LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 22/11/2020

Lịch bóng đá trong ngày 22/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [17] Yokohama SCC vs Kamatamare San. [16] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [7] FC Imabari vs Fukushima Utd [11] - 1/2 -

NHAT3

11:00 - [12] Azul Claro Numazu vs Nagano Parceiro [3] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [6] Gainare Tottori vs Vanraure Hachinohe [15] - 1/2 -

NHAT3

11:00 - [9] Kagoshima vs Sagamihara [2] - 1/2 -

NHAT3

11:00 - [1] Blaublitz Akita vs Kataller Toyama [8] - 1/2 -

NHATJFL

11:00 - [9] MIO Biwako vs Tokyo Musashino [12] -

NHATJFL

11:00 - [8] FC Osaka vs Nara Club [13] -

NHATJFL

11:00 - [6] Iwaki FC vs Veertien Mie [7] -

NHATJFL

11:00 - [14] Kochi United SC vs Reinmeer Aomori [15] -

NHATB

12:00 - [7] Tokyo Verdy vs Renofa Yamaguchi [22] - 1 -

NHAT3

12:00 - [14] Gamba Osaka U23 vs Grulla Morioka [13] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [18] Cerezo Osaka U23 vs Roas. Kumamoto [5] +1/2 -

NHATA

14:00 - [9] Urawa Red vs Gamba Osaka [2] - 1/4 -

HKGA

14:00 - [3] HK Ranger vs Happy Valley [4] +1/4 -

CZEB

16:15 - [2] Vik.Zizkov vs SK Lisen [4] - 3/4 -

AUTB

16:30 - [16] Rapid Wien II vs Grazer AK [5] +1/2 -

HKGA

16:30 - [5] Kitchee vs Lee Man FC [6] - 1/2 -

ACL

17:00 - [G-4] Suwon Bluewings vs Guangzhou Ever. [G-3] +1/2 -

TBN3

17:00 - [D1-2] Cadiz B vs Marino [D1-10] - 3/4 -

AZEA

17:00 - [7] Gabala FC vs Neftchi Baku [2] +1/4 -

ESTA

17:00 - [5] Tammeka Tartu vs Tulevik Viljandi [6] - 1/2 -

GEOA

17:00 - [10] Merani Tbilisi vs Chikhura Sach. [9] -

SINA

17:00 - [3] Lion City Sailors vs Alb. Niigata (SIN) [1] -

THA

17:00 - [4] Ratchaburi vs Samut Prakan City [11] - 1/2 -

ARMA

17:30 - [9] Shirak vs Urartu [1] -

BULA

17:30 - [7] Cherno More vs Botev Vratsa [8] - 1 -

TNKA

17:30 - [11] Hatayspor vs Rizespor [9] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [3] Keciorengucu vs Akhisar Bld. [11] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [D1-3] Atl. Sanluqueno vs Marbella [D1-7] +1/4 -

TBN3

18:00 - [E1-6] Atl. Baleares vs S.S. Reyes [E1-3] - 1 -

TBN3

18:00 - [C1-8] AE Prat vs Badalona [C1-4] +0 -

TBN3

18:00 - [C1-7] UE Llagostera vs Espanyol B [C1-10] +0 -

TBN3

18:00 - [B1-5] Real Sociedad B vs Real Union [B1-4] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [C2-8] Valencia B vs Ibiza-Eivissa [C2-1] -

TBN3

18:00 - [E2-8] Villarrubia CF vs Melilla CD [E2-2] +0 -

TBN3

18:00 - [A1-7] Celta Vigo II vs Zamora CF [A1-5] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [D1-9] Las Palmas Atl. vs San Fernando [D1-8] +0 -

TBN3

18:00 - [D1-1] Algeciras vs UD Tamaraceite [D1-6] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [C2-4] Pena Deportiva vs La Nucía [C2-7] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E2-9] Socuellamos vs Merida [E2-5] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E1-1] Rayo Majada. vs UD Poblense [E1-10] - 1 -

