Yamaguchi [17] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [2] Kyoto Sanga vs Thespa Kusatsu [16] - 1 -

NHATB

12:00 - [10] Mito Hollyhock vs Sagamihara [22] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [4] V-Varen Nagasaki vs Matsumoto Yama. [21] - 3/4 -

NHAT3

12:00 - [3] Kataller Toyama vs Roas. Kumamoto [1] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [13] Kamatamare San. vs Fukushima Utd [5] +1/4 -

AUSA

12:05 - [4] Brisbane Roar vs Adelaide Utd [5] - 1/4 -

WA

13:00 - [A-2] Hàn Quốc vs Lebanon [A-3] - 2 -

AUSQSL

13:00 - [10] Logan Light. vs Moreton Bay Utd [7] +1/2 -

NHATB

13:00 - [1] Jubilo Iwata vs Ventforet Kofu [3] - 1/4 -

NHATB

13:00 - [6] Machida Zelvia vs Blaublitz Akita [13] - 1/4 -

NHATJFL

13:00 - [8] Suzuka Point Getters vs Verspah Oita [5] -

AUSQSL

13:15 - [6] Gold Coast Knights vs Sunshine Coast [5] - 3/4 -

AUSBPL

14:00 - [3] St George Willawong vs Bayside Utd [4] - 1 -

HQB

14:00 - [7] Ansan Greeners vs Busan I'Park [5] +1/4 -

HQ3

14:00 - [6] Gyeongju KHNP vs Cheongju FC [12] - 1/2 -

GREU20

15:00 - [6] Atromitos U20 vs Aris Salonica U20 [4] -

AUSQSL

15:00 - [13] Brisbane Strikers vs Queensland Lion [4] -

NHATLC

15:00 - [D-1] Yokohama FM vs Consa. Sapporo [A-2] - 3/4 -

NHATLC

15:00 - [C-2] Shonan Bellmare vs FC Tokyo [B-1] +1/4 -

HQ3

15:00 - [5] Gimhae City vs Pyeongtaek FC [13] -

HQ3

15:00 - [4] Busan Transp. vs Cheonan City [1] -

GHW

16:00 - Estonia Nữ vs Latvia Nữ -

NHATB

16:00 - [19] Ehime FC vs Zweigen Kan. [18] +1/4 -

NHATLC

16:00 - [C-1] Urawa Red vs Vissel Kobe [B-2] +0 -

HQB

16:30 - [6] Gyeongnam vs Gimcheon Sangmu [1] +0 -

ESTA

17:00 - [2] Flora Tallinn vs Vaprus Parnu [10] -

FIN3

17:00 - [C-3] OLS Oulu vs PS Kemi [C-11] - 1 -

NHATB

17:00 - [15] Omiya Ardija vs Tochigi SC [14] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [8] Ryukyu vs Giravanz Kita. [20] - 3/4 -

