LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 21/11/2020

Lịch bóng đá trong ngày 21/11/2020

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [14] Maruyasu Okazaki vs Tegevajaro Miyazaki -

NHATJFL

11:00 - [5] Matsue City vs Honda FC [2] -

NHATJFL

11:00 - [4] Suzuka Point Getters vs Verspah Oita [3] -

NHATW

11:00 - [1] Iga Kunoichi Nữ vs Vegalta Sendai Nữ -

NHATW

11:00 - Urawa RD Ladies Nữ vs Nojima Stella nữ -

NHATW

11:00 - INAC Leonessa Nữ vs Alb. Niigata Nữ -

NHATW

11:00 - NTV Beleza Nữ vs Ehime FC Nữ [6] -

NHATW

11:00 - JEF United Nữ vs Cerezo Osaka Nữ [4] -

NGB

12:00 - [6] SKA-Khabarovsk vs Krylya Sovetov +1/2 -

NHATA

12:00 - [18] Oita Trinita vs Kawasaki Fro. [1] +1 -

NHATA

12:00 - [10] Consa. Sapporo vs Shimizu S-Pulse [14] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [8] JEF United Chiba vs V-Varen Nagasaki [4] +1/2 -

NHATB

12:00 - [16] Omiya Ardija vs Machida Zelvia [5] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [3] Ventforet Kofu vs Jubilo Iwata [1] +0 -

NHATB

12:00 - Avispa Fukuoka vs Montedio Yama. [7] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [20] Ehime FC vs Thespa Kusatsu [18] +0 -

