LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 12/06/2021

Lịch bóng đá trong ngày 12/06/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [16] Tokyo Musashino vs Nara Club [11] +1/4 -

GHQG

11:35 - Nhật Bản U23 vs Jamaica -

NHATJFL

12:00 - [17] FC Kariya vs TIAMO Hirakata [5] -

NHATW

12:00 - [4] Cerezo Osaka Nữ vs Nippatsu Yokohama Nữ [5] +0 -

AUSSL

12:30 - [4] Metro Stars vs Sturt Lions [5] -

AUSSL

12:30 - [10] Cumberland Utd vs Ade. Blue Eagles [12] -

AUSSL

12:30 - [1] Adelaide Comets vs Adelaide City [2] -

AUSSL

12:30 - [6] SA Panthers vs Campbelltown City [3] -

NHAT3

13:00 - [6] FC Gifu vs Tegevajaro Miyazaki [2] - 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [5] Inglewood Utd vs Armadale SC [7] -

AUSFWP

14:00 - [3] Sorrento vs Cockburn City [9] -

AUSFWP

14:00 - [4] Perth Glory U21 vs Perth SC [1] -

AUSFWP

14:00 - [6] ECU Joondalup vs Gwelup Croatia [10] -

AUSFWP

14:00 - [11] Balcatta vs Floreat Athena [2] -

AUSFWP

14:00 - [12] Rockingham City vs Bayswater City [8] -

HQB

14:00 - [2] Anyang vs Seoul E-Land [9] +0 -

GREU20

14:30 - [13] Panetolikos U20 vs Larissa U20 [12] -

AUSNSW

14:30 - [5] Sydney Olympic vs Sydney FC U21 [12] - 1 -

GREU20

15:00 - [5] OFI Creta U20 vs Apollon Smirnis U20 [14] -

AUSBPL

15:00 - [1] Albany Creek vs Western Spirit [11] - 3 -

GREU20

15:30 - [1] PAOK U20 vs Asteras Tripolis U20 [9] -

AUSSL

15:30 - [7] Adelaide Olympic vs Adelaide Utd U21 [9] - 1/4 -

AUSBPL

16:00 - [7] Toowong FC vs Acacia Ridge [6] - 1 1/2 -

AUSNSW

16:00 - [6] Mt Druitt Town vs Sutherland Sharks [11] - 1/4 -

AUSA

16:05 - [3] Central Coast vs Macarthur FC [6] - 1/4 -

AUSQSL

16:15 - [11] Capalaba vs Eastern Suburbs [9] -

AUSQSL

16:30 - [12] Redlands Utd vs Olympic FC QLD [3] -

AUSQSL

16:30 - [14] Magpies Crusaders vs Gold Coast Utd [8] -

HQB

16:30 - [8] Chungnam Asan vs Daejeon Hana Citizen [3] +1/2 -

AUSSL

17:00 - [8] Croydon Kings vs Adelaide Raiders [11] - 1/2 -

HQ3

17:00 - [9] Changwon City vs Paju Citizen [8] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [7] Ulsan Citizen vs GimPo Citizen [2] +1/2 -

HQ3

17:00 - [3] Mokpo City vs Yangju FC [14] - 3/4 -

FIN3

18:00 - [C-1] JS Hercules vs JBK [C-7] - 1 1/4 -

FIN3

18:00 - [A-12] MiPK Mikkeli vs Mypa [A-11] - 1/4 -

TDB

18:00 - [10] Vasteras vs Osters [7] - 1/4 -

TDB

18:00 - [11] Eskilstuna City vs Falkenbergs [15] - 1/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-12] Linkoping City vs Tvaakers IF [Sodra-14] -

TD3

18:00 - [Sodra-4] IFK Malmo vs Osterlen FF [Sodra-11] - 1/4 -

TD3

18:00 - [Norra-14] Assyriska vs Haninge/Brand. [Norra-13] -

BLRA

18:45 - [15] FK Smorgon vs FK Slutsk [12] +1/2 -

DUC4N

19:00 - Bayern Alzenau vs Elversberg [4] +2 -

DUC4N

19:00 - [13] Stuttgart II vs Stadtallendorf -

DUC4N

19:00 - [9] Hoffenheim II vs Aalen [10] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [1] SSV Ulm vs Homburg [6] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - Freiburg II vs Koblenz [12] - 1 -