TBN3

18:00 - [B2-2] SD Tarazona vs Haro Deportivo [B2-9] +0 -

TBN3

18:00 - [E1-8] Las Rozas CF vs Atletico Madrid B [E1-9] +0 -

TBN3

18:00 - [E2-1] Badajoz vs CP Villarrobledo [E2-10] - 1 1/2 -

TBN3

18:00 - [C2-2] Hercules CF vs Orihuela [C2-3] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [D1-5] Recreativo Huelva vs Linense [D1-4] - 1/4 -

NGA

18:00 - [1] CSKA Moscow vs PFC Sochi [6] - 3/4 -

BLRA

18:00 - [3] Neman Grodno vs FK Slutsk [14] - 1 1/4 -

BLRA

18:00 - [1] Bate Borisov vs Belshina Bobruisk [15] - 2 3/4 -

BLRA

18:00 - [13] FK Gorodeya vs Dinamo Brest [5] +1 1/4 -

BLRA

18:00 - [10] FK Minsk vs Vitebsk [12] - 1/2 -

BLRA

18:00 - [16] FC Smolevichi vs Slavia Mozyr [11] +1 1/4 -

BLRA

18:00 - [9] Energetik-BGU vs Dinamo Minsk [6] +1 -

BLRA

18:00 - [8] Rukh Brest vs Shakhter Soligo. [2] +1 3/4 -

BLRA

18:00 - [4] Torpedo Zhodino vs Isloch [7] - 1 -

ESTA

18:00 - [4] Nomme Kalju vs Flora Tallinn [1] +1/4 -

THA

18:00 - [9] Muang Thong Utd vs Nakhon Ratch. [14] - 1 -

HLA

18:15 - [1] Ajax vs Heracles Almelo [13] - 2 1/4 -

ITA

18:30 - [15] Fiorentina vs Benevento [14] - 1 1/4 -

ITA3

18:30 - [A-9] Pontedera vs Aurora Pro Patria [A-7] - 1/4 -

POLA

18:30 - [11] Lech Poznan vs Rakow Czestochowa [2] - 1/2 -

THA

18:30 - [5] Sukhothai vs Buriram Utd [8] +1/2 -

TQA

18:35 - [B-5] Wuhan Zall vs Zhejiang Greentown [A-9] - 3/4 -

POLB

18:40 - [18] Sandecja vs Radomiak Radom [6] +1/4 -

POLB

18:40 - [5] Odra Opole vs Gornik Leczna [3] - 1/4 -

POLB

18:40 - [2] LKS Lodz vs Puszcza Nie. [10] - 1 -

ANHA

19:00 - [18] Fulham vs Everton [6] +1/2 -

DUC3

19:00 - [13] Lubeck vs Bayern Munich II [14] +0 -

PHA

19:00 - [14] Nantes vs Metz [10] - 1/4 -

SCOA

19:00 - [1] Rangers vs Aberdeen [4] - 1 3/4 -

AZEA

19:00 - [3] Zire IK vs Keşla FK [5] +1/4 -

MKDA

19:00 - [8] Rabotnicki vs Makedonija [2] -

MKDA

19:00 - [7] Sileks Kratovo vs Belasica Strumica [12] -

MKDA

19:00 - [10] Academy Pandev vs Pelister [9] -

MKDA

19:00 - [4] FC Struga vs Renova [11] -

MKDA

19:00 - [1] Shkendija vs Shkupi [3] -

UKRA

19:00 - [10] FC Mynai vs SK Dnipro-1 [11] +1/2 -

DENB

19:00 - [5] Fremad Amager vs HB Koge [7] - 1/2 -

DUB

19:30 - [18] Wurzburger vs Hannover 96 [11] +3/4 -

DUB

19:30 - [7] Erzgebirge Aue vs Darmstadt [14] +0 -

DUB