NHATB

12:00 - [2] Kyoto Sanga vs Tokushima Vortis +1/4 -

NHATB

12:00 - [17] Zweigen Kan. vs Alb. Niigata (JPN) [6] - 1/4 -

NHATA

13:00 - [15] Kashiwa Reysol vs Sagan Tosu [7] - 1/2 -

NHATA

13:00 - [19] Vegalta Sendai vs Kashima Antlers [4] +1 -

NHATB

13:00 - [22] Matsumoto Yama. vs Okayama [11] +0 -

NHAT3

13:00 - [6] FC Gifu vs Fujieda MYFC [11] - 1/4 -

HQB

13:00 - [9] Seoul E-Land vs Jeonnam Dragons [4] - 1/4 -

HQB

13:00 - [6] Gyeongnam vs Daejeon Hana Citizen [3] - 1/4 -

NGAU21

14:00 - [A-9] Akademiya Konoplev U21 vs Ural U21 [A-8] -

NHATA

14:00 - [12] Cerezo Osaka vs Sanf Hiroshima [11] +1/4 -

NHATB

14:00 - [9] Ryukyu vs Giravanz Kita. [21] +0 -

HKGA

14:00 - [4] Eastern AA vs Resources Capital [8] -

TQB

14:30 - Beijing Renhe vs Jiangxi Liansheng [B-5] - 3/4 -

NGAU21

15:00 - [A-10] Ufa U21 vs CSKA Mos. U21 [A-1] +3/4 -

KAZA

15:00 - [5] Ordabasy vs Kaisar Kyzylorda [13] -

NHATA

15:00 - [5] Nagoya Grampus vs Shonan Bellmare [16] - 1 -

NGAU21

16:00 - [B-5] Zenit U21 vs Rubin Kazan U21 [A-6] - 3/4 -

GEOA

16:00 - [4] Saburtalo vs Torpedo Kut. [8] - 1 -

KAZA

16:00 - [3] Kairat Almaty vs FK Kyzylzhar [4] -

KAZA

16:00 - [8] Caspiy Aktau vs Okzhetpes -

KAZA

16:00 - [14] Zhetysu Taldykorgan vs FK Taraz [10] -

KAZA

16:00 - [7] Shakhter Kar. vs Astana [2] -

NHATB

16:00 - [14] Tochigi SC vs Mito Hollyhock [10] +1/4 -

HKGA

16:30 - Pegasus vs Southern District [1] - 1/4 -

SINA

16:30 - [7] Balestier Kh. vs Young Lions [8] -

SINA

16:30 - [6] Geylang Intl vs Hougang Utd [3] -

ACL

17:00 - FC Seoul vs Beijing Guoan [I-4] +3/4 -

NGB

17:00 - [9] Yenisey vs Neftekhimik Nizh [5] +0 -

NGAU21

17:00 - FK Tambov U21 vs Spartak Mos. U21 [A-4] -

NGAU21

17:00 - [B-8] Khimki U21 vs Strogino Moscow U21 [A-5] -

UKRU21

17:00 - [5] Vorskla U21 vs Kolos Kovalivka U21 [7] -

BULA

17:15 - [5] Slavia Sofia vs Etar - 3/4 -

ARMA

17:30 - [5] Alashkert vs Ararat Y [2] - 1/4 -

TNKA

17:30 - [11] Fatih Karagumruk vs Sivasspor [10] +0 -

TNKB

17:30 - [12] Boluspor vs Osmanlispor -

TNKB

17:30 - [16] Altinordu SK vs Istanbulspor AS [6] +1/4 -

TBN3

18:00 - Ebro vs Tudelano [A1-19] - 1/4 -

NGA

18:00 - [5] Krasnodar vs FK Tambov - 1 1/4 -

NGB

18:00 - [13] Spartak Moscow B vs Tom Tomsk [14] - 1/2 -

NGB

18:00 - [8] Akron Togliatti vs Torpedo Moscow [3] +1 1/4 -

NGB

18:00 - [12] Veles Moscow vs Volgar Astrakhan [18] +0 -

POLB

18:00 - [11] Resovia vs Arka Gdynia [7] +1/2 -

ESTA

18:00 - [11] Tallinna Kalev vs TJK Legion [5] -

GEOA

18:00 - [6] FC Telavi vs Lokomotiv T [5] -

MDVA

18:00 - Codru Lozova FC vs Sfintul Gheorghe [5] -

RMNA

18:00 - [16] Aca. Clinceni vs Viitorul C. +1/2 -

UKRU21

18:00 - [13] Desna U21 vs FC Lviv U21 [10] -

UKRU21

18:00 - [11] FC Mynai U21 vs Dnipro-1 U21 [6] -

THAA

18:00 - [15] Prachuap FC vs Rayong FC - 1 -

THAA

18:00 - [5] BG Pathum United vs Chonburi [3] - 1 -

ESTA

18:15 - [6] Kuressaare vs Trans Narva [8] -

THAA

18:30 - Trat FC vs Bangkok Utd [2] +1/2 -

POLB

18:40 - [16] Stomil Olsztyn vs GKS Jastrzebie [17] - 1/4 -

DUB

19:00 - [13] Holstein Kiel vs Heidenheim [3] - 1/4 -

DUB

19:00 - [14] Fort.Dusseldorf vs Sandhausen [16] - 1/4 -

DUB

19:00 - Ein.Braunschweig vs Karlsruher [10] +1/4 -

DUB

19:00 - [8] Paderborn 07 vs St. Pauli [1] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [14] Schalke 04 II vs B.Dortmund II +3/4 -

