LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 23/11/2020

Lịch bóng đá trong ngày 23/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

BDNC

18:00 - SC Salgueiros vs SC Covilha +1/2 -

LATA

18:00 - [5] FK Liepaja vs Valmiera / BSS [4] - 1/2 -

UKRU21

18:00 - [4] Rukh Vynnyky U21 vs Mariupol Youth [11] -

KSAA

19:15 - [4] Al Raed vs Abha [12] - 3/4 -

KSAA

19:30 - [16] Dhamak vs Al Ain (KSA) [13] - 1/4 -

ANHU23

20:00 - [2-11] Sunderland U23 vs Crystal Palace U23 [2-4] - 3/4 -

ANHU23

20:00 - [2-8] Newcastle U23 vs Norwich City U23 [2-2] - 1/2 -

ARMA

20:00 - [5] Ararat-Armenia vs FC Noah [6] - 1/4 -

ANHU23

21:00 - [1-8] Brighton U23 vs Blackburn U23 [1-3] -

ANHU23

21:00 - [2-12] Burnley U23 vs Fulham U23 [2-13] -

BDNC

21:00 - Penafiel vs Maritimo +0 -

NGA

21:00 - [16] Ufa vs Khimki [12] +0 -

KUWA

21:10 - [12] Tadamon (KUW) vs Khaitan [13] - 1/2 -

KSAA

21:25 - [9] Al Qadisiya vs Al Baten [8] - 1/4 -

KSAA

21:45 - [6] Al Faisaly (KSA) vs Al Ittihad (KSA) [10] +0 -

ANHU23

22:00 - [2-5] Leeds Utd U23 vs West Brom U23 [2-6] -

KSAA

22:15 - [5] Al Ahli (KSA) vs Al Shabab (KSA) [2] - 1/4 -

BULA

22:30 - [3] Arda Kardzhali vs Tsarsko Selo [10] - 1/2 -

KUWA

22:30 - [6] Kazma vs Burgan SC [9] - 1 -

RMNA

22:59 - [8] Chindia Targoviste vs Sepsi OSK [4] +1/4 -

CYPA

22:59 - [11] Karmiotissa Pol. vs Ethnikos Achnas [13] - 1/4 -

TNKB

22:59 - [9] Balikesirspor vs Umraniyespor [13] +1/4 -

TNKB

22:59 - [16] Menemen Bld vs Altay [10] +1/2 -

PERA

23:00 - [18] Academia Cantolao vs Uni.San Martin [3] -

TNKA

23:30 - [3] Galatasaray vs Kayserispor [18] - 1 1/4 -

BDNC

23:45 - Real SC vs Belenenses +3/4 -

POLA

00:00 - [15] Piast Gliwice vs Lechia GD [4] - 1/4 -

ISRB

00:00 - [12] Ahi Nazareth vs Hapoel Afula [14] - 1/2 -

ISRB

00:00 - [15] Kafr Qasim vs Hapoel Nof HaGalil [2] +1/4 -

KSAA

00:15 - [1] Al Hilal vs Al Nasr (KSA) [15] - 3/4 -

ANHA

00:30 - [17] Burnley vs Crystal Palace [11] +0 -

GREA

00:30 - [5] Volos NFC vs OFI Creta [10] +0 -

HLB

00:45 - [19] AZ Alkmaar U21 vs NEC Nijmegen [5] +0 -

CYPA

01:00 - [14] EN Paralimni vs Pafos FC [7] +1/2 -

TDA

01:00 - [13] Goteborg vs Hacken [4] +1/4 -

TDA

01:00 - [5] Norrkoping vs Falkenbergs [15] - 1 1/4 -

TDA

01:00 - [10] Sirius vs Mjallby AIF [7] - 1/4 -

DENA

01:00 - [10] Kobenhavn vs Randers [9] - 1/2 -

ECUA

01:00 - [5] Catolica Quito vs Mushuc Runa [14] - 1 -

PERA

01:15 - [10] Cienciano vs Alianza Huanuco [17] -

ISRB

01:30 - [5] Hapoel Jerusalem vs HR Letzion [8] - 1/4 -

ANHU23

02:00 - [2-10] Stoke City U23 vs Aston Villa U23 [2-3] -

ANHU23

02:00 - [1-12] Leicester City U23 vs West Ham U23 [1-13] -

RMNA

02:00 - [9] Gaz Metan Medias vs Steaua Bucuresti [1] +1 -

DUB

02:30 - [6] Osnabruck vs Nurnberg [10] +0 -

BDNC

02:30 - Academica Coim vs Varzim - 1 -

POLA

02:30 - [9] Jagiellonia vs Wisla Plock [13] +0 -

PHB

02:45 - [13] Guingamp vs Ajaccio [17] - 1/2 -

BIA

02:45 - [8] OH Leuven vs Sint Truiden [16] - 1/4 -

ANHA

03:00 - [9] Wolves vs Southampton [5] - 1/4 -

TBNA

03:00 - [8] Athletic Bilbao vs Real Betis [12] - 1/2 -

TBNB

03:00 - [20] Albacete vs Almeria [7] +1/4 -

ITB

03:00 - [5] Salernitana vs Cremonese [20] - 1/4 -

HLB

03:00 - [8] Ajax U21 vs Volendam [6] - 1/4 -

CHIA

03:00 - [12] Iquique vs Cobresal [9] +1/4 -

BRB

03:30 - [18] Figueirense/SC vs Sampaio Correa/MA [3] +1/4 -

ECUA

03:30 - [7] Orense SC vs Barcelona SC [2] +3/4 -

PERA

03:30 - [5] UTC Cajamarca vs Sporting Cristal [1] -

VENA

04:00 - [B-2] Caracas vs Gran Valencia [B-8] - 1 1/4 -

BDNC

04:15 - Sacavenense vs Sporting Lisbon +2 1/4 -

ARGA

05:00 - [C-4] Godoy Cruz vs Rosario Central [C-3] -

CHIA

05:15 - [10] U.Concepcion vs Huachipato [6] +0 -

BRA

06:00 - [16] SC Recife/PE vs Atletico/GO [13] +1/4 -

BRB

06:00 - [19] Botafogo/SP vs Avai/SC [7] - 1/4 -

ECUA

06:00 - [6] Macara vs Liga de Portoviejo [16] - 1 1/4 -

VENA

07:00 - [B-7] Portuguesa vs Aragua [B-3] -

ARGA

07:15 - [D-3] Newells Old Boys vs Talleres Cordoba [D-1] -

CHIA

07:30 - [3] U. Espanola vs O Higgins [17] - 1/2 -

KUWA

22:30 Hoãn [11] Al Shabab (KUW) vs Al Sahel [8] - 1/4 -

ITA3

03:00 Hoãn [C-16] Potenza SC vs Avellino [C-7] -

Lịch bóng đá trong ngày 23/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 23/11/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1