19:30 - [2] Greuther Furth vs Jahn Regensburg [13] - 3/4 -

DUB

19:30 - [1] Hamburger vs Bochum [4] - 3/4 -

BIA

19:30 - [2] Beerschot-Wilrijk vs Anderlecht [7] +1/4 -

CZEB

19:30 - [6] Sellier&Bellot Vlasim vs Dukla Praha [7] -

ACL

20:00 - [H-3] Jeonbuk H.Motor vs Shanghai SIPG [H-2] - 3/4 -

ANHU23

20:00 - [1-5] Man City U23 vs Chelsea U23 [1-4] -

TBNA

20:00 - [16] Eibar vs Getafe [11] +1/4 -

TBNB

20:00 - [21] Sabadell vs Las Palmas [15] +0 -

ITA3

20:00 - [B-5] Triestina vs US Fermana [B-17] - 3/4 -

DUC3

20:00 - [17] Unterhaching vs Vik.Koln [8] - 1/2 -

ESTA

20:00 - [3] Levadia T. vs Paide Linname. [2] +1/4 -

GREA

20:00 - [4] AEK Athens vs Larissa [11] - 1 1/4 -

MLTA

20:00 - [10] Balzan vs Floriana [7] -

CZEA

20:00 - [16] Brno vs Pribram [18] - 3/4 -

TNKA

20:00 - [12] Goztepe vs Ankaragucu [21] - 1/4 -

TNKA

20:00 - [8] Konyaspor vs Kasimpasa [10] - 1/4 -

TNKB

20:00 - [4] Tuzlaspor vs Bandirmaspor [14] - 3/4 -

DENA

20:00 - [8] Odense BK vs Sonderjyske [2] - 1/4 -

DENA

20:00 - [5] Aalborg BK vs Nordsjaelland [7] - 1 -

ITA3

20:30 - [C-9] Foggia vs Virtus Francavilla [C-14] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-8] Catania vs Turris Neapolis [C-6] - 1/2 -

HLA

20:30 - [18] Fortuna Sittard vs Feyenoord [3] +1 -

HLA

20:30 - [10] Sparta Rotterdam vs ADO Den Haag [16] - 1 -

NGA

20:30 - [15] Rotor Volgograd vs Ural S.r. [11] +0 -

TDA

20:30 - [14] Kalmar vs Djurgardens [3] +1/2 -

TDA

20:30 - [9] AIK Solna vs Orebro [8] - 1 -

TDA

20:30 - [2] Elfsborg vs Helsingborg [16] - 1 -

TDB

20:30 - [8] Vasteras vs Orgryte [10] - 1/4 -

AUTA

20:30 - [8] Austria Wien vs St.Polten [5] - 1/2 -

AUTA

20:30 - [6] Wattens vs Admira [12] - 3/4 -

CHIA

20:30 - [15] Palestino vs La Serena [18] - 3/4 -

NPA

20:30 - [1] Mamelodi Sun. vs Amazulu [12] - 1 -

NPA

20:30 - [5] Cape Town City vs Blo. Celtic [15] - 1/4 -

NPA

20:30 - [11] Tshakhuma TM vs Baroka FC [4] +0 -

ANHA

21:00 - [20] Sheffield Utd vs West Ham Utd [8] +1/4 -

ITA

21:00 - [5] Inter Milan vs Torino [18] - 1 3/4 -

ITA

21:00 - [3] Roma vs Parma [17] - 1 1/4 -

ITA

21:00 - [10] Sampdoria vs Bologna [12] +0 -

ITA

21:00 - [9] Verona vs Sassuolo [2] +1/2 -

ITB

21:00 - [17] Ascoli vs Virtus Entella [18] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-1] Pro Vercelli vs Pro Sesto [A-5] - 3/4 -