NGB

19:00 - Chayka FK Pesch vs Tekstilshchik Ivanov [20] - 1/2 -

NGB

19:00 - [4] Alania Vla vs FK Orenburg [1] - 1/4 -

AZEA

19:00 - [1] Karabakh Agdam vs Sumqayit [7] - 1 1/2 -

BIHA

19:00 - [2] FK Tuzla City vs Mladost D. Kakanj -

MKDA

19:00 - [11] Borec Veles vs Vardar -

MNEA

19:00 - [7] Rudar vs Decic Tuzi [2] -

NORB

19:00 - [16] Strommen vs Ullensaker/Kisa [15] - 1/2 -

SRBA

19:00 - Indija vs Radnicki Nis [7] -

UKRA

19:00 - [14] Inhulets Petrove vs Dinamo Kiev [2] +1 1/4 -

DENB

19:00 - Silkeborg IF vs Helsingor [1] - 1 -

DENB

19:00 - [2] Hvidovre IF vs Vendsyssel FF [9] - 1/4 -

ANHA

19:30 - [19] Newcastle vs Chelsea [3] +1 1/4 -

ANHB

19:30 - [2] Bournemouth vs Reading [20] - 3/4 -

CZEB

19:30 - Slavoj Vysehrad vs Fotbal Trinec [14] +1/4 -

CZEB

19:30 - Hradec Kralove vs Usti & Labem [11] - 3/4 -

CZEB

19:30 - [9] Taborsko vs Varnsdorf [7] - 1/2 -

CZEB

19:30 - [15] MFK Chrudim vs SK Prostejov [5] - 1/2 -

ALBA

19:45 - Bylis Ballsh vs Skenderbeu [7] -

ALBA

19:45 - [10] Kastrioti Kruje vs Apolonia Fier -

SLOA

19:45 - [3] NK Bravo vs Maribor [1] +3/4 -

IRNA

19:50 - [9] Peykan vs Padideh Khorasan [16] -

IRNA

19:50 - [2] Persepolis vs Sanat Naft [10] -

ACL

20:00 - [F-1] Ulsan Hyundai vs Sh. Shenhua - 1 1/4 -

ANHL1

20:00 - [23] Gillingham vs Charlton Athletic [14] +1/2 -

ANHU23

20:00 - [1-9] Liverpool U23 vs Southampton U23 [2-8] -

TBNA

20:00 - [20] Levante vs Elche [15] - 1 1/4 -

TBNB

20:00 - [11] Malaga vs Leganes [17] +1/4 -

ITB

20:00 - [19] Pordenone vs Monza [6] +1/4 -

ITB

20:00 - [15] SPAL 1907 vs Pescara - 3/4 -

ITB

20:00 - [1] Brescia vs Venezia +0 -

ITB

20:00 - [8] Cittadella vs Empoli +0 -

ITB

20:00 - [5] Lecce vs Reggiana - 1 1/4 -

DUC3

20:00 - [17] Zwickau vs Waldhof Man. [5] +1/4 -

DUC3

20:00 - [9] Munchen 1860 vs Uerdingen - 1/2 -

DUC3

20:00 - [13] Hallescher vs Kaiserslautern [2] +1/4 -

DUC3

20:00 - Hansa Rostock vs Dynamo Dresden - 1/2 -

DUC3

20:00 - [6] Saarbrucken vs Wehen [10] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [4] Fortuna Koln vs Wegberg-Beeck [16] - 1 1/4 -

DUC4T

20:00 - [13] M.gladbach II vs Lippstadt [10] - 1 -

DUC4T

20:00 - Bergisch Gladbach vs Bonner SC [15] -

DUC4T

20:00 - [2] Wuppertaler vs Sportfreunde Lotte [17] - 1/2 -

DUC4T

20:00 - [3] Preussen Munster vs Fort.Dusseldorf II [9] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [12] SV Straelen vs Wiedenbruck [6] +0 -