DUC4N

19:00 - [15] Pirmasens vs TSV Schott Mainz [17] - 1 -

DUC4N

19:00 - [18] Giessen vs Hessen Kassel [8] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [14] Sonnenhof vs Bahlinger [7] +0 -

KAZA

19:00 - [13] Zhetysu Taldykorgan vs Caspiy Aktau [9] +1/4 -

LITA

19:00 - [3] Kauno Zalgiris vs Dainava Alytus [8] - 1 1/2 -

FIN3

19:30 - [C-8] RoPS Rovaniemi II vs Narpes Kraft [C-6] - 2 1/4 -

EURO

20:00 - [A-2] Wales vs Thụy Sỹ [A-3] +1/2 -

GHCLB

20:00 - Malmo vs Kalmar -

ICEB

20:00 - [5] Vestri vs Afturelding [10] - 1/2 -

KAZA

20:00 - [6] Aktobe vs Atyrau [11] - 1/4 -

NORA

20:00 - [12] Sandefjord vs Molde [2] +3/4 -

NORA

20:00 - [5] Kristiansund vs Odd Grenland [10] - 1/2 -

FIN3

20:00 - [A-5] KuFu-98 vs FC Kiffen [A-8] - 1 1/2 -

TDB

20:00 - [8] Orgryte vs Jonkopings [9] +1/4 -

TDB

20:00 - [12] Akropolis IF vs Vasalunds [16] - 1/4 -

TDB

20:00 - [5] Landskrona vs Brage [13] - 1/4 -

BLRA

20:45 - [16] Sputnik Rechitsa vs Dinamo Minsk [2] +2 -

GREU20

21:00 - [2] Olympiakos U20 vs Volos NFC U20 [10] -

GREU20

21:00 - [8] Pas Giannina U20 vs Lamia U20 [11] -

GREU20

21:00 - [7] AEK Athens U20 vs Panathinaikos U20 [3] -

ICEA

21:00 - [2] Breidablik vs Fylkir [12] - 1 1/4 -

KAZA

21:00 - [7] Akzhayik Oral vs Ordabasy [4] +1/4 -

LITA

21:00 - [10] Nevezis vs FK Panevezys [4] +1 1/4 -

TD3

21:00 - [Norra-4] Gefle IF vs Taby IS [Norra-15] - 3/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-7] Atvidabergs vs Vanersborgs FK [Sodra-15] - 1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-2] Oskarshamns AIK vs Lunds BK [Sodra-9] - 1 1/4 -