ITA3

21:00 - [C-4] Catanzaro vs Cavese [C-19] - 1 -

ITA3

21:00 - [C-13] Paganese vs AS Bisceglie [C-16] - 3/4 -

ITA3

21:00 - [B-9] Matelica vs Cesena [B-7] +0 -

ITA3

21:00 - [C-18] Casertana vs Bari [C-2] +3/4 -

ITA3

21:00 - [C-11] SS Monopoli vs Vibonese [C-10] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-8] Juventus U23 vs Pistoiese [A-18] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [A-4] Lecco vs Pergolettese [A-14] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [A-10] Albinoleffe vs Como [A-6] -

ITA3

21:00 - [A-20] Luchese vs Giana Erminio [A-16] -

ITA3

21:00 - [B-4] Modena vs Alto Adige [B-3] +0 -

DUC3

21:00 - [2] Ingolstadt vs Magdeburg [19] - 3/4 -

PHA

21:00 - [20] Dijon vs Lens [9] +1/2 -

PHA

21:00 - [5] Montpellier vs Strasbourg [19] - 1/2 -

PHA

21:00 - [17] Stade Reims vs Nimes [15] - 1/2 -

MDVA

21:00 - [4] Milsami vs Petrocub [2] -

NORB

21:00 - [6] Raufoss IL vs Tromso [1] +0 -

SVKA

21:00 - [1] Slo. Bratislava vs Zlate Moravce [5] - 1 3/4 -

SLOA

21:00 - [10] Aluminij vs Tabor Sezana [5] - 1/4 -

CYPA

21:00 - [12] Nea Salamina vs Omonia Nicosia [6] +1/2 -

DENB

21:00 - [4] Esbjerg FB vs Skive IK [12] - 1 -

DUA

21:30 - [14] Freiburg vs Mainz [15] - 1/2 -

QATA

21:30 - [4] Al Duhail SC vs Al Garrafa [3] - 1 -

TBNB

22:00 - [2] Mallorca vs Sporting Gijon [4] - 1/4 -

TBN3

22:00 - [A1-3] Salamanca vs Coruxo [A1-10] - 1/2 -

BIA

22:00 - [15] Zulte-Waregem vs KV Mechelen [14] +1/2 -

BIB

22:00 - [1] Union Saint-Gilloise vs RWD Molenbeek [6] - 1 1/4 -

LUXA

22:00 - [15] Etzella Ettelbruc vs RM Hamm Benfica [16] -

LUXA

22:00 - [6] Swift Hesperange vs Fola Esch [2] -

LUXA

22:00 - [13] Mondorf-les. vs UT Petange [11] -

LUXA

22:00 - [12] Hostert vs Dudelange [1] -

LUXA

22:00 - [5] Victoria Rosport vs Progres Niedercorn [14] -

LUXA

22:00 - [8] Rodange 91 vs UNA Strassen [9] -

LUXA

22:00 - [3] Differdange vs Racing Union [10] -

LUXA

22:00 - [7] Jeunesse Esch vs Wiltz [4] -

RMNA

22:00 - [12] Hermannstadt vs Astra Giurgiu [16] +0 -

CZEA

22:00 - [8] Zlin vs Vik.Plzen [4] +3/4 -

TSA

22:00 - [8] Sion vs Zurich [4] - 1/4 -

TSA

22:00 - [7] Servette vs Lugano [2] - 1/4 -

TSA

22:00 - [3] St. Gallen vs Lausanne Sports [5] +0 -

UKRA

22:00 - [7] Desna Chernigiv vs FC Lviv [13] - 1 1/4 -

DENA

22:00 - [4] Aarhus AGF vs Midtjylland [1] +1/4 -

TBNA

22:15 - [5] Cadiz vs Real Sociedad [1] +3/4 -

GREA

22:15 - [13] Panetolikos vs Aris Salonica [2] +1/2 -

TBN3

22:30 - [B1-3] Alaves B vs Amorebieta [B1-2] +0 -

TBN3

22:30 - [C2-5] Alcoyano vs Levante B [C2-10] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-3] Carrarese vs US Olbia [A-19] - 3/4 -