DUC4T

20:00 - [19] Homberg vs Essen [1] +1 3/4 -

DUC4T

20:00 - [5] Oberhausen vs RW Ahlen [11] - 1 1/4 -

DUC4T

20:00 - [18] A.Aachen vs FC Koln II [7] - 1/4 -

HLB

20:00 - [8] Eindhoven vs NAC Breda [10] +1/4 -

NGB

20:00 - Nizhny Nov vs Dinamo Bryansk - 1 1/2 -

GREA

20:00 - [11] Lamia FC vs Asteras Tripolis [8] +1/4 -

ISRA

20:00 - [4] Hapoel Tel Aviv vs Maccabi P.Tikva [14] +0 -

MLTA

20:00 - [5] Gzira Utd vs Sliema Wanderers [12] -

MLTA

20:00 - [9] Gudja United vs Valletta [8] -

MNEA

20:00 - [8] FK Jerezo vs FK Podgorica [9] -

SRBA

20:00 - [4] FK Napredak vs Backa Topola [10] +3/4 -

SRBA

20:00 - [6] FK Vozdovac vs FK Novi Pazar [14] - 1 1/4 -

SVKA

20:00 - [7] Sered vs Ruzomberok [3] +1/4 -

SVKA

20:00 - [12] FK Pohronie vs Spartak Trnava [2] +0 -

SVKA

20:00 - [8] Zemplin Michalovce vs Senica [6] - 1/2 -

CZEA

20:00 - [6] Mlada Boleslav vs Pardubice [13] - 1 -

TNKA

20:00 - Denizlispor vs Gaziantep B.B [9] +0 -

TNKA

20:00 - Genclerbirligi vs Fenerbahce [7] +1 -

TNKB

20:00 - [17] Bursaspor vs Adanaspor [7] - 1/2 -

CHIB

20:00 - [13] Cobreloa vs Barnechea [16] -

ANHL2

20:30 - [11] Crawley Town vs Carlisle [20] +1/4 -

NGA

20:30 - [8] Akhmat Groznyi vs Zenit [1] +1/2 -

AUTB

20:30 - [15] LASK Juniors vs Dornbirn [14] - 1/2 -

NPA

20:30 - Black Leopards vs Maritzburg Utd [13] +1/4 -

NPA

20:30 - [10] Golden Arrows vs Kaizer Chiefs [3] +1/2 -

NPA

20:30 - [4] Stellenbosch FC vs Chippa Utd [12] - 1/4 -

HUNA

20:45 - [3] Puskas Akademia vs Budafoki MTE - 1 -

ITA

21:00 - Crotone vs Lazio [8] +3/4 -

ITA3

21:00 - [A-4] AC Renate vs Alessandria +0 -

ITA3

21:00 - [C-11] Juve Stabia vs Viterbese Calcio [B-20] - 3/4 -

ITA3

21:00 - Perugia vs Gubbio [B-7] - 1 1/4 -

PHB

21:00 - [6] Le Havre vs Caen [15] +0 -

NGB

21:00 - Chertanovo vs Irtysh Omsk +0 -

ARMA

21:00 - [3] Pyunik vs Van Yerevan [8] +0 -

BIHA

21:00 - [6] Zeljeznicar vs Sloboda Tuzla [8] -

CROA

21:00 - [3] NK Osijek vs Dinamo Zagreb [1] +0 -

GEOA

21:00 - [1] Dinamo Batumi vs Dila Gori [3] -

MDVA

21:00 - [2] Sheriff Tiraspol vs Speranta -

MNEA

21:00 - [5] Iskra Danilo vs OFK Titograd -

MNEA

21:00 - [10] Zeta vs Sutjeska [1] -

SVKA

21:00 - [5] MSK Zilina vs Trencin [9] - 3/4 -

CYPA

21:00 - [8] Doxa Katokopia vs Ermis Aradippou - 3/4 -

TDB

21:00 - [9] Eskilstuna City vs Degerfors IF +1 -

TDB

21:00 - [5] Norrby vs Umea - 3/4 -

TDB

21:00 - [14] GAIS vs Osters [4] +0 -

TDB

21:00 - [17] Dalkurd FF vs Trelleborgs [7] - 1/2 -

TDB

21:00 - [2] GIF Sundsvall vs Halmstads +3/4 -

JORA

21:00 - [4] Faisaly (JOR) vs S.Al.Ordon [5] -

UAEA

21:00 - [12] Al Dhafra vs Khorfakkan [10] - 1/4 -

UAEA

21:00 - [2] Al Wahda(UAE) vs Ajman [9] - 1 1/4 -

TBN3

21:30 - [A1-15] Valladolid II vs Cultural Leonesa [A1-10] +1/4 -

DUA

21:30 - [4] Hoffenheim vs Stuttgart [17] - 1/4 -

DUA

21:30 - [16] A.Bielefeld vs B.Leverkusen [3] +1 -

DUA

21:30 - [12] M.gladbach vs Augsburg [15] - 1 -

DUA

21:30 - [1] Bayern Munich vs Wer.Bremen - 2 1/4 -

DUA

21:30 - Schalke 04 vs Wolfsburg [14] +1/2 -

NORB

21:30 - Oygarden FK vs Sandnes Ulf [8] +1/4 -

NORB

