LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/11/2020

Lịch bóng đá trong ngày 20/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:30 - [C-5] Heil. Lava Spring vs Xinjiang Tianshan [C-6] - 1/2 -

UKRU21

17:00 - [2] Shakhtar Donetsk U21 vs Oleksandria U21 [3] -

UZBA

17:00 - [7] Metallurg Bekabad vs Bunyodkor [4] +0 -

UZBA

17:00 - [6] Sogdiana Jizzakh vs Nasaf Qarshi [2] +1/4 -

NGB

18:00 - [17] Krasnodar B vs Shinnik Yaroslavl [22] - 1/4 -

NGAU21

18:00 - [15] Arsenal Tula U21 vs Din. Moscow U21 [3] +1/4 -

LATA

18:00 - [5] FK Liepaja vs Rigas Futbola Skola [2] -

LATA

18:00 - [7] Jelgava vs Valmiera / BSS [3] +1 -

MDVA

18:00 - [5] Dinamo-Auto vs FC Floresti [8] -

UKRU21

18:00 - [13] Inhulets Petrove U21 vs Dinamo Kiev U21 [1] -

POLC

18:30 - Wisla Plock vs Pogon Szczecin +1/4 -

THA

18:30 - [2] Port FC vs Suphanburi [10] - 3/4 -

UZBA

19:00 - [8] Navbahor vs Surkhon Termiz [12] - 1 -

UZBA

19:00 - [1] Pakhtakor vs Kokand-1912 [5] - 2 1/4 -

CZEB

19:30 - [10] Jihlava vs FK Blansko [12] - 3/4 -

IRNA

19:40 - [16] Mes Rafsanjan vs Gol Gohar [1] +1/4 -

ANHU23

20:00 - [1-9] Arsenal U23 vs Everton U23 [1-8] - 1/2 -

NGAU21

20:00 - [6] PFC Sochi U21 vs Akhmat Gr. U21 [14] +0 -

ISRB

20:00 - [11] Hapoel Acre vs INR HaSharon [7] +0 -

ISRB

20:00 - [3] Hapoel R. Gan vs Beitar TA Ramla [4] - 1 -

ISRB

20:00 - [6] Sektzia Nes Tziona vs Hapoel Umm Al Fahm [13] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [5] Hapoel Iksal vs Hapoel Raanana [9] +0 -