BULA

22:30 - [2] Lok. Plovdiv vs CSKA 1948 Sofia [5] - 1/2 -

HLA

22:45 - [15] RKC Waalwijk vs Heerenveen [6] +3/4 -

HLA

22:45 - [5] Twente vs PSV Eindhoven [4] +3/4 -

TBN3

22:59 - [B1-11] Barakaldo vs Arenas de Guecho [B1-9] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-1] Pontevedra vs CF Salmantino [A1-9] - 3/4 -

TBN3

22:59 - [A1-8] Guijuelo vs Deportivo [A1-2] +1/2 -

TBN3

22:59 - [B2-8] Izarra vs Ejea [B2-10] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [E2-6] Extremadura UD vs Talavera [E2-4] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [B1-10] Leioa vs Athletic Bilbao B [B1-1] +1/4 -

TBN3

22:59 - [D2-8] Lorca Deportiva vs Yeclano Dep. [D2-10] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [E2-7] Don Benito vs Villanovense [E2-3] +0 -

TBN3

22:59 - [D2-4] Ejido vs Granada II [D2-3] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [C1-2] L'Hospitalet vs Barcelona B [C1-9] +0 -

TBN3

22:59 - [B2-3] SD Logrones vs CD Calahorra [B2-1] +0 -

PHA

22:59 - [11] Angers vs Lyon [3] +1/2 -

NGA

22:59 - [10] Rubin Kazan vs Rostov [5] +0 -

HUNA

22:59 - [2] MOL Fehervar FC vs Diosgyori [9] - 1 1/2 -

SLOA

22:59 - [8] Domzale vs CM Celje [6] +0 -

CYPA

22:59 - [3] AEL Limassol vs Anorthosis [2] +1/4 -

TNKA

22:59 - [15] Trabzonspor vs Erzurum BB [17] - 1 -

TNKA

22:59 - [16] Antalyaspor vs Alanyaspor [1] +3/4 -

TNKB

22:59 - [2] Adana Demirspor vs Eskisehirspor [18] - 1 1/2 -

AUTA

22:59 - [9] SV Ried vs Rapid Wien [3] +1 3/4 -

ANHA

23:30 - [14] Leeds Utd vs Arsenal [12] +1/2 -

ITA3

23:30 - [B-2] Feralpisalo vs Padova [B-1] +0 -

ITA3

23:30 - [B-15] Pesaro vs Carpi [B-8] +1/4 -

ITA3

23:30 - [B-11] Virtus Verona vs Mantova [B-12] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-16] Ravenna vs Sambenedettese [B-10] +1/4 -