21:30 - [6] Sogndal vs Grorud IL [13] - 1 3/4 -

NORB

21:30 - Kongsvinger vs Stjordals Blink [14] - 1/2 -

NORB

21:30 - [12] Ranheim IL vs HamKam [1] - 3/4 -

WALA

21:30 - [8] Barry Town vs Newtown AFC [2] - 1/2 -

WALA

21:30 - [11] Haverfordwest vs Flint Town Utd [3] - 1/2 -

WALA

21:30 - [10] Cardiff Metropolitan vs The New Saints [1] +2 -

QATA

21:30 - [6] Umm salal vs Ahli Doha [8] +1/4 -

TBN3

21:45 - Sporting Gijon B vs CD Lealtad +0 -

TBN3

21:45 - Real Oviedo B vs Numancia +1/4 -

ISRA

21:45 - [6] HIK Shmona vs Bnei Yehuda +0 -

ANHA

22:00 - [13] Aston Villa vs Brighton [9] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [18] Swansea City vs Rotherham Utd - 3/4 -

ANHB

22:00 - Wycombe vs Brentford +1 -

ANHB

22:00 - [24] Barnsley vs Nottingham Forest [9] +0 -

ANHB

22:00 - [17] Bristol City vs Derby County [11] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [14] Luton Town vs Blackburn Rovers [3] +1/2 -

ANHB

22:00 - [6] Middlesbrough vs Norwich +0 -

ANHB

22:00 - [12] Millwall vs Cardiff City [22] +0 -

ANHB

22:00 - [16] Preston North End vs Sheffield Wed. - 1/4 -

ANHB

22:00 - [4] QPR vs Watford +1/2 -

ANHB

22:00 - [8] Stoke City vs Huddersfield [7] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - Rochdale vs Wimbledon [20] +0 -

ANHL1

22:00 - [19] Fleetwood Town vs Plymouth Argyle [6] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - Peterborough Utd vs Blackpool - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [10] Accrington vs Lincoln [18] +0 -

ANHL1

22:00 - Swindon vs Bristol Rovers - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [5] Milton Keynes Dons vs Hull City +0 -

ANHL1

22:00 - [11] Burton Albion vs Northampton - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [24] Doncaster Rovers vs Sunderland [4] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [12] Ipswich vs Shrewsbury [15] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [9] Portsmouth vs Crewe Alexandra [22] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [3] Wigan vs Oxford Utd [7] +1/2 -

ANHL2

22:00 - [2] Tranmere Rovers vs Grimsby - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [13] Salford City vs Bradford City [10] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [6] Newport vs Port Vale [8] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [19] Barrow vs Forest Green [1] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [7] Exeter City vs Oldham [24] - 3/4 -

ANHL2

22:00 - Cheltenham vs Walsall [15] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [12] Leyton Orient vs Harrogate Town [14] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [9] Mansfield vs Colchester Utd [22] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [23] Scunthorpe Utd vs Morecambe +0 -

ANHL2

22:00 - [21] Stevenage vs Bolton +0 -

TBNB

22:00 - [18] Mirandes vs Cartagena [9] - 1/4 -

TBN3

22:00 - [A2-20] Real Betis B vs UCAM Murcia [A2-16] +0 -

TBN3

22:00 - Cordoba vs Sevilla B [A2-5] - 3/4 -

SCOA

22:00 - [12] St. Johnstone vs Motherwell [4] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [7] Dundee Utd vs Hamilton - 1/2 -