HQ3

17:00 - [10] Daejeon Korail vs Gangneung City [15] - 1/2 -

POLB

17:40 - Nieciecza vs Stomil Olsztyn [15] - 1 1/2 -

POLB

17:40 - [2] Miedz Legnica vs Zaglebie Sosno [16] - 3/4 -

POLB

17:40 - [5] GKS Tychy vs LKS Lodz [7] - 1/2 -

POLB

17:40 - Gornik Leczna vs Sandecja [4] - 1/4 -

POLB

17:40 - [12] Puszcza Nie. vs GKS Belchatow - 1/4 -

POLB

17:40 - [11] Chrobry Glogow vs Arka Gdynia [6] +1/2 -

POLB

17:40 - [17] GKS Jastrzebie vs Resovia [10] +0 -

POLB

17:40 - Radomiak Radom vs Korona Kielce [3] - 1 -

POLB

17:40 - [1] Widzew Lodz vs Odra Opole [8] - 1/2 -

GHW

18:00 - Lithuania Nữ vs Đảo Faroe Nữ - 1 -

LATA

18:00 - [6] BFC Daugava vs Valmiera / BSS [3] +3/4 -

TDB

18:00 - [1] Varnamo vs Trelleborgs [5] - 1/4 -

TD3

18:00 - [Norra-1] Brommapojkarna vs Pitea IF [Norra-11] - 2 -

TD3

18:00 - [Norra-9] Hammarby Talang vs Sandvikens [Norra-3] +1 1/4 -

FINB

19:00 - [6] PK-35 vs KPV Kokkola [4] +0 -

EURO

20:00 - [D-1] Anh vs Croatia [D-2] - 1 -

GHQG

20:00 - Tanzania vs Malawi - 1/2 -

KAZA

20:00 - [9] FK Taraz vs Kairat Almaty [3] +3/4 -

KAZA

20:00 - [1] Astana vs Tobol Kostanay [2] - 1/2 -

LATA

20:00 - [2] Riga FC vs Noah Jurmala [8] -

GEOA

20:30 - [9] Shukura vs Saburtalo [3] +3/4 -

GEOA

20:30 - [10] Samtredia vs Dinamo Tbilisi [2] +1 1/4 -

LATA

20:30 - [5] Spartaks Jurmala vs FK Liepaja [4] +1/2 -

BLRA

21:00 - [8] Isloch vs Dinamo Brest [6] +1/4 -

FIN3

21:00 - [A-10] PK Keski Uusimaa vs PEPO [A-3] +1 1/4 -

TD3

21:00 - [Norra-7] Lulea vs Sylvia [Norra-12] +1/4 -

GHW

22:00 - [5] Jordan Nữ vs Tunisia Nữ [1] +1/2 -

KAZA

22:00 - [13] Kaisar Kyzylorda vs Turan (KAZ) [12] - 1/4 -

FINB

22:00 - [3] RoPS Rovaniemi vs TPS Turku [2] +1/4 -

FINB

22:30 - [10] MuSa Pori vs VPS Vaasa [1] +0 -

FINB

22:30 - [12] JIPPO vs Jaro [5] +1/2 -

FINB

22:30 - [8] Gnistan vs MP Mikkeli [9] - 1/4 -

FIN3

22:30 - [C-10] GBK Kokkola vs VIFK Vaasa [C-9] - 1/4 -

FIN3

22:30 - [B-7] Honka 2 vs Jazz [B-6] - 1 -

FIN3

22:30 - [B-4] Grankulla IFK vs Ilves-Kissat [B-12] - 1/2 -

FIN3

22:30 - [A-7] NJS Nurmijarvi vs Lahden Reipas [A-4] - 1/4 -

FIN3

22:30 - [C-5] OTP vs SJK Akatemia [B-1] +1/2 -

FIN3

22:30 - [A-2] Atlantis vs PeKa [A-9] - 1 1/4 -

FIN3

22:30 - [B-9] Ilves II vs SalPa Salo [B-10] - 1 1/4 -

FIN3

22:30 - [A-6] KaPa vs JaPS [A-1] +1 -

URUA

22:30 - [14] Dep. Maldonado vs Cerro Largo [8] +0 -

EURO

22:59 - [C-2] Áo vs North Macedonia [C-4] - 3/4 -

ITA3

22:59 - [A-1] Padova vs Alessandria - 1/4 -

BLRA

22:59 - [5] Rukh Brest vs Torpedo Zhodino [10] - 1/2 -

LATA

22:59 - [1] Rigas Futbola Skola vs METTA/LU Riga [7] - 2 1/2 -

NORA

22:59 - [6] Lillestrom vs Haugesund [8] +0 -

NORA

22:59 - [9] Stromsgodset vs Rosenborg [4] +1/4 -

NORA

22:59 - [1] Bodo Glimt vs Mjondalen [16] - 1 1/2 -

NORA

22:59 - [12] Sarpsborg vs Brann [14] - 1/4 -

ALGA

22:59 - [20] JSM Skikda vs WA Tlemcen [16] - 1/2 -

GHW

23:30 - Malta Nữ vs Montenegro Nữ +1/2 -

ALGA

23:45 - [7] MC Alger vs JS Saoura [3] - 1/4 -

ALGA

23:59 - [11] O Medea vs NC Magra [10] - 3/4 -

GHQG

00:00 - [51] Sudan vs Zambia -

GHW

00:00 - [13] Costa Rica Nữ vs Guatemala Nữ - 3 1/4 -

GHU23

00:00 - Ai Cập U23 vs Nam Phi U23 -

TD3

00:30 - [Sodra-16] Qviding vs Trollhattan [Sodra-10] +0 -

NORA

01:00 - [5] Viking vs Valerenga [7] +1/4 -

ALGA

01:00 - [6] JS Kabylie vs US Biskra [15] - 1 -

COLA

01:30 - [3] Millonarios vs Junior Barranquilla [7] - 1/2 -

URUA

01:30 - [2] Nacional Montevideo vs CA Fenix [7] - 1 -

EURO

02:00 - [C-1] Hà Lan vs Ukraina [C-3] - 1 -

TBNB

02:00 - Rayo Vallecano vs Girona [20] - 1/2 -

BRAA

02:00 - [1] Atl. Mineiro/MG vs Sao Paulo/SP [12] - 1/4 -

BRAA

02:00 - [2] Flamengo/RJ vs America/MG [13] - 1 -

BRAA

02:00 - [19] Gremio/RS vs Atletico/PR [10] - 1/2 -

BRB

02:00 - [4] Avai/SC vs Brusque FC/SC [14] - 1/2 -

BRB

02:00 - [2] Botafogo/RJ vs Remo/PA [13] - 1/2 -

VENA

02:00 - [B-2] Estu.Merida vs Hermanos Colmenares [B-4] - 1/4 -

COP

04:00 - [B-1] Brazil vs Venezuela [B-5] - 2 1/2 -

USB

06:00 - [A-2] Ch.Independence vs Hartford Athletic [A-5] +0 -

GHW

06:30 - B.D.Nha Nữ vs Nigeria Nữ [23] - 3/4 -

BRAA

06:30 - [17] Bahia/BA vs Internacional/RS [7] +0 -

BRAA

06:30 - [5] Bragantino/SP vs Fluminense/RJ [8] - 1/2 -

BRAA

06:30 - [20] Chapecoense vs Ceara/CE [14] +1/4 -

BRAA

06:30 - [3] Fortaleza/CE vs SC Recife/PE [18] - 3/4 -

BRB

06:30 - [18] Vitoria/BA vs Operario/PR [15] - 1/4 -

BRB

06:30 - [1] Coritiba/PR vs Londrina/PR [17] - 1/2 -

VENA

06:30 - [C-2] Monagas vs UCV FC [C-6] - 3/4 -

COP

07:00 - [B-3] Colombia vs Ecuador [B-4] - 1/4 -

GHW

09:15 - [2] Mỹ Nữ vs Jamaica Nữ -

TDU21

20:00 Hoãn [SN-7] Malmo U21 vs Kalmar U21 [SN-6] -

TDB

00:30 Hoãn [3] Helsingborg vs Norrby [6] -

Lịch bóng đá trong ngày 13/06/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 13/06/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2