ISRB

20:00 - [16] Hapoel Kfar Shalem vs H. Petah Tikva [14] +1/4 -

KUWA

20:00 - [11] Fahaheel vs Al Jahra [9] +1/4 -

KUWA

20:00 - [15] Yarmouk (KUW) vs Al Kuwait [5] +2 1/2 -

IRNA

20:05 - [15] Machine Sazi vs Zobahan [11] +1/4 -

IRNA

20:10 - [6] Foolad Khozestan vs Esteghlal Tehran [4] +0 -

ANHU23

20:30 - [2-5] Wolves U23 vs Middlesbrough U23 [2-1] +1/4 -

CHIB

20:30 - [5] CD Magallanes vs Dep. Copiapo [6] - 1/4 -

CHIB

20:30 - [10] Temuco vs U. San Felipe [4] +0 -

MDVA

21:00 - [9] Zimbru vs CSCT Buiucani [6] -

JORA

21:00 - [10] Sahab vs Jazeera Amman [2] +1 -

UAEA

21:00 - [7] Baniyas vs Ittihad Kalba [8] - 1 -

UAEA

21:00 - [9] Al Wasl vs Al Ain [5] +1/4 -

BDNC

21:30 - ARC Oleiros vs Gil Vicente -

RMNA

22:30 - [14] CSMS Politehnica Iasi vs Arges Pitesti [15] - 1/4 -

KUWA

22:30 - [14] Sulaibikhat vs Al Nasr (KUW) [1] -

KUWA

22:30 - [3] Al Qadsia vs Salmiya [2] - 1 -

CROA

22:59 - [9] Lok. Zagreb vs NK Varazdin [8] - 1/2 -

MLTA

22:59 - [9] Santa Lucia FC vs Lija Athletic [15] - 1 -

SRBA

22:59 - [13] Javor Ivanjica vs Spartak Subotica [6] +0 -

SRBA

22:59 - [9] Mladost Lucani vs Cukaricki [4] +1/4 -

SRBA

22:59 - [11] Radnik Surdulica vs Macva Sabac [19] - 1 -

PERA

22:59 - [2] Ayacucho FC vs Cusco FC [5] - 1/4 -

JORA

23:30 - [12] Ahli Amman vs Ramtha [3] +1 -

POLB

23:40 - [1] Nieciecza vs Widzew Lodz [12] - 1/2 -

PH3

00:00 - [17] Lyon Duchere vs SO Cholet [4] - 1/4 -

PH3

00:00 - [2] Quevilly vs Bourg Peronnas [11] - 1/4 -

PH3

00:00 - [6] Stade Lavallois vs Boulogne [15] +0 -

PH3

00:00 - [8] Sete vs Red Star 93 [1] +0 -

POLA

00:00 - [8] Lechia GD vs Slask Wroclaw [6] +0 -

UKRA

00:00 - [14] Rukh Vynnyky vs FC Mariupol [6] - 1/4 -

AUTB

00:00 - [5] Blau Weiss Linz vs Horn [11] - 1/2 -

DENB

00:00 - [1] Viborg vs Hobro I.K. [8] - 3/4 -

UAEA

00:00 - [12] Al Fujairah vs Hatta [14] - 1/2 -

UAEA

00:00 - [1] Al Sharjah vs Al Nasr (UAE) [3] - 1/4 -

BDNC

00:30 - Feirense vs Amora FC - 1 1/4 -

FAIC

00:30 - Finn Harps vs Shamrock Rovers -

AUTB

00:30 - [1] Liefering vs Kapfenberg [13] - 1 1/2 -

AUTB

00:30 - [12] SKU Amstetten vs Austria Wien II [15] - 1/4 -

AUTB

00:30 - [2] SV Lafnitz vs Vorwarts Steyr [14] - 3/4 -

AUTB

00:30 - [8] Aust Lustenau vs Floridsdorfer AC [7] - 1/4 -

HLB

00:45 - [10] SBV Excelsior vs AZ Alkmaar U21 [16] - 3/4 -

HLB

00:45 - [6] Volendam vs TOP Oss [17] - 1 1/4 -

HLB

00:45 - [5] NEC Nijmegen vs Roda JC [11] - 1/2 -

CZEA

00:45 - [9] Slovan Liberec vs Jablonec [5] - 1/4 -

TBNB

01:00 - [18] Alcorcon vs Lugo [12] +0 -

DUC3

01:00 - [20] Duisburg vs Verl [10] +1/4 -

PHA

01:00 - [7] Rennes vs Bordeaux [13] - 1/2 -

TSB

01:00 - [2] Stade L. Ouchy vs Schaffhausen [5] - 1/4 -

DENA

01:00 - [12] Lyngby vs AC Horsens [11] +0 -

DENB

01:00 - [10] Kolding IF vs Fredericia [3] +1/2 -

CROA

01:05 - [7] Sibenik vs HNK Gorica [3] +1/4 -

PERA

01:15 - [7] Cienciano vs Atletico Grau [15] - 1/4 -

RMNA

01:30 - [11] Dinamo Bucuresti vs Voluntari [8] - 1/4 -

PH3

02:00 - [18] Annecy FC vs Villefranche [16] +1/4 -

BIB

02:00 - [8] Club Brugge II vs Lierse [7] +1/4 -

HUNA

02:00 - [3] Varda SE vs Paksi [4] - 1/4 -

TSB

02:00 - [6] Winterthur vs SC Kriens [7] - 3/4 -

AUTB