SCOA

22:00 - [5] Hibernian vs Celtic [2] +1 1/4 -

SCOA

22:00 - Kilmarnock vs Ross County [10] - 1/2 -

SCOA

22:00 - [8] Livingston vs St. Mirren [9] - 1/2 -

SCOB

22:00 - [1] Arbroath vs Greenock Morton [8] - 1/4 -

SCOB

22:00 - [7] Ayr Utd vs Dundee +0 -

SCOB

22:00 - [9] Queen of South vs Alloa Athletic - 1/4 -

SCOB

22:00 - [2] Inverness C.T. vs Raith Rovers [4] - 1/4 -

SCO2

22:00 - Forfar Athletic vs Airdrieonians [2] +1/2 -

SCO2

22:00 - Partick Thistle vs East Fife [10] - 1 1/4 -

SCO2

22:00 - [6] Clyde vs Montrose [3] +0 -

SCO2

22:00 - [7] Peterhead vs Dumbarton [9] - 1/2 -

SCO2

22:00 - [5] Falkirk vs Cove Rangers [1] - 1/4 -

NGB

22:00 - [7] Baltika vs Fakel [2] - 1/4 -

NIRA

22:00 - [1] Linfield vs Glenavon [8] - 1 1/2 -

NIRA

22:00 - [5] Larne vs Cliftonville [3] - 3/4 -

NIRA

22:00 - [6] Ballymena Utd vs Warrenpoint Town [12] - 1/4 -

NIRA

22:00 - [4] Crusaders Belfast vs Dungannon Swi. [9] - 1 3/4 -

MNEA

22:00 - [3] Buducnost vs OFK Petrovac [4] -

NORA

22:00 - [15] Stabaek vs Molde [2] +1/2 -

SRBA

22:00 - [1] FK Partizan vs Proleter NS [9] - 1 3/4 -

CZEA

22:00 - [12] Bohemians 1905 vs Teplice [15] - 1/2 -

CZEA

22:00 - [10] Sigma Olomouc vs MFk Karvina [16] - 1/2 -

UKRA

22:00 - [1] Shakhtar Donetsk vs PFK Aleksandriya [6] - 1 1/2 -

EGYC

22:00 - [3] Ahly Cairo vs AQL Asmeda -

TBNA

22:15 - [8] Villarreal vs Real Madrid [1] +0 -

BIA

22:15 - [14] Standard Liege vs Eupen [12] - 1/2 -

GREA

22:15 - [13] Atromitos vs Apollon Smirnis [14] - 1/2 -

TBN3

22:30 - Atzeneta vs Villarreal B [A2-7] +1/2 -

HLB

22:30 - [19] Almere City vs Go Ahead Eagles - 1/4 -

ALBA

22:45 - [5] Partizani Tirana vs KF Laci [3] -

ALBA

22:45 - [4] Vllaznia Shkoder vs KF Tirana [1] -

ALBA

22:45 - [6] Teuta Durres vs Kukesi [2] -

TBN3

22:59 - Lleida Esportiu vs Cornella [A2-17] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A2-2] Andorra FC vs UE Olot - 1/4 -

TBN3

22:59 - UD Mutilvera vs Osasuna B - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-3] Racing Ferrol vs Compostela - 1/2 -