ITA3

23:30 - [C-1] Ternana vs Teramo [C-3] - 3/4 -

POLA

23:30 - [8] Cracovia Krakow vs Legia Wars. [1] +3/4 -

SRBA

23:30 - [3] Vojvodina vs Crvena Zvezda [1] +3/4 -

TDA

23:30 - [6] Hammarby vs Malmo [1] - 1/4 -

TDA

23:30 - [12] Ostersunds vs Varbergs BoIS [11] +1/4 -

TDB

23:30 - [5] Akropolis IF vs Brage [7] - 1/4 -

QATA

23:45 - [10] Al Arabi (QAT) vs Al Sadd [2] +2 1/4 -

QATA

23:45 - [5] Al Rayyan vs Al Kharaitiyat FC [9] - 1 -

ANHU23

00:00 - [1-6] Man Utd U23 vs Tottenham U23 [1-7] -

ITA

00:00 - [16] Udinese vs Genoa [19] - 1/2 -

DUA

00:00 - [17] FC Koln vs Union Berlin [5] +1/4 -

NORA

00:00 - [5] Odd Grenland vs Start Kristiansand [13] - 1 -

NORA

00:00 - [6] Kristiansund vs Mjondalen [15] - 3/4 -

NORA

00:00 - [10] Sarpsborg vs Viking [7] - 1/4 -

NORA

00:00 - [8] Haugesund vs Sandefjord [12] - 3/4 -

DENA

00:00 - [6] Vejle vs Brondby [3] +0 -

CRCA

00:00 - [A-2] Herediano vs Dep. Saprissa [B-1] +1/4 -

TBNB

00:15 - [17] Tenerife vs UD Logrones [9] - 1/2 -

BIA

00:15 - [5] Charleroi vs Gent [12] - 1/4 -

MLTA

00:15 - [16] Senglea Athletic vs Mosta [8] -

TBNA

00:30 - [6] Granada vs Valladolid [17] - 1/4 -

GREA

00:30 - [3] PAOK vs Pas Giannina [8] - 1 1/4 -

CZEA

00:30 - [2] Sparta Praha vs C. Budejovice [14] - 1 1/4 -

UKRA

00:30 - [3] Vorskla vs Kolos Kovalivka [5] - 1/4 -

ISRA

01:00 - [14] Hapoel Hadera vs Maccabi TA [7] +1 1/4 -

RMNA

01:00 - [3] CFR Cluj vs UTA Arad [6] - 1 1/4 -

CYPA

01:00 - [5] AEK Larnaka vs Apollon Limassol [1] +0 -

ECUA

01:15 - [10] Olmedo vs Nacional Quito [15] - 1/4 -

ISRA

01:45 - [9] Beitar Jerusalem vs Maccabi Netanya [2] - 1/4 -

HLA

02:00 - [7] AZ Alkmaar vs Emmen [17] - 1 3/4 -

BIB

02:00 - [3] Westerlo vs RFC Seraing [2] - 1/4 -

NORA

02:00 - [14] Stromsgodset vs Bodo Glimt [1] +1/2 -

BRA

02:00 - [15] Ceara/CE vs Atl. Mineiro/MG [1] +0 -

BRA

02:00 - [3] Sao Paulo/SP vs Vasco DG/RJ [17] - 1 1/4 -

COLB

02:00 - [6] Leones FC vs Valledupar [4] - 1/2 -

ANHA

02:15 - [2] Liverpool vs Leicester City [4] - 3/4 -

ITA

02:45 - [6] Napoli vs AC Milan [1] - 1/4 -

BIA

02:45 - [3] Genk vs RE Mouscron Peruwelz [18] - 1 1/2 -

TBNA

03:00 - [15] Alaves vs Valencia [9] +0 -

TBNB

03:00 - [10] SD Ponferradina vs Zaragoza [22] - 1/4 -

ITB

03:00 - [13] Reggina vs Pisa [14] - 1/4 -

PHA

03:00 - [2] Lille vs Lorient [18] - 3/4 -

ARGA

03:10 - [E-4] Estudiantes LP vs Aldosivi [E-2] -

ECUA

03:30 - [8] Dep.Cuenca vs SD Aucas [9] +1/4 -

COLB

04:00 - [3] Dep.Quindio vs Atletico Huila [8] - 1/2 -

VENA

04:00 - [B-5] Metropolitano vs Dep.Tachira [B-1] +1/4 -

BRA

04:15 - [18] Botafogo/RJ vs Fortaleza/CE [9] - 1/4 -

BRA

04:15 - [4] Internacional/RS vs Fluminense/RJ [5] - 1/2 -

USA