02:25 - [3] Austria Klagenfurt vs Wacker Innsbruck [6] - 1/4 -

POLA

02:30 - [3] Gornik Zabrze vs Piast Gliwice [16] +1/4 -

BRB

02:30 - [15] Vitoria/BA vs Ponte Preta/SP [10] - 1/2 -

BRB

02:30 - [11] Avai/SC vs Confianca/SE [6] +0 -

ANHB

02:45 - [20] Coventry vs Birmingham [18] +0 -

SCOB

02:45 - [1] Dunfermline vs Hearts [2] +3/4 -

FAIC

02:45 - Bohemians vs Dundalk -

WALA

02:45 - [2] Connah's QN vs Cefn Druids AFC [12] - 2 -

TBNA

03:00 - [17] Osasuna vs Huesca [20] - 1/4 -

TBNB

03:00 - [2] Espanyol vs Girona [14] - 3/4 -

ITB

03:00 - [6] Frosinone vs Cosenza [13] - 3/4 -

PHA

03:00 - [5] Monaco vs PSG [1] +1 1/4 -

HLB

03:00 - [13] Utrecht U21 vs Helmond Sport [14] - 1/2 -

HLB

03:00 - [19] Den Bosch vs Ajax U21 [12] +1 1/4 -

HLB

03:00 - [18] MVV Maastricht vs PSV Eindhoven U21 [15] +0 -

CHIB

03:00 - [7] Puerto Montt vs Nublense [1] +0 -

ARGA

03:10 - [A-3] Arsenal Sarandi vs Union Santa Fe [A-2] -

MLTA

03:15 - [12] Sirens vs Zejtun [11] - 1/4 -

BDNC

04:00 - Uniao Leiria vs Portimonense +1 -

CHIB

04:00 - [12] San.Morning vs Deportes Santa Cruz [15] - 1 -

VENA

04:00 - [B-4] Zamora Barinas vs Caracas [B-1] +0 -

PARA

04:30 - [11] River Plate (PAR) vs Cerro Porteno [1] +1/2 -

PERA

05:00 - [1] Sporting Cristal vs Universitario [12] - 1/2 -

BRB

05:15 - [4] Sampaio Correa/MA vs Chapecoense [1] +0 -

BRB

05:15 - [9] Guarani/SP vs Botafogo/SP [19] - 1/4 -

BRB

05:15 - [3] Juventude/RS vs Parana/PR [16] - 1/4 -

CHIB

05:15 - [2] Rangers Talca vs Melipilla [3] - 1/4 -

ARGA

05:20 - [D-1] Boca Juniors vs Lanus [D-3] -

BRA

06:00 - [15] Bragantino/SP vs Bahia/BA [14] - 1/4 -

PARA

06:45 - [10] CS San Lorenzo vs Libertad [4] +1/2 -

USA

06:50 - [Dong-7] New England vs Montreal Impact [Dong-9] - 1 1/4 -

NZLA

07:00 - [1] Team Wellington vs Hawke's Bay [7] - 2 1/2 -

VENA

07:00 - [B-7] Gran Valencia vs Portuguesa [B-6] - 1/4 -

ARGA

07:30 - [C-2] Banfield vs River Plate [C-1] -

BRB

07:30 - [8] Cruzeiro/MG vs Figueirense/SC [18] - 1 1/4 -

NZLA

08:00 - [5] Waitakare Utd vs Wellington Phoenix (R) [6] - 3/4 -

NHATJFL

10:00 - [3] Sony Sendai vs Honda Lock [12] -

USA

10:15 - [Dong-6] Nashville FC vs Inter Miami [Dong-10] - 1/2 -

UKRU21

17:00 Hoãn [14] Olimpik Donetsk U21 vs Zorya U21 [6] -

ITA3

00:30 Hoãn [A-13] Grosseto vs Livorno [A-18] - 1/4 -

DUC4DB

01:00 Hoãn [15] Ger.Halberstadt vs Lok.Leipzig [6] -

DUC4DB

01:00 Hoãn [9] Babelsberg vs Union Furstenwalde [10] -

DUC4DB

01:00 Hoãn [19] Tennis Borussia B. vs Luckenwalde [13] -

DUC4N

01:00 Hoãn [18] Sonnenhof vs Koblenz [17] -

NIRA

02:30 Hoãn [12] Portadown FC vs Glentoran [10] -

WALA

02:45 Hoãn [10] Aberystwyth vs Bala Town [3] +1 -

Lịch bóng đá trong ngày 20/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 20/11/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 10 12 21
2 Liverpool 10 5 21
3 Chelsea 10 12 19
4 Leicester City 10 5 18
5 West Ham Utd 10 6 17
6 Southampton 10 3 17
7 Wolves 10 0 17
8 Everton 10 2 16
9 Man Utd 9 0 16
10 Aston Villa 9 7 15
11 Man City 9 4 15
12 Leeds Utd 10 -2 14
13 Newcastle 10 -3 14
14 Arsenal 10 -2 13
15 Crystal Palace 10 -3 13
16 Brighton 10 -2 10
17 Fulham 10 -8 7
18 West Brom 10 -11 6
19 Burnley 9 -13 5
20 Sheffield Utd 10 -12 1