TBN3

22:59 - Murcia vs Linares Deportivo [A2-6] - 1/4 -

PHA

22:59 - [13] Stade Brestois vs Saint Etienne [20] - 1/4 -

NGA

22:59 - [9] Spartak Moscow vs Din. Moscow [2] - 1/4 -

NGA

22:59 - [6] Lok. Moscow vs Arsenal-Tula [13] - 3/4 -

POLB

22:59 - [6] GKS Tychy vs Miedz Legnica [1] +0 -

POLB

22:59 - GKS Belchatow vs Korona Kielce [3] +1/4 -

POLB

22:59 - [14] Zaglebie Sosno vs Chrobry Glogow [12] - 1/2 -

BIHA

22:59 - [1] Zrinjski vs Borac Banja Luka [4] -

HUNA

22:59 - [6] Mezokovesdi SE vs MTK Budapest [11] +1/4 -

SVKA

22:59 - Nitra vs Dunajska Stred [4] +1 1/4 -

TNKA

22:59 - [3] Besiktas vs Istanbul BB [5] +1/4 -

TNKB

22:59 - Giresunspor vs Samsunspor [8] +1/4 -

TDB

22:59 - Ljungskile SK vs Jonkopings [11] +1 -

AUTA

22:59 - [8] Hartberg vs Lask [9] +1 3/4 -

AUTA

22:59 - [1] RB Salzburg vs Sturm Graz [2] - 1 3/4 -

AUTA

22:59 - [12] SCR Altach vs Wolfsberger AC [3] +1/4 -

PERA

22:59 - Carlos Stein vs Binacional [11] +1/4 -

NPA

22:59 - [2] Orlando Pirates vs SuperSport Utd [6] - 1/4 -

CROA

23:05 - [8] Slaven Belupo vs Hajduk Split [4] +1/4 -

SLOA

23:15 - [5] Mura vs O.Ljubljana [4] - 1/4 -

POLA

23:30 - [14] Zaglebie Lubin vs Stal Mielec [8] - 1 -

CYPA

23:30 - [7] Apoel FC vs Olympiakos Nic. [9] - 1 -

JORA

23:30 - [3] Al Salt vs Wihdat [1] -

ISRA

23:45 - [5] Ashdod vs Hap. Beer Sheva [2] +1/4 -

QATA

23:45 - [11] Al Khor vs Sailiya [12] +3/4 -

QATA

23:45 - [7] Qatar SC vs Al Wakra [3] - 1/4 -

TBN3

00:00 - Burgos CF vs Marino de Luanco - 1 -

ITA

00:00 - [14] Spezia vs Atalanta [4] +1 1/2 -

ISRA

00:00 - Hapoel Kfar Saba vs Bnei Sakhnin [7] - 1/4 -

NORA

00:00 - Aalesund vs Valerenga [7] +1 1/2 -

UAEA

00:00 - [5] Al Shabab (UAE) vs Al Jazira [3] -

USAA

00:00 - [Dong-6] Orlando City vs New York City [Dong-4] +0 -

TBNB

00:15 - Rayo Vallecano vs Castellon - 3/4 -

MLTA

00:15 - [1] Hibernians Paola vs Hamrun Spartans [3] -

TSA

00:15 - [10] Luzern vs Vaduz - 1 -

TSB

00:15 - [5] Thun vs Wil 1900 [8] - 1/2 -

ANHA

00:30 - [6] Tottenham vs Man City [1] +3/4 -

TBNA

00:30 - [2] Sevilla vs Celta Vigo [14] - 3/4 -

TBN3

00:30 - CD Laredo vs Racing Santander [A1-4] +3/4 -

DUA

00:30 - [8] Ein.Frankfurt vs Leipzig [7] +3/4 -

BIA

00:30 - [16] Oostende vs Antwerpen [3] +1/4 -

BIA

00:30 - Waasland-Beveren vs Cercle Brugge [10] +1/2 -

GREA

00:30 - [1] Olympiakos vs Panathinaikos [5] - 3/4 -

RMNA

00:30 - [4] Botosani vs FC U Craiova 1948 [14] +3/4 -

CZEA

00:30 - Opava vs Slavia Praha [1] +1 3/4 -

HLA

00:45 - [15] Willem II vs VVV Venlo - 3/4 -

ISRA

00:50 - [9] Hapoel Haifa vs Maccabi Haifa [1] +1 -

TBN3

01:00 - [A2-3] Real Madrid B vs Navalcarnero - 3/4 -

PHB

01:00 - [7] Niort vs Dunkerque [19] - 1/4 -

PHB

01:00 - [8] Pau FC vs Grenoble [16] +0 -

PHB

01:00 - [4] Paris FC vs Auxerre [5] - 1/4 -

PHB

01:00 - Chambly vs Toulouse [2] +1/4 -

PHB

01:00 - Chateauroux vs Sochaux [1] +1/4 -

PHB

01:00 - [18] Amiens vs Clermont +1/4 -

PHB

01:00 - [17] Valenciennes vs Rodez [9] - 1/4 -

EGYC

01:00 - [1] Zamalek SC vs FC Masr -

PERA

01:15 - [8] Cesar Vallejo vs Dep. Municipal [7] - 1/2 -

NPA

01:15 - [16] Moroka Swallows vs TS Galaxy [15] - 1/4 -

HUNA

01:30 - [8] Budapest Honved vs Ferencvaros [1] +1 -

HLA

02:00 - [13] Groningen vs Vitesse Arnhem [4] +1/4 -

POLA

02:00 - [16] Warta Poznan vs Wisla Krakow [13] +1/4