TD3

21:00 - [Norra-5] Hudiksvalls FF vs Dalkurd FF [Norra-2] +1 -

TD3

21:00 - [Sodra-13] Torns IF vs Skovde [Sodra-8] +0 -

TD3

21:00 - [Sodra-3] Assyriska IK JKP vs Lindome GIF [Sodra-6] -

TD3

21:00 - [Norra-6] Karlstad BK vs Sollentuna FK [Norra-10] - 3/4 -

KAZA

22:00 - [8] Shakhter Kar. vs FK Kyzylzhar [5] - 1/4 -

TD3

22:00 - [Norra-8] Orebro Syrianska vs Umea [Norra-16] +1/2 -

BLRA

22:45 - [3] Bate Borisov vs Neman Grodno [9] - 1 1/2 -

EURO

22:59 - [B-2] Đan Mạch vs Phần Lan [B-3] - 1 1/4 -

GHW

22:59 - Luxembourg Nữ vs Bỉ Nữ -

LITA

22:59 - [6] FK Riteriai vs Dziugas FC [7] - 1 -

NORB

22:59 - [13] Ullensaker/Kisa vs Stjordals Blink [14] - 1/2 -

NORB

22:59 - [1] HamKam vs Strommen [16] - 1 -

NORB

22:59 - [15] Grorud IL vs KFUM Oslo [6] - 1/4 -

NORB

22:59 - [2] FK Jerv vs Bryne [10] +0 -

NORB

22:59 - [9] Ranheim IL vs Sogndal [5] - 1/4 -

NORB

22:59 - [11] Sandnes Ulf vs Raufoss IL [8] - 1/2 -

NORB

22:59 - [7] Asane Fotball vs Start Kristiansand [12] - 1/4 -

GHQG

00:00 - Ghana vs B.B.Ngà -

ICEA

00:00 - [7] Stjarnan vs Valur Rey. [5] +1/2 -

ICEA

00:00 - [1] Vikingur Rey. vs Hafnarfjordur [6] - 1/4 -

BLRA

00:45 - [1] Shakhter Soligo. vs Vitebsk [7] - 1 1/4 -

GHW

01:00 - Slovenia Nữ vs Croatia Nữ - 1 -

GHW

01:00 - [39] Uruguay Nữ vs Puerto Rico Nữ [23] - 1 3/4 -

GHU23

01:00 - Australia U23 vs Mexico U23 - 3/4 -

NORB

01:00 - [3] Aalesund vs Fredrikstad [4] - 1/4 -

URUA

01:00 - [5] CA River Plate (URU) vs CA Progreso [15] - 3/4 -

IREA

01:30 - [10] Longford Town vs St. Patrick's [2] +1 -

IREA

01:45 - [3] Sligo Rovers vs Drogheda Utd [6] - 1/4 -

EURO

02:00 - [B-1] Bỉ vs Nga [B-4] - 1/2 -

GHQG

02:00 - Ma Rốc vs Burkina Faso - 3/4 -

USAA

02:00 - [Tay-1] Sporting Kansas vs Austin FC [Tay-13] -

BRB

02:30 - [5] CRB/AL vs Confianca/SE [19] - 1/4 -

WBM

03:00 - St.Kitts and Nevis vs El Salvador [6] +1 -

URUA

03:15 - [9] Sportivo Cerrito vs Plaza Colonia [1] +0 -

WBM

04:00 - Haiti vs Canada [4] +1 -

VENA

04:00 - [A-1] Dep.Guaira vs Puerto Cabello [A-3] - 1/2 -

BRAA

05:00 - [2] Palmeiras/SP vs Corinthians/SP [7] - 1/2 -

BRAA

05:00 - [17] Santos/SP vs Juventude/RS [16] - 3/4 -

BRB

05:00 - [20] Brasil Pelotas/RS vs Vasco DG/RJ [6] +1/4 -

BRB

05:00 - [10] Vila Nova/GO vs CSA/AL [8] +0 -

USB

06:00 - [A-3] Pittsburgh R. vs Miami Fusion [A-4] - 1/4 -

WBM

06:05 - [3] Panama vs Curacao - 1 -

URUA

06:15 - [3] CA Penarol vs CA Rentistas [12] - 1 1/4 -

VENA

06:15 - [B-1] Dep.Tachira vs Zulia FC [B-6] - 1 -

USB

06:35 - [B-2] Louisville City vs Memphis 901 [B-3] - 1 -

GHQG

07:00 - Mexico vs Honduras - 3/4 -

BRB

07:00 - [12] Cruzeiro/MG vs Goias/GO [3] - 1/2 -

USB

07:05 - [C-5] Rio Grande Valley vs Real Monarchs [C-7] - 1/2 -

USB

07:35 - [B-5] OKC Energy vs Birmingham Legion [B-1] +1/4 -

USB

08:35 - [C-1] El Paso Locomotive vs Colorado Springs [C-2] - 3/4 -

USB

08:38 - [C-4] New Mexico United vs Austin Bold [C-6] -

USB

09:05 - [D-2] Orange C. Blues vs Oakland Roots [D-6] - 1/4 -

USB

09:35 - [D-1] Phoenix FC vs Tacoma Defiance [D-5] - 1 1/2 -

USB

09:35 - [D-3] San Diego Loyal vs LA Galaxy II [D-4] - 1/4 -

GHW

03:00 Hoãn [66] Paraguay Nữ vs Colombia Nữ [30] -

Lịch bóng đá trong ngày 12/06/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 12/06/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

50%

1

25%

1

25%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2