04:25 - [Tay-2] Sporting Kansas vs San Jose EQ [Tay-7] - 1 -

CHIA

05:15 - [8] Everton CD vs Univ. de Chile [5] - 1/4 -

ARGA

05:20 - [F-4] Patronato Parana vs Gimnasia LP [F-3] -

URUA

05:30 - [4] CA Penarol vs Boston River [16] - 1 -

ECUA

06:00 - [1] Emelec vs Delfin SC [13] - 3/4 -

VENA

06:00 - [A-4] Yaracuyanos vs Mineros Guayana [A-3] +0 -

BRA

06:30 - [14] Corinthians/SP vs Gremio/RS [7] +1/4 -

PARA

06:45 - [7] Sportivo Luqueno vs Olimpia Asuncion [2] +1 1/4 -

ARGA

07:30 - [E-1] San Lorenzo vs Argentinos Jun. [E-3] -

CHIA

07:30 - [1] Univ. Catolica vs Antofagasta [4] - 1 1/4 -

MEXA

08:00 - [6] Tigres UANL vs Toluca [11] - 1 -

USA

08:45 - [Tay-4] Minnesota Utd vs Colorado Rapids [Tay-8] - 1/4 -

VENA

09:00 - [B-6] Monagas vs Zamora Barinas [B-4] +1/4 -

USA

10:00 - [Tay-3] Portland Timbers vs Dallas [Tay-5] - 1/4 -

MEXA

10:10 - [5] Monterrey vs Puebla [12] - 1 -

TBN3

17:30 Hoãn [E1-7] Getafe B vs Inter de Madrid [E1-5] - 1/2 -

TBN3

18:00 Hoãn [A2-1] Union Langreo vs Covadonga [A2-10] - 1/2 -

DUC4DB

19:30 Hoãn [16] Auerbach vs Berliner FC Dynamo [7] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [3] VSG Altglienicke vs Bischofswerdaer [20] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [11] SV Lichtenberg vs CZ Jena [4] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [1] Viktoria Berlin vs Hertha Berlin II [14] -

CZEU19

19:30 Hoãn [1] Sparta Praha U19 vs Slavia Praha U19 [2] -

CZEU19

19:30 Hoãn [8] Hradec Kralove U19 vs Sigma Olomouc U19 [5] -

CZEU19

19:30 Hoãn [13] Opava U19 vs MFk Karvina U19 [15] -

CZEU19

19:30 Hoãn [12] Pardubice U19 vs Brno U19 [4] -

CZEU19

19:30 Hoãn [11] Pribram U19 vs Mlada Boleslav U19 [10] -

CZEU19

19:30 Hoãn [16] Meteor Praha U19 vs Vik. Plzen U19 [3] -

DUC4N

20:00 Hoãn [12] Hoffenheim II vs Homburg [4] -

DUC4N

20:00 Hoãn [13] Mainz II vs Astoria Walldorf [15] -

BULA

20:00 Hoãn [6] Beroe vs PFK Montana [11] -

CZEA

20:00 Hoãn [12] Banik Ostrava vs Slovacko [10] +0 -

HUNA

20:30 Hoãn [10] Ujpest vs Zalaegerzseg [8] +1/2 -

ICEA

21:00 Hoãn [8] IA Akranes vs Breidablik [3] -

ICEA

21:00 Hoãn [5] KR Reykjavik vs KA Akureyri [7] -

NORB

21:00 Hoãn [2] Lillestrom vs KFUM Oslo [8] - 1 -

SRBA

22:00 Hoãn [18] Zlatibor Cajetina vs OFK Backa [20] -

ITA3

23:30 Hoãn [B-13] Legnano vs Imolese Calcio [B-14] -

ITA3

23:30 Hoãn [B-20] Arezzo vs Fano [B-19] -

ICEA

00:00 Hoãn [11] Grotta vs Hafnarfjordur [2] -

ICEA

00:00 Hoãn [10] Vikingur Rey. vs Stjarnan [4] -

ICEA

02:15 Hoãn [1] Valur Rey. vs Fjolnir [12] -

ICEA

02:15 Hoãn [9] HK Kopavogur vs Fylkir [6] -

Lịch bóng đá trong ngày 22/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 22